บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ตาราง บอล 20/05/2562

ตาราง บอล บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0 - 2 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-1
02:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-0
02:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 3 ฟอร์ตาเลซ่า 1-1
02:00 โกยาส 1 - 0 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0-0
05:00 ซิเอร่า 2 - 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2-1
05:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1 - 1 อาไว เอฟซี เอสซี 0-0

ตาราง บอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

22:59 รูบิน คาซาน รอ อันจิ มาคัชคาล่า

ตาราง บอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 วีพีเอส วาซ่า รอ โรพีเอส โรวานีมี่
22:30 เคพีวี คอคคูล่า รอ เฮดไอเอฟเค
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ รอ ไอเอฟเค มารีฮามน์
22:30 ลาห์ติ รอ เอชเจเค เฮลซิงกิ

ตาราง บอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เอสซี คัมบูร์ 1 - 1 เดอ กราฟสคัป 1-1

ตาราง บอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:00 ออร์แลนโด ซิตี้ 5 - 1 เอฟซี ซินซินเนติ 1-1
04:20 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1 - 0 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-0
06:40 เอฟซี ดัลลัส 1 - 1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-0
07:00 แอลเอ กาแลกซี่ 0 - 1 โคโลราโด ราปิดส์ 0-0

ตาราง บอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

01:00 โบโด กลิมท์ 1 - 2 เอสเค บรานน์ 1-2

ตาราง บอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:00 โมไรเรนเซ่ 1 - 3 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1-1

ตาราง บอล สเปน ลาลีกา 2

01:00 คอร์โดบ้า 4 - 3 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 3-0
01:00 ซีดี ลูโก้ 1 - 0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 0-0

ตาราง บอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:30
นาโปลี
4 - 1
อินเตอร์ มิลาน
01:30
ยูเวนตุส
1 - 1
อตาลันต้า

ตาราง บอล กระชับมิตร คัพ

01:30 พลาทานิแอส เอฟซี 0 - 0 โอเอฟไอ เครเต้ 0-0
06:00 จาเมกา (ญ) 3 - 1 ปานามา (ญ) 1-0
16:30 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด รอ กรมศุลกากร เอฟซี
20:00 เลโซโธ ยู23 รอ โมซัมบิค ยู23
23:15 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก รอ แวร์เดอร์ เบรเมน

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
00:30 มัคคาบี้ เนทันย่า 0 - 2 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-2
00:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 1 - 1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-1

ตาราง บอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:30 สเตอัว บูคาเรสต์ 1 - 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0

ตาราง บอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-0
00:00 ราสนิกีร์ ไนร์ 2 - 2 มัลโดส ลูการ์นี 1-0
00:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 0 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-0
00:00 คูคาริคกิ สตานคอม 1 - 1 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-1
00:00 สปาร์ตัก ซลาติบอร์ 2 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 1-1
00:00 เอฟเคบัคก้า พาลันก้า 0 - 1 ไดนาโม วีรันเจ 0-0
00:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 3 - 0 แมควา ซาแบค 2-0
00:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 1 - 1 ซีมูน 0-1

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0 - 1 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-0

ตาราง บอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 0 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-0
22:59 รูเดส รอ สลาเวน โคปริฟนิก้า

ตาราง บอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:05 คลับ เลออน 0 - 1 คลับ อเมริกา 0-1

ตาราง บอล อิตาลี C1A

01:00 เฟอรัลพิซาโล 1 - 0 คาตันซาโร่ 1-0

ตาราง บอล อิสราเอล Leumit ลีก

22:59 ฮาโปเอล อฟูล่า รอ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
22:59 ฮาโปเอล รามัต กาน รอ เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
22:59 ฮาโปเอล แอชเคลอน รอ ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม
22:59 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย รอ ฮาโปเอล นาซาเรท

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

00:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 0 - 2 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-0
02:15 เบรย์ดาบลิค 0 - 1 อัคราเนส 0-0

ตาราง บอล AFC แชมเปี้ยนลีก

23:30 เพอร์เซโปลิส รอ อัล ซาดด์

ตาราง บอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 เคทีพี ค็อตก้า รอ ยาโร

ตาราง บอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 บอสตัน ริเวอร์ 2 - 1 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-1
01:30 เซอร์โร ลาร์โก 0 - 0 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-0
04:30 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1 - 0 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-0

ตาราง บอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 เดป.ซาน มาร์ติน 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0-1
04:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2 - 4 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1-0

ตาราง บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

05:00 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 - 3 เดปอร์ติโว กาลี 1-0
07:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1 - 1 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0

ตาราง บอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

05:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1 - 0 ซามาเล็ค 0-0

ตาราง บอล โอมาน ลีก

01:00 ซาฮัม 1 - 2 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1-1
01:00 ดูฟาร์ 5 - 1 มัสแคท 3-0
01:00 อัลรูสตัก 0 - 2 อัล ซูวาอี 0-1

ตาราง บอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:45 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 2 - 1 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1-1
06:00 โซล เดอ อเมริกา 0 - 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-0

ตาราง บอล เซเรีย บี บราซิล

02:00 อเมริกา มิไนโร่ 1 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0

ตาราง บอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซูเลีย เอฟซี 1 - 0 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 1-0
03:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 2 - 2 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 2-1
03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 2 - 1 เซนโตร อิตาโล่ 0-0
03:00 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 6 - 0 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 5-0
03:00 โมนาคัส เอสซี 3 - 0 ลาล่าเอฟซี 1-0
03:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 2 - 2 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 1-2
03:00 อารากัว เอฟซี 1 - 0 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1-0

ตาราง บอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 คอนอูมโบ ยูนิโด 1 - 1 เดปอร์เตส อิควิกกัว 0-0
04:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 3 - 1 คูริโก้ ยูนิโด 1-0

ตาราง บอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

17:30 คิงส์ตัน ซิตี้ รอ ฮูม ซิตี้

ตาราง บอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

21:00 คัลม่าร์ (ยู 21) รอ มัลโม่ (ยู 21)
22:00 ฮัคเค่น (ยู 21) รอ เฮลซิงบอร์ก (ยู 21)

ตาราง บอล USL ดิวิชั่น 1

04:00 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1-0

ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 เอฟซี ลอริ รอ เอฟซี พิวนิค

ตาราง บอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:30 รูบิน คาซาน (สำรอง) รอ อันชิ มาคัชคาล่า เยาวชน

ตาราง บอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 อลิอันซ่า 0 - 0 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-0

ตาราง บอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 ดินาโม บาตูมี 2 - 0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-0
22:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ รอ ตอร์ปิโด คาตูซี่

ตาราง บอล ฮอนดูรัส ลีกา

05:00 ซีดี โอลิมเปีย 4 - 1 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 2-0

ตาราง บอล กัวเตมา ลาลีกา

08:00 โคบาน อิมเพเรียล 0 - 1 ซีดี มาลากาเตโก 0-0

ตาราง บอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:30 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 5 - 1 เลบันเต(ฟุตซอล) 1-0

ตาราง บอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 5 - 0 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 0-0
02:00 ออโรร่า 3 - 2 รีล โปโตซี่ 2-2
03:00 โบลิวาร์ 1 - 3 เดอะ สตรองเกสต์ 1-2
04:15 นาซิอองนาล โปโตซี 2 - 1 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0-1
04:15 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2 - 0 เดสตรอย์เยร์ส 1-0
06:30 บลูมมิ่ง 1 - 2 สปอร์ต บอยส์ 1-0

ตาราง บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1 - 1 เดลฟินเอสซี 1-0
04:15 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0 - 3 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-0
06:30 โอลเมโด้ 1 - 1 มาชัค รูนา 1-1

ตาราง บอล ชิลี พรีเมียร์ บี

02:30 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 0 - 0 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0-0
03:00 แรนเจอร์ส ทัลค่า 3 - 1 ซานหลุยส์ คิวโลต 2-1
07:00 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้(N) 0 - 0 นูเบลนเซ่ 0-0

ตาราง บอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

15:15 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) รอ ฮูม ซิตี้ (ยู 20)

ตาราง บอล ตูนีเซีย คัพ

21:00 สฟาเคซี รอ เอสเปรานซ์ เอสที

ตาราง บอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 คิเอโว่(เยาวชน) รอ อูดิเนเซ่(เยาวชน)

ตาราง บอล K-National League Championship

11:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 2 เชนันซิตี้ 1-1
55 วินาที กย็องจู เคเอชเอ็นพี(N) 2 - 0 ชางวอนซิตี้ 2-0
15:00 กังเนือง ซิตี้(N) รอ ม็อกโป ซิตี้

ตาราง บอล

9วินาที เทียนจินเทนด้า(สำรอง) 0 - 0 เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน(สำรอง) -

ตาราง บอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

04:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 1 - 1 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 0-1
05:00 ฮูสตัน แดช (ญ) 1 - 2 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 1-2

ตาราง บอล BSWCP

04:45 เอล ซัลวาดอร์ ฟุตบอลชายหาด 8 - 3 ปานามา ฟุตบอล ชายหาด 0-0
06:00 สหรัฐ ฟุตบอลชายหาด 6 - 2 เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:15 สาธารณรัฐเช็ก ฟุตบอลชายหาด รอ รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)
22:15 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) รอ อังกฤษ (ฟุตบอลชายหาด)

ตาราง บอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:00 บันก้า การ์ซได รอ สตัมบราส 2
22:00 เลียตาว่า โจนาว่า รอ เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส ซี

ตาราง บอล ยูเครน U21 ลีกา

16:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) รอ คาร์ปาตี้ (ยู 21)

ตาราง บอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เคโน พิลเลร์ส รอ กาดา ซิตี้
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล รอ ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด รอ รีโมสตาร์
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล รอ ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี
22:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี รอ คัตซิน่า ยูไนเต็ด

ตาราง บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

21:30 มิดทิลแลนด์(ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)

ตาราง บอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) รอ ซแวซด้า 2005 (ญ)
19:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) รอ โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)
22:30 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) รอ ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)

ตาราง บอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 ชีรัค บี รอ อลาชเคิร์ท บี

ตาราง บอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

11:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี รอ มอร์แลนด์ ซิตี้

ตาราง บอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

03:30 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0 - 1 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0-0

ตาราง บอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

19:00 อัลบอร์กบีเค (สำรอง) รอ ลิงบี้(สำรอง)
19:00 เอสเบิร์ก เอฟบี (สำรอง) รอ โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง)
21:00 วีบรอก(สำรอง) รอ เวนซิสเซล(สำรอง)
21:00 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) รอ โฮโบร สำรอง

ตาราง บอล บัลแกเรีย U19

21:00 มอนตานา (ยู 19) รอ ซีเอสเคเอ โซเฟีย(ยู 19)

ตาราง บอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:30 สปาร์ตากี้ รอ เอฟซี เทลาวี
22:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ รอ ซามเตรเดีย

ตาราง บอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

20:30 บาริโต ปูเตรา รอ เปรซียา จาการ์ตา
20:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ รอ เซเมน ปาดัง

ตาราง บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 ลาเนรอส เอฟซี 1 - 2 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-1

ตาราง บอล อาร์เจนตินา คัพ

04:45 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0 - 0 โบคา จูเนียร์ส 0-0

ตาราง บอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

17:00 ฮองลินห์ ฮาตินห์ รอ ด่งท้าป

ตาราง บอล สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก

16:00 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) รอ สลาเวีย ปราก (ยู 21)
17:00 เทปลิเซ่ (ยู 21) รอ เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 21)
18:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 21) รอ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 21)
18:00 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) รอ เบอร์โน(ยู21)
18:00 เอสเคซิกม่าโอโลมุช (ยู 21) รอ สปาต้า ปราฮา (ยู 21)
18:00 เอฟซี ฟาสตาฟ ซลิน(ยู 21) รอ ไพรบราม (ยู 21)
19:00 ดูก้า ปราฮา (ยู 21) รอ คาร์วิน่า (ยู 21)
20:00 สโลวัคโก้(ยู 21) รอ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)

ตาราง บอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า

22:00 เทรลเลบอร์ก ยู21 รอ ออสเตอร์(ยู 21)

ตาราง บอล เค ลีก ชาเลน

17:30 กวางจู เอฟซี รอ โซล อี-แลน เอฟซี
17:30 บูโชน เอฟซี 1995 รอ ปูซานไอปาร์ค

ตาราง บอล บราซิลเลียร์

02:00 เอบีซี อาร์เอ็น 1 - 2 โบตาโฟโก้ พีบี 0-0
02:00 ยูเวนตูเด้ 2 - 0 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 1-0
04:00 โวลตา เรดอนดา 0 - 0 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 0-0
05:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 2 - 2 เซา โจเซ่อาร์เอส 1-1

ตาราง บอล กระชับมิตร

05:30 ชิลี (ญ) 1 - 1 โคลัมเบีย(ญ) 0-0
17:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18)(N) รอ ยูเครน ยู18
17:00 โครเอเชีย ยู18(N) รอ สเปน ยู18
17:00 อังกฤษ ยู18(N) รอ รัสเซีย (ยู 18)
22:59 สโลวาเกีย (ยู 18) รอ เม็กซิโก ยู18

ตาราง บอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) 1 - 0 ยูเวนตูเด้ อาร์เอส (ยู 20) 1-0
01:00 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 4 - 1 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1-1

ตาราง บอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:00 ฮัวการ์ (ยู 19) 2 - 1 เคอาร์/เควี(ยู 19) 0-1

ตาราง บอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

04:00 กัวเลซีโอเอสซี 0 - 0 ลีกา เดอ โลจา 0-0

ตาราง บอล NOR D4

22:45 ลีลล์สตรอม บี รอ โบโด กลิมท์ 2

ตาราง บอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

22:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) รอ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
23:45 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) รอ ชาลเก้ 04 (ยู 19)

ตาราง บอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 ซัลปา รอ คาริเนน โปเจ็ท
22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ รอ เอสซี คูฟู-98

ตาราง บอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

22:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ รอ เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า

ตาราง บอล นอร์เวย์ 2.Liga

21:30 ออด เกรนแลนด์ 2 รอ อาซาเน่ ฟุตบอล

ตาราง บอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

01:45 พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ 0 - 2 แบล็ค ร็อค เอฟซี 0-2
03:00 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 0 - 2 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 0-2
04:00 วิคทอเรีย ไฮแลนเดอร์ 2 - 0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23 1-0

ตาราง บอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 เบรัสเตกี 2 - 1 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1-1
01:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1 - 1 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 0-0
01:30 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0 - 2 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0-0

ตาราง บอล อุรุกวัยกันดา

01:00 วิลล่า เอสปาโนลา 2 - 2 ซีเอ เรนติสตัส 0-0

ตาราง บอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

23:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) รอ ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20)

ตาราง บอล เปรู B ลีก

01:00 แอทเลติโก้ กรัว 3 - 0 ฮวน อูริช 1-0
01:00 ลอส เคมาเนส 1 - 1 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1-0

ตาราง บอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

14:45 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี รอ บังกลาเทศ โปลิสคลับ
16:45 วาริ คลับ รอ ทีแอนด์ที คลับ

ตาราง บอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง

19:00 โซล เดอ อเมริกา (สำรอง) รอ เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(สำรอง)

ตาราง บอล ชิลี Primera D

03:00 ซาน มาร์คอส 3 - 1 โคลชากัว ซีดี 2-1

ตาราง บอล

02:00 เซ็นทรัลเอสซี 2 - 0 อัลโต/พีไอ 1-0
02:00 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 2 - 0 คอรูริเป้ เอไอ 1-0
02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ 2 - 0 วิตอเรีย พีอี 0-0
02:00 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 5 - 2 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 2-0
02:00 เซอราโน พีบี 1 - 5 อเมริกา พีอี 1-2

ตาราง บอล Brazil DDL

01:00 โนวา ปราตา อาร์เอส 1 - 2 ซานตาครูซ(RS) 1-1

ตาราง บอล

00:00 ซานโตส (ญ) 1 - 2 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 1-2
01:00 โปร์ตูเกซา ( ญ ) 1 - 3 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) 0-2
01:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 4 - 0 ปอนเต้เปรต้า (ญ) 1-0
01:30 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 5 - 0 อีซี วิตอเรีย (ญ) 2-0
01:30 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) รอ วิตอเรีย พีอี (ญ)

ตาราง บอล

03:00 เซนต์ แอนดรูว์ ไลอ้อน 5 - 1 บาร์เบโดส ซอคเกอร์ อคาเดมี่ 3-0
07:00 เวย์มัท เวลส์ 0 - 2 บีดีเอฟ สปอร์ โปรแกรม 0-1

ตาราง บอล

16:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า(สำรอง) รอ คาร์พาตี้ ลวิฟ(สำรอง)

ตาราง บอล

16:00 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) รอ เอฟซี ตารัซ(สำรอง)
19:00 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) รอ เอฟซี เอียร์ติส พาฟโลดาร์ (สำรอง)

ตาราง บอล

16:00 เซาเทิร์น เมียนมา รอ ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด

ตาราง บอล 20/05/2562

ตาราง บอล AFC แชมเปี้ยนลีก
ตาราง บอล Brazil DDL
ตาราง บอล BSWCP
ตาราง บอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
ตาราง บอล K-National League Championship
ตาราง บอล NOR D4
ตาราง บอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตาราง บอล USL ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล กระชับมิตร
ตาราง บอล กระชับมิตร คัพ
ตาราง บอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตาราง บอล กัวเตมา ลาลีกา
ตาราง บอล กัวเตมาลา D2
ตาราง บอล เกาหลีลีกสำรอง
ตาราง บอล เค ลีก ชาเลน
ตาราง บอล โครเอเชีย 2.Division
ตาราง บอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตาราง บอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ตาราง บอล จอร์เจีย ดิวิชั่น
ตาราง บอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง บอล ชิลี Primera D
ตาราง บอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ตาราง บอล ชิลี พรีเมียร์ บี
ตาราง บอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ตาราง บอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล เซเรีย บี บราซิล
ตาราง บอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ตาราง บอล เดนมาร์ก U21
ตาราง บอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ตาราง บอล เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก
ตาราง บอล ตูนีเซีย คัพ
ตาราง บอล นอร์เวย์ 2.Liga
ตาราง บอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ตาราง บอล นิคารากัว Apertura ลีก
ตาราง บอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตาราง บอล บราซิล ซีรี่ เอ
ตาราง บอล บราซิลเลียร์
ตาราง บอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล บัลแกเรีย U19
ตาราง บอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ตาราง บอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ตาราง บอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ตาราง บอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง บอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง
ตาราง บอล เปรู B ลีก
ตาราง บอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ตาราง บอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
ตาราง บอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ตาราง บอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ตาราง บอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
ตาราง บอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
ตาราง บอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ตาราง บอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ตาราง บอล ยูเครน U21 ลีกา
ตาราง บอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ตาราง บอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตาราง บอล รัสเซีย DIV2
ตาราง บอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ตาราง บอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ตาราง บอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ตาราง บอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตาราง บอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล ลีกกายอานา
ตาราง บอล ลีกโคลัมเบีย U20
ตาราง บอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ตาราง บอล เวเนซุเอลา U20 ลีก
ตาราง บอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง บอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ตาราง บอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตาราง บอล สเปน ลาลีกา 2
ตาราง บอล สวีเดน Southern
ตาราง บอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า
ตาราง บอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
ตาราง บอล สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก
ตาราง บอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
ตาราง บอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ตาราง บอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ตาราง บอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ตาราง บอล อาร์เจนตินา Torneo A
ตาราง บอล อาร์เจนตินา Torneo B
ตาราง บอล อาร์เจนตินา คัพ
ตาราง บอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตาราง บอล อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ
ตาราง บอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ตาราง บอล อิตาลี C1A
ตาราง บอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ตาราง บอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ตาราง บอล อิสราเอล Leumit ลีก
ตาราง บอล อุรุกวัยกันดา
ตาราง บอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง บอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ตาราง บอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตาราง บอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตาราง บอล โอมาน ลีก
ตาราง บอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
ตาราง บอล ฮอนดูรัส ลีกา
ตาราง บอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก



ตาราง บอลAFC แชมเปี้ยนลีก, Brazil DDL, BSWCP, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, K-National League Championship, NOR D4, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลีลีกสำรอง, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, ตูนีเซีย คัพ, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย U19, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกกายอานา, ลีกโคลัมเบีย U20, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สวีเดน Southern , สวีเดน ฟลอกแซม U21 ซูปเปอร์เร็ททัน นอร์ร่า, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล Leumit ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,