บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ 16/01/2563

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 นีมส์ 0 - 1 แรนส์ 0-0
01:00 อาเมียงส์ 1 - 1 แร็งส์ 0-1
03:00
โมนาโก
1 - 4
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

01:00 เอดี อัลคอร์ค่อน 2 - 2 นูมานเซีย 0-0
01:00 ฮูเอสก้า 2 - 1 เตเนริเฟ่ 2-1
02:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 1 - 0 ซีดี ลูโก้ 1-0
03:00 คาดิส 3 - 3 มิรานเดส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

00:00 บีเอสวี เรห์เด้น(N) 2 - 3 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-3
00:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก(N) 6 - 1 เอสซี ไวซ์ 2-0
00:30 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 5 - 0 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 0-0
00:30 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 5 - 1 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 3-1
00:30 วีเอฟบีเออร์บัค 6 - 2 วีเอฟซี พลูเอน 2-0
00:45 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 1 - 1 มักเดเบิร์ก(ยู 19) 0-2
01:00 อารากัว เอฟซี 0 - 1 ทรูจิลลานอส 0-1
01:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 1 - 2 เบเลเนนส์(ยู 19) 1-0
01:30 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1 - 1 เอฟซี แบลค สทาร์ 0-1
01:30 โกยาเนีย 0 - 2 ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ 0-2
01:30 อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 3 - 1 อีซี จากุยเพนเซ่ 0-0
02:00 บราซิล เด เปโลตัส 2 - 2 เซา โจเซ่อาร์เอส 2-0
03:00 ยูเวนตูเด้ 0 - 2 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-1
03:30 ซาโมรา ซีเอฟ 3 - 1 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-1
05:00 แคร๊ค จีโอ 3 - 0 อูเบร์ลังเดียเอ็มจี 1-0
06:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(N) 2 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2-0
07:00 มิลเลียนนาริออส 3 - 1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 2-1
08:45 พัลไมรัส(N) 0 - 0 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0-0
14:00 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 1 - 1 ฮอง อันห์ ยาลาย 0-1
14:00 กวาง นัม 4 - 1 ไฮฟอง เอฟซี 1-1
14:00 ฟิกูเรนเซ่ 1 - 0 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-0
15:00 ด่งท้าป 3 - 1 แอง แยง 2-1
15:30 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 3 - 0 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 1-0
15:30 บิ่ญ เฟือก 1 - 1 ด่องตัมลองอัน 1-0
16:00 ทัน กวางนินห์ 2 - 3 นัม ดินห์ เอฟซี 2-1
16:00 เดอะ คอง 1 - 1 ไซ่ ง่อน เอฟซี 0-1
16:30 บาเซิ่ล 1 - 0 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-0
17:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 6 - 0 ดราว่า 3-0
17:00 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1 - 3 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 0-1
17:45 เอซี โอลู 1 - 2 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-0
18:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2 - 2 เมียดิซ เลกนิก้า 2-1
19:00 เชอตาโนโว มอสโก 2 - 3 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-1
19:00 เอฟเค ชคูปิ 0 - 0 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 0-0
19:00 เลเชีย กอเดนซ์ 2 - 3 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1-3
19:30 เซ็บซี่ 0 - 2 ซีล่า เอฟเค 0-2
19:40 วัลลัซเนีย(N) 0 - 0 เคเอส บีริซ บอลช์ 0-0
20:00 ซเซจ เอเค 1 - 4 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-1
20:15 อัจมาน 1 - 0 อัล ชาร์จาห์ 0-0
20:15 ตรังกานู 4 - 0 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 2-0
20:25 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 3 - 2 ยาราคูยานอส 3-1
20:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 4 - 0 เอฟเค คัสไป 2-0
20:30 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ(N) 11 - 0 คานการิด 3-0
21:00 ซังค์ เพาลี(N) 5 - 2 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-0
21:00 โบโตซานี่ 1 - 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-0
22:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี(N) 3 - 2 โคโลญจน์ 2 1-0
22:15 เอฟซี โซล(N) 1 - 1 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 0-1
22:15 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี(N) 0 - 1 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส คัพ

03:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0 - 1 ฟามาลิเคา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปปา อิตาเลีย

00:00
เอซี มิลาน
3 - 0
สปอล
02:45
ยูเวนตุส
4 - 0
อูดิเนเซ่

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

02:45
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1 - 0
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:45 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 3 - 4 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 0 - 0 อโปเอล นิโคเซีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ คัพ

00:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 4 - 1 คาลามาต้า เอโอ 2-0
22:30 แอสเตราส ตริโปลิส 1 - 1 เออีเค เอเธนส์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี คัพ

00:30 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1 - 1 กาลาตาซาราย 1-1
22:00 อันตัลยาสปอร์(N) 4 - 3 กัซเทป 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส คัพ

00:00 เอร์มิส อราดิปปู 0 - 5 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:15 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1 - 1 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล คัพ

00:15 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1 - 0 ฮาโปเอล อฟูล่า 0-0
00:15 ฮาโปเอล ไฮฟา 1 - 0 คาฟร์ กาซิม 1-0
00:15 แอชดอด เอ็มเอส 2 - 4 ฮาโปเอล รานาน่า 1-2
01:15 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0 - 3 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0-1
23:45 เบต้าเยรูซาเล็ม 3 - 1 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

02:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(ยู 18) 1 - 2 ฟูแล่ม (ยู 18) 0-0
02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 18) 2 - 1 แอสตัน วิลล่า (ยู 18) 0-0
02:00 เชลซี (ยู 18) 5 - 0 แบรดฟอร์ด ยู18 0-0
02:00 เบอร์มิงแฮม (ยู 18) 2 - 1 บาร์นสลีย์ ยู18 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:30 เอล อาห์ลี 5 - 0 แทนต้า 1-0
22:00 เอล มาสรี่ 2 - 2 อัสวาน 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1 - 0 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 1-0
00:30 บิดเวสท์ วิทซ์ 3 - 2 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

19:00 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 0 - 3 คิดชี 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1 - 4 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano

08:00 ราซิ่ง คลับ 2 - 2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้ 0 - 0 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0-0
04:00 ลิมอน เอฟซี 1 - 2 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-0
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 1 - 0 เอดี กรีเชีย 0-0
09:30 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 3 - 1 อลาจูเรนเซ่ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 1 - 1 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมียร์ บี

04:00 เมไลพิลล่า(N) 1 - 1 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-0
06:30 นูเบลนเซ่(N) 0 - 1 ดิปอรเต่ส เตมูโก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Saudi King Cup of Champions

22:05 อัล ฮิลาล 1 - 1 อัล อิตติฟาค 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียสตรีลีก

15:30 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 0 - 0 บริสแบน โรว์(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:20 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 2 - 1 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 1-0
19:30 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 2 - 2 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 1-1
19:30 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 1 - 1 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 0-0
19:35 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 0 - 2 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 0-1
19:40 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 0 - 0 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 0-0
19:45 อัล ทาย(เยาวชน) 3 - 1 อับฮา คลับ(เยาวชน) 1-0
20:00 อุฮุด(เยาวชน) 2 - 1 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล โคปา SP Juniores

01:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)(N) 2 - 1 ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน) 1-0
03:30 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน)(N) 1 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-0
07:45 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน)(N) 1 - 2 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

00:30 เอ็กเซลซิเออร์(ยู19) 1 - 4 เอ็นเอซี เบรด้า (ยู 19) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

01:00 โปรตุเกตเรเต้ 1 - 0 เรอัล โซเซียดัด ซี 1-0
01:05 ยูดี ทามาราเซเต้ 5 - 1 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 2-0
01:30 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 1 - 2 เซสต้าโอ 0-1
02:00 ซีดี มานาคอร์ 0 - 3 ซีดี บินิสซาเลม 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Cearense Division 1

02:00 บาร์บาล่า 0 - 0 กัวรานี่ ซีอี 0-0
07:30 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1 - 0 ฟลอเรสต้า ซีอี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:59 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0 - 0 พูมาส ยูนัม(ยู20) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียม U21

02:00 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 2 - 4 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Baiano Division

06:30 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ รอ อีซี จากุยเพนเซ่

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonat Potigurar

06:00 เอบีซี อาร์เอ็น(N) 2 - 2 โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 2-1
06:00 โกลโบ 0 - 2 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ALG C

20:00 เอเอสโครุบ(ยู21) 0 - 2 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 0-1
20:00 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 0 - 0 อีเอสเซติฟ(ยู21) 0-0
20:00 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 0 - 2 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 0-0
20:10 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 2 - 1 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 1-1
20:10 เอ็มซี โอราน (ยู21) 0 - 0 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 0-0
21:15 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 2 - 0 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษลีกสำรอง

20:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) 4 - 1 โรชเดล(สำรอง) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา คัพ

03:00 โซล เดอ เมโย 0 - 2 เดปอร์ติโวมาดรีน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ

02:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 3 - 1 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0-0
02:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 1 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 1-0
02:30 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 4 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 0-2
02:30 อาร์เซน่อล (ญ) 1 - 0 เร้ดดิ้ง (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก

02:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1 - 0 ไออาร์ เรกยะวิก 1-0
04:00 ฟจอลเนอร์ 1 - 2 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

07:00 แคนาดา(N) 0 - 1 ไอซ์แลนด์ 0-1
18:00 มอริเชียส(N) 1 - 4 บุรุนดี 1-2
21:00 ไซปรัส (ยู 18) 0 - 2 สวีเดน(ยู18) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เซนไนยิน เอฟซี 2 - 0 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอเอฟซีแชมป์ U23

20:15 เวียดนาม(ยู 23)(N) 1 - 2 เกาหลีเหนือ (ยู 23) 1-1
20:15 จอร์แดน(ยู 23)(N) 1 - 1 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กานาพรีเมียร์

22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 2 - 0 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 แอธเลติก บิลเบา บี 2 - 3 ฮาโร เดปอร์ติโบ 2-1
01:00 บาร์เซโลน่า บี 2 - 1 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-1
01:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 3 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-0
01:30 ยูดี มาร์เบลล่า 0 - 0 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-0
02:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0 - 0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-0
02:00 โอริฮูร่า 2 - 0 เอสดี อีเจีย 1-0
02:00 เรเครติโบ อูเอลบา 1 - 3 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-3
02:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0 - 2 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-1
02:00 ยูดี อิปวิสซ่า 1 - 0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0-0
02:00 ยูดี โลโกรนเยส 0 - 0 อลาเบส 2 0-0
02:30 ดอน เบนิโต้ 1 - 2 เมริดา เอดี 1-0
02:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 2 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-1
02:30 เยคราโน ดิปอติโว 1 - 0 เซบีย่า แอตเลติโก 1-0
02:30 ซาลามังก้า 1 - 0 บาราคแอลโด ซีเอฟ 0-0
02:45 บาดาโฮซ 2 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-1
03:00 ยูอี คอร์เนลล่า 1 - 0 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0-0
03:00 เรอัล มูร์เซีย 3 - 1 คาดิส 2 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

02:30 ปอร์โต้(ยู 17) 2 - 0 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) รอ บริสตอล ซิตี้ (ยู 23)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 ลินฟีลด์(สำรอง) 0 - 2 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 ลีกคัพ

21:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 0 - 4 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

03:00 เชอร์รี โอรชาร์ด 3 - 1 บลูเบล ยูไนเต็ด 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 เอ็มเบา เอฟซี 1 - 2 ซิมบ้า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:30 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 1 - 0 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:30 ซ๊อกเกอร์ 11 2 - 4 ซีเอฟซีไอ (ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

02:45 ธอร์ อคูเรย์รี่ 2 - 1 แมกนิ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 0 - 0 ซีดี โอลิมเปีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 16/01/2563

ตารางบอลพรุ่งนี้ ALG C
ตารางบอลพรุ่งนี้ Saudi King Cup of Champions
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กานาพรีเมียร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปปา อิตาเลีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมียร์ บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonat Potigurar
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Baiano Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Cearense Division 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล โคปา SP Juniores
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียม U21
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียสตรีลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 1.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 ลีกคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ เอฟเอ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิสราเอล คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอเอฟซีแชมป์ U23
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์แชมป์ B
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก



ตารางบอลพรุ่งนี้ALG C, Saudi King Cup of Champions, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กานาพรีเมียร์, การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โคปปา อิตาเลีย, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ไซปรัส คัพ, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ตุรกี คัพ, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล โคปา SP Juniores, เบลเยียม U21, โปรตุเกส คัพ, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อังกฤษลีกสำรอง, อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano, อาร์เจนตินา คัพ, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอล คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอเอฟซีแชมป์ U23, ไอซ์แลนด์แชมป์ B, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก,