บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 14/10/2560

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 3 - 0 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1-0
01:45 ดันดาล์ค 1 - 0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-0
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1 - 1 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1-1
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 0 - 0 คอร์ก ซิตี้ 0-0
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 1 - 1 สลิโก โรเวอร์ส 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:05 ลานุส 2 - 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-1
07:05 ซาน ลอเรนโซ่ 3 - 1 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

21:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1 - 3 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-1
23:30 ราปิด เวียนนา 1 - 0 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 1-0
23:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2 - 2 แมตเตอร์สเบิร์ก 1-0
23:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช 2 - 2 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า 0-1

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:30 เมเชเลน 3 - 4 อันเดอร์เลชท์ 1-4
22:59 ชาเลอร์รัว 2 - 2 เคเอเอสยูเปน 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1 - 1 เลช พอซนาน 0-1
20:30 ปิแอส กลิวิส 2 - 2 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1-1
22:59 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1 - 1 อาร์ก้า กดิเนีย 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 ซอนเดอร์ไจสกี 0 - 1 มิดทิลแลนด์ 0-0
21:00 นอร์ดเจลแลนด์ 3 - 2 แรนเดอร์ส 1-1

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 สตุ๊ตการ์ต 2 - 1 โคโลญจน์ 1-0
20:30 ไมนซ์ 3 - 2 ฮัมบูร์ก 1-1
20:30 บาเยิร์น มิวนิค 5 - 0 ไฟร์บวร์ก 2-0
20:30 ฮันโนเวอร์ 96 1 - 2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-1
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0 - 2 ชาลเก้ 04 0-0
20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ 2 - 2 เอาก์สบวร์ก 0-0
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2 - 3 แอร์เบไลป์ซิก 1-2

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ดินาโม เดรสเดน 2 - 2 อิงโกลสตัดท์ 1-2
18:00 โบคุ่ม 2 - 0 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-0
18:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0 - 2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 ดินาโม มอสโก 2 - 0 เอสเคเอ อิเนอจิย่า 1-0
20:30 อูราล 2 - 1 อันจิ มาคัชคาล่า 0-0
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:45 โอลิมปิก ลียง 3 - 2 โมนาโก 2-2
22:00 ดิฌง 1 - 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 บรูค พีรอนนาส 0 - 6 ล็องส์ 0-3
01:00 แบรสต์ 1 - 1 โอแซร์ 1-1
01:00 อฌักซิโอ้ GFCO 2 - 1 น็องซี่ 1-0
01:00 เกววีลย์ อูแอส 0 - 1 อฌักซิโอ้ 0-0
01:00 นีมส์ 4 - 1 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 2-1
01:00 ชาโตรูซ์ 3 - 1 แร็งส์ 1-1
01:00 วาล็องเซียนส์ 2 - 0 ตูร์ แอฟเซ 0-0
01:00 โซโชซ์ 1 - 0 ปารีส เอฟซี 1-0
19:55 แกลร์กมงต์ ฟุต 3 - 0 เลอ อาฟร์ 1-0

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

13:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 แกงวัน เอฟซี 0-0
13:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 5 - 0 อินชอนยูไนเต็ด 2-0
13:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2 - 2 แดกู เอฟซี 2-2

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

23:30 โรด้า เจซี 1 - 0 เอ็นเอซี เบรด้า 0-0
23:30 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 4 - 0 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 คัมบูร์ 1 - 3 เอฟซี ออสส์ 0-2
01:00 เดน บอสช์ 1 - 0 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1-0
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 - 0 โวเลนดัม 1-0
01:00 เอ็มเมน 3 - 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 2-1
01:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1 - 2 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1-1
01:00 ไนจ์เมเก้น 2 - 0 อาร์เคซี วาลไวก์ 2-0
01:00 เทลสตาร์ 3 - 0 ดอร์เดรชท์ 1-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

20:30 ทรอมโซ่ 0 - 3 โรเซนบอร์ก 0-1
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 1 - 0 ออด เกรนแลนด์ 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร(N) 3 - 0 คาชิว่า เรย์โซล 2-0
12:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1 - 1 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-1
12:00 กัมบะ โอซาก้า 0 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-0
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0 - 3 จูบิโล อิวาตะ 0-1
13:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3 - 2 เวกัลตา เซนได 0-1
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 2 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1 - 1 วิสเซล โกเบ 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

19:00 ฮาล์มสตัด 1 - 2 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-0
21:00 ฮัคเค่น 3 - 0 เอเอฟซี ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 3 - 0 โอเรโบร 3-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

01:45 เซนต์ จอห์นสโตน 0 - 3 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-1
21:00 เซลติก 1 - 0 ดันดี 0-0
21:00 แฮมิลตัน 1 - 2 มาเธอร์เวลล์ 1-1
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 0 - 1 อเบอร์ดีน 0-1
21:00 แพททริค ทริสเทล 0 - 2 คิลมาร์น็อค 0-1
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 1 - 2 ฮาร์ทส์ 1-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 2 - 1 เบซิคตัส 1-0
18:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 1 - 0 เคย์เซริสปอร์ 0-0
20:30 อันตัลยาสปอร์ 1 - 3 กัซเทป 1-2
20:30 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 2 - 1 อลันยาสปอร์ 1-1
23:30 คอนยาสปอร์ 0 - 2 กาลาตาซาราย 0-0

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

02:00 เอสปันญ่อล 0 - 0 เลบานเต้ 0-0
18:00 แอธเลติก บิลเบา 1 - 0 เซบีย่า 1-0
21:15 เกตาเฟ่ 1 - 2 เรอัล มาดริด 0-1
23:30 อลาเบส 0 - 2 เรอัล โซเซียดาด 0-0

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 พาส เจียนนิน่า 3 - 1 พลาตานิอัส เอฟซี 3-1
22:15 พีเออี อโตรมิตอส 1 - 0 แอสเตราส ตริโปลิส 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

02:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 1 เอสดี ฮูเอสก้า 0-0
21:00 คาดิส 2 - 2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2-0
22:59 บาร์เซโลน่า 2 1 - 0 ลา โฮยา ลอร์กา ซีเอฟ 0-0
22:59 กรานาดา ซีเอฟ 2 - 0 เรอัล โอเบียโด 1-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

22:59 ยูเวนตุส 1 - 2 ลาซิโอ 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 0 โคเวนทรี ซิตี้ 1-0
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 0 - 2 มอร์แคมบ์ 0-1
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 1 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0 - 4 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-2
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0 - 0 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ 0-0
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 0 - 0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ลูตัน ทาวน์ 7 - 1 สตีฟเนจ 3-1
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 3 สวินดอน ทาวน์ 0-2
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 2 - 1 บาร์เน็ต 1-0
21:00 พอร์ทเวล 3 - 1 เชลแน่ม ทาวน์ 1-0
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0 - 0 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 2 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 ลิเวอร์พูล 0 - 0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เบิร์นลี่ย์ 1 - 1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-1
21:00 คริสตัล พาเลซ 2 - 1 เชลซี 2-1
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 7 - 2 สโต๊ค ซิตี้ 3-1
21:00 สวอนซี ซิตี้ 2 - 0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
21:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1 - 0 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-0
23:30 วัดฟอร์ด 2 - 1 อาร์เซน่อล 0-1

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1 - 0 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-0
01:45 บริสตอล ซิตี้ 0 - 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-0
21:00 บาร์นสลีย์ 2 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 2-1
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2 - 1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-0
21:00 เบรนท์ฟอร์ด 1 - 0 มิลล์วอลล์ 0-0
21:00 ฟูแล่ม 2 - 2 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-2
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0 - 1 เร้ดดิ้ง 0-0
21:00 นอริช ซิตี้ 1 - 1 ฮัลล์ ซิตี้ 0-1
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 0 อิปสวิช ทาวน์ 0-0
21:00 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 1 - 1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-1
23:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน 2 - 0 แอสตัน วิลล่า 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 0 - 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 บิวรี่ 3 - 1 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2-1
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1 - 0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-0
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 2 โรชเดล 1-0
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
21:00 โอลด์แฮม แอธเลติก 1 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0 - 1 จิลลิ่งแฮม 0-1
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1 - 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-0
21:00 พอร์ทสมัธ 2 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2-0
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 2 - 0 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-0
21:00 วอลซอลล์ 1 - 1 แบล็คพูล 1-0
21:00 วีแกน แอธเลติก 3 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

01:30 ฟอกเจีย 2 - 1 เปรูจา 2-1
20:00 แตร์นาน่า 4 - 2 สเปเซีย 2-2
20:00 เบรสชา 0 - 1 โนวาร่า 0-0
20:00 คาร์ปิ 2 - 1 เชเซน่า 2-0
20:00 ชิตตาเดลล่า 1 - 2 เครโมเนเซ่ 0-0
20:00 ปาร์ม่า 0 - 1 เปสคารา 0-0
20:00 โปร เวอร์เซลลี่ 2 - 2 บารี 1-0
20:00 อัสโคลี่ 3 - 3 เอซี เวนีซ 0-1
20:00 โฟรซิโนเน่ 0 - 0 ปาแลร์โม่ 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 3 - 3 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 2-3
18:35 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 2 - 3 ชางชุน ย่าไท่ 0-0
18:35 เทียนจิน ควนเจียน 0 - 0 ซานตง ลู่เนิ่ง 0-0
18:35 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 3 - 2 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 1 - 0 เหมยโชวเคอเจีย 1-0
14:30 คิงดัว หวางยัง 6 - 1 ลี่เจียง ฟิลลิ่ง เอฟซี 3-1
18:35 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0 - 1 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

01:45 เอดินเบิร์ก ซิตี้ 0 - 1 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-0
21:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 1 - 0 แอนนัน แอธเลติก 0-0
21:00 อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้ 0 - 2 เฟรเซอร์เบิร์ก 0-2
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 4 - 0 อีสต์ สเตอร์ลิง 2-0
21:00 คีธ 0 - 3 ไคลด์ 0-0
21:00 มอนโทรส 4 - 1 มหาวิทยาลัย อีดินเบิร์ก 2-1
21:00 เนิร์น เค้าท์ตี้ 1 - 2 โคฟเรนเจอร์ 0-1
21:00 ปีเตอร์เฮด 9 - 0 เคอร์ไวล์พาร์ค 5-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

18:30 เซนต์อัลบัน ซิตี้ 1 - 3 บอร์แฮม วู๊ด 0-2
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 2 - 2 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1-1
21:00 มาร์เกท 1 - 2 เลเธอร์เฮด 0-0
21:00 พอลตัน โรเวอร์ 2 - 3 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-1
21:00 อีสต์ทอร์ร็อคยูไนเต็ด 0 - 0 เอ็บบ์สฟลีต ยูไนเต็ด 0-0
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี 1 - 2 เกทส์เฮด 0-2
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ 1 - 3 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1-2
21:00 โชว์ลีย์เอฟซี 0 - 0 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 1 เอฟซี ยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์ 0-0
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 1 - 2 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1-0
21:00 แนนท์วิค ทาวน์ 1 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-1
21:00 เอเอฟซี ไฟลด์ 1 - 0 เร็กซ์แฮม 1-0
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 2 - 0 เชสเตอร์ เอฟซี 1-0
21:00 สการ์โบโรห์ 0 - 2 ไฮด์ เอฟซี 0-2
21:00 สตัวร์บริดจ์ 0 - 5 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 0-3
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
21:00 อีสต์ไลก์ 1 - 2 เฮเรฟอร์ด 0-2
21:00 อัลเดอร์ชอต ทาวน์ 1 - 0 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 บาธ ซิตี้ 0 - 0 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0-0
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 0 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1-0
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 2 - 1 ฮาแวนท์ 1-0
21:00 วอคกิ้ง 1 - 1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0-1
21:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโร่ 0 - 2 ทรูโร ซิตี้ 0-0
21:00 โดเวอร์ แอทเลติก 0 - 0 บรอมลีย์ 0-0
21:00 สล็อก ทาว์น 1 - 0 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1-0
21:00 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 0 - 1 ดาร์ทฟอร์ด 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า เอฟซี 2 - 2 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-0
22:30 ฮาโปเอล ไฮฟา 4 - 0 ฮาโปเอล แอคโค่ 2-0
22:59 แอชดอด เอ็มเอส 1 - 1 ฮาโปเอล แอชเคลอน 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์ 0 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0
21:00 เวเลซ 1 - 1 อิลลิชิเว็ตส์ 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

01:00 นาฟต้า 4 - 1 ดราว่า 1-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 เซอร์เวตต์ 2 - 0 วาดุซ 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

19:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 2 - 0 เดเกอร์ฟอร์ส 0-0
21:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1 - 2 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-0
21:00 ไอเค ฟรีจ 1 - 0 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:45 ซีเอส โวลุนทารี 0 - 0 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-0
20:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 0 - 1 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-1
23:15 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1 - 2 ซีเอส คราอิโอว่า 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1 - 0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

20:00 ซีมูน 0 - 0 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-0
21:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 4 - 0 แมควา ซาแบค 2-0
21:00 ราสนิกีร์ ไนร์ 1 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 0-0
22:00 คูคาริคกิ สตานคอม 0 - 0 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 0-0
22:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 0 - 2 สปาร์ตัก ซลาติบอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

19:00 บาลิเคซิสปอร์ 2 - 0 กาเซียนเทปสปอร์ 2-0
22:00 กาเซียนเทปสปอร์ 1 - 1 กิริซันสปอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1 - 2 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-1
19:30 สลาเวีย โซเฟีย 3 - 0 เอฟซี ดูนาฟ รูส 2-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

20:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 0 - 3 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-2
22:00 สโลวาน บราติสลาวา 3 - 2 ทาทราน ปรีซอฟ 1-1
22:00 เทรนซิน 4 - 1 เอฟเค เซนิก้า 2-0
22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0 - 2 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-0
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1 - 1 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-1

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 อิสทรา 1961 พูลา 1 - 0 ริเยก้า 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 ลานดูเนา 2 - 3 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0-0
20:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1 - 3 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 1-0
20:30 คาร์มาร์เธ็น 1 - 2 คอนนาห์ คิวเอ็น 0-1
20:30 เดอะ นิว เซนต์ส 6 - 1 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 4-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

20:30 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0 - 2 เดเบรเซน วีเอสซี 0-1
20:30 อูจเปสต์ 0 - 0 ปาคซิ เซ 0-0
20:30 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1 - 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0-1
20:30 ดิออสกียอร์ วีทีเค 5 - 0 วาซาส 1-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

01:15 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 2 - 1 บานิค ออสตราว่า 1-1
22:00 เบอโน่ 2 - 1 สโลวัคโก้ 0-0
22:00 สโลวาน ลิเบอเรช 3 - 0 ดูก้า ปรากซ์ 1-0
22:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 - 2 เทปลิเซ่ 1-1
22:00 ซิกม่า โอโลมุช 0 - 0 เบามิต ยาโบลเนค 0-0
22:00 ฟาสตาฟ ซลิน 2 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 ทูบิซี่ 1 - 2 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 0-1
22:00 เซอร์เคอร์ บรูซ 1 - 1 โรเซลาเร่ 0-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 พูอีบลา 2 - 2 กัวเรตาโร่ เอฟซี 1-0
09:00 คลับ ทิจูเอน่า 0 - 0 เวราครูซ 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:45 เซียน่า 1 - 0 โปร ปิอาเซนซา 0-0
19:30 เตราโม่ 2 - 1 ปาโดวา 1-1
19:30 เลชเช่ 0 - 0 ยูเอสดี อะครากัส 0-0
21:30 ฟอนดิ 1 - 0 ทราปานี่ 1-0
23:30 ยูเอส คาเซสนา 1908 0 - 3 เอซี โมโนโปลี 0-0
23:30 กาตันซาโร 0 - 2 มาเตรา 0-1

ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 ลิฟวิงสตัน 2 - 0 ดันดี ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 0 - 0 ดันเฟิร์มลิน 0-0
21:00 เบรซิน ซิตี้ 0 - 1 กรีน็อค มอร์ตัน 0-0
21:00 ดัมบาร์ตัน 0 - 2 เซนต์ เมียร์เรน 0-1
21:00 ฟัลเคิร์ก 0 - 0 อินเวอร์เนสส์ 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 5 - 4 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2-1
21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 2 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ควีนส์ ปาร์ค 1 - 1 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0-0
21:00 สแตรนแรร์ 2 - 0 อัลลัว แอทเลติค 0-0
21:00 เรธโรเวอร์ส 2 - 0 อาร์บรอท 2-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1 - 1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

01:45 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2 - 1 บอลลินามาลลาร์ด ยูไนเต็ด 1-0
21:00 โคเลอไรน์ 2 - 1 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-0
21:00 คาร์ริค เรนเจอร์ 2 - 1 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-1
21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 6 - 3 อาดส์เอฟซี 2-1
21:00 ครูซาเดอร์ 2 - 3 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1-3
21:00 เกล็นโตรัน เอฟซี 0 - 2 คลิฟตันวิลล์ 0-1

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 ยูเอสเอ็ม ไอฮาร์รัช 2 - 3 เอ็มซี ออแรน 0-1

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 เบเซียร์เย่ 1 - 3 โชเล โซ 0-2
01:00 ชอล์มบลี เอฟซี 2 - 2 ปัว เอฟซี 1-0
01:00 อูแอส กงการ์กโน่ 1 - 1 เกรไตล์ 1-0
01:00 เกรอน็อบล์ 3 - 1 อาวรองเช่ 1-1
01:00 เล เออบิเยรส์ 0 - 0 เรด สตาร์ 93 0-0
01:00 โรเดซ อเวรอน 2 - 2 บูโลญจน์ 0-2
19:45 ลาวาล 1 - 1 จีเอส คอนโซลาท มาร์กเซย 1-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

19:00 โอพีเอส อูลู 0 - 10 ฮอนก้าเอสพู 0-4
19:00 ฮาก้า 1 - 1 เคพีวี คอคคูล่า 1-1
19:00 ทีพีเอส ตูร์คู 3 - 1 กนิสตัน เฮลซิงกิ 2-1
19:00 ยาโร 1 - 3 เอซี โอลู 0-1

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0 - 1 เจลกาว่า 0-1
20:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1 - 2 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 อุเทนิส อุเทน่า 1 - 2 เลียตาว่า โจนาว่า 0-2
19:00 สปายริส เคานาส 1 - 5 ซูดูว่า 0-2

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 3 - 4 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1-2
20:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 2 - 0 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1-0
21:00 อัสซีริสก้า บีเค 2 - 0 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

01:45 สตอล เมียเลช 1 - 2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1-1
18:00 โกลนิค เลชน่า 1 - 1 โปกอน ซีดล์เซ 0-0
22:00 โครบริ โกลกูฟว์ 3 - 3 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 2-0
22:00 จีเคเอส ทิคี 1 - 1 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0
22:15 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2 - 0 ออด้าโอพอล 1-0
22:45 ป๊อดเบสคิดเซีย 1 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-1
22:59 บิโตเวีย บิโตฟ 2 - 2 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2-2
22:59 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 0 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

21:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 1 ดินาโม มินส์ค 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 ซิเบียร์ 0 - 1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-0
17:00 ทอมสค์ 1 - 0 เฟเคิล 1-0
18:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1 - 1 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-1
18:00 เอฟซี โอลิมปิเยทส์ 0 - 3 คูบาน คราซ์โนดาร์ 0-1
18:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 0 บัลติก้า 1-0
18:00 เอฟเค ทิวเมน 3 - 1 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0-0
19:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1 - 2 ลุช เอเนอร์จีย่า 0-1
20:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 1 - 2 เยนิเซร์ 0-0
22:00 เอฟเค คิมกี้ 1 - 1 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 1 - 2 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 1-0
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0 - 0 เอฟบีซี เมลการ์ 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

01:20 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1 - 2 มาริบอร์ 1-0
20:30 เอ็นดี กอริก้า 2 - 1 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17

18:30 ฝรั่งเศส(ยู 17)(N) 5 - 1 ฮอนดูรัส(ยู 17) 2-1
18:30 ญี่ปุ่น(U17)(N) 1 - 1 นิวแคลิโดเนีย ยู17 1-0
21:30 เม็กซิโก (ยู 17)(N) 0 - 0 ชิลี ยู17 0-0
21:30 อังกฤษ(ยู 17)(N) 4 - 0 อิรัก(ยู 17) 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:35 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ 2 - 2 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 1-1
15:55 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 1 - 2 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 โออิตะ ตรินิต้า 1 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 2 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 1-0
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 0 ฟาเจียโน โอคายามา 0-0
13:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 5 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0
13:00 เกียวโต แซงก้า 2 - 1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-1
14:00 เอฟซี กิฟู 0 - 2 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 ปาร์ดูบีตเซ 2 - 0 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2-0
20:00 ฟรีเดค-มิสตัค 0 - 0 ฮราเดตส์กราลอเว 0-0
20:30 เอฟเค เอ็มเอเอส ทาบอรส์โก 1 - 0 ทริเน็ค 0-0
22:59 โอปาว่า 3 - 3 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-2

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:00 อัล อิติฮัด (ซาอุฯ) 2 - 2 อูฮุด 1-2
21:55 อัล อิตติฟาค 1 - 3 อัล บาเดน 1-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 เลมิงตัน 2 - 2 ยอร์ค ซิตี้ 0-1
21:00 นูเนียตัน โบโร่ 2 - 1 ดาร์ลิงตัน 1-0
21:00 สต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้ 1 - 3 บลายท์ สปราตันส์ 1-1

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 อีสท์บอร์น โบโร่ 0 - 2 เฮเมล เฮมป์สทีด ทาวน์ 0-2
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0 - 2 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-2
21:00 ไวท์ฮ๊อค 0 - 3 ฮังเกอร์ฟอร์ดทาว์น 0-3
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0 - 0 วีลด์สโตน เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:05 อัจมาน 2 - 3 อัล ไอน์ 2-0
20:05 อัล นาเซอร์ ดูไบ 3 - 1 ดิบา ฟูไจรัช 0-0
22:59 อัล อาห์ลี (เอมิเรตส์) 4 - 0 เอมิเรตส์ คลับ 3-0

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:00 เอนพ์พี 1 - 1 ทาลา อัล เจช 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:00 อัล ฮุสเซน อีร์บิด 0 - 0 ชบับ อลอร์ดอน 0-0
23:30 อัล อาห์ลี 3 - 1 อัล ยาร์มุค 1-0
23:30 อัล ไฟซาลี 1 - 1 แดท ราส 1-1

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:30 เซาท์เทิร์น ดิสทริค 3 - 0 หยวนหลง เอฟซี 1-0
16:30 คิดชี 2 - 1 โวฟูไทโป 0-1

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

21:30 อัล การาฟา 3 - 0 อัล คอร์ เอสซี 1-0
23:40 อัล ไซลีย่า 2 - 1 อัล คูไรติอัต 1-1
23:40 อัมม์ ซาลาล 4 - 1 อัล อราบี เอสซี 2-0

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

00:20 อัล คูเวต เอสซี 2 - 0 อัล อราบี คลับ (คูเวต) 2-0
21:50 อัล คาดเซีย เอสซี 1 - 1 อัล นาสเซอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก

18:00 คาห์ลีจ ซาร์ต 2 - 0 อัล อัคห์ดาร์ 0-0
19:00 อัล-ทาราซาน่า 1 - 2 อัล-ชาต 0-1

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:30 เจเอส ไครูอาน 0 - 2 ซีเอ บีเซอร์ทีน 0-0

ผลบอลวันที่ UAE คัพ

20:00 อัล โอรูบา (เอมิเรตส์) 2 - 1 อัล ไทด์ 1-0
20:00 อัล มาซาฟี่ 1 - 2 อัล ฮัมริยา 0-1

ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก

20:00 อัล โอรูบา 0 - 2 ซาฮัม 0-1
20:05 อัล ซูวาอี 1 - 0 ดูฟาร์ 1-0
20:20 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1 - 1 อัล นาห์ด้า 0-0
23:15 อัล ชาบับ (โอมาน) 2 - 1 มัสแคท 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1 - 1 เชสแฮม ยูไนเต็ต 0-1
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 4 - 1 ฮิตชิน ทาว์น 2-1
21:00 เมอร์ธีร์ ทาว์น 5 - 0 กอสพอร์ต โบโร่ 3-0
21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 2 - 0 บาซิงสโตค ทาวน์ 1-0
21:00 สตราทฟอร์ด ทาว์น 5 - 1 ดันสเตเบิล ทาวน์ 4-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 ฟอร์ต วิลเลียม 1 - 5 อินเวอร์รูเรีย 0-2

ผลบอลวันที่

00:00 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 3 - 0 เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 0 - 0 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-0
22:59 สโลโบดา 1 - 3 เอฟเค ซาราเยโว 0-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 เจเค ซิลลาเม่ คาเลฟ 1 - 2 ทาร์ตู เจเค มัก 1-1
17:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 0 - 1 ทรานส์ นาร์ว่า 0-1
20:00 เพ็ดลินนามีสกอนด์ 0 - 4 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-2

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1 - 2 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1-0
06:10 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0 - 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-1

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

05:15 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 0 - 0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-0
06:30 ปารานา พีอาร์ 2 - 1 คริคูม่า 1-1
07:30 ยูเวนตูเด้ 0 - 2 ลอนดริน่า พีอาร์ 0-1

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

19:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0 - 0 เอฟซี ดาเซีย ชิซินู 0-0
19:00 เอฟซี มิลซามี่ 1 - 0 ซิมบรู ชิซินู 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 3 - 2 เดปอร์ติโบ อันโซอาเตกี 1-1

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:30 เปลิสเตอร์ 2 - 1 โปเบด้า 2-0
19:30 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 4 - 2 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-1
19:30 เรโนวา 3 - 1 ราบ็อตนิคกี้ 1-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

07:00 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1 - 1 คูริโก้ ยูนิโด 1-0
22:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1 - 1 ซานหลุยส์ คิวโลต 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 1 - 1 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-0
20:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 6 - 1 เคไอเอฟ โอเรโบร ดียูเอฟเอฟ(ญ) 4-0

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

09:00 แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์(สำรอง) 3 - 4 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ เค ลีก

13:00 กิมแฮ ซิตี้ 2 - 0 อินชอน โคเรียล 1-0
13:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1 - 1 ม็อกโป ซิตี้ 1-0
13:00 เชนันซิตี้ 0 - 1 ชางวอนซิตี้ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:30 ซอนเดอร์ไจสกี (ญ) 3 - 7 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ

21:00 คัวริบก้า 1 - 3 เฟร์ ราเบท 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

22:00 แกนด์ซาซาร์ 2 - 0 บานานต์ส 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 คลีบ (ญ) 2 - 0 เมดกิลา (ญ) 1-0
20:00 วาเลเรนก้า (ญ) 2 - 2 ทรอนเฮมส์ (ญ) 2-1
21:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0 - 2 โรอาร์ (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

13:00 เอฟเค อูราล เยาวชน 1 - 3 อันชิ มาคัชคาล่า เยาวชน 1-2
16:00 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 0 - 2 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 0-0
19:00 เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน 3 - 1 รูบิน คาซาน (สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 ปิแอส กลิวิส (เยาวชน) 2 - 1 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 1-0
17:00 โคโรน่า (เยาวชน) 3 - 1 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 3-1
18:00 มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน) 0 - 0 สโตมิลออลช์ทึน (เยาวชน) 0-0
19:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 2 - 1 ป๊อดเบสคิดเซียบีลสโค-เบียลา (ยู 21) 0-0

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

15:00 สโลวะเกีย(ญ) ยู17(N) 0 - 1 สกอตแลนด์(ญ) ยู17 0-1
19:00 ลัตเวีย(ญ) ยู17 0 - 10 อังกฤษ (ญ) ยู17 0-6

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ

20:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้(N) 1 - 0 เอฟเค อะตีราอู 0-0

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 มอลตาเอฟซี 1 - 0 เซนต์ แอนดรู 0-0
22:15 โฟลเรียน่า เอฟซี 1 - 1 บัลซาน เอฟซี (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:30 โอเอฟเคเปโตรวัค 2 - 3 การ์เบลจ์ 2-2
19:30 เอฟเค มลาดอสต์ 1 - 1 เอฟเครูดาร์ 1-1

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 3 - 1 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 2 - 1 แฮร์โรว์ โบโร่ 0-1
21:00 สเตนส์ ทาวน์ 1 - 1 ดัลลิช แฮมเลต 0-0
21:00 เวอร์ธิง 3 - 3 เมโทรโพลิแทน โปลิสต์ 1-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

00:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 1 - 3 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 0-0
00:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 1 - 0 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

08:05 ซีดี วิด้า 1 - 0 ซีดี โอลิมเปีย 1-0
08:15 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 2 - 2 เรอัล โซเซียดาด 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:30 ปัลมา(ฟุตซอล) 7 - 0 ซานเตียโก(ฟุตซอล) 3-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:30 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 2 - 2 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 2-1
07:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1 - 1 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 0-1

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

06:30 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 4 - 2 โคเบรลัว 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 ซีล่า เอฟเค 3 - 0 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 0-0
21:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0 - 1 เอฟเค กาบาล่า 0-1

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 ชองจู จิคจิ 0 - 0 โปชอน เอฟซี 0-0
12:00 ฮวาซอง เอฟซี 2 - 0 ยังพย็อง 1-0
12:00 ยังจู ซิตี้เซน 3 - 0 กิมโป เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 กาญารี่(ยู20) 2 - 1 โครโตเน่(ยู20) 0-0
18:00 ยูเวนตุส(ยู20) 0 - 2 โตริโน่(ยู20) 0-0
20:00 คาร์ปิ(ยู20) 1 - 1 เอ็มโปลี(ยู20) 1-0
20:00 โปรเวร์เซลี (ยู 20) 2 - 1 โนวาร่า(ยู20) 0-0
20:00 สปอล(ยู19) 2 - 1 สเปเซีย(ยู20) 0-0
20:00 เวอร์ตุส เอ็นเตลล่า (ยู 20) 1 - 2 ชิตตาเดลล่า(ยู20) 1-1
20:00 เบเนเวนโต้(เยาวชน) 1 - 3 แตร์นาน่า(ยู20) 1-1
20:00 โฟรซิโนเน่ (ยู 20) 2 - 0 ปาแลร์โม่(ยู20) 1-0
20:00 เปรูจา (ยู 20) 1 - 3 บารี่(ยู20) 0-1
20:00 โบโลญญ่า(ยู20) 5 - 1 คิเอโว่(ยู20) 3-0
20:00 เวโรน่า(ยู20) 2 - 3 อตาลันต้า(ยู20) 1-1
20:00 ลาซิโอ(ยู20) 5 - 0 นาโปลี(ยู20) 5-0
20:00 เอซี มิลาน(ยู20) 2 - 1 เจนัว(ยู20) 2-1
20:00 ซัสเซาโล่(ยู20) 3 - 1 อูดิเนเซ่(ยู20) 1-0

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 เหอเบ่ย อีลิท 3 - 1 เชงดู เกียนบาโอ 1-1
14:00 ฮูวนาน บิลโลวส์ 2 - 1 ปักกิ่ง ลี่ กง 0-0
14:00 ไฮย์นาน โบยิง เซแมน 0 - 0 เบ้าโถ หนานเจียว 0-0
14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง 2 - 2 เหม่ยโจวเหม่ยเซียน เทชันด์ 1-1
14:00 ซีฉวน ลองฟ่า เอฟซี 0 - 1 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

00:00 เฟาเอฟแอลออสนาบรุ๊ค 0 - 2 มักเดเบิร์ก 0-2
00:00 เฮลเลนเชอร์เอฟซี 3 - 0 เอสเก ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค 2-0
00:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 0 ร็อต-ไวส์สเออร์เฟือร์ธ 0-0
19:00 เฟาเอฟอาร์อาเล่น 2 - 2 เอฟเอสเฟาซวิคเคาว์ 0-1
19:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 7 - 1 แวร์เดอร์เบรเมน(เยาวชน) 5-0
19:00 ชามนิตเซอร์ 3 - 1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-1
19:00 เอสเฟาเวเฮ่นวีสบาเด้น 0 - 1 เอสวี เม็พเพ่น 0-1
19:00 คาร์ลสรูห์ 2 - 0 วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ 1-0
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1 - 0 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-0
19:15 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1 - 0 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-0

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 4 - 1 สุพรรณบุรี เอฟซี 3-1
18:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 4 - 0 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-0
18:00 การท่าเรือ เอฟซี 3 - 1 นครราชสีมา เอฟซี 1-0
18:00 เชียงราย ยูไนเต็ด 3 - 1 ชลบุรี เอฟซี 1-1
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 5 - 2 สุโขทัย เอฟซี 1-1
19:00 ศรีสะเกษ เอฟซี 2 - 7 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2-2
20:00 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 2 - 3 พัทยา ยูไนเต็ด 0-1
20:00 ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ 3 - 2 ราชนาวีสโมสร 1-1

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0 - 0 เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่ 0-0
15:15 โลโค ทาวิน 2 - 0 บีเนโซว 0-0
15:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 1 - 0 เบนาทกี้ นาด จิเซรัว 0-0
20:00 โมเฮลนิเซ่ 1 - 3 สปาร์ตัก ฮิวลิน 1-1
20:00 ไวสคอป 1 - 0 ยูนิโก้ 1-0
20:30 จิสครา โดแมซลิซ 5 - 2 เอฟเค สลาโว วีเซลัด 1-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 อัลทริงแคม 3 - 0 ฮาเลโซเวน ทาวน์ 0-0
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1 - 1 ฟาสเลย์ เซลติก 1-0
21:00 บาร์เวล 0 - 1 วอร์ริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-0
21:00 แกรนแธม ทาวน์ 0 - 0 สเตลีย์บริดจ์ เซลติก 0-0
21:00 เฮดเนสฟอร์ด ทาวน์ 1 - 1 เวิร์คคิงตัน 0-1
21:00 มาร์รีน 1 - 2 มัตล็อค ทาวน์ 1-1
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 1 - 1 รูเชล โอลิมปิค 0-1
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1 - 0 แอชตัน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 1 - 1 วิทบี้ ทาวน์ 1-0
21:00 วิตตัน อัลเบียน 5 - 2 โคลวิลล์ ทาวน์ 2-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

17:30 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 0 - 2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 0-1
18:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 1 - 3 โคลดิ้ง บี (ญ) 1-2
21:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 8 - 0 วาลเด้ (ญ) 4-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 ไฮฟอง เอฟซี 4 - 1 โฮจิมินห์ซิตี้ 1-1
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย 0 - 2 ซงลาม เหงะอาน 0-1
17:00 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง 0 - 1 ทัน กวางนินห์ 0-1

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

17:30 เมตาลุค เบคาเบด 1 - 1 บุนยอดกอร์ 0-0
19:00 ปัคตากอร์ 2 - 0 โคแคน 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เรียวซุ ไกไซ ยูนิเวอร์ซิตี้ 0 - 1 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0
11:00 มาบาริ เอฟซี 5 - 2 นารา คลับ 3-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) 4 - 2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 0-1
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 6 - 1 เวเจิล (ยู 19) 3-0
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 2 - 1 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 1-0
18:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 1 - 6 บรอนด์บี้ (ยู 19) 1-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

00:00 ฮัมมาร์บี ยู19 2 - 2 แอตวิดาเบิร์ก(U19) 1-0
18:00 สแพนก้า ไอเอส เอฟเค (ยู 19) 5 - 6 ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) 3-3
18:00 ออสเตอร์ส ยู19 3 - 2 ลานส์คอร์น่า ยู19 0-1
20:00 เทบีย์ ไอเอส (ยู 19) 2 - 2 ยูการ์เด้น ยู19 1-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:00 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 1 - 1 โคเลส เดอ เทมปัก 1-0
08:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0 - 1 ซีเอฟ อินดิออส เดอ ซิอูดัด ฮัวเรซ 0-0
08:30 เมริดา เอฟซี 0 - 2 แทมปิโก มาเดโร 0-0
09:00 คาเฟ่ทาเลโรส เดอ ทาปาชูรา 2 - 1 ซีเอสวายดี โดราดอส เดอ ซีนาโลอ 0-1
10:05 เมอร์เซียร์ลากอส 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ กัวดาลาจาร่ 0-0
10:10 ซิมาร์โลนส์เดอ โซโนล่า 1 - 2 อเลบริเจส เดอ วาฮากา 0-2

ผลบอลวันที่ ซาอุดิสหพันธ์ฟุตบอลเยาวชน

19:05 อัล ฟาร์ท(เยาวชน) 1 - 1 ฮาเจอร์ (เยาวชน) 1-1
19:20 อัล ฮิลาล (เยาวชน) 1 - 0 อัล-เวห์ด้า (เยาวชน) 0-0
19:20 อัล ชาบับ (เยาวชน) 1 - 4 อัล อิติฮัด (เยาวชน) 0-2
19:30 อัล ราเอ็ด (ยู 20) 1 - 2 อัล อิตติฟาค (เยาวชน) 1-1

ผลบอลวันที่ Copa Libertadores Femenino

06:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) 2 - 2 โคโล โคโล่ (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 3 - 7 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 1-2
15:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 6 - 0 วิดีโอตอน(ยู 19) 3-0
15:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 1 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เนเวซิส 3 - 1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส ซี 0-0
20:30 โคราลาส ไคลเปดา 1 - 3 วิลเนียอุส ไวทิส 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 วิลล่า ซาน คาร์ลอส 0 - 0 คลับ อัตเลตีโก อคาสซูโซ 0-0
01:50 ซีเอ ซาน มิเกล 1 - 1 ซีเอ พลาเทนเซ่ 1-0
07:00 ทริสตัน ซัวเรซ รอ แอตเลติโก้ แอตแลนตา
22:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 2 - 0 เอสตูเดียนเตส เด กาเซโรส 1-0

ผลบอลวันที่ Kuwait 1st Division League

21:45 อัล ซาเฮล 1 - 4 อัล ชาบับ (คูเวต) 0-0
21:45 ไคตัน 1 - 0 ยาร์มุค 0-0
21:45 อัล ซาลิบิคัท 2 - 3 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

15:05 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 2 - 3 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 1-1
16:00 เซอร์ก้าคิโรโวฮรัด (ยู 21) 2 - 1 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 0-1

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

19:00 ยูเอสเอ็มเอลฮาร์รัช (ยู21) 0 - 1 เอ็มซี โอราน (ยู21) 0-1

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:59 เอฟซี แอสโก 3 - 1 ซาดันโยลา เดล แวลส์ 2-1

ผลบอลวันที่ ISR U19

14:45 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19 0 - 1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 0-0
15:00 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 0 - 2 ฮาโปเอล เชโมน่า ยู19 0-1
15:00 มัคคาบี เนทานย่า ยู19 1 - 0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 1-0
15:00 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์ ยู19 0 - 1 ฮาโปเอล โรอิ ยู19 0-1
15:00 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 3 - 0 เบเน ซัคนิน ยู19 1-0
39วินาที เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น ยู19 0 - 0 มัคคาบี ไฮฟา ชามูเอล ยู19 -

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

05:45 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 2 - 2 เวราครูซ (ยู20) 1-0
21:00 ลีออน ยู 20 0 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20 0-1
21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 0 - 3 ปาชูก้า ยู20 0-1
23:30 เนกาซ่า (ยู20) 1 - 1 พูมาส ยูนัม ยู20 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

17:00 เฮอฟอล์จ โคเก้(ยู 17) 2 - 2 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 1-0
19:15 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 1 - 4 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 0-1
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 0 - 3 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 0-2
20:15 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) 0 - 4 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 0-3
20:15 อัลบอร์ก(ยู 17) 0 - 0 เวเจิล(ยู 17) 0-0

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19 2 - 1 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 1-0
16:00 เทรนซีน ยู 19 1 - 2 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 0-1
18:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 0 - 0 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

20:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 - 0 ตาร์ตู เอฟซี ซานโตส 0-0

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

19:00 กรานิต 2 - 1 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0-0
19:00 สมอร์กอน เอฟซี 1 - 1 เอฟเค ลิด้า 0-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

17:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 3 - 0 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 2-0
19:30 เอฟเค ออดา ริกา 1 - 4 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 1-2

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

17:00 วาปรุส (ญ) 1 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1

20:30 แอร์บัส 5 - 0 คาร์เออร์ว 0-0
20:30 กาป ควีนส์ปาร์ค 0 - 3 โฮลลีย์เวลล์ 0-0
20:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 2 - 1 รีห์ลเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ กรีก U20

15:00 พาส เจียนนิน่า(ยู 20) รอ พลาทานิแอส(ยู 20)
15:00 พานิโอนิออส(ยู 20) 2 - 0 โอลิมเปียกอสปิเรอุส(ยู 20) 1-0
15:35 พีเออี อโตรมิตอส(ยู 20) 2 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส(ยู 20) 1-1
16:30 สโกดา ซานติ(ยู 20) 0 - 2 เออีเค เอเธนส์ ยู20 0-2
18:30 พานาธิไนกอส(U20) 1 - 1 ลารีสซา เอฟซี (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

13:35 เปอร์เซรู เซรุย 2 - 3 ศรีวิจาย่า เอฟซี 2-1
15:00 เปรซียา จาการ์ตา 5 - 0 เกรซิค ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

16:00 พีเค-35 ( ญ ) 0 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ อเมริกาเหนือ ลีก

06:35 แจ็กสันวิลล์ อาร์มาดะ 1 - 1 นอร์ท แคโรไลนา 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

20:00 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 3 - 0 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 1-0
22:30 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 0 - 1 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

15:45 เรอัล เบติส ( ญ ) 4 - 0 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 2-0
21:00 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 0 - 4 เลบานเต้(หญิง) 0-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 0 - 0 ดูก้าปรากซ์(ญ) 0-0
19:00 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 1 - 9 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-3

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:30 ซีเอส แฮมแมม ลิฟ 0 - 0 โอลิมปิก เด เบจา 0-0

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:30 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 1 - 0 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-0

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

20:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 4 - 0 ลิเท็กซ์ โลเวช 1-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

13:00 ซูวอน ซิตี้ 0 - 1 ปูซานไอปาร์ค 0-0
13:00 กยองนัม เอฟซี 2 - 1 โซล อี-แลน เอฟซี 1-0
13:00 ซองนัม เอฟซี 1 - 0 เอฟซี อันยาง 0-0

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 1 - 3 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-1
12:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 0 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 การ์บาเนียกราโกล 0 - 1 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-0
20:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 2 - 1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2-1
20:00 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ 2 - 1 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-1
20:00 วอร์ต้า พอซแนน 0 - 0 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-0
20:30 ราดอมเมียร์ก ราดอม 1 - 1 เอลเคเอสลอดซ์ 0-0
21:00 วิสลา พูลาเว่ 0 - 0 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0-0
22:00 เคเอส อีเนอเกติก โร 3 - 0 กริฟเวเฮอโรโว่ 0-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

17:30 หว่านไจ๋ 0 - 0 กุ๊นถอง 0-0
19:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 2 - 2 วิงยี เอฟที 2-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 Ligi 1

17:00 บาลิเคซิสปอร์(ยู 21) 1 - 2 กาเซียนเทปสปอร์ (ยู 21) 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

15:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์(ยู 21) 0 - 1 เคย์เซริสปอร์ (ยู 21) 0-1
16:30 อันตาลยาสปอร์ (ยู 21) 3 - 2 กัซเทป(ยู 21) 0-0
19:00 คอนยาสปอร์ (ยู 21) 3 - 1 กาลาตาซาราย (ยู 21) 1-1

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 2 - 1 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 0-1
01:00 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 1 - 4 พัลไมรัส (เยาวชน) 1-3

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

00:30 เคเอสเค ไฮสท์ (ญ) 0 - 0 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0-0
01:00 เคอาร์ซี เกงค์ (ญ) 2 - 1 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

18:00 โฟรย่า FK 3 - 3 สเกดโม 2-2
18:00 โคลสตัด 4 - 2 สเทรินจาร์ 0-2
18:00 โม ไอเอล 5 - 4 จังเคเลน 3-3
18:00 โลเรนสโคก 4 - 2 เซนจา 1-0
20:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 2 - 2 ลูลา 0-0
20:00 ฟริกก์ 1 - 1 ลิน ออสโล 0-1
20:00 โมสส์ 1 - 0 คราเครอย์ ไอเอล 1-0
20:00 ควิด ฮอลเด้น 1 - 1 ออสซิเดน 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 1 - 2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 0-1
16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 0 - 0 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 0-0
16:00 โคโลญจน์ (ยู 17) 2 - 3 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 1-1
16:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) 4 - 4 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 1-0
18:00 มักเดเบิร์ก (ยู 17) 0 - 1 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) 0-1
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 0 - 0 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) 0-0
18:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) 4 - 5 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 1-2
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 5 - 0 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 4-0
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) 1 - 1 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 0-0
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 3 - 2 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 1-1

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:00 ซีดี วิตอเรีย (สเปน) 0 - 0 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-0
22:00 เรอัล บายาโดลิด บี 1 - 0 เซอร์ซิด้า 1-0
22:00 โอซาซูนา บี 0 - 3 เรอัล โซเซียดาด 2 0-1
22:30 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 1 - 1 ซาบาเดย์ 2 0-1
22:59 ยูอี ยาโกสเตรา 2 - 1 เอลเช่ 0-1
22:59 ออนทินเยนท์ 1 - 0 ยูอี โอลอต 1-0
22:59 เลโยอา 1 - 2 ซีดีอิซาร์ร่า 1-0
22:59 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1 - 2 เอดี ยูนิโอน ดาอาเว่ 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 1 - 1 โคโลญจน์ (ยู 19) 0-0
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 3 - 1 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 2-0
16:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 2 - 2 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 1-0
17:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 2 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 0-0
18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 3 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 2-0
18:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 5 - 0 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 4 - 5 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1-1
00:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 2 - 2 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-2
00:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0 - 2 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-0
00:30 เอฟซี เมมมินเก้น 2 - 2 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1-1
00:30 วีกเบอร์ก บีค 3 - 1 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2-1
00:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0 - 2 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-1
18:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0 - 1 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 0-1
18:30 วีเอฟบีเออร์บัค 1 - 1 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-0
19:00 วัปเปอร์ทาเลอร์ 2 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 2-0
19:00 วอทเทนชาย 09 0 - 3 เอสซี เวิร์ล 0-1
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 4 - 1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 3-0
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2 - 2 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0-0
20:00 ไวเด้นบรูค 0 - 4 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0-1
21:20 บีเอสวี เรห์เด้น 0 - 3 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 เอฟซี ไวคิงกิต 1 - 5 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 1-4
19:00 เอซี กาจานี่ 3 - 2 เคทีพี ค็อตก้า 2-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 ไลซอส (ยู 17) 1 - 0 ปาโดนเซ่ (ยู 17) 0-0
21:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า (ยู 17) 2 - 1 เฟยเรนเซ่ (ยู 17) 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 วิลเลฟรองเช 3 - 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 2-0
22:59 ตูลง 1 - 0 เซเต้ เอฟซี 1-0
22:59 อาร์ราส 6 - 1 ลีลล์ บี 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เมริรุส รีซิต้า 0 - 0 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 0-0
15:00 เอสซีเอ็มปีเตสติ 1 - 1 เอฟซีคลินเซนิ 0-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 เอฟซี บัลเซอร์ 3 - 1 เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค 1-1
21:00 ทาลวิล 1 - 1 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 0-0
21:00 เอฟซี กอสเซา 2 - 0 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 1-0
21:00 โซล็อตเทิร์น 2 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) รอ เฟริส เวียนนา 1894
00:00 ยูเนี่ยน เซนต์ โพลเท่น รอ เอสซี ไวซ์
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี รอ ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
19:30 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 0 - 1 ยูนิออน กรูเทน 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 4 - 4 เกรฟ 1-3
18:00 วีเอสเค อาร์ฮุส 0 - 1 เจมส์เมอบังค์ 0-0
19:00 มิดเดลฟาร์ท 2 - 0 บีเค อวาลต้า 1-0
19:00 ดาลุ่ม 1 - 1 มาเรียไลน์ 0-1
20:00 บรอนชอยจ์ 1 - 5 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-2
20:00 นาสบี้ 0 - 0 โคลดิ้ง เอฟซี 0-0
20:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1 - 0 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 โนท็อดเด้น 2 - 0 วินด์ยาร์ต 1-0
18:00 เนสท์ โซตรา 3 - 0 เบียเซ่น 0-0
18:00 โฮดด์ 1 - 0 ฮอนฟอสส์ บีเค 1-0
18:00 ออด เกรนแลนด์ 2 2 - 0 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 0-0
18:00 ไบรน์ 2 - 2 เฟรม ลาวิค 1-1
18:00 วีดาล 3 - 1 นาร์โด เอฟเค 1-1
18:00 สคีด ออสโล 5 - 3 แบรัมเอสเค 3-2
18:00 รัวฟอส 0 - 0 อัลต้า 0-0
18:00 ฮามคาม 4 - 2 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 3-1
18:00 กเจลแซส 1 - 0 วาเลเรนก้า 2 1-0
18:00 โกรลุด 3 - 2 อัสเคอร์ 0-2
18:00 ฟินส์เนส 2 - 2 บรัมมันดาล 1-0
18:00 ฟอลโล่ 3 - 2 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

21:00 นาวาล ยู19 0 - 3 บีเลเนนเซ่ ยู19 0-0
21:00 สปอร์ติง ลิสบอน ยู19 2 - 0 ยูนิเอา เลอเรีย ยู19 0-0
21:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า ยู19 0 - 1 วิตอเรียเอฟซี เซตูบัล(ยู 19) 0-0
21:00 เบนฟิก้า (ยู 19) 5 - 0 เอสโตริล ยู19 0-0
21:00 กิล วิเซนเต้ ยู19 3 - 0 ชาเวซ ยู 19 0-0
21:00 เบาวิสต้า (ยู 19) 2 - 0 บราก้า (ยู 19) 0-0
21:00 ริโอ อาฟ (ยู 19) 3 - 0 โมไรเรนเซ่ (ยู 19) 0-0
21:00 อาเวส ยู19 1 - 1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า (ยู 19) 0-0
21:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์ (ยู 19) 0 - 1 ไลซอส (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1

20:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 2 - 0 วาสเทราสบีเค30 (ญ) 2-0
21:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 1 - 0 ไอเค อุปซาลา (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

18:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 5 - 0 คาซิยาก้า 2-0
18:30 เคซิโอเรนกูคู 1 - 1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-0
19:00 เพนดิคสปอร์ 1 - 0 บูร์ซาสปอร์ 0-0
22:59 อัลเตย์สปอร์ 2 - 1 เฟธิเยสปอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี

18:30 อันคารา เดไมสปอร์ 1 - 4 ตูร์กัสลูสปอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

18:00 ตอร์ปิโด มอสโก 0 - 0 ซาเทิร์น 0-0
19:00 เซนิต เปนซา 3 - 3 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 3-2
20:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0 - 0 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 ลุนด์ บีเค 3 - 1 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-1
19:00 วิมเมอร์บี้ 1 - 3 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 0-2
19:00 ลินสเดล ไอเอฟ 0 - 3 ทอร์น ไอเอฟ 0-0
19:00 วาร์มโบลเอฟซี 5 - 6 บูเอฟเค 1-4
19:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0 - 2 รินนินเก้ ไอเค 0-1
19:00 ทอลสแลนด้าไอเค 0 - 0 ไอเอส ฮาลเมีย 0-0
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1 - 2 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-1
20:00 โซเดอร์เฮล์ม เอฟเอฟ 1 - 4 โมรอนบีเค 0-3

ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า

16:00 หัถถาวดี ยูไนเต็ด 2 - 3 ยานาดาบน เอฟซี 0-0
16:30 ชินยูไนเต็ด 1 - 3 อิระวดี ยูไนเต็ด 1-2

ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

09:00 ซาน ฟรานซิสโก ซิตี้ 2 - 3 ซานตาเกม่า 0-1

ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

14:30 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 1 - 0 อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี 0-0
19:45 มูกติยอดด้าเอสเคซี 0 - 3 ทีม บีเจเอ็มซี 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ยู 19) 3 - 2 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:30 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 3 - 1 ไอน์ทรัค เทรียร์ 1-0
19:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 3 - 1 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 0-0
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 2 - 0 ซาร์ 05 ซาร์บรูกเคิน 0-0
20:30 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 3 - 1 แซนด์เฮาเซ่น 2 2-1
20:30 เวลลิงเก้น รอ น็อตตินเก้น

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 2 - 1 สโต๊คซิตี้(ยู 23) 2-1
01:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 23) 0 - 3 เอฟเวอร์ตัน(ยู 23) 0-2
01:05 เชลซี(ยู 23) 1 - 3 สวอนซี ซิตี้(ยู 23) 0-3

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Jyllandsserien P1

20:00 สคีฟซ์ไอเค 2 รอ แอลคาสท์ เอฟเอส

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 3 - 1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B

07:30 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1 - 1 ซีเอ ยูเวนตูเด้ 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

20:00 วาลเด้ รอ โคลดิงค์บีเค

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

20:00 วาร์เท็กซ์ 0 - 0 เอ็นเค โนวิกราด 0-0
20:00 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1 - 0 ดราโกโวลแยค 0-0
20:00 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0 - 0 เอ็นเคลุคโก้ 0-0

ผลบอลวันที่ ฟิจิ คัพ

12:10 บา FC 5 - 0 ซูวา 3-0

ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก

20:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส 0 - 1 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 0-0
20:00 เอสพี โดมัญญาโน 5 - 1 ซาน โจวันนี 3-0
20:00 เอสพี ลา ฟิโอริต้า รอ เอซียูเวเนส
20:00 ฟาเอตาโน รอ เตร เพนน์

ผลบอลวันที่ 14/10/2560

ผลบอลวันที่ Copa Libertadores Femenino
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ ISR U19
ผลบอลวันที่ Kuwait 1st Division League
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ SVK U19 A
ผลบอลวันที่ UAE RL
ผลบอลวันที่ UAE คัพ
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กรีก U20
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก
ผลบอลวันที่ เค ลีก
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ เค-ลีก
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก
ผลบอลวันที่ ซาอุดิสหพันธ์ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Fynsserien
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี
ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 Ligi 1
ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
ผลบอลวันที่ ฟิจิ National League
ผลบอลวันที่ ฟิจิ คัพ
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3
ผลบอลวันที่ รวันดา National League
ผลบอลวันที่ รัสเซีย Div 3
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก
ผลบอลวันที่ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก
ผลบอลวันที่ อเมริกาเหนือ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจานลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก



ผลบอลวันที่Copa Libertadores Femenino, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Kuwait 1st Division League, NOR D4, SVK U19 A, UAE RL, UAE คัพ, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กรีก U20, กรีซ เนชั่นแนล A, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คาซัคสถาน คัพ, คูเวต ลีก, เค ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิสหพันธ์ฟุตบอลเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก Fynsserien, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี U21 Ligi 1, ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟิจิ National League, ฟิจิ คัพ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก คัพ, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1, เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สิงคโปร์ ลิก, อเมริกาเหนือ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาเซอร์ไบจานลีกสำรอง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก,