บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ 13/07/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

19:00 สลิโก โรเวอร์ส 0 - 0 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ

20:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2 - 1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-1
20:00 ฟอร์ตาเลซ่า 2 - 0 อาไว เอฟซี เอสซี 1-0
22:00 เซาเปาโล 1 - 1 พัลไมรัส 1-0
22:00 บาเฮีย บีเอ 0 - 1 ซานโตส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

13:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 3 - 2 เอฟซี อูฟา 1-0
15:59 สปาร์ตัก มอสโก 1 - 0 เอฟเค โซชิ 0-0
18:30 เอฟเค รอสตอฟ 2 - 1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

10:00 ฮอนก้าเอสพู 3 - 0 เฮดไอเอฟเค 1-0
14:00 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1 - 0 วีพีเอส วาซ่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค-ลีก

10:00 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 2 เอฟซี โซล 0-1
10:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 โปฮัง สตีลเลอร์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

01:00 ฮุสตัน ไดนาโม 1 - 3 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-1
03:10 แอลเอ กาแลกซี่ 1 - 3 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-0
23:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0 - 2 โตรอนโต้ เอฟซี 0-0
23:35 ออร์แลนโด ซิตี้ 1 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

13:30 โรเซนบอร์ก 5 - 1 ไวกิ้ง เอฟเค 2-1
19:00 โบโด กลิมท์ 5 - 1 เรนเฮล์ม ไอแอล 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

09:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0 - 1 จูบิโล อิวาตะ 0-0
10:00 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 1 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-1
10:00 เซเรโซ โอซาก้า 3 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-0
10:00 กัมบะ โอซาก้า 1 - 0 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
10:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 3 - 1 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1-0
10:00 เวกัลตา เซนได 0 - 4 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-2
10:30 สากัน โตสู 0 - 2 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

14:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1 - 1 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 0-0
14:00 เอไอเค โซลน่า 3 - 0 เอล์ฟส์บอร์ก 2-0
15:59 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 3 - 1 คัลมาร์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

00:30 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส(N) 4 - 1 แมนลี่ ยูไนเต็ด 2-1
05:00 บริสแบน โรว์ 3 - 0 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
07:15 เลกาเนส 2 - 2 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-1
08:00 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0 - 0 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-0
08:00 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 1 - 1 ลวีฟ(ยู 21) 0-0
08:00 วาซาส 2 - 4 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 2-1
08:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1 - 2 ยูทีเอ อารัด 0-1
08:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 2 - 1 เคเอส อีเนอเกติก โร 1-1
08:00 โอโบโลน เคียฟ 3 - 0 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 0-0
08:00 เอสโซลโนกิ เอฟซี 3 - 1 เอฟซี ดาบาส 2-0
08:15 เอฟซี ปิเซ็ค 0 - 2 ฮราเดตส์กราลอเว 0-2
08:15 ปาร์ดูบีตเซ 4 - 0 ดูก้า ปราฮา (ยู 21) 2-0
08:15 เบอโน่ 9 - 1 ไวสคอป 3-1
08:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 6 - 0 โลโค ทาวิน 3-0
08:30 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1 - 0 จิสครา โดแมซลิซ 0-0
08:30 ยัง บอยส์ 0 - 2 เอสซี เครียนส์ 0-1
08:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 4 - 3 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 2-3
08:30 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ 1 - 1 โนวี่เมสโต 1-0
09:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0 - 1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-0
09:00 ตูลูส 1 - 0 อฌักซิโอ้ 0-0
09:00 ดอร์โรจี เอฟซี 1 - 1 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 0-0
09:00 ลาว โปลิศ คลับ 2 - 1 มาสเตอร์ 7 เอฟซี 1-1
09:00 โมไรเรนเซ่ 1 - 1 วาร์ซิม 0-0
09:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 2 - 1 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0-1
09:00 วิสล่า คราคอฟ 4 - 2 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2-1
09:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 3 - 0 แอตแลนตาสไคลเพดา 1-0
09:00 อัสติ นาดลาเบม 4 - 0 สโลวาน เวลวารี่ 2-0
09:00 เอฟซี ไอการ์ 1 - 2 ชัควารี่ ทีเค 1-0
09:00 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 2 เบเก้ซัคซาบา 1-1
09:00 ฮาเวลเซ่ 2 - 1 เอสซี เวิร์ล 1-1
09:00 โคลดิ้ง 2 - 0 มิดเดลฟาร์ท 2-0
09:00 วาร์ซิม 1 - 1 โมไรเรนเซ่ 0-0
09:00 ซีดี มาฟรา 1 - 0 เอสโตริล 1-0
09:00 คาโปสวาร์ 0 - 0 โซลอคซาร์ 0-0
09:00 อกัวดา 0 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-0
09:00 วิสล่า พล็อค 1 - 0 ออด้าโอพอล 0-0
09:15 ซิโอฟอค เอฟซี 0 - 1 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-1
09:30 อาเวส 2 - 1 ซีดี ทอนเดลา 1-1
09:30 ไลซอส 3 - 2 เอสพี เอสพินโฮ 1-1
09:30 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1 - 0 จีดี ชาเวซ 1-0
09:30 เฟยเรนเซ่ 4 - 0 ลูซิทาโน่เอฟซีวี 3-0
09:30 ริโอ อาฟ 3 - 0 เบาวิสต้า เอฟซี 0-0
09:30 ซาบรุคเค่น(ญ) 0 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0-0
09:30 วาร์ดา เซ 0 - 1 ดิออสกียอร์ วีทีเค 0-0
09:30 ซีมปิน ไมชาโลวี 2 - 2 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-2
10:00 ดินาโม เคียฟ 0 - 0 เบรนท์ฟอร์ด 0-0
10:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 1 - 1 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 1-1
10:00 วาเลเรนก้า (ญ) 0 - 0 สตาเบ็ค (ญ) 0-0
10:00 วิลเล่ม ทเว(N) 2 - 0 เอฟซี ออสส์ 1-0
10:15 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด รอ แอสคอท ยูไนเต็ด
10:30 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2 - 0 กริฟเวเฮอโรโว่ 1-0
10:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 1 - 1 ดาร์มสตัดท์ 0-0
10:30 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1 - 1 โกรนิงเก้น 0-0
11:00 โรอาร์ (ญ) 2 - 1 โคลบอทน์ (ญ) 1-1
11:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2 - 0 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 1-0
11:00 โรสกิลด์ 2 - 1 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0-0
11:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(N)
2 - 0
เพิร์ท กลอรี่
11:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) รอ เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
11:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 6 - 0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 3-0
11:00 เวนด์ซีเซล 1 - 1 วีบรอก 0-0
11:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 4 - 2 ดูก้า ปรากซ์ 1-0
11:00 โกลนิค เลชน่า 2 - 0 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1-0
11:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 1 - 1 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-1
11:30 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2 - 2 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 1-2
12:00 บาเซิล ยู21 0 - 4 ไฟร์บวร์ก 2 0-2
12:00 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0 - 3 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-1
12:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0 - 0 สตวร์มกราซ 0-0
12:00 ลินคอล์น ซิตี้ 1 - 3 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-2
12:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1 - 0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-0
12:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0 - 3 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-0
12:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 3 - 0 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1-0
12:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 4 - 6 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1-4
12:00 เอสซี ฮีเรนวีน(N) 1 - 4 โวเลนดัม 0-1
12:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1 - 1 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-1
12:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0 - 2 เอฟเอสวี ซวิคเกา 0-1
12:00 มาร์รีน 2 - 4 ดัลลิช แฮมเลต 1-0
12:00 เอฟซี ไลเฟริ่ง 2 - 5 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 2-3
12:00 ฮันซ่า รอสต๊อค(สมัครเล่น) รอ โฮลสไตน์ คีล 2
12:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1 - 2 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-0
12:00 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 1 - 1 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
12:00 เวเจิล 1 - 1 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-1
12:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1 - 2 ชาเลอร์รัว 0-1
12:00 บอนเนอร์(N) 0 - 2 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-2
12:00 เอสซี แชม 0 - 2 โวห์เลน 0-1
12:00 คลับบรูจจ์ ยู21 รอ ซาอุดิอาระเบีย ยู21
12:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 6 - 0 เนิร์นแบร์ก(ญ) 0-0
12:00 บาเยิร์น อัลเซนัว 2 - 3 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0-0
12:00 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1 - 0 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1-0
12:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1 - 3 เฮสเซ่น คาสเซล 0-0
12:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 1 - 3 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0-0
12:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1 - 0 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0-0
12:20 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0 - 1 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 0-0
12:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 1 - 2 เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง) 0-2
12:30 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 0 - 2 ซโวลเล่ (ญ) 0-0
12:30 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1 - 1 สโต๊ค ซิตี้ 1-0
13:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1 - 0 สตวร์มกราซ 0-0
13:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3 - 2 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
13:00 บีเอสวี เรห์เด้น 2 - 0 เอสซี เวิร์ล 2-0
13:00 แมตเตอร์สเบิร์ก(N) 1 - 1 โฮลสไตน์ คีล 1-0
13:00 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0 - 3 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-0
13:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 3 - 2 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0-0
13:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1 - 3 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
13:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0 - 1 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0-1
13:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 1 - 0 เมียดิซ เลกนิก้า 0-0
13:00 ยัง บอยส์ 2 - 0 คริสตัล พาเลซ 2-0
13:00
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
0 - 4
เชลซี
13:00 พอร์ตสตีวาร์ท 0 - 3 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-0
13:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1 - 2 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0-0
13:00 เอาก์สบวร์ก(N) 1 - 0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0-0
13:00 บอนนี่ริกก์โรส 1 - 2 ไคลด์ 1-0
13:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 0 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 0-0
13:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0 - 0 อิงโกลสตัดท์ 0-0
13:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์(N) 3 - 0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1-0
13:30 แอลเอเอสเค ลินซ์(N) 1 - 1 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-1
13:30 โวล์ฟสบวร์ก(N) 2 - 2 วีวีวี เวนโล 0-1
14:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0 - 0 อินดิจา 0-0
14:00 อีกส์สตัน เอฟซี 0 - 5 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-4
14:00 ลีค ทาวน์ 1 - 2 พอร์ทเวล 0-1
14:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 2 - 0 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2-0
14:00 พลาซ่า อมาดอร์ รอ ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
14:00 เลเวส 2 - 1 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 2-0
14:00 วาลเบิร์ก เอฟซี รอ เดเกอร์ฟอร์ส
14:00 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 1 - 2 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 1-1
14:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 4 - 2 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 3-0
14:00 อัลทริงแคม 0 - 6 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-3
14:00 บาร์เน็ต 1 - 1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0
14:00 เอ็นเอซี เบรด้า(N) 2 - 1 คอร์ไทรจ์ 0-0
14:00 แบรคเนล์ล ทาวน์ 0 - 1 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-1
14:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1-0
14:00 บริสตอล ซิตี้ 0 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-1
14:00 ฟาสเลย์ เซลติก 0 - 1 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-1
14:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0 - 4 จิลลิ่งแฮม 0-2
14:00 กุยเซลีย์ 0 - 2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-2
14:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 0 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 1-0
14:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1 - 2 พอร์ทสมัธ 0-1
14:00 วอคกิ้ง 1 - 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
14:00 คราวเลย์ ทาวน์ 2 - 3 สวอนซี ซิตี้ 0-2
14:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0 - 2 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-1
14:00 เลมิงตัน 1 - 3 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-1
14:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 1 - 1 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 1-0
14:00 มัตล็อค ทาวน์ 1 - 1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-0
14:00 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1 - 0 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-0
14:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 0 - 0 เอฟซี ซิยง 0-0
14:00 นูเนียตัน โบโรห์ 1 - 4 วอลซอลล์ 0-1
14:00 นิวรี่ ซิตี้ รอ คลิฟตันวิลล์
14:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0 - 0 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-0
14:00 สต็อคบริดจ์ 0 - 5 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-1
14:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 2 - 1 เชลแน่ม ทาวน์ 1-0
14:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0 - 2 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-2
14:00 เวิร์คคิงตัน 1 - 3 บาร์โรว์ 0-0
14:00 เซลติก 0 - 0 แรนส์ 0-0
14:00 อเลมานเนีย อาเค่น(N) 2 - 0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-0
14:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1 - 3 บอร์แฮม วู๊ด 1-1
14:00 สลอค ทาวน์ 0 - 3 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-2
14:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1 - 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-1
14:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
14:00 บาร์เวล 0 - 7 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-3
14:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 0 - 2 มอร์แคมบ์ 0-1
14:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ 1 - 2 ลูตัน ทาวน์ 0-0
14:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 3 - 2 คิงสโตเนียน 2-1
14:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 0 - 4 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-3
14:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1 - 1 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0
14:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0 - 2 บรอมลีย์ 0-0
14:00 นานท์วิช ทาวน์ 1 - 1 บิวรี่ 0-0
14:00 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 1 - 5 คิงส์ ลินน์ 0-2
14:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 2 เร็กซ์แฮม 0-1
14:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0 - 2 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-2
14:20 เกรย์ส แอธเลติก 1 - 2 ดาร์ทฟอร์ด 1-0
14:30 โอลิมปิก ลียง(N) 1 - 2 เซอร์เวตต์ 0-2
14:30 เอฟซี โคเปอร์(N) 5 - 0 ไนเรกิฮาซา 2-0
15:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0 - 4 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-1
15:00 โวลิน ลุตส์ค 0 - 0 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 0-0
15:00 เดอ กราฟสคัป 4 - 0 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0-0
15:00 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 3 - 0 เอสซี ซนอย์โม 1-0
15:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 3 - 4 เคเอเอส ยูเปน 3-2
15:00 ปาคซิ เซ 2 - 2 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2-0
15:00 รอแยล อันท์เวิร์พ(N) 0 - 0 วาล็องเซียนส์ 0-0
15:00 ดิฌง(N) 2 - 1 เอเจ โอแซร์ 1-1
15:00 เอสซี เทลสตาร์ 3 - 0 อาแซด อัลค์มาร์ 1-0
15:00 เอฟซี แซมบี 0 - 0 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0-0
15:00 นีซ(N) 1 - 3 เอฟซี ธูน 1-1
15:00 อองเช่ร์ 3 - 1 เล เออบิเยรส์ 1-0
15:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน รอ ซลาเต้ โมราฟเซ่
15:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 6 - 0 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 5-0
15:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 6 - 2 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-1
15:00 เฟเนร์บาห์เช่ 2 - 0 โบลูสปอร์ 1-0
15:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 3 - 1 บอร์กโดซ์ 3-0
15:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1 - 0 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-0
15:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0 - 2 ซาบาห์ 0-0
15:30 เบรกัลนิก้า สติป 1 - 1 ราบ็อตนิคกี้ 1-0
15:30 ปาชูก้า 2 - 2 พูอีบลา 0-0
15:30 ก็อง 2 - 0 เลอ อาฟร์ 0-0
15:30 สตองดาร์ด ลีแอช 0 - 2 สตารส์บูร์ก 0-1
15:30 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0 - 0 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0
15:30 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0 - 1 สปาร์ตัก เพลเวน 0-1
15:30
นาโปลี(N)
1 - 2
เบเนเวนโต้
15:30 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-0
15:59 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 3 - 0 โชเลท เอสโอ 2-0
15:59 แซงต์ เอเตียน 1 - 1 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-0
15:59 ซานตาคลารา 2 - 2 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1-0
15:59 ลอริยองต์(N) 1 - 3 แก็งก็อง 0-1
15:59 เอฟเค เซนิก้า 2 - 1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1-0
15:59 เอสเคเอฟซีเรด 2 - 0 กีไอร์มอต เอสอี 1-0
15:59 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0 - 4 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-1
15:59 เอสซี แมนสดอร์ฟ 2 - 2 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-1
15:59 ลัวซานนี สปอร์ท 2 - 1 โมนาโก 0-0
15:59 เลอ ม็องส์(N) 0 - 1 ชามัวร์ นิออร์ท 0-0
15:59 ลีลล์ 1 - 1 แร็งส์ 1-0
15:59 เคียสโซ 4 - 0 เบลลินโซนา 2-0
15:59 บรูค พีรอนนาส 2 - 2 เกรอน็อบล์ 2-2
15:59 โอร์แลงส์ ยูเอส(N) 2 - 0 ชาโตรูซ์ 1-0
15:59 นิตร้า 0 - 3 วาซาส 0-1
15:59 เบลลินโซนา 0 - 4 เคียสโซ 0-2
15:59 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์(N) 2 - 2 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1-1
15:59 เคเอเอ เกนท์ 2 - 4 แซงต์ ทรุยด็อง 1-3
15:59 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 4 - 3 เอฟเคสวิเจซด้า 3-2
15:59 เอาก์สบวร์ก 1 - 0 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-0
15:59 เอ็นเค ครักคา 0 - 0 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0-0
15:59 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0 - 0 เออีเอล ลิมาสซอล 0-0
16:20 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0 - 1 เอฟเค เวเลซ 0-0
16:30 โฟลเรียน่า เอฟซี 1 - 2 ซานตา ลูเซีย 1-0
16:30 เซอร์เคอร์ บรูซ 1 - 1 ล็องส์ 0-0
17:00 ออสเทนเด้ 0 - 4 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-1
17:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1 - 1 เควีเอสเค ลอมเมล 0-1
17:00 วิตอเรีย เซตูบัล 2 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1-1
17:00 เซนต์ กัลเลน 2 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1-2
17:00 ซูลเต้ วาเรเกม 2 - 2 เคเอสซี โลเคอเรน 2-1
17:00 บียาร์เรอัล 3 - 0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 2-0
17:00 เอสซี ฮีเรนวีน 2 - 2 เมเชเลน 1-1
17:00 ออสเทนเด้ 0 - 4 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-1
17:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2 - 3 สโลโบดา 2-3
17:00 ลากุล โอแนค 0 - 5 เรอัล โซเซียดาด 0-3
17:00 ยูนิออน กรูเทน 1 - 1 เอสวี วาลส์-กรูนัว 1-0
17:30 เวสเตอร์โล 5 - 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 2-0
18:00 สตอล เมียเลช รอ เอฟเค โปปาร์ด
18:00 พีเออี อโตรมิตอส 0 - 3 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-1
18:00 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0 - 1 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-0
18:00 ดินาโม ซาเกร็บ 1 - 0 ริเยก้า 1-0
18:15 บาเซิ่ล 2 - 3 สตุ๊ตการ์ต 2-2
18:30 เอลเคเอสลอดซ์ 3 - 0 โคโรน่า คีลเซ่ 1-0
19:00 เซบีย่า(N) 2 - 1 เร้ดดิ้ง 0-0
19:15 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0 - 8 เบนฟิก้า 0-3
23:30 เอดี ซาน คาร์ลอส 1 - 1 พันตาเรนนัส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก จีน

11:35 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 0 - 2 หวูฮั่น ซอลล์ 0-1
11:35 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 0 - 3 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

11:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 1 - 1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 1-1
11:30 คิงดัว หวางยัง 0 - 0 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

14:00 คาวเดนบีท 2 - 0 อีสต์ ไฟฟ์ 2-0
14:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 3 - 0 เบรซิน ซิตี้ 2-0
14:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 4 - 1 มอนโทรส 2-0
14:00 อาร์บรอท 2 - 1 เอลจิน ซิตี้ 1-1
14:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 - 1 ฮิเบอร์เนี่ยน 0-1
14:00 ปีเตอร์เฮด 2 - 1 โคฟ เรนเจอร์ 2-1
14:00 เรธโรเวอร์ส 0 - 3 ดันดี 0-2
14:00 แอนนัน แอธเลติก 0 - 1 ดัมบาร์ตัน 0-0
14:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 0 - 3 มาเธอร์เวลล์ 0-0
14:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0 - 0 ควีนส์ ปาร์ค 0-0
14:00 แพททริค ทริสเทล 1 - 0 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-0
14:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 0 - 7 อายร์ ยูไนเต็ด 0-5
14:00 ฟัลเคิร์ก 1 - 1 ลิฟวิงสตัน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

14:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 2 ซีเรียนสก้าเอฟซี 0-1
14:00 ออร์ไกร์ท 2 - 0 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-0
14:00 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 1 - 2 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-0
15:59 ไอเค บราเก้ 3 - 1 บรอมมาปอจคาร์น่า 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

15:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 2 - 2 โบโตซานี่ 1-2
18:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 - 1 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

18:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 - 0 ทแซร์สโค เซโล 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

15:00 บานิค ออสตราว่า 1 - 2 สโลวาน ลิเบอเรช 1-0
15:00 ไพรบราม 1 - 1 เทปลิเซ่ 1-0
17:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 3 - 1 ซิกม่า โอโลมุช 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

18:00 โคห์บ รัมเบลอ 2 - 1 แอธโลน ทาวน์ 1-0
18:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 2 - 1 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

16:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1 - 2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สิงคโปร์ ลิก

09:30 ยัง ไลอ้อนส์ 0 - 1 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 0-1
09:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 1 - 2 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

14:00 เคทีพี ค็อตก้า 0 - 2 เอซี คาจานิ 0-1
14:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 3 - 1 ทีพีวี แทมเปเร่ 1-0
14:00 มูซ่า 4 - 0 ไมปา 4-0
14:00 ฮาก้า 2 - 0 ยาโร 0-0
14:00 ทีพีเอส ตูร์คู 1 - 0 เอซี โอลู 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

14:00 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก 1 - 2 เอฟซี โกเมล 0-2
15:45 เนเมน กร็อดโน่ 0 - 0 ซลูตัสค์ 0-0
17:45 บาเต้ โบริซอฟ 4 - 1 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

10:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2 - 2 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2-1
12:00 ทอม ทอมสค์ 2 - 0 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 1-0
14:00 เฟเคิล 0 - 0 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-0
14:00 เอฟเค คิมกี้ 3 - 0 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1-0
14:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 0 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-0
14:00 ตอร์ปิโด มอสโก 2 - 0 บัลติก้า 1-0
15:00 เชอตาโนโว มอสโก 2 - 1 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-1
15:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1 - 2 ลุช เอเนอร์จีย่า 0-0
15:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1 - 1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
15:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 3 - 2 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:00 ซีเอยูเวนตูเด้ 2 - 2 ดานูบิโอ เอฟซี 1-1
18:00 เซอร์โร ลาร์โก 3 - 0 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1-0
18:00 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0 - 2 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-2
21:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1 - 2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 1 - 1 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-1
16:15 สปอร์ติ้งคริสตัล 3 - 0 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 1-0
20:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0 - 2 เดป.ซาน มาร์ติน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1

15:59 ทาบอร์เซซานา 0 - 2 เอ็นเค อลูมินิจ 0-2
18:15 มาริบอร์ 1 - 2 ทริงลาฟ คราน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

20:15 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 3 - 2 ลา อีคูดัด 0-0
22:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1 - 0 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-0
22:15 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1 - 0 ยูเนียน แมกดาเลนา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

09:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2 - 1 วี-วาเรน นากาซากิ 0-0
09:00 โทชิกิ เอสซี 2 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 0-1
09:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 0 เอฮิเมะเอฟซี 0-0
10:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 6 - 0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 3-0
10:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0 - 1 เกียวโต แซงก้า 0-0
10:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 2 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
10:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 2 โยโกฮามา เอฟซี 0-1
10:00 เอฟซี เรียวเคียว 0 - 2 ฟาเจียโน โอคายามา 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

13:00 เคดะห์ 4 - 2 เปรัค เอฟเอ 2-1
13:00 เซลังกอร์ พีบี 3 - 0 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1-0
13:00 พีเคเอ็นพีเอฟซี 1 - 1 เฟลด้า ยูไนเต็ด 0-0
13:00 กัวลา ลัมเปอร์ 0 - 4 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

08:45 เซอลาโงร์ ยูไนเต็ด 3 - 1 ตรังกานู บี 1-0
13:00 ซาบาห์ 1 - 0 กลันตัน 0-0
13:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 2 - 3 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0 - 2 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-1
22:30 โซล เดอ อเมริกา 2 - 1 นาซิอองนาล อซุนซิยง 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล

00:30 ปอนเต เปรตา 3 - 2 โอเอสเต้ 3-1
14:00 อเมริกา มิไนโร่ 0 - 4 ฟิกูเรนเซ่ 0-1
19:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2 - 0 วิลา โนวา 1-0
21:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 2 - 3 บราซิล เด เปโลตัส 1-3
22:00 ปารานา พีอาร์ 2 - 1 บรากันติโน้ 0-1
22:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 2 - 0 ลอนดริน่า พีอาร์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

04:45 อาวอนดาเล่ เอฟซี 3 - 0 ฮูม ซิตี้ 1-0
08:05 พาสโค วอลล์ เอสซี 0 - 1 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0-1
08:05 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 3 - 1 แดนน็อค ธันเดอร์ 1-1
09:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 3 - 1 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1

02:00 เรอัล โมนาร์ช 5 - 0 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 2-0
21:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 8 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 4-0
21:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2 - 1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0-0
23:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2 - 1 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ 1-0
23:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 1 - 1 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

05:10 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 1 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก

08:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 3 - 1 ชางวอนซิตี้ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

13:00 เซตีซู 4 - 0 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 2-0
15:00 อัคโตเบ 2 - 2 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

11:30 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 0 - 1 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
12:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 5 - 1 ไอเค มาย์เรน (ญ) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

13:00 เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน 2 - 1 เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) 1-0
15:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน 3 - 0 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

05:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 3 - 2 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1-1
07:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 2 - 1 อาร์มาเดล เอสซี 2-1
07:00 เพิร์ธ เอสซี 1 - 1 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 0-0
07:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 2 - 2 อีซียู โยนดาลูบ 1-2
07:00 สตีรลิง ไลออนส์ 2 - 2 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1-0
07:10 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1 - 0 บัลแคทต้า เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ซูเปอร์คัพ

18:30 ปิแอส กลิวิส 1 - 3 เลเชีย กอเดนซ์ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

08:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 1 - 1 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 3 - 1 มาชัค รูนา 2-1
20:00 เฟอร์ซา อมาริลลา 1 - 4 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-1
23:00 แอลดียู กีโต้ 1 - 5 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

02:15 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 2 - 1 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 0-1
03:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 1 - 1 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0-1
06:00 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 4 - 3 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1-2
06:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 4 - 1 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 2-0
06:45 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 1 - 2 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลี ชาเลน ลีก

08:00 โกยาง เอฟซี 1 - 0 กวางจูกวางซานเอฟซี 1-0
08:00 โซล ยูไนเต็ด 1 - 2 ยังจู ซิตี้เซน 0-0
08:00 ฮวาซอง เอฟซี 2 - 1 กิมโป เอฟซี 2-1
08:00 โปชอน เอฟซี 1 - 0 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-0
10:00 ชองจู จิคจิ 3 - 1 ยังพย็อง 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

11:35 เหอหนาน เอสเอสเอ็กซ์ (ญ) 2 - 0 ดาเลี่ยน กูนเจียน (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

07:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง 2 - 0 จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี 1-0
07:30 หยินช่วน เห่อแลนแชน 4 - 0 เบ้าโถ หนานเจียว 1-0
08:00 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0 - 0 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 0-0
08:00 เสฉวน 3 - 1 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 1-1
08:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 1 - 0 ซูโจว ดองวู 0-0
11:00 เสิ่นหยาง เออบาน 3 - 1 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 1-1
11:00 ต้าเหลียน เบายังค์ 0 - 2 ไซโบ้ ซันเดย์ 0-0
11:30 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 0 - 2 เซินเจิ้น เผิงเจิง 0-0
11:30 ฮูวนาน บิลโลวส์ 0 - 2 เจียงซี เหลียนเชง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

08:00 เหอหนาน เจี้ยนเย้(สำรอง) 2 - 1 ซานตง ลู่เนิ่ง(สำรอง) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก

10:45 เชียงราย ยูไนเต็ด 1 - 0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-0
11:00 นครราชสีมา เอฟซี 3 - 3 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-1
12:00 การท่าเรือ เอฟซี 2 - 2 ชลบุรี เอฟซี 2-2
13:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 0 - 3 ปตท.เอฟซี ระยอง 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี คัพ

21:30 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1 - 0 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ลีก

10:00 เอสเอชบี ดานัง 1 - 1 ไฮฟอง เอฟซี 0-1
11:00 ทัน กวางนินห์ 3 - 0 ฮอง อันห์ ยาลาย 2-0
12:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 2 - 2 ซานนา คานห์ ฮัว 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

07:00 อคาเซีย ริดจ์ 1 - 3 ทารินก้า โรเวอร์ 0-2
07:00 เดอะ แกป บีพีแอล 5 - 4 บริสเบน เคไนท์ส 4-1
07:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 3 - 0 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 2-0
08:05 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 6 ทูวอง 1-3
09:00 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 1 - 3 อัลบานี ครีก 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

06:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0 - 2 วาสป้า โออิตะ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

23:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 2 - 0 ซีแอตเติล เรน (ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BSWCP

11:30 เวสเตเซ่ (ฟุตบอลชายหาด) 8 - 4 อัตเลติโก ลิคาตา(ชายหาด) 0-0
13:45 ปิซา(ฟุตบอลชายหาด) 6 - 3 นาโปลี(ชายหาด) 0-0
15:00 กาตาเนีย บีเอส(ฟุตบอลชายหาด) 5 - 5 เวียเรจโจ(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
15:59 โอมาน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 16 - 1 แอลจีเรีย(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
17:15 โมร็อคโก ฟุตบอลชายหาด รอ เนเธอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

18:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 0 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 0-1
18:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 0-1
18:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 0 - 1 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 0-1
18:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1 - 2 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1-0
21:00 ซานโตส(เยาวชน) 3 - 1 บาเฮีย (เยาวชน) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

15:00 เรอัล ซัคเซส 2 - 1 โดรเชีย 0-0
15:00 เอฟซี คาฮูล-2005 4 - 0 สปาร์ต้า คีชีเนา 2-0
15:00 โกลเดนี 2 - 1 เอฟซี ซิงเกเรย์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

05:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 6 - 0 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 1-0
05:30 โครย์ดอน คิงส์ 2 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 1-1
05:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 1 - 2 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1-2
05:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1 - 5 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 1-4
09:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1 - 1 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกา Pershaya

14:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 2 - 4 เอฟเค ออร์ชา 2-2
15:00 เอฟเค ลิด้า 0 - 1 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0-1
15:00 สมอร์กอน เอฟซี 1 - 3 กรานิต 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย ดิวิชั่น 1

10:45 อุดรธานี 1 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0
11:00 ราชนาวีสโมสร 1 - 0 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 1-0
12:00 ศรีสะเกษ เอฟซี 3 - 0 กรมศุลกากร เอฟซี 2-0
13:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 1 - 1 ลำปาง เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก

14:00 อัล ซอลรา 4 - 1 อัล ฮุสเซน 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

05:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2 - 1 แคนเบอร์รา เอฟซี 0-0
07:35 โมนาโร แพนเธอร์ส 1 - 2 กาการิน ยูไนเต็ด 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

06:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0 - 0 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0-0
07:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3 - 0 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 2-0
08:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 0 - 2 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
08:30 บริสแบน ซิตี้ 4 - 2 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1-2
09:00 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1 - 3 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 0-2
09:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 2 - 1 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

05:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 2 - 1 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2-0
05:30 มอดบูรี่ เจ็ท 1 - 0 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
05:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 1 - 0 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 1-0
05:30 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 1 - 2 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1-2
09:00 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 0 - 0 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

05:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 1 - 1 จีลอง เอสซี 0-0
05:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 0 - 1 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0-0
05:00 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 4 นอร์ธโคท์ซิตี้ 0-1
05:15 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 1 - 3 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0-1
09:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1 - 2 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

14:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1 - 1 อติรา เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

14:00 ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ 2 - 1 ไอเอฟ เวสตรี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

10:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 0 - 3 เอฟเค มินสก์ (ญ) 0-2
11:00 นาเดียสดา เอสดี โจชัว 7 โมกิเลียฟ (ญ) 0 - 2 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

08:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 2 - 1 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1-1
11:30 พีเอสเอส สเลมัน 2 - 1 เปอร์เซบายา สุราบายา 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลมหาวิทยาลัย ชาย ชิงแชมป์โลก

15:00 มหาวิทยาลัยไอร์แลนด์(N) 1 - 1 มหาวิทยาลัยฝรั่งเศส 0-1
15:00 มหาวิทยาลัยยูเครน(N) 1 - 1 มหาวิทยาลัย เกาหลีใต้ 1-0
15:00 มหาวิทยาลัยรัสเซีย รอ มหาวิทยาลัยอิตาลี
15:00 มหาวิทยาลัยอิตาลี 2 - 2 มหาวิทยาลัยรัสเซีย 2-0
19:00 มหาวิทยาลัยบราซิล(N) 1 - 4 มหาวิทยาลัยญี่ปุ่น 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย Div.1

08:30 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 0 - 0 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 0-0
08:30 เบเบล ยูไนเต็ด 2 - 1 พีเอสบีเค บลิตาร์ 1-1
08:30 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 4 - 0 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 2-0
08:30 เพอเซอแรง เซอแรง 2 - 0 เปอร์ซิบาท บาตาง 0-0
08:30 ศรีวิจาย่า เอฟซี 0 - 2 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

09:00 บินห์ดินห์ 2 - 2 เทย์นินห์ 1-0
09:30 บิ่ญ เฟือก 0 - 0 ดั๊ก ลั๊ก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก ชาเลน

10:00 เอฟซี อันยาง 4 - 1 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 1-0
10:00 ซูวอน ซิตี้ 0 - 1 ปูซานไอปาร์ค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

06:00 กรุลล่า โมริโอกะ 0 - 3 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-1
09:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 3 - 3 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเลียร์

18:00 เรโม เบเลม 2 - 2 ลูเวอร์เดนเซ่ 0-2
18:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 0 - 0 ยาปิรันก้า 0-0
20:00 ยูเวนตูเด้ 1 - 1 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA D4

19:00 อิทัวโน่ เอสพี 3 - 1 อีตาบายานา 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPC

18:00 เตาบาแต 1 - 1 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 0-1
18:00 อา โซ ซานต้า เอสพี 1 - 0 โอซาสโก้ 0-0
18:00 เซา คาเอตาโน่ 2 - 0 ซานโต อังเดร 1-0
21:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1 - 0 โคเมอเชียล-เอสพี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

07:30 ญี่ปุ่น(ยู 17) 1 - 2 เม็กซิโก (ยู 17) 1-1
14:30 อินเดีย 2 - 5 เกาหลีเหนือ 0-3
23:00 เซนต์คิตส์และเนวิส ( ญ ) ยู 20 3 - 0 แองกวิลลา (ญ) ยู 20 1-0
23:00 ซูรินาเม (ญ) ยู 20 3 - 4 เซนต์ลูเซีย ( ญ ) ยู 20 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

07:00 ม็อกกิล เอฟซี 3 - 3 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 2-1
08:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 1 - 2 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 0-0
08:10 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 3 - 1 อิปสวิช ซิตี้ 0-0
08:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 0 - 8 เอซี คาริน่า 0-5

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

13:00 อัตเลตีโก ทูบาโร่(ยู 20) 0 - 1 จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) 0-0
18:00 เซาเปาโล(ยู 20) 0 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ (ยู 20) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

15:00 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 3 - 2 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 3-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเตรเลีย U20

03:00 ซอร์เรนโต เอฟซี ยู 20 0 - 7 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

17:30 ปอร์โต วิ โฮ 4 - 0 ซีดี แคลน จูเวนไนล์ 2-0
21:00 กัวเลซีโอเอสซี 1 - 0 อูเรนเซ่ เอสซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4

10:30 สเจลคาวิค 2 - 0 คราเครอย์ ไอเอล 0-0
13:00 ฟลินท์ 2 - 1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 0-1
14:00 ดอน 2 - 2 สเตล โจร์เพลแลนด์ 1-2
14:00 เฟคเกรอย 1 - 0 พอร์ส เกรนแลนด์ 0-0
14:00 วาร์เดนีเซท 2 - 2 แมนดาล 2-0
14:00 เอสเค เฮิร์ด 4 - 0 ไอสโวล์ดไอเอฟ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

15:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1 - 3 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

14:00 ซูเดท 0 - 4 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 0-0
14:00 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 4 - 0 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 3-0
14:00 เจเอพีเอส 5 - 0 นูรมิจาร์เวน 0-0
14:00 เอ็มพี มิคเคลลี่ 1 - 1 เอฟซี ไวคิงกิต 0-0
14:00 อีพีเอส เอสโป 0 - 1 กนิสตัน เฮลซิงกิ 0-1
14:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 3 - 1 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 2-0
15:30 คาพา 2 - 1 เอฟซีเอสพู 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ 2.Liga

14:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 5 - 0 บราท์เวก 3-0
14:00 ควิด ฮอลเด้น 7 - 1 โฮดด์ 1-0
14:00 นาร์โด เอฟเค 4 - 0 โมสส์ 3-0
14:00 โซล่า 1 - 2 เฟรดริกซ์สตรัด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกอาชีพพม่า

09:30 มะเกว 1 - 1 ยาด­านาบอน เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ TAS พรีเมียร์ลีก

06:30 คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด 1 - 5 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 1-3
06:40 ลอนเซสตัน ซิตี้ 0 - 4 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ NSW-N พรีเมียร์ลีก

04:30 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 0 - 1 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 0-1
04:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส 5 - 2 วาเลนไทน์ 4-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

06:45 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 3 - 2 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

19:00 คาลามาซู รอ ดีทรอยต์ ซิตี้
22:00 พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ 4 - 3 บอสตัน 1-1
23:00 กรีนวิลล์ เอฟซี รอ ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23)
23:00 บอลทิมอร์(สหรัฐฯ) 1 - 0 เอฟซี โมทาวน์ 0-0
23:00 ไมอามี่เอฟซี 3 - 2 ไมอามี่ ยูไนเต็ด 1-2
23:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์(ยู 23) 2 - 1 เอฟเอ ยูโร 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

05:10 แก็บ(สำรอง) 1 - 2 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 1-1
05:10 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 0 - 1 ทารินก้า โรเวอร์(สำรอง) 0-0
05:20 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง) 2 - 0 นอร์ธ ไพน์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1-0
06:10 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 0 - 7 ทูวอง(สำรอง) 0-3
07:05 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 1 - 8 ออลบานี ครีก สำรอง 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ FFSA SLR

03:25 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 2 - 4 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 0-2
03:25 เซาท์แอดิเลด(สำรอง) 7 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 4-0
03:25 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 7 - 0 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 2-0
03:25 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 1 - 1 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ สำรอง 0-1
07:25 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 2 - 1 แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยกันดา

13:00 วิลล่า เทเรซ่า 1 - 1 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0-1
18:00 ซีเอ เรนติสตัส 1 - 2 ไอเอ ซูด อเมริกา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก

18:15 อลิอันซ่า แอตเลติโก 2 - 0 แอทเลติโก้ กรัว 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน Challenge League Women

06:00 เอ็นจียู นาโกย่า หญิง 1 - 0 ทาคาสุกิ (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีกกลาง

02:30 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 2 - 2 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 1-1
02:30 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 0 - 1 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 0-0
05:45 เวลลิงตัน โอลิมปิก 3 - 2 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2

09:00 อุบลราชธานี เอฟซี 1 - 3 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
09:00 ทหารบก เอฟซี 1 - 5 กระบี่ เอฟซี 1-2
09:00 พระนครศรีอยุธยา 1 - 0 ฉะเชิงเทรา 0-0
10:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 2 เอฟซี ภูเก็ต 0-0
10:00 เชียงราย ซิตี้ 1 - 1 ลำพูน วอร์ริเออร์ 0-1
11:00 อ่างทอง เอฟซี 6 - 2 บางกอก เอฟซี 1-0
11:00 ระนอง เอฟซี 1 - 1 บีทียู ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

04:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) 4 - 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20) 4-1
05:55 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 1 - 3 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 0-0
06:30 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20) 2 - 0 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20) 2-0
09:00 เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20) 1 - 0 เวสเทิร์น ไพร์ (ยู 20) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League

02:30 เบลคอนเนนยูไนเต็ด(ยู 20) 0 - 1 แคนเบอร์รา เอฟซี (ยู 20) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

18:00 เปาลิสต้า 2 - 1 ทูป้า เอสพี เนลสัน ซูเบริบส์ 1-0
18:00 ริโอ บรานโก้(AC) 4 - 0 เซา โฮเซ่ ดอส แคมโพส/เอสพี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

09:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 4 - 2 สปิริต เอฟซี 2-1
09:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 3 - 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 2-0
09:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2 - 0 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0-0
09:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 3 - 0 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

12:30 มหาวิทยาลัยมซูซุ 1 - 2 อีพีเอซี ยูไนเต็ด 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

02:45 ดนีดิน เทคนิคอล 0 - 3 เกาะ กรีน เอเอฟซี 0-1
02:45 แคสเมียร์ เทคนิค 5 - 2 เวสเทิร์น เอเอฟซี 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

13:00 เนชั่นเนล แอสเซมบลี เอฟซี 0 - 2 คาบเว ยัง ซอกเกอร์ อคาเดมี 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

11:00 เนชั่นแนล ดีเอ็ม เอฟซี 0 - 1 นากาเวิลด์ เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

13:00 คาบินทีลี(ยู 19) 1 - 2 ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ 4 Deild

14:00 เคเอ อัสเวลเลียร์ 2 - 4 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D

22:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 2 - 0 ซาน มาร์คอส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟิลิปปินส์ UFL

07:30 เซเรส เอฟซี 12 - 0 ฟิลิปปินส์แอร์ฟอร์ซ 6-0
07:30 สตาเลี่ยน เอฟซี 0 - 1 คายาเอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย FAM ลีก

12:15 กูชิง เอฟเค 1 - 0 เจบีเอฟเอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

04:30 ลอนเซสตันซิตี้ บี 0 - 2 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 0-1
04:30 นิวทาวน์อีเกิลส์ 1 - 2 บีช ซิตี้ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก

05:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 1 - 2 บัลแคทต้า ยู 20 1-0
05:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด ยู 20 0 - 2 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 0-1
05:00 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20) 0 - 3 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

07:00 ซูเบียโก เอเอฟซี 2 - 2 เวสเทิร์น ไนท์ส 2-1
07:05 แอซฟิลล์ 2 - 2 แมนดูราท ซิตี้ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกสำรอง

11:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 3 - 1 ดินาโม มินส์(สำรอง) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil L

13:00 เซา กอนซาโล 3 - 0 อเมริกา อาร์เจ 2-0
18:00 บองซูเซสโซ่ 1 - 1 แคมโพสอาร์เจ 0-0
18:00 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 2 - 0 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 ปอนเต้เปรต้า (ญ) 1 - 0 วิตอเรีย บีเอ (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:25 บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง) 4 - 0 เนรัง ซ็อคเกอร์(สำรอง) 4-0
06:50 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 2 - 3 บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

05:00 บันนีเกียวโต(ญ) 2 - 2 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil

17:00 พูมาส ยูนัม (ญ) 2 - 0 ตีฮัวนา (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

08:10 เซาธ์ ยูไนเต็ด 4 - 6 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 2-1
08:20 มิทเชลตัน เอฟซี 1 - 2 โลแกน ไลท์นิ่ง 1-2
09:00 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1 - 3 โรชเดล โรเวอร์ 0-1
09:00 คาปาลาบา บูลด็อก 1 - 1 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 คัมโบริว เอสซี 4 - 1 ยูเวนตุสเอสซี 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 2 - 2 อลาจูเรนเซ่ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 13/07/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia Gold Coast Premier League
ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA D4
ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPC
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil L
ตารางบอลพรุ่งนี้ BSWCP
ตารางบอลพรุ่งนี้ Columbia women
ตารางบอลพรุ่งนี้ FFSA SLR
ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4
ตารางบอลพรุ่งนี้ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
ตารางบอลพรุ่งนี้ TAS พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลี ชาเลน ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก ชาเลน
ตารางบอลพรุ่งนี้ เค-ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตารางบอลพรุ่งนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน Challenge League Women
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซิมบับเวพรีเมียร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก จีน
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ 2.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ mainland Super League
ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเลียร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุส Division 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกา Pershaya
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ซูเปอร์คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีกกลาง
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟิลิปปินส์ UFL
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลมหาวิทยาลัย ชาย ชิงแชมป์โลก
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย FAM ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกอาชีพพม่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ตารางบอลพรุ่งนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเตรเลีย U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ตารางบอลพรุ่งนี้ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ สิงคโปร์ ลิก
ตารางบอลพรุ่งนี้ สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย Div.1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยกันดา
ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ 4 Deild
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ลีก U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก



ตารางบอลพรุ่งนี้Australia Gold Coast Premier League, BRA D4, BRA SPC, Brazil L, BSWCP, Columbia women, FFSA SLR, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิวซีแลนด์ mainland Super League, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, เบลารุส Division 2, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ซูเปอร์คัพ, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลมหาวิทยาลัย ชาย ชิงแชมป์โลก, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FAM ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย คัพ, ลีกอาชีพพม่า, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สเตรเลีย U20, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรีย U20 ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย คัพ, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก,