บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 11599 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 14/04/2564

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0 - 1 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

00:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 3 - 0 อาเมียงส์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 2 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-1
17:00 สากัน โตสู 0 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-1
17:30 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

00:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 0 - 1 มิรานเดส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

16:00 สปาร์ตาปราก 2 4 - 3 สโลวาน ลิเบอเรช 2-1
22:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 6 - 0 บรอมมาปอจคาร์น่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชียคัพ

22:59 อิสทรา 1961 พูลา 3 - 2 ริเยก้า 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวิสคัพ

22:00 เอสซี เครียนส์ 2 - 2 เซอร์เวตต์ 1-0
22:59 กราสฮ็อปเปอร์ 1 - 2 เซนต์ กัลเลน 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1 - 2 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1-1
07:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 4 - 1 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1 - 2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-0
02:00 ลิเวอร์พูล 0 - 0 เรอัล มาดริด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ คัพ

22:30 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 2 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน)(N) 2 - 5 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 2 - 2 ซัมซั่นสปอร์ 1-1
20:00 อดาน่าสปอร์ 3 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-0
22:59 บาลิเคซิสปอร์ 1 - 2 อิสตันบูลสปอร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 1-0
22:59 เบามิต ยาโบลเนค 1 - 0 สปาร์ตาปราก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

20:00 โอลเบีย 3 - 0 โคโม 0-0
20:00 ปาแลร์โม่ 1 - 0 ฟอกเจีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย คัพ

18:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา(N) 3 - 2 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-1
20:30 สโลวาน บราติสลาวา 5 - 1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี คัพ

22:30 วาร์ดา เซ 0 - 1 อูจเปสต์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส คัพ

21:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1 - 0 อโปเอล นิโคเซีย 1-0
23:30 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 4 - 2 เออีเอล ลิมาสซอล 3-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย 2 - 2 เปียริกอส 1-1
19:00 พานเซอร์ไรกอส 1 - 0 เวเรีย เอฟซี 0-0
19:00 คาลิเทีย 2 - 3 โรดอส เอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista

06:00 เซา คาเอตาโน่ 0 - 2 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 0-0
07:30 เซาเปาโล 3 - 2 กัวรานี่ เอสพี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล คัพ

05:00 อเมริกา เอ็มจี 1 - 1 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1-0
07:30 เอบีซี อาร์เอ็น 1 - 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-0
07:30 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ AFC แชมเปี้ยนลีก

21:30 เพอร์เซโปลิส(N) 1 - 0 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1-0
22:00 ปัคตากอร์(N) 3 - 3 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0-0
00:00 เอฟซี กัว 0 - 0 อัล เรย์ยาน 0-0
01:00 อัล วีห์ดัต(N) 0 - 0 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0-0
01:00 อัล ซาดด์(N) 1 - 1 ฟูแลด ครูเซสตัน 0-0
01:00 อัล ชาร์จาห์ 1 - 0 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ

22:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 1 - 2 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย คัพ

22:59 ซีเอส คราอิโอว่า 3 - 0 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ลีก3

23:45 อูแอส กงการ์กโน่ 1 - 1 เรด สตาร์ 93 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

21:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 18) 9 - 0 เบอร์ตัน อัลเบียน (ยู 18) 6-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2

18:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 4 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 อคาเดเมีย กันโตเลา(N) 0 - 2 เซียนเซียโน่ 0-2
03:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) 0 - 0 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-0
06:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) 2 - 1 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์(N) 0 - 2 ทอร์ค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ Recopa Sudamericana

07:30 พัลไมรัส(N) 1 - 2 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:00 อัสติ นาดลาเบม 1 - 0 สลาโว วีเซลัด 0-0
21:30 บลานส์โค 2 - 0 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2-0
21:30 ฮราเดตส์กราลอเว 3 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-0
21:30 เอสเค ลิเซน 3 - 0 ดูก้า ปรากซ์ 2-0
21:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

01:45 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ รอ บาธ ซิตี้

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:30 พีระมิดส์ เอฟซี 1 - 1 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซีเรีย ลีก

19:00 อัล วาห์ดา 0 - 0 อัล ฟูโตวา 0-0
19:00 อัล วัทบา 1 - 1 อัล ทาลิย่า 1-0
19:00 อัล-โชต้าดามัสกัส 0 - 1 อัล คารามาห์ 0-1
19:00 อัล ซาเฮล 2 - 1 อัล อิติฮัด 1-1
19:00 เทชริน เอสซี 1 - 1 อัล จาอิส (SYR) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวต ลีก

02:00 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0 - 3 อัล คาดเซีย 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

19:30 ยูเอส ทาทูอิน 1 - 3 เอสเปรานซ์ เอสที 0-1
19:30 ยูเอส โมนาสตีร์ 3 - 1 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1-1
19:30 สฟาเคซี 0 - 0 โอลิมปิก เด เบจา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

05:00 โตรอนโต้ เอฟซี(N) 2 - 1 คลับ เลออน 0-0
07:15 คลับ อเมริกา 0 - 1 ซีดี โอลิมเปีย 0-0
07:15 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 4 - 0 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ AFC คัพ

21:00 เบงกาลูรู 5 - 0 เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 ทาร์ตู เจเค มัก รอ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์

ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

18:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 2 - 1 โบเรค เวเลส 1-0
18:00 เปลิสเตอร์ 3 - 2 ซิเล็กส์ 2-2
18:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 1 - 0 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-0
18:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 1 - 1 เรโนวา 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ คัพ

02:30 เอล อาห์ลี 2 - 1 อัลเนสร์ไคโร 1-0
02:30 ซามาเล็ค 3 - 1 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 1 - 4 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-1
17:00 เอฟเค คัสไป 1 - 1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1-1
18:00 โทบอล คอสตาเนย์ 1 - 0 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-0
19:00 เอฟเค อะตีราอู 2 - 2 เซตีซู 0-1
21:00 เอฟเค อรีส 0 - 1 เอฟเค ทารัซ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีใต้ FA คัพ

17:00 โปชอน เอฟซี 0 - 2 ยังจู ซิตี้เซน 0-0
17:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 2 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-1
17:00 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 3 เอฟซี อันยาง 0-1
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 1 บูโชน เอฟซี 1995 0-0
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 0 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
17:00 ซองนัม เอฟซี 1 - 0 ปูซานไอปาร์ค 1-0
17:00 ชองจู จิคจิ 1 - 2 แกงวัน เอฟซี 0-0
17:00 กยองนัม เอฟซี 1 - 1 ม็อกโป ซิตี้ 0-0
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2 - 2 กวางจู เอฟซี 0-0
17:00 ซูวอน ซิตี้ 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 0-1
17:30 เอฟซี โซล 0 - 1 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:30 เอฟเค แวน 0 - 3 เอฟซี พิวนิค 0-1
19:30 อลาชเคิร์ต 1 - 0 บานานต์ส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

14:00 อูฟา (เยาวชน) 6 - 0 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 0-0
15:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 1 - 0 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 0-0
16:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 8 - 1 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 3-1
16:00 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0 - 3 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 0-1
16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 3 - 1 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-0
17:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 2 - 0 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) รอ เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) รอ ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
17:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ โปกอน เซซิน (เยาวชน)
17:00 โคโรน่า (เยาวชน) รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1 - 1 เอดี กรีเชีย 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

00:30 โฟล่า เอสซ์ 5 - 0 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์

21:15 โปแลนด์(ฟุตซอล) 8 - 5 สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) 3-3
22:00 อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) 4 - 0 กรีซ(ฟุตซอล) 3-0
22:59 โรมาเนีย(ฟุตซอล) 9 - 1 มาเซโดเนีย(ฟุตซอล) 6-0
22:59 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล) 1 - 3 เซอร์เบีย (ฟุตซอล) 1-3
00:00 โปรตุเกส (ฟุตซอล) 4 - 0 นอร์เวย์(ฟุตซอล) 3-0
00:00 ฝรั่งเศส(ฟุตซอล) 5 - 1 อาร์เมเนีย(ฟุตซอล) 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

01:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 1 - 2 เคไอ แคร๊กสวิก 1-0
01:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 6 - 1 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0-0
01:00 นซี ลูนาวิค 4 - 2 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมา ลาลีกา

00:00 โคบาน อิมเพเรียล 2 - 2 เดปอร์ติโว อิซทาปา 0-2
02:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1 - 1 แอนติกา จีเอฟซี 1-0
04:00 กัวสตาโตยา 1 - 1 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0-0
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 3 - 0 ซีดี มาลากาเตโก 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

00:15 เดลฟินเอสซี 2 - 0 มาคาร่า อัมบาโต้ 1-0
02:30 แอลดียู กีโต้ 1 - 0 มอนต้า เอฟซี 0-0
05:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 2 - 3 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

16:30 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0 - 1 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย คัพ

21:00 วัลลัซเนีย 1 - 0 เคเอฟ ลาซี 1-0
21:00 ตูตา เดอร์เรซ 0 - 2 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา คัพ

03:30 ลาเนรอส เอฟซี 0 - 0 เรอัล คาร์ทาเกน่า 0-0
07:40 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1 - 3 เรอัล ซานตานเดร์ 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูธคัพ อิตาลี

18:00 ลาซิโอ(เยาวชน) 2 - 2 เวโรน่า (ยู19) 1-2
20:00 ฟิออเรนติน่า(ยู19) 2 - 0 เจนัว(ยู19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

01:35 อัล-จีล 0 - 1 อัล-จาบาลีน 0-1
01:45 อัล-ไดรห์ 0 - 1 อัล-ทอคบาห์ 0-1
02:00 อัล ฮาเซม 1 - 0 อัล-โชอาลาห์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก U19 ลีก

15:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 2 - 0 คอร์เรคามินอส ยูเอที 1-0
05:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 1 - 1 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 0-0
07:05 เวนาโดส เอฟซี 0 - 1 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

20:00 โอแทลลอส อเทียนัว 1 - 0 โอโมเนีย อราดิปปู 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อาเบีย วอร์ริเออร์ส รอ เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:59 เซบีย่า ซี 1 - 0 ยูบี เลบริจาน่า 1-0
22:59 เบเลซ ซีเอฟ 1 - 1 อัลเมเรีย บี 1-1
00:00 ซีดี เตรรา 2 - 0 ยูดี ลอส บาร์ริออส 1-0
00:00 ซีดี การีนา 3 - 0 อัลกอสซีเอฟ 2-0
00:00 ซีดี ซาน โรเก้ 0 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโว 0-0
00:00 พูเอนเต้ เจนิล 1 - 1 เอดี เซวตา 0-0
00:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 4 - 2 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 1-1
00:00 อัลฮัวริโน 0 - 2 รีล เจน 0-0
00:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0 - 0 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0-0
00:30 ซีเอ มอนซอน 1 - 0 เอดี ซาบินานิโก้ 0-0
01:00 อคูลัส ซีเอฟ 2 - 1 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-1
01:00 โคเรีย ซีเอฟ 1 - 1 โคนิล ซีเอฟ 0-0
01:00 ลาส พัลมาส ซี 3 - 2 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Paranaense League

02:00 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 1 - 1 ลอนดริน่า พีอาร์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Goiano Division

01:30 อิโพรา อีซี 0 - 0 วิลา โนวา 0-0
07:30 โกยาส 1 - 1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Pernambucano League

01:00 เวราครูซ พีอี 2 - 0 ซัลเกโร เอซี 1-0
01:00 เซ็นทรัลเอสซี 1 - 1 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี 0-0
07:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 3 - 0 วิตอเรีย พีอี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

07:30 อิมอเร่ อาร์เอส 1 - 6 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:05 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 1 - 4 ทอมเบนเซ่ 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี 0 - 5 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 0-1
19:30 ชีรัค บี 0 - 4 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ

16:00 ไพน์ ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2 - 6 นอร์ท บริสเบน 1-5

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี A2 ลีก U19

17:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2 - 2 อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) 1-1
18:30 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 2 - 1 โบลูสปอร์ (ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา คัพ

07:10 ซานมาร์ติน ซานฮวน(N) 2 - 2 ราซิ่ง คลับ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อันดอร์รา CUP

01:30 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 1 - 2 เซนต์ จูเลีย 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG

20:00 มินยอร์ เพอร์นิค 1 - 1 พีริน บลากอเยฟกราด 1-0
21:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 1 - 0 สตรัมส์ก้า สลาวา 0-0
22:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ วิโตชา บิสตริต้า

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPB

01:45 ปิกอส 1 - 1 อัลโต พีไอ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 เลช พอซนาน 2 2 - 5 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-3
22:59 มอเตรอ รูบิน 0 - 1 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-1
22:59 โซกอล ออสโตรดา 2 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1-0
00:30 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 6 - 0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:10 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 0 - 3 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-2
16:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 7 - 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4-1
16:30 รอคเดลซิตี้ซัน 2 - 1 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0-0
16:30 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 4 - 2 บัดเดริม 1-1
16:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1 - 3 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 0-2
17:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 7 - 0 ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0 - 1 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2 - 2 บาเยิร์น อัลเซนัว 1-1
00:30 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1 - 1 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-1
00:30 เอสเฟา สแตรเลน 0 - 3 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 3 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 0-1
20:30 ดูนาเรีย คาลาราซี 1 - 5 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-3
21:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1 - 1 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-1
21:00 กลอเรีย บูซัว 0 - 0 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-0
21:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 3 - 1 ซีเอส สตินก้า บาเกา 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 2 - 1 มานิซาสปอร์ 1-1
18:00 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 1877 Alemdagspor 1-0
19:00 อดิยามานสปอร์ 2 - 1 ซิลิวริสปอร์ 1-0
19:00 โตคัตสปอร์ 0 - 2 ยอมราสปอร์ 0-0
19:00 ยาโลวาสปอร์ 2 - 1 โกลคุคสปอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2

15:00 เอฟเค ชิต้า 1 - 1 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1-0
20:00 ซแวซด้า เออคุตสค์ 0 - 3 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 เอสอี ตู กาม่า 1 - 1 เอเอ ลูเซียเนีย 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เบรัสเตกี 3 - 1 เอล พอร์เวเนอร์ 2-1
01:30 เคลย์โพล 1 - 1 เจนเนอรัลลามาดริด 1-0
01:30 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 3 - 1 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 1-0
01:30 อิตูไซย์โง 2 - 1 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แคเมอรูน Elite One

21:00 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 2 - 2 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

01:00 แอฟริกา สปอร์ต 1 - 1 ซานเปโดร 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Div.2

21:00 เอฟเค เบราเน 1 - 1 เอฟเค มอร์นาร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก

15:00 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 2 - 1 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 1-1
16:10 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 0 - 3 คูการิค(ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 เอสซี วิลล่า 0 - 0 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 4.Liga

23:15 โอเคเอส 2 - 1 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ซิมบ้า 5 - 0 มทิปวา ชูการ์ 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี U19 2nd Division

18:00 เบเก้ซัคซาบา(ยู 19) 0 - 6 กีร์มอต เอสอี(ยู 19) 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D

19:30 เอสเอส โนล่า 1925 2 - 3 ซาสซาริ ตอร์เรส 0-2
20:00 เทรนโต้ 4 - 1 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 2-1
20:00 คลอเดียนเซ่ 1 - 3 เอซี เมสเตร่ 1-2
20:00 การาวัจจิโอ 1 - 2 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 1-1
20:00 กลาดิเอเตอร์ 0 - 0 เอฟซี ซาวอย์ 1908 0-0
20:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 5 - 1 เคียรี่ 5-1
20:00 เอพีดีซี ชิออนส์ 1 - 2 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1-1
20:00 ปอติซี 1906 3 - 4 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 2-3
20:00 อาร์โคนาเตเซ่ 0 - 0 เอเอสดี บรา 0-0
20:00 เมซโซลาร่า 1 - 1 ปราโต้ 1-0
20:00 ทารันโต้ 1 - 0 นาร์โด 0-0
20:00 สแกนดิคซิ 0 - 0 ตราสเตเวเร กัลโช่ 0-0
20:00 ทีมอัลตามูรา 1 - 0 เอฟบีซี กราวิน่า 1-0
20:00 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 2 - 2 ยูเอส เอดลิเซ 1-2
20:00 กาวอร์ราโน 0 - 1 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน Division 3

19:00 ทาฟริย่า 1 - 1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 0-1
20:00 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1 - 0 นีว่า วินนีตเซีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

18:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 0 - 0 มหาวิทยาลัยฟูเจน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

06:35 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 2 - 1 แซมปายโอ้ คอเรีย 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 เลชอยส์ (ยู 23) 1 - 2 เบนฟิก้า(ยู 23) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

06:00 ราซิ่ง คลับอรูบา 7 - 0 เอสวี ลา ฟาม่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

04:15 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 1 - 3 มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

06:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0 - 1 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:30 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 2 - 2 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 2-0
19:00 นาโปลี(ยู 19) 2 - 2 สเปเซีย(ยู 19) 0-0
20:00 โครโตเน่ (เยาวชน) 0 - 2 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ 14/04/2564

ตารางบอลพรุ่งนี้ AFC คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ AFC แชมเปี้ยนลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ Australia Gold Coast Premier League
ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SE
ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA SPB
ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ Greece Divison C
ตารางบอลพรุ่งนี้ Recopa Sudamericana
ตารางบอลพรุ่งนี้ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมา ลาลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลีใต้ FA คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ คูเวต ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แคเมอรูน Elite One
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา ซูดาเมริกาน่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคปา ลิเบอตาดอเรส
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชียคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซานมารีโนลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซีเรีย ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 4.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 2 Ligi A
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 3. ลัก บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี A2 ลีก U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Brasiliense DF 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Baiano Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Goiano Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paraibano
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Campeonato Paulista
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Paranaense League
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล Pernambucano League
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปานามา Reserve League
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Regional Cup
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ลีก3
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Div.2
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลี Premiere Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเครน Division 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูธคัพ อิตาลี
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวิสคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อันดอร์รา CUP
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo B
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลเบเนีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี NB III
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี U19 2nd Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี คัพ


ตารางบอลพรุ่งนี้AFC คัพ, AFC แชมเปี้ยนลีก, Australia Gold Coast Premier League, BRA SE, BRA SPB, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, Recopa Sudamericana, UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, เกาหลีใต้ FA คัพ, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต ลีก, แคเมอรูน Elite One, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชียคัพ, โคลอมเบีย โคปา คัพ, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เช็ก U19 ลีก, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, เซอร์เบีย U19 ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส คัพ, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 4.Liga, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บราซิล คัพ, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บัลแกเรีย คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, ปานามา Reserve League, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ Regional Cup, โปแลนด์ คัพ, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, มอนเตเนโก Div.2, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูธคัพ อิตาลี, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย คัพ, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย คัพ, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวิสคัพ, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อันดอร์รา CUP, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อียิปต์ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย คัพ, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮังการี NB III, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี คัพ,