บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ตาราง ถ่าย บอล 23/05/2565

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

24วินาที โบคา จูเนียร์ส 0 - 0 คลับ อัตเลตีโก ติเกร -

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล ซีรี่ เอ

27วินาที สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0 - 0 เซาเปาโล -
29วินาที ฟอร์ตาเลซ่า 0 - 1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ -
05:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ รอ อาไว เอฟซี เอสซี

ตาราง ถ่าย บอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:00 แซงต์ กิลลุส 0 - 1 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0
23:30 คลับบรูซ 1 - 1 อันเดอร์เลชท์ 1-0

ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

22:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 1 ซิลเคบอร์ก 1-0
22:00 มิดทิลแลนด์ 3 - 2 แรนเดอร์ส 2-1
22:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 3 - 0 อัลบอร์ก 2-0

ตาราง ถ่าย บอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

20:00 ลาห์ติ 0 - 2 เอซี โอลู 0-1
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ 4 - 1 เอฟซี ฮาก้า 1-1

ตาราง ถ่าย บอล เค-ลีก

14:30 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0
14:30 แดกู เอฟซี 3 - 0 แกงวัน เอฟซี 1-0
17:00 ซูวอน ซิตี้ 0 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

19:30 อาแซด อัลค์มาร์ 2 - 0 เอสซี ฮีเรนวีน 1-0
22:59 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2 - 0 อูเทร็คท์ 1-0

ตาราง ถ่าย บอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

03:08 มอนทรีออล อิมแพ็ค รอ รีล ซอลต์ เลค
04:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี รอ ชิคาโก ไฟร์
05:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ รอ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
06:00 เอฟซี ดัลลัส รอ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
06:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ รอ แคนซัส วิซาร์ดส์
07:00 โคโลราโด ราปิดส์ รอ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
07:00 แอลเอ กาแลกซี่ รอ ฮุสตัน ไดนาโม
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส รอ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เฮาเกซุนด์ 1 - 4 โบโด กลิมท์ 0-3
22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 1 - 2 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-1
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 0 - 1 ออด เกรนแลนด์ 0-0
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล 1 - 1 ไวกิ้ง เอฟเค 0-0
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 3 - 2 วาเลเรนก้า 3-0
68 วินาที ฮามคาม 1 - 1 โรเซนบอร์ก 0-1

ตาราง ถ่าย บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

13:00 จูบิโล อิวาตะ 1 - 2 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-1

ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 2 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1-0
20:00 ฮัมมาร์บี้ 3 - 0 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-0
20:00 เอล์ฟส์บอร์ก 3 - 1 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 2-1
22:30 คัลมาร์ 1 - 0 เยอร์การ์เด้น 0-0
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 1 - 2 ฮัคเค่น 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

21:30 เอฟซี ซิยง 3 - 3 เซอร์เวตต์ 1-0
21:30 ยัง บอยส์ 3 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ 1-0
21:30 เซนต์ กัลเลน 4 - 0 ลัวซานนี สปอร์ท 1-0
21:30 บาเซิ่ล 2 - 1 ลูกาโน 1-1
21:30 เอฟซี ซูริค 2 - 3 ลูเซิร์น 2-2

ตาราง ถ่าย บอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 คารากูมรัค 0 - 1 อลันยาสปอร์ 0-1
20:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 3-0
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 7 - 0 กัซเทป 5-0
22:59 ฮาเตย์สปอร์ 4 - 1 กิริซันสปอร์ 1-1

ตาราง ถ่าย บอล ลาลีกา สเปน

22:30 เอลเช่ 3 - 1 เกตาเฟ่ 1-1
70 วินาที อลาเบส 0 - 0 กาดิซ 0-0
70 วินาที กรานาดา ซีเอฟ 0 - 0 เอสปันญ่อล 0-0
71 วินาที โอซาซูน่า 0 - 1 มายอร์ก้า 0-0
03:00 บาร์เซโลน่า รอ บียาร์เรอัล
03:00 เรอัล โซเซียดาด รอ แอตเลติโก้ มาดริด
03:00 เซบีย่า รอ แอธเลติก บิลเบา

ตาราง ถ่าย บอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 สเปเซีย 0 - 3 นาโปลี 0-3
22:59 อินเตอร์ มิลาน 3 - 0 ซามพ์โดเรีย 0-0
22:59 ซัสเซาโล่ 0 - 3 เอซี มิลาน 0-3
27วินาที ซาแลร์นิตาน่า 0 - 1 อูดิเนเซ่ -
27วินาที เอซี เวนิช 0 - 0 กาญารี่ -

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

22:00 คริสตัล พาเลซ 1 - 0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 เบิร์นลี่ย์ 1 - 2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-1
22:00 นอริช ซิตี้ 0 - 5 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0-2
22:00 เบรนท์ฟอร์ด 1 - 2 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ลิเวอร์พูล 3 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1-1
22:00 อาร์เซน่อล 5 - 1 เอฟเวอร์ตัน 2-1
22:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 4 - 1 เซาแธมป์ตัน 0-0
22:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 3 - 1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-1
22:00 เชลซี 2 - 1 วัดฟอร์ด 1-0
22:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 3 - 2 แอสตัน วิลล่า 0-1

ตาราง ถ่าย บอล อิตาลี เซเรีย บี

27วินาที มอนซ่า 1912 0 - 1 เบรสชา -

ตาราง ถ่าย บอล โปรตุเกส คัพ

23:15 ปอร์โต้(N) 3 - 1 ซีดี ทอนเดลา 1-0

ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 แลนด์สโครน่า 1 - 1 ไอเค บราเก้ 1-0
18:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-2
20:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 2 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-2

ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 รัวฟอส 0 - 4 สตาเบ็ค 0-1
20:00 ซองน์ดาล 2 - 3 อาซาเน่ ฟุตบอล 1-2

ตาราง ถ่าย บอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

พักครึ่ง พักครึ่ง สเตอัว บูคาเรสต์ 1 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-1

ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เจมส์เมอบังค์ 3 - 2 เฟรมัด อเมเจอร์ 1-1
19:00 โฮโบร 1 - 2 เอสเบิร์ก 0-2
19:00 เวนด์ซีเซล 1 - 1 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-0

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

22:00 ออสเตรีย ลัสเตนัว 4 - 0 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 3-0
22:00 กราเซอร์ เอเค 4 - 1 ลาฟนิทซ์ 2-0
22:00 คัพเฟ่นเบิร์ก 0 - 0 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-0
22:00 เอฟซี ไลเฟริ่ง 4 - 1 เอสวี ฮอร์น 3-0
22:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 5 - 2 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2-1
22:00 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 2 - 0 ซังค์ พอลเท่น 0-0
22:00 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 3 - 0 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 2-0

ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

23:30 บัซคา โทโพลา 0 - 2 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-0
23:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 1-0
23:30 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 0-0
00:30 เลฟสกี้ โซเฟีย 0 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-1
00:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0 - 0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 2 - 0 โอปาว่า 1-0
21:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2 - 2 เทปลิเซ่ 2-1

ตาราง ถ่าย บอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:05 ปาชูก้า รอ คลับ อเมริกา

ตาราง ถ่าย บอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0 - 1 เออีเค ลาร์นาคา 0-0
22:59 เออีพี ปาฟอส 3 - 1 อโปเอล นิโคเซีย 2-0

ตาราง ถ่าย บอล เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ

11:00 ไกนาเร โตโตริ 0 - 4 วาสป้า โออิตะ 0-2
11:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 0 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1-0
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 1 - 1 มหาวิทยาลัยนานาชาติแปซิฟิก 1-1
11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0 - 1 มหาวิทยาลัยนีงะตะ 0-1
11:00 มหาวิทยาลัยโทอินแห่งโยโกฮาม่า 1 - 0 มหาวิทยาลัยริชโช 0-0
11:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 3 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 2-0
11:00 เอ็มดี นางาซากิ 1 - 2 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-2
11:00 นารา คลับ 0 - 0 ฮอนด้า เอฟซี 0-0
11:00 มหาวิทยาลัยทสึคุบะ 1 - 1 อูรายะสุเอสซี 1-0
13:00 ทากามัตสึ 0 - 3 มหาวิทยาลัยโทคุยามะ 0-2

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

00:00 เคฟลาวิค 2 - 1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 2-1
14วินาที วาลูร์ เรย์ยาวิค 0 - 0 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค -
14วินาที เบรย์ดาบลิค 2 - 0 เฟรม เรย์จาวิค -

ตาราง ถ่าย บอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:15 เร็กซ์แฮม(N) 0 - 1 บรอมลีย์ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล คัพ

05:00 บราซิลเลียนเซ่ รอ อัตเลติโก มิไนโร่

ตาราง ถ่าย บอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 อาร์ซี อาร์บา 3 - 1 อีเอส เซทิฟ 2-0
22:59 เอ็มซี โอราน 0 - 0 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 0-0

ตาราง ถ่าย บอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:30 โปแลนด์(ยู 17) รอ บัลแกเรีย(ยู 17)
21:30 เนเธอร์แลนด์(ยู 17) รอ ฝรั่งเศส(ยู 17)
00:00 เยอรมนี(ยู 17) รอ อิสราเอล(ยู 17)
00:00 ลักเซมเบิร์ก(ยู 17) รอ อิตาลี (ยู 17)

ตาราง ถ่าย บอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 2 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 ซิอัวลิอาย 1 - 1 บันก้า การ์ซได 0-1
21:55 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1 - 2 สปายริส เคานาส 1-1

ตาราง ถ่าย บอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 เทบีย์ไอเอส 0 - 1 ไอเอฟ ซิลเวีย 0-0
18:00 ทีจี เอสเค 1 - 2 บีเคฟอร์เวิร์ด 1-1

ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 จีเคเอส ทิคี 1 - 1 โคโรน่า คีลเซ่ 0-1
17:40 วิดซอว์ ลอดส์ 2 - 1 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1-0
17:40 โครบริ โกลกูฟว์ 4 - 0 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 4-0
17:40 จีเคเอส คาโตวีตเซ 2 - 0 เอลเคเอสลอดซ์ 1-0
17:40 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0
17:40 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 - 1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-1
17:40 อาร์ก้า กดิเนีย 2 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1-0
17:40 ออดราออปอเล 0 - 3 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-2
17:40 เคเอส พอลโควิค 0 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 0-1

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:00 ดนีโปร โมกิเลฟ 2 - 0 ดินาโม เบรสต์ 0-0
21:00 สลาเวีย โมซีร์ 1 - 1 เนเมน กร็อดโน่ 0-1
22:59 ดินาโม มินส์ค 2 - 1 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-0

ตาราง ถ่าย บอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 2 - 1 ซีเอ ริเวอร์เพลท 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ดานูบิโอ เอฟซี 1 - 1 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1-1

ตาราง ถ่าย บอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0 - 3 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-1
69 วินาที แอทเลติโก้ กรัว(N) 1 - 2 อลิอันซ่า แอตเลติโก 1-2
55 วินาที สปอร์ต บอยส์ 0 - 2 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 0-2
03:30 อินติกัส เดปอร์เตส รอ เอฟบีซี เมลการ์
06:00 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล รอ สปอร์ต ฮวนคาโย่

ตาราง ถ่าย บอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0 - 2 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-2
22:30 เอ็นเค มูรา 05 1 - 3 มาริบอร์ 0-1

ตาราง ถ่าย บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

05:30 มิลเลียนนาริออส รอ แอตเลติโก บูคาราแมนก้า

ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 วอนลอส 3 - 0 แฮร์เลว ไอเอฟ 2-0

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

11:05 เมลเบิร์น ซิตี้ 1 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0-0

ตาราง ถ่าย บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1 - 2 วี-วาเรน นากาซากิ 0-2
12:00 มาชิดา เซลเวีย 2 - 0 เธสปา คูซัทสึ 1-0

ตาราง ถ่าย บอล ซาอุดีอาระเบียลีก

22:59 อัล ฟาร์ท 1 - 2 อัล ทาย 0-1
70 วินาที อัล อาห์ลี 1 - 1 แอ๊บฮา 1-1

ตาราง ถ่าย บอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

16:00 อินโดนีเซีย (ยู 23) 1 - 1 มาเลเซีย (ยู 23) 0-0
19:00 ไทย (ยู 23) 0 - 1 เวียดนาม(ยู 23) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:15 อัจมาน 0 - 4 อัล ไอน์ 0-1
00:00 อัล อาห์ลี ดูไบ 3 - 1 บานนี่ ยาส 1-1
00:00 อิตติฮัต คาลบา 2 - 3 กอร์ ฟัคเค่น 2-3

ตาราง ถ่าย บอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

21:00 เซรามิกา 4 - 1 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 1-1
27วินาที เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0 - 0 พีระมิดส์ เอฟซี -

ตาราง ถ่าย บอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

19:15 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0 - 1 กลันตัน 0-0

ตาราง ถ่าย บอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:15 วีแดด คาซาบลานก้า 1 - 0 คัวริบก้า 0-0
02:30 เอ็มซีโอ อุจดา รอ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน

ตาราง ถ่าย บอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 อีเอส ซาร์ซิส รอ โอลิมปิก เด เบจา
22:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 3 - 0 ยูเอส เบน กัวเดน 1-0
22:00 สฟาเคซี 1 - 1 เอสเปรานซ์ เอสที 1-0

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:30 เอฟเค ซาราเยโว 1 - 0 สโลโบดา 1-0
21:30 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2 - 1 เอฟเค เวเลซ 1-1
21:30 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0 - 0 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 โอลิมเปีย อาซันซิออง รอ เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
06:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง รอ นาซิอองนาล อซุนซิยง

ตาราง ถ่าย บอล เซเรีย บี บราซิล

21:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2 - 0 แซมปายโอ้ คอเรีย 0-0

ตาราง ถ่าย บอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

29วินาที เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 0 - 0 อารากัว เอฟซี -
04:15 การาโบโบ เอฟซี รอ เดปอร์ติโบ ลา กัวรา

ตาราง ถ่าย บอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:59 ปาเลสติโน่ 3 - 1 โคเบรซอล 2-0
27วินาที โอ.ฮิกกิ้นส์ 1 - 0 โคโล โคโล่ -
07:00 นูเบลนเซ่ รอ คูริโก้ ยูนิโด

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 2 - 1 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 2-0
00:00 ซาน เทลโม่ 0 - 1 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-0
27วินาที แอดเตริโค ราแฟล่า 0 - 0 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ -
27วินาที กิมนาไซ เมนโดซ่า 0 - 0 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ -
03:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส รอ ซาคาชิสพาส
07:30 ซานมาร์ติน ทูคูมัน รอ ทริสแทน ซัวเรส

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 2 - 1 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1-1

ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน Damallsvenskan

18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 1 - 5 ลิงโคปิ้ง (ญ) 1-2
20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 5 - 1 เอไอเคโซลน่า (ญ) 2-0
20:00 โอเรโบร (ญ) 0 - 1 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล USL ดิวิชั่น 1

09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2 - 2 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 1-0

ตาราง ถ่าย บอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 1 - 1 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1 - 0 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 2 - 0 อักฮซายิก โอรอล 1-0
18:00 โทบอล คอสตาเนย์ 4 - 2 มาคฮ์ทาเรล 0-0
19:00 เอฟเค คัสไป 2 - 1 เอฟเค ทารัซ 2-0

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:45 บานานต์ส 1 - 2 อารารัต 0-2

ตาราง ถ่าย บอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 วาเลเรนก้า (ญ) รอ อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
20:00 โรอาร์ (ญ) รอ สตาเบ็ค (ญ)
21:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) รอ ลิน (ญ)

ตาราง ถ่าย บอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี รอ จิวเนสเซ่
21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 รอ โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน รอ ซีเอส เพแทนจ์
21:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท รอ แอตเซลล่า

ตาราง ถ่าย บอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 เอฟซี กากรา 1 - 2 เอฟซี ซิโอนี่ 0-1
20:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0 - 2 ดีลา กอริ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 3 - 0 07 Vestur Sorvagur 0-0
21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 0 - 0 เคไอ แคร๊กสวิก 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ฮอนดูรัส ลีกา

06:00 ซีดี โมตากัว รอ เรอัล ซีดี เอสปานา

ตาราง ถ่าย บอล กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ กัวสตาโตยา

ตาราง ถ่าย บอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

28วินาที ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0 - 1 โบลิวาร์ -

ตาราง ถ่าย บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

04:30 มาคาร่า อัมบาโต้ รอ เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
07:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส รอ บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
07:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล รอ มาชัค รูนา

ตาราง ถ่าย บอล ชิลี พรีเมียร์ บี

03:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน รอ ซานติเอโก มอร์นิ่ง
03:00 แรนเจอร์ส ทัลค่า รอ ซีดี เมกาเลนซ์
04:30 โคเบรลัว รอ เฟอร์นันเดซ ไวเอิล
04:30 เมไลพิลล่า รอ เดปอร์เตส ซานตาครูซ

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

13:00 รอคเดลซิตี้ซัน 0 - 3 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0-1
16:00 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 3 - 4 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 2-2

ตาราง ถ่าย บอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 2 - 5 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 0-2

ตาราง ถ่าย บอล เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 กังเนือง ซิตี้ 1 - 2 ชางวอนซิตี้ 0-1
13:00 ม็อกโป ซิตี้ 0 - 0 อุลซันซิติเซ่น 0-0
15:00 ยังจู ซิตี้เซน 1 - 0 กิมแฮ ซิตี้ 0-0
17:00 ชองจู จิคจิ 0 - 3 ฮวาซอง เอฟซี 0-1

ตาราง ถ่าย บอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

56 วินาที ปาร์ดูบีค บี 3 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช 2 1-0
15:15 ยูนิโก้ 1 - 3 เวลเก เมซิริคิ 1-0
15:15 ดุคลา ปราก บี 3 - 6 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 2-2
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 3 - 1 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 2-0
15:15 บลานส์โค 1 - 5 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-2
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 1 - 0 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1-0
15:30 ซลิน 2 2 - 2 ฟรีเดค-มิสตัค 0-2
15:30 พัลเซ่น 2 2 - 0 บีเนโซว 1-0
22:00 เอสเค ซาปี้ 2 - 1 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 1-0
22:00 โซคอล โบรซานี่ 2 - 1 เทปลิซ บี 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 4 - 2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 3-0

ตาราง ถ่าย บอล Turkey Bayanlar 1. Ligi

20:00 เอแอลจี สปอร์(ญ) 4 - 0 1207 Antalya Muratpasa (w) 2-0
21:00 เบซิคตัส(ญ) 4 - 2 โคเนค เบล (ญ) 3-1

ตาราง ถ่าย บอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 3 - 0 เมตาลุค เบคาเบด 0-0

ตาราง ถ่าย บอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

05:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) รอ วอชิงตัน สพิริท (ญ)
06:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) รอ ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)

ตาราง ถ่าย บอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า รอ ยูอี เอ็นกอร์ดานี่
22:00 เซนต์ จูเลีย รอ อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส
22:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า รอ แอทเลติก เอสคาลเดส

ตาราง ถ่าย บอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0 - 0 นครราชสีมา เอฟซี 0-0

ตาราง ถ่าย บอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

21:30 อาร์แมน โกฮาร์ รอ บาดราน เอฟซี
21:30 แมชชีน ซาซี่ รอ ไซปา
21:30 เอสเตกัล คูซสถาน รอ เมส เคอมัน

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:30 โกมูนิกาซิโอเนส 2 - 3 ซีเอ ซาน มิเกล 2-0

ตาราง ถ่าย บอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อควายูไนเต็ด 1 - 0 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 0-0
22:00 กอมเบยูไนเต็ด 4 - 2 ควาร่า ยูไนเต็ด 1-1
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 0-0
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 วิคกิ ทัวร์ริส 1-0
22:00 เคโน พิลเลร์ส 3 - 1 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 2-0
22:00 โลบี สตาร์ส 0 - 0 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 0-0
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 รีโมสตาร์ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 ยูอี โอลอต 1 - 0 เตเนริเฟ่ 2 0-0

ตาราง ถ่าย บอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ รอ เอเอสเดอ ซาเล่

ตาราง ถ่าย บอล SVK U19 A

16:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 2 - 1 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 2-1
16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1 - 2 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 0-1
16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 3 - 0 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 1-0
16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 0 - 1 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล เอสโตเนีย Esi Liiga

19:00 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 0 - 4 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0-1
19:00 เอฟซี เอลวา 1 - 1 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 0-0
29วินาที ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 0 - 0 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 -

ตาราง ถ่าย บอล เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 เอฟซี สโลนิม 2017 รอ เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล

ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:30 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ รอ เอฟเค แรด เบลเกรด

ตาราง ถ่าย บอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

17:00 เจลกาว่า รอ เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส
19:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส รอ เรเซคเน / บีเจเอสเอส
22:00 เอฟเค ดินาโม ริก้า 0 - 3 โกรบินา 0-2

ตาราง ถ่าย บอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ รอ อติรา เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 เซตีซู 2 - 1 ไครัต อคาเดมี่ 1-0
20:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 3 - 2 อ็อคเซเปส 1-1

ตาราง ถ่าย บอล ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 1 - 4 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 0-1
16:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 0 - 1 อลันยาสปอร์(ยู 19) 0-1
18:00 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 5 - 1 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 3-0
18:00 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 2 - 1 กาลาตาซาราย (ยู 19) 1-0
19:00 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 2 - 1 กัซเทป (ยู 19) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ รอ เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
20:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ รอ เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
20:00 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี รอ ชักดิดี้

ตาราง ถ่าย บอล เอสโตเนีย Teine Liiga

19:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2 รอ นอมเม่ เจเค คาลจู 2

ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

15:15 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 1 - 2 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 1-1
15:15 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 3 - 0 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 ลาเนรอส เอฟซี รอ เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร
07:30 เรอัล คาร์ทาเกน่า รอ โบญาก้า ซิโค

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

15:00 วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 0 - 4 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 0-4

ตาราง ถ่าย บอล Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier

23:30 เปรู (ฟุตบอลชายหาด) รอ อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด)
01:00 ชิลี (ฟุตบอลชายหาด) รอ เอกวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด)
02:30 เวเนซูเอลา(ฟุตบอลชายหาด) รอ บราซิล (ฟุตบอลชายหาด)
04:00 โคลัมเบีย(ฟุตบอลชายหาด) รอ ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)

ตาราง ถ่าย บอล เค ลีก ชาเลน

14:00 กิมโป เอฟซี 1 - 0 ปูซานไอปาร์ค 0-0
14:00 กยองนัม เอฟซี 2 - 2 กวางจู เอฟซี 1-1
16:30 เอฟซี อันยาง 0 - 0 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0

ตาราง ถ่าย บอล บราซิลเลียร์

21:00 มิราสโซล 2 - 1 อัลโต พีไอ 0-0
27วินาที มานุส (สมัครเล่น) 1 - 0 เซา โจเซ่อาร์เอส -
03:00 วิตอเรีย บีเอ รอ คอนฟิแองก้า
04:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ รอ ฟลอเรสต้า ซีอี
05:00 เอสซี เปซานดูปารา รอ โวลตา เรดอนดา

ตาราง ถ่าย บอล BRA D4

02:00 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ รอ อินเตอร์ เด ลีเมย์รา
02:00 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ รอ ซีเอส เซอร์จิเป้
02:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ) รอ อีซี จากุยเพนเซ่
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ รอ ปารานา พีอาร์

ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:30 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0 - 0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0-0
17:30 โซกอล ออสโตรดา 4 - 7 การ์บาเนียกราโกล 1-2
17:30 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0 - 1 โปกอน ซีดล์เซ 0-1
17:30 สเตล รุสซ์โซว 2 - 2 เลช พอซนาน 2 1-1
17:30 วิสลา พูลาเว่ 3 - 0 มอเตรอ รูบิน 2-0

ตาราง ถ่าย บอล กระชับมิตร

00:00 อัลจีเรีย (ยู 23) รอ ปาเลสไตน์(ยู 23)
03:00 เฟรนช์ เกียนา รอ ซูรินาเม

ตาราง ถ่าย บอล เจแปน หญิงคัพ

19:15 ยูเวนตุส(ญ) รอ เรส โรมา (ญ)

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 อีสแตนเซียโน่(เยาวชน) รอ อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20)

ตาราง ถ่าย บอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

20:00 ไอเอ คาริ (ยู 19) รอ ฟจอลเนอร์ (ยู 19)

ตาราง ถ่าย บอล NOR D4

18:00 โวลด้า 2 - 0 ฟอร์ด 1-0
19:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 4 - 2 แมนดาล 1-1
19:00 นอร์สแตน 4 - 0 ออส เทิร์น 2-0
20:00 วินด์ยาร์ต รอ ฟอลโล่
20:00 โลเรนสโคก รอ ลีลล์สตรอม บี
20:00 เฟรม ลาวิค รอ ฮาลเซ่น
21:00 เอลเวอร์รัม 5 - 0 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 2-0

ตาราง ถ่าย บอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ รอ ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
03:00 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ รอ เวเร ยูไนเต็ด

ตาราง ถ่าย บอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 ดอน เบนิโต้ 0 - 0 อคูลัส ซีเอฟ 0-0
00:30 คาเซเรโน่ 0 - 4 เตรูเอล 0-2
00:30 เรอัล โซเซียดัด ซี 0 - 1 เอลเดนเซ่ 0-0
00:30 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0 - 2 เอดี เซวตา 0-2
00:30 เรอัล มูร์เซีย 1 - 0 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 1-0
56 วินาที เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 0 - 0 โครูโช่ เอฟซี 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

18:00 โมนาโก(ยู 19) รอ ดร็องซี(ยู 19)
19:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) รอ ตูลูส (ยู 19)
21:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) รอ แบรสต์(ยู 19)

ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ซังค์ เพาลี 2 1 - 2 บีเอสวี เรห์เด้น 0-2
20:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0 - 1 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 โอทีพี โออูลู 0 - 2 วีไอเอฟเค 0-1
21:00 จีบีเค คอคโคล่า 2 - 2 คาจฮา 1-1
22:00 โอแอลเอส โอลู 3 - 2 โรพีเอส โรวานีมี่ 1-0
22:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย 2 - 0 ซัลปา 0-0
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 2 - 4 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 2-1

ตาราง ถ่าย บอล Greece Divison C

21:00 พานาคายคิ 2005 รอ อิลิโอปูลิ

ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1 - 6 บี 93 โคเปนเฮเกน 0-5

ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 อัลต้า 2 - 1 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-1
19:00 แบรัมเอสเค 0 - 1 โฮดด์ 0-1
19:30 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 5 - 2 ยูลเลิร์น เอฟซี 4-1
20:00 เฟคเกรอย 0 - 2 โมสส์ 0-1
20:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 6 - 2 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 4-2
20:00 บราท์เวก 2 - 1 กเจลแซส 0-0
22:00 สตรอมเมน 4 - 0 โนท็อดเด้น เอฟเค 2-0
23:15 เอสเค ทราเอฟฟ์ 2 - 1 ฟริกก์ 1-1

ตาราง ถ่าย บอล สวีเดนสตรี Divi.1

17:00 ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) 0 - 4 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 0-2

ตาราง ถ่าย บอล รัสเซีย DIV2

17:00 สโตรกิโน่ มอสโก 2 - 1 เอฟเค อาร์ยาซาน 0-1
17:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก รอ ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
17:00 คิมกี้(สำรอง) รอ ดินาโม บรีอันสค์
18:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1 - 2 เอฟซี มูรอม 1-2
19:00 สปาร์ตัก นาลชิค 2 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 1-0
19:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 1 - 0 คาชานก้า มอสโก 1-0
20:00 เอฟซี โอดินต์โซโว รอ ชินนิค ยาโรสลาฟ
20:00 เอฟเค ไบโอลอก รอ สตาฟโรพอล-2009
20:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า รอ เชอตาโนโว มอสโก
20:00 โรดิน่ามอสควา รอ ซัลยุต
20:30 ลีเจียน ไดนาโม รอ เอสเคเอ รอสตอฟ
21:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ รอ เอฟเค มาฮัชกาลา
22:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ รอ โซโคล ซาลาตอฟ

ตาราง ถ่าย บอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

21:15 เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) รอ อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21)
21:15 อัล-ดาฟรา (ยู 21) รอ อัล นาสร์ (ยู 21)
21:15 วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) รอ อัล โอรูบา (ยู 21)

ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค รอ ไอเคสเล็ปเนอร์
21:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค รอ เอฟซี โรเซ็นการ์ด
21:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส รอ อราเมียสก้า ไอเอฟ
22:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี รอ อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค

ตาราง ถ่าย บอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0 - 2 บานดาริ 0-2
19:00 ทัสเคอร์ 2 - 2 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1-0

ตาราง ถ่าย บอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

29วินาที เอฟซี เดวิส 0 - 0 อคาเดมิก้า เอสซี -
09:00 โกลเด้น สเตท โฟซ 1 - 2 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น 0-1
03:00 นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) รอ โทแบคโค โร้ด
06:00 ซีดาร์สตาร์ รอ เอฟซี โมทาวน์

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

00:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 2 - 0 เรอัล พิลาร์ 1-0
00:00 เคลย์โพล รอ เบรัสเตกี
00:00 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 2 - 1 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 1-0

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

00:00 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล รอ เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์

ตาราง ถ่าย บอล อุรุกวัยกันดา

20:00 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0 - 2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-1

ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:30 แอตแลนติส (ยู 20) 8 - 2 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 4-1

ตาราง ถ่าย บอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

01:00 เอลวายเอส ซาสซานดรา รอ สปอร์ติ้งเจนัว

ตาราง ถ่าย บอล เปรู B ลีก

01:00 ซานโตส เอฟซี ลิมา รอ เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
03:30 ยูเนียน ฮัวอเรล รอ คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส
03:30 ฮวน อูริช รอ เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด

ตาราง ถ่าย บอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต รอ เทาโร เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์ Kolmonen

20:00 พีเอส เคมิ อคาเดมี่ 0 - 0 ทีพี 47 โตริโน่ 0-0

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 1 - 3 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 0-2

ตาราง ถ่าย บอล เวเนซุเอลา Segunda Division

22:00 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1 - 0 ทรูจิลลานอส 0-0
03:00 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย รอ ยูเรนา เอสซี
04:00 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ รอ ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 แอฟเซ ลีแอช 1 - 0 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 0-0

ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ Div.4

17:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2 - 1 โปกอน เซซิน 2 1-0
21:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 1 - 6 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 1-1
22:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 2 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 0-0

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 1 - 3 ริเวอร์เพลท(ญ) 0-1
22:59 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) รอ ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ)

ตาราง ถ่าย บอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 3 - 0 โอปาว่า 2 0-0
22:00 โปลันกา 3 - 1 เอสเอสเค บิโลเวก 0-1

ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 1 - 0 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0-0
20:00 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ รอ อดัม แซม บีค
20:00 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ รอ เอฟซี เพสช์ 1956
20:00 ฮัวร์ท 0 - 4 เฮนเนส 05 0-3
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น 4 - 1 เอสซี เฟลเบิร์ท 3-1
20:00 เวย์น 1 - 0 สปีลเบิร์ก 1-0
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี รอ เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
20:00 วัตเทินไชด์ 09 2 - 0 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0-0
20:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1 - 1 เรติงเกน เอสวี 1-0
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 3 - 1 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ 3-0
20:30 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 1 - 4 จาห์น เฮียร์เฟลด์ 1-1
20:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท รอ เอสเฟา ดุทซ์ 05
21:00 เอฟซี คลีฟ 0 - 2 วีเอฟบี ฮิลเดน 0-1
21:00 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 0 - 1 เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร 0-0
21:00 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 2 - 1 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 2-1

ตาราง ถ่าย บอล ฮังการี NB III

16:00 ปาคซิ เซ 2 0 - 3 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 0-0
16:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 2 - 1 บีวีเอสซี 1-1

ตาราง ถ่าย บอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie

19:00 เอดีโอ 20 รอ เฮชเอสซี 21 ไบรน์

ตาราง ถ่าย บอล โครเอเชีย 2.Division

22:00 วาร์เท็กซ์ 2 - 1 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1-0
22:30 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0 - 2 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0-2

ตาราง ถ่าย บอล ฟิจิ คัพ

10:00 บา เอฟซี 0 - 1 ซูวา เอฟซี 0-0

ตาราง ถ่าย บอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

14:30 ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) 2 - 0 ซีดี แซมเปอร์(ญ) 2-0

ตาราง ถ่าย บอล อิตาลี Serie D

19:30 เอเอสดี ลานุเซอิ รอ เอเอสออสเตียแมร์
21:00 คลอเดียนเซ่ 2 - 0 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1-0
21:00 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 0 - 0 เอเอสดี บรา 0-0
21:00 เลคนาโน 2 - 0 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 0-0
21:00 ยูเอส เอดลิเซ 2 - 1 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 1-1
21:00 คาร์ปิ รอ เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
21:00 เมซโซลาร่า รอ ทริเทียม
21:00 นาร์โด รอ เอเอสดี โมบเฟตต้า
21:00 บิสเซลเย 1913 รอ เอสเอส โนล่า 1925
21:00 เอฟบีซี กราวิน่า รอ ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่
21:00 กุยเกลียโน่ รอ กัสซีโน
21:00 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 1 - 0 การาวัจจิโอ 0-0
21:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1 - 2 เอ.เอส.วาเรเซ่ 1-1
21:00 ออด๊าซ เชริโนลา รอ เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่
21:00 ยูเอสดี บิตอนโต รอ โนเซริน่า
21:00 กลาดิเอเตอร์ รอ วิสอาร์ทิน่า

ตาราง ถ่าย บอล ซานมารีโนลีก

23:30 ทรี ฟิโอริ รอ เตร เพนน์

ตาราง ถ่าย บอล สเปน Segunda Women

16:30 คอร์โดบา(ญ) 3 - 2 ลา โซลานา(ญ) 2-0
16:30 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 4 - 1 มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) 3-0
16:30 รีล โอเวียโด (ญ) 2 - 3 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 1-1
16:30 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 2 - 2 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 0-0
16:30 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 3 - 2 ซีอี ซีกัลป์ (ญ) 2-2

ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินา Torneo A

21:00 โบค่า ยูนิดอส 3 - 3 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 2-3
21:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 0 - 2 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-0
21:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 3 - 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 2-1
00:00 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1 - 2 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0-2
69 วินาที แอตเลติโก้ ปารานา 0 - 0 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 0-0
02:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส รอ คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว
05:00 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า รอ จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา

ตาราง ถ่าย บอล เบลารุสลีกสำรอง

18:00 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) รอ เอฟซี อิสลอช(สำรอง)

ตาราง ถ่าย บอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

04:00 เซ็นทรัลเอฟซี รอ โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล

17:00 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) รอ โอลิมเปีย คลูจ ( ญ )

ตาราง ถ่าย บอล Portugal Campeonato Nacional

22:59 เลคา รอ วิลาเวอเดินเซ่

ตาราง ถ่าย บอล

11:00 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0 - 3 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 0-1

ตาราง ถ่าย บอล Columbia women

01:00 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) รอ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ)

ตาราง ถ่าย บอล

16:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1 - 1 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 0-1

ตาราง ถ่าย บอล

16:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) 3 - 3 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1-3
19:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 2 - 1 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1-0
19:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 6 - 1 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 0-1

ตาราง ถ่าย บอล

17:00 เออร์โกเทลิส(ญ) 2 - 3 ลาริซา(ญ) 1-2

ตาราง ถ่าย บอล

17:00 บิลเบา(ยู19) 1 - 2 เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) 1-1
17:00 ซีดี อลาเบส(ยู 19) 2 - 2 โอซาซูนา (ยู 19) 1-1
17:00 เซบีย่า (ยู 19) 1 - 2 คาดิส (ยู 19) 0-0
17:00 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 2 - 1 ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) 2-0
17:00 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 0 - 1 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 0-1
17:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 1 - 0 มารีน่าสปอร์ต(ยู19) 0-0
17:00 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 3 - 1 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 1-0
17:00 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 5 - 0 บูร์โกส(ยู19) 3-0
17:00 เกตาเฟ่(ยู 19) 1 - 1 เรอัล มาดริด (ยู 19) 1-1
17:00 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 3 - 1 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) 1-1
18:00 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 2 - 2 ลาส ปาลมาส ยู 19 1-1

ตาราง ถ่าย บอล

05:00 เอสวีดาโคตา รอ ราซิ่ง คลับอรูบา

ตาราง ถ่าย บอล

01:00 กัวรานี่ ซีอี รอ อิตาปิโปกา ซีอี
01:00 มาชารังกัวเป ซีอี รอ กัวรานี่ ซีอี
01:00 โฮริซอนเต ซีอี รอ ทิราเดนเตส ซีอี

ตาราง ถ่าย บอล

20:00 นาซิอองนาล เอซี เซา เปาโล (เยาวชน) รอ อูเบอร์ลันเดีย(เยาวชน)

ตาราง ถ่าย บอล

18:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 3 - 3 คานการิด 2-2

ตาราง ถ่าย บอล

22:30 โอซีเยค (ญ) รอ แซดเอ็นเค ดินาโม(ญ)

ตาราง ถ่าย บอล

12:00 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 2 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 0-2

ตาราง ถ่าย บอล

19:35 คายาเอฟซี 2 - 3 เซเรส เอฟซี 2-1

ตาราง ถ่าย บอล

21:00 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) รอ ดันดาล์ค(ยู19)

ตาราง ถ่าย บอล

12:00 ยังพย็อง 1 - 1 พย็องแท็กซิติเซ็น 0-1

ตาราง ถ่าย บอล

20:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2 - 0 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) 1-0
01:00 7 de Abril U20 รอ เซา กอนซาโล (ยู 20)

ตาราง ถ่าย บอล

22:00 คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) 1 - 0 มาริติโม่(ญ) 1-0

ตาราง ถ่าย บอล

14:45 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) รอ มาคา เซิร์ล หญิง
14:45 มาคา เซิร์ล หญิง 1 - 1 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล

20:00 เลอปุย(ญ) รอ โรเดซ อเวรอน (ญ)

ตาราง ถ่าย บอล

11:00 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 1 - 2 เวกัลตา เซนได (ญ) 1-0
11:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 1 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0-1
11:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 2 - 2 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-0

ตาราง ถ่าย บอล

15:00 เอฟซี นิตร้า (ญ) 2 - 5 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 1-4

ตาราง ถ่าย บอล

21:30 แคเมอรูน(ญ) ยู 17 รอ แทนซาเนีย(ญ) ยู17

ตาราง ถ่าย บอล

21:00 บอนนี่ริกก์โรส(N) รอ อัคชินเล็คทัลบอต

ตาราง ถ่าย บอล 23/05/2565

ตาราง ถ่าย บอล Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
ตาราง ถ่าย บอล BRA D4
ตาราง ถ่าย บอล Brazil DDL
ตาราง ถ่าย บอล Columbia women
ตาราง ถ่าย บอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
ตาราง ถ่าย บอล Greece Divison C
ตาราง ถ่าย บอล NOR D4
ตาราง ถ่าย บอล Portugal Campeonato Nacional
ตาราง ถ่าย บอล SVK U19 A
ตาราง ถ่าย บอล Turkey Bayanlar 1. Ligi
ตาราง ถ่าย บอล Turkey Bayanlar 2. Ligi
ตาราง ถ่าย บอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ
ตาราง ถ่าย บอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตาราง ถ่าย บอล USL ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล WAUS WD1
ตาราง ถ่าย บอล กระชับมิตร
ตาราง ถ่าย บอล กระชับมิตร คัพ
ตาราง ถ่าย บอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตาราง ถ่าย บอล กัวเตมา ลาลีกา
ตาราง ถ่าย บอล กัวเตมาลา D2
ตาราง ถ่าย บอล กานาพรีเมียร์
ตาราง ถ่าย บอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล
ตาราง ถ่าย บอล เกาหลี ชาเลน ลีก
ตาราง ถ่าย บอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล เค ลีก ชาเลน
ตาราง ถ่าย บอล เค-ลีก
ตาราง ถ่าย บอล แคเมอรูน Elite two
ตาราง ถ่าย บอล โครเอเชีย 2.Division
ตาราง ถ่าย บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตาราง ถ่าย บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ตาราง ถ่าย บอล จอร์เจีย ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ตาราง ถ่าย บอล เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ
ตาราง ถ่าย บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ตาราง ถ่าย บอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ตาราง ถ่าย บอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
ตาราง ถ่าย บอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
ตาราง ถ่าย บอล เจแปน หญิงคัพ
ตาราง ถ่าย บอล ชเลสวิกลีกา
ตาราง ถ่าย บอล ชิลี Primera D
ตาราง ถ่าย บอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล ชิลี พรีเมียร์ บี
ตาราง ถ่าย บอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ตาราง ถ่าย บอล ซานมารีโนลีก
ตาราง ถ่าย บอล ซาอุดีอาระเบียลีก
ตาราง ถ่าย บอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ตาราง ถ่าย บอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
ตาราง ถ่าย บอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล เซเรีย บี บราซิล
ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ตาราง ถ่าย บอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก - 2.Liga
ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก - 4.Liga
ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ตาราง ถ่าย บอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
ตาราง ถ่าย บอล ตุรกี A2 ลีก U19
ตาราง ถ่าย บอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ 2.Liga
ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
ตาราง ถ่าย บอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตาราง ถ่าย บอล บราซิล คัพ
ตาราง ถ่าย บอล บราซิล ซีรี่ เอ
ตาราง ถ่าย บอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ตาราง ถ่าย บอล บราซิลเลียร์
ตาราง ถ่าย บอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
ตาราง ถ่าย บอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
ตาราง ถ่าย บอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ตาราง ถ่าย บอล เบลารุสลีกสำรอง
ตาราง ถ่าย บอล เบลารุสลีกา Pershaya
ตาราง ถ่าย บอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ตาราง ถ่าย บอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ตาราง ถ่าย บอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ตาราง ถ่าย บอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล เปรู B ลีก
ตาราง ถ่าย บอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล โปรตุเกส คัพ
ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ Div.4
ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ ลิกา 2
ตาราง ถ่าย บอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีกกลาง
ตาราง ถ่าย บอล ฟิจิ คัพ
ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์ Kolmonen
ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
ตาราง ถ่าย บอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
ตาราง ถ่าย บอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
ตาราง ถ่าย บอล มาซิโดเนียลีก หญิง
ตาราง ถ่าย บอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล มาลี Premiere Division
ตาราง ถ่าย บอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
ตาราง ถ่าย บอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ตาราง ถ่าย บอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
ตาราง ถ่าย บอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
ตาราง ถ่าย บอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตาราง ถ่าย บอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
ตาราง ถ่าย บอล รวันดา National League
ตาราง ถ่าย บอล รัสเซีย DIV2
ตาราง ถ่าย บอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตาราง ถ่าย บอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ลาลีกา สเปน
ตาราง ถ่าย บอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ตาราง ถ่าย บอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ตาราง ถ่าย บอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ตาราง ถ่าย บอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ตาราง ถ่าย บอล เวเนซุเอลา Segunda Division
ตาราง ถ่าย บอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ตาราง ถ่าย บอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล สเปน Segunda Women
ตาราง ถ่าย บอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตาราง ถ่าย บอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
ตาราง ถ่าย บอล สโลวาเกีย 3.Liga
ตาราง ถ่าย บอล สโลวีเนีย ลิกา 1
ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน Damallsvenskan
ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน Div 3 Mellersta
ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ตาราง ถ่าย บอล สวีเดนดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล สวีเดนสตรี Divi.1
ตาราง ถ่าย บอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
ตาราง ถ่าย บอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
ตาราง ถ่าย บอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
ตาราง ถ่าย บอล สิงคโปร์ ลิก
ตาราง ถ่าย บอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
ตาราง ถ่าย บอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรีย 3.Liga
ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรีย Landesliga
ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ตาราง ถ่าย บอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินา Torneo A
ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตาราง ถ่าย บอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
ตาราง ถ่าย บอล อิตาลี Serie D
ตาราง ถ่าย บอล อิตาลี เซเรีย บี
ตาราง ถ่าย บอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ตาราง ถ่าย บอล อุรุกวัยกันดา
ตาราง ถ่าย บอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตาราง ถ่าย บอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
ตาราง ถ่าย บอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
ตาราง ถ่าย บอล เอสโตเนีย Esi Liiga
ตาราง ถ่าย บอล เอสโตเนีย Teine Liiga
ตาราง ถ่าย บอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
ตาราง ถ่าย บอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
ตาราง ถ่าย บอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
ตาราง ถ่าย บอล ฮอนดูรัส ลีกา
ตาราง ถ่าย บอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie
ตาราง ถ่าย บอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล ฮังการี NB III
ตาราง ถ่าย บอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


ตาราง ถ่าย บอลBeach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier, BRA D4, Brazil DDL, Columbia women, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, Turkey Bayanlar 1. Ligi, Turkey Bayanlar 2. Ligi , UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล, เกาหลี ชาเลน ลีก, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน หญิงคัพ, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล คัพ, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟิจิ คัพ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มาซิโดเนียลีก หญิง, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,