บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 07/10/2560

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

21:00 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 3 - 3 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1-1
21:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0 - 2 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-0
22:59 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0 - 2 ดันดาล์ค 0-0
22:59 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 2 - 2 ลิเมอริค เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 อัลเมเร่ ซิตี้เอฟซี 3 - 2 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 0-1
01:00 ดอร์เดรชท์ 4 - 3 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 2-0
01:00 เอ็มเมน 2 - 0 คัมบูร์ 1-0
01:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0 - 2 เดอ กราฟสคัป 0-0
01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 2 - 1 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1-1
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-2
01:00 เอฟซี ออสส์ 1 - 6 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-2
01:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1 - 2 ไนจ์เมเก้น 1-1
01:00 โวเลนดัม 3 - 4 เทลสตาร์ 1-2

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

21:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 3 - 0 เซบีย่าแอตเลติโก 1-0
22:59 อัลเมเรีย 0 - 3 เอสดี ฮูเอสก้า 0-2
22:59 ซีเอฟเรอุสดิปอร์ติว 1 - 1 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

18:30 บาร์เน็ต 0 - 0 โคเวนทรี ซิตี้ 0-0
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0 - 2 ลูตัน ทาวน์ 0-2
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 3 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0
21:00 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 0 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 2 - 1 สวินดอน ทาวน์ 1-0
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2 - 0 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2-0
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1 - 0 สตีฟเนจ 0-0
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 2 - 1 เชสเตอร์ฟิลด์ 2-0
21:00 มอร์แคมบ์ 0 - 1 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ 0-1
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2 - 0 เยโอวิล ทาวน์ 1-0
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-1
21:00 พอร์ทเวล 1 - 2 กริมสบี้ ทาวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 4 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 4 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-2
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0 - 6 บริสตอล โรเวอร์ส 0-1
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-0
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1 - 2 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-0
21:00 โรชเดล 0 - 1 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1 - 2 วีแกน แอธเลติก 0-0
21:00 วอลซอลล์ 1 - 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

22:59 ซาแลร์นิตาน่า 0 - 0 อัสโคลี่ 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

00:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 - 1 อาริส ลิมาสซอล 1-0
00:00 คอร์ไทรจ์ 2 - 0 อาเมียงส์ 1-0
00:00 ดิฌง 2 - 3 โซโชซ์ 0-1
00:00 แบรสต์ 0 - 2 แรนส์ 0-0
07:20 ซานมาร์ติน ซานฮวน 1 - 0 โบคา จูเนียร์ส 0-0
09:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2 - 1 โทชิกิ เอสซี 1-1
15:00 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 5 - 2 เหมยโชวเคอเจีย 3-1
15:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(N) 3 - 2 อิลลิชิเว็ตส์ 2-0
16:05 วิสล่า คราคอฟ(N) 1 - 0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-0
16:05 ตอร์ปิโด มินส์ค 2 - 3 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2-1
16:30 รุช ซอร์ซอฟ(N) 0 - 2 ป๊อดเบสคิดเซีย 0-1
17:00 ดินาโม เคียฟ 1 - 2 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1-1
18:30 โปกอน 3 - 0 โครบริ โกลกูฟว์ 2-0
18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 3 - 1 ดูก้า ปรากซ์ 1-0
19:00 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1 - 2 เอฟเค กาบาล่า 0-1
19:00 สปาร์ตัก ซลาติบอร์ 1 - 0 รัดนิก บิเยลจิน่า 0-0
19:00 ซีมูน 0 - 1 แมควา ซาแบค 0-0
20:00 เจนัว 2 - 0 เอฟซี ซิยง 0-0
20:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 1 - 1 ดินาโม ออโต 0-1
20:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0 - 1 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 0-1
20:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 2 - 1 วีดีโอตัน 1-0
20:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 0 - 3 คูคาริคกิ สตานคอม 0-1
21:15 ดอมซาเล่ 1 - 1 อูดิเนเซ่ 1-0
22:00 พานิโอนิออส 1 - 0 โอลิมเปียกอส 1-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก

00:00 สวิตเซอร์แลนด์(U21) 0 - 2 โรมาเนีย(U21) 0-1
00:00 เยอรมนี(U21) 6 - 1 อาเซอร์ไบจาน(U21) 3-0
01:00 เบลเยียม (ยู 21) 1 - 1 สวีเดน(U21) 1-0
01:45 อังกฤษ(U21) 3 - 1 สกอตแลนด์(U21) 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

20:30 ดราว่า 3 - 1 เอ็นเค ครักคา 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0 - 0 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0-0
20:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 3 - 2 คาร์มาร์เธ็น 1-2
20:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0 - 0 นิวทาวน์ เอเอฟซี 0-0
20:30 บาลา ทาวน์ 0 - 1 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

21:00 โคห์บ รัมเบลอ 2 - 1 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:45 โคเซนซ่า กัลโช่ 1914 0 - 3 ยูเอส คาเซสนา 1908 0-2
21:30 ยูเว่ สตาเบีย 2 - 3 เลชเช่ 0-1
21:30 มาเตรา 1 - 0 ฟอนดิ 0-0
23:30 ทราปานี่ 3 - 0 เรจจิน่า 0-0

ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

01:45 ดัมบาร์ตัน 2 - 1 สแตรนแรร์ 1-0
21:00 ฟัลเคิร์ก 2 - 0 ดันเฟิร์มลิน 1-0
21:00 เซนต์ เมียร์เรน 1 - 3 เรธโรเวอร์ส 0-0
21:00 อินเวอร์เนสส์ 3 - 0 ปีเตอร์เฮด 1-0
21:00 มอนโทรส 1 - 1 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-0
21:00 โคฟเรนเจอร์ 0 - 3 ครูซาเดอร์ 0-1
22:30 เดอะ นิว เซนต์ส 4 - 0 เอลจิน ซิตี้ 3-0
23:15 ดันดี ยูไนเต็ด 1 - 0 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 บาร์โรว์ 2 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 2-2
21:00 บอร์แฮม วู๊ด 1 - 1 ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ 1-0
21:00 เกทส์เฮด 1 - 2 บรอมลีย์ 0-0
21:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 1 - 0 เอ็บบ์สฟลีต ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3 - 3 อัลเดอร์ชอต ทาวน์ 1-2
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1 - 1 กุยเซลีย์ 1-0
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 1 - 2 ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 2 - 1 เอเอฟซี ไฟลด์ 2-0
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0 - 2 โดเวอร์ แอทเลติก 0-1
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0 - 0 เชสเตอร์ เอฟซี 0-0
21:00 วอคกิ้ง 1 - 0 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-0
23:30 เร็กซ์แฮม 2 - 1 อีสต์ไลก์ 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

22:00 เปนาฟิลด์ 0 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 อาดส์เอฟซี 0 - 1 เกล็นโตรัน เอฟซี 0-1
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2 - 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-1
21:00 คลิฟตันวิลล์ 2 - 0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

19:15 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 7 - 1 ยัง ไลอ้อนส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ซีเรีย คัพ

18:40 อัล โฟทูล 1 - 1 อัล คารามาห์ 1-0
23:30 ฮัททีน 0 - 0 อัล ทาลิย่า 0-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

19:00 เอซี โอลู 1 - 1 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

17:00 มอนเตเนโก ยู19 1 - 0 แอลเบเนีย(U19) 0-0
17:00 เยอรมนี (ยู 19)(N) 7 - 1 ไอร์แลนด์เหนือ(U19) 1-1
18:00 สโลวีเนีย(U19)(N) 5 - 0 มอลตา(U19) 5-0
18:00 อิตาลี ยู19(N) 2 - 1 เอสโตเนีย ยู19 0-1
19:00 ยูเครน(U19)(N) 2 - 1 นอร์เวย์(U19) 1-1
21:00 เนเธอร์แลนด์(U19) 2 - 0 ฮังการี ยู19 1-0
21:00 เซอร์เบีย(U19)(N) 4 - 1 อาเซอร์ไบจาน(U19) 1-0
21:00 สวีเดน(U19) 3 - 0 มอลโดวา(U19) 1-0
21:00 โปแลนด์ (ยู 19) 3 - 0 เบลารุส(U19) 2-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 2 - 1 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 1-1
20:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0 - 3 อัสซีริสก้า บีเค 0-1
21:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 3 - 1 ไอเค ออเดวอร์ด 1-0
21:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1 - 0 แลนด์สโครน่า 1-0
21:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 3 - 3 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 0-2
21:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 1 - 0 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 เมียดิซ เลกนิก้า 2 - 1 จีเคเอส ทิคี 1-1
17:30 ออด้าโอพอล 1 - 0 บิโตเวีย บิโตฟ 0-0
22:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0 - 0 โกลนิค เลชน่า 0-0
22:00 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 2 - 0 สตอล เมียเลช 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 ซิเบียร์ 0 - 2 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-2
17:00 เยนิเซร์ 4 - 1 เอฟเค คิมกี้ 1-1
18:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 1 - 2 เอฟซี โอลิมปิเยทส์ 0-1
19:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 3 - 0 เอฟเค ทิวเมน 3-0
20:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 1 - 2 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-1
21:00 คูบาน คราซ์โนดาร์ 0 - 0 ลุช เอเนอร์จีย่า 0-0
21:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 2 - 0 ทอมสค์ 0-0
22:00 บัลติก้า 2 - 1 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 1-0
22:00 เฟเคิล 1 - 0 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17

18:30 เยอรมนี(ยู 17)(N) 2 - 1 คอสตาริกา ยู17 1-0
18:30 บราซิล (ยู 17)(N) 2 - 1 สเปน ยู17 2-1
21:30 อิหร่าน (U17)(N) 3 - 1 สาธารณรัฐกินีบิสเซา ยู 17 0-0
21:30 เกาหลีเหนือ ยู 17(N) 0 - 1 ไนเจอร์ ยู17 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:35 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 1 - 5 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-3
15:55 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 0 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1 - 0 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 4 - 1 เธสปา คูซัทสึ 3-1
13:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1 - 3 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-2
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 3 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-1
13:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 3 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 1-1
14:00 โชนัน เบลมาเร่ 3 - 0 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-0
14:00 มาชิดา เซลเวีย 1 - 1 วี-วาเรน นากาซากิ 0-0
16:00 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 3 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 4 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0 - 2 โชว์ลีย์เอฟซี 0-1
21:00 บลายท์ สปราตันส์ 6 - 3 นูเนียตัน โบโร่ 3-1
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1 - 1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-1
21:00 ครูซอน แอสตัน เอฟซี 1 - 2 ฮาโรเกต ทาวน์ 1-1
21:00 ดาร์ลิงตัน 1 - 1 สต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้ 0-0
21:00 นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด 3 - 3 เอฟซี ยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์ 1-1
21:00 ซอลฟอร์ดซิตี้ 2 - 3 เลมิงตัน 1-2
21:00 แทมเวิร์ธ 1 - 2 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1-0
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด 2-1
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 2 - 1 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 5 - 2 อีสท์บอร์น โบโร่ 0-2
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1 - 1 ฮาแวนท์ 1-1
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 3 - 1 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1-1
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1 - 3 เบรนทรี ทาวน์ 1-0
21:00 เฮเมล เฮมป์สทีด ทาวน์ 1 - 1 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1-1
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ดทาว์น 2 - 2 อีสต์ทอร์ร็อคยูไนเต็ด 1-1
21:00 เซนต์อัลบัน ซิตี้ 2 - 0 บาธ ซิตี้ 1-0
21:00 ทรูโร ซิตี้ 1 - 1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโร่ 0-0
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 2 - 1 ไวท์ฮ๊อค 0-1
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 4 - 0 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 2-0

ผลบอลวันที่ UAE คัพ

20:05 อิตติฮัต คาลบา 4 - 1 อัล อราบี 2-1
20:05 อัล คาลีจ (เอมิเรตส์) 1 - 0 ดูบา อัลฮัสซัน 0-0
20:10 บานนี่ ยาส 2 - 1 รัสอัล ไคมัชคลับ 1-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 บาซิงสโตค ทาวน์ 3 - 1 บานบุรี ยูไนเต็ด 1-1
21:00 ดันสเตเบิล ทาวน์ 1 - 0 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 0-0
21:00 กอสพอร์ต โบโร่ 1 - 3 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0-2
21:00 เฮเรฟอร์ด 4 - 1 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 0-1
21:00 ฮิตชิน ทาว์น 4 - 0 สตราทฟอร์ด ทาว์น 2-0
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 5 - 0 เมอร์ธีร์ ทาว์น 2-0
21:00 สล็อก ทาว์น 2 - 1 บิกเกิลส์เวด ทาว์น 1-1
21:00 เวย์เม้าท์ 3 - 1 คิงส์ ลินน์ 1-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 7 - 3 เดเวรอนเวล 5-0
21:00 อินเวอร์รูเรีย 3 - 0 บัคกี้ ทิสเทิ่ลเอฟซี 0-0
21:00 คีธ 0 - 3 รอทส์ 0-1
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี 1 - 3 ฟอร์เรส 0-2
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 2 - 3 โบรรา เรนเจอร์ 1-2

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

20:00 พาริซอน บาดิจอฟ 0 - 0 เอสเคเอฟซีเรด 0-0
20:30 อินเตอร์ บราติสลาวา 1 - 0 สลาโว วีเซลัด 1-0
20:30 เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน 1 - 1 เอ็มเอฟเค โคซิเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0 - 0 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 0-0
06:10 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 2 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 1-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

05:15 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 1 - 2 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 1-0
06:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1 - 0 เอบีซี อาร์เอ็น 1-0
07:30 โกยาส 2 - 0 เนาติโก (พีอี) 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:30 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 2 - 0 อินสติทูโต เด คอลโดบา 2-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

20:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0 - 2 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬา ญี่ปุ่น(N) 1 - 0 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 0-0
11:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ หญิง 1 - 1 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 1 - 0 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 1-0
11:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 0 - 0 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0-0
11:00 มหาวิทยาลัยคานางาวะ (ญ) 1 - 3 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0-1
11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0-1
11:00 เอเอส ซายาม่า (ญ) 0 - 4 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 สตาเบ็ค (ญ) 0 - 1 วาเลเรนก้า (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

19:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 2 - 1 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 0-1
19:00 พีเค-35 ( ญ ) 0 - 1 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 ป๊อดเบสคิดเซียบีลสโค-เบียลา (ยู 21) 4 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 1-0
17:00 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) 0 - 1 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 0-1
17:30 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 1 - 1 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 0-0
18:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 1 - 0 ปิแอส กลิวิส (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ

21:10 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1 - 1 เฟยเรนเซ่ 1-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

20:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17(N) 3 - 0 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 1-0
20:00 เอสโตเนีย(ญ) ยู17 0 - 4 ตุรกี(ญ) ยู17 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 0 - 5 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 0-2
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ 2 - 1 มาร์เกท 1-0
21:00 เลเธอร์เฮด 2 - 1 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 1-1
21:00 เลสตัน เอฟซี 2 - 2 สเตนส์ ทาวน์ 1-1
21:00 เมโทรโพลิแทน โปลิสต์ 3 - 1 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1-1
21:00 ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม 4 - 3 เวอร์ธิง 1-2

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

09:00 เปตาป้า 2 - 0 มาร์เกวนเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:45 ซานเตียโก(ฟุตซอล) 2 - 2 ริเบรา นาบาร์รา(ฟุตซอล) 1-1
22:59 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 3 - 5 ปัลมา(ฟุตซอล) 1-2
23:30 อินเตอร์ โมบิสตาร์(ฟุตซอล) 11 - 2 กัลดาร์(ฟุตซอล) 6-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

01:45 โครเอเชีย 1 - 1 ฟินแลนด์ 0-0
01:45 ตุรกี 0 - 3 ไอซ์แลนด์ 0-2
01:45 โคโซโว(N) 0 - 2 ยูเครน 0-0
01:45 ไอร์แลนด์ 2 - 0 มอลโดวา 2-0
01:45 ออสเตรีย 3 - 2 เซอร์เบีย 1-1
01:45 ลิกเตนสไตน์ 0 - 1 อิสราเอล 0-1
01:45 สเปน 3 - 0 แอลเบเนีย 3-0
22:59 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 3 - 4 เบลเยียม 2-1
22:59 สวีเดน 8 - 0 ลักเซมเบิร์ก 3-0
22:59 หมู่เกาะแฟโร 0 - 0 ลัตเวีย 0-0
22:59 ยิบรอลตาร์(N) 0 - 6 เอสโตเนีย 0-3

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

02:00 มาลี 0 - 0 ไอเวอรี่โคสต์ 0-0
20:00 แอฟริกาใต้ 3 - 1 บูร์กินาฟาโซ 3-0
20:00 ยูกันดา 0 - 0 กานา 0-0
22:59 แคเมอรูน 2 - 0 แอลจีเรีย 1-0
22:59 ไนจีเรีย 1 - 0 แซมเบีย 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ

06:35 สหรัฐอเมริกา 4 - 0 ปานามา 3-0
08:40 เม็กซิโก 3 - 1 ตรินิแดดและโตเบโก 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 ปาร์ม่า(ยู20) 1 - 2 ชิตตาเดลล่า(ยู20) 0-0
20:00 เปสคารา(ยู20) 4 - 2 ซา แลน (ยู 19) 0-2

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 เชงดู เกียนบาโอ 1 - 1 เหอเบ่ย อีลิท 0-1
14:00 ซูโจว ดองวู 3 - 1 เสิ่นหยาง เออบาน 1-0
14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 4 - 1 ฮูวนาน บิลโลวส์ 2-1
14:00 เซี่ยงไฮ้ ซันฟัน 0 - 3 ต้าเหลียน เบายังค์ 0-0
14:00 เซียนเจียง ฮัวซา เอฟซี 2 - 0 เฉินหยาง ตงจิน 1-0
14:00 เบ้าโถ หนานเจียว 0 - 2 ไฮย์นาน โบยิง เซแมน 0-1
14:00 เหม่ยโจวเหม่ยเซียน เทชันด์ 1 - 0 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-0
15:00 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0 - 0 ซีฉวน ลองฟ่า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:20 เอฟเค สลาโว วีเซลัด 7 - 1 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 3-0
15:30 บีเนโซว 1 - 2 จิสครา โดแมซลิซ 0-2
15:30 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ 2 - 1 โอดรา เปอร์โคเวีย 2-0
20:00 เอชเอฟเค โอโลมุช 1 - 2 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 0-2
20:00 ฮลูชิน 4 - 0 ไวสคอป 2-0
21:00 โดบอร์ไวน์ 1 - 0 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 อัลทริงแคม 4 - 0 รูเชล โอลิมปิค 2-0
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี 2 - 1 มาร์รีน 1-1
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก 2 - 0 แนนท์วิค ทาวน์ 0-0
21:00 แกรนแธม ทาวน์ 1 - 2 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0-2
21:00 เฮดเนสฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 วิตตัน อัลเบียน 0-0
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 2 - 5 แอชตัน ยูไนเต็ด 0-1
21:00 สเตลีย์บริดจ์ เซลติก 4 - 1 มัตล็อค ทาวน์ 1-0
21:00 สตัวร์บริดจ์ 1 - 2 ฮาเลโซเวน ทาวน์ 0-2
21:00 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 0 - 2 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 วอร์ริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 2 - 1 วิทบี้ ทาวน์ 0-0
21:00 เวิร์คคิงตัน 1 - 0 โคลวิลล์ ทาวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 เวเจิล (ญ) 1 - 4 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 0-2
18:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 7 - 0 วาลเด้ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

20:15 อัจมาน 3 - 1 อัล ด๊าฟร่า 0-0
20:15 ดิบา ฟูไจรัช 2 - 1 อัล-เวห์ด้า (เอมิเรตส์) 1-0
22:59 อัล อาห์ลี (เอมิเรตส์) 3 - 3 อัล ชาร์จาห์ 2-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 2 - 1 โอซาก้า เอฟซี 2-0
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 2 - 2 เรียวซุ ไกไซ ยูนิเวอร์ซิตี้ 1-2
11:00 นารา คลับ 2 - 2 อูรายะสุเอสซี 2-0
11:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์(N) 2 - 2 ฮอนด้า เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

15:30 โอปาว่า (ยู 19) 1 - 1 สโลวัคโก้ (ยู 19) 0-1
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 1 - 2 เบอโน่ (ยู 19) 0-1
16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 3 - 1 เทปลิเซ่ (ยู 19) 1-0
17:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 2 - 3 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ

20:00 นาซาฟ การ์ชิ 1 - 0 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

18:15 แอตวิดาเบิร์ก(U19) 0 - 3 เทบีย์ ไอเอส (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ กัวดาลาจาร่ 0-1
10:00 เมอร์เซียร์ลากอส 1 - 1 เมเนลอส เดอ ซากาเทกาส 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:00 นาฟโตวิค ยูเคน์นาฟต้า 0 - 0 อาร์เซน่อล เคียฟ 0-0
19:00 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 0 - 1 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-0
22:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 1 - 8 เดสน่า 0-2

ผลบอลวันที่ ญี่ปุ่น ทากามาดู ยู18 คัพ

13:00 เกียวโต แซงก้า (ยู 18) 0 - 3 โตเกียว เอฟซี ยู18 0-1
14:00 คาชิว่า เรย์โซล ยู18 1 - 1 อุราวะ เรด ไดมอนด์ ยู18 0-1

ผลบอลวันที่ ซาอุดิสหพันธ์ฟุตบอลเยาวชน

19:10 อัล อิตติฟาค (เยาวชน) 3 - 2 อัล ราเอ็ด (ยู 20) 0-0
19:10 ฮาเจอร์ (เยาวชน) 0 - 1 อัล ฟาร์ท(เยาวชน) 0-0
19:50 อัล-เวห์ด้า (เยาวชน) 0 - 1 อัล ฮิลาล (เยาวชน) 0-0
19:55 อัลอาห์ลี (เยาวชน) 1 - 1 อัล นาเซอร์ (เยาวชน) 0-0
19:55 อัล อิติฮัด (เยาวชน) 0 - 2 อัล ชาบับ (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0 - 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 0-0
15:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 2 - 2 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 โคราลาส ไคลเปดา 5 - 3 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส ซี 1-1
19:00 เอฟเค ปาลังกา 6 - 1 เอฟเคเทารัส 4-1
19:00 ซิลูเต้ 0 - 5 วิลเนียอุส ไวทิส 0-4

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:05 ซีเอ พลาเทนเซ่ 4 - 0 ซีเอ ฟินิกซ์ ปิลาร์ 3-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:30 เอสดี ดุสโต 2 - 0 โอเรลโล เดอ วิคทอเรีย 1-0
22:59 เดฟ ซานตาอานา 2 - 1 ปราลา 1-0
22:59 คัลเชอะเริล เดอ ดูเรนโก 1 - 1 ลากุล โอแนค 0-1

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 0 - 0 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 0-0
16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 0 - 2 แซดพี สปอร์ตพ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 0-2
19:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 3 - 2 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 เอฟเค ลิด้า 0 - 0 เอฟซี บาราโนวีชี 0-0

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 สงขลา ยูไนเต็ด 1 - 0 อ่างทอง เอฟซี 1-0
18:00 ปตท.เอฟซี ระยอง 2 - 2 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-0
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 3 - 0 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี 3-0
19:00 ระยอง เอฟซี 0 - 2 ตราด เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

22:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 8 - 0 อูจเปสต์(ญ) 4-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 โนวิ ปาร์ซา 4 - 3 อินดิจา 3-1
20:00 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 1 - 1 สโลโบด้า อูซิเซ่ 1-1

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 4 - 0 เอฟเค ออดา ริกา 2-0

ผลบอลวันที่ กรีก U20

17:00 พลาทานิแอส(ยู 20) 0 - 1 สโกดา ซานติ(ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:00 เกรซิค ยูไนเต็ด 2 - 4 มิตรา คูการ์ 2-1
15:00 ศรีวิจาย่า เอฟซี 1 - 0 เปรซียา จาการ์ตา 0-0

ผลบอลวันที่ อเมริกาเหนือ ลีก

08:05 เอฟซี เอดมันตัน 0 - 1 แจ็กสันวิลล์ อาร์มาดะ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

18:30 เชลซี(W) 1 - 0 ลิเวอร์พูล (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ

06:30 ซีเอ ฮูราแคน(N) 0 - 0 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 ซาราโกซ่า (ญ) 0 - 1 เซบีญ่า(หญิง) 0-1
23:30 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 4 - 1 เรอัล เบติส ( ญ ) 2-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 ดูก้าปรากซ์(ญ) 0 - 9 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-6
15:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 0 - 2 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0-1
16:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 1 - 2 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:00 ซัน ซักกาเรีย (ญ) 2 - 3 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 1-0
20:00 ฟิออเรนติน่า (ญ) 2 - 1 บารี ( ญ ) 1-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

13:00 เอฟซี อันยาง 0 - 0 แทจอน ซิติเซน 0-0
13:00 ซูวอน ซิตี้ 0 - 0 ซองนัม เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

21:00 อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้ 0 - 1 มหาวิทยาลัย อีดินเบิร์ก 0-1

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 3 - 2 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 2 - 1 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0
20:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 1 - 2 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 1-1
20:00 เอลเคเอสลอดซ์ 1 - 0 วิสลา พูลาเว่ 0-0
21:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 1-0
22:59 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 2 - 2 เคเอส อีเนอเกติก โร 0-0

ผลบอลวันที่ BRA SPC

06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 4 - 0 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 3-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

19:30 ฮ่องกง เอฟซี 1 - 0 ซันไห่ 0-0
19:30 ซิติเซ่น 4 - 2 ถั่ง ซิง เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

16:00 อิตาลี ยู18 5 - 0 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) 1-0
18:00 เบลเยียม(U19) 2 - 1 รัสเซีย(U19) 2-0
18:00 สวีเดน ยู20 2 - 2 เดนมาร์ก ยู20 1-1
21:00 รัสเซีย 4 - 2 เกาหลีใต้ 1-0
21:00 แทนซาเนีย 1 - 1 มาลาวี 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:00 เคอาร์ซี เกงค์ (ญ) 1 - 0 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 1-0
01:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 4 - 0 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ NOR D4

00:00 ลูลา 1 - 2 ไวกิ้ง บี 0-0
18:00 ลีลล์สตรอม บี 2 - 3 สเจ็ทเทน 0-1
18:00 ซานด์เนส บี 2 - 5 พอร์ส เกรนแลนด์ 1-3
18:00 ไบรน์ บี 3 - 1 เอฟเคตอนซ์เบิร์ก 1-1
20:00 ฮอลล์เมน 0 - 3 ยูลเลิร์น เอฟซี 0-2
20:00 วัลเดรส 4 - 0 คอร์สวอลล์ 1-0
20:00 สเกดโม 2 - 4 โลเรนสโคก 2-2
20:00 สปินท์ เจลอย 1 - 4 คราเครอย์ ไอเอล 1-3

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:00 เอสดี เกอร์นิกา 0 - 0 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-0
22:00 ราปิโด เด บัลซัส 1 - 1 เซอร์ซิด้า 0-0
22:30 ยูอี โอลอต 2 - 0 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 2-0
22:59 อเรานาส คลับ เด เก็กโช 0 - 0 บูร์โกส ซีเอฟ 0-0
22:59 เรอัล โซเซียดาด 2 1 - 0 ซีดี เรอัลตาด 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 4 - 2 บอนเนอร์ 2-1
00:15 เอสซี เวิร์ล 0 - 0 วีกเบอร์ก บีค 0-0
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 3 - 0 ฮาเวลเซ่ 1-0
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 2 - 1 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก 1-0
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 2 - 0 เอฟซี เมมมินเก้น 1-0
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0 - 4 วอทเทนชาย 09 0-0
19:00 เอนด์เทบรูกค์ 0 - 4 วัปเปอร์ทาเลอร์ 0-2
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 3 - 2 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1-0
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2 - 2 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:00 เคทีพี ค็อตก้า 1 - 3 เอซี กาจานี่ 1-2

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1 - 0 เมริรุส รีซิต้า 0-0
15:00 โอลิมเปีย ซาตู มาเร 0 - 2 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

22:00 อัซซูรี่ 90 รอ ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21)
22:00 แกรนด์ แลนซี รอ เอฟซี ธูน (ยู 21)

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

21:00 เอสวี โกรดิก 3 - 0 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 1 - 0 บรอนชอยจ์ 1-0
19:00 เกรฟ 2 - 2 ดาลุ่ม 0-1
19:00 มาเรียไลน์ 5 - 0 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 3-0
20:00 โคลดิ้ง เอฟซี 2 - 1 มิดเดลฟาร์ท 0-1
20:00 เจมส์เมอบังค์ 3 - 0 คเจลเลอรูบ 1-0
20:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 4 - 2 วีเอสเค อาร์ฮุส 3-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

18:30 เฟรม ลาวิค 2 - 1 นาร์โด เอฟเค 1-1
19:00 วีดาล 1 - 3 โนท็อดเด้น 1-2
21:00 ฮอนฟอสส์ บีเค 5 - 0 ฟาน่า 1-0
21:00 วาเลเรนก้า 2 2 - 0 โกรลุด 1-0
21:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 4 - 2 กเจลแซส 1-1
21:00 แบรัมเอสเค 2 - 1 รัวฟอส 0-0
21:00 ฟอลโล่ 5 - 2 สคีด ออสโล 3-2
21:00 บรัมมันดาล 1 - 0 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

21:00 ชาเวซ ยู 19 3 - 2 บราก้า (ยู 19) 0-0
21:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า (ยู 19) 2 - 0 ริโอ อาฟ (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1

19:00 วาสเทราสบีเค30 (ญ) 4 - 4 ยูเมีย ไอเค (ญ) 2-3
20:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 0 - 1 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

19:00 บูร์ซาสปอร์ 4 - 2 ฮาเซทเทเป้ 1-2
22:59 คาซิยาก้า 1 - 1 เพนดิคสปอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

19:00 โซโคล ซาลาตอฟ 2 - 1 เอฟเค การูก้า 0-1
19:00 เชอตาโนโว มอสโก 2 - 0 เอฟซี เปสคอฟ 747 0-0
19:00 มาชูค- เคเอ็มวี 1 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 1-0
20:00 สปาร์ตัก โคสโตรมา 0 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก บี 0-2
20:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 2 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-0
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 3 - 2 โนสต้า โนโวทรอย 3-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1 - 1 ทอลสแลนด้าไอเค 0-0
18:00 อัสซีริสก้าบีเค 1 - 3 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 0-2
19:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 1 - 1 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 1-0
19:00 ทอร์น ไอเอฟ 2 - 0 วิมเมอร์บี้ 1-0
19:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 2 - 4 นีโบร ไอเอฟ 1-2
19:00 บูเอฟเค 1 - 1 วอร์มโด ไอเอฟ 0-0
19:00 รินนินเก้ ไอเค 1 - 0 ไอเอฟ ซิลเวีย 0-0
19:00 โมรอนบีเค 3 - 1 โบเดน บีเค 1-0
19:00 ปิเทีย ไอเอฟ 6 - 0 โซเดอร์เฮล์ม เอฟเอฟ 2-0
20:00 ไอเค กัวติออส 1 - 0 ไอเอฟเค อัดเดวัลลา 0-0
20:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 1 - 6 บีเคฟอร์เวิร์ด 1-1
20:00 บีเควี นอร์ทาเลีย 3 - 2 ฮาโบ้ เอฟเอฟ 1-1
21:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 16 - 0 ซีเรียนสกา ไอเอฟ เคอร์บูร่า 8-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

17:00 พอนนี่สตาร์เกท 2 - 0 แฟซีโพฮู 0-0

ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

19:45 ทีม บีเจเอ็มซี 3 - 2 อารามบัคเคเอส 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

00:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 4 - 1 พิลิแกน โลวิส 2-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 2 - 0 คูการิค(ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:30 สปีลเบิร์ก รอ เวลลิงเก้น
20:30 ทีเอสจี บาลินเก้น รอ คาร์ลสรูห์เอสซี (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

20:00 ลิน (ญ) 0 - 3 คองสวิงเกอร์ ( ญ ) 0-2

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

04:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า 2 0 - 0 อัตลาส 2 0-0
05:00 เวราครูซ 2 2 - 1 คลับ อเมริกา 2 2-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 วิไบ ไอเอฟ รอ โฮลสเตโบร บีเค

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

20:00 เอ็นเคลุคโก้ 2 - 0 เอ็นเคโครเอเชีย เซสเวตต์ 2-0
20:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1 - 1 วาร์เท็กซ์ 1-1
20:30 เอ็นเค โซลิน 1 - 0 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 0-0
20:30 เอ็นเค โนวิกราด 1 - 2 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-0
20:30 ดราโกโวลแยค 0 - 0 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0-0

ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:00 คาราบาจโลคบาตัน 2 - 1 ซาบาห์ 1-1
18:00 เอฟเค คาซ่า เลนโคราน 4 - 0 ตูราน โตวูซ 2-0

ผลบอลวันที่ 07/10/2560

ผลบอลวันที่ BRA SPC
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ SVK U19 A
ผลบอลวันที่ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ
ผลบอลวันที่ UAE คัพ
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กรีก U20
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ซาอุดิสหพันธ์ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอลวันที่ ซีเรีย คัพ
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ ญี่ปุ่น ทากามาดู ยู18 คัพ
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Fynsserien
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ มาซิโดเนียลีก หญิง
ผลบอลวันที่ มาลีคัพ
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมัน(W) คัพ
ผลบอลวันที่ รัสเซีย Div 3
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division
ผลบอลวันที่ เวลส์ คัพ
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก
ผลบอลวันที่ อเมริกาเหนือ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก



ผลบอลวันที่BRA SPC, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, NOR D4, SVK U19 A, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, UAE คัพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีก U20, กัวเตมา ลาลีกา, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย 2.Division, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซาอุดิสหพันธ์ฟุตบอลเยาวชน, ซีเรีย คัพ, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, ญี่ปุ่น ทากามาดู ยู18 คัพ, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก Fynsserien, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ลีก 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, มาซิโดเนียลีก หญิง, มาลีคัพ, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูเครน Division 3, ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน(W) คัพ, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวลส์ คัพ, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน U19, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สิงคโปร์ ลิก, อเมริกาเหนือ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อุซเบกิสถาน คัพ, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,