บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 28/10/2560

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 1 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-1
01:45 คอร์ก ซิตี้ 1 - 0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1-0
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0 - 0 สลิโก โรเวอร์ส 0-0
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 3 - 4 ดันดาล์ค 1-3
01:45 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 1 ลิเมอริค เอฟซี 0-0
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 3 - 1 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:05 บานฟิลด์ 1 - 1 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-1
07:05 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 3 - 2 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 2-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

21:00 ราปิด เวียนนา 1 - 0 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า 1-0
23:30 แมตเตอร์สเบิร์ก 1 - 1 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 0-1
23:30 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 - 0 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1-0
23:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2 - 2 ออสเตรียเวียนนา 0-2

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:30 ชาเลอร์รัว 2 - 1 เคเอเอ เกนค์ 1-0
22:59 เคเอเอสยูเปน 2 - 3 อันเดอร์เลชท์ 0-3

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:30 เลช พอซนาน 1 - 1 วิสล่า คราคอฟ 0-1
20:30 ปิแอส กลิวิส 2 - 1 วิสล่า พล็อค 1-0
22:59 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 1 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1 - 4 นอร์ดเจลแลนด์ 1-2
21:00 เฮลซิงกอร์ 2 - 0 ซิลเคบอร์ก 2-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 ไมนซ์ 1 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0-1
20:30 เลเวอร์คูเซ่น 2 - 1 โคโลญจน์ 0-1
20:30 ฮันโนเวอร์ 96 4 - 2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2-1
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2 - 1 ฮัมบูร์ก 1-0
20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ 1 - 3 มึนเช่นกลัดบัค 1-0
20:30 ชาลเก้ 04 1 - 1 โวล์ฟสบวร์ก 1-0
23:30 บาเยิร์น มิวนิค 2 - 0 แอร์เบไลป์ซิก 2-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ดาร์มสตัดท์ 1 - 1 โฮลสไตน์ คีล 1-1
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2 - 1 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-0
18:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 3 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

22:59 เอฟเค รอสตอฟ 2 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 1-2

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 3 - 0 นีซ 2-0
22:00 บอร์กโดซ์ 0 - 2 โมนาโก 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 บรูค พีรอนนาส 1 - 1 โอแซร์ 0-0
01:00 แบรสต์ 0 - 1 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 0-1
01:00 โซโชซ์ 2 - 1 นิออร์ท 2-1
01:00 อฌักซิโอ้ GFCO 0 - 0 ปารีส เอฟซี 0-0
01:00 เกววีลย์ อูแอส 0 - 2 เลอ อาฟร์ 0-1
20:00 แร็งส์ 3 - 0 น็องซี่ 2-0
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 1 - 1 อฌักซิโอ้ 1-0
20:00 วาล็องเซียนส์ 1 - 2 นีมส์ 1-1
20:00 ลอริยองต์ 2 - 0 ตูร์ แอฟเซ 0-0

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 2 - 3 โรพีเอส โรวานีมี่ 1-1
18:00 จีวาคีล่า เจเค 2 - 0 วีพีเอส วาซ่า 0-0
18:00 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0 - 1 อิลเวส แทมเปเร่ 0-1
18:00 พีเอส เคมิ คิงส์ 1 - 3 คูพีเอส 1-3
18:00 เอสเจเค ไซนาโจกิ 5 - 0 อินเตอร์ ตูร์คู 3-0
18:05 ลาห์ติ 2 - 1 เอชไอเอฟเค 1-1

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

13:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0 - 0 ชุนนัมดรากอนส์ 0-0
13:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 1 - 2 แดกู เอฟซี 0-0
13:00 เอฟซี โซล 3 - 0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 3-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:00 เอฟซี ทเวนเต้ 1 - 3 เอ็กเซลซิเออร์ 1-1
23:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 3 - 0 วีวีวี เวนโล 2-0
23:30 โรด้า เจซี 1 - 1 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 คัมบูร์ 0 - 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 0-0
01:00 เดน บอสช์ 2 - 2 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-1
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 3 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 1-0
01:00 เอ็มเมน 1 - 1 เอฟซี ออสส์ 0-0
01:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 2 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-1
01:00 เดอ กราฟสคัป 2 - 0 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1-0
01:00 ไนจ์เมเก้น 3 - 1 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 2-0
01:00 อาร์เคซี วาลไวก์ 1 - 0 ดอร์เดรชท์ 1-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เฮาเกซุนด์ 2 - 3 เอสเค บรานน์ 2-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 เบนฟิก้า 1 - 0 เฟยเรนเซ่ 1-0
03:00 ริโอ อาฟ 0 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0-0
22:00 มาริติโม่ 2 - 0 ซีดี ทอนแดล่า 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

19:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 4 - 1 เอล์ฟส์บอร์ก 3-0
21:00 ฮาล์มสตัด 1 - 1 เอเอฟซี ยูไนเต็ด 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:30 ฮาร์ทส์ 1 - 3 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-1
21:00 อเบอร์ดีน 2 - 1 รอสส์ เคาน์ตี้ 1-1
21:00 เซลติก 1 - 1 คิลมาร์น็อค 1-0
21:00 ดันดี 1 - 3 แฮมิลตัน 0-1
21:00 มาเธอร์เวลล์ 0 - 1 ฮิเบอร์เนี่ยน 0-1
21:00 แพททริค ทริสเทล 1 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 คาซิมปาซ่า 3 - 1 กัซเทป 1-0
18:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0 - 1 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 0-0
20:30 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 2 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-0
23:30 อลันยาสปอร์ 1 - 2 เบซิคตัส 1-1

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

18:00 อลาเบส 1 - 2 บาเลนเซีย 0-1
23:30 แอตเลติโก้ มาดริด 1 - 1 บียาร์เรอัล 0-0

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

19:00 เออีเอล ลาริซ่า 1 - 0 เลวาเดียกอส 0-0
21:15 พาส เจียนนิน่า 2 - 1 เคอร์คีย์ร่า 0-0
23:30 พานาธิไนกอส 1 - 0 โอลิมเปียกอส 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

02:00 เรอัล ซาราโกซ่า 0 - 0 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-0
21:00 ซีดี ลูโก 1 - 0 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1-0
22:59 อัลบาเซเต้ 0 - 0 เอสดี ฮูเอสก้า 0-0
22:59 คาดิส 0 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

22:59 เอซี มิลาน 0 - 2 ยูเวนตุส 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 4 - 1 บาร์เน็ต 1-0
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 2 - 2 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 3 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-1
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2 - 0 มอร์แคมบ์ 1-0
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0 - 0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 0 - 0 ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ 0-0
21:00 ลูตัน ทาวน์ 0 - 3 โคเวนทรี ซิตี้ 0-1
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 3 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-0
21:00 พอร์ทเวล 0 - 3 สวินดอน ทาวน์ 0-0
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 3 - 3 เชลแน่ม ทาวน์ 0-1
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 3 - 0 สตีฟเนจ 3-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0-0
21:00 อาร์เซน่อล 2 - 1 สวอนซี ซิตี้ 0-1
21:00 คริสตัล พาเลซ 2 - 2 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-2
21:00 ลิเวอร์พูล 3 - 0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
21:00 วัดฟอร์ด 0 - 1 สโต๊ค ซิตี้ 0-1
21:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 2 - 3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-2
23:30 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0 - 1 เชลซี 0-0

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1 - 2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-1
18:30 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 1 บาร์นสลีย์ 1-0
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 2 อิปสวิช ทาวน์ 0-0
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0 - 0 มิลล์วอลล์ 0-0
21:00 ฟูแล่ม 1 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-1
21:00 นอริช ซิตี้ 1 - 2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-1
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 3 เบรนท์ฟอร์ด 1-1
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1-1
21:00 เร้ดดิ้ง 0 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 0-1
21:00 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี 1 - 2 บริสตอล ซิตี้ 1-1
23:30 ฮัลล์ ซิตี้ 2 - 3 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

20:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 - 0 แบล็คพูล 1-0
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 2 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-0
21:00 บิวรี่ 0 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-0
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 โอลด์แฮม แอธเลติก 2 - 3 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-2
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1 - 0 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-0
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1 - 1 โรชเดล 1-1
21:00 พอร์ทสมัธ 0 - 1 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1 - 3 จิลลิ่งแฮม 0-1
21:00 วอลซอลล์ 0 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 วีแกน แอธเลติก 0 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

20:00 ปาแลร์โม่ 2 - 0 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-0
20:00 เอซี เวนีซ 1 - 1 โฟรซิโนเน่ 1-1
20:00 เชเซน่า 2 - 2 โนวาร่า 1-0
20:00 เครโมเนเซ่ 3 - 3 เปรูจา 1-1
20:00 สเปเซีย 0 - 0 ชิตตาเดลล่า 0-0
20:00 ซาแลร์นิตาน่า 2 - 1 เอ็มโปลี 2-1
20:00 เปสคารา 0 - 3 เบรสชา 0-1
20:00 บารี 3 - 0 อัสโคลี่ 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

21:00 รัวฟอส รอ โนท็อดเด้น

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

13:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 1 - 1 ดาเลียน ทรานส์เคนเดนเซ่ 0-0
13:30 คิงดัว หวางยัง 1 - 2 เหมยโชวเคอเจีย 0-2
13:30 หวูฮั่น ซอลล์ 1 - 0 ลี่เจียง ฟิลลิ่ง เอฟซี 1-0
13:30 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 2 - 1 หางโจว กรีนทาวน์ 1-1
13:30 ฮาร์บิน ยี่เถิง เอฟซี 3 - 1 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 1-1
13:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0 - 0 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0-0
13:30 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 0 - 1 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0 - 0 มัคคาบี้เนทันย่า 0-0
22:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 2 - 0 ฮาโปเอล รานาน่า 2-0
22:15 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า 1 - 0 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1 - 1 สตัลดนีโปรดเซียร์จินสค์ 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ไอเค ฟรีจ 2 - 2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-0
19:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1 - 0 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 0-0
21:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 3 - 0 แอตวิดาเบิร์ก 1-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:45 ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ 3 - 1 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-0
22:00 ซีเอส โวลุนทารี 0 - 0 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

17:00 บาลิเคซิสปอร์ 4 - 1 อดาน่าสปอร์ 1-1
23:30 อัลตินอดู 0 - 0 เอสคิเซไฮสปอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1 - 0 สลาเวีย โซเฟีย 1-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

20:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-0
22:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 2 - 1 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2-1
22:00 สโลวาน บราติสลาวา 2 - 2 เอฟเค เซนิก้า 2-0
22:00 นิตร้า 2 - 0 ทาทราน ปรีซอฟ 0-0
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1 - 1 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-1

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 ดินาโม ซาเกร็บ 3 - 1 ริเยก้า 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 0 - 1 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-1
20:30 ลานดูเนา 2 - 1 นิวทาวน์ เอเอฟซี 2-0
20:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 1 - 2 อเบอรี่สวิธทาวน์ 1-0
23:15 คาร์มาร์เธ็น 0 - 1 บาลา ทาวน์ 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

20:30 อูจเปสต์ 2 - 2 วีดีโอตัน 0-2
20:30 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-1
20:30 เดเบรเซน วีเอสซี 3 - 2 ปาคซิ เซ 1-1
20:30 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0 - 3 ดิออสกียอร์ วีทีเค 0-0
22:45 ปุชคัช อะคาเดมี่ 0 - 0 วาซาส 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

01:15 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1 - 3 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-2
22:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 - 1 ฟาสตาฟ ซลิน 1-1
22:00 เบอโน่ 0 - 0 ดูก้า ปรากซ์ 0-0
22:00 สโลวาน ลิเบอเรช 4 - 1 เบามิต ยาโบลเนค 2-1
22:00 ซิกม่า โอโลมุช 1 - 0 เทปลิเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:00 เวสเตอร์โล 0 - 1 ลีแอร์ส 0-1

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 พูอีบลา 3 - 0 พูมาส ยูนัม 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:45 ปิอาเชนซา 0 - 0 ปิซ่า 0-0
19:30 ปากาเนเซ่ 0 - 1 เอซี โมโนโปลี 0-0
23:30 ยูเว่ สตาเบีย 1 - 0 เรนเด้ 1-0

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 บาร์โรว์ 3 - 1 อัลเดอร์ชอต ทาวน์ 2-0
21:00 บอร์แฮม วู๊ด 2 - 2 บรอมลีย์ 2-2
21:00 เกทส์เฮด 0 - 0 โดเวอร์ แอทเลติก 0-0
21:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 1 - 2 อีสต์ไลก์ 0-1
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 1 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-0
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1 - 0 เชสเตอร์ เอฟซี 0-0
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 0 - 4 เอเอฟซี ไฟลด์ 0-2
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0 - 0 เอ็บบ์สฟลีต ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0 - 2 ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 4 - 2 ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์ 2-0
21:00 วอคกิ้ง 2 - 3 กุยเซลีย์ 1-1
21:00 เร็กซ์แฮม 2 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-1

ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 ดัมบาร์ตัน 0 - 2 ดันดี ยูไนเต็ด 0-2
21:00 อินเวอร์เนสส์ 1 - 0 ดันเฟิร์มลิน 1-0
21:00 เซนต์ เมียร์เรน 2 - 2 กรีน็อค มอร์ตัน 0-0
21:00 ลิฟวิงสตัน 3 - 2 เบรซิน ซิตี้ 1-1
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 4 - 2 ฟัลเคิร์ก 2-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 0 สแตรนแรร์ 0-0
21:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 2 - 2 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2-1
21:00 ควีนส์ ปาร์ค 0 - 4 อัลลัว แอทเลติค 0-1
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 3 - 1 อาร์บรอท 0-1
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1 - 1 เรธโรเวอร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 1 - 0 คาวเดนบีท 0-0
21:00 ไคลด์ 2 - 4 เอลจิน ซิตี้ 1-1
21:00 มอนโทรส 1 - 0 เอดินเบิร์ก ซิตี้ 0-0
21:00 ปีเตอร์เฮด 1 - 0 แอนนัน แอธเลติก 1-0
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 - 2 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:15 กิล วิเซนเต้ 4 - 0 เอสเอล เบนฟิก้า บี 3-0
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1 - 2 ฟามาลิเคา 1-0
22:59 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 4 - 1 อารัวก้า 2-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 1 - 1 อโปเอล นิโคเซีย 1-0
22:00 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1 - 1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

01:45 ครูซาเดอร์ 2 - 0 บอลลินามาลลาร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 โคเลอไรน์ 3 - 0 เกล็นโตรัน เอฟซี 2-0
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0 - 4 คลิฟตันวิลล์ 0-1
21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 3 - 3 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1-2
21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 2 - 0 อาดส์เอฟซี 1-0
21:00 คาร์ริค เรนเจอร์ 0 - 2 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00 อาริส ซาโลนิก้า รอ ไอกิเนียกอสเอฟซี

ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

21:00 กอสพอร์ต โบโร่ รอ บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม
21:00 ติเวอร์ตัน รอ บานบุรี ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ 1 - 1 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส 0-0
22:00 ยูเอสเอ็ม บลิดา 1 - 2 เอ็มซี อัลเกอร์ 0-1
22:59 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 4 - 0 ซีอาร์ เบลุสแดด 4-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

18:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส เอฟซี รอ ยัง ไลอ้อนส์

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 อาวรองเช่ 2 - 1 ลาวาล 0-1
01:00 บูโลญจน์ 1 - 0 ลียง ดูเชรี่ 0-0
01:00 โชเล โซ 4 - 2 ชอล์มบลี เอฟซี 1-1
01:00 จีเอส คอนโซลาท มาร์กเซย 1 - 0 เบเซียร์เย่ 1-0
20:00 ดันเคอร์ 1 - 3 โรเดซ อเวรอน 1-1

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

17:00 เดนมาร์ก ยู17(N) 0 - 0 สกอตแลนด์(ยู 17) 0-0
17:00 อันดอร์ร่า ยู17 0 - 0 เอสโตเนีย ยู17 0-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 2 - 0 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0
18:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 2 - 4 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 2-2

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 บันก้า การ์ซได 1 - 2 สตรอมเบส 1-1

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1 - 0 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 0-0
20:00 ไอเค ออเดวอร์ด 3 - 2 แลนด์สโครน่า 2-1
20:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0 - 2 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 0-2
21:00 สค็อปดี้ เอไอเค 2 - 0 อัสซีริสก้า บีเค 1-0
21:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 3 - 3 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

01:45 ป๊อดเบสคิดเซีย 0 - 0 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-0
18:00 โกลนิค เลชน่า 0 - 1 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-1
22:00 โปกอน ซีดล์เซ 2 - 3 เมียดิซ เลกนิก้า 2-1
22:45 จีเคเอส ทิคี 1 - 0 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-0
22:59 บิโตเวีย บิโตฟ 0 - 0 สตอล เมียเลช 0-0
22:59 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1 - 2 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟซี โกเมล 0 - 0 เอฟเค โกโลดียา 0-0
21:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1 - 5 ดินาโม มินส์ค 0-3
22:00 บาเต้ โบริซอฟ 1 - 1 นาฟตาน 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

19:00 เอฟเค คิมกี้ 2 - 1 คูบาน คราซ์โนดาร์ 0-0

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:45 ปาตริโอตาสเอฟซี 2 - 0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0

ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

17:00 สเปน (ญ) (ยู19)(N) 6 - 0 อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19 4-0
19:00 ยูเครน (ญ) ยู19 รอ แอลเบเนีย (ญ) ยู 19

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17

18:30 บราซิล (ยู 17)(N) 2 - 0 มาลี ยู17 0-0
21:30 อังกฤษ(ยู 17)(N) 5 - 2 สเปน ยู17 1-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:35 เวลริงตัน โฟนิค 3 - 3 บริสแบน โรว์ 3-1
15:50 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0 - 2 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-2

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 โออิตะ ตรินิต้า 1 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-0
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 2 - 3 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1
12:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0 - 2 วี-วาเรน นากาซากิ 0-2
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
13:00 เกียวโต แซงก้า 2 - 2 โยโกฮามา เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 บาร์เน็ต (ญ) รอ มิลล์วอลล์ (ญ)

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 ปาร์ดูบีตเซ 3 - 2 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0-1
15:15 ทริเน็ค 1 - 0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0
19:30 เอฟเค เอ็มเอเอส ทาบอรส์โก 0 - 0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-0
22:59 โอปาว่า 5 - 1 ดอลิมเปีย ฮราเด็ค คราโลฟ 2-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

19:30 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1 - 2 ซอลฟอร์ดซิตี้ 1-0
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1 - 2 ฮาโรเกต ทาวน์ 1-2
21:00 บลายท์ สปราตันส์ 3 - 1 ดาร์ลิงตัน 0-1
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 2 - 3 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-2
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1 - 0 ครูซอน แอสตัน เอฟซี 0-0
21:00 เลมิงตัน 3 - 0 นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด 2-0
21:00 สต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้ 1 - 2 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-0
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 1 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1-0
21:00 เอฟซี ยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์ 2 - 1 นูเนียตัน โบโร่ 1-0
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 2 - 3 แทมเวิร์ธ 0-1

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เบรนทรี ทาวน์ 1 - 3 ฮาแวนท์ 0-0
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 3 - 2 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 2-0
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 2 - 1 เซนต์อัลบัน ซิตี้ 1-1
21:00 อีสต์ทอร์ร็อคยูไนเต็ด 0 - 1 เฮเมล เฮมป์สทีด ทาวน์ 0-1
21:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโร่ 3 - 1 บาธ ซิตี้ 1-1
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ดทาว์น 0 - 1 อีสท์บอร์น โบโร่ 0-0
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0-0
21:00 ทรูโร ซิตี้ 1 - 1 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1-1
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1 - 2 วีลด์สโตน เอฟซี 0-1
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1 - 0 ไวท์ฮ๊อค 1-0

ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

19:55 อัจมาน 3 - 2 เอมิเรตส์ คลับ 1-1
22:45 อัล ไอน์ 3 - 3 อัล ชาร์จาห์ 1-1

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:30 เอล เอนแทค 2 - 3 อาหรับ คอนทรัคเตอร 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

19:30 แดท ราส รอ อัล ฮุสเซน อีร์บิด
21:00 อัล อคาบา เอสซี รอ อัล ยาร์มุค
23:30 อัล อาห์ลี รอ อัล วีห์ดัต

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

19:00 หยวนหลง เอฟซี 1 - 2 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

21:20 กาตาร์ เอสซี 1 - 5 อัล ไซลีย่า 0-3
23:30 เลคห์วิย่า 1 - 1 อัล การาฟา 1-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 ซาราวัค 0 - 0 พีบีดีเคที ที-ทีม 0-0
20:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 2 - 4 เฟลด้า ยูไนเต็ด 1-0
20:00 ปุเลา ปีนัง 1 - 3 เซลังกอร์ PB 0-1
20:00 เคดะห์ 0 - 0 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0-0
20:00 มะละกา 1 - 3 กลันตัน 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

21:30 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) รอ อัล นาจม่า
23:45 อัล ริฟฟา 3 - 0 อัล ฮัดด์ 1-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

21:00 เอฟยูเอส ราบัท 2 - 0 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 1-0
21:00 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 0 - 1 คัวริบก้า 0-1

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

00:05 อัล คาดเซีย เอสซี 0 - 1 อัล คูเวต เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 โบรรา เรนเจอร์ รอ รอทส์
21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ลเอฟซี รอ เดเวรอนเวล
21:00 โคฟเรนเจอร์ รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
21:00 เนิร์น เค้าท์ตี้ รอ อินเวอร์รูเรีย
21:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ เฟรเซอร์เบิร์ก

ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

08:00 เวลริงตัน โฟนิค (สำรอง) 2 - 5 ทีม เวลริงตัน 1-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

18:30 รัดนิก บิเยลจิน่า รอ สโลโบดา

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 1 - 3 นอมเม่ เจเค คาลยู 0-2
17:00 เจเค ซิลลาเม่ คาเลฟ 1 - 3 เพ็ดลินนามีสกอนด์ 1-1
22:59 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 - 0 ทาร์ตู เจเค มัก 1-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

04:15 ฟิกูเรนเซ่ 3 - 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-0
05:30 โอเอสเต้ 1 - 0 บราซิล เด เปโลตัส 0-0
06:30 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 1 - 0 คริคูม่า 1-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

19:00 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ รอ ซิมบรู ชิซินู

ผลบอลวันที่ AFC U-19 แชมเปี้ยนชิพ

15:30 จีน (ยู 19)(N) 1 - 0 เมียนมาร์(ยู 19) 1-0
18:30 ฟิลิปปินส์ (ยู19) 0 - 0 กัมพูชา ยู19 0-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1 - 0 โคโล โคโล่ 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

06:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 2 - 0 ฟลานเดรีย 2-0
07:05 แอดเตริโค ราแฟล่า 0 - 0 นูเอว่า ชิคาโก้ 0-0
07:30 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 0 - 3 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-3
08:00 แอตเลติโก้ มาลา เดอ ซันติอาโก 1 - 0 เอลมาโกล 1-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

22:00 โรเดซ อเวรอน (ญ) รอ เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ)

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

19:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0 - 0 ฮัมมาร์บี้(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 นาสบี้ บีเค (ญ) รอ วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 อักฮซายิก โอรอล 0 - 0 ไกซาร์ 0-0
16:00 เอฟเค อะตีราอู 3 - 2 เอฟเค ทารัซ 0-0
16:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 0-1
16:00 อ็อคเซเปส 1 - 2 เออร์ติช 1-2
16:00 อัคโตเบ 2 - 0 ออร์ดาบาซี่ย์ 0-0
16:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0 - 2 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 บานานต์ส 1 - 1 เอฟซี พิวนิค 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

18:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 3 - 2 สตาเบ็ค (ญ) 1-1
18:00 เมดกิลา (ญ) รอ โคลบอทน์ (ญ)
18:00 โรอาร์ (ญ) รอ คลีบ (ญ)
18:00 แกรนด์ โบโด ( ญ ) รอ วาเลเรนก้า (ญ)
18:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) รอ แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

18:00 อัมคาร์เพิร์ม (สำรอง) 5 - 1 เอฟเค อูราล เยาวชน 3-0
18:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 5 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน 2-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 3 - 0 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) 2-0
18:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) รอ สโตมิลออลช์ทึน (เยาวชน)
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
21:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) รอ ซนิคซ์ปรูสซ์คอฟ(เยาวชน)

ผลบอลวันที่ ญี่ปุ่น ฟุตบอลเยาวชน ซาฮาราคัพ

08:30 ชิมิสุ เอส-พัลส์ (เยาวชน) 0 - 1 เกียวโต แซงก้า (เยาวชน) 0-1
08:30 เซเรโซ โอซาก้า (เยาวชน) 4 - 2 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค (เยาวชน) 2-1
11:30 เอฟซี โตเกียว(Am) 2 - 1 วิสเซล โกเบ (เยาวชน) 1-0
11:30 โอมิยะ อาร์ดิย่า(เยาวชน) 1 - 3 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 วัลเล็ตตา เอฟซี(N) รอ เซนต์ แอนดรู
22:15 บีร์คีร์คารา เอฟซี(N) 3 - 1 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค รอ เอฟเคเซต้า
21:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า รอ การ์เบลจ์

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 ดีลา กอริ รอ ตอร์ปิโด คาตูซี่
22:59 ชิคฮูร่า รอ ดินาโม ทบิลิซี

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

00:30 เทลสตาร์ วีวีเอ็นเฮช (ญ) 0 - 2 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

19:00 สตองดาร์ด ลีแอช บี (ญ) รอ โตงเงอเริน (ญ)

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:30 ปัลมา(ฟุตซอล) 6 - 1 กัลดาร์(ฟุตซอล) 3-1

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

06:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1 - 0 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

18:00 เอฟเค อินเตอร์ บาคู 0 - 2 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 0-1
20:00 ซีล่า เอฟเค 2 - 1 เอฟเค กาบาล่า 2-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 กาญารี่(ยู20) 2 - 0 เปสคารา(ยู20) 1-0
18:00 เจนัว(ยู20) 4 - 2 อินเตอร์ มิลาน(ยู20) 2-1
19:30 เบรสชา(ยู20) รอ เชเซน่า(ยู20)
19:30 คาร์ปิ(ยู20) รอ ชิตตาเดลล่า(ยู20)
19:30 โปรเวร์เซลี (ยู 20) รอ เอ็มโปลี(ยู20)
19:30 เวอร์ตุส เอ็นเตลล่า (ยู 20) รอ ปาร์ม่า(ยู20)
19:30 โฟรซิโนเน่ (ยู 20) รอ เบเนเวนโต้(เยาวชน)
19:30 เปรูจา (ยู 20) รอ โครโตเน่(ยู20)
19:30 โบโลญญ่า(ยู20) รอ นาโปลี(ยู20)
19:30 ฟิออเรนติน่า (ยู20) รอ โตริโน่(ยู20)
19:30 เวโรน่า(ยู20) รอ อูดิเนเซ่(ยู20)
19:30 ซัสเซาโล่(ยู20) รอ คิเอโว่(ยู20)

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 หยินช่วน เห่อแลนแชน 0 - 0 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

00:00 ชามนิตเซอร์ 1 - 0 ร็อต-ไวส์สเออร์เฟือร์ธ 0-0
00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0 - 3 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-1
19:00 เฟาเอฟอาร์อาเล่น 1 - 0 แวร์เดอร์เบรเมน(เยาวชน) 1-0
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0 - 2 เอสเก ซอนเนนโฮฟ โกรสส์อัสพัค 0-2
19:00 เฮลเลนเชอร์เอฟซี 2 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 1-0
19:05 เฟาเอฟแอลออสนาบรุ๊ค 4 - 0 เอฟเอสเฟาซวิคเคาว์ 2-0
19:05 คาร์ล ไซส์ เยน่า 3 - 1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 2-0
19:05 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 1 วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 โลโค ทาวิน 2 - 2 เบนาทกี้ นาด จิเซรัว 2-1
15:35 บีเนโซว 0 - 0 เอฟเค สลาโว วีเซลัด 0-0
15:35 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 1 - 1 เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่ 0-1
19:30 จิสครา โดแมซลิซ รอ โดบอร์ไวน์
19:30 โมเฮลนิเซ่ รอ เอชเอฟเค โอโลมุช
19:30 โอดรา เปอร์โคเวีย รอ ยูนิโก้

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

00:00 โคลดิ้ง บี (ญ) 1 - 2 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 1-0
18:00 เวเจิล (ญ) รอ สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก

12:30 เมลเบิร์น วิคตอรี่ (ญ) 2 - 1 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ AFC U-19 ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์

14:00 ออสเตรเลีย(ญ) ยู19 0 - 3 จีน(ญ) ยู19 0-1
18:00 เกาหลีเหนือ(ญ) ยู19(N) 0 - 1 ญี่ปุ่น(ญ) ยู19 0-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ซีเนี่ยร์ ชาแลน ชิลด์

13:30 เซาท์เทิร์น ดิสทริค 1 - 2 ฮ่องกงเรนเจอร์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

01:45 พอร์ทาดาวน์ 1 - 4 นิวรี่ ซิตี้ 1-2

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 ทัน กวางนินห์ 1 - 0 ไฮฟอง เอฟซี 1-0
17:00 ซานนา คานห์ ฮัว 1 - 1 ซงลาม เหงะอาน 1-0
17:30 ด่องตัมลองอัน 0 - 2 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 นารา คลับ 2 - 1 บิวาโกะ ชิงะ 1-0

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

16:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 19) 1 - 2 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1-0
16:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 2 - 2 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 1-1
17:15 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 2 - 1 โอปาว่า (ยู 19) 1-0
18:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 6 - 1 สโลวัคโก้ (ยู 19) 2-1
18:10 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 2 - 3 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 1-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) รอ เวเจิล (ยู 19)
18:00 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) รอ ซิลเคบอร์ก (ยู 19)
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) รอ แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)
18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
19:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) รอ บรอนด์บี้ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:00 แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 0 - 0 เมเนลอส เดอ ซากาเทกาส 0-0
08:30 เมริดา เอฟซี 3 - 1 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 2-1
10:00 เมอร์เซียร์ลากอส 0 - 2 ซีเอฟ อินดิออส เดอ ซิอูดัด ฮัวเรซ 0-1
10:10 ซิมาร์โลนส์เดอ โซโนล่า 1 - 2 แทมปิโก มาเดโร 1-1

ผลบอลวันที่ ซาอุดิสหพันธ์ฟุตบอลเยาวชน

19:10 อัล ฮิลาล (เยาวชน) รอ อัล กาดาซิย่า (เยาวชน)
19:10 อัล นาเซอร์ (เยาวชน) รอ อัล ราเอ็ด (ยู 20)
19:10 อัล ชาบับ (เยาวชน) รอ อัล ฟาร์ท(เยาวชน)
19:45 อัลอาห์ลี (เยาวชน) รอ อัล อิตติฟาค (เยาวชน)
19:45 อัล อิติฮัด (เยาวชน) รอ ฮาเจอร์ (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 5 - 1 วิดีโอตอน(ยู 19) 1-1
15:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 3 - 0 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 1-0
15:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 3 - 0 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด รอ ไฮแลนด์สพาร์ค

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:05 แอตเลติโก้ แอตแลนตา รอ ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่

ผลบอลวันที่ Kuwait 1st Division League

21:35 อัล ซาลิบิคัท รอ อัล ชาบับ (คูเวต)
21:35 เบอร์เกน รอ ไคตัน
21:35 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี รอ ยาร์มุค

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

16:00 เซอร์ก้าคิโรโวฮรัด (ยู 21) รอ เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21)
17:00 คาร์ปาตี้ (ยู 21) รอ ดินาโม เคียฟ (ยู 21)

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:00 ยูเอสเอ็ม บลิดา ยู 21 รอ เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21)
19:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) รอ ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส ยู 21

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:00 ทอเร ลาเวนเต รอ คาสเตลล่อน
21:00 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ รอ ซีดี บินิสซาเลม
21:45 คัลเชอะเริล เดอ ดูเรนโก รอ เอสดี บัลมาเซดา เอฟซี
22:00 เอดี ซานฮวน รอ ซีเอซิลบอลเนโร
22:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย รอ มายอร์ก้า 2
22:00 ลัวเซเตนเซ่ รอ ซีอี เอสปอร์เลส
22:00 เบอร์เมโอ รอ โอเรลโล เดอ วิคทอเรีย
22:30 เอดี เซวตา 1 - 0 เรเครติโบ อูเอลบา 2 1-0
22:30 ซีดีซานตา อูซูลา รอ เอสเทรลล่าซีเอฟ
22:30 ยูดี โซโมซาส รอ ซีดีบาโค
22:59 เรอัล โซเซียดาด ซี รอ ซีดี บอสโคเนีย
22:59 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี รอ ซีอี ยูโรปา
22:59 เอฟซี แอสโก รอ ซีเอฟกาวา
22:59 ซานฟาริแวงก์ เอฟซี รอ ฮอสปิตาเลย์
22:59 เอสดี ดุสโต รอ ลากุล โอแนค
22:59 ซีดี คาเบเซนเซ รอ อัลกอสซีเอฟ
23:30 ซีดีโควาดองกา รอ ซีดีพราวีอาโน
23:30 ซาโมรา ซีเอฟ รอ นูมานเซีย 2

ผลบอลวันที่ ISR U19

14:30 เบอิตาร์ ทูบรุค ยู19 4 - 1 ฮาโปเอล อิสราเอล ยู19 4-0
14:45 เบเน ซัคนิน ยู19 3 - 2 มัคคาบี ไฮฟา ชามูเอล ยู19 2-1
16:00 ฮาโปเอล อัชเคลอน ยู19 1 - 1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 0-0
16:30 มัคคาบี เนทานย่า ยู19 รอ ฮาโปเอล เชโมน่า ยู19

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:45 ลีออน ยู 20 รอ เวราครูซ (ยู20)

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ พรีเมียร์ลีกคัพ

01:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0 - 0 แพลททินัม สตาร์ 0-0
20:30 ลามอนวิลล์ โกลเดน แอร์โรว์ 0 - 1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-1
20:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0 - 0 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ 0-0
22:59 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 2 - 2 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

15:00 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19 2 - 3 เทรนซีน ยู 19 2-2
16:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 3 - 2 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 ซแวซด้า 2005 (ญ) รอ ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

18:00 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส รอ โอเกอร์ เอฟเค 33

ผลบอลวันที่ เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1

20:30 แกลร์นาร์ฟอน รอ เกรสฟอร์ดแอธเลติก
20:30 คาร์เออร์ว รอ โฮลี่เฮดฮาร์ปีส์
20:30 พอร์ทมาด็อก รอ กาป ควีนส์ปาร์ค
20:30 รีห์ลเอฟซี รอ แอร์บัส

ผลบอลวันที่ กรีก U20

15:00 พานิโอนิออส(ยู 20) 1 - 0 เออีเค เอเธนส์ ยู20 1-0
15:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 20) 0 - 0 แอสเตราส ตริโปลิส(ยู 20) 0-0
17:15 พาส เจียนนิน่า(ยู 20) รอ เคอร์คีย์ร่า ยู20
18:00 พานาธิไนกอส(U20) รอ โอลิมเปียกอสปิเรอุส(ยู 20)

ผลบอลวันที่ เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1

20:30 คุมบราน เซลติก รอ แอลลาเนลี

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:00 เซเมน ปาดัง 3 - 1 เปอร์เซรู เซรุย 1-0
18:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1 - 2 เปรซียา จาการ์ตา 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

23:30 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) รอ เร้ดดิ้ง (ญ)

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) รอ ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)
18:00 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) รอ จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

15:45 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 1 - 2 เรอัล เบติส ( ญ ) 1-2

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 ดูก้าปรากซ์(ญ) 2 - 2 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 1-2

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:00 บารี ( ญ ) รอ ซัน ซักกาเรีย (ญ)
20:00 เบรสชา(หญิง) รอ ทาวานัคโค(หญิง)

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

18:30 เบรกัลนิก้า สติป รอ ฮอริซอนท์ เทอร์โนโว่

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

20:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส รอ โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา

ผลบอลวันที่ ยูเครน U19 ลีกา

15:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 3 - 0 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 19) 2-0
15:00 เชอร์โนโมเรตส์ โอเดสซ่า (ยู 19) 3 - 0 แอนเดรีย คาร์สัน (ยู 19) 2-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

01:30 ลาติน่า ซี5 (ฟุตซอล) 5 - 1 เปสคารา (ฟุตซอล) 2-0

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 4 - 1 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1-0
12:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 1 - 1 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

19:00 การ์บาเนียกราโกล รอ โอลิมเปีย ไอบรองก์
19:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค รอ เอลเคเอสลอดซ์
20:00 โรซวอช์ย คาโตวิตเซ รอ ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
21:00 วิสลา พูลาเว่ รอ จีเคเอสเบลชาโตว์
22:00 เคเอส อีเนอเกติก โร รอ สเตล สตาโลว่า โวล่า
22:59 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค รอ กริฟเวเฮอโรโว่

ผลบอลวันที่ BRA SPC

05:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 2 - 0 เซา คาเอตาโน่ 2-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

17:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ รอ มูทัล เอฟซี
19:30 หว่านไจ๋ รอ อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 Ligi 1

15:00 บาลิเคซิสปอร์(ยู 21) 1 - 0 อดาน่าสปอร์ (ยู 21) 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

17:30 เกนเคลร์บีร์ลีจี้ (ยู 21) รอ มาลัตยาสปอร์(ยู 21)
17:30 คอนยาสปอร์ (ยู 21) รอ ออสมานลิสปอร์ เอฟซี (ยู 21)
18:00 อลันยาสปอร์(ยู 21) รอ เบซิคตัส (ยู 21)
18:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (ยู 21) รอ อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ (ยู 21

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

12:00 มาเลเซีย ฟุตซอล(N) 3 - 6 ไทย ฟุตซอล 0-3
12:00 ไทย ฟุตซอล รอ มาเลเซีย ฟุตซอล
15:00 มอลโดวา ยู 18 0 - 0 โรมาเนีย ยู18 0-0
19:30 เวียดนาม (ฟุตซอล) รอ อินโดนีเซีย ฟุตซอล

ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ

18:30 กาลังกูต(N) 1 - 1 วาสโก SC 1-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17)
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) รอ วิคตอเรีย โคโลญจน์ (ยู 17)
17:00 มักเดเบิร์ก (ยู 17) รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (U17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
18:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
18:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
18:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
18:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)
18:00 พรูเบน มุนสเตอร์(U17) รอ โบคุ่ม (ยู 17)

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:00 เลโยอา 1 - 0 แอธเลติก บิลเบา บี 1-0
21:00 เรอัล บายาโดลิด บี 1 - 1 โตเลโด 0-1
21:30 ซีดี วิตอเรีย (สเปน) 1 - 1 ซีดีอิซาร์ร่า 1-1
21:45 ซีดี เรอัลตาด 0 - 0 เอสดี เกอร์นิกา 0-0
22:00 ฟอร์เมนเตร่า 1 - 1 มายอร์ก้า 0-0
22:00 ออนทินเยนท์ 1 - 0 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0
22:00 เรเครติโบ อูเอลบา 0 - 1 ยูซีเอเอ็ม เรอัล มูร์เซีย 0-0
22:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 0 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1-0
22:30 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 2 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 2 1-1
22:59 ยูอี ยาโกสเตรา 0 - 2 ซาบาเดย์ 2 0-0
22:59 บาราคแอลโด ซีเอฟ 2 - 0 เปนา สปอร์ต 0-0
22:59 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0 - 3 เซลต้า บีโก้ บี 0-0
22:59 โครูโซ่ เอฟซี 1 - 1 จี.เซโกเบียน่า 0-1
23:30 ซีดี อัลโคยาโน่ 3 - 1 ยูอี โอลอต 0-0
23:30 เอซิจา 2 - 1 วิยาร์โนเวนเซ่ 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 2 - 1 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 1-1
16:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 1 - 3 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 1-1
16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 2 - 0 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 0-0
16:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 6 - 1 ชามนิตเซอร์ ยู19 4-1
18:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) รอ พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19
18:00 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) รอ คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19)
18:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) รอ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19)

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 บีเอสวี เรห์เด้น 0 - 0 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-0
00:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1 - 2 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-1
00:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 2 - 0 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-0
00:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1 - 1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1-0
00:30 เอฟซี เมมมินเก้น 0 - 1 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0-0
00:30 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 3 - 1 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2-0
00:30 เฮสเซ่น คาสเซล 0 - 0 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 0-0
18:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1 - 0 โดร เชอร์เซน 0-0
18:30 วีเอฟบีเออร์บัค 2 - 2 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1-2
18:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 2 - 0 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 1-0
18:45 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 2 - 3 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-2
19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน) 2 - 2 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 2-1
19:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2 - 2 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 1-1
19:00 ไวเด้นบรูค 2 - 0 วัปเปอร์ทาเลอร์ 0-0
19:00 วอทเทนชาย 09 0 - 2 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-2
19:00 วีกเบอร์ก บีค 1 - 3 อเลมานเนีย อาเค่น 0-2
19:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1 - 1 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-0
19:00 บอนเนอร์ 3 - 0 เอนด์เทบรูกค์ 2-0
19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 3 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 2-1
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1 - 2 ซาบรุคเค่น 1-0
19:05 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0 - 3 เอสซี เวิร์ล 0-1
19:45 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0 - 0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 เอฟซี เปนาฟิลด์(ยู 17) รอ วิเซล่า (ยู 17)

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

19:00 เลอ อาฟร์ บี รอ เตรลิสซาค
21:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 รอ เอเอสเอ็มเบลล์ฟอร์
21:00 แรนส์ 2 รอ เซนต์ มาโล
22:00 ล็องส์ บี รอ ไอซี คลับ เดอคร๊อก
22:59 ไฮอีเรส รอ ทาเบส พิเรนีส
22:59 โมนาโก บี รอ ตูลง
22:59 เซเต้ เอฟซี รอ เฟรซุส
22:59 อาเมียงส์ เอซี รอ อาร์ราส
22:59 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต รอ บิวแวร์ส

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เมริรุส รีซิต้า 1 - 0 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1-0
15:00 เอฟซีเอ็มทาลกู มูเลส 0 - 1 อฟูมาติ 0-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 เอฟซี กอสเซา รอ ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
21:00 เอฟซี ทุคเกน รอ เบลลินโซนา
21:00 เอฟซี คิกเกอร์ส ลูเซิร์น รอ บาเดน
22:00 อัซซูรี่ 90 รอ ยัง บอยส์ (ยู 21)

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 ลาฟนิทซ์ 4 - 0 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 2-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

20:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ รอ บีเค เฟรม
20:00 นาเอสเวด รอ เอบี โคเปนฮาเกน
20:00 บีเค อวาลต้า รอ โคลดิ้ง เอฟซี
20:00 มาเรียไลน์ รอ เกรฟ
20:00 ดาลุ่ม รอ เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
20:00 มิดเดลฟาร์ท รอ นาสบี้
20:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด รอ เจมส์เมอบังค์

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

17:00 ไลซอส (ยู 19) 0 - 0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า (ยู 19) 0-0
21:00 นาวาล ยู19 รอ ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19)
21:00 เอสโตริล ยู19 รอ วิตอเรียเอฟซี เซตูบัล(ยู 19)
21:00 เอฟซี ปอร์โต้ (ยู 19) รอ บราก้า (ยู 19)
21:00 เบาวิสต้า (ยู 19) รอ กิล วิเซนเต้ ยู19
21:00 ริโอ อาฟ (ยู 19) รอ ชาเวซ ยู 19
21:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์ (ยู 19) รอ โมไรเรนเซ่ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1

19:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) รอ มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)
20:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) รอ วาสเทราสบีเค30 (ญ)

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

19:00 ดินาโม บรีอันสค์ รอ เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
20:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ รอ มาชูค- เคเอ็มวี
20:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ รอ โนสต้า โนโวทรอย
20:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ รอ เชลยาบินสค์

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 ลุนด์ บีเค รอ เอฟซีโทรลฮัทตัน

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

03:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 2 - 2 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา

18:00 วีเอฟอาร์ น็อยมุนสเตอร์ รอ ไฮเดอร์ เอสวี

ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

18:00 พนมเปญ เอฟซี รอ แคมโบเดียไทเก้อร์เอฟซี

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 2 - 0 น็อตตินเก้น 1-0
19:00 ฮัลเลน รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า 2
19:00 1. FC Lok Stendal รอ วีเอฟซี พลูเอน
20:30 เวลลิงเก้น รอ คาร์ลสรูห์เอสซี (เยาวชน)
20:30 บาลินเกอร์ รอ ทีเอสจี บาลินเก้น

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 2 - 0 นอริชซิตี้(ยู 23) 1-0
01:00 ดาร์บี้ เคาน์ตี้(ยู 23) 1 - 0 ทอตนัมฮอตสเปอร์(ยู 23) 0-0
01:00 สวอนซี ซิตี้(ยู 23) 1 - 2 เอฟเวอร์ตัน(ยู 23) 0-0
19:00 เชลซี(ยู 23) 2 - 2 อาร์เซนอล (ยู 23) 1-1
19:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด(ยู 23) 2 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 23) 1-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

22:59 อาชิเลส รอ เอฟซี ลิซเซ่

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

00:00 เกเรตาโร่ 2 2 - 0 คลับ อเมริกา 2 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 กลอสทรูป เอฟเค รอ แฟรุม

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

20:00 เอ็นเค ดูโกพอลเจ รอ เฮชเอ็นเคกอริก้า
20:00 วาร์เท็กซ์ รอ ดราโกโวลแยค
20:00 เอ็นเค โนวิกราด รอ เอ็นเคลุคโก้

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:45 บังกอร์ เซลติก 1 - 1 เซนต์ มอชแทส 0-0

ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก

20:00 ฟาเอตาโน รอ เอซียูเวเนส
20:00 ซาน โจวันนี รอ เอสพี ลา ฟิโอริต้า
20:00 เตร เพนน์ รอ เอสพี คอสมอส
20:00 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ รอ ฟิโอเรนติโน

ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

23:15 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี รอ มอนส์คัลปีเอสซี

ผลบอลวันที่ 28/10/2560

ผลบอลวันที่ AFC U-19 แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ AFC U-19 ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์
ผลบอลวันที่ BRA SPC
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ ISR U19
ผลบอลวันที่ Kuwait 1st Division League
ผลบอลวันที่ Lebanese Premier 2
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional
ผลบอลวันที่ SVK U19 A
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กรีก U20
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก
ผลบอลวันที่ เค-ลีก
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก
ผลบอลวันที่ ซาอุดิสหพันธ์ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เซอร์เบียลีก หญิง
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ญี่ปุ่น ฟุตบอลเยาวชน ซาฮาราคัพ
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Fynsserien
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19
ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 Ligi 1
ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ผลบอลวันที่ มาลีคัพ
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยูเครน U19 ลีกา
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมันลิกา Westfalen
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3
ผลบอลวันที่ รวันดา National League
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก คัพ
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division
ผลบอลวันที่ เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก
ผลบอลวันที่ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ พรีเมียร์ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ซีเนี่ยร์ ชาแลน ชิลด์
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก



ผลบอลวันที่AFC U-19 แชมเปี้ยนชิพ, AFC U-19 ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์, BRA SPC, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Kuwait 1st Division League, Lebanese Premier 2, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีก U20, กรีซ เนชั่นแนล A, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต ลีก, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิสหพันธ์ฟุตบอลเยาวชน, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบียลีก หญิง, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ญี่ปุ่น ฟุตบอลเยาวชน ซาฮาราคัพ, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก Fynsserien, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี U21 Ligi 1, ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลารุสลีกา Pershaya, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลีคัพ, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U19 ลีกา, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลิกา Westfalen, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก คัพ, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1, เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ลีก, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ พรีเมียร์ลีกคัพ, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง ซีเนี่ยร์ ชาแลน ชิลด์, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,