บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 22611 ครั้ง

ตารางบอลพรุ่งนี้ 15/05/2565

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

02:00 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1 - 1 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 ราปิด เวียนนา 0 - 1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-1
22:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 - 2 ออสเตรียเวียนนา 0-1
22:00 สตวร์มกราซ 1 - 4 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 เซาเปาโล 2 - 1 คุยอาบา 0-1
03:30 กอริติบ้า พีอาร์ 1 - 0 อเมริกา เอ็มจี 1-0
04:00 อาไว เอฟซี เอสซี 1 - 2 ยูเวนตูเด้ 1-1
04:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 3 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า 1-1
05:00 โกยาส 1 - 0 ซานโตส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 รอแยล อันท์เวิร์พ 1 - 3 คลับบรูซ 1-0
21:00 ราซิ่ง เกงค์ 0 - 2 เคเอเอ เกนท์ 0-1
23:30 อันเดอร์เลชท์ 0 - 2 แซงต์ กิลลุส 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 สตอล เมียเลช 1 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-1
20:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 4 - 2 โกลนิค เลชน่า 0-1
22:30 ราดอมเมียร์ก ราดอม 4 - 2 วิสล่า คราคอฟ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 นอร์ดเจลแลนด์ 2 - 1 เวเจิล 2-1
19:00 โอเดนเซ่ บีเค 1 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี 0-1
21:00 แรนเดอร์ส 0 - 2 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-0
22:59 อัลบอร์ก 1 - 3 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0-1
01:00 วีบรอก 1 - 0 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

20:30 เนิร์นแบร์ก 1 - 2 ชาลเก้ 04 0-1
20:30 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 - 3 ฮัมบูร์ก 1-0
20:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 2 - 0 คาร์ลสรูห์ เอสซี 2-0
20:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 3 - 1 โฮลสไตน์ คีล 3-0
20:30 ฮันโนเวอร์ 96 3 - 2 อิงโกลสตัดท์ 1-1
20:30 ดาร์มสตัดท์ 3 - 0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 3-0
20:30 ดินาโม เดรสเดน 0 - 1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-0
20:30 ซังค์ เพาลี 2 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-0
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 2 - 0 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 3 - 0 รูบิน คาซาน 1-0
20:30 สปาร์ตัก มอสโก 1 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1 - 0 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 1 - 0 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค-ลีก

12:20 ซูวอน ซิตี้ 1 - 3 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
14:30 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 1 แกงวัน เอฟซี 0-0
17:00 เอฟซี โซล 1 - 0 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

19:30 เอสซี ฮีเรนวีน 3 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-0
19:30 โกรนิงเก้น 2 - 3 เอสซี คัมบูร์ 0-1
19:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0 - 1 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0-1
19:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1 - 3 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-1
19:30 พีอีซี ซโวลล์ 1 - 2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 1-1
19:30 อาแซด อัลค์มาร์ 1 - 3 อาร์เคซี วาลไวก์ 1-1
19:30 วิลเลม 2 3 - 0 อูเทร็คท์ 1-0
19:30 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1 - 2 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:05 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 7 - 2 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1-0
09:35 แอลเอ กาแลกซี่ 1 - 3 เอฟซี ดัลลัส 0-3
00:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2 - 2 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1-1
03:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 3 - 1 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:00 ฟามาลิเคา 3 - 2 สปอร์ติ้ง บราก้า 1-2
02:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ 5 - 0 กิล วิเซนเต้ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ฮัมมาร์บี้ 3 - 3 เอไอเค โซลน่า 2-1
20:00 ฮัคเค่น 3 - 1 คัลมาร์ 1-1
22:30 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1 - 1 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-0
22:30 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 2 - 1 เฮลซิงบอร์ก 1-0
22:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 5 - 1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00 อเบอร์ดีน 0 - 0 เซนต์ เมียร์เรน 0-0
18:00 ลิฟวิงสตัน 2 - 1 ดันดี 0-0
18:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 4 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 กัซเทป 0 - 2 เบซิคตัส เจเค 0-2
20:00 แทร็บซอนสปอร์ 2 - 1 อัลเตย์สปอร์ 1-0
22:59 เฟเนร์บาห์เช่ 0 - 0 คารากูมรัค 0-0
22:59 คาซิมปาซ่า 2 - 4 อันตัลยาสปอร์ 1-1
22:59 อลันยาสปอร์ 3 - 0 กาเซียนเท็ป B.B. 0-0
22:59 คอนยาสปอร์ 3 - 1 ฮาเตย์สปอร์ 1-1
22:59 กิริซันสปอร์ 1 - 1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน

00:30 แอธเลติก บิลเบา 2 - 0 โอซาซูน่า 1-0
00:30 แอตเลติโก้ มาดริด 1 - 1 เซบีย่า 1-0
00:30 เรอัล เบติส 2 - 0 กรานาดา ซีเอฟ 1-0
00:30 กาดิซ 1 - 1 เรอัล มาดริด 1-1
00:30 เซลต้า บีโก้ 1 - 0 เอลเช่ 1-0
00:30 เกตาเฟ่ 0 - 0 บาร์เซโลน่า 0-0
00:30 เลบานเต้ 3 - 1 อลาเบส 0-1
00:30 มายอร์ก้า 2 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 1-0
00:30 บียาร์เรอัล 1 - 2 เรอัล โซเซียดาด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A

23:30 แอสเตราส ตริโปลิส 2 - 2 อโพลลอน สมายร์นิส 0-0
23:30 เลเมีย 0 - 0 พีเออี อโตรมิตอส 0-0
23:30 ไอโอนิกอส 3 - 1 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2

19:00 เอดี อัลคอร์ค่อน 0 - 2 ลาส พัลมาส 0-1
21:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 2 - 1 คิโรน่า 2-1
02:00 เตเนริเฟ่ 0 - 2 มาลาก้า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 โบโลญญ่า 1 - 3 ซัสเซาโล่ 0-1
20:00 นาโปลี 3 - 0 เจนัว 1-0
22:59 เอซี มิลาน 2 - 0 อตาลันต้า 0-0
01:45 กาญารี่ 1 - 3 อินเตอร์ มิลาน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

18:00 สวินดอน ทาวน์ 2 - 1 พอร์ทเวล 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1 - 0 เบิร์นลี่ย์ 1-0
20:00 วัดฟอร์ด 1 - 5 เลสเตอร์ ซิตี้ 1-2
20:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1 - 1 นอริช ซิตี้ 0-1
20:00 แอสตัน วิลล่า 1 - 1 คริสตัล พาเลซ 0-0
20:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1 - 1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-1
20:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 2 - 2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 2-0
22:30 เอฟเวอร์ตัน 2 - 3 เบรนท์ฟอร์ด 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ

22:59 โพลโวลีน 1 - 0 เรอัล โอเบียโด้ บี 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวิสคัพ

19:00 ลูกาโน 4 - 1 เซนต์ กัลเลน 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 แลนด์สโครน่า 3 - 3 บรอมมาปอจคาร์น่า 2-1
20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1 - 3 ไอเค บราเก้ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2 - 1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 1-0
22:59 ซทจอร์ดาล บริ้ง 0 - 1 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-1
22:59 คองสวิงเกอร์ 4 - 1 รัวฟอส 2-0
22:59 ไบรน์ 2 - 1 อาซาเน่ ฟุตบอล 1-1
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 5 - 1 ซองน์ดาล 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 2 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 เอสเบิร์ก 2 - 2 เวนด์ซีเซล 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:25 โบแร็ค คาแค็ก 0 - 1 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0-1
21:30 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0 - 3 คูคาริคกิ สตานคอม 0-1
23:30 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0 - 1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1

01:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 2 - 3 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1 - 0 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-0
00:05 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 ฮังการี

21:00 วาร์ดา เซ 2 - 1 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-1
21:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 3 - 0 เดเบรเซน วีเอสซี 1-0
21:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 1 - 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:00 สลาเวีย ปราก 1 - 2 สปาร์ตาปราก 1-1
22:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 1 - 0 บานิค ออสตราว่า 1-0
22:00 สโลวัคโก้ 3 - 0 ฮราเดตส์กราลอเว 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

06:00 อัตลาส 1 - 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A

22:59 ไอโมเลเซ่ 1 - 0 ปิสโทลเซ่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1 - 3 วีลด์สโตน เอฟซี 1-1
21:00 อัลทริงแคม 0 - 1 เยโอวิล ทาวน์ 0-1
21:00 บาร์เน็ต 2 - 4 บรอมลีย์ 1-1
21:00 บอร์แฮม วู๊ด 0 - 3 โซลิฮัลล์ มอร์ 0-2
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 0 - 0 วอคกิ้ง 0-0
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 3 - 0 เร็กซ์แฮม 0-0
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 1 - 2 เวย์เม้าท์ 0-1
21:00 อีสต์ไลก์ 4 - 4 กริมสบี้ ทาวน์ 0-2
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0 - 1 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-0
21:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1 - 1 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 2 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

19:10 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1 - 1 ควีนส์ ปาร์ค 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 ไลซอส 1 - 5 คาซ่า เพีย เอซี 0-4
17:00 ริโอ อาฟ 3 - 0 จีดี ชาเวซ 1-0
21:00 เฟยเรนเซ่ 4 - 1 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 2-0
21:30 อมาดอร่า 0 - 1 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-0
21:30 วาร์ซิม 2 - 0 ซีดี มาฟรา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 อโปเอล นิโคเซีย 1 - 1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1-1
22:59 อาริส ลิมาสซอล 1 - 4 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

21:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 2 - 0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1-0
00:00 อัคราเนส 0 - 3 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-1
02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 1 - 0 วาลูร์ เรย์ยาวิค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:30 เลวาเดียกอส 1 - 0 เวเรีย เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

01:00 เอ็มซี แอลเจอร์ 0 - 1 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ

21:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0 - 1 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 ยาโร 4 - 0 พีเค-35 วานตา 1-0
22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0 - 2 ทีพีเอส ตูร์คู 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 เอฟเค ออดา ริกา 0 - 1 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-0
20:00 เมตต้า/ลู ริกา 0 - 3 เอฟเค วัลเมียรา 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 บอลติกปาเนเวจิส 1 - 0 ดีซัวกาส เทลเซีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 3 - 1 บีเคฟอร์เวิร์ด 1-1
19:00 ปิเทีย ไอเอฟ 1 - 0 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 1-0
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 4 - 0 เทบีย์ไอเอส 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 เมียดิซ เลกนิก้า 1 - 0 วิดซอว์ ลอดส์ 0-0
20:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0 - 0 โครบริ โกลกูฟว์ 0-0
22:59 เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 4 ออดราออปอเล 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0 - 2 สลาเวีย โมซีร์ 0-0
20:00 ซลูตัสค์ 2 - 2 ดนีโปร โมกิเลฟ 2-1
22:00 เนเมน กร็อดโน่ 2 - 0 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

14:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1 - 0 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-0
17:00 เวเลส 1 - 1 บัลติก้า 1-1
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0 - 1 ตอร์ปิโด มอสโก 0-0
18:00 โดลโกพรูดนี่ 0 - 2 แอคร่อน โตเกลียทติ 0-1
18:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1 - 0 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1-0
20:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 1 - 2 เฟเคิล 0-2
21:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0 - 1 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-1
21:30 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0 - 3 ทอม ทอมสค์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:00 เซอร์โร ลาร์โก 1 - 0 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1-0
23:15 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0 - 0 ดานูบิโอ เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 อลิอันซ่า แอตเลติโก 1 - 2 สปอร์ต บอยส์ 0-1
03:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 0 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-0
06:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 3 - 3 เซียนเซียโน่ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ดอมซาเล่ 1 - 1 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-0
22:30 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 3 - 3 เอ็นเค มูรา 05 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 3 - 0 เดปอร์ติโว กาลี 2-0
07:00 อเมริกา เด กาลี 1 - 0 ยูเนียน แมกดาเลนา 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

02:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 4 - 1 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:05 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 3 - 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 ฟาเจียโน โอคายามา 0 - 1 เธสปา คูซัทสึ 0-0
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 2 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-0
12:00 มาชิดา เซลเวีย 2 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-0
12:00 เวกัลตา เซนได 4 - 1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0
13:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 1 บรัวบริทอากีต้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

16:00 อินโดนีเซีย (ยู 23)(N) 3 - 1 เมียนมาร์ (ยู 23) 3-0
19:00 ติมอร์-เลสเต(ยู23) 0 - 2 เวียดนาม(ยู 23) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 0 - 2 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0 - 0 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

21:00 เอล อิสไมลี่ 2 - 0 เซรามิกา 1-0
23:30 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 2 - 2 เอนพ์พี 1-1
02:00 พีระมิดส์ เอฟซี 0 - 0 ฟาร์โค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:59 มานน์ 0 - 0 อัล อคาบา เอสซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 เรพิด คลับ อวด เซม 1 - 0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 ซีเอ บิเซอร์ติน 2 - 1 เอเอส ซอลิแมน 1-1
22:00 เอสเปรานซ์ เอสที 1 - 0 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:00 สโลโบดา 2 - 1 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:15 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1 - 0 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:15 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 1 - 4 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล

02:00 เนาติโก (พีอี) 0 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-1
02:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1 - 0 บาเฮีย บีเอ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 1 - 5 โมนาคัส เอสซี 1-2
04:15 ซูเลีย เอฟซี 3 - 2 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

22:00 โบเรค เวเลส 1 - 5 เรโนวา 1-3
22:00 ราบ็อตนิคกี้ 2 - 1 เปลิสเตอร์ 0-0
22:00 เอฟเค สโกเปีย 4 - 1 เบรกัลนิก้า สติป 3-0
22:00 เอฟเค ชคูปิ 3 - 0 อคาเดมี่ ปานเดฟ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

01:45 โคเบรซอล 2 - 0 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0
04:30 ฮัวชิปาโต้ 1 - 3 นูเบลนเซ่ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 อินสติทูโต เด คอลโดบา 2 - 1 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-0
01:30 ฟลานเดรีย 0 - 0 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0-0
02:30 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 2 - 1 ซาน เทลโม่ 1-0
02:30 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0 - 3 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-0
03:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1 - 0 แอดเตริโค ราแฟล่า 1-0
03:10 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0 - 3 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0-1
05:10 กิมนาเซีย จูจุย 1 - 0 เบลกราโน่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย 3.Liga

21:30 นิตร้า 1 - 3 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี 1-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 0 - 4 อัลโตน่า เมจิค 0-1
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 2 - 2 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 5 - 0 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 4-0
19:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 4 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-0
19:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 3 - 3 เอสซีซันด์(ญ) 1-0
19:00 โคโลญจน์ (ญ) 0 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0-0
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 7 - 1 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 6-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Damallsvenskan

18:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 2 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 0-1
20:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 1 - 2 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

20:30 เชลซี เอฟซี (ญ) 2 - 2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

09:00 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 8 - 1 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 5-1
11:00 ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) 2 - 0 สึกูบะ เอฟซี(ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 3 - 1 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

19:00 มาคฮ์ทาเรล 2 - 1 เอฟเค คัสไป 1-0
21:00 เอฟเค ทารัซ 2 - 0 อักฮซายิก โอรอล 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 อลาชเคิร์ต 2 - 1 อรารัต เยเรวาน 2-0
22:00 เอฟซี พิวนิค 1 - 1 บานานต์ส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 ลิน (ญ) รอ โคลบอทน์ (ญ)
20:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) รอ โรอาร์ (ญ)
20:00 สตาเบ็ค (ญ) รอ เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 4 - 2 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 2 - 1 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 2-1
04:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 2 - 3 เฮเรดิอาโน 2-2
04:00 จิคาราล เซอร์โคบา 4 - 3 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 2-1
06:15 ซานโตส เด กัวปิเลส 2 - 0 อลาจูเรนเซ่ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 2 - 1 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 7 - 0 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 4-0
21:00 แอตเซลล่า 0 - 2 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 0-1
21:00 เรซซิ่ง ยูเนียน 6 - 1 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 5-0
21:00 ซีเอส เพแทนจ์ 0 - 1 โฟล่า เอสซ์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

19:00 ฝรั่งเศส(ญ) ยู17 2 - 0 เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17 2-0
01:00 เยอรมนี(ญ) ยู 17 2 - 2 สเปน(ญ) ยู17 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง

16:00 สิงคโปร์ (ญ)(N) 0 - 1 เมียนมาร์ (ญ) 0-0
19:00 ลาว (ญ)(N) 0 - 5 ไทย(ญ) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 07 Vestur Sorvagur 0 - 6 เคไอ แคร๊กสวิก 0-3

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอนดูรัส ลีกา

06:00 ซีดี โอลิมเปีย 0 - 1 ซีดี โมตากัว 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมา ลาลีกา

23:45 กัวสตาโตยา 2 - 0 แอนติกา จีเอฟซี 1-0
02:00 ซีดี มาลากาเตโก 0 - 0 โคบาน อิมเพเรียล 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 3 - 0 บลูมมิ่ง 0-0
02:00 ออโรร่า 2 - 3 นาซิอองนาล โปโตซี 2-2
02:00 รอยัล พารี่ เอฟซี 2 - 1 โบลิวาร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 2 - 3 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1-2
03:30 อูเรนเซ่ เอสซี 2 - 0 คลับสปอร์ต เอเมเลค 2-0
06:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1 - 1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมียร์ บี

23:30 ซีดี เมกาเลนซ์ 1 - 0 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-0
23:30 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 0 - 1 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:00 ซีล่า เอฟเค 1 - 0 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-0
20:00 เคสลา เอฟเค 0 - 1 เอฟเค กาบาล่า 0-1
20:00 ซาบาห์ เอฟเค 2 - 2 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-0
20:00 ซาบาลี 0 - 3 คาราบัค 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1 - 2 ซิดนีย์ โอลิมปิก 1-0
12:10 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 2 - 2 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 2-0
13:00 รอคเดลซิตี้ซัน 0 - 1 แมนลี่ ยูไนเต็ด 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 4 - 3 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 3-3
09:30 เซนต์อัลบันสเซนต์ (ยู21) 1 - 0 อัลโทน่า เมจิค ยู21 0-0
10:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 3 - 1 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 1 กังเนือง ซิตี้ 1-1
13:00 ฮวาซอง เอฟซี 1 - 0 ยังจู ซิตี้เซน 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย คัพ

18:30 ทรานส์ นาร์ว่า 0 - 1 นอมเม่ เจเค คาลจู 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตา คัพ

22:00 วัลเล็ตตา เอฟซี 1 - 1 โฟลเรียน่า เอฟซี 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

17:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) 4 - 2 เจนัว(เยาวชน) 1-2
17:00 เลชเช่(ยู20) 2 - 1 โตริโน่(เยาวชน) 0-0
17:00 นาโปลี(เยาวชน) 1 - 2 เวโรน่า (เยาวชน) 1-1
19:00 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 4 - 1 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 3-1
19:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 2 - 4 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-2
19:00 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1 - 0 กาญารี่(เยาวชน) 1-0
19:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 5 - 2 สปอล(เยาวชน) 2-1
19:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 0 - 0 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 3 - 4 โซโคล ซิวาไนซ์ 2-2
15:15 สโลวาน ลิเบอเรช 2 0 - 0 เอสเค ซาปี้ 0-0
15:15 สโลวัคโก้ 2 3 - 0 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 2-0
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 3 - 1 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0-1
15:15 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1 - 1 โซคอล โบรซานี่ 0-0
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 2 - 1 ซลิน 2 0-0
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 0 - 1 โลโค ทาวิน 0-0
22:00 โซคอล ฮุสตัน 1 - 0 แอดมิร่า ปราฮา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:10 โคเนค เบล (ญ) 0 - 1 เบซิคตัส(ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วาสป้า โออิตะ 1 - 0 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-0
11:00 โคชิ ยูไนเต็ด 0 - 1 นารา คลับ 0-1
11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1 - 4 ฮอนด้า เอฟซี 1-2
11:00 โซนี่ เซนได 0 - 3 รัน เมล อาโอโมริ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

22:00 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 1 - 3 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 1-2
22:00 แอทเลติก เอสคาลเดส 1 - 2 เซนต์ จูเลีย 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 3 - 2 เอฟเค ทราไก 2 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 0 - 1 เจดีอาร์ สตาร์ 0-0
20:00 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 4 - 2 รีล คิงส์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 0 - 2 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 0-0
01:30 ยูเอไอ อากุยซ่า 1 - 1 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 1-1
04:00 อิตูไซย์โง 2 - 2 ลอส อันเดส 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 1-0
22:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 2 - 1 เคโน พิลเลร์ส 1-1
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด 3 - 1 วิคกิ ทัวร์ริส 1-0
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 0 - 0 อควายูไนเต็ด 0-0
22:00 รีโมสตาร์ 1 - 0 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:30 เอสดี เบียไซน์ 2 - 1 โปรตุเกตเรเต้ 1-1
17:00 ซีดี เตรรา 1 - 1 ลูเซน่า 1-1
22:59 ออร์ฟาโร 1 - 0 ซีดี วาเรีย 0-0
00:00 ยูอี โอลอต 1 - 1 กิโรน่า บี 1-0
00:15 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0 - 1 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 วิดาด เฟส 3 - 1 ยูเอสเอ็ม อุจดา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ลีออน(ยู20) 3 - 3 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย Esi Liiga

16:30 ปาร์นู เจเค 0 - 1 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 0-0
16:30 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 3 - 2 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 เอฟซี บาราโนวีชี 3 - 3 เอฟซี โมโลเดชโน 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 แกนด์ซาซาร์ กาแพน รอ อรารัต-อาร์เมเนียบี

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 กาการิน ยูไนเต็ด 3 - 1 วอลเดน เวสทอน 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

20:00 เจลกาว่า 5 - 0 เอฟเค ดินาโม ริก้า 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

21:00 กรินดาวิค (ญ) 1 - 2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 2 เด มาโย พีเจซี 1 - 2 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 คีแรนไชม์เคนท์ 3 - 1 อคาเดมี่ ออนทูสติก 1-0
18:00 อีกิบาสตัซ 3 - 0 ไบโคนูร์ 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

22:10 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 1 - 3 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0-3
22:10 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 1 - 2 สปาร์ตันส์ (ญ) 1-2
22:10 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0 - 0 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 0-0
22:10 มาเธอร์เวลล์(ญ) 3 - 2 อเบอร์ดีน (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 2 - 1 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1-0
16:00 ทูสลาสปอร์(ยู19) 0 - 1 ซัมซุงสปอร์ ยู19 0-0
18:00 กัซเทป (ยู 19) 1 - 6 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 1-3
18:00 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 0 - 1 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 0-1
20:00 อลันยาสปอร์(ยู 19) 1 - 1 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย U19

21:15 เอ็นเค บราโว (ยู 19) 3 - 0 เอ็นเค ครึคา (ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 0 - 3 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:30 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 2 - 0 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-0
17:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 1 - 4 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1-2
17:00 บาร์เซโลน่า(ญ) 2 - 1 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 2-0
17:00 ซีดี ตากอน(ญ) 1 - 0 บิยาร์เรอัล(ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) 6 - 0 เอ็มโปลี (ญ) 1-0
19:30 ซาสซูโอโล่ (ญ) 2 - 1 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

16:00 วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 1 - 6 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียเวลช์ลีก

10:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 4 - 0 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG

00:30 ลิเท็กซ์ โลเวช 0 - 1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก ชาเลน

14:00 กวางจู เอฟซี 2 - 0 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 มาบาริ เอฟซี 0 - 1 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-0
11:00 อซูส คราโร นูมาซู 1 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 0-0
11:00 ไกนาเร โตโตริ 0 - 4 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3
11:00 มิยาซากิ 0 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-0
12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 5 - 1 โยโกฮามา เอสซีซี 2-0
12:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1 - 0 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
17:00 เอฟซี กิฟู 2 - 0 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1-0
17:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0 - 0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเลียร์

21:00 ฟิกูเรนเซ่ 2 - 1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1-0
03:00 เรโม เบเลม 3 - 1 มิราสโซล 1-0
04:00 โวลตา เรดอนดา 3 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 2-1
05:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 2 - 0 เอสซี เปซานดูปารา 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA D4

01:00 โกลโบ 0 - 2 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-2
01:30 บราซิลเลียนเซ่ 2 - 1 เซียลันเดีย ดีเอฟ 1-0
01:30 อิโพรา อีซี 0 - 0 เกรมิโอ อนาโปลิส 0-0
02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ 2 - 0 ซานตา ครูซ พีอี 0-0
02:00 โอเอสเต้ 2 - 0 ซานโต อังเดร 1-0
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 0 - 2 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 0-0
02:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 1 - 1 ยูอาร์ที เอ็มจี 1-0
02:00 อนาโปลิส เอฟซี รอ คอสต้า ริก้า เอ็มเอส
03:00 อิกาซ่า อีซี 2 - 2 ซูซา พีบี 1-1
03:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 1 - 1 โนว่า อีกูอาคุ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 เลช พอซนาน 2 6 - 4 โซกอล ออสโตรดา 5-3
22:00 การ์บาเนียกราโกล 0 - 2 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-1
22:15 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 4 - 1 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร

02:00 โดมินิโก 3 - 1 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

00:00 พิกินี 1 - 0 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4

19:00 เฟรดริกซ์สตรัด บี 4 - 0 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 2-0
20:00 ไอเอลโฮดด์ บี 1 - 2 อาเลซุนด์เอฟเค บี 0-2
20:30 โรเซนบอร์ก บี 7 - 0 โบโด กลิมท์ 2 2-0
21:00 โฟรย่า FK 7 - 1 ฮาร์สตัด 4-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

05:15 ฮาร์เบอร์วิว 0 - 0 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 ซีดี อาร์ดรอย 0 - 3 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-1
17:00 เอลเดนเซ่ 3 - 1 กรานาดา ซีเอฟ บี 2-1
17:00 ซีดี เอล อีจิโด 0 - 1 มัล เมนอร์ 0-0
17:00 นาซาร่า 1 - 3 ยูดี โลโกรนเยส บี 0-1
17:00 โอซาซูน่า บี 2 - 1 ซีดี อิซาร่า 1-0
17:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 0-0
17:00 เปน่า สปอร์ต 0 - 4 เอดี ซานฮวน 0-2
17:00 ยูดี เลบานเต้ บี 1 - 2 ยูดี ออร์ซิร่า 1-2
17:00 ยูดี เมลิลล่า 0 - 2 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0-0
17:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 4 - 1 เอสดี ลาเรโด 2-1
17:00 เรอัล มูร์เซีย 2 - 0 โตเลโด 1-0
17:00 เซสต้าโอ 4 - 2 ซีดี โตรเปโซน 1-1
17:00 ซีดี เอโบร 1 - 1 เออี พรัท 0-0
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1 - 2 เบรีย 1-0
17:00 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 3 - 0 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 2-0
17:00 เยย์ดา 2 - 0 นูมานเซีย 1-0
17:00 เอสดี ทาราซอนนา 1 - 3 ซีอี ยูโรปา 1-1
17:00 แตร์ราสซ่า 1 - 0 เอสดี อีเจีย 1-0
17:00 เตรูเอล 0 - 0 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0
17:00 คาดิส 2 1 - 0 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0-0
17:00 ซีดี โคเรีย 3 - 2 ซีดี เมนซาเจโร่ 1-0
17:00 เอดี เซวตา 3 - 0 คาเซเรโน่ 1-0
17:00 ดอน เบนิโต้ 2 - 2 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 2-0
17:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1 - 3 เมริดา เอดี 0-1
17:00 ซีดี มอนติโฆ่ 1 - 7 ยูดี ทามาราเซเต้ 0-3
17:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1 - 3 วิลล่าโนเวนเซ่ 1-3
17:00 เบเลซ ซีเอฟ 1 - 2 คอร์โดบ้า 0-1
17:00 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 0 - 1 ซีดี ซาน โรเก้ 0-0
17:00 โครูโช่ เอฟซี 4 - 1 จี.เซโกเบียน่า 1-1
17:00 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1 - 2 มาริโน่ ลูอันโก้ 0-0
17:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 1 - 1 ปอนเตเบดรา 1-1
17:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 2 - 1 กอมโปสเตลา 0-1
17:00 ยูซี เซียราส 1 - 2 มอสโตเรส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 2 - 1 นีซ (ยู 19) 0-0
20:00 อฌักซิโอ้(ยู 19) 2 - 1 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 1-0
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 1 - 0 ตูลง(ยู 19) 0-0
20:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 4 - 0 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) 2-0
20:00 เลอ ม็องส์(ยู19) 2 - 2 แก็งก็อง(ยู 19) 0-2
20:00 เมริกนาเคส ยู19 รอ แบรสต์(ยู 19)
20:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 5 - 1 ลาวาล(ยู 19) 2-1
20:00 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 2 - 0 อาวรองเช่(U19) 0-0
20:00 ตูร์(ยู 19) 0 - 2 ชาโตรูซ์(ยู 19) 0-0
20:00 ดิฌง(ยู 19) 2 - 2 โซโชซ์(ยู 19) 0-2
20:00 น็องซี่(ยู 19) 3 - 1 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 1-0
20:00 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 0 - 1 เม็ตซ์(ยู 19) 0-1
20:00 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 3 - 3 แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) 0-0
20:00 ก็อง(ยู 19) รอ เลอ อาฟร์(ยู 19)
20:00 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) 2 - 6 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 1-4
20:00 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 2 - 4 ดร็องซี(ยู 19) 0-0
20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 1 - 1 อาเมียงส์(ยู 19) 0-0
20:10 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) 0 - 1 ทรัวส์(ยู 19) 0-0
20:15 โมนาโก(ยู 19) 2 - 3 ตูลูส (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 1 - 0 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 2 - 4 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1-2
18:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 7 - 5 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 3-1
18:00 ชามนิตเซอร์ 5 - 0 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1-0
18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 4 - 1 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 3-1
18:00 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1 - 0 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1-0
18:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 2 - 1 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0-0
18:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 3 - 1 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 2-0
18:00 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1 - 1 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-0
18:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 3 - 0 วีเอฟบีเออร์บัค 2-0
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0 - 0 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 0-0
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 0 - 3 ซังค์ เพาลี 2 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 จิปโป 3 - 0 แอตแลนติส 0-0
22:30 นาร์เปส คราฟท์ 1 - 1 โอแอลเอส โอลู 0-0
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 0 - 0 ฮอนก้า อคาเทเมีย 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

20:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-0
20:00 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0 - 0 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย 3.Liga

19:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 0 - 1 ยูนิออน กรูเทน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1 - 2 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0-1
18:00 นาเอสเวด 3 - 2 บี 93 โคเปนเฮเกน 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ 2.Liga

20:15 เลวานเจอร์ เอฟเค 1 - 0 กเจลแซส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2

19:00 อัมคาร์ เพิร์ม 1 - 1 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-0
19:00 เชลยาบินสค์ 2 - 0 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 2-0
19:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 2 - 0 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 2-0
19:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 3 - 2 โรดิน่ามอสควา 1-1
20:00 ดินาโม บรีอันสค์ 1 - 2 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1-2
21:00 คาชานก้า มอสโก 0 - 1 เอฟซี โอดินต์โซโว 0-0
21:00 ซัลยุต 3 - 1 สโตรกิโน่ มอสโก 2-0
22:00 เอฟเค อาร์ยาซาน 0 - 0 คิมกี้(สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 4 - 1 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 1-0
19:00 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 3 - 1 โทโล IF 1-0
20:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0 - 1 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 0-0
20:00 อันเจเรด บีเค 2 - 2 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 0-0
22:00 อัสซีริสก้า 1 - 1 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin

23:15 อีเซอร์ เอเอส (ญ) 0 - 8 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 0-6

ตารางบอลพรุ่งนี้ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 1 - 1 บรอดมีโดว์ เมจิก 1-1
11:00 แฮมิลตัน โอลิมปิค 6 - 1 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 5-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 0 - 1 วาซิโต้ เอฟซี 0-1
19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 2 - 0 แมทารี่ ยูไนเต็ด 0-0
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 2 - 1 เคซีบี 1-1
19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0 - 0 ทัสเคอร์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:15 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2 - 1 เอฟซี ทูซอน 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 0 - 2 เคลย์โพล 0-1
01:30 เอล พอร์เวเนอร์ 0 - 2 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 0-1
01:30 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0 - 0 คลับ ลูจัน 0-0
01:30 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1 - 1 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 1-0
01:30 เบรัสเตกี 0 - 1 ซีเอ อัตลาส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แคเมอรูน Elite One

21:30 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง 1 - 4 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 0-3
21:30 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 0 - 1 โคตอน สปอร์ต 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยกันดา

00:30 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 1 - 2 ซีเอ แอตเทนาส 0-1
01:00 วิลล่า เอสปาโนลา 1 - 1 ลาลุซ 0-0
05:15 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1 - 0 แรมปรา จูเนียร์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 ยูเอสซี บัสซาม 2 - 2 เอเอสไอ อเบนกัวรูว 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก

01:00 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 3 - 1 ซานโตส เอฟซี ลิมา 2-0
03:00 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1 - 3 ยูเนียน ฮัวอเรล 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:30 เทาโร เอฟซี 1 - 2 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลีคัพ

00:00 เรอัล บามาโก 1 - 0 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา Segunda Division

03:00 ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 1 - 1 ยาราคูยานอส 1-0
03:00 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 0 - 1 รอยัลฟูเอนเตลา 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1

19:00 เอฟซี สปอร์ต (ญ) 2 - 2 วีเจเอส วันตา(ญ) 1-2
20:00 เอสโป(ญ) 1 - 2 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 เพนาโปเลนเซ่ 4 - 1 อเมริกา เอสพี 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Div.2

22:30 โอเอสเค อิกาโล 1 - 1 เอฟเค การ์เบจ 1-0
22:30 โอเอฟเค พอดโกริก้า 3 - 1 เซตีเนีย 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4

21:00 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 0 - 3 เออซุส วอร์ซอ 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

22:59 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 1 - 0 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) 0-0
01:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 0 - 6 ราซิ่ง คลับ (ญ) 0-4

ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก

15:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 2 - 1 เอฟเค แรด (ยู 19) 2-1
17:30 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 3 - 1 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 2-0
18:40 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 2 - 2 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 โอปาว่า 2 3 - 2 เอสเอสเค บิโลเวก 1-1
15:15 เบอโน่ 2 0 - 1 เอเอฟซี ฮุมโปเลซ 0-0
21:30 เอฟเค โบฮูมิน 2 - 1 วิทโควิซ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอฟวี เดียฟเฟลน 0 - 1 ไอน์ทรัค เทรียร์ 0-0
19:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0 - 3 ทูเอส เมชเทอร์เชียม 0-1
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี รอ เอฟซี กูเทอร์สโลห์
20:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ รอ วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก
20:00 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 4 - 0 เอฟซี เครย์ 2-0
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 2 - 3 วัตเทินไชด์ 09 1-0
20:00 เอนด์เทบรูกค์ รอ เอฟซี คานน์-มารีบอร์น
20:00 เรติงเกน เอสวี 1 - 2 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 1-1
20:10 เฮนเนส 05 5 - 1 เฟาเอฟแอล วิชทาล 0-0
20:30 เอสเฟา ดุทซ์ 05 2 - 3 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 1-1
20:30 เอฟซี เพสช์ 1956 0 - 3 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-0
21:00 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 1 - 1 จาห์น เฮียร์เฟลด์ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D

22:59 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 0 - 1 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมาลา D2

07:00 เดปอร์ติโวมีชโก 2 - 2 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี NB III

16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 2 - 0 ปาคซิ เซ 2 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

22:00 กอชค์ กาเบลา 3 - 2 เอ็นเค ทราฟนิค 2-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

21:00 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 2 - 0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

19:00 ทรอมโซ (ญ) 0 - 1 อซานฟอทบอล (ญ) 0-0
20:00 คลีบ (ญ) 4 - 1 แกรนด์ โบโด ( ญ ) 3-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

12:00 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 6 - 1 วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส 4-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 มเบยา ซิตี้ 0 - 0 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 0-0
20:00 มทิปวา ชูการ์ 0 - 0 คอสเทล ยูนิออน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D

19:00 กลาดิเอเตอร์ 2 - 2 ออร์ซ่าเชอน่า 1-0
20:00 มอนเตเบลลูนา 3 - 1 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 1-0
20:00 เอพริลเลีย 0 - 3 ซาสซาริ ตอร์เรส 0-1
21:00 ทีมอัลตามูรา 3 - 0 บิสเซลเย 1913 0-0
21:00 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 3 - 2 นาร์โด 1-1
21:00 เอเอสดี โมบเฟตต้า 1 - 1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 0-0
21:00 กาวอร์ราโน 7 - 1 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 4-1
21:00 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 1 - 0 เอเอสดี แคนนาร่า 0-0
21:00 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 2 - 3 การาวัจจิโอ 0-1
21:00 เอฟซีฟรานกาวิลลา 1 - 0 ยูเอสดี บิตอนโต 1-0
21:00 เอสเอส โนล่า 1925 1 - 0 เอฟบีซี กราวิน่า 0-0
21:00 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1 - 1 ริมินี่ 1-1
21:00 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 3 - 2 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 1-0
21:00 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 2 - 0 แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ 2-0
21:00 เดลต้า ปอร์โต โทลเล 2 - 3 ยูเอส เอดลิเซ 0-1
21:00 คลอเดียนเซ่ 1 - 1 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 1-0
21:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1 - 1 ไลกอร์น่า 0-0
21:00 กอซซาโน่ 1 - 0 เคียรี่ 0-0
21:00 ปอนเต ซาน เปียโตร 0 - 1 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 0-1
21:00 ชีติ 2 - 2 ตราสเตเวเร กัลโช่ 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ ซานมารีโนลีก

20:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1 - 0 เตร เพนน์ 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Segunda Women

17:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 1 - 2 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A

01:15 ดักลาส เฮก 3 - 2 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 2-0
01:30 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 2 - 1 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0-1
01:30 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 2 - 2 สปอร์ติโว เพนาโรล 1-0
01:30 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1 - 0 แอตเลติโก้ ปารานา 0-0
01:30 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 2 - 0 วิลล่า มิเตร 1-0
01:30 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 0 - 0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 0-0
02:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 1 - 1 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0-0
02:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0 - 1 โบค่า ยูนิดอส 0-1
02:30 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 0 - 0 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 0-0
03:00 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1 - 0 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 1-0
04:00 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 3 - 1 คลับ ซิโพลเล็ตติ 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกสำรอง

16:00 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 1 - 1 ดินาโม มินส์(สำรอง) 1-1
18:00 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 0 - 0 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 0-0
19:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 2 - 1 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) รอ อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ)
15:00 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) รอ วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้

10:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 3 - 1 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 2-1
10:00 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 3 - 0 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 3-0
11:00 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 2 - 5 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 พริสตีนา 0 - 1 เดริต้า จิลาน 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ Columbia women

05:00 จูเนียร์ (ญ) 2 - 4 อเมริกา เด กาลี (ญ) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil DDL

01:00 อีซี เปโลตัส อาร์เอส 2 - 1 เซา เกเบรียล อาร์เอส 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 คินเดอร์มาน (ญ) 1 - 0 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 1 - 0 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

16:00 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 4 - 1 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 3-1
16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 3 - 1 เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ) 3-0
19:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 2 - 2 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 เออร์โกเทลิส(ญ) รอ พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 กอร์โดบา(ยู 19) 1 - 1 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 1-0
17:30 บูร์โกส(ยู19) 1 - 0 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 0-0
19:40 ลาส ปาลมาส ยู 19 3 - 0 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 1-0
21:30 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 3 - 0 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 2-0
22:59 มาลาก้า(ยู 19) 0 - 0 เซบีย่า (ยู 19) 0-0
22:59 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 0 - 2 ซีดี โรด้า (ยู 19) 0-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 วิเซล่า (ยู 19) 1 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) 1-1
22:59 ทอนเดล่า (ยู 19) 2 - 0 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

05:00 เอสวีดาโคตา 1 - 0 เอสวี ลา ฟาม่า 1-0
07:00 ราซิ่ง คลับอรูบา 3 - 1 เอสวีบริแทนเนีย 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 อิสทิโล ดูชานบี 1 - 1 เอฟเค คูจานด์ 0-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 มาชารังกัวเป ซีอี 0 - 0 กัวรานี่ ซีอี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

20:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 4 - 0 อเมริกา ทีโอ เอ็มจี (ยู 20) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

11:30 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 2 - 2 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 1-1

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 ลานุส(สำรอง) 2 - 1 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

21:00 ยูซีดี (ยู 19) 1 - 2 ดันดาล์ค(ยู19) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 0 - 1 แอทแลนติโก้ บีเอ (ยู 20) 0-1
01:00 ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน) 0 - 1 บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 สปอร์ติง(ญ) 2 - 1 บราก้า(ญ) 2-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

22:59 อูเนียว ไลเรีย 1 - 2 อัลแวร์กา 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

12:25 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 1 - 1 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 0-0
14:00 มาคา เซิร์ล หญิง 0 - 2 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0-1
14:00 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) รอ แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ)

ตารางบอลพรุ่งนี้

17:00 บาดาโฮซ 1 - 1 เซลต้า บีโก้ บี 0-1
17:00 ซาโมรา ซีเอฟ 2 - 0 เอซเตรมาดูรา 0-0
17:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0 - 2 อัลเจซีราส 0-2
17:00 เซบีย่า แอตเลติโก 2 - 1 บาร์เซโลน่า บี 2-0
17:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1 - 1 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0
22:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1 - 1 แอธเลติก บิลเบา บี 0-1
22:00 อัลบาเซเต้ 0 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-0
22:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 5 - 1 ยูอี แอลลาโกสเตลา 3-1
22:59 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1 - 0 เรอัล บายาโดลิด บี 0-0

ตารางบอลพรุ่งนี้

12:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 2 - 1 เวกัลตา เซนได (ญ) 1-0
13:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 1 - 4 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 1-2

ตารางบอลพรุ่งนี้

15:35 สโลวาน บราติสลาวา (ญ) 2 - 1 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) 2-0
16:00 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 2 - 2 เอเอส เทรนซิน(ญ) 1-0

ตารางบอลพรุ่งนี้ 15/05/2565

ตารางบอลพรุ่งนี้ BRA D4
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil DDL
ตารางบอลพรุ่งนี้ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ Columbia women
ตารางบอลพรุ่งนี้ Cuban Championship
ตารางบอลพรุ่งนี้ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ Greece Divison C
ตารางบอลพรุ่งนี้ NOR D4
ตารางบอลพรุ่งนี้ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal Campeonato Nacional
ตารางบอลพรุ่งนี้ Turkey Bayanlar 1. Ligi
ตารางบอลพรุ่งนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ตารางบอลพรุ่งนี้ USL ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ WAUS WD1
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีก U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A
ตารางบอลพรุ่งนี้ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมา ลาลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัวเตมาลา D2
ตารางบอลพรุ่งนี้ กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เกาหลี ชาเลน ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เค ลีก ชาเลน
ตารางบอลพรุ่งนี้ เค-ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แคเมอรูน Elite One
ตารางบอลพรุ่งนี้ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ตารางบอลพรุ่งนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ จาเมกา พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
ตารางบอลพรุ่งนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชเลสวิกลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมียร์ บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซานมารีโนลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซิมบับเวพรีเมียร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย Prva ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก - 2.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
ตารางบอลพรุ่งนี้ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี A2 ลีก U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ 2.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ตารางบอลพรุ่งนี้ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเลียร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย B PFG
ตารางบอลพรุ่งนี้ บัลแกเรีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกสำรอง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลารุสลีกา Pershaya
ตารางบอลพรุ่งนี้ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู B ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ Div.4
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ ลิกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์แชมป์ U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอนเตเนโก Div.2
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตา คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลีคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลิกา Westfalen
ตารางบอลพรุ่งนี้ รวันดา National League
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย DIV2
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย U19 ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลาลีกา สเปน
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 ฮังการี
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา de elite
ตารางบอลพรุ่งนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา Segunda Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ตารางบอลพรุ่งนี้ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Segunda Women
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ลาลีกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย 3.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย U19
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สโลวีเนีย ลิกา 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวิสคัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Damallsvenskan
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน Div 3 Mellersta
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดนดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สวีเดนสตรี Divi.1
ตารางบอลพรุ่งนี้ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
ตารางบอลพรุ่งนี้ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียเวลช์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย 3.Liga
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย Landesliga
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ อุรุกวัยกันดา
ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย Esi Liiga
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย Teine Liiga
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย คัพ
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์ 4 Deild
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอนดูรัส ลีกา
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ Derde Divisie
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี NB III
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


ตารางบอลพรุ่งนี้BRA D4, Brazil DDL, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Columbia women, Cuban Championship, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, Turkey Bayanlar 1. Ligi, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีก U20, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล, เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บัลแกเรีย คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ คัพ, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มอนเตเนโก Div.2, มอลตา คัพ, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลีคัพ, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลิกา Westfalen, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย คัพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,