บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ 04/12/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00
อองเช่ร์
0 - 2
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:00 บอร์กโดซ์ 6 - 0 นีมส์ 2-0
01:00 แบรสต์ 5 - 0 สตารส์บูร์ก 2-0
03:05
โอลิมปิก ลียง
0 - 1
ลีลล์

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

03:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 0 - 4 ลอริยองต์ 0-2
03:00 เอเจ โอแซร์ 1 - 1 วาล็องเซียนส์ 1-0
03:00 ทรัวส์ 1 - 0 โรเดซ อเวรอน 1-0
03:00 เกรอน็อบล์ 1 - 1 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-0
03:00 ชาโตรูซ์ 1 - 1 โซโชซ์ 0-1
03:00 เลอ อาฟร์ 2 - 0 เลอ ม็องส์ 1-0
03:00 ล็องส์ 3 - 0 เอฟซี แซมบี 1-0
03:00 ชามัวร์ นิออร์ท 0 - 1 อฌักซิโอ้ 0-1
03:00 ปารีส เอฟซี 0 - 3 แก็งก็อง 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:30
คริสตัล พาเลซ
1 - 0
บอร์นมัธ เอเอฟซี
03:15
เบิร์นลี่ย์
1 - 4
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกวัน อังกฤษ

02:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

02:45 ร็อคเม้าท์ 2 - 0 โคห์บ รัมเบลอ 1-0
19:00 โอดร้า วูดซิลอดซ์ 1 - 1 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-1
20:00 จอร์แดน(ยู 23) 1 - 0 อัล วีห์ดัต 1-0
20:30 ซีดี คอสต้า โด ซอล 4 - 2 ยูดี ซองโก้ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชียคัพ

22:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0 - 2 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

02:45 โบรร่า เรนเจอร์ส 1 - 3 กรีน็อค มอร์ตัน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปปา อิตาเลีย

00:00 เจนัว 3 - 2 อัสโคลี่ 1-0
03:00 ฟิออเรนติน่า 2 - 0 ชิตตาเดลล่า 1-0
21:00
ซัสเซาโล่
1 - 2
เปรูจา

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม คัพ

02:45 รอแยล อันท์เวิร์พ 2 - 2 ราซิ่ง เกงค์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ คัพ

02:45 โกลนิค เลชน่า 0 - 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-1
18:15 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0 - 2 เลช พอซนาน 0-1
23:45 เลเชีย กอเดนซ์ 3 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1 - 1 ฮาโปเอล รานาน่า 0-1
00:45 มัคคาบี้ เนทันย่า 1 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-0
01:15 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 0 - 1 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:30 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์ 1-1
19:00 เอฟซีคลินเซนิ 1 - 1 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 0-0
22:59 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 - 0 เซ็บซี่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 อินดิจา 1 - 0 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0
21:00 มัลโดส ลูการ์นี 0 - 1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-0
21:00 คูคาริคกิ สตานคอม 2 - 1 บัซคา โทโพลา 0-1
21:00 เอฟเค วอซโดวัค 1 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0
22:59 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 3 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 2-1
22:59 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 4 - 1 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1-1
22:59 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1 - 0 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0-0
22:59 แมควา ซาแบค 2 - 1 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เวลส์

02:45 เดอะ นิว เซนต์ส 1 - 0 คาร์มาร์เธ็น 0-0
02:45 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 2 - 1 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

22:59 ไอโมเลเซ่ 1 - 1 ตริเอสติน่า 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

02:00 ไบรท์ตัน (ยู 21) 0 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0
02:30 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 2 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-2
02:30 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) 1-0
02:45 พอร์ทเวล 2 - 2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
02:45 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 3 - 0 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) 1-0
02:45 วอลซอลล์ 3 - 2 เชลซี(U23) 0-2
02:45 พอร์ทสมัธ 2 - 1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-1
02:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2 - 0 โคเวนทรี ซิตี้ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

02:45 อีสต์ไลก์ 0 - 2 เร็กซ์แฮม 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

02:45 อายร์ ยูไนเต็ด 0 - 1 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

02:45 สเตนเฮาส์มัวร์ 2 - 2 เอลจิน ซิตี้ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี คัพ

02:00 ซเซจ เอเค 0 - 0 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0-0
18:00 โมโนริ เอสอี 1 - 3 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-1
18:00 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 0 - 4 ปาคซิ เซ 0-4
18:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี 1 - 0 วาร์ดา เซ 0-0
21:30 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 2 - 1 บูดาฟอคิ เอ็มทีอี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ คัพ

20:00 โอเอฟไอ เครเต้ 4 - 0 เอโอ คาวาลา 1-0
20:00 แอสเตราส ตริโปลิส 0 - 1 พลาทานิแอส เอฟซี 0-1
22:15 สโกดา ซานธี 3 - 0 อปอลล่อน ลาริสซ่า 2-0
22:15 พานิโอนิออส 6 - 0 โอลิมเปียกอส โวลัว 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 เกล็นโตรัน รอ เกล็นนาโวน ลูร์กัน

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี คัพ

00:45 เฟเนร์บาห์เช่ 4 - 0 อิสตันบูลสปอร์ 2-0
17:45 อียูบสปอร์(N) 0 - 3 อันตัลยาสปอร์ 0-2
18:30 คาซิมปาซ่า 2 - 1 เบเลดิเย แวนสปอร์ 2-1
20:30 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 4 - 2 บูร์ซาสปอร์ 1-1
22:30 อัลเตย์สปอร์ 1 - 2 แทร็บซอนสปอร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส คัพ

19:30 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 5 - 1 อาริส ลิมาสซอล 0-0
19:30 โอแทลลอส อเทียนัว(N) 2 - 3 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

02:45 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1 - 3 บลายท์ สปราตันส์ 0-3
02:45 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 4 - 0 สตัวร์บริดจ์ 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ

18:30 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0 - 3 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-2
20:00 โบเตฟ กาเลโบโว่ 2 - 1 วิโตชา บิสตริต้า 0-0
22:30 เลฟสกี้ โซเฟีย 1 - 0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

38วินาที ฟลีตวู้ด ทาวน์ ยู18 0 - 0 วัตฟอร์ด ยู18 -

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1

19:00 ทาบอร์เซซานา 0 - 4 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-2
21:45 เอ็นเค อลูมินิจ 8 - 1 ทริงลาฟ คราน 4-0
23:55 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1 - 1 มาริบอร์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

18:30 พาร์ส โจโนบิ แจม 1 - 1 แมชชีน ซาซี่ 1-0
18:45 ไซปา 0 - 0 ฟูแลด ครูเซสตัน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

15:00 ฟิลิปปินส์ (ยู22) 6 - 1 ติมอร์เลสเต (ยู22) 2-0
15:00 กัมพูชา (ยู22)(N) 3 - 1 มาเลเซีย (ยู22) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

02:45 ฟาสเลย์ เซลติก 1 - 1 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-0
02:45 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 2 ยอร์ค ซิตี้ 1-1
02:45 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1 - 1 เกทส์เฮด 1-1
02:45 เลมิงตัน 3 - 0 ดาร์ลิงตัน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

02:45 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:00 เอล อิสไมลี่ 0 - 0 แทนต้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

38วินาที อิสท์ ริฟฟา 0 - 0 มานาม่า คลับ -

ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE คัพ

19:40 อัล วาเซิ่ล รอ กอร์ ฟัคเค่น

ตารางบอลพรุ่งนี้ โอมาน ลีก

19:35 โอมาน คลับ 1 - 1 เมอแบต 0-0
19:40 โซฮาร์ คลับ 1 - 1 มัสแคท 0-1
19:45 อัล นาห์ด้า 0 - 1 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 0-0
19:45 บาห์ลา 3 - 1 อัล โอรูบา 1-1
19:55 อัลรูสตัก 5 - 1 ซาฮัม 5-1
22:00 ดูฟาร์ 1 - 1 อัล ซีบ 1-0
23:10 อัล ซูวาอี(N) 3 - 1 ฟานจา เอสซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0 - 5 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

02:45 ครูซาเดอร์ 2 - 0 อินสติตูเต้ เอฟซี 1-0
02:45 ลินฟีลด์ เอฟซี 0 - 3 โคเลอไรน์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:10 เทมเปอร์ลีย์ 0 - 1 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ คัพ

19:30 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 2 - 0 มาทรูห์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีก คัพ

03:15 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1 - 1 เบนฟิก้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0 - 2 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 0-1
02:45 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 4 - 1 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1-0
02:45 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 1 - 0 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 0-0
02:45 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1 - 1 คิงสโตเนียน 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ

19:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 1 - 1 ราบ็อตนิคกี้ 1-1
19:00 เอฟเค ชคูปิ 0 - 1 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

16:30 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 5 - 1 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

21:25 อัล-ทาดามอน(คูเวต)(N) 5 - 0 อัล คูเวต เอสซี 1-0
23:30 อัล-ชาบับ(คูเวต)(N) 3 - 2 อัล ซาเฮล 1-0
23:30 ไคตัน 1 - 1 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาเซอร์ไบจัน คัพ

17:00 ซีล่า เอฟเค 4 - 0 คาราบาจโลคบาตัน 1-0
18:00 ซาบาห์ เอฟเค 5 - 0 เอฟซี อาจซู 1-0
20:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 2 - 0 ซากาตาล่า เอฟเค 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโกร คัพ

19:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค รอ เอฟเคเซต้า

ตารางบอลพรุ่งนี้ Saudi King Cup of Champions

19:25 นาจราน 1 - 3 อัล ฟาร์ท 1-2
21:45 อัล-โชอาลาห์ 1 - 1 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0-1
22:20 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1 - 2 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

18:30 อตาลันต้า (เยาวชน) 4 - 0 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-0
20:30 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 4 - 0 โบโลญญ่า(เยาวชน) 3-0
20:30 เจนัว(เยาวชน) 2 - 2 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

18:50 อัล-นาดห์ฮา 1 - 2 อัล อันซาร์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียลีกดิวิชั่น 1

18:30 อีสต์ เบงกอล 1 - 1 รีล แคชเมียร์ เอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu

17:30 อีสเทอร์น เอเอ (สำรอง) 3 - 2 คิตฉี (สำรอง) 1-0
17:30 หยวน ลอง (สำรอง) 2 - 8 โวฟู ไทโป (สำรอง) 0-0
19:30 ซัน เปกาซัส (สำรอง) 1 - 7 ลีแมน เอฟซี(สำรอง) 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:00 อิซ่า ทาวน์(N) 0 - 0 อัล บูไดย่า 0-0
22:00 อัล ทัดมัน 0 - 5 ซิทรา 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 ริชาร์ดส์ เบย์ 2 - 1 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:30 มัล เมนอร์ 2 - 0 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ISR U19

18:00 ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 0 - 1 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 0-0
19:15 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19 3 - 0 เบอิตาร์ ทูบรุค ยู19 1-0
19:30 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 0 - 0 มัคคาบี เนทานย่า ยู19 0-0
19:30 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 6 - 0 ฮาโปเอล เชโมน่า ยู19 2-0
22:30 ฮาโปเอล โรอิ ยู19 1 - 1 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์ ยู19 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ SAGA

18:15 เนปาล ยู 23 1 - 1 ศรีลังกา ยู 23 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ SVK U19 A

20:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 3 - 2 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 เอฟเค ทราจัล 2 - 0 ไดนาโม วีรันเจ 0-0
19:00 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 1 - 2 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย U19

17:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 1 - 1 ดอมซาเล่ (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 2 - 0 พีเอสไอเอส เซมารัง 1-0
18:30 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 3 - 0 เปรซียา จาการ์ตา 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

20:00 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 0 - 1 แรนส์(ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Uzbekistan PFL Cup

18:00 ปัคตากอร์ 6 - 2 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

04:30 เวเนซูเอล่า ยู20 0 - 0 คิวบา (ยู 20) 0-0
19:00 มอนเตเนโกร (ยู 16) 0 - 1 อาเซอร์ไบจาน (ยู 16) 0-0
20:00 บราซิล ยู20 1 - 0 โคลัมเบีย(ยู 20) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เดลี ไดนามอส(N) 0 - 1 เบงกาลูรู 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:30 อูเรนเซ่ เอสซี 2 - 2 มอนต้า เอฟซี 2-0
03:30 มอนต้า เอฟซี 2 - 2 อูเรนเซ่ เอสซี 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:45 เรอัล โอเบียโด้ บี 3 - 2 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 2-1
22:30 ยูดี เมลิลล่า 1 - 1 โครูโช่ เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

38วินาที ริโอ อาฟ(ยู 17) 0 - 0 ปาโดนเซ่(ยู 17) -

ตารางบอลพรุ่งนี้ แคเมอรูน Elite One

19:00 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 1 - 0 ยูเนี่ยน ดูอาลา 1-0
21:00 ยัง สปอร์ต 2 - 2 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ รวันดา National League

22:59 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 0 - 0 โปลิศ เอฟซี คิบังโก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัยทีมลีกสำรอง

17:30 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง) 2 - 2 คลับ จีเนอร์รัล ดิแอซ (สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซาเทิรน์พรีเมียร์ลีก

02:45 นูเนียตัน โบโรห์ 0 - 3 โคลวิลล์ ทาวน์ 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0 - 1 วีแกน (ยู 23) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division

19:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 0 - 1 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup

02:45 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 2 - 0 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 2-0
45วินาที มอร์เพธ ทาวน์ 0 - 0 มาร์สค์ ยูไนเต็ด -

ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ลีกสำรอง

22:00 อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) 4 - 0 อัล การาฟา(ยู 23) 1-0
22:00 อัล วาครา(สำรอง) 5 - 0 กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie

01:00 เอดีโอ เดน ฮาก (ยู 19) 0 - 1 เฟเยนูร์ด (ยู 19) 0-1
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (ยู 19) 0 - 3 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (ยู 19) 0-2
01:00 เอฟซี โกรนิงเก้น(ยู 19) 2 - 0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19) 0-0
01:00 ฮีเรนวีน เอสซี (ยู 19) 4 - 1 เอฟซี ทเวนเต้ (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil Peel Youth Championship

01:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)(N) 3 - 0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ยู 20) 0-0
03:40 สปอร์ตติโว่ เพนาโรล (เยาวชน) 2 - 1 ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) 1-1
05:15 วาสโก ดา กามา (ยู 20)(N) 0 - 0 อเมริกา เด กาลี(ยู 20) 0-0
07:30 ราซิ่ง คลับ (ยู 20)(N) 2 - 1 พัลไมรัส เอสพี ยุ 20 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ COSAFA Cup U20

15:00 อังโกล่า (ยู 20)(N) 8 - 0 เซเชลส์ (ยู 20) 5-0
17:45 คอโมโรส(ยู 20)(N) 0 - 4 มาลาวี (ยู 20) 0-1
20:30 แซมเบีย (ยู 20) 5 - 0 บอตสวานา (ยู 20) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:45 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 2 - 0 อัลทริงแคม 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

19:30 ริเยกา (ยู 19) 1 - 1 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

38วินาที ไบรท์ตัน (ยู 23) 0 - 0 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) -

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 1 - 0 มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ 0-0
15:05 มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ 0 - 1 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-0
15:05 มหาวิทยาลัยธนบุรี 1 - 0 มหาวิทยาลัยธนบุรี 0-0
15:05 มหาวิทยาลัยกรุงเทพเดฟโฟ 1 - 3 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:45 รัชเดน ไดมอนด์ 1 - 2 นีดแฮมมาร์เก็ต 1-0
02:45 รอยสตัน ทาวน์ 0 - 0 เลสตัน เอฟซี 0-0
02:45 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1 - 5 บาร์เวล 1-1
02:45 บรอมส์โกรฟ 4 - 1 คิงส์ แลงลีย์ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 บราก้า(ยู 23) 1 - 0 ฟามาลิเคา(ยู 23) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 04/12/2562

ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil Peel Youth Championship
ตารางบอลพรุ่งนี้ COSAFA Cup U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ ISR U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ SAGA
ตารางบอลพรุ่งนี้ Saudi King Cup of Champions
ตารางบอลพรุ่งนี้ SVK U19 A
ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตารางบอลพรุ่งนี้ Uzbekistan PFL Cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กาตาร์ลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล
ตารางบอลพรุ่งนี้ แคเมอรูน Elite One
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปปา อิตาเลีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย 2.Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชียคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอร์เจีย ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย Prva ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซาเทิรน์พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บาห์เรน ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยี่ยม คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัยทีมลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีก คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เวลส์
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโกร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ตารางบอลพรุ่งนี้ รวันดา National League
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกวัน อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาเซอร์ไบจัน คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D Cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียลีกดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล C ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โอมาน ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี คัพ



ตารางบอลพรุ่งนี้Brazil Peel Youth Championship, COSAFA Cup U20, ISR U19, SAGA, Saudi King Cup of Champions, SVK U19 A, UAE คัพ, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, Uzbekistan PFL Cup, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กาตาร์ลีกสำรอง, กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, แคเมอรูน Elite One, โคปปา อิตาเลีย, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชียคัพ, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาเทิรน์พรีเมียร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส คัพ, ตุรกี คัพ, นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย คัพ, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม คัพ, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ คัพ, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, มอนเตเนโกร คัพ, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาเซอร์ไบจัน คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี Serie D Cup, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อียิปต์ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu, ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie, ฮังการี คัพ,