บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ตาราง ถ่าย บอล 27/10/2564

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 บาเฮีย บีเอ รอ ซิเอร่า
05:00 ซานโตส รอ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ

ตาราง ถ่าย บอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 นีซ(N) รอ โอลิมปิก มาร์กเซย

ตาราง ถ่าย บอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ รอ ลาห์ติ
22:30 ฮอนก้าเอสพู รอ เอซี โอลู
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ รอ อินเตอร์ ตูร์คู
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน รอ คูพีเอส
22:30 เคทีพี ค็อตก้า รอ เอฟซี ฮาก้า
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ รอ เฮดไอเอฟเค

ตาราง ถ่าย บอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

24วินาที ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1 - 0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ -
06:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น รอ โคโลราโด ราปิดส์
06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี รอ ชิคาโก ไฟร์
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด รอ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ รอ แนชวิลล์ เอฟซี
06:30 โคลัมบัส ครูว์ รอ ออร์แลนโด ซิตี้
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด รอ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี รอ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00 เอฟซี ดัลลัส รอ รีล ซอลต์ เลค
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ รอ แอลเอ กาแลกซี่
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส รอ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส รอ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เฮาเกซุนด์ รอ โรเซนบอร์ก
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ รอ คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล รอ ออด เกรนแลนด์
22:59 ซานเดฟยอร์ด รอ สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 ลีลล์สตรอม รอ สตาเบ็ค
01:00 โมลด์ รอ โบโด กลิมท์

ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ รอ เอไอเค โซลน่า
00:00 คัลมาร์ รอ วาลเบิร์ก เอฟซี
00:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค รอ ฮัมมาร์บี้
00:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค รอ ฮัคเค่น

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

01:45 ดันดี รอ รอสส์ เคาน์ตี้
01:45 ฮิเบอร์เนี่ยน รอ เซลติก
01:45 ลิฟวิงสตัน รอ ดันดี ยูไนเต็ด
01:45 มาเธอร์เวลล์ รอ เซนต์ เมียร์เรน
01:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส รอ อเบอร์ดีน
01:45 เซนต์ จอห์นสโตน รอ ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล ลาลีกา สเปน

00:00 มายอร์ก้า รอ เซบีย่า
00:00 ราโย่ บาเยกาโน่ รอ บาร์เซโลน่า
01:00 เรอัล เบติส รอ บาเลนเซีย
02:30 เรอัล มาดริด รอ โอซาซูน่า

ตาราง ถ่าย บอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:30 ยูเวนตุส รอ ซัสเซาโล่
23:30 ซามพ์โดเรีย รอ อตาลันต้า
23:30 อูดิเนเซ่ รอ เวโรน่า
01:45 กาญารี่ รอ เอเอส โรม่า
01:45 เอ็มโปลี รอ อินเตอร์ มิลาน
01:45 ลาซิโอ รอ ฟิออเรนติน่า

ตาราง ถ่าย บอล อิตาลี เซเรีย บี

22:59 โคเซนซ่า 1914 รอ แตร์นาน่า
01:30 วิเชนซ่า รอ มอนซ่า 1912

ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก คัพ

20:00 มิดเดลฟาร์ท รอ แรนเดอร์ส
22:59 นอร์ดเจลแลนด์ รอ โอเดนเซ่ บีเค
00:45 อาร์ฮุส เอจีเอฟ รอ ซอนเดอร์ไจสกี

ตาราง ถ่าย บอล เดเอฟเบโพคาล

23:30 ดินาโม เดรสเดน รอ ซังค์ เพาลี
23:30 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
23:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน รอ คาร์ลสรูห์ เอสซี
23:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม รอ เอาก์สบวร์ก
01:45 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค รอ บาเยิร์น มิวนิค
01:45 สตุ๊ตการ์ต รอ โคโลญจน์
01:45 ฮันโนเวอร์ 96 รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
01:45 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก รอ ฮันซ่า รอสต๊อค

ตาราง ถ่าย บอล ดัตช์คัพ

23:45 โอเอสเอส 20 รอ เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ รอ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
01:00 เอดีโอ 20 รอ บาเรนเดร๊กท์
01:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ รอ เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
01:00 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
01:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด รอ เอฟซี ออสส์
01:00 สตาฟอร์ส รอ เกเมิร์ท
01:00 ฮาเคเมส บอยส์ รอ วีวี โดโว
01:00 วีวี คาเปลเล่ รอ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
01:00 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม รอ เอสซี ฮีเรนวีน
01:00 เดอ ทริฟเฟอร์ส รอ ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
02:00 โกรนิงเก้น รอ เฮลมอนด์ สปอร์ต

ตาราง ถ่าย บอล โครเอเชียคัพ

20:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า รอ มลาโดสต์ ซดราโลวี
20:30 รูดาร์ลาบิน รอ อิสทรา 1961 พูลา
22:30 วาร์เท็กซ์ รอ เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ

ตาราง ถ่าย บอล สวิสคัพ

00:00 ลูกาโน รอ ยัง บอยส์
00:30 เคียสโซ รอ เซนต์ กัลเลน
01:00 เอฟซี ธูน รอ เซอร์เวตต์
01:15 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น รอ ลูเซิร์น

ตาราง ถ่าย บอล อังกฤษ ลีกคัพ

01:45 เบิร์นลี่ย์ รอ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
01:45 สโต๊ค ซิตี้ รอ เบรนท์ฟอร์ด
01:45 เลสเตอร์ ซิตี้ รอ ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
01:45 เวสต์แฮมยูไนเต็ด รอ แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ รอ ลิเวอร์พูล

ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรีย คัพ

22:59 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ รอ คัพเฟ่นเบิร์ก
22:59 สตวร์มกราซ รอ เอสวี รีด
00:00 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ รอ ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
00:00 ซังค์ พอลเท่น รอ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

ตาราง ถ่าย บอล เบลเยี่ยม คัพ

01:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช รอ เคเอเอส ยูเปน
01:00 ชาเลอร์รัว รอ เควีเอสเค ลอมเมล
01:30 ฟราน โบเรียนส์ รอ เบียรส์ชอทวิลริค
01:45 ลีแอร์ส รอ อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน

ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ คัพ

18:00 โปกอน ซีดล์เซ รอ มอเตรอ รูบิน
19:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ รอ เลช พอซนาน 2
22:30 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค รอ ปิแอส กลิวิส
22:59 เมียดิซ เลกนิก้า รอ โกลนิค เลชน่า
22:59 จีเคเอส ทิคี รอ วิสล่า คราคอฟ
22:59 โคโรน่า คีลเซ่ รอ โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
00:30 จีเคเอส คาโตวีตเซ รอ แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
01:30 เอลเคเอสลอดซ์ รอ ซาเกลบี้ ลูบิน

ตาราง ถ่าย บอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

19:30 เบามิต ยาโบลเนค รอ เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
20:00 มลาด้า โบเลสลาฟ รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
21:30 บานิค ออสตราว่า รอ ฮราเดตส์กราลอเว
22:00 เทปลิเซ่ รอ สปาร์ตาปราก

ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ รอ เซอร์เวน่า ซเวซด้า

ตาราง ถ่าย บอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 สลาเวีย ปราก รอ ซิกม่า โอโลมุช

ตาราง ถ่าย บอล อิตาลี C1A

01:30 ปิอาเชนซา รอ ยูเวนตุส(ยู 23)

ตาราง ถ่าย บอล สโลวาเกีย คัพ

19:30 สลาเวีย รอ สโลวาน บราติสลาวา
19:30 เอสเค เบลา รอ เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว
21:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค รอ โอเดว่า ลิปานี่

ตาราง ถ่าย บอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

01:45 อัลลัว แอทเลติค รอ กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21)

ตาราง ถ่าย บอล รัสเซีย คัพ

19:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ รอ ครีลย่า โซเวียตอฟ
21:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ รอ เอฟซี อูฟา
21:30 โรเตอร์ โวลโกกราด รอ เทเลค กรอซนี่ย์
22:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ รอ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
22:00 เฟเคิล รอ เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
22:30 เวเลส รอ อาร์เซน่อล ตูล่า
22:59 ตอร์ปิโด มอสโก รอ เอฟเค รอสตอฟ
23:30 ยูโรเซ คราสโนดาร์ รอ เอฟซี คราซ์โนดาร์
00:00 บัลติก้า รอ เอฟเค คิมกี้

ตาราง ถ่าย บอล ยูเครน คัพ

18:00 เวเลซ รอ เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
21:00 เอฟซี มาริอูพอล รอ ดินาโม เคียฟ
23:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก

ตาราง ถ่าย บอล ฮังการี คัพ

18:30 จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ รอ วาซาส
18:30 อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์ รอ เบเก้ซัคซาบา
22:00 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี รอ วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
22:00 วาร์ดา เซ รอ เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
22:59 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี รอ อูจเปสต์
22:59 ซเซจ เอเค รอ มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
22:59 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส รอ กีไอร์มอต เอสอี
22:59 เคชเคเมติ ทีอี รอ เดเบรเซน วีเอสซี
22:59 ชัควารี่ ทีเค รอ เปซซี่ เอ็มเอฟซี
00:30 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด

ตาราง ถ่าย บอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

21:30 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า รอ ปอร์โต้ บี
22:45 วาร์ซิม รอ เอสแอล เบนฟิก้า บี

ตาราง ถ่าย บอล เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ

16:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ รอ คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต รอ เซเรโซ โอซาก้า
16:30 กัมบะ โอซาก้า รอ อูราวะ เรด ไดมอนส์
17:00 จูบิโล อิวาตะ รอ โออิตะ ตรินิต้า

ตาราง ถ่าย บอล กรีซ คัพ

19:00 สโกดา ซานธี รอ ไอโอนิกอส
19:00 อิลิโอปูลิ รอ เลเมีย
21:15 พานเซอร์ไรกอส รอ โวลอส เอ็นเอฟซี
22:59 พีเออี อโตรมิตอส รอ พานาธิไนกอส
01:30 พานาคายคิ 2005 รอ พาไนโทลิกอส อกรีนิออน

ตาราง ถ่าย บอล ตุรกี คัพ

17:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ รอ ซองกุลดัค
17:00 โคแคลิสปอร์ รอ เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์
17:00 กิริซันสปอร์ รอ คาสทาโมนุสปอร์
17:30 เซริก เบเลดิเยสปอร์ รอ พาซาสปอร์
17:30 อันคารา เดไมสปอร์ รอ ยอมราสปอร์
18:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ รอ ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์
18:00 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ รอ ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
18:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี รอ อินโกลสปอร์
18:00 อิสตันบูลสปอร์ รอ เออร์กินิ วิไลมิซิ
18:00 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ รอ คาซิยาก้า
18:00 เอสคิเซไฮสปอร์ รอ 76 Igdir Belediye spor
19:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี รอ นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล คัพ

07:30 ฟลาเมงโก รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
07:30 ฟอร์ตาเลซ่า รอ อัตเลติโก มิไนโร่

ตาราง ถ่าย บอล บัลแกเรีย คัพ

20:00 สลาเวีย โซเฟีย รอ พีริน บลากอเยฟกราด
22:59 เบโร่ สตารา ซากอร่า รอ เชอร์โน มอร์วาร์น่า

ตาราง ถ่าย บอล โรมาเนีย คัพ

22:00 เอฟซี มารามูเรส รอ ซีเอส คราอิโอว่า
01:00 ซีเอส โวลุนทารี รอ สเตอัว บูคาเรสต์

ตาราง ถ่าย บอล อิสราเอล คัพ

00:00 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา รอ ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา

ตาราง ถ่าย บอล สโลวีเนีย คัพ

20:00 รีดอมเลีย รอ เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
01:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า รอ เอฟซี โคเปอร์

ตาราง ถ่าย บอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

19:00 ลิกเตนสไตน์(ยู 17) รอ บัลแกเรีย(ยู 17)
19:00 โครเอเชีย(ยู 17) รอ เซอร์เบีย ยู17
21:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17) รอ สกอตแลนด์(ยู 17)
01:00 อิตาลี (ยู 17) รอ แอลเบเนีย(ยู 17)

ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย คัพ

19:00 โบแร็ค คาแค็ก รอ เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่
19:30 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา รอ โปรเลเตร์ โนวี ซาด
19:30 ราสนิกีร์ ไนร์ รอ ไดนาโม วีรันเจ
20:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า รอ แมควา ซาแบค
21:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด รอ จาโกดิน่า
22:00 มัลโดส ลูการ์นี รอ โคลูบารา

ตาราง ถ่าย บอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ รอ ริกาสฟุทโบลา สโกลา
19:00 เอฟเค วัลเมียรา รอ ริก้า เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 สปายริส เคานาส รอ บอลติกปาเนเวจิส
00:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส รอ ซูดูว่า

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

23:30 เอฟซี โกเมล รอ ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค

ตาราง ถ่าย บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 ลา อีคูดัด รอ อากีลาส โดราดาส
06:00 เดปอร์ติโว กาลี รอ ปาตริโอตาสเอฟซี
08:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน รอ อ็องเซ่ กัลดาส

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

21:30 เพอร์เซโปลิส รอ นาซซาจี้ มาซานดาราน
21:30 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี รอ ฟูแลด ครูเซสตัน

ตาราง ถ่าย บอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:30 พีระมิดส์ เอฟซี รอ มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
01:00 เอล อิสไมลี่ รอ เอล อาห์ลี

ตาราง ถ่าย บอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:15 คลับ แซลมี รอ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน

ตาราง ถ่าย บอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:30 เอสเปรานซ์ เอสที รอ สฟาเคซี

ตาราง ถ่าย บอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า รอ เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า

ตาราง ถ่าย บอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ รอ ทาร์ตู เจเค มัก

ตาราง ถ่าย บอล เปอร์เซีย คัพ

19:00 สโลโบดา รอ เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์
19:30 รัดนิก บิเยลจิน่า รอ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
21:30 เอฟเค เซลเยซนิการ์ รอ เอฟเคทุซลา ซิตี้

ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

21:00 เทรลเลบอร์ก (ยู 21) รอ เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)
22:00 ออสเตอร์(ยู 21) รอ แลนด์สโครน่า(ยู 21)
22:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) รอ เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21)

ตาราง ถ่าย บอล USL ดิวิชั่น 1

07:00 เมมฟิส 901 รอ ทัลซ่า รัฟเนค
08:00 เรอัล โมนาร์ช รอ ริโอแกรนด์วัลเล่ย์

ตาราง ถ่าย บอล เกาหลีใต้ FA คัพ

17:00 แกงวัน เอฟซี รอ แดกู เอฟซี
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี รอ ชุนนัมดรากอนส์

ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 อลาชเคิร์ต รอ เอฟซี โนอาห์
19:30 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน รอ อารารัต

ตาราง ถ่าย บอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 จิคาราล เซอร์โคบา รอ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
03:00 เอดี กรีเชีย รอ อลาจูเรนเซ่
06:00 เฮเรดิอาโน รอ ซานโตส เด กัวปิเลส
08:00 เอดี ซาน คาร์ลอส รอ สปอร์ติง ซาน โฮเซ่

ตาราง ถ่าย บอล โปรตุเกส ลีก คัพ

01:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ รอ เบนฟิก้า

ตาราง ถ่าย บอล คาซัคสถาน คัพ

17:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า รอ เอฟเค ทารัซ
20:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา รอ เอฟซี ไครัต อัลมาตี้

ตาราง ถ่าย บอล มอลโดวา คัพ

17:00 โดรเชีย รอ ซิมบรู ชิซินู
17:00 เอฟซี ฟลอเรชติ รอ เอฟซี ซิงเกเรย์
19:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล รอ ซาซาน กากาอูซ เยริ

ตาราง ถ่าย บอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 คิงสโตเนียน รอ ฮอร์สแฮม

ตาราง ถ่าย บอล ฮอนดูรัส ลีกา

06:30 เรอัล ซีดี เอสปานา รอ ฮอนดูรัส โปรเกสโซ
08:15 ซีดี วิด้า รอ ซีดี โมตากัว
08:30 ซีดี โอลิมเปีย รอ มาราธอน

ตาราง ถ่าย บอล กัวเตมา ลาลีกา

22:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า รอ ซีเอสดี โซโลลา
22:59 โคบาน อิมเพเรียล รอ คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส
00:00 ซีดี มาลากาเตโก รอ เดปอร์ติโว อิซทาปา
01:30 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ คลับ เซลาจู เอ็มซี

ตาราง ถ่าย บอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:30 บลูมมิ่ง รอ โอเรียนเต้ เปโตรเลโร

ตาราง ถ่าย บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส รอ บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)

ตาราง ถ่าย บอล ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย รอ ซาน มาร์คอส
06:00 เปอร์โต มอนต์ รอ โคเบรลัว

ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

17:30 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) รอ บรานน์ (ยู 19)

ตาราง ถ่าย บอล มอนเตเนโกร คัพ

19:00 เอฟเค พ๊อดโกริซา รอ เอฟเคเซต้า
19:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา รอ เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
19:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ รอ เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
19:00 โอเอสเค อิกาโล รอ เอฟเค มอร์นาร์

ตาราง ถ่าย บอล ยูธคัพ อิตาลี

16:00 กาญารี่(เยาวชน) รอ ปาร์ม่า(เยาวชน)
17:00 เลชเช่(ยู20) รอ ลาซิโอ(เยาวชน)
19:00 โตริโน่(เยาวชน)(N) รอ อะเลสแซนเดรีย(ยู19)
19:00 อัสโคลี่(เยาวชน) รอ ปิซา(ยู 19)
19:30 เอซี มิลาน(เยาวชน) รอ เบรสชา(เยาวชน)
19:30 ซัสเซาโล่(เยาวชน) รอ สเปเซีย(เยาวชน)
20:00 นาโปลี(เยาวชน) รอ โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)

ตาราง ถ่าย บอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

21:40 อัล คาลีจ รอ อัล โอลูบัช
23:40 โอฮูด มีดินา รอ อัล กาดาซิย่า

ตาราง ถ่าย บอล เช็ก U19 ลีก

15:30 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) รอ โอปาว่า (ยู 19)
16:00 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) รอ สโลวัคโก้ (ยู 19)

ตาราง ถ่าย บอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

พักครึ่ง พักครึ่ง ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1 - 1 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-1
05:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า รอ ตลัซกาลาเอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

15:00 ปราจีนบุรีซิตี้ รอ ลำพูน วอร์ริเออร์
15:00 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี รอ ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
15:00 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี รอ กำแพงเพชร
15:00 นนทบุรี เอฟซี รอ ราชประชา เอฟซี
15:00 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี รอ มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี
15:00 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด รอ ชัยนาท ยูไนเต็ด
15:00 บางกอก เอฟซี รอ สี่แควเอฟซี
17:00 ขอนแก่น เอฟซี รอ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
17:00 ลำปาง เอฟซี รอ สุราษฎร์ธานี ซิตี้
17:30 นครปฐม เอฟซี รอ สุโขทัย เอฟซี
18:00 ระยอง เอฟซี รอ ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด รอ สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร
18:00 เมืองกาญจน์เอฟซี รอ นครราชสีมา เอฟซี
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี รอ เมืองเลย ยูไนเต็ด
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี รอ กรมศุลกากร เอฟซี
18:00 ชลบุรี เอฟซี รอ อุดรธานี
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี รอ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี รอ เชียงราย ซิตี้
18:00 สมุทรปราการเอฟซี รอ ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ รอ แบล็ค ลีโอพาร์ด
20:30 รีล คิงส์ รอ ทีเอส สปอร์ติง

ตาราง ถ่าย บอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:00 โพลโวลีน รอ ซีดี ช็อกโก
21:45 เอล ซาน มาร์ติน รอ อูรากา

ตาราง ถ่าย บอล เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี รอ เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด

ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

01:30 ซูซา พีบี รอ เอบีซี อาร์เอ็น

ตาราง ถ่าย บอล สโลวีเนีย U19

19:00 ดอมซาเล่ (ยู 19) รอ เอ็นเอส มูรา (ยู 19)
20:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) รอ เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19)
20:00 เอ็นเค บราโว (ยู 19) รอ เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19)

ตาราง ถ่าย บอล อังกฤษลีกสำรอง

20:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) รอ วอลซอลล์(สำรอง)

ตาราง ถ่าย บอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด รอ ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
15:15 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด รอ มาดูร่า ยูไนเต็ด
18:15 อเรม่า มาลัง รอ เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
20:45 พีเอสเอส สเลมัน รอ บาหลี ยูไนเต็ด

ตาราง ถ่าย บอล สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ

21:30 ซีดี เอโบร รอ เยย์ดา
00:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ รอ เอสดี ไลเนา
00:00 ซีดี กัวจูเอโล รอ โมราโล ซีพี
01:30 เฆเรซ เดปอร์ติโว รอ คอร์โดบ้า

ตาราง ถ่าย บอล อินโดนีเซีย Div.1

15:15 พีเอสบีเอส บีไอเอเค รอ เพอร์เซวอร์ แวโรเพน
18:15 เบเบล ยูไนเต็ด รอ พีเอสพีเอส เปกันบารูห์

ตาราง ถ่าย บอล BRA SPC

05:00 เซา เบอร์นาร์โด้ รอ อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี

ตาราง ถ่าย บอล กระชับมิตร

08:00 เม็กซิโก รอ เอกวาดอร์

ตาราง ถ่าย บอล Pakistan Premier League

20:15 เอสเอ็นจีพีแอล เอฟซี รอ เอสเอสจีซี

ตาราง ถ่าย บอล เอเอฟซีแชมป์ U23

17:00 บังคลาเทศ(ยู 23)(N) รอ คูเวต (ยู 23)
17:00 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) รอ อุซเบกิสถาน(ยู23)
17:00 จีน-ไต้หวัน (ยู23) รอ เวียดนาม(ยู 23)
19:50 คีร์กีซสถาน(ยู23)(N) รอ โอมาน(ยู23)
23:30 อินเดีย(ยู 23) รอ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)

ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)

ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) รอ เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
22:59 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
00:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
00:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน รอ เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
00:00 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 รอ วีเอฟบีเออร์บัค
00:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส รอ เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
00:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค รอ เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
00:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
00:30 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ รอ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น

ตาราง ถ่าย บอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

01:00 บาเดน รอ เอฟซี ลินท์ 04
01:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน รอ เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)

ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ 2.Liga

21:30 โมสส์ รอ ทรอมส์ดาเลน

ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 ไอเค กัวติออส รอ สเตนังซันส์ ไอเอฟ
00:00 อัสซีริสก้า บีเค รอ แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ

ตาราง ถ่าย บอล บราซิลโคปาเวิร์ด

06:00 เอสซี เปซานดูปารา รอ คาสแตนฮาล พีเอ

ตาราง ถ่าย บอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ รอ กอร์ มาเฮีย

ตาราง ถ่าย บอล อุรุกวัยกันดา

03:15 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) รอ สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
03:15 โรชา เอฟซี(N) รอ อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ
05:45 ดานูบิโอ เอฟซี(N) รอ แรมปรา จูเนียร์

ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

22:30 อิลเวส(ยู 20) รอ อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)

ตาราง ถ่าย บอล เวเนซุเอลา Segunda Division

04:00 ยูเรนา เอสซี รอ ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส
06:00 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี รอ มิเนอร์เวน เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:00 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ รอ อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
00:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน รอ ทูเอส เมชเทอร์เชียม
00:30 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน)

ตาราง ถ่าย บอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) รอ บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง)

ตาราง ถ่าย บอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

22:59 ซิมบ้า รอ โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 พาสคานี รอ เอสซี บาเกา

ตาราง ถ่าย บอล อาเซอร์ไบจาน Division 2

17:00 ซัมกายิต เอฟเค 2 รอ เคชล่าเอฟเค 2
17:30 คาราบัค 2 รอ ตูราน โตวูซ
17:30 เอฟเคคาปาร์สคันก่า รอ พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2

ตาราง ถ่าย บอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:45 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี รอ ยูโรปาเอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล San Marino cup

01:45 เตร เพนน์ รอ เอสพี คอสมอส
01:45 เอสพี ลิเบอร์ตาส รอ โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่

ตาราง ถ่าย บอล

14:00 เดลี เอฟซี รอ ฮินดูสถาน เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล

21:00 นาซิโอนัล (ยู19) รอ ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19)
21:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) รอ เบนฟิก้า(ยู 19)
00:00 ริโอ อาฟ(ยู 19) รอ เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)

ตาราง ถ่าย บอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:30 เอฟซี เพสช์ 1956 รอ บอนเนอร์เอสซี

ตาราง ถ่าย บอล

03:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) รอ ซิเอร่า (ยู 23)

ตาราง ถ่าย บอล

08:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ เรอัลมาดริซเอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล

17วินาที แปซิฟิก เอฟซี 1 - 0 เอฟซี เอดมันตัน -

ตาราง ถ่าย บอล

22:00 เอ็นเค คาร์โลแวค รอ เอ็นเค ฟราบ

ตาราง ถ่าย บอล

17:15 บังคาลอร์ บี รอ บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี

ตาราง ถ่าย บอล

19:00 โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20) รอ เซอราโน อาร์เจ (ยู 20)
01:00 ริโอ เซาเปาโล(ยู 20) รอ 7 de Abril U20

ตาราง ถ่าย บอล 27/10/2564

ตาราง ถ่าย บอล BRA D4
ตาราง ถ่าย บอล BRA SE
ตาราง ถ่าย บอล BRA SPC
ตาราง ถ่าย บอล ENG SD1
ตาราง ถ่าย บอล ENG UD1
ตาราง ถ่าย บอล Pakistan Premier League
ตาราง ถ่าย บอล San Marino cup
ตาราง ถ่าย บอล USL ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล กระชับมิตร
ตาราง ถ่าย บอล กระชับมิตร คัพ
ตาราง ถ่าย บอล กรีซ คัพ
ตาราง ถ่าย บอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตาราง ถ่าย บอล กัวเตมา ลาลีกา
ตาราง ถ่าย บอล เกาหลีใต้ FA คัพ
ตาราง ถ่าย บอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล คาซัคสถาน คัพ
ตาราง ถ่าย บอล แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ
ตาราง ถ่าย บอล โครเอเชียคัพ
ตาราง ถ่าย บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตาราง ถ่าย บอล เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ
ตาราง ถ่าย บอล ชิลี พรีเมียร์ บี
ตาราง ถ่าย บอล เช็ก U19 ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ตาราง ถ่าย บอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย คัพ
ตาราง ถ่าย บอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ตาราง ถ่าย บอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ดัตช์คัพ
ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก U21
ตาราง ถ่าย บอล เดนมาร์ก คัพ
ตาราง ถ่าย บอล เดเอฟเบโพคาล
ตาราง ถ่าย บอล ตุรกี คัพ
ตาราง ถ่าย บอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ 2.Liga
ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ตาราง ถ่าย บอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ตาราง ถ่าย บอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
ตาราง ถ่าย บอล บราซิล คัพ
ตาราง ถ่าย บอล บราซิล ซีรี่ เอ
ตาราง ถ่าย บอล บราซิลโคปาเวิร์ด
ตาราง ถ่าย บอล บัลแกเรีย B PFG
ตาราง ถ่าย บอล บัลแกเรีย คัพ
ตาราง ถ่าย บอล เบลเยี่ยม คัพ
ตาราง ถ่าย บอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ตาราง ถ่าย บอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
ตาราง ถ่าย บอล เปอร์เซีย คัพ
ตาราง ถ่าย บอล โปรตุเกส ลีก คัพ
ตาราง ถ่าย บอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ Div.4
ตาราง ถ่าย บอล โปแลนด์ คัพ
ตาราง ถ่าย บอล ฝรั่งเศส ลีก3
ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
ตาราง ถ่าย บอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ตาราง ถ่าย บอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
ตาราง ถ่าย บอล มอนเตเนโกร คัพ
ตาราง ถ่าย บอล มอลโดวา คัพ
ตาราง ถ่าย บอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
ตาราง ถ่าย บอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ตาราง ถ่าย บอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
ตาราง ถ่าย บอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ยูเครน คัพ
ตาราง ถ่าย บอล ยูธคัพ อิตาลี
ตาราง ถ่าย บอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
ตาราง ถ่าย บอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตาราง ถ่าย บอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตาราง ถ่าย บอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
ตาราง ถ่าย บอล รัสเซีย DIV2
ตาราง ถ่าย บอล รัสเซีย คัพ
ตาราง ถ่าย บอล โรมาเนีย คัพ
ตาราง ถ่าย บอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
ตาราง ถ่าย บอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ลาลีกา สเปน
ตาราง ถ่าย บอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ตาราง ถ่าย บอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ตาราง ถ่าย บอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ตาราง ถ่าย บอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ตาราง ถ่าย บอล เวเนซุเอลา Segunda Division
ตาราง ถ่าย บอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ตาราง ถ่าย บอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
ตาราง ถ่าย บอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ
ตาราง ถ่าย บอล สโลวาเกีย คัพ
ตาราง ถ่าย บอล สโลวาเกีย ลิกา 1
ตาราง ถ่าย บอล สโลวีเนีย U19
ตาราง ถ่าย บอล สโลวีเนีย คัพ
ตาราง ถ่าย บอล สโลวีเนีย ลิกา 2
ตาราง ถ่าย บอล สวิสคัพ
ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน Div 3 Mellersta
ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
ตาราง ถ่าย บอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ตาราง ถ่าย บอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ
ตาราง ถ่าย บอล ออสเตรีย คัพ
ตาราง ถ่าย บอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ตาราง ถ่าย บอล อังกฤษ ลีกคัพ
ตาราง ถ่าย บอล อังกฤษลีกสำรอง
ตาราง ถ่าย บอล อาเซอร์ไบจาน Division 2
ตาราง ถ่าย บอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ตาราง ถ่าย บอล อิตาลี C1A
ตาราง ถ่าย บอล อิตาลี Serie D
ตาราง ถ่าย บอล อิตาลี เซเรีย บี
ตาราง ถ่าย บอล อินโดนีเซีย Div.1
ตาราง ถ่าย บอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ตาราง ถ่าย บอล อิสราเอล คัพ
ตาราง ถ่าย บอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตาราง ถ่าย บอล อุรุกวัยกันดา
ตาราง ถ่าย บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตาราง ถ่าย บอล เอสโตเนีย Esi Liiga
ตาราง ถ่าย บอล เอสโตเนีย Teine Liiga
ตาราง ถ่าย บอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ตาราง ถ่าย บอล เอเอฟซีแชมป์ U23
ตาราง ถ่าย บอล แองโกลา Girabola ลีก
ตาราง ถ่าย บอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก
ตาราง ถ่าย บอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
ตาราง ถ่าย บอล ฮอนดูรัส ลีกา
ตาราง ถ่าย บอล ฮังการี คัพ


ตาราง ถ่าย บอลBRA D4, BRA SE, BRA SPC, ENG SD1, ENG UD1, Pakistan Premier League, San Marino cup, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, เกาหลีใต้ FA คัพ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย คัพ, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ดัตช์คัพ, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ก คัพ, เดเอฟเบโพคาล, ตุรกี คัพ, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล คัพ, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลโคปาเวิร์ด, บัลแกเรีย B PFG, บัลแกเรีย คัพ, เบลเยี่ยม คัพ, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, เปอร์เซีย คัพ, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ คัพ, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์แชมป์ U20, มอนเตเนโกร คัพ, มอลโดวา คัพ, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน คัพ, ยูธคัพ อิตาลี, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย คัพ, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, ออสเตรีย คัพ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ ลีกคัพ, อังกฤษลีกสำรอง, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, เอเอฟซีแชมป์ U23, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮังการี คัพ,