บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 08/10/2559

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 1 - 0 แชมร็อค โรเวอร์ส 1-0
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 4 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 3-0
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 2 - 1 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

21:00 ซีเอฟเรอุสดิปอร์ติว 0 - 0 เตเนริเฟ่ 0-0
22:59 เรอัล บายาโดลิด 2 - 0 เอดี อัลคอลคอน 2-0
22:59 เอลเช่ 4 - 4 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 2-1
22:59 นูมานเซีย 1 - 1 คอร์โดบ้า 1-0
22:59 เกตาเฟ่ 2 - 0 ยูซีเอเอ็ม เรอัล มูร์เซีย 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

18:15 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 3 - 1 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-0
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 1 เชลแน่ม ทาวน์ 0-0
21:00 แบล็คพูล 1 - 1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 3 - 2 บาร์เน็ต 2-0
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0 - 0 กริมสบี้ ทาวน์ 0-0
21:00 ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด 1 - 1 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ 1-0
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0 - 1 พอร์ทสมัธ 0-0
21:00 ลูตัน ทาวน์ 1 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0
21:00 มอร์แคมบ์ 0 - 3 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 สตีฟเนจ 1 - 2 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

18:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 - 1 บิวรี่ 1-1
19:00 สวินดอน ทาวน์ 0 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-0
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2 - 0 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-0
21:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 2 โอลด์แฮม แอธเลติก 1-0
21:00 โรชเดล 3 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 2-0
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1 - 1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

22:59 โนวาร่า 1 - 0 อัสโคลี่ 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 แบรสต์ 0 - 1 แรนส์ 0-0
00:00 เอสเก ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค 2 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-1
00:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0 - 0 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0-0
08:30 เนกาซ่า 2 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-0
12:00 หมู่เกาะโซโลมอน 0 - 1 นิวแคลิโดเนีย 0-0
17:00 ดินาโม เคียฟ 3 - 3 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1-3
18:00 ชลบุรี เอฟซี 0 - 5 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-2
18:00 มูซ่า 1 - 0 กนิสตัน เฮลซิงกิ 0-0
18:35 จีน (ยู 22) 1 - 0 สิงคโปร์ (ยู22) 1-0
19:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2 - 3 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1-1
19:00 จอร์เจีย (U19) 1 - 1 เซอร์เบีย(U19) 0-1
19:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0 - 5 ดินาโม เดรสเดน 0-3
19:30 ดินาโม เบรสต์ 1 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-1
20:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0 - 7 ดาร์มสตัดท์ 0-3
20:00 พานเซอร์ไรกอส 0 - 0 แพนทรากิกอส 0-0
20:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 4 - 0 เปลิสเตอร์ 3-0
21:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 2 - 2 เอฟซี มิลซามี่ 1-1
21:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ รอ เอฟซี มิลซามี่
21:00 เคียสโซ 0 - 5 เอซี มิลาน 0-5
21:00 พลาตานิอัส เอฟซี 2 - 1 คิสสามิกอส 1-0
22:59 เลฟสกี้ โซเฟีย 0 - 2 กาลาตาซาราย 0-1
22:59 ตริคาล่า 3 - 1 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 2-1

ผลบอลวันที่ เอเชียน คัพ

18:00 ติมอร์-เลสเต 1 - 2 ไชนีส ไทเป 1-2

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก

00:00 มอนเตเนโกร(U21) 3 - 0 เบลเยียม (U21) 3-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 ยูซี ดับลิน 3 - 2 เชลบอร์น 1-1
23:30 ลิเมอริค เอฟซี 2 - 1 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 2-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

19:30 อันคอน่า 1 - 0 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1-0
19:30 โมเดน่า 1 - 0 ซุดติโรล อัลโต้ 0-0
21:30 มา เซอเรส 1 - 0 มานโตวา 1-0
21:30 บังกอร์ เอฟซี 2 - 2 แซมเบเนเดทเซ่ 0-0
23:30 กุบบิโอ 1 - 0 ฟอร์ลิ 1-0
23:30 เตราโม่ 0 - 0 ปาโดวา 0-0

ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

01:45 อายร์ ยูไนเต็ด 0 - 0 ฟัลเคิร์ก 0-0
01:45 ครูซาเดอร์ 1 - 2 ลิฟวิงสตัน 0-0
19:00 บาลา ทาวน์ 2 - 4 อัลลัว แอทเลติค 0-3
20:00 สแตรนแรร์ 0 - 1 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ดันเฟิร์มลิน 2 - 1 ควีนส์ ปาร์ค 0-0
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1 - 3 เดอะ นิว เซนต์ส 1-1
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 1 - 2 เซนต์ เมียร์เรน 1-1

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

18:15 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2 - 0 เร็กซ์แฮม 0-0
21:00 อัลเดอร์ชอต ทาวน์ 2 - 0 โซลิฮัลล์ มอร์ 0-0
21:00 บาร์โรว์ 3 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เบรนทรี ทาวน์ 1 - 1 ยอร์ค ซิตี้ 0-1
21:00 บรอมลีย์ 1 - 1 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี 1 - 0 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 อีสต์ไลก์ 0 - 1 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-0
21:00 เกทส์เฮด 4 - 2 โดเวอร์ แอทเลติก 2-1
21:00 กุยเซลีย์ 2 - 1 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0-0
21:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 0 - 2 บอร์แฮม วู๊ด 0-0
21:00 นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด 0 - 3 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-1
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 4 - 1 วอคกิ้ง 2-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 เอดินเบิร์ก ซิตี้ 1 - 2 เอลจิน ซิตี้ 0-2

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:15 กิล วิเซนเต้ 2 - 1 โอลฮาเนนเซ่ 2-0
22:00 ฟรีมุนเด้ 1 - 1 ชาเวซ 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 คลิฟตันวิลล์ 1 - 0 คาร์ริค เรนเจอร์ 0-0
21:00 เกล็นโตรัน เอฟซี 1 - 1 บอลลินามาลลาร์ด ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 6 - 0 พอร์ทาดาวน์ 2-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:59 เอ็มโอ เบไจอา 1 - 0 ซีอาร์ เบลุสแดด 1-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

17:00 ไอร์แลนด์ (U19)(N) 5 - 0 ยิบรอลตา (ยู19) 2-0
19:00 แอลเบเนีย(U19)(N) 2 - 3 เยอรมนี (ยู 19) 0-3
19:00 ยูเครน(U19) 3 - 0 ลัตเวีย ยู19 1-0
19:00 ตุรกี ยู19(N) 2 - 1 ไอซ์แลนด์ ยู19 1-0
19:30 ฝรั่งเศส(U19)(N) 4 - 0 เอสโตเนีย ยู19 1-0
20:00 เบลเยียม(U19) 2 - 2 ฟินแลนด์(U19) 1-1
20:00 นอร์เวย์(U19)(N) 3 - 1 ลิธัวเนีย(U19) 1-0
20:30 โปแลนด์ (ยู 19)(N) 0 - 1 สโลวะเกีย(U19) 0-0
22:00 สาธารณรัฐเช็ก(U19) 2 - 1 สโลวีเนีย(U19) 2-1
22:59 เนเธอร์แลนด์(U19) 4 - 0 ซานมารีโน (U19) 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 1 - 2 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-1
19:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 0 - 1 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0-0
19:00 ยูเมีย เอฟซี 3 - 3 ไอเคสเล็ปเนอร์ 1-2
20:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 2 - 2 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 1-1
21:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 1 - 3 บรอมมาปอจคาร์น่า 0-1
21:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2 - 1 ไอเค ออเดวอร์ด 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2 - 0 จีเคเอส ทิคี 0-0
19:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0 - 0 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-0
20:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1 - 1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-1
21:00 ป๊อดเบสคิดเซีย 0 - 1 สตอล เมียเลช 0-0
22:00 โครบริ โกลกูฟว์ 3 - 0 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 2-0
22:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 3 - 3 บิโตเวีย บิโตฟ 3-2
22:59 วิสลา พูลาเว่ 1 - 5 เมียดิซ เลกนิก้า 0-4

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:00 ดินาโม มินส์ค 1 - 1 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 ลุช เอเนอร์จีย่า 0 - 1 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0-1
17:00 เยนิเซร์ 2 - 0 เฟเคิล 1-0
18:00 เอฟเค ทิวเมน 1 - 1 โซโคล ซาลาตอฟ 0-0
19:00 ดินาโม มอสโก 1 - 0 คูบาน คราซ์โนดาร์ 1-0
19:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 1 - 3 เอฟเคตอสโนว์ 1-1
21:00 สปาร์ตัก นาลชิค 1 - 1 เอสเคเอ อิเนอจิย่า 1-1
21:00 บัลติก้า 1 - 2 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1-1
21:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 1 - 1 เอฟเค คิมกี้ 0-1
21:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 3 - 1 ซิเบียร์ 2-0
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1 - 2 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:35 เวลริงตัน โฟนิค 0 - 1 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-1
15:50 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ 0 - 4 ซิดนีย์ เอฟซี 0-0
18:00 เพิร์ท กลอรี่ 3 - 3 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 3-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

10:00 คอนซาโดล ซัปโปโร(N) 1 - 0 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-0
11:00 โยโกฮามา เอฟซี 2 - 2 วี-วาเรน นากาซากิ 2-1
12:00 เซเรโซ โอซาก้า 3 - 2 เอฟซี กิฟู 2-0
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2 - 2 เอฮิเมะเอฟซี 0-1
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-0
13:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2 - 0 มาชิดา เซลเวีย 1-0
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 0-0
14:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 3 เกียวโต แซงก้า 0-2
14:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1 - 1 เธสปา คูซัทสึ 1-0
14:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-1
16:30 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 0 รีโนฟา ยามากูชิ 0-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 ปาร์ดูบีตเซ 0 - 0 ฟรีเดค-มิสตัค 0-0
15:15 ทริเน็ค 2 - 1 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 0-1
21:00 เอฟเค เอ็มเอเอส ทาบอรส์โก 2 - 2 บานิค ออสตราว่า 1-0
21:00 วิทโควิซ 1 - 2 ซิกม่า โอโลมุช 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 0 - 0 วอร์เซสเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 2 - 2 ดาร์ลิงตัน 1-1
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1 - 1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 โชว์ลีย์เอฟซี 1 - 0 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-0
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 3 - 2 แทมเวิร์ธ 1-2
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ 0-1
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 3 - 3 เอเอฟซี ไฟลด์ 1-1
21:00 นูเนียตัน โบโร่ 0 - 1 ครูซอน แอสตัน เอฟซี 0-1
21:00 สเตลีย์บริดจ์ เซลติก 0 - 2 อัลทริงแคม 0-0
21:00 สต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้ 2 - 1 ซอลฟอร์ดซิตี้ 1-1
21:00 เอฟซี ยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์ 4 - 3 อัลเฟรตัน ทาวน์ 3-1

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 บาธ ซิตี้ 1 - 1 อีสท์บอร์น โบโร่ 1-1
21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 4 - 1 วีลด์สโตน เอฟซี 2-1
21:00 มาร์เกท 2 - 1 เฮเมล เฮมป์สทีด ทาวน์ 0-0
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0 - 1 อีสต์ทอร์ร็อคยูไนเต็ด 0-0
21:00 เซนต์อัลบัน ซิตี้ 2 - 1 กอสพอร์ต โบโร่ 1-1
21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0 - 3 ไวท์ฮ๊อค 0-3
21:00 ทรูโร ซิตี้ 0 - 5 ดาร์ทฟอร์ด 0-3
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1 - 2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0 - 2 เอ็บบ์สฟลีต ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ UAE คัพ

20:05 อัล ไทด์ 2 - 2 ดูไบ 0-0
20:10 อัจมาน 8 - 0 รัสอัล ไคมัชคลับ 4-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 1 - 1 บิกเกิลส์เวด ทาว์น 0-1
21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ต 1 - 1 เมอร์ธีร์ ทาว์น 0-0
21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 2 - 2 เลมิงตัน 0-1
21:00 ฮิตชิน ทาว์น 1 - 1 เวย์เม้าท์ 1-0
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1 - 2 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-0
21:00 คิงส์ ลินน์ 1 - 1 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 0-0
21:00 เรดดิตช์ ยูไนเต็ด 2 - 1 ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-0
21:00 สล็อก ทาว์น 1 - 0 เคมบริดจ์ ซิตี้ 0-0
21:00 สตราทฟอร์ด ทาว์น 2 - 0 ดันสเตเบิล ทาวน์ 2-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 โบรรา เรนเจอร์ 6 - 0 คีธ 2-0
21:00 ฟอร์เรส 0 - 3 โคฟเรนเจอร์ 0-1
21:00 อินเวอร์รูเรีย 1 - 2 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เนิร์น เค้าท์ตี้ 3 - 0 รอทส์ 2-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

15:30 สปาร์ตัคเตอร์นาว่า บี 2 - 0 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1-0
20:00 ริมาฟสก้า โซโบต้า 0 - 0 เอ็มเอฟเค โคซิเซ่ 0-0
20:00 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1 - 3 นิตร้า 0-2

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

06:30 โกยาส 2 - 1 บรากันติโน้ 0-0
06:30 คริคูม่า 1 - 0 วิลา โนวา (GO) 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

06:25 ลอส อันเดส 0 - 2 เอลมาโกล 0-1
07:00 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1 - 0 ดักลาส เฮก 0-0
07:30 กิมนาเซีย จูจุย 0 - 0 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0-0
23:05 ฟลานเดรีย 0 - 0 โบค่า ยูนิดอส 0-0
23:10 นูเอว่า ชิคาโก้ 2 - 0 ออล บอยส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

21:00 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 3 - 0 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

19:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 3 - 1 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1-0
20:00 เคไอเอฟ โอเรโบร ดียูเอฟเอฟ(ญ) 1 - 3 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 0-1
20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1 - 1 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:10 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 2 - 2 โรเชสเตอร์ เรกกิ้ง ไรห์นอส 2-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยคานางาวะ (ญ) 1 - 1 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก หญิง 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 0 - 1 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:30 ซอนเดอร์ไจสกี (ญ) 5 - 3 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมัน(W) คัพ

19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1 - 1 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 โคลบอทน์ (ญ) 0 - 1 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 0-1
20:00 ทรอนเฮมส์ (ญ) 4 - 2 อูรัดเอฟเค (ญ) 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 พีเค-35 ( ญ ) 0 - 2 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 0-0
18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 7 - 1 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 4-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 โคโรน่า (เยาวชน) 1 - 2 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 1-2
17:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 1 - 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 0-0
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) 3 - 3 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 0-2
17:00 ปิแอส กลิวิส (เยาวชน) 4 - 3 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) 1-2
17:30 ซนิคซ์ปรูสซ์คอฟ(เยาวชน) 0 - 3 มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน) 0-1
19:00 สตอล เมียเลช(เยาวชน) 3 - 1 จีเคเอส เบลชาโตว์ (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ

21:00 เบาวิสต้า 0 - 1 เบเลเนนส์ 0-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

17:00 สวีเดน(ญ) ยู17(N) 2 - 1 มอนเตเนโกร(WU-17) 0-1
20:00 ฮังการี(ญ) ยู17 3 - 0 อาเซอร์ไบจาน(ญ) ยู17 1-0
20:00 โปแลนด์(ญ) ยู17(N) 7 - 0 เอสโตเนีย(ญ) ยู17 3-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 3 - 2 เลเธอร์เฮด 0-1
21:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 1 - 2 เมโทรโพลิแทน โปลิสต์ 0-1
21:00 ดัลลิช แฮมเลต 1 - 3 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1-2
21:00 ฮาแวนท์ 5 - 2 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 3-1
21:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 3 - 3 เฮนดอน 0-1
21:00 สเตนส์ ทาวน์ 2 - 3 เลสตัน เอฟซี 1-1
21:00 เวอร์ธิง 3 - 3 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

00:30 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 0 - 2 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 0-1
00:30 ซโวลเล่ (ญ) 2 - 2 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 0-0
21:00 เทลสตาร์ วีวีเอ็นเฮช (ญ) 1 - 3 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

19:00 รอยัล ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์ (ญ) 5 - 4 สตองดาร์ด ลีแอช บี (ญ) 0-0
19:00 ซูลเต้ วาเรเกม วีวี (ญ) 2 - 1 อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) 0-0
19:00 เอนด์ราต อาลาส (ญ) รอ ดับเบิ้ลยูดี ลีร์เซ่เอสเค 2 (ญ)

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

08:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0 - 0 แอลดียู กีโต้ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

01:45 เบลเยียม 4 - 0 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 2-0
01:45 กรีซ 2 - 0 ไซปรัส 2-0
01:45 ฝรั่งเศส 4 - 1 บัลแกเรีย 3-1
01:45 เนเธอร์แลนด์ 4 - 1 เบลารุส 2-0
01:45 ลักเซมเบิร์ก 0 - 1 สวีเดน 0-0
01:45 โปรตุเกส 6 - 0 อันดอร์รา 3-0
01:45 ลัตเวีย 0 - 2 หมู่เกาะแฟโร 0-1
01:45 ฮังการี 2 - 3 สวิตเซอร์แลนด์ 0-0
01:45 เอสโตเนีย 4 - 0 ยิบรอลตาร์ 0-0
22:59 อาเซอร์ไบจาน 1 - 0 นอร์เวย์ 1-0
22:59 มอนเตเนโกร 5 - 0 คาซัคสถาน 1-0
22:59 อารเมเนีย 0 - 5 โรมาเนีย 0-4
22:59 อังกฤษ 2 - 0 มอลตา 2-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

22:00 กาบอง 0 - 0 โมร็อกโก 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

19:00 โบโลญญ่า(ยู20) 1 - 0 ซา แลน (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 เอฟเค สลาโว วีเซลัด 5 - 2 เอฟซี ทาชอฟ 3-0
15:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 3 - 0 เอฟซี ปิเซ็ค 2-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 บาร์เวล 1 - 1 แนนท์วิค ทาวน์ 1-0
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี 3 - 0 วิทบี้ ทาวน์ 2-0
21:00 คอร์บี้ ทาวน์ 1 - 2 อีกส์สตัน เอฟซี 0-0
21:00 แกรนแธม ทาวน์ 2 - 1 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2-1
21:00 รูเชล โอลิมปิค 2 - 1 เฮดเนสฟอร์ด ทาวน์ 0-1
21:00 เวิร์คคิงตัน 1 - 3 มัตล็อค ทาวน์ 0-1

ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ

02:00 ปาเลสติโน่ 0 - 1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

17:30 วาลเด้ (ญ) 2 - 4 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 0-2
18:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 1 - 0 สคอฟบัคเค่น (ญ) 0-0
20:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 4 - 0 เวเจิล (ญ) 2-0
21:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 4 - 1 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ FIFA U17 ฟุตบอลโลกหญิง

20:00 บราซิล (ญ) ยู17(N) 1 - 2 อังกฤษ (ญ) ยู17 1-1
20:00 เกาหลีเหนือ (ญ) ยู17(N) 3 - 0 ไนจีเรีย (ญ) ยู17 2-0
22:59 ญี่ปุ่น (ญ) ยู17(N) 3 - 2 สหรัฐ (ญ) ยู17 0-1
22:59 ปารากวัย(WU-17)(N) 0 - 1 กาน่า (ญ) ยู17 0-0

ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 2 - 1 เลอร์แกน เซลติก 0-0

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 2 - 1 โอปาว่า (ยู 19) 2-0
16:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 3 - 2 ไพรบราม (ยู 19) 0-0
16:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 1 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 1-0
16:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 0 - 0 สโลวัคโก้ (ยู 19) 0-0
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 1 - 4 เบอโน่ (ยู 19) 0-1
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 1 - 3 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 1-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

20:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

00:00 โอเรโบร (ยู 19) 0 - 1 ฮัมมาร์บี ยู19 0-0
00:30 มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู 19) 2 - 2 ลุนดส์ ยู19 1-1
18:00 แอตวิดาเบิร์ก(U19) 5 - 0 เดอเกอฟอร์ส ยู19 0-0
19:00 จีเอไอเอส โกเตบอร์ก ยู19 5 - 0 โทรลฮัตทาน ยู19 3-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

00:00 เอเอสโอ ชเลฟ 3 - 0 เอเอส โครยูบ์ 1-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดิสหพันธ์ฟุตบอลเยาวชน

19:20 อัล ฟาร์ท(เยาวชน) 3 - 0 อัล นาเซอร์ (เยาวชน) 0-0
19:30 อัล ชาบับ (เยาวชน) 0 - 3 อัล ฮิลาล (เยาวชน) (บราซิล) 0-0
20:00 อัล-เวห์ด้า(Youth) 1 - 0 อัล ราเอ็ด (ยู 20) 0-0
20:00 อัล อิติฮัด (เยาวชน) 1 - 2 อัลอาห์ลี (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 1 - 2 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-0
17:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 2 - 3 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 2-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ทริสตัน ซัวเรซ 1 - 0 ซีเอ พลาเทนเซ่ 1-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:30 เอ็มซี ซายดา ยู 21 1 - 1 ยูเอสเอ็ม บลิดา ยู 21 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:15 ยูดี คอเยเรนเซ่ 0 - 0 ซานราฟาเอล 0-0
22:00 อาลูกัส ซีเอฟ 1 - 1 ลันซาโรเต้ 0-0
22:30 โคเรีย CF 1 - 1 เอดี เซวตา 0-1
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส 2 - 0 ซีดี บียามูรีล 1-0
22:59 คอนสตานเซีย 0 - 0 ลัวเซเตนเซ่ 0-0
22:59 ซานฟาริแวงก์ เอฟซี 1 - 1 ซีอี ยูโรปา 1-0
22:59 เอฟซี แอสโก 2 - 2 ยูอี ฟิกูเรส 1-1
23:30 อูเตโบ เอฟซี 3 - 3 แอตเลติโก้ แอสคาเรริยาด 1-0

ผลบอลวันที่ ISR U19

15:00 ฮาโปเอล โรอิ ยู19 1 - 1 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19 0-0
20:00 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์ ยู19 1 - 1 เบเน ซัคนิน ยู19 1-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ครุซ อาซุล ยู20 0 - 1 ซานโตส ลากูน่า ยู20 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

17:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 3 - 0 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 1-0

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 5 - 0 เทรนซีน ยู 19 3-0
16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 1 - 1 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1-1
16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19 3 - 0 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 1-0
16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 0 - 3 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 0-3

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 ดนีเปอร์ 4 - 0 โกเมลโซลโดทรานส์ 2-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

21:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 2 - 0 อูจเปสต์(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:30 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 3 - 1 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

23:30 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง) 4 - 1 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 1-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

19:00 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 0 - 5 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0-3
20:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0 - 0 ดูก้าปรากซ์(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U19 ลีกา

16:00 แอนเดรีย คาร์สัน (ยู 19) 0 - 1 เชอร์โนโมเรตส์ โอเดสซ่า (ยู 19) 0-1
20:00 โวลิน (ยู 19) 1 - 0 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

14:00 โซล อี-แลน เอฟซี 2 - 0 กยองนัม เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

05:00 เอบีซี อาร์เอ็น 1 - 0 โบตาโฟโก้ (เอสพี) 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

00:00 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 0 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0
20:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1 - 0 เคเอส อีเนอเกติก โร 1-0
20:00 โปโลเนีย ไบตอม 2 - 0 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1-0
20:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1 - 1 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 1-0
20:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 3 - 1 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 3-0
20:30 ออด้าโอพอล 2 - 0 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 1-0
21:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 4 - 2 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2-0
21:00 วอร์ต้า พอซแนน 1 - 3 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 0-2

ผลบอลวันที่ BRA SPC

20:00 เร้ด บูลล์ บราซิล เอสพี 0 - 0 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

00:00 ฝรั่งเศส ยู18 3 - 0 โรมาเนีย ยู18 1-0
01:00 อังกฤษ(U20) 3 - 1 เยอรมัน ยู20 2-1
03:00 คิวบา 0 - 2 สหรัฐอเมริกา 0-0
16:00 มาเก๊า จีน 0 - 3 ฮ่องกง จีน 0-1
16:15 มาเลเซีย (ยู22) 1 - 0 บรูไนดารุสซาลาม 1-0
18:00 ฟินแลนด์ ยู20 1 - 2 สวีเดน(U19) 1-0
19:00 ฟินแลนด์(U18) 0 - 2 โปแลนด์ ยู18 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

20:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 5 - 1 เควีเค ไทอ์เนน (ญ) 4-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

00:30 เคไอเอล/เฮมเน 1 - 0 ชาร์ลอทเทนลัน 0-0
19:00 โฟรย่า FK 9 - 0 บอสเซคอป 0-0
20:00 แมนดาล 3 - 1 ไอเกอร์ 0-0
21:00 ออสซิเดน 3 - 0 โรอาร์ 0-0
21:00 โวลด้า 3 - 1 เบล โซนี่ 0-0
21:00 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 4 - 1 ไฮมดัล 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) 0 - 3 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 0-1
16:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 3 - 0 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น (ยู 17) 0-0
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 0 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 0-1
17:00 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 2 - 2 ซังค์ เพาลี (ยู 17) 0-1
17:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) 2 - 1 มักเดเบิร์ก (ยู 17) 0-0
18:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) 0 - 7 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 0-2
18:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน (ยู 17) 1 - 3 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 0-1

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:00 เลโยอา 2 - 3 เอสดี อมอเรเบียต้า 1-2
22:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 3 - 1 กัวดาล 1-0
22:30 กรานาดา ซีเอฟ 2 2 - 1 ซีดีซาน เฟอร์นานโด 0-0
22:30 โอซาซูนา บี 0 - 3 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-3
22:59 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 0 ซีดี กัวจูเอโล 1-0
22:59 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0 - 0 ยูดี เลบานเต้ บี 0-0
22:59 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 4 - 1 ฮอสปิตาเลย์ 2-0
22:59 บียาร์เรอัล 2 2 - 2 ซีเอฟ บาดาโลน่า 2-1

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:00 ตูลูส (ยู 19) 1 - 2 แซงต์ เอเตียน (ยู 19) 0-0
19:00 อฌักซิโอ้ (ยู 19) 7 - 3 แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) 0-0
19:00 นีมส์ (ยู 19) 3 - 2 นีซ (ยู 19) 0-0
19:00 โอลิมปิก มาร์กเซย (ยู 19) 3 - 2 โอลิมปิก ลียง (ยู 19) 0-0
19:00 แก็งก็อง (ยู 19) 3 - 2 แบรสต์ (ยู 19) 0-0
19:00 บอร์กโดซ์ (ยู 19) 1 - 0 ชาโตรูซ์ (ยู 19) 1-0
20:00 เลอ อาฟร์ (ยู 19) 4 - 1 บูโลญจน์ ยู19 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เอสซี เวิร์ล 0 - 2 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-1
00:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0 - 0 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 0-0
01:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 2 - 5 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-2
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 2 - 0 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 2-0
19:00 วีเอฟบี ลูเบ็ค 3 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 2-0
19:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 1 - 2 เฮสเซ่น คาสเซล 1-1
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0 - 0 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0-0
19:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1 - 3 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 1-1
19:00 ซาบรุคเค่น 1 - 0 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1-0
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0 - 0 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-0
19:00 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 0-0
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1 - 0 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 0-0
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น 3 - 1 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 0-1
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 5 - 1 บอนเนอร์ 3-1
19:00 วอทเทนชาย 09 1 - 2 วัปเปอร์ทาเลอร์ 0-1
19:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0 - 1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0-0
19:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 1 - 1 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 0-1
20:00 บีเอสวี เรห์เด้น 0 - 0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 ลัวเล็ทตาโน(U17) 3 - 1 ปอร์ติโมเนนเซ่(U17) 0-0
17:00 ปอร์โต้ (ยู 17) 2 - 0 ปาโดนเซ่ (ยู 17) 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เอสซี ไวซ์ 4 - 3 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 3-0
00:00 เอสซี ชวาส 1 - 1 แวคเกอร์ ติโรล II 1-0
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 2 - 0 พาร์นดรอฟ 0-0
20:30 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 3 - 0 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 2-0
21:00 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0 - 1 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

20:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 4 - 2 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0-1
20:00 บรอนชอยจ์ 2 - 3 บีเค อวาลต้า 1-3
20:00 บีเค เฟรม รอ ฮวิโดฟ ไอเอฟ
20:00 เอฟซี สเวนเบิร์ก 1 - 0 นาสบี้ 0-0
20:00 ทิซเตด เอฟซี 3 - 1 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 2-0
20:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ รอ บีเค เฟรม
20:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 4 - 1 บีเค เฟรม 2-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 วีดาล 0 - 4 โฟลโร 0-2
19:00 เฟรม ลาวิค 4 - 0 โฟรย่า FK 1-0
19:00 ฟอร์ด 2 - 2 ฟริกก์ 1-1
19:00 เนสท์ โซตรา 9 - 0 โลเรนสโคก 7-0
20:00 โม ไอเอล 0 - 3 ฮาร์สตัด 0-3
20:00 ควิด ฮอลเด้น 3 - 2 วินด์ยาร์ต 1-0
20:00 โมสส์ 3 - 3 แบรัมเอสเค 3-1
20:00 สเตรนฮาม ไอเอล 2 - 3 ฮอนฟอสส์ บีเค 1-1
21:00 ฮามคาม 3 - 0 โรเซนบอร์ก บี 2-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

22:00 นาซิอองนาล ยู19 0 - 0 ยูนิเอา เลอเรีย ยู19 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1

20:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 2 - 1 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 1-0
20:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 2 - 1 ไอเค ซิริอุส เอฟเค (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 โซเดอร์เฮล์ม เอฟเอฟ 1 - 7 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 1-4
19:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0 - 3 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0-2
19:00 ทอร์น ไอเอฟ 2 - 1 บีเค โอลิมปิค 2-0
19:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 3 - 4 อนุดโจ ไอเอฟ 2-2
19:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 1 - 1 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0-1
19:00 สเมดบี้ เอไอเอส 2 - 3 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 2-0
19:00 วาสเทราส ไอเค 2 - 1 ซีเรียนสกา ไอเอฟ เคอร์บูร่า 1-0
19:00 โฮกาเบิร์กบีเค 0 - 1 ทอลสแลนด้าไอเค 0-0
19:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ 3 - 1 เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ อะคาเดมี่ 1-1
20:00 ลุนด์ บีเค 2 - 1 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 2-0
20:00 กันนิลเซ่ ไอเอส 0 - 2 รินนินเก้ ไอเค 0-0
21:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 5 - 1 ฮาโบ้ เอฟเอฟ 4-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซียแชมป์ฟุตบอล

14:00 เปอร์เซรู เซรุย 2 - 0 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 0-0
16:00 เปอเซล่า ลามังกัน 0 - 0 เซเมน ปาดัง 0-0
18:30 มารูด้า 2 - 1 เปอร์ซิบ บันดุง 1-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา

20:00 ซีเอ เรนติสตัส 2 - 1 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

18:00 ตราด เอฟซี 2 - 0 สมุทรสาคร เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga

21:00 พีเอสวี เวียนนา 2 - 1 เอฟวี ออสเตรีย 13 0-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ U19 ลีก

22:00 เอสดี ออกาส(ยู 19) รอ เดลฟินเอสซี (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 แซนด์เฮาเซ่น 2 รอ ทีเอสจี บาลินเก้น

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Jyllandsserien P1

18:30 โคเบนฮอน รอ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

22:59 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2 1 - 1 ซานโตส ลากูน่า 2 0-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

20:30 เอ็นเค โซลิน 0 - 1 ดราโกโวลแยค 0-0
20:30 ซาเกร็บ 1 - 0 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-0

ผลบอลวันที่

14:30 เทียนจิน เทนด้า(N) 1 - 0 ปักกิ่ง กั๋วอัน 0-0
18:30 เหอเป่ย์ เอฟซี 1 - 1 เหอหนาน เจี้ยนเย้ 1-1

ผลบอลวันที่ 08/10/2559

ผลบอลวันที่ BRA D4
ผลบอลวันที่ BRA SPC
ผลบอลวันที่ FIFA U17 ฟุตบอลโลกหญิง
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ ISR U19
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ SVK U19 A
ผลบอลวันที่ UAE คัพ
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ Vietnam U21 League
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ผลบอลวันที่ ซาอุดิสหพันธ์ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แคนาดา
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกบราซิล
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ผลบอลวันที่ ยูเครน U19 ลีกา
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมัน(W) คัพ
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
ผลบอลวันที่ เยอรมันลิกา Westfalen
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ
ผลบอลวันที่ เวลส์ คัพ
ผลบอลวันที่ เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ดิวิชั่น A ตะวันออก
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน Southern
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมร่า B Play-off
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซียแชมป์ฟุตบอล
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ผลบอลวันที่ เอเชียน คัพ
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 2nd Division
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก



ผลบอลวันที่BRA D4, BRA SPC, FIFA U17 ฟุตบอลโลกหญิง, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, NOR D4, SVK U19 A, UAE คัพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, Vietnam U21 League, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), ชเลสวิกลีกา, ชิลี คัพ, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดิสหพันธ์ฟุตบอลเยาวชน, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลารุสลีกา Pershaya, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกบราซิล, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเครน U19 ลีกา, ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน(W) คัพ, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลิกา Westfalen, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, เวลส์ คัพ, เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย ดิวิชั่น A ตะวันออก, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน Southern , สวีเดน U19, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมร่า B Play-off, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซียแชมป์ฟุตบอล, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ U19 ลีก, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอเชียน คัพ, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,