บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 08/10/2560

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 สลิโก โรเวอร์ส 1 - 0 โบฮีเมี่ยนส์ 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2 - 1 ปอนเต เปรตา 0-1

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

13:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 1 - 1 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-1
13:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0 - 1 เอฟซี โซล 0-0
13:00 กวางจู เอฟซี 1 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-1
13:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0
13:00 ชุนนัมดรากอนส์ 1 - 4 แดกู เอฟซี 1-0
13:00 แกงวัน เอฟซี 2 - 0 อินชอนยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

19:30 อาร์เคซี วาลไวก์ 1 - 1 เดน บอสช์ 0-1

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

04:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 3 - 0 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-0
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-1
08:00 โคโลราโด ราปิดส์ 1 - 1 เอฟซี ดัลลัส 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

01:00 เตเนริเฟ่ 2 - 0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-0
01:30 คาดิส 0 - 2 โอซาซูน่า 0-0
17:00 อัลบาเซเต้ 2 - 1 ลา โฮยา ลอร์กา ซีเอฟ 1-0
21:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 4 - 1 เรอัล บายาโดลิด 3-0
22:59 บาร์เซโลน่า 2 1 - 1 เรอัล โอเบียโด 1-0
22:59 คอร์โดบ้า 3 - 0 เอดี อัลคอลคอน 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

20:30 จิลลิ่งแฮม 0 - 1 พอร์ทสมัธ 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

01:30 เชเซน่า 1 - 0 สเปเซีย 1-0
17:30 เปสคารา 1 - 2 ชิตตาเดลล่า 1-2
20:00 เอซี เวนีซ 2 - 0 คาร์ปิ 1-0
20:00 เปรูจา 1 - 5 โปร เวอร์เซลลี่ 0-1
20:00 บารี 2 - 1 อเวลลิโน่ 0-0
20:00 ปาแลร์โม่ 1 - 1 ปาร์ม่า 1-0
20:00 เครโมเนเซ่ 3 - 3 แตร์นาน่า 1-3
20:00 เอ็มโปลี 3 - 1 ฟอกเจีย 0-0
20:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 3 - 0 เบรสชา 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

02:30 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1 - 1 บอสตัน ริเวอร์ 0-0
04:00 เทาโร เอฟซี 2 - 0 ซานตาเกม่า 0-0
17:00 เลช พอซนาน 1 - 1 ดินาโม เบรสต์ 1-0
17:00 เอฟซี โกเมล 3 - 3 ดนีเปอร์ 1-1
18:00 เวเลซ รอ เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
18:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 0 - 2 เวเลซ 0-0
18:30 เอฟเค โกโลดียา 0 - 1 ซลูตัสค์ 0-1
18:50 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2 - 3 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-0
19:00 บาลิเคซิสปอร์ 2 - 0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
19:00 ซาบาลี 1 - 1 คาพา 0-0
20:00 บูร์ซาสปอร์ 1 - 1 โบลูสปอร์ 0-0
20:10 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1 - 1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 1-1
20:30 ตริคาล่า 3 - 0 เลวาเดียกอส 2-0
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 0 - 0 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-0
21:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 2 - 1 อาริส ลิมาสซอล 1-0
21:00 อาริส ซาโลนิก้า 1 - 0 เออีเอล ลาริซ่า 0-0
22:59 อดาน่า 0 - 3 ชีวาสสปอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ

12:00 กัมบะ โอซาก้า 1 - 2 เซเรโซ โอซาก้า 0-1
13:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3 - 1 เวกัลตา เซนได 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 บราแบรนด์ 0 - 3 สคีฟซ์ ไอเค 0-1
18:45 เฟรเดอริเซีย 1 - 3 ทิซเตด เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

19:30 ลีแอร์ส 1 - 1 ทูบิซี่ 0-1
19:30 โรเซลาเร่ 1 - 0 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 0-0
22:59 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 - 1 เวสเตอร์โล 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 แอธโลน ทาวน์ 0 - 4 ยูซี ดับลิน 0-2
01:45 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1-0
01:45 เชลบอร์น 3 - 1 คาร์บินทารี เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:30 เรนเด้ 2 - 1 กาตันซาโร 1-0
19:30 อาเลซซานเดรีย 1 - 0 ปราโต 0-0
19:30 ลุคเชเซ่ 1 - 1 ปิซ่า 1-0
19:30 วิเทอเบเซ่ 0 - 1 มอนซ่า 0-0
19:30 บาสซาโน่ 1 - 1 เตราโม่ 0-0
19:30 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 2 - 1 ราเวนน่า 1-1
19:30 เอซี โมโนโปลี 1 - 1 ซิราคูซ่า 1-0
21:30 เกียน่า 3 - 0 ปิสโทลเซ่ 2-0
21:30 ออลเบีย 1 - 2 เซียน่า 0-0
21:30 พอนเตเดรา 3 - 0 ปิอาเชนซา 0-0
21:30 โปร ปิอาเซนซา 1 - 1 กูนีโอ 1-1
23:30 ปาโดวา 3 - 1 ซุดติโรล อัลโต้ 1-1
23:30 แซมเบเนเดทเซ่ 3 - 1 ซานตาคาลเจโร่ 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

22:00 ไลซอส 2 - 0 กิล วิเซนเต้ 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ

01:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า เอฟซี 1 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

20:00 มาซิโดเนีย(ยู 17) 2 - 0 มอลโดว่า ยู17 1-0
20:00 สโลวาเกีย(ยู 17)(N) 1 - 1 บอสเนีย ยู17 0-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

01:00 ไอร์แลนด์ (U19) 5 - 0 ไซปรัส(U19) 4-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

20:00 มอลล์บี้ 2 - 1 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1-0
20:00 ลุงสกิล 3 - 1 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-1
21:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0 - 2 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-0
21:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 5 - 2 ไอเอฟเค ลูเลีย 4-0
21:00 อัสซีริสก้า 1 - 0 ยูเมีย เอฟซี 0-0
22:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0 - 4 อโครโพลิส ไอเอฟ 0-2
22:00 ไอเค บราเก้ 4 - 1 เอ็นสเคเด้ไอเค 1-0

ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ซีเอ เพนาโรล 3 - 0 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 2-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 อลิอันซ่า แอตเลติโก 1 - 1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:30 ดิปอร์เทส โตลิม่า 2 - 1 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17

18:30 นิวแคลิโดเนีย ยู17(N) 1 - 7 ฝรั่งเศส(ยู 17) 0-6
18:30 ชิลี ยู17(N) 0 - 4 อังกฤษ(ยู 17) 0-1
21:30 ฮอนดูรัส(ยู 17)(N) 1 - 6 ญี่ปุ่น(U17) 1-4
21:30 อิรัก(ยู 17)(N) 1 - 1 เม็กซิโก (ยู 17) 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

11:00 เวลริงตัน โฟนิค 1 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 1-1
14:05 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ 2 - 1 เพิร์ท กลอรี่ 2-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0 - 4 เกียวโต แซงก้า 0-3
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 3 - 3 เอฟซี กิฟู 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

18:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 4 - 0 วัดฟอร์ด (ญ) 1-0
20:00 เชฟฟิลด์ (ญ) 2 - 1 แอสตัน วิลล่า (ญ) 2-0
20:00 บาร์เน็ต (ญ) 1 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 1-2
20:00 มิลล์วอลล์ (ญ) 4 - 3 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 0-1
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 2 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ เบลเรส (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:10 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 2 - 1 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 0-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

02:30 คริคูม่า 2 - 1 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-1
02:30 โอเอสเต้ 3 - 0 กัวรานี่ เอสพี 1-0
05:00 ลูเวอร์เดนเซ่ 3 - 0 ฟิกูเรนเซ่ 1-0
05:00 ซานตา ครูซ (พีอี) 0 - 1 อเมริกา มิไนโร่ 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 อารากัว เอฟซี 1 - 2 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 1-0
06:00 โมนาคัส เอสซี 1 - 1 ทรูจิลลานอส 1-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:05 คิลเมส 1 - 0 ลอส อันเดส 1-0
01:30 ซีเอ บราวน์อโดรกู 3 - 1 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 3-0
02:00 อัลโดซิวี มาร์ เดล พลาต้า 1 - 3 เอลมาโกล 0-0
02:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0 - 1 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 0-0
04:00 ออล บอยส์ 1 - 1 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

18:30 มาร์แซย์ (ญ) 0 - 0 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 0-0
20:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 1 - 0 เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ) 0-0
20:00 โอลิมปิก ลียง (ญ) 2 - 0 ชิรงแด็งส์ เดอ บอร์กโดซ์ (ญ) 2-0
20:00 โรเดซ อเวรอน (ญ) 0 - 6 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 6 - 3 เยอร์การ์เด้น (ญ) 4-1
19:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 1 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-1
20:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 3 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1-0
21:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) 2 - 2 ฮัมมาร์บี้(ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 4 - 0 ฮาริสเบิร์ก ซิตี้ ไอซ์แลนด์ 2-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0 - 2 โรเชสเตอร์ เรกกิ้ง ไรห์นอส 0-2
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 2 - 1 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 0-0
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) 5 - 6 นิวยอร์ก เรดบูลส์(สำรอง) 1-3
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1 - 0 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1-0
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 1 - 0 ซีแอตเทิลซาวน์เดอร์(สำรอง) 1-0
07:30 เซนต์ หลุยส์ ไลออนส์ 0 - 1 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 0-0
07:40 ซาน อันโตนิโอ 1 - 1 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-0
09:05 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1 - 4 เรโน 1868 เอฟซี 0-1
09:30 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 3 - 2 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 0-1
09:40 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 2 - 0 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1-0

ผลบอลวันที่ Qatar Cup

21:35 อัล คอร์ เอสซี 2 - 4 อัล คูไรติอัต 0-1
23:45 กาตาร์ เอสซี 3 - 3 อัล ไซลีย่า 2-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

18:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 2 - 5 นาสบี้ บีเค (ญ) 0-3
18:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 6 - 0 ซอนเดอร์ไจสกี (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมัน(W) คัพ

16:00 นอยบรานเดนบวร์ก ( ญ ) 0 - 10 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-4
19:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) 2 - 1 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0-0
19:00 มักเดเบิร์ก (ญ) 0 - 3 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 0-1
19:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ญ) 0 - 6 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 0-5
19:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 0 - 6 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 0-2
19:00 ซาบรุคเค่น(W) 4 - 1 มอนเชงกลาดแบช (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

19:30 แกรนด์ โบโด ( ญ ) 1 - 4 คลีบ (ญ) 1-1
20:00 เมดกิลา (ญ) 1 - 0 โรอาร์ (ญ) 0-0
20:30 ทรอนเฮมส์ (ญ) 0 - 0 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 สโตมิลออลช์ทึน (เยาวชน) 5 - 3 โคโรน่า (เยาวชน) 0-0
16:30 ซนิคซ์ปรูสซ์คอฟ(เยาวชน) 3 - 1 เอลเคเอส ลอดซ์ (เยาวชน) 1-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ

21:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1 - 1 ริโอ อาฟ 0-0

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 ซานตา เตคลา 2 - 2 ซีดี ดรากอนส์ 2-1
08:00 เอดี. อิสิโดร 1 - 1 คลับ เดปอร์ติโว่ เอฟเอเอส 0-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

22:00 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17(N) 1 - 2 สเปน(ญ) ยู17 1-1
22:00 อาเซอร์ไบจาน(ญ) ยู17 1 - 1 มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17 1-1

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

08:30 พลาเทนเซ่ 1 - 2 ซีดี โอลิมเปีย 0-1

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:30 เฟอร์ซา อมาริลลา 1 - 1 แอลดียู กีโต้ 1-0
04:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล 1 - 0 มาคาร่า อัมบาโต้ 1-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

03:00 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 0 - 0 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0-0
03:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 0 - 1 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-0
06:00 คอนอูมโบ ยูนิโด 1 - 1 แรนเจอร์ส ทัลค่า 0-0
22:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 4 - 2 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 2-2

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป

01:45 ไซปรัส 1 - 2 กรีซ 1-2
01:45 เบลารุส 1 - 3 เนเธอร์แลนด์ 0-1
01:45 บัลแกเรีย 0 - 1 ฝรั่งเศส 0-1
01:45 สวิตเซอร์แลนด์ 5 - 2 ฮังการี 3-0
01:45 อันดอร์รา 0 - 2 โปรตุเกส 0-0
22:59 คาซัคสถาน 1 - 1 อารเมเนีย 0-1
22:59 เดนมาร์ก 1 - 1 โรมาเนีย 0-0
22:59 โปแลนด์ 4 - 2 มอนเตเนโกร 2-0
22:59 สโลวีเนีย 2 - 2 สกอตแลนด์ 0-1
22:59 ลิธัวเนีย 0 - 1 อังกฤษ 0-1
22:59 สโลวาเกีย 3 - 0 มอลตา 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

00:00 กินี 1 - 4 ตูนิเซีย 1-1
00:00 ลิเบีย(N) 1 - 2 คองโก-กินชาซา 0-0
00:30 เคปเวิร์ด 0 - 2 เซเนกัล 0-0
02:00 โมร็อกโก 3 - 0 กาบอง 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ

05:00 คอสตาริกา 1 - 1 ฮอนดูรัส 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

19:05 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 - 1 ร็อต-ไวส์สเออร์เฟือร์ธ 0-0

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 ยูนิโก้ 1 - 2 โมเฮลนิเซ่ 1-0
21:00 เบนาทกี้ นาด จิเซรัว 1 - 3 เอสเค ซาปี้ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 2 - 0 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

02:30 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 4 - 1 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 2-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

19:00 ฮัคเค่น ยู19 5 - 2 ลุนดส์ ยู19 4-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 ซากาเตเปค 2 - 1 โคเลส เดอ เทมปัก 1-1
05:30 เมริดา เอฟซี 3 - 1 ซีเอฟ อินดิออส เดอ ซิอูดัด ฮัวเรซ 2-1
08:00 แทมปิโก มาเดโร 2 - 3 อเลบริเจส เดอ วาฮากา 1-2
08:15 เซเลยาเอฟซี 3 - 1 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2-1
09:00 ซิมาร์โลนส์เดอ โซโนล่า 1 - 0 ซีเอสวายดี โดราดอส เดอ ซีนาโลอ 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ

22:59 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1 - 3 มัคคาบี้ อาฮิ นาซาส 0-2

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 เลเวส (ญ) 2 - 2 ชิเชสเตอร์ ซิตี้ หญิง 0-0
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 1 - 0 คริสตัล พาเลซ (W) 0-0
20:00 พอร์ทสมัธ (ญ) 3 - 1 จิลลิ่งแฮม(W) 0-0
20:00 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 3 - 4 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 0-0
20:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 5 - 0 สวินดอน (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 เอสตูเดียนเตส เด กาเซโรส 1 - 0 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล 1-0
01:30 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ 1 - 2 โกมูนิกาซิโอเนส 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

01:15 ซีดี โอลิมปิก ซาติวา 2 - 0 ยูดี ปาเทอนา 0-0
16:15 ซานตูชู เอฟซี 1 - 0 เรอัล โซเซียดาด ซี 0-0
16:30 อลาเบส บี 2 - 0 เบอร์เมโอ 0-0
16:30 เกตาเฟ่ บี 2 - 3 อัลกอเบนดาส สปอร์ต 2-1
16:30 อัลคอลคอน บี 3 - 0 โคลเมนาร์ เวียโจ้ 0-0
16:30 ซีเอฟ ทริดัล วัลเดราส 0 - 1 มอสโตเลส 0-0
17:00 เออี แพรท 4 - 0 ยูอี ฟิกูเรส 1-0
17:00 ซาดันโยลา เดล แวลส์ 0 - 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-1
17:00 เอฟซี วิลาแฟรงการ์ 2 - 0 อีซี กราโนเลอร์ 0-0
17:30 ซีดี มอสโกเนีย 0 - 4 เรอัล โอวียร์โด บี 0-2
18:00 บียา ซานตา บริเคดา 1 - 0 ซีดี เวรา 1-0
22:00 อัลเจซีราส 1 - 0 เอดี เซวตา 1-0
22:00 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 0 - 4 ซีดี โคเรีย 0-2
22:00 แตร์ราสซ่า 1 - 1 ปอร์บลา เด มาฟูเมท ซีเอฟ 1-1
22:00 ลา โรด้า ซีเอฟ 1 - 1 อัลบาเซเต้ 2 0-1
22:30 ยูดี อัลคูเดีย 1 - 2 มายอร์ก้า 2 1-0
22:30 โนเวลดา ซีเอฟ 1 - 3 ซีดี บูนอล 0-1
22:59 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0 - 0 ซีดี เตรรา 0-0
22:59 อันเทคัวร่า CF 3 - 0 เวเลส ซีเอฟ 1-0
22:59 เรอัล ลาวิเลส 2 - 2 ยูดีจีฮอนอินดัสเทรียล 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 เลสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 3 - 2 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 1-2
20:00 มิดเดิลสโบรห์(W) 3 - 0 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 0-0
20:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน(W) 0 - 1 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 บางกอก เอฟซี 3 - 1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0
18:00 หนองบัวลําภู 2 - 1 สมุทรสงคราม เอฟซี 0-0
19:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 2 - 1 นครปฐม เอฟซี 0-1
19:00 ลำปาง เอฟซี 5 - 3 มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์เอฟซี 3-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 ดอนชานก้าอโซบ (ญ) 1 - 2 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1 - 1 เอฟเค เบซานิย่า 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

17:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 5 - 2 เลวาเดีย ทัลลินน์ (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

22:00 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 1 - 0 อเบอร์ดีน (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19

18:30 ออสมานลิสปอร์เอฟเค (ยู 19) 4 - 2 ซิวาสปอร์ ยู19 0-2
18:30 โบลูสปอร์ (ยู 19) 3 - 1 อดาน่า เดมิสปอร์ (ยู 21) 2-1

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:00 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 3 - 2 เปอซิบา บาลิคปาปัน 3-2
15:00 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 3 - 2 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 2-1
18:30 บาหลี ยูไนเต็ด 6 - 1 อเรม่า มาลัง 2-1

ผลบอลวันที่ อเมริกาเหนือ ลีก

06:30 เปอร์โตริโกเอฟซี 0 - 1 นอร์ท แคโรไลนา 0-1
06:30 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 2 - 2 นิวยอร์ก คอสมอส 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

01:00 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 2 - 3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 1-3
18:30 อาร์เซน่อล (ญ) 1 - 1 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 0-1
20:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 2 - 2 เบอร์มิงแฮม (ญ) 2-1
20:00 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 0 - 1 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 โกเซอร์คิ เปียเซคโน (ญ) 0 - 0 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 0-0
16:00 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 0 - 2 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ

05:00 ริเวอร์เพลท(N) 3 - 0 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 เลบานเต้(หญิง) 1 - 1 เอสปันญ่อล(หญิง) 1-0
17:00 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 1 - 2 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 0-0
17:15 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(หญิง) 3 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 2-0
21:00 แอธเลติก บิลเบา(หญิง) 1 - 2 บาร์เซโลน่า(หญิง) 1-2

ผลบอลวันที่ สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง

18:00 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 5 - 0 โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) 2-0
21:30 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0 - 4 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

13:00 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 2 - 0 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0
13:00 บูโชน เอฟซี 1995 1 - 1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0
13:00 กยองนัม เอฟซี 2 - 0 ปูซานไอปาร์ค 1-0

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 2 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
11:00 ไกนาเร โตโตริ 1 - 2 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1-0
11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 2 - 2 อซูส คราโร นูมาซู 0-1
11:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 0-1
11:30 เอสซี ซะงะมิฮะระ 4 - 2 เอฟซี เรียวเคียว 3-0
12:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี(N) 0 - 1 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

03:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 2 - 2 ฟอร์ตาเลซ่า 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

00:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 3 - 1 ราดอมเมียร์ก ราดอม 1-1

ผลบอลวันที่ BRA SPC

02:00 เซา คาเอตาโน่ 1 - 2 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1-1
05:00 ลิเนนเซ่ (บราซิล) 2 - 2 เซาเปาโล 2-0
20:00 ตาร์ตู เอฟซี ซานโตส 2 3 - 2 มิราสโซล 0-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 วิงยี เอฟที 1 - 0 ชาทิน 0-0
12:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 1 - 1 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0-0
14:35 กุ๊นถอง 1 - 3 วอง ไท ซิน 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

00:15 ซาอุดีอาระเบีย 5 - 2 จาเมกา 3-1
03:00 เกรนาดา รอ กายอานา
16:00 ไทย ยู23 0 - 1 จอร์แดน ยู23 0-0
19:30 ไทย 1 - 0 เคนยา 0-0
19:30 เดนมาร์ค (ยู 19) 5 - 1 ลิธัวเนีย(U19) 3-0
20:00 จอร์เจีย (U19) 2 - 1 ฟินแลนด์(U19) 1-0
20:00 จอร์เจีย (U19) รอ ฟินแลนด์(U19)
21:00 สาธารณรัฐเช็ก(U19) 1 - 1 กรีซ(U19) 1-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) 1 - 1 เทาบาเต้(เยาวชน) 1-1
01:00 อิทัวโน่ (เยาวชน) 4 - 1 ริโอ คาร์โล (เยาวชน) 2-0
01:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 6 - 0 อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) 2-0
01:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 2 - 1 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 1-0
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 6 - 0 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1-0
01:00 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 0 - 1 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 0-0
01:00 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) รอ เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ยู 20)
01:00 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) รอ นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน)
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 2 - 1 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 2-0
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 5 - 0 ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน) 3-0
01:00 อะติบายา (เยาวชน) 2 - 1 เปาลิสต้า(เยาวชน) 0-0
01:00 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) รอ เซา โจเซ ดอส แคมโพสเอสพี (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

00:00 มอนต้า เอฟซี 3 - 0 กัวเลซีโอเอสซี 3-0
01:00 ซีดี โคลอน 0 - 1 เอสซี อิมบาบูรา 0-1
01:30 เดปอร์ติโบ กีโต้ 1 - 0 ลีกา เดอ โลจา 1-0

ผลบอลวันที่ NOR D4

20:00 อ็อดด์บีเค ซี 1 - 8 โดแบ็ก โฟรน 0-5
23:00 ลิน ออสโล 3 - 2 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 2-0

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 ซีดี กัวจูเอโล 0 - 0 ซีเอฟ ราโย มายาดาฮอนด้า 0-0
17:00 ยูดี เมลิลล่า 1 - 0 เรอัล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0
17:00 ยูดี มาร์เบลล่า 1 - 0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-0
17:00 กรานาดา ซีเอฟ 2 1 - 0 ลาส พัลมาส 2 0-0
17:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 2 1 - 0 ซีดี วิตอเรีย (สเปน) 0-0
17:00 เซลต้า บีโก้ บี 1 - 0 โตเลโด 0-0
17:00 แอตเลติโก้ มาดริด 2 0 - 2 ฟูเอนลาบราดา 0-0
17:00 ซีเอฟ บาดาโลน่า 4 - 1 เยคราโน ดิปอติโว 0-0
17:00 ซาบาเดย์ 2 1 - 0 บาเรียเรส 1-0
17:00 มายอร์ก้า 3 - 0 ยูอีกอร์เนยาร์ 2-0
17:00 ฟอร์เมนเตร่า 0 - 0 ซีดี เอโบร 0-0
17:00 บียาร์เรอัล 2 2 - 1 เอร์กูเลส 1-1
21:30 ซีดีเอนาวาลคาร์เนโล 1 - 0 โครูโซ่ เอฟซี 0-0
22:00 เปนา สปอร์ต 0 - 1 ซีดีอิซาร์ร่า 0-0
22:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1 - 0 แอธเลติก บิลเบา บี 1-0
22:00 เรอัล ยูนิโอน 2 - 0 กัวดาล 1-0
22:00 ปอนเตเบดรา 2 - 0 เรอัล มาดริด กัสตียา บี 0-0
22:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 1 - 0 เลโยอา 1-0
22:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2 1 - 0 เรอัล บายาโดลิด บี 1-0
22:30 ยูซีเอเอ็ม เรอัล มูร์เซีย 1 - 0 ลอร์ก้า 0-0
22:30 ซีดี มิรานเดส 2 - 1 บาราคแอลโด ซีเอฟ 0-0
22:30 เยย์ดา 1 - 0 ยูอี ยาโกสเตรา 0-0
22:59 เรเครติโบ อูเอลบา 2 - 1 เอ็กเตรมาดูรา 1-1
22:59 โปลี เอฆิโด้ 1 - 0 เอซิจา 1-0
22:59 วิยาร์โนเวนเซ่ 1 - 0 เรอัล เบติส 2 0-0
22:59 เมลิดา เอดี 3 - 0 บาดาโฮซ 2-0
22:59 ซีดีซาน เฟอร์นานโด 3 - 0 จูมิลล่า 2-0
22:59 จี.เซโกเบียน่า 1 - 1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1-1
22:59 ยูดี โลโกรนเยส 2 - 1 โอซาซูนา บี 0-1
22:59 เอลเช่ 1 - 0 ออนทินเยนท์ 0-0
22:59 วาเลนเซีย ซีเอฟ เมสตายา 3 - 3 ซีดี อัลโคยาโน่ 2-1

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 นิออร์ท (ยู 19) 4 - 3 แบรสต์ (ยู 19) 3-3
19:00 สตารส์บูร์ก (ยู 19) 1 - 2 น็องซี่ (ยู 19) 0-0
19:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 2 - 2 อฌักซิโอ้ (ยู 19) 0-0
19:00 ตูลูส (ยู 19) 2 - 0 มอนต์เฟอร์รานไดเซ่ ยู19 0-0
19:00 แซงต์ เอเตียน (ยู 19) 1 - 3 นีมส์ (ยู 19) 0-0
19:00 ก็อง (ยู 19) 1 - 0 ล็องส์ (ยู 19) 0-0
19:00 อาวรองเช่ (ยู 19) 1 - 2 อาเมียงส์(ยู 19) 0-0
19:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ยู 19) 1 - 2 บูโลญจน์ ยู19 0-0
19:00 เลอ อาฟร์ (ยู 19) 1 - 1 ปารีส เอฟซี (ยู 19) 0-0
19:00 น็องต์ (ยู 19) 1 - 3 แรนส์ (ยู 19) 0-0
19:00 ตูร์ แอฟเซ (ยู 19) 3 - 2 ลาวาล (ยู 19) 0-0
19:00 บอร์กโดซ์ (ยู 19) 1 - 0 เลอ ม็องส์ (ยู 19) 0-0
20:00 ดรานซี ยู 19 0 - 2 โอลิมปิก ลียง (ยู 19) 0-1
20:00 ทรัวส์ (ยู 19) 1 - 0 โซโชซ์ (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1 - 0 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-0
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0 - 1 ซาบรุคเค่น 0-0
19:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0 - 1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-0
19:00 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1 - 4 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0-1
20:00 โดร เชอร์เซน 0 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

15:00 เฟยเรนเซ่ (ยู 17) 1 - 0 ไลซอส (ยู 17) 0-0
15:00 บาร์เรียเรนเซ่ ยู17 1 - 2 โอลฮาเนนเซ่ ยู17 0-0
17:00 เวียเนนเซ่ ยู17 1 - 4 โมไรเรนเซ่ (ยู 17) 0-0
17:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์ (ยู 17) 1 - 2 ปากอส เฟอร์ไรร่า ยู17 0-0
17:00 ริโอ อาฟ (ยู 17) 2 - 1 เอสพีจี ซี บราก้า (ยู 17) 0-0
17:00 วิเซล่า (ยู 17) 2 - 2 พัลไมรัส เอฟซี (ยู 17) 0-0
17:00 กิล วิเซนเต้ (ยู 17) 7 - 0 บรากาก้า ยู17 2-0
17:00 ปอร์โต้ (ยู 17) 5 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า (ยู 17) 3-0
17:00 คัลดัส(U17) 3 - 0 นาวาล (ยู 17) 0-0
17:00 เบนฟิก้า (ยู 17) 4 - 0 เบเลเนนส์(ยู 17) 0-0

ผลบอลวันที่ Greece Divison C

19:55 ลิเซียกอส 0 - 0 ไอโรโดทอส 0-0
19:55 อิราคลิส 0 - 0 อโกรติกอส 0-0
19:55 ไอโอนิกอส 0 - 0 เอทนิกอส ปิเรอุส 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 นาเอสเวด 1 - 0 บีเค เฟรม 1-0
18:00 บีเค อวาลต้า 3 - 0 นาสบี้ 2-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 เบียเซ่น 1 - 1 โฮดด์ 1-0
19:00 อัลต้า 0 - 1 ฮามคาม 0-1
20:00 วินด์ยาร์ต 1 - 1 เนสท์ โซตรา 0-1
20:30 อัสเคอร์ 2 - 2 ฟินส์เนส 1-2

ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1

19:00 ออสเตอร์ซุนด์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1 - 1 แวคโจ เอฟเอฟ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

18:30 อียูบสปอร์ 1 - 2 ดิยาลบาคีล ดิสคิสปอร์ 1-1
19:00 คอนยา เซเคอร์สปอร์ 0 - 0 อัลเตย์สปอร์ 0-0
19:30 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 2 - 1 คาสทาโมนุสปอร์ 1-0
19:30 บันไดมาสปอร์ 2 - 1 กูมัสฮาเนสสปอร์ 1-0
22:59 บูคาสปอร์ 1 - 0 เมอร์ซิน อิดมันเยอร์ดู 1-0
22:59 เฟธิเยสปอร์ 1 - 1 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-0
22:59 ซาคาร์ยาสปอร์ 2 - 1 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี

18:30 ดิยาร์บาเคอสปอร์ 2 - 3 อันคารา เดไมสปอร์ 0-1
19:30 ตูร์กัสลูสปอร์ 1 - 1 พาซาสปอร์ 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

20:00 ไอเอส ฮาลเมีย 0 - 1 วินเบิร์ก ไอเอฟ 0-1
21:00 ไอเคสเล็ปเนอร์ 2 - 4 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 2-1

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา

02:00 วิลล่า เอสปาโนลา 2 - 2 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

17:00 พีเค-35 วานตา 1 - 2 ฟูทูร่า ปอร์โว 1-1

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

18:00 อุดรธานี 1 - 0 ตรัง เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2

19:30 โลฟเซน เซตินเจ 0 - 0 โบเคลจ์ โคเตอร์ 0-0
19:30 โอทรานท์ 6 - 1 เซลิท 5-1

ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 เอเอชวี กีล 2 - 0 ดิสเซิล สพอร์ท 0-0
01:00 ปาโตร ไอส์เดน 1 - 0 ซอแร็ง 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

18:00 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 1 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

19:00 โอน บอย 0 - 5 อีเวอร์ดอน 0-3

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result

20:00 วีเอฟบี ฮิลเดน 0 - 2 สเปลดอร์ฟ 0-1

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ พรีเมี่ยลีก

17:00 โฮมยูไนเต็ด (สำรอง) 4 - 0 เกย์ลัง อินเตอร์เนชั่นแนล (สำรอง) 2-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

19:00 อูรัดเอฟเค (ญ) 4 - 1 โฟรย่า (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

17:00 เชอร์รี โอรชาร์ด 4 - 1 เซนต์ แพทริค ไซ 2-1
20:30 ครูมลิน ยูไนเต็ด 0 - 2 เซนต์ มอชแทส 0-2

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division

12:25 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 5 - 0 ไคว ซิง 1-0

ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional

21:00 โอเรียนทัล ลิสเบา 2 - 1 โอลฮาเนนเซ่ 0-0
21:00 โทรเฟนเซ่ 2 - 3 กามาช่า 2-1
21:00 มาฟรา 1 - 0 คัลดัส 0-0

ผลบอลวันที่

20:00 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค ยู 19 3 - 0 อินเตอร์ ซาเปรซิค ยู 19 1-0

ผลบอลวันที่ 08/10/2560

ผลบอลวันที่ BRA SPC
ผลบอลวันที่ Copa Libertadores Femenino
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
ผลบอลวันที่ Greece Divison C
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional
ผลบอลวันที่ Qatar Cup
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ เค-ลีก
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ปารากวัยทีมลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2
ผลบอลวันที่ มาซิโดเนียลีก หญิง
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FAM ลีก
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมัน(W) คัพ
ผลบอลวันที่ เยอรมันลิกา Westfalen
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิ U19
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ พรีเมี่ยลีก
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อเมริกาเหนือ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก



ผลบอลวันที่BRA SPC, Copa Libertadores Femenino, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Greece Divison C, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, Qatar Cup, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, คอสตาริกา 2.Liga, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก คัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซูดานพรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ลีก 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Div.2, มาซิโดเนียลีก หญิง, มาเลเซีย FAM ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน(W) คัพ, เยอรมันลิกา Westfalen, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลีกวัน อังกฤษ, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน U19, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สหรัฐอาหรับเอมิ U19, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สิงคโปร์ พรีเมี่ยลีก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, อเมริกาเหนือ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล คัพ, อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,