บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

บอล ยูโร 12/11/2562

บอล ยูโร อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

06:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ รอ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่

บอล ยูโร บราซิล ซีรี่ เอ

06:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 2 - 0 อาไว เอฟซี เอสซี 1-0

บอล ยูโร บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

02:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1 - 1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-1

บอล ยูโร ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

02:45 โรเดซ อเวรอน(N) 1 - 2 ล็องส์ 1-1

บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี รอ เซลติก
22:00 เซนต์ เมียร์เรน รอ ฮิเบอร์เนี่ยน

บอล ยูโร กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 เออีแอล ลาริซ่า 0 - 3 เลเมีย 0-1

บอล ยูโร ลีกวัน อังกฤษ

01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ บิวรี่

บอล ยูโร กระชับมิตร คัพ

01:30 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย รอ ซีเอส โวลุนทารี
02:05 ดันดาล์ค 6 - 0 ลินฟีลด์ เอฟซี 3-0
20:30 อาร์เจนตินา (ญ) รอ โคลัมเบีย(ญ)

บอล ยูโร อังกฤษ เอฟเอ คัพ

03:40 ฮาโรเกต ทาวน์ 1 - 2 พอร์ทสมัธ 1-2

บอล ยูโร เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

05:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย รอ เวราครูซ
08:00 ปาชูก้า รอ ชีวาส กัวดาลาจาร่า

บอล ยูโร อิตาลี C1A

02:00 ราเวนน่า 1 - 2 เฟอรัลพิซาโล 1-2
02:45 อเวลลิโน่ 0 - 2 โปเทนซ่า 0-2

บอล ยูโร อิสราเอล Leumit ลีก

00:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 1 - 2 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 0-1
00:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 3 - 3 คาฟร์ กาซิม 1-1
00:00 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 1 - 1 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-0

บอล ยูโร ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

22:00 มอนเตเนโกร ยู17(N) รอ อิสราเอล(ยู 17)

บอล ยูโร ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

20:00 กรีซ(ญ) รอ ไอร์แลนด์(ญ)
20:15 อิตาลี(ญ) รอ มอลตา(ญ)
22:59 อิสราเอล(ญ) รอ บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ)
23:55 ออสเตรีย(ญ) รอ คาซัคสถาน(ญ)

บอล ยูโร ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17

02:30 สเปน ยู17(N) 1 - 6 ฝรั่งเศส(ยู 17) 1-2
06:00 บราซิล (ยู 17) 2 - 0 อิตาลี (ยู 17) 2-0

บอล ยูโร อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 อัลทริงแคม รอ บลายท์ สปราตันส์
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ รอ เกทส์เฮด

บอล ยูโร บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด รอ ชิพเพนแฮม ทาวน์
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ รอ เซนต์ อัลบัน ซิตี้

บอล ยูโร ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 3 - 1 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1-1
06:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0 - 1 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-0

บอล ยูโร เซเรีย บี บราซิล

08:00 คุยอาบา 0 - 2 อเมริกา เอ็มจี 0-1

บอล ยูโร อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0 - 0 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-0
04:15 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0 - 3 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-1

บอล ยูโร

21:00 ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) รอ เซนต์ เมียร์เรน(สำรอง)
21:00 มอร์ตัน(สำรอง) รอ รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 )

บอล ยูโร ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซีดี เมกาเลนซ์ รอ โคเบรลัว

บอล ยูโร เยอรมันลีกา 3

01:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 1 - 1 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0-0

บอล ยูโร ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

01:00 อัล อันซาร์ รอ ฮอตเทิร์น
19:05 อัล-โชอาลาห์ รอ อัล ทาย
19:25 นาจราน รอ อัล-จีล
21:30 อัล คาลีจ รอ อัล บาเดน

บอล ยูโร บาห์เรน คัพ

22:00 อิสท์ ริฟฟา รอ คาลาลี
22:00 มานาม่า คลับ รอ เมลคิยา
22:00 อัล มูฮารัค รอ อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
22:00 อัล ชับบับ รอ อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)

บอล ยูโร แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

21:00 เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด รอ ทีเอส กาแล็กซี่

บอล ยูโร อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

07:10 ลอส อันเดส 2 - 2 ฟลานเดรีย 2-1

บอล ยูโร ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล รอ นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี

บอล ยูโร โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

01:00 คลับ แซลมี รอ วิดาด เฟส
01:00 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า รอ เคเอซีเดอ เคนิตร้า
01:00 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ รอ อิติเฮด เคมมิสเซ็ท
01:00 แมคฮาร์บ รอ ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา

บอล ยูโร เบลเยียม U21

00:30 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) รอ อันเดอร์เลช ยู21
01:30 แซงทรุยดอง ยู21 0 - 4 เกนท์ ยู21 0-1
01:30 โลเคอเรน ยู21 2 - 3 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 1-2
01:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 2 - 2 เอเอสยูเปน (ยู 21) 1-0
01:30 ซํลเต แวร์เกม ยู21 0 - 5 เซอเคิล บรูจจ์ ยู21 0-1
02:00 เควี เมชิลิน ยู21 3 - 0 ราซิ่ง เกงค์ ยู21 1-0
02:00 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 2 - 1 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 2-1
02:00 แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) 0 - 2 คอร์ตจิค ยู21 0-2
02:00 โรซาแลร์ ยู21 1 - 3 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 0-3

บอล ยูโร อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

43วินาที เปอร์ซิบ บันดุง 3 - 0 อเรม่า มาลัง -

บอล ยูโร โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน

01:00 กาน่า ยู23 รอ อียิปต์ (ยู 23)
01:00 อียิปต์ (ยู 23) 3 - 2 กาน่า ยู23 1-1
22:00 ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23)(N) รอ แอฟริกาใต้ ยู23

บอล ยูโร อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

16:30 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค รอ เอฟเค ชิกาทอย
16:30 ยาชโนบอด รอ เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน)
16:30 ทูรัน รอ บุนยอดกอร์ 2
18:00 รุช มิลค์ รอ เอฟเค อันติจาน 2
19:00 แยงไกเยอร์ รอ อิตติฟอก นาโวอี

บอล ยูโร OP AFW

21:30 แคเมอรูน (ญ) รอ ไอเวอรี่โคสต์ (ญ)

บอล ยูโร ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ

20:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) รอ มอร์แคมบ์(สำรอง)

บอล ยูโร กระชับมิตร

00:00 ปานามา ( ญ ) ยู 20 1 - 0 ฮอนดูรัส (ญ) ยู20 1-0
02:00 เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20 1 - 2 สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20 0-2
04:00 กัวเตมาลา (ญ) ยู 20 9 - 1 เบลีซ(ญ) ยู20 4-1
10วินาที ออสเตรเลีย(ญ) 0 - 0 ชิลี (ญ) -
20:00 โปรตุเกส(ยู 19)(N) รอ เยอรมนี (ยู 19)

บอล ยูโร บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

05:00 พัลไมรัส (เยาวชน)(N) 1 - 1 เซาเปาโล(เยาวชน) 0-1

บอล ยูโร จาเมกา พรีเมียร์ลีก

08:00 ฮาร์เบอร์วิว 0 - 3 อาร์เน็ท การ์เดน 0-0

บอล ยูโร อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโบ มูนิซ(N) 1 - 1 ซีเอ อัตลาส 0-0

บอล ยูโร ปารากวัยทีมลีกสำรอง

18:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้า(สำรอง) รอ โซล เดอ อเมริกา (สำรอง)
18:00 เดปอร์ติโว่ ซานตานี(สำรอง) รอ โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง)

บอล ยูโร ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 โพรลีนเอฟซี รอ ไบร์ท สตาร์
20:30 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี รอ โทโร ยูไนเต็ด

บอล ยูโร อาร์เจนตินา Torneo B

07:30 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 3 - 0 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1-0

บอล ยูโร ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

20:00 วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน) รอ เอสซี ฮีเรนวีน สำรอง
21:00 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) รอ เฟเยนูร์ด สำรอง

บอล ยูโร อังกฤษ U23 ลีกคัพ

02:00 วีแกน (ยู 23) 1 - 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(U23) 1-1
02:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 0 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส (ยู 23) 0-0

บอล ยูโร อุรุกวัยลีกสำรอง

02:00 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 1 - 1 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 0-0
02:00 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 2 - 4 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 1-3
02:00 เพนาโรล(สำรอง) 2 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 1-0
02:00 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) 2 - 3 แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 1-0

บอล ยูโร สก็อตแลนด์ Development League

02:45 ควีนส์ ปาร์ค (สำรอง) 2 - 1 ลิฟวิงสตัน (สำรอง) 0-1
02:45 แอร์ดรีโอเนียนส์(สำรอง) 2 - 1 อายร์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1-0
02:45 อัลเบี้ยน (สำรอง) 0 - 0 อีสท์ คิลไบรด์(สำรอง) 0-0
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ยู 20) รอ เซนต์ เมียร์เรน (ยู 20)
21:00 แฮมิลตัน เอฟซี (ยู 20) รอ ฮาร์ทส์ (ยู 20)

บอล ยูโร

20:00 เบิร์นลี่ย์ รอ เอเอฟซี ฟิลด์

บอล ยูโร เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย(ญ) 3 - 1 ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ) 2-0
08:00 ปาชูกา(ญ) 1 - 2 กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 0-0
08:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 2 - 0 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 0-0
10:00 มอนเทอร์เรย์(ญ) 2 - 1 พูมาส ยูนัม (ญ) 1-0

บอล ยูโร

17:00 โอโซน เอฟซี รอ เอดีอี เอฟซี

บอล ยูโร 12/11/2562

บอล ยูโร Egypt Premier League
บอล ยูโร OP AFW
บอล ยูโร กระชับมิตร
บอล ยูโร กระชับมิตร คัพ
บอล ยูโร กรีซ เนชั่นแนล A
บอล ยูโร จาเมกา พรีเมียร์ลีก
บอล ยูโร ชิลี พรีเมียร์ บี
บอล ยูโร ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
บอล ยูโร เซเรีย บี บราซิล
บอล ยูโร เซอร์เบีย U19 ลีก
บอล ยูโร นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup
บอล ยูโร ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
บอล ยูโร บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
บอล ยูโร บราซิล ซีรี่ เอ
บอล ยูโร บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
บอล ยูโร บาห์เรน คัพ
บอล ยูโร บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
บอล ยูโร เบลเยียม U21
บอล ยูโร ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
บอล ยูโร ปารากวัยทีมลีกสำรอง
บอล ยูโร ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
บอล ยูโร พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
บอล ยูโร ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
บอล ยูโร ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
บอล ยูโร ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ
บอล ยูโร มอนเตเนโก Div.2
บอล ยูโร เม็กซิโก Liga MX Femenil
บอล ยูโร เม็กซิโก Segunda Division
บอล ยูโร เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
บอล ยูโร โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
บอล ยูโร ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
บอล ยูโร ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
บอล ยูโร เยอรมันลีกา 3
บอล ยูโร ลีกวัน อังกฤษ
บอล ยูโร สก็อตแลนด์ Development League
บอล ยูโร สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
บอล ยูโร อังกฤษ U23 ลีกคัพ
บอล ยูโร อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
บอล ยูโร อังกฤษ เอฟเอ คัพ
บอล ยูโร อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
บอล ยูโร อาร์เจนตินา Torneo B
บอล ยูโร อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
บอล ยูโร อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
บอล ยูโร อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
บอล ยูโร อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
บอล ยูโร อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
บอล ยูโร อาร์เจนตินาลีกสำรอง
บอล ยูโร อิตาลี C1A
บอล ยูโร อินเดียกัว ลีกอาชีพ
บอล ยูโร อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
บอล ยูโร อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
บอล ยูโร อิสราเอล Leumit ลีก
บอล ยูโร อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
บอล ยูโร อุรุกวัยลีกสำรอง
บอล ยูโร เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
บอล ยูโร แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
บอล ยูโร โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน
บอล ยูโร ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
บอล ยูโร ฮอลแลนด์ลีกสำรอง



บอล ยูโรEgypt Premier League, OP AFW, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บาห์เรน คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยียม U21, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17, ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ, มอนเตเนโก Div.2, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมันลีกา 3, ลีกวัน อังกฤษ, สก็อตแลนด์ Development League, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล Leumit ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,