โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:15 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1 - 0 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 1-0 |
07:40 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 2 - 4 | ซีเอ ฮูราแคน | 1-2 |
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | สตองดาร์ด ลีแอช | 3 - 1 | เคเอเอส ยูเปน | 2-1 |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | เมียดิซ เลกนิก้า | 0 - 0 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 0-0 |
02:30 | สตอล เมียเลช | 0 - 0 | เลช พอซนาน | 0-0 |
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
02:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 2 - 1 | สตุ๊ตการ์ต | 1-0 |
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0 - 1 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 0-0 |
00:30 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 3 - 2 | มักเดเบิร์ก | 2-1 |
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | ลอริยองต์ | 2 - 1 | แรนส์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | เดน บอสช์ | 3 - 3 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 2-1 |
02:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-0 |
02:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 0 - 1 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 0-0 |
02:00 | พีอีซี ซโวลล์ | 4 - 1 | เอฟซี ออสส์ | 1-0 |
02:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | 5 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 1-0 |
02:00 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 1 - 0 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 1-0 |
02:00 | โรด้า เจซี | 1 - 0 | ดอร์เดรชท์ | 0-0 |
02:00 | วีวีวี เวนโล | 0 - 0 | เอดีโอ เดน ฮาก | 0-0 |
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | เบซิคตัส เจเค | 3 - 0 | อลันยาสปอร์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | อัลเมเรีย | 3 - 1 | เอสปันญ่อล | 1-0 |
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 1 - 1 | เตเนริเฟ่ | 1-0 |
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
00:30 | โบโลญญ่า | 2 - 0 | สเปเซีย | 1-0 |
02:45 | เลชเช่ | 1 - 2 | ซาแลร์นิตาน่า | 1-2 |
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
02:30 | กาญารี่ | 2 - 1 | สปอล | 1-1 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0 - 1 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 0-0 |
15:00 | เอฟเค โคลอมนา | 4 - 4 | มาชูค- เคเอ็มวี | 1-0 |
15:00 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 0 - 1 | สปาร์ตัก มอสโก | 0-0 |
15:00 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 3 - 2 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1-1 |
16:00 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 4 - 0 | สปาร์ตัก นาลชิค | 2-0 |
17:00 | ฮามคาม | 0 - 5 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 0-2 |
17:00 | อาร์ก้า กดิเนีย | 2 - 2 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 0-1 |
17:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 2 - 2 | ซีเอส ฮูเนโดอารา | 1-2 |
17:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 3 - 2 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 0-1 |
17:00 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 1 - 3 | ออดราออปอเล | 1-1 |
17:45 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0 - 1 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 0-1 |
18:30 | แรนเดอร์ส | 5 - 1 | ซอนเดอร์ไจสกี | 1-1 |
19:00 | มิดทิลแลนด์ | 4 - 2 | โอเดนเซ่ บีเค | 3-0 |
19:00 | วาเลเรนก้า | 4 - 1 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 1-0 |
19:00 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0 - 1 | แอตแลนติส | 0-0 |
19:00 | โรเซนบอร์ก | 1 - 1 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 0-1 |
19:00 | ทีพีเอส ตูร์คู | รอ | แจส พอริ | |
19:00 | วิสล่า คราคอฟ | 1 - 3 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 1-0 |
19:00 | ดอมซาเล่ | 4 - 3 | เอ็นเค อลูมินิจ | 3-2 |
19:00 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 3 - 3 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 2-1 |
19:00 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 1 - 4 | ออด เกรนแลนด์ | 0-0 |
19:30 | พริสตีนา | 3 - 1 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 3-0 |
19:30 | เอฟเค วอซโดวัค | 0 - 1 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 0-0 |
20:00 | นาเอสเวด | 2 - 2 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 1-1 |
20:00 | คอร์ก ซิตี้ | 0 - 1 | ดันดาล์ค | 0-1 |
20:00 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 3 - 1 | บราท์เวก | 1-0 |
20:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0 - 0 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0-0 |
20:00 | ลีลล์สตรอม | 2 - 1 | ซานเดฟยอร์ด | 1-1 |
20:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 2 - 3 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 2-2 |
20:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 2 - 1 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 1-1 |
20:20 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 2 - 1 | เอล์ฟส์บอร์ก | 1-1 |
20:30 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0 - 0 | เวนด์ซีเซล | 0-0 |
21:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0 - 1 | นอร์ดเจลแลนด์ | 0-0 |
21:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 3 - 2 | บาลินเกอร์ | 1-0 |
21:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 2 - 1 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-0 |
21:00 | ออสเตรียเวียนนา | 2 - 1 | เฟริส เวียนนา 1894 | 1-1 |
21:00 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 1 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 1-0 |
21:30 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 0 - 0 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 0-0 |
21:30 | เอฟซี โคเปอร์ | 2 - 2 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 1-1 |
22:00 | อัล เมไซเมีย | 2 - 2 | มูอิเทอร์เอสซี | 0-1 |
22:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | รอ | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | |
22:59 | เทรนซิน | 0 - 0 | ไวสคอป | 0-0 |
22:59 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 5 - 1 | เฟคเกรอย | 3-0 |
23:10 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 2 - 2 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
23:30 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 0 - 0 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0-0 |
00:00 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 5 - 2 | น็อยซีเดิล | 3-0 |
00:30 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 6 - 1 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 2-1 |
00:30 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1 - 0 | เอสซี คาลสดอฟ | 0-0 |
00:30 | เวียนเนอร์ เอสซี | 4 - 2 | เอสวี ดานูบ | 2-0 |
01:00 | ยูนิออน กรูเทน | 1 - 6 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 1-2 |
01:00 | ไบรน์ | 5 - 1 | แมนดาล | 0-0 |
01:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 1 - 4 | ไวกิ้ง เอฟเค | 0-3 |
01:30 | โคโลญจน์ (ญ) | 0 - 1 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 0-0 |
02:30 | แอธโลน ทาวน์ | 1 - 2 | สลิโก โรเวอร์ส | 0-1 |
03:00 | รอยัล พารี่ เอฟซี | 2 - 0 | โมนาคัส เอสซี | 2-0 |
04:15 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0 - 0 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
07:30 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 2 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
03:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 0 | อาร์เซน่อล | 0-0 |
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
02:15 | วาดุซ | 2 - 2 | เอฟซี วิล 1900 | 0-0 |
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
01:00 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 0 - 0 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:05 | กัซเทป | 3 - 1 | บันไดมาสปอร์ | 2-1 |
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | วาร์เท็กซ์ | 1 - 0 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:05 | อัตลาส | 2 - 2 | ซานโตส ลากูน่า | 0-1 |
โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:45 | โคฟ เรนเจอร์ | 0 - 5 | อายร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 2 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 2 - 0 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 1-0 |
20:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 2 - 1 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 0-1 |
20:00 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 5 - 3 | คาฟร์ กาซิม | 3-1 |
20:00 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0 - 1 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 0 - 0 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ลีกคัพ |
||||
20:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 3 - 0 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:30 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1 - 1 | บรูค พีรอนนาส | 1-0 |
01:30 | ชาโตรูซ์ | 1 - 0 | อาวรองเช่ | 1-0 |
01:30 | แวร์กซายส์ 78 | 1 - 1 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 1-0 |
โปรแกรมบอล Conmebol - Sudamericano U20 |
||||
07:30 | บราซิล (ยู20) | 2 - 1 | ปารากวัย(ยู 20) | 1-1 |
07:30 | โคลัมเบีย(ยู 20) | 1 - 0 | อาร์เจนตินา(ยู 20) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
05:20 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 2 - 2 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 2-2 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:45 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 4 - 0 | บริสแบน โรว์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
17:30 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 3 - 1 | ซาแนท นาฟ | 2-0 |
17:30 | ซบ อฮัน | 1 - 3 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 1-2 |
17:30 | เพย์กัน | 1 - 0 | เมส เคอมัน | 0-0 |
18:30 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 2 - 2 | เมส ราฟซานจาน | 0-2 |
19:30 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 0 - 0 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 0-0 |
20:45 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 1 - 0 | เพอร์เซโปลิส | 1-0 |
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:00 | อัล ทาย | 1 - 2 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 1-2 |
00:30 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0 - 2 | อัล ฟาร์ท | 0-1 |
โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:15 | อัล ไอน์ | 5 - 1 | อัจมาน | 3-0 |
20:15 | กอร์ ฟัคเค่น | 1 - 2 | บานนี่ ยาส | 0-2 |
22:59 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 1 - 0 | อัล ด๊าฟร่า | 0-0 |
22:59 | อัล ชาร์จาห์ | 0 - 0 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
19:45 | อัสวาน | 2 - 2 | ทาลา เอล เจช | 1-1 |
22:00 | เอล อิสไมลี่ | 3 - 1 | เอล ดัคเลยาห์ | 2-0 |
00:00 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 0 - 0 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 3 - 2 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 1-2 |
โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก |
||||
18:00 | เทชริน เอสซี | รอ | อัล-จาซีร่า | |
18:00 | อัล อิติฮัด | 1 - 0 | อัล มาจด์ | 1-0 |
18:00 | อัล คารามาห์ | 0 - 0 | จาเบิลช | 0-0 |
18:00 | อัล ฟูโตวา | 1 - 1 | อัล วัทบา | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
20:30 | อิสท์ ริฟฟา | 0 - 1 | อัล ชับบับ | 0-1 |
22:00 | อัล ฮาล่า | 1 - 0 | บาห์เลน เอสซี | 1-0 |
23:30 | มานาม่า คลับ | 5 - 1 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 4-1 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1 - 0 | กัวรานี อาซุนซิยง | 0-0 |
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:30 | นูเบลนเซ่ | 3 - 2 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 1-0 |
07:00 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 3 - 2 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 3-0 |
โปรแกรมบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ |
||||
20:30 | อัล คูเวต เอสซี | 0 - 0 | อัล ซัลมิย่า | 0-0 |
00:00 | อัล นาสเซอร์ | 0 - 1 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 0-1 |
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
01:30 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 1 - 2 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 0-1 |
01:30 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 7 - 0 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 5-0 |
01:30 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 2 - 2 | ซโวลเล่ (ญ) | 2-0 |
โปรแกรมบอล ตูนีเซีย คัพ |
||||
19:30 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 0 - 0 | เอสเอส สฟาเชี่ยน | 0-0 |
19:30 | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | 1 - 0 | ซีเอส กอบ้า | 0-0 |
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 3 - 0 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 0-0 |
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:35 | ฮาเจอร์ | 1 - 1 | อัล-อราบี(ซาอุฯ) | 0-0 |
19:40 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 0 - 1 | อัล ลิยาช | 0-0 |
19:55 | นาจราน | 0 - 2 | โอฮูด มีดินา | 0-0 |
22:55 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1 - 3 | อัล ฮาเซม | 1-1 |
โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ | 2 - 0 | รีล แคชเมียร์ เอฟซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก |
||||
16:00 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 0 - 0 | มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด | 0-0 |
17:15 | เอฟซี ดิโมนา | 5 - 3 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 1-2 |
17:30 | ไอออนนิ โมดิอิน | 2 - 0 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 2-0 |
18:00 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 1 - 1 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 1-0 |
18:00 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 1 - 0 | บีไน ไอลัท | 1-0 |
18:30 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 3 - 4 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 0-0 |
18:30 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 2 - 2 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 1-0 |
18:30 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 2 - 0 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 1-0 |
18:45 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 4 - 1 | มัคคาบิ ทามร่า | 1-0 |
19:00 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 2 - 0 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
18:30 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | 0 - 0 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:35 | อัล-ไดรห์ | 1 - 0 | อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
04:00 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 0 - 0 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 0-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | พูเอบลา (ยู20) | 2 - 1 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 1-0 |
06:45 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 0 - 1 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series |
||||
19:30 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 1 - 2 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 0-0 |
19:30 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 1 - 3 | อาร์มาเดล เอสซี | 1-1 |
โปรแกรมบอล แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:59 | แอลจีเรีย | 1 - 0 | ไอเวอรี่โคสต์ | 0-0 |
02:00 | เซเนกัล | 1 - 0 | มอริเตเนีย | 1-0 |
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก |
||||
20:30 | อาร์บิล | 1 - 1 | นาฟิต อัล ยันนูป | 1-0 |
โปรแกรมบอล ENG UD1 |
||||
02:45 | ออสเซท ยูไนเต็ด | 4 - 1 | แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน | 3-1 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) | 2 - 2 | เซาแธมป์ตัน (ยู 21) | 1-2 |
21:00 | นอริช ซิตี้ (ยู 21) | 5 - 2 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 3-0 |
02:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21) | 0 - 4 | แอสตัน วิลล่า (ยู 21) | 0-2 |
02:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) | 7 - 2 | ดาร์บี้ เคาน์ตี้ (ยู 21) | 4-2 |
02:00 | เชลซี(ยู21) | 2 - 3 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1-3 |
02:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | 0 - 1 | ลิเวอร์พูล (ยู 21) | 0-0 |
02:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) | 1 - 1 | ฟูแล่ม (ยู 21) | 1-1 |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 2 - 1 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) | 2-0 |
02:00 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 1 - 2 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) | 1-1 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
19:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (ยู 21) | 3 - 2 | ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) | 2-1 |
20:00 | อิปสวิช (ยู 21) | 4 - 2 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1-1 |
20:30 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) | 2 - 2 | ฮัลล์ซิตี้(ยู21) | 0-1 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร |
||||
17:00 | อิตาลี(ญ) ยู17 | 0 - 0 | นอร์เวย์(ญ) ยู17 | 0-0 |
โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | จามเชดปูร์ เอฟซี | 1 - 2 | มุมไบ ซิตี้ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 0 - 2 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 0-2 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 1 - 2 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 0-0 |
01:00 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 2 - 1 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 0-1 |
01:30 | อเลมานเนีย อาเค่น | 1 - 0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซเต้ เอฟซี | 1 - 2 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
00:15 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1 - 4 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 0-2 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์ |
||||
02:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 5 - 0 | เฟรม เรย์จาวิค (ญ) | 1-0 |
02:00 | ฟีลเคียร์(ญ) | 0 - 1 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 0-0 |
03:00 | ฟจอลเนอร์(ญ) | 1 - 7 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 1-6 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
06:00 | เรอัล พิลาร์ | 0 - 1 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 0-0 |
06:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 0 - 0 | ซีเอ อัตลาส | 0-0 |
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | อาบาฮานี | 2 - 0 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 1-0 |
16:00 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 0 - 2 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:30 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 2 - 1 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | โคเลอไรน์(สำรอง) | 2 - 0 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | 1-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 2 - 2 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 2-0 |
19:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 1 - 1 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-0 |
19:10 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 1 - 2 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
02:45 | เอฟซี ลินคอล์น | 4 - 1 | กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี | 3-0 |
โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
16:30 | เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ | 2 - 2 | มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า | 2-0 |
18:30 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 1 - 1 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0-0 |
18:30 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | 1 - 1 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 0-0 |
18:30 | รูบิ ชาปิร่า | 3 - 2 | บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล | 1-1 |
โปรแกรมบอล |
||||
02:30 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | 2 - 1 | อัมมันฟอร์ด | 1-1 |
02:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 5 - 0 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 3-0 |
02:30 | กอยเตร ยูไนเต็ค | 2 - 5 | อาแฟน ลิโด้ | 2-2 |
02:30 | โมลด อเล็กซานดรา | 1 - 1 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | 1-1 |
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
โปรแกรมบอล |
||||
02:00 | วาร์ซิม | 0 - 1 | ซานโจเนนเซ่ | 0-0 |