บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 14/04/2561

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0 - 2 ดันดาล์ค 0-1
01:45 คอร์ก ซิตี้ 1 - 0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-0
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 0 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 1 - 2 โบฮีเมี่ยนส์ 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1 - 2 แอดเลติโก ทูคูแมน 1-0
23:15 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 3 - 0 เทมเปอร์ลีย์ 1-0
23:15 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 2 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

21:00 สตวร์มกราซ 3 - 0 แมตเตอร์สเบิร์ก 2-0
23:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช 2 - 1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1-1

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:30 ชาเลอร์รัว 2 - 2 ราซิ่ง เกงค์ 2-1
22:59 ซูลเต้ วาเรเกม 5 - 1 มูสครอน เปรูเวลซ์ 2-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:30 เลช พอซนาน 0 - 1 โคโรน่า 0-1
20:30 คราโคเวีย คราคอฟ 2 - 1 ปิแอส กลิวิส 1-0
22:59 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1 - 2 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 2 - 1 เฮลซิงกอร์ 1-0
21:00 ซอนเดอร์ไจสกี 1 - 0 ลิงบี้ 0-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 โวล์ฟสบวร์ก 0 - 0 เอาก์สบวร์ก 0-0
20:30 เลเวอร์คูเซ่น 4 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-1
20:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2 - 1 โคโลญจน์ 0-1
20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ 2 - 0 ฮัมบูร์ก 2-0
20:30 สตุ๊ตการ์ต 1 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 0-0
23:30 บาเยิร์น มิวนิค 5 - 1 มึนเช่นกลัดบัค 2-1

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ดินาโม เดรสเดน 0 - 4 โฮลสไตน์ คีล 0-1
18:00 ซังค์ เพาลี 0 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-0
18:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2 - 0 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-0
18:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0 - 2 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 อัมคาร์ เพิร์ม 0 - 3 รูบิน คาซาน 0-2
18:00 ดินาโม มอสโก 0 - 4 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-2
20:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1 - 0 อันจิ มาคัชคาล่า 1-0
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 3 - 0 อาร์เซน่อล ตูล่า 2-0

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:45 อองเช่ร์ 1 - 1 นีซ 0-0
22:00 โอลิมปิก ลียง 3 - 0 อาเมียงส์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 นิออร์ท 2 - 2 ล็องส์ 1-1
01:00 นีมส์ 0 - 2 โซโชซ์ 0-0
01:00 อฌักซิโอ้ 2 - 0 น็องซี่ 0-0
01:00 วาล็องเซียนส์ 2 - 2 บรูค พีรอนนาส 0-0
01:00 โอแซร์ 1 - 2 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-0
01:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 2 - 1 เกววีลย์ อูแอส 1-0
01:00 เลอ อาฟร์ 2 - 1 อฌักซิโอ้ GFCO 1-1
01:00 ตูร์ แอฟเซ 0 - 1 ชาโตรูซ์ 0-1
20:00 ปารีส เอฟซี 0 - 3 แร็งส์ 0-1

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

20:00 วีพีเอส วาซ่า 0 - 1 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-1

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

12:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1 - 0 เอฟซี โซล 1-0
12:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 2 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2-0
14:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 3 - 0 ชุนนัมดรากอนส์ 0-0
14:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 2 อินชอนยูไนเต็ด 2-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

23:30 เดน ฮาก 2 - 1 เอฟซี ทเวนเต้ 1-1

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 2 - 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 0-0
01:00 ดอร์เดรชท์ 0 - 3 คัมบูร์ 0-1
01:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1 - 3 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-0
01:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 2 ไนจ์เมเก้น 1-2
01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 3 - 2 เอ็มเมน 3-0
01:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 2 - 0 เดน บอสช์ 1-0
01:00 เทลสตาร์ 1 - 0 อูเทร็คท์(Am) 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

07:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0 - 2 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-2

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1 - 6 วาเลเรนก้า 1-2

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:30 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1 - 5 บราก้า 0-2
22:00 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0 - 1 เอสโตริล 0-1
22:00 อาเวส 1 - 0 เฟยเรนเซ่ 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 2 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-0
12:00 คาชิว่า เรย์โซล 1 - 2 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-1
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 3 - 0 กัมบะ โอซาก้า 1-0
13:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 0 เอฟซี โตเกียว 0-0
17:00 เวกัลตา เซนได 0 - 0 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2 - 2 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-0
00:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 2 โอเรโบร 1-1
19:00 เอล์ฟส์บอร์ก 0 - 1 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-0
21:00 ฮัคเค่น 3 - 0 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 แฮมิลตัน 1 - 2 คิลมาร์น็อค 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 3 เบซิคตัส 0-2
17:30 คาซิมปาซ่า 2 - 0 คาราบุคสปอร์ 0-0
20:00 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 อลันยาสปอร์ 0-0
22:59 ชีวาสสปอร์ 1 - 2 เฟเนร์บาห์เช่ 0-2

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

02:00 คิโรน่า 0 - 1 เรอัล เบติส 0-1
18:00 เซบีย่า 2 - 2 บียาร์เรอัล 0-1
21:15 บาร์เซโลน่า 2 - 1 บาเลนเซีย 1-0
23:30 ลาส พัลมาส 0 - 1 เรอัล โซเซียดาด 0-1
23:30 เลกาเนส 1 - 0 เซลต้า บีโก้ 0-0

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

21:15 เลวาเดียกอส 1 - 0 แอสเตราส 0-0
23:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 3 - 1 พานิโอนิออส 2-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

21:00 เรอุส เดปอร์ติอู 1 - 0 คาดิส 0-0
22:59 ลอร์ก้า 1 - 1 อัลคอร์ค่อน 1-1
22:59 นูมานเซีย 2 - 0 ลูโก้ 0-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 กาญารี่ 2 - 1 อูดิเนเซ่ 1-1
22:59 คิเอโว่ 0 - 0 โตริโน่ 0-0
22:59 เจนัว 1 - 0 โครโตเน่ 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

19:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 0 - 1 แมนส์ฟิลด์ 0-0
21:00 แอคคริงตัน 1 - 1 เอ็กเซเตอร์ 1-1
21:00 เชลท์แน่ม 0 - 1 ฟอเรสต์กรีน 0-1
21:00 โคลเชสเตอร์ 1 - 3 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-0
21:00 คราวเลย์ 1 - 2 โคเวนทรี 1-1
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 2 - 2 บาร์เน็ต 1-0
21:00 ลูตัน ทาวน์ 3 - 1 ครูว์ 2-1
21:00 มอร์แคมบ์ 1 - 1 คาร์ไลส์ 1-1
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2 - 1 สวินดอน 2-0
21:00 พอร์ทเวล 1 - 0 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0
21:00 สตีฟเนจ 0 - 2 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เยโอวิล 0 - 1 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 เซาแธมป์ตัน 2 - 3 เชลซี 1-0
21:00 เบิร์นลี่ย์ 2 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ 2-0
21:00 คริสตัล พาเลซ 3 - 2 ไบรท์ตัน 3-2
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 0 วัดฟอร์ด 0-0
21:00 สวอนซี ซิตี้ 1 - 1 เอฟเวอร์ตัน 0-1
23:30 ลิเวอร์พูล 3 - 0 บอร์นมัธ 1-0

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 แอสตัน วิลล่า 1 - 0 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-0
19:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 1 มิลล์วอลล์ 0-0
21:00 บาร์นสลีย์ 2 - 2 โบลตัน 1-0
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 3 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2-1
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 0 - 1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-1
21:00 มิดเดิลสโบรห์ 2 - 1 บริสตอล ซิตี้ 1-1
21:00 นอริช ซิตี้ 0 - 2 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-0
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 2 - 1 อิปสวิช 0-1
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 2 เปรสตัน 1-1
21:00 เร้ดดิ้ง 2 - 2 ซันเดอร์แลนด์ 1-0
23:30 ฟูแล่ม 1 - 1 เบรนท์ฟอร์ด 0-0

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

21:00 แบล็คพูล 2 - 1 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-0
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 1 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0
21:00 บิวรี่ 2 - 3 นอร์ทแธมป์ตัน 1-2
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0 - 1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-1
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 2 ดอนคาสเตอร์ 1-0
21:00 โอลด์แฮม AFC 1 - 1 จิลลิ่งแฮม 1-0
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 2-0
21:00 ปีเตอร์โบโร่ 0 - 1 โรชเดล 0-1
21:00 พลีมัธ 0 - 0 พอร์ทสมัธ 0-0
21:00 วอลซอลล์ 2 - 3 วิมเบิลดัน 2-0
21:00 วีแกน แอธเลติก 0 - 0 ร็อตเธอร์แฮม 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

00:00 ฟอกเจีย 3 - 0 อัสโคลี่ 2-0
02:00 ปาร์ม่า 0 - 0 ชิตตาเดลล่า 0-0
20:00 เบรสชา 1 - 1 คาร์ปิ 0-0
20:00 เอ็มโปลี 3 - 2 โปร เวอร์เซลลี่ 2-1
20:00 โฟรซิโนเน่ 1 - 1 สเปเซีย 0-0
20:00 ซาแลร์นิตาน่า 1 - 1 เชเซน่า 0-1
20:00 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1 - 1 อเวลลิโน่ 0-0
20:00 เปสคารา 2 - 2 บารี 0-2
20:00 โนวาร่า 0 - 3 แตร์นาน่า 0-1
20:00 ปาแลร์โม่ 1 - 1 เครโมเนเซ่ 0-0
20:00 เปรูจา 1 - 1 เอซี เวนิช 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

05:30 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 1 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล(อาร์เอส) บี 1-0
16:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค(N) 1 - 3 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 1-1

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 ปักกิ่ง เหรินเฮอ 2 - 1 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 1-1
14:30 เทียนจิน เทนด้า 2 - 1 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 2-1
18:35 ซานตง ลู่เนิ่ง 2 - 0 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 1-0

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 1 - 2 หางโจว กรีนทาวน์ 1-1
14:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 3 - 2 เหม่ยโจวเหม่ยเซียน เทชันด์ 3-2
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 1 - 1 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 1-0
18:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 2 - 1 คิงดัว หวางยัง 0-0

ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

18:15 มาเธอร์เวลล์(N) 3 - 0 อเบอร์ดีน 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0 - 1 ฮาโปเอล รานาน่า 0-1
22:00 ฮาโปเอล แอคโค่ 1 - 1 แอชดอด เอ็มเอส 0-0
22:45 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1 - 3 มัคคาบี้ เนทันย่า 1-1

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 อิลลิชิเว็ตส์ 2 - 0 เวเลซ 1-0
21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0 - 1 ดินาโม เคียฟ 0-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

19:00 นาฟต้า 1 - 2 เอ็นเค รีดอมเลีย 0-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 3 - 1 วาดุซ 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

19:00 ไอเค ฟรีจ 1 - 5 เฮลซิงบอร์ก 1-2
21:00 เกเฟล ไอเอฟ 0 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:30 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0 - 0 ซองน์ดาล 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:45 ซีเอส โวลุนทารี 2 - 4 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-3
17:30 เซ็บซี่ 2 - 1 กาซ เมตาน เมดิอัส 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:30 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1 - 0 เอสวี รีด 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

20:00 คูคาริคกิ สตานคอม 2 - 3 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0
22:59 แมควา ซาแบค 2 - 0 โบแร็ค คาแค็ก 1-0
22:59 มัลโดส ลูการ์นี 1 - 1 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0
22:59 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0 - 0 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 0-0
23:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

17:00 เดนิซลิสปอร์ 0 - 0 ริเซสปอร์ 0-0
19:00 กาเซียนเท็ป B.B. 3 - 2 อัลตินอร์ดู 1-1
19:00 อุมรานิเยสปอร์ 1 - 1 อันคารากูคู 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 พีริน บลากอเยฟกราด 2 - 5 สลาเวีย โซเฟีย 0-1
19:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 3 - 2 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1-0
21:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 5 - 1 เวเรย่า 3-0

ผลบอลวันที่

20:00 สโลวาน บราติสลาวา 1 - 3 เทรนซิน 0-2
22:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 3 - 1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2-0
22:00 นิตร้า 3 - 2 ทาทราน ปรีซอฟ 1-2
22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 3 - 1 เอฟเค เซนิก้า 0-0
22:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 2 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 บาลา ทาวน์ 1 - 4 เดอะ นิว เซนต์ส 0-2
01:45 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 0 - 1 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0-1
20:30 คอนนาห์ คิวเอ็น เอฟซี 1 - 0 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 0-0
20:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 3 - 1 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-1
21:30 คาร์มาร์เธ็น 3 - 2 ลานดูเนา 1-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

22:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0 - 0 วีดีโอตัน 0-0
22:00 อูจเปสต์ 4 - 2 วาซาส 1-1
22:00 ปุชคัช อะคาเดมี่ 1 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1-0
22:00 ปาคซิ เซ 1 - 2 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ยาบโลเนช 0 - 0 ซิกม่า โอโลมุช 0-0
22:00 สโลวัคโก้ 1 - 0 เบอโน่ 0-0
22:59 ดูก้า ปรากซ์ 2 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 ทูบิซี่ 0 - 1 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 แอธโลน ทาวน์ 1 - 4 โคห์บ รัมเบลอ 0-2
01:45 คาร์บินทารี เอฟซี 2 - 0 เชลบอร์น 1-0
01:45 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1 - 1 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-0
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 4 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-1
01:45 ยูซี ดับลิน 3 - 2 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 1-2

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 คลับ ตีฮัวนา 3 - 0 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 2-0
09:00 อัตลาส 1 - 0 กัวเรตาโร่ 0-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

22:00 ลิวอร์โน่ 2 - 0 ปิซ่า 1-0
23:30 อาเรสโซ่ 1 - 0 เซียน่า 0-0

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

18:30 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ 1 - 1 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-1
21:00 บาร์โรว์ 0 - 1 เอ็บบ์สฟลีต 0-1
21:00 บอร์เรแฮม 4 - 2 เชสเตอร์ 2-0
21:00 เกทส์เฮด 2 - 0 อีสต์ไลก์ 1-0
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3 - 2 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-0
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1 - 0 เอเอฟซี ฟิลด์ 1-0
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 3 - 1 กุยเซลีย์ 2-0
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1 - 1 ฮาร์ทลี่พูล 1-1
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ฮาลิแฟกซ์ 0-0
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2 - 0 อัลเดอร์ชอต 0-0
21:00 วอคกิ้ง 0 - 2 บรอมลีย์ 0-1
21:00 เร็กซ์แฮม 1 - 2 ดาเกนแน่ม 1-0

ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 เซนต์ เมียร์เรน 0 - 0 ลิฟวิงสตัน 0-0
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด 1 - 0 ฟัลเคิร์ก 1-0
21:00 อินเวอร์เนสส์ 5 - 1 ดัมบาร์ตัน 2-1
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 0 - 1 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-0
21:00 ดันเฟิร์มลิน 4 - 0 เบรซิน ซิตี้ 2-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 1 - 2 สแตรนแรร์ 1-1
21:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 2 - 0 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1-0
21:00 เรธโรเวอร์ส 2 - 0 ควีนส์ ปาร์ค 2-0
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0 - 1 อัลลัว แอทเลติค 0-1
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 0 - 5 อาร์บรอท 0-2

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ไคลด์ 2 - 1 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-0
21:00 เอลจิน ซิตี้ 1 - 1 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-0
21:00 มอนโทรส 1 - 0 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 1-0
21:00 ปีเตอร์เฮด 1 - 0 คาวเดนบีท 0-0
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 3 - 2 แอนนัน แอธเลติก 1-1

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 5 - 0 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย 3-0
22:59 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า 1 - 1 ลาร์นาคา 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0 - 1 อาดส์ เอฟซี 0-1
21:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1 - 0 เกล็นโตรัน 0-0
21:00 คลิฟตันวิลล์ 1 - 3 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-0
21:00 โคเลอไรน์ 1 - 0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ครูซาเดอร์ 2 - 0 ลินฟีลด์ 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00 พานเซอร์ไรกอส 0 - 2 คิสสามิกอส 0-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 0-1
16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 2 - 0 บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม 2-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 เกรไตล์ 1 - 3 ดันเคอร์ 1-1
01:00 ปัว FC 1 - 2 โรเดซ อเวรอน 1-0
01:00 เรด สตาร์ 93 2 - 1 บูโลญจน์ 1-1

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:30 ริกาสฟุทโบลา สโกลา(N) 3 - 0 เจลกาว่า 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 1 - 1 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 0-0
21:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 3 - 0 อโครโพลิส ไอเอฟ 1-0
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 2 - 3 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2-0
21:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1 - 1 แอตวิดาเบิร์ก 0-0
21:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0 - 1 ลุนด์ บีเค 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

22:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0 - 2 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-2
22:45 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0 - 2 สตอล เมียเลช 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เนมาน 0 - 0 ดนีเปอร์ 0-0
22:00 บาเต้ โบริซอฟ 2 - 0 ดินาโม เบรสต์ 0-0
23:45 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0 - 0 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-0

ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1 - 0 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ

02:00 ฮอตตูร์ อีกิลสตราไดร์ 1 - 0 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 0-0
19:00 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 2 - 6 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 2-1

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 5 - 0 เอ็นเค เครสโก 2-0
21:55 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1 - 1 ดอมซาเล่ 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

14:40 เวลริงตัน โฟนิค(N) 2 - 1 เมลเบิร์น ซิตี้ 1-1
16:50 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 2 - 8 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-3
19:00 เพิร์ท กลอรี่ 2 - 3 บริสแบน โรว์ 1-2

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 2 - 0 รีโนฟา ยามากูชิ 1-0
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-1
14:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 1-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:30 ฟรีเดค-มิสตัค 1 - 2 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1-2

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 1 - 2 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1-1
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 3 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-3
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 2 - 0 บลายท์ สปราตันส์ 1-0
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1 - 0 ยอร์ค ซิตี้ 0-0
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 2 - 0 เซาธ์ปอร์ท 1-0
21:00 คิดเดอร์มินส์เตอร์ 2 - 0 แทมเวิร์ธ 0-0
21:00 เลมิงตัน 0 - 0 ครูซอน 0-0
21:00 นูเนียตัน ทาวน์ 0 - 2 ซอลฟอร์ดซิตี 0-2
21:00 สต็อคพอร์ท 1 - 0 เทลฟอร์ด 0-0
21:00 แมนเชสเตอร์ FC 1 - 2 ดาร์ลิงตัน 1-1

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 บาธ ซิตี้ 5 - 0 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 2-0
21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 2 - 3 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-2
21:00 เบรนทรี ทาวน์ 2 - 1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0-0
21:00 ชิพเพนแฮม 2 - 0 ทรูโร ซิตี้ 1-0
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 2 - 4 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-2
21:00 อีสต์บอร์น 0 - 1 ดาร์ทฟอร์ด 0-1
21:00 แฮมตัน & ลิชมอนด์ 1 - 1 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-1
21:00 ฮาแวนท์ 2 - 1 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 2-1
21:00 พูล ทาวน์ 2 - 1 วีลด์สโตน 0-1
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 4 - 2 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 2-2
21:00 ไวท์ฮอว์ก 2 - 1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:59 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 2 - 0 บิดเวสท์ วิทซ์ 2-0
22:59 ฟรี สเตท สตาร์ 1 - 1 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-0

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

22:20 อัล คูไรติอัต(N) 2 - 1 อัล วาครา 1-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:00 เคเอส กูเกซี 4 - 0 ปาร์ติซานี ทิราน่า 3-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 1 - 1 กลันตัน 1-0
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3 - 0 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 1-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

19:15 ซาบาห์ 1 - 1 เฟลด้า ยูไนเต็ด 1-1
20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 4 - 0 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

21:25 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 2 - 2 อัล ชับบับ 0-1
21:25 อิสท์ ริฟฟา 1 - 2 อัล ฮัดด์ 1-1
21:25 อัล ริฟฟา 1 - 0 เมลคิยา 1-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 1 - 1 วีแดด คาซาบลานก้า 0-1

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

22:45 อัล คาดเซีย 0 - 1 อัล คูเวต เอสซี 0-0
22:45 อัล นาสเซอร์(N) 1 - 3 อัล ซัลมิย่า 0-1
22:45 อัล ทาดามอน(KUW) 2 - 6 อัล อราบี คลับ 0-2

ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก

20:40 อัล โอรูบา 2 - 1 ดูฟาร์ 1-0
20:55 ซาฮัม 0 - 0 มัสแคท 0-0
21:00 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1 - 1 อัล ชาบับ(OMA) 0-1
23:45 โอมาน คลับ 1 - 2 อัล นาห์ด้า 0-1

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 บาซิงสโตค 2 - 0 ดันสเตเบิล ทาวน์ 0-0
21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0 - 1 เฮเรฟอร์ด 0-0
21:00 เวย์เม้าท์ 1 - 1 บานบุรี ยูไนเต็ด 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:30 สโลโบดา 1 - 0 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 1 ทรานส์ นาร์ว่า 0-1
17:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 0 - 6 นอมเม่ 0-3
20:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 2 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:45 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 1 - 1 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 0-0
07:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 5 - 0 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

05:15 ฟอร์ตาเลซ่า 2 - 1 กัวรานี่ เอสพี 0-0
06:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 3 - 2 คริคูม่า 1-1
06:30 โอเอสเต้ 2 - 0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-0
07:30 ฟิกูเรนเซ่ 2 - 1 ยูเวนตูเด้ 2-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

20:00 เอฟซี มิลซามี่ 0 - 1 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-0
20:00 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ 1 - 1 ซิมบรู ชิซินู 0-0
20:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0 - 0 ดินาโม ออโต 0-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 2 - 0 ทรูจิลลานอส 1-0

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

06:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1 - 3 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-1
22:00 ปาเลสติโน่ 2 - 1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 2-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

23:05 ออล บอยส์ 0 - 0 กิมนาเซีย จูจุย 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 นอร์ธโคท์ซิตี้ 2 - 4 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0-4
14:05 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 0 เมลเบิร์น ไนท์ 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

18:30 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1 - 1 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-0
20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 2 - 1 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

23:05 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 2 - 1 แนชวิลล์ เอฟซี 2-1

ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ

22:59 อาหรับ คอนทรัคเตอร(N) 0 - 2 เอล อิสไมลี่ 0-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

11:30 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 4 - 4 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 1-1
12:00 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 11 - 0 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 6-0
12:00 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 0 - 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก

13:00 ม็อกโป ซิตี้ 2 - 2 อินชอน โคเรียล 1-1
13:10 กังเนือง ซิตี้ 1 - 2 เชนันซิตี้ 0-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 นาสบี้ บีเค (ญ) 1 - 1 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1 - 1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-0
16:00 อักฮซายิก โอรอล 4 - 1 ออร์ดาบาซี่ย์ 3-1
17:00 ไกซาร์ 0 - 0 เออร์ติช 0-0
18:00 อัคโตเบ 0 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 0-1
18:00 เอฟเค อะตีราอู 0 - 0 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 แกนด์ซาซาร์ 1 - 1 ชีรัค 0-0
19:00 บานานต์ส 3 - 0 อลาชเคิร์ต 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

19:00 คลีบ (ญ) 3 - 2 ลิน (ญ) 0-1
20:00 โรอาร์ (ญ) 2 - 5 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-3
20:00 สตาเบ็ค (ญ) 2 - 2 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

19:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 2 - 1 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 2-1

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 เอฟเค อูราล เยาวชน 1 - 6 เอฟเคโอเรนเบิร์ก(เยาวชน) 1-1
16:00 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 3 - 1 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1-1

ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 อีซียู โยนดาลูบ 1 - 2 อาร์มาเดล เอสซี 0-1
14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 3 - 1 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 2-1
14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี 0 - 1 สตีรลิง ไลออนส์ 0-1
16:30 เพิร์ท กลอรี่(Am)(N) 6 - 1 ซอเรนโต้ เอฟซี 2-1
18:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 1 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 0 - 1 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 0-1
17:00 โคโรน่า (เยาวชน) 0 - 0 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 0-0
18:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 8 - 0 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) 2-0
18:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 1 - 4 ซนิคซ์ปรูสซ์คอฟ(เยาวชน) 1-1
19:30 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 3 - 1 ปิแอส กลิวิส (เยาวชน) 3-0
21:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1 - 0 สโตมิลออลช์ทึน (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

11:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0 - 0 เวกัลตา เซนได (ญ) 0-0
13:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 1 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

21:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 1 - 1 วัลเล็ตตา เอฟซี 0-1
21:00 เซนต์ แอนดรู 1 - 0 บีร์คีร์คารา เอฟซี 0-0
22:59 จีซีร่า ยูไนเต็ด 2 - 1 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

18:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1 - 1 เอฟเคเซต้า 0-1
21:00 เอฟเครูดาร์ 1 - 0 การ์เบลจ์ 0-0
21:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1 - 0 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-0

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:30 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1 - 2 เอฟซี ซิโอนี่ 1-2
22:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0 - 1 ชิคฮูร่า 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 5 - 3 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 3-1
21:00 ดัลลิช แฮมเลต 2 - 1 เทอร์ร็อค 1-0
21:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 1 - 1 ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม 1-0
21:00 คิงสโตเนียน 0 - 0 เฮนดอน 0-0
21:00 เลสตัน 2 - 0 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 0-0
21:00 เมอร์สทัมเอฟซี 1 - 1 เลเธอร์เฮด 1-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:15 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 3 - 2 เดลฟินเอสซี 2-2

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

06:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 2 - 2 ซีดี เมกาเลนซ์ 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 0 - 1 คาราบัค 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

16:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 0 - 3 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0-1
16:05 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1 - 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 1-1
16:15 แมนลี่ ยูไนเต็ด 3 - 3 รอคเดลซิตี้ซัน 2-3

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:00 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 2 - 2 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1-1
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 0 - 1 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 กวางจูกวางซานเอฟซี 1 - 1 ยังจู ซิตี้เซน 0-0
12:00 ยังพย็อง 1 - 1 ฮวาซอง เอฟซี 0-0
13:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1 - 3 อิชอน ซิติเซน 0-1
13:00 กิมโป เอฟซี 2 - 1 โปชอน เอฟซี 2-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 กาญารี่(Youth) 4 - 0 เบเนเวนโต้(Youth) 2-0
16:00 โฟรซิโนเน่(Youth) 0 - 2 โครโตเน่(Youth) 0-1
16:00 ปาแลร์โม่(Youth) 1 - 1 เปสคารา(Youth) 0-0
18:00 ซัสเซาโล่(Youth) 2 - 0 ยูเวนตุส(Youth) 0-0
20:00 บารี่(Youth) 3 - 1 ซาแลร์นิตาน่า(Youth) 1-1
20:00 เจนัว(Youth) 1 - 2 โบโลญญ่า(Youth) 0-1
20:00 อตาลันต้า(Youth) 4 - 1 นาโปลี(Youth) 4-0
20:00 โรม่า(Youth) 2 - 2 ซามพ์โดเรีย(Youth) 1-1
20:00 ฟิออเรนติน่า (Youth) 3 - 1 อูดิเนเซ่(Youth) 2-1
20:00 โนวาร่า(Youth) 3 - 1 ปาร์ม่า(Youth) 0-0
20:00 คาร์ปิ(Youth) 2 - 3 โปร เวอร์เซลลี่(Youth) 0-0
20:00 เบรสชา(Youth) 0 - 1 สปอล(Youth) 0-0
20:00 สเปเซีย(Youth) 1 - 1 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า(Youth) 0-0

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ลี่เจียง ฟิลลิ่ง เอฟซี 0 - 0 ฮูวนาน บิลโลวส์ 0-0
14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0 - 2 ปักกิ่ง ลี่ กง 0-1
14:00 เสิ่นหยาง เออบาน 2 - 1 เหอเบ่ย อีลิท 1-1
14:30 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 3 - 2 เบ้าโถ หนานเจียว 3-1
14:30 ซูโจว ดองวู 0 - 0 เซียนเจียง ฮัวซา เอฟซี 0-0
15:00 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 1 - 0 ต้าเหลียน เบายังค์ 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 4 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-2
19:00 เฮลเลนเชอร์ FC 1 - 3 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-1

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 โลโค ทาวิน 1 - 0 เอสเค ซาปี้ 0-0
22:00 จิสครา โดแมซลิซ 4 - 3 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 อัลทริงแคม 4 - 0 บาร์เวล 2-0
21:00 โคลวิลล์ ทาวน์ 2 - 3 มาร์รีน 1-1
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 2 - 2 บักซ์ตัน เอฟซี 1-0
21:00 สตัวร์บริดจ์ 4 - 1 สเตลีย์ บริดจ์ 2-0
21:00 วิตตัน อัลเบียน 1 - 2 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0-2
21:00 เวิร์คคิงตัน 0 - 2 แกรนแธม ทาวน์ 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

17:30 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 1 - 1 โคลดิ้ง บี (ญ) 1-0
17:30 วาลเด้ (ญ) 0 - 5 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 0-2
21:15 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 0 - 4 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 0-1

ผลบอลวันที่ ยูธคัพ อิตาลี

01:30 เอซี มิลาน(Youth) 0 - 1 โตริโน่(Youth) 0-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:35 อัล ฟาร์ท (Youths) 1 - 0 อัล กาดาซิย่า(Youths) 0-0
19:35 ฮาเจอร์(Youths) 2 - 2 อัล-เวห์ด้า(Youth) 2-1
19:35 อัล อิตติฟาค(Youths) 0 - 1 อัล อาห์ลี(Youth) 0-0
19:45 อัล ฮิลาล(Youths) 4 - 1 อัล อิติฮัด(Youths) 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 ด่านัง 0 - 4 ฮานอย ทีแอนด์ที 0-1
18:00 นัม ดินห์ เอฟซี 1 - 3 โฮจิมินห์ซิตี้ 0-1
18:00 ไซ่ ง่อน เอฟซี 3 - 1 ฮอง อันห์ ยาลาย 3-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:30 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2 - 0 เมาท์ กราเวท 1-0
15:00 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 2 - 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
16:10 เดอะแกป 3 - 0 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1-0

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

16:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 3 - 2 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 1-2
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 0 - 3 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0-1
16:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 0 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0-0
16:00 โอปาว่า (ยู 19) 2 - 2 เบอโน่ (ยู 19) 2-1
16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 4 - 0 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 4-0
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 4 - 1 ไพรบราม (ยู 19) 1-0
18:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 19) รอ ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:00 เวเจิล (ยู 19) 3 - 2 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 1-1
17:30 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 1 - 2 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 1-2
18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 0 - 1 เอสเบิร์ก (ยู 19) 0-0
18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 4 - 1 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 1-0
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 1 - 4 บรอนด์บี้ (ยู 19) 0-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า (ยู 19) 5 - 2 โอเรโบร (ยู 19) 2-1
19:00 ยูการ์เด้น ยู19 2 - 3 ฮัมมาร์บี ยู19 1-1
20:00 ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 19) 2 - 1 เฮลซิงบอร์ก ยู19 2-1

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

22:00 เอ็มซี ไซดาร์ 2 - 0 ซีเอ บัตน่า 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:00 นาฟโตวิค ยูเคน์นาฟต้า 2 - 1 เฮอร์กี้-สปอร์ท 1-0
20:00 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 2 - 1 เดสน่า 0-0
22:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 4 - 0 โคลอส โคซาลิฟก้า 1-0

ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 2 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 1-1
15:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 1 - 2 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 1-2
18:00 วิดีโอตอน(ยู 19) 1 - 1 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

00:30 โคราลาส ไคลเปดา 0 - 7 เนเวซิส 0-4
19:00 บันก้า การ์ซได 2 - 1 อุเทนิส อุเทน่า 2-1

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 2 - 0 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 1-0
18:00 เซอร์ก้าคิโรโวฮรัด (ยู 21) 1 - 0 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 1-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

19:00 บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์ ยู21 4 - 1 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 2-1
20:00 เอ็มซี โอราน (ยู21) 1 - 4 ปาราดอ เอซี ยู 21 0-2

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:30 ซีดี กวาดาลาฮารา รอ คอนเควนเซ่
22:30 ยูดี อัลคูเดีย รอ ซีดี บินิสซาเลม
22:30 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า รอ ซาโมรา ซีเอฟ
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส รอ ซีดีคริสโต แอตเลติโก้
22:59 บียาร์เรอัล C รอ โอริฮูร่า
23:30 ซีดี ซาน โรเก้ 1 - 2 ซีดี คาเบเซนเซ 0-1

ผลบอลวันที่ ISR U19

15:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 2 - 3 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 2-0
15:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19 1 - 2 มัคคาบี้ เปตรา ทิควา อซิส เดวิท(ยู 19) 0-1
15:30 ฮาโปเอล อัชเคลอน ยู19 0 - 2 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์ ยู19 0-1
45+วินาที ฮาโปเอล โรอิ ยู19 0 - 0 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น ยู19 -

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

05:45 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 1 - 2 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1-1
23:00 คลับ อเมริกา ยู20 รอ มอนเทอร์เรย์ (ยู20)

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

00:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า 1 - 2 มาร์ซา 0-1

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

02:15 เบรย์ดาบลิค (ญ) 0 - 1 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 0-0
21:00 อัลฟ์ตาเนส (ญ) รอ ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค (ญ)

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

17:00 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 1 - 1 เฮอฟอล์จ โคเก้(ยู 17) 1-0
19:15 เวเจิล(ยู 17) 2 - 1 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) 0-0
19:45 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 4 - 2 อัลบอร์ก(ยู 17) 4-0
20:15 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 7 - 1 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 4-0
20:30 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 2 - 1 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 1-0
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 3 - 4 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 3-2

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

16:00 เทรนซีน ยู 19 2 - 2 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19 0-1
16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 0 - 1 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 0-0
16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 1 - 5 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 1-3

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

20:00 นาฟตาน 1 - 1 กรานิต 1-0

ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก

00:00 อัล กูวา อัล จาวิย่า 4 - 2 อัล นาจาฟ 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

14:30 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 0 - 2 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:50 บริสแบน ซิตี้ 1 - 3 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2
16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 3 - 2 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-1
16:00 ฟาร์นอร์ทควีนส์แลนด์ ฮีท 2 - 4 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1-2
16:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 1 นอร์ธ ควีนส์แลนด์ ฟูลี่ 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส 0 - 3 เมลเบิร์น ซิตี้(Youth) 0-2
12:00 บรันสวิก ซิตี้ 2 - 0 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 2-0
12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 0 - 4 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 0-2
12:00 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 ซันไชน์ จอร์เจีย 0-1
12:00 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 2 - 0 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0-0
15:30 อัลโตน่า เมจิค 2 - 0 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 1-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

06:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 1 - 1 2 เด มาโย 0-0

ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 อัล ซาเร รอ ชาบับ อัลฮุสเซน
20:00 อัล คาร์เมล 0 - 0 อัล-โตร่า 0-0

ผลบอลวันที่ เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1

20:30 แอร์บัส 1 - 0 รีห์ล 0-0
20:30 คาร์เออร์ว 0 - 2 แกลร์นาร์ฟอน 0-0

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

17:00 เอฟซี กากรา 0 - 2 สปาร์ตากี้ 0-2

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

13:30 เปอร์เซรู เซรุย 1 - 0 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1-0
15:30 ศรีวิจาย่า เอฟซี 2 - 2 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 2-0
18:30 เปรซียา จาการ์ตา 2 - 0 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

01:45 เยโอวิล ทาวน์ (ญ) 0 - 4 เร้ดดิ้ง (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 เอแซดเอส วาลบ์จิก (ญ) 7 - 0 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ) 2-0
16:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 3 - 0 เบียล่า พอดลาสก้า (ญ) 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

15:45 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 2 - 2 แอธเลติก บิลเบา(หญิง) 1-1
22:59 เซบีญ่า(หญิง) 1 - 2 แอตเลติโก้ มาดริด(หญิง) 0-2

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

19:00 สโลวัคโก้ (ญ) 3 - 0 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 3-0
19:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 8 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 4-0
22:00 ดูก้าปรากซ์(ญ) 0 - 4 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0-2

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:00 ทาวานัคโค(หญิง) 0 - 1 ซัน ซักกาเรีย (ญ) 0-1
20:00 เรส โรมา (ญ) 2 - 1 บารี ( ญ ) 0-1

ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ (W)

00:30 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 0 - 2 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 ดั๊ก ลั๊ก 3 - 0 เทย์นินห์ 1-0
17:05 ด่องตัมลองอัน 1 - 1 บิ่ญ เฟือก 1-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก

16:00 เทปลิเซ่ (ยู 21) 3 - 0 คาร์วิน่า (ยู 21) 1-0

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

22:00 ลิเท็กซ์ โลเวช 0 - 1 พีเอฟเค มอนทาน่า 0-0

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

22:59 ทีเอสซี ลาซิโอ (ฟุตซอล) 0 - 3 โบโลญญ่า (ฟุตซอล) 0-0

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

13:00 กวางจู เอฟซี 0 - 0 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0
13:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 2 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 1-1
15:00 โซล อี-แลน เอฟซี 1 - 0 เอฟซี อันยาง 1-0

ผลบอลวันที่ Women

02:45 อาร์เจนตินา (ญ)(N) 2 - 0 เวเนซุเอลา (ญ) 1-0
05:00 โบลิเวีย (ญ)(N) 0 - 7 บราซิล (ญ) 0-3

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2 - 1 เอฟซี เรียวเคียว 0-0
12:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 0 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0 - 0 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0-0
20:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 1 - 3 วิสลา พูลาเว่ 0-1
21:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 2 - 2 การ์บาเนียกราโกล 1-0
21:00 เคเอส อีเนอเกติก โร 2 - 1 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 2-1
22:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 1 - 0 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 0-0
22:59 จีเคเอสเบลชาโตว์ 2 - 2 เอลเคเอสลอดซ์ 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ

12:00 เมโทรสตาร์ เอสซี 2 - 1 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 2-1
12:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 0 - 3 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 0-2
12:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 2 - 1 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 2-0
13:00 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 0 - 2 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

16:00 คาซิมปาซ่า(U21) 0 - 0 คาราบุคสปอร์(U21) 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 3 - 6 นอร์ธ สตาร์ 1-3

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 4 - 0 แมนทิแคร์รา(เยาวชน) 2-0
01:00 อิทัวโน่ (เยาวชน) 2 - 2 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 1-1
01:10 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 2 - 1 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 1-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

21:00 ซานโตส (ญ) รอ โปร์ตูเกซา ( ญ )

ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20

12:00 ซูเบียโก เอเอฟซี (ยู 20) 3 - 6 สตีรลิง ไลออนส์ (ยู 20) 2-5
12:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 7 - 0 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 2-0
14:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 0 - 1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0-0
14:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1 - 1 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0-0
14:30 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 58 ยู 20 1 - 2 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:30 ลีกา เดอ โลจา 0 - 0 โอลเมโด้ 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 5 - 1 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) 3-0
16:00 โคโลญจน์ (ยู 17) 0 - 2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 0-1
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 0 - 2 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 0-1
16:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) 6 - 0 โฮลสไตน์คีล(ยู 17) 2-0
16:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) 0 - 1 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) 0-1
16:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (U17) 0 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) 0-1
17:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) 0 - 1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 0-0
18:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 0 - 1 โบคุ่ม (ยู 17) 0-0
18:00 มักเดเบิร์ก (ยู 17) 3 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 3-1
19:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17) 0 - 2 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 0-1
20:00 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 3 - 3 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 2-1

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:30 กรานาดา CF(B) 1 - 1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-1
21:30 แอธเลติก บิลเบา 2 3 - 1 บูร์โกส ซีเอฟ 1-1
22:00 จูมิลล่า 2 - 2 เรอัล เบติส 2 1-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 3 - 0 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 1-0
16:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) 0 - 2 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 0-1
16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 0 - 0 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 0-0
16:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 8 - 2 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 3-1
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 2 - 2 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 1-1
16:00 ชามนิตเซอร์ ยู19 2 - 3 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 1-2
17:30 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 0 - 2 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 0-2
18:00 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 0 - 3 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 0-3
18:00 เนิร์นแบร์ก ยู19 2 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 1-0
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 0 - 1 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 0-1
18:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 0 - 1 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 0-0
19:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 2 - 4 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 1-2
19:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 3 - 1 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 2-1
20:00 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 0 - 4 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 0-2
20:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19) 1 - 4 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 3 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 2-1
18:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 3 - 3 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-1
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1 - 1 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-1
18:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 2 - 0 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 2-0
18:30 วีเอฟบีเออร์บัค 2 - 0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-0
19:00 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 2 - 1 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1-1
19:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0 - 2 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 0-0
19:00 เอสซี เวิร์ล 1 - 1 วอทเทนชาย 09 0-0
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2 - 1 วีกเบอร์ก บีค 2-1
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น 2 - 4 บอนเนอร์ 1-2
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 2 - 0 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1-0
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0 - 0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-0
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล 2 - 0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 2 - 1 ซาบรุคเค่น 1-0
19:20 เอสเอสวีอูล์ม 1846 3 - 0 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 2-0
20:30 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0 - 1 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

22:00 เบนฟิก้า(U17) 1 - 1 สปอร์ติกกลูบีดีปูร์ตูกาล(U17) 0-0

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

20:00 อาร์ราส 2 - 1 บาสเตีย CA 0-0
22:59 อาเมียงส์ AC 1 - 1 บิวแวร์ส 1-1
22:59 ราโอง เลอตาป 2 - 3 วิลเลฟรองเช 1-0
22:59 นีซB 1 - 2 เฟรซุส 1-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 อฟูมาติ 1 - 1 สเตนต้า มิรอสราว่า 1-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 ทาลวิล รอ เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค
21:00 เบลลินโซนา รอ ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
21:00 เอฟซี ทุคเกน 1 - 2 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 0-0
21:00 โซล็อตเทิร์น รอ เดเลมอน
21:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) รอ เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21)
22:00 อัซซูรี่ 90 รอ เอฟซี ธูน (ยู 21)

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0 - 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 0-1
00:00 เอสซี ไวซ์ 4 - 2 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 3-1
00:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 - 2 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1-0
00:30 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 3 - 0 เอสซี ชวาส 3-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 วีเอสเค อาร์ฮุส 2 - 1 ดาลุ่ม 2-1
18:30 คเจลเลอรูบ 1 - 2 มิดเดลฟาร์ท 1-0
19:00 มาเรียไลน์ 2 - 2 นาเอสเวด 1-1
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1 - 1 บี 93 โคเปนเฮเกน 0-0
19:00 นาสบี้ 0 - 2 เอบี โคเปนฮาเกน 0-1
20:00 เจมส์เมอบังค์ 0 - 1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-0
20:00 บีเค เฟรม 2 - 1 บีเค อวาลต้า 1-0
20:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1 - 0 เกรฟ 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 3 - 0 วีดาล 1-0
19:00 นาร์โด เอฟเค 0 - 0 เอฟเคอเรนดัล 0-0
21:00 กเจลแซส 0 - 0 สคีด ออสโล 0-0
21:00 เฟรม ลาวิค 2 - 1 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 0-1
21:00 รัวฟอส 4 - 0 เอลเวอร์รัม 1-0
21:00 แบรัมเอสเค 2 - 0 โมสส์ 2-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

22:00 โมไรเรนเซ่(U19) 1 - 1 เบาวิสต้า(U19) 0-0
22:00 กิล วิเซนเต้(U19) 0 - 2 อาเวส (U19) 0-1
22:00 บราก้า(U19) 3 - 2 ไลซอส(U19) 3-2
22:00 อูเนียว ไลเรีย(U19) 0 - 0 เบนฟิก้า(U19) 0-0
22:00 วิตอเรีย เซตูบัล(U19) 1 - 3 สปอร์ติกกลูบีดีปูร์ตูกาล(U19) 1-0
22:00 ปอร์โต้(U19) 3 - 2 วิตอเรีย กิมาไรส์(U19) 1-1
22:00 เบเลเนนส์(U19) 0 - 1 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(U19) 0-0
22:00 เอสโตริล(U19) 1 - 0 โควา พีดาเด้(U19) 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1

20:00 วาสเทราสบีเค30 (ญ) 3 - 2 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1-2
21:00 เคไอเอฟ โอเรโบร ดียูเอฟเอฟ(ญ) 3 - 1 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

19:00 คาซิยาก้า 0 - 1 คารากูมรัค 0-0
19:00 เพนดิคสปอร์ 1 - 4 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี

19:00 แอร์ซินสปอร์ 1 - 0 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

15:00 เออทิช 1946ออมส์ 0 - 1 สเมน่า โคมโซโมล์ส 0-1
17:00 ไดนาโม บรานัวล์ 0 - 1 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-0
18:00 สปาร์ตัก โคสโตรมา 1 - 0 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 โบเดน บีเค 2 - 2 ไอเอฟเค ลูเลีย 2-2
19:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ 0 - 0 บีเค โอลิมปิค 0-0
19:00 วาร์มโบลเอฟซี 0 - 0 เอ็นสเคเด้ไอเค 0-0
19:00 เวเนอร์สเบริกส์ 0 - 1 ไอเค กัวติออส 0-1
19:00 ทอลสแลนด้าไอเค 1 - 3 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 0-1
20:00 สควิลเจโบ เอสเค 2 - 0 เอฟซี กูเต้ 1-0
21:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 3 - 1 อัสซีริสก้า บีเค 2-1
22:00 นัสโจ FF 1 - 0 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 0-0

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ 1 - 2 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 0-1
11:10 นอร์เทิร์น วานเดอริง 7 - 1 คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด 3-0
11:40 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 5 - 0 โฮบาร์ทซีบรา 3-0

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

15:00 แฮมิลตัน โอลิมปิค 1 - 2 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (Youth) 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

90 วินาที อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 2 - 4 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 1-3
15:00 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1 - 2 คาปาลาบา หญิง 1-2
15:00 มิทเชลตัน ( ญ ) 6 - 2 เวสตัน พุด (ญ) 4-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

14:00 แก็บ(สำรอง) 3 - 1 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

13:30 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20) 2 - 1 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

16:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 2 - 0 สปิริต เอฟซี 1-0
16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1 - 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1-1

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2

21:00 โลฟเซน เซตินเจ 2 - 0 โบเคลจ์ โคเตอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

15:00 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1 - 1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ยู 19) 0-0
15:00 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 3 - 4 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 1-1
18:00 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 - 1 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

22:30 อีเวอร์ดอน 1 - 0 ลาโชฟอนด์ 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 0 - 2 เซาแธมป์ตัน(U23) 0-1
01:00 อาร์เซน่อล(U23) 1 - 0 สวอนซี ซิตี้ U23 0-0
01:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้(U23) 1 - 1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(U23) 1-1
01:05 เชลซี(ยู 23) 1 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์(U23) 0-0

ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

09:00 นอร์ทเทอร์นเรนเจอร์ บี 1 - 1 ซัมเมอร์เซต 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga

01:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด(U23) 2 - 1 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 0-1
20:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(U23) 2 - 1 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 0-0
23:15 ฮัลล์ ซิตี้(U23) 1 - 0 มิลล์วอลล์(ยู 23) 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division

00:00 เกเรตาโร่ 2 0 - 1 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 0-0
05:00 มอนเตร์เรย์ 2 0 - 2 ไทเกรส 2 0-0
22:00 พูอีบลา 2 1 - 0 ครูซอซูล 2 0-0
22:59 ซานโตส ลากูน่า 2 รอ โมนาร์คัสโมเรเลีย 2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

00:00 เอจีเอฟ อาร์ฮุส (เยาวชน) 0 - 3 บี 1909 โอเดนเซ่ 0-2
18:00 บรอนบี้ ไอเอฟ 2 รอ โคเก้

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

21:30 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 0 เอ็นเค โนวิกราด 0-0
21:30 เอ็นเคลุคโก้ 2 - 3 ดราโกโวลแยค 2-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส 2 - 2 แอซฟิลล์ 1-2

ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:30 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 0 - 5 เซนต์โจเซฟเอฟซี 0-3

ผลบอลวันที่

17:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค ยู 19 4 - 0 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค ยู 19 1-0

ผลบอลวันที่

15:00 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 0 - 4 โรชเดล โรเวอร์ 0-0
15:05 คาปาลาบา บูลด็อก 3 - 4 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1-4

ผลบอลวันที่ 14/04/2561

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ ISR U19
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ Prince Faisal bin Fahad Cup
ผลบอลวันที่ SVK U19 A
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ Women
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก
ผลบอลวันที่ เค ลีก
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ เค-ลีก
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ (W)
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Fynsserien
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี
ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 Ligi 1
ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์เหนือพรีเมียร์สำรอง
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ยูธคัพ อิตาลี
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ลีกโคลัมเบีย U20
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย คัพ
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก



ผลบอลวันที่FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Prince Faisal bin Fahad Cup, SVK U19 A, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USL ดิวิชั่น 1, Women, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, คูเวต ลีก, เค ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซีเรีย ลีก, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ดัตช์คัพ (W), เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก Fynsserien, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี U21 Ligi 1, ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิวซีแลนด์ mainland Super League, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, นิวซีแลนด์เหนือพรีเมียร์สำรอง, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล แชมป์ ซี, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลารุสลีกา Pershaya, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูธคัพ อิตาลี, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกโคลัมเบีย U20, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, เลบานอน ลิก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวลส์ ฟุตบอลลีก ดิวิชั่น 1, เวลส์ ลีก ดิวิชั่น 1, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อียิปต์ คัพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย คัพ, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอริช women National Union, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,