บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 4304 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 01/07/2563

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

01:30 ราปิด เวียนนา 3 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2-0
01:30 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 5 - 2 สตวร์มกราซ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 เอฟซี อูฟา 0 - 0 รูบิน คาซาน 0-0
21:30 อาร์เซน่อล ตูล่า 1 - 3 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-2
21:30 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1 - 2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-1
00:00 เอฟเค รอสตอฟ 1 - 1 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-1
00:00 เอฟเค โซชิ 1 - 1 ดินาโม มอสโก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 เอฟซี ฮาก้า 1 - 1 ฮอนก้าเอสพู 1-0
22:30 ลาห์ติ 0 - 4 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-2
22:30 เฮดไอเอฟเค 0 - 3 คูพีเอส 0-3
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ 4 - 3 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-1
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1 - 0 ทีพีเอส ตูร์คู 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ออด เกรนแลนด์ 0 - 4 โบโด กลิมท์ 0-2
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค 2 - 0 ซานเดฟยอร์ด 0-0
22:59 เฮาเกซุนด์ 1 - 0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-0
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค 1 - 3 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0-2
22:59 สตาเบ็ค 2 - 0 สตรอมก็อดเซ็ท 2-0
01:30 โรเซนบอร์ก 1 - 1 วาเลเรนก้า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 เบเลเนนส์ 1 - 1 ซีดี ทอนเดลา 1-1
03:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2 - 1 กิล วิเซนเต้ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1 - 1 เอล์ฟส์บอร์ก 0-1
00:00 คัลมาร์ 1 - 2 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-0
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 1 - 0 เยอร์การ์เด้น 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

23:15 ลูกาโน 2 - 1 บาเซิ่ล 0-0
01:30 เอฟซี ธูน 3 - 2 เอฟซี ซูริค 3-2
01:30 เนอชาแตล ซามักซ์ 1 - 2 เซนต์ กัลเลน 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน

00:30
อลาเบส
0 - 2
กรานาดา ซีเอฟ
00:30
บาเลนเซีย
0 - 2
แอธเลติก บิลเบา
03:00
เรอัล เบติส
0 - 2
บียาร์เรอัล
03:00
เรอัล บายาโดลิด
0 - 0
เลบานเต้

ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A

23:15 พานาธิไนกอส 2 - 0 อาริส ซาโลนิก้า 1-0
01:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0 - 2 เออีเค เอเธนส์ 0-1
01:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 2 - 1 โอเอฟไอ เครเต้ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

00:30 อัลเมเรีย 1 - 0 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-0
00:30 ซีดี ลูโก้ 3 - 1 นูมานเซีย 1-0
00:30 เรอัล โอเบียโด 1 - 0 มิรานเดส 1-0
02:45 เอซเตรมาดูรา 3 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2-0
02:45 พอนเฟร์ราดิน่า 0 - 3 ฟูเอนลาบราดา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:30
อินเตอร์ มิลาน
6 - 0
เบรสชา
00:30
โบโลญญ่า
1 - 1
กาญารี่
02:45
สปอล
2 - 2
เอซี มิลาน
02:45
เวโรน่า
3 - 2
ปาร์ม่า
02:45
ฟิออเรนติน่า
1 - 3
ซัสเซาโล่
02:45
เลชเช่
1 - 2
ซามพ์โดเรีย

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

00:00
อาร์เซน่อล
4 - 0
นอริช ซิตี้
00:00
บอร์นมัธ เอเอฟซี
1 - 4
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
00:00
เอฟเวอร์ตัน
2 - 1
เลสเตอร์ ซิตี้
02:15
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
3 - 2
เชลซี

ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

22:59 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-1
00:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0 - 3 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1
00:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1 - 0 บริสตอล ซิตี้ 0-0
01:45 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0 - 3 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

15:30 เอฟซี โลโคโมทีฟ-คาซานก้า มอสโก 9 - 0 เอฟเค เซนิตมอสควา 4-0
21:00 พาริซอน บาดิจอฟ 1 - 8 เอ็มเอฟเค โคซิเซ่ 1-2
22:00 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 0 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0-0
23:30 เอฟซี ปิเซ็ค 1 - 1 สลาเวีย ปราก 2 1-1
23:45 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 3 - 2 เอฟเค เวเลซ 1-1
01:00 ทีอีซี 4 - 2 สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก 4-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก คัพ

01:00 อัลบอร์ก(N) 0 - 2 ซอนเดอร์ไจสกี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก คัพ

01:15 สโลวาน ลิเบอเรช 1 - 2 สปาร์ตาปราก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:15 ฮาโปเอล รานาน่า(N) 0 - 4 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-2
00:30 ฮาโปเอล ไฮฟา 1 - 4 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-4
01:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1 - 0 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

23:15 เอสซี เครียนส์ 4 - 1 เคียสโซ 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:00 เอฟซีคลินเซนิ 1 - 0 เซ็บซี่ 0-0
00:00 ซีเอส โวลุนทารี 2 - 0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

22:59 เฟรมัด อเมเจอร์ 4 - 0 ไนโคบิ้ง เอฟซี 4-0
00:00 โรสกิลด์ 1 - 3 เวนด์ซีเซล 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A

21:30 โบลูสปอร์ 1 - 0 ฮาเตย์สปอร์ 0-0
00:00 อัลเตย์สปอร์ 3 - 0 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 2-0
00:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1 - 2 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1

01:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1 - 3 สโลวาน บราติสลาวา 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

23:55 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0 - 1 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0
02:05 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1 - 0 ริเยก้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

01:30 แตร์นาน่า 0 - 0 อเวลลิโน่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Carioca

01:15 บันกู 1 - 0 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 0-0
07:30 ฟลาเมงโก 2 - 0 เบาวิสต้า อาร์เจ 1-0
07:30 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ

23:15 ซีเอสเคเอ โซเฟีย(N) 0 - 0 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดนดิวิชั่น 1

20:00 ทีจี เอสเค 2 - 1 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 1-0
21:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 1 - 4 เกเฟล ไอเอฟ 0-2
22:30 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 3 - 0 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-0
00:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 2 - 2 เทบีย์ไอเอส 2-1
00:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 0 - 3 แลนด์สโครน่า 0-2
00:00 ลุนด์ บีเค 3 - 1 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-1
00:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0 - 1 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0-1
00:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1 - 0 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 0-0
00:00 ทอร์น ไอเอฟ 3 - 0 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 3-0
00:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 2 - 3 อัสซีริสก้า ไอเค 1-1
00:30 สค็อปดี้ เอไอเค 3 - 1 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 2-0
01:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2 - 1 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2

22:40 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 0-1
01:40 จีเคเอส ทิคี 1 - 0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 เอฟซี คูเลสซาเล่ 3 - 0 ทูเลวิค วิจานดี่ 2-0
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 3 - 0 ทาร์ตู เจเค มัก 0-0
23:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1 - 1 นอมเม่ เจเค คาลจู 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

19:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 3 - 1 อ็อคเซเปส 1-1
19:00 โทบอล คอสตาเนย์ 2 - 0 เอฟเค คัสไป 0-0
19:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 3 - 0 เซตีซู 1-0
21:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1 - 1 เอฟเค ทารัซ 1-0
21:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 0 - 1 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีใต้ FA คัพ

17:00 ปูซานไอปาร์ค 4 - 0 ฮวาซอง เอฟซี 3-0
17:00 แทจอน ซิติเซน 2 - 0 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0
17:00 เอฟซี อันยาง 0 - 2 แดกู เอฟซี 0-1
17:00 แกงวัน เอฟซี 1 - 1 กังเนือง ซิตี้ 0-1
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 0 - 2 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0-1
17:00 กวางจู เอฟซี 1 - 1 กิมโป เอฟซี 1-0
17:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 โซล อี-แลน เอฟซี 0-1
17:00 ชุนนัมดรากอนส์ 4 - 0 กยองนัม เอฟซี 0-0
17:00 อุลซันซิติเซ่น 0 - 2 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0-1
17:30 โปฮัง สตีลเลอร์ 1 - 0 เกียงจู ซิติเซ่น เอฟซี 0-0
17:30 ซูวอน ซิตี้ 2 - 2 อินชอนยูไนเต็ด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

22:00 เอฟซี พิวนิค 2 - 3 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

23:30 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1 - 1 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0-1
23:30 โมรอน บีเค (ญ) 7 - 0 ซันนานา เอสเค (ญ) 2-0
00:00 โบลสตรานอส เอสเค (ญ) 0 - 3 ฮัมมาร์บี้(ญ) 0-1
00:00 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 1 - 3 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-2
00:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 3 - 1 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 1-1
01:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 2 - 0 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก(W) คัพ

22:59 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 1 - 2 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 0-1
00:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 0 - 1 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3

00:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 2 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-1
00:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 3 - 2 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 2-1
00:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2 - 4 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 2-2
00:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1-0
00:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-0
00:00 อิงโกลสตัดท์ 0 - 2 มักเดเบิร์ก 0-0
00:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 0 - 3 เอสวี เม็พเพ่น 0-1
00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2 - 2 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-0
00:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 5 - 1 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-0
00:00 ซวิคเกา 2 - 1 ชามนิตเซอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 โคแคน 2 - 0 มาเชล มูบาเร็ค 0-0
21:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 3 - 0 คิซิลคัม ซารัชโชน 0-0
21:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 0 - 0 บุนยอดกอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 7 - 0 เวเจิล (ยู 19) 3-0
18:30 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 0 - 3 บรอนด์บี้ (ยู 19) 0-2
20:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 2 - 3 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1 - 4 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:30 ชีรัค บี 2 - 2 เอฟซี อารากัทส์ 0-2
21:00 มาซิส เอฟซี 1 - 1 เอฟซี ตอร์ปิโด เยอร์เวน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 ดั๊ก ลั๊ก 1 - 0 เทย์นินห์ 1-0
15:30 แอง แยง 0 - 1 บิ่ญ เฟือก 0-0
17:00 ซานนา คานห์ ฮัว 1 - 1 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1 - 0 โปกอน ซีดล์เซ 0-0
22:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1 - 2 โกลนิค เลชน่า 0-1
22:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 0 - 2 สเตล รุสซ์โซว 0-1
22:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 4 - 0 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1-0
22:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1 - 2 การ์บาเนียกราโกล 1-0
22:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 2 - 1 เลช พอซนาน 2 2-1
22:59 บิโตเวีย บิโตฟ 1 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1-0
22:59 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1 - 2 เคเอส พอลโควิค 0-1
01:05 วิดซอว์ ลอดส์ 1 - 1 เอลเลน่า โตรัน 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

17:00 เอสโตเนีย(ยู 16) รอ ฟินแลนด์(ยู 16)

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

03:00 ไอเอ คาริ (ยู 19) 0 - 4 ฮัวการ์ (ยู 19) 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 2.Liga

22:59 บีเค เฟรม 0 - 1 เจมส์เมอบังค์ 0-1
00:00 ฮิลลิร็อด 2 - 0 นาสบี้ 1-0
00:00 ฮอลเบค 0 - 2 เอฟซี ซีสเวส 0-1
00:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 3 - 0 วีเอสเค อาร์ฮุส 1-0
00:00 เอฟเค 2000 1 - 1 ริงโคบิง 0-1
00:00 สคอฟโชเว็ด 1 - 1 ดาลุ่ม 0-0
00:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 1 - 3 เวการ์ 1-0
00:00 เฮลซิงกอร์ 3 - 1 เอบี โคเปนฮาเกน 1-0
00:00 บรอนชอยจ์ 1 - 1 บราแบรนด์ 1-0
00:00 วอนลอส 0 - 1 ทิซเตด เอฟซี 0-1
00:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 1 - 5 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0-1
00:00 บีเค อวาลต้า 1 - 2 มิดเดลฟาร์ท 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 ทีพีวี/2 2 - 2 เอซีอี 1-1
22:59 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 4 - 4 ริ ปา 2-0
23:30 วาซ่า วีพีเอส เจ อคาเตเมีย 4 - 3 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 1-2
23:30 โอทีพี โออูลู 4 - 0 ทีพี 47 โตริโน่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 เอสเอสจี เอฟเอ ซาอูเล(ญ) 0 - 1 เอฟเคบานก้า (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 เจเค ทูเลวิค วิลยานดี้ 2 2 - 1 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 0 - 4 เอิร์ซิม 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้

09:10 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0 - 0 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 0-0
23:35 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0 - 0 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 01/07/2563

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีใต้ FA คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 2.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก(W) คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Carioca
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Div.2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน
ตารางบอลพรุ่งนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดนดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ 4 Deild
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ ลีก U19


ตารางบอลพรุ่งนี้กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, เกาหลีใต้ FA คัพ, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก คัพ, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก(W) คัพ, ตุรกี 2 Ligi A, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, บราซิล Campeonato Carioca, บัลแกเรีย คัพ, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, ฟินแลนด์ Kolmonen, มอนเตเนโก Div.2, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19,