บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 12/05/2562

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:00 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 3 สลิโก โรเวอร์ส 2-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 สตวร์มกราซ 1 - 3 ออสเตรียเวียนนา 1-1
19:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 4 - 0 เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น 1-0
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2-0

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0 - 1 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0-0
05:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0
07:00 โกยาส 2 - 1 ซิเอร่า 1-0
21:00 ฟลาเมงโก 2 - 1 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-0

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:00 ออสเทนเด้ 0 - 3 เวสเตอร์โล 0-1
01:00 วาสแลนด์ บีเวเรน 2 - 1 เซอร์เคอร์ บรูซ 0-1
01:00 ซูลเต้ วาเรเกม 0 - 5 คอร์ไทรจ์ 0-3
01:30 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 3 - 3 มูสครอน เปรูเวลซ์ 2-1
19:30 รอแยล อันท์เวิร์พ 1 - 1 อันเดอร์เลชท์ 0-1
22:59 คลับบรูซ 3 - 2 ราซิ่ง เกงค์ 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:30 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 0 เลช พอซนาน 1-0
18:00 ปิแอส กลิวิส 2 - 1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1-0
20:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1 - 1 โปกอน เซซิน 0-1
22:59 เลเชีย กอเดนซ์ 1 - 1 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

17:00 เวนด์ซีเซล 0 - 1 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-0
19:00 โฮโบร 0 - 1 เวเจิล 0-1
21:00 แรนเดอร์ส 4 - 3 ซอนเดอร์ไจสกี 2-1
22:59 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 2 - 0 อัลบอร์ก 1-0

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

22:59
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
0 - 2
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:00 โคโลญจน์ (ญ) 2 - 1 ซาบรุคเค่น(ญ) 1-1
20:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0 - 3 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-2
20:30 ซังค์ เพาลี 0 - 0 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0-0
20:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-1
20:30 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 3 - 4 ไฮน์เดนเฮลม์ 1-2
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 3 - 0 มักเดเบิร์ก 2-0
20:30 โคโลญจน์ 3 - 5 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-3
20:30 อิงโกลสตัดท์ 3 - 0 ดาร์มสตัดท์ 2-0
20:30 โฮลสไตน์ คีล 3 - 0 ดินาโม เดรสเดน 1-0
20:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 4 - 1 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

20:30 สปาร์ตัก มอสโก 1 - 0 เอฟซี อูฟา 1-0
22:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก 1-1

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 อาเมียงส์ 0 - 0 ตูลูส 0-0
01:00 ก็อง 3 - 2 แร็งส์ 3-1
01:00 ดิฌง 2 - 1 สตารส์บูร์ก 1-0
01:00
นีซ
1 - 1
น็องต์
01:00
นีมส์
1 - 0
โมนาโก
20:00 แรนส์ 1 - 1 แก็งก็อง 1-0
22:00 ลีลล์ 1 - 0 บอร์กโดซ์ 1-0

ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 เฮดไอเอฟเค 1 - 1 คูพีเอส 1-1
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 1 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู 0-2
22:30 โรพีเอส โรวานีมี่ 0 - 1 อิลเวส แทมเปเร่ 0-1

ผลบอลวันที่ เค-ลีก

12:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 3 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-1
15:00 กยองนัม เอฟซี 0 - 2 แกงวัน เอฟซี 0-0
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

19:30 เอสซี ฮีเรนวีน 2 - 1 เอ็นเอซี เบรด้า 0-0
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0 - 2 เอดีโอ เดน ฮาก 0-1
19:30
อาแซด อัลค์มาร์
1 - 0
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
19:30 วิลเล่ม ทเว 2 - 3 เอ็มเมน 2-1
19:30 พีอีซี ซโวลล์ 2 - 4 วีวีวี เวนโล 1-0
19:30
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
4 - 1
อูเทร็คท์
19:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 4 - 5 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 1-2
19:30 วิเทสส์ อาร์นเฮม 6 - 1 เดอ กราฟสคัป 2-0
19:30 โกรนิงเก้น 3 - 0 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 เอฟซี ซินซินเนติ 2 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0
01:00 เอฟซี ดัลลัส 1 - 3 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1-1
02:00 โตรอนโต้ เอฟซี 1 - 2 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-1
03:00 แอลเอ กาแลกซี่ 0 - 2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-2
06:30 โคลัมบัส ครูว์ 0 - 3 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 0-1
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 3 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-0
07:00 ชิคาโก ไฟร์ 2 - 0 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
08:00 โคโลราโด ราปิดส์ 2 - 3 รีล ซอลต์ เลค 1-2
09:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1 - 0 ฮุสตัน ไดนาโม 1-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 0 - 1 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-0
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล 1 - 2 ออด เกรนแลนด์ 1-0
22:59 โมลด์ 1 - 0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0-0
22:59 เฮาเกซุนด์ 1 - 1 โบโด กลิมท์ 0-0
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 1 - 5 วาเลเรนก้า 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

00:00 เบาวิสต้า เอฟซี 4 - 2 สปอร์ติ้ง บราก้า 3-2
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 1 ซีดี ทอนเดลา 1-0
21:00 จีดี ชาเวซ 1 - 2 วิตอเรีย เซตูบัล 0-2
21:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ 5 - 1 เบเลเนนส์ 0-0
23:30 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0 - 4 ปอร์โต้ 0-2

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0 - 0 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-0
11:05 เวกัลตา เซนได 2 - 1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-1
12:00 เอฟซี โตเกียว 1 - 0 จูบิโล อิวาตะ 0-0
12:00 วิสเซล โกเบ 0 - 1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-1
12:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0 - 4 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-2
13:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 2 - 0 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2-0
14:00 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 1 โออิตะ ตรินิต้า 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เยอร์การ์เด้น 0 - 2 เอไอเค โซลน่า 0-0
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 4 - 1 เอล์ฟส์บอร์ก 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 เอฟซี ธูน 1 - 0 ลูกาโน 1-0
00:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 1 - 2 เอฟซี ซูริค 0-0
21:00 เซนต์ กัลเลน 2 - 1 เอฟซี ซิยง 1-0
21:00 ยัง บอยส์ 3 - 1 บาเซิ่ล 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2 - 0 เซลติก 1-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 เคย์เซริสปอร์ 2 - 1 คาซิมปาซ่า 0-1
20:00 คอนยาสปอร์ 2 - 2 แทร็บซอนสปอร์ 2-1
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 2 - 1 อันคารากูคู 0-1
22:59 มาลัตญ่า เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-0

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

23:30
บาเลนเซีย
3 - 1
อลาเบส
23:30
เรอัล โซเซียดาด
3 - 1
เรอัล มาดริด
23:30
แอธเลติก บิลเบา
3 - 1
เซลต้า บีโก้
23:30
แอตเลติโก้ มาดริด
1 - 1
เซบีย่า
23:30
เรอัล เบติส
2 - 1
ฮูเอสก้า
23:30 เลกาเนส 0 - 2 เอสปันญ่อล 0-1
23:30
คิโรน่า
1 - 2
เลบานเต้
23:30
บาร์เซโลน่า
2 - 0
เกตาเฟ่
23:30
บียาร์เรอัล
1 - 0
เออิบาร์
23:30
ราโย่ บาเยกาโน่
1 - 2
เรอัล บายาโดลิด

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

17:00 อัลเมเรีย 5 - 3 เอลเช่ 3-2
21:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 1 - 1 คาดิส 1-0
21:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 2 - 3 อัลบาเซเต้ 1-3

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:30
ฟิออเรนติน่า
0 - 1
เอซี มิลาน
17:30
โตริโน่
3 - 2
ซัสเซาโล่
20:00
โฟรซิโนเน่
1 - 3
อูดิเนเซ่
20:00
ซามพ์โดเรีย
1 - 2
เอ็มโปลี
22:59
สปอล
1 - 2
นาโปลี

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

21:00
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
1 - 4
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
เบิร์นลี่ย์
1 - 3
อาร์เซน่อล
21:00
คริสตัล พาเลซ
5 - 3
บอร์นมัธ เอเอฟซี
21:00 ฟูแล่ม 0 - 4 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-2
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
0 - 0
เชลซี
21:00
ลิเวอร์พูล
2 - 0
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
0 - 2
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
เซาแธมป์ตัน
1 - 1
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
21:00
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
2 - 2
เอฟเวอร์ตัน
21:00
วัดฟอร์ด
1 - 4
เวสต์แฮมยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

01:30 ซันเดอร์แลนด์ 1 - 0 พอร์ทสมัธ 0-0
18:15 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1 - 2 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-2

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 เทียนจิน ฉวนเจียน 1 - 2 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 0-1
18:35 ปักกิ่ง กั๋วอัน 3 - 0 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 2-0
18:35 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 2 - 2 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี 1-0
18:35 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี 2 - 1 ซานตง ลู่เนิ่ง 0-1

ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

18:30 ชางชุน ย่าไท่ 3 - 2 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 2 - 3 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1-2
00:30 ฮาโปเอล รานาน่า 1 - 2 เบต้าเยรูซาเล็ม 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 2 - 1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1-0
18:00 อาร์เซน่อล เคียฟ 3 - 3 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0-1
23:30 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1 - 1 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 เคียสโซ 2 - 1 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0 - 0 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-0
22:30 ไอเค บราเก้ 0 - 0 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-0
22:30 ซีเรียนสก้าเอฟซี 1 - 2 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 สตรอมเมน 1 - 2 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-0
22:59 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 2 - 4 ซานเดฟยอร์ด 1-2
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 2 - 0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-0
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค 1 - 2 ฮามคาม 1-1
22:59 เนสท์ โซตรา 0 - 1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-1
22:59 คองสวิงเกอร์ 3 - 2 ทรอมส์ดาเลน 0-1
22:59 สคีด ออสโล 2 - 3 รัวฟอส 0-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 เซ็บซี่ 1 - 5 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-2

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 เฟรเดอริเซีย 2 - 1 ทิซเตด เอฟซี 1-0
18:45 เฮลซิงกอร์ 1 - 1 นาเอสเวด 0-1
18:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1 - 2 เฟรมัด อเมเจอร์ 0-1
18:45 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1 - 3 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0-1
18:45 โรสกิลด์ 1 - 2 ลิงบี้ 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน 3 - 1 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 2-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

20:30 เดนิซลิสปอร์ 6 - 0 คาราบุคสปอร์ 4-0
20:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 3 - 1 อัลเตย์สปอร์ 0-1
20:30 อดาน่า 2 - 0 บาลิเคซิสปอร์ 2-0
20:30 อัลตินอร์ดู 3 - 0 โบลูสปอร์ 3-0
20:30 กาเซียนเท็ป B.B. 0 - 2 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-1
20:30 ฮาเตย์สปอร์ 1 - 0 กิริซันสปอร์ 1-0
20:30 อุมรานิเยสปอร์ 1 - 3 อิสตันบูลสปอร์ 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:15 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0 - 0 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-0
22:59 เลฟสกี้ โซเฟีย 5 - 1 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 ริเยก้า 0 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:30 แกลร์นาร์ฟอน 2 - 3 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

00:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 2 - 1 เดเบรเซน วีเอสซี 1-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

01:00 สปาร์ตาปราก 1 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช 1-0
20:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 1 - 1 เทปลิเซ่ 1-0
20:00 ซิกม่า โอโลมุช 3 - 2 ฟาสตาฟ ซลิน 1-2
22:59 สลาเวีย ปราก 3 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0 - 1 คาร์บินทารี เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1 - 1 ปาชูก้า 0-0
09:05 คลับ เลออน 2 - 1 คลับ ตีฮัวนา 2-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A

01:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0 - 0 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-0
20:00 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0 - 1 โนวาร่า 0-0
20:00 ซุดติโรล อัลโต้ 1 - 0 แซมเบเนเดทเซ่ 0-0
21:30 คาร์ราเรเซ่ 2 - 0 โปร ปาเทรีย 0-0
21:30 โปเทนซ่า 0 - 0 แรนเด 0-0
21:30 ราเวนน่า 1 - 1 วิเชนซ่า 1-1
22:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1 - 0 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 1-0
23:30 มอนซ่า 1912 2 - 0 เฟอร์มาน่า 1-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:15 ฟามาลิเคา 3 - 2 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 3-1
17:15 ปอร์โต้ บี 0 - 1 สปอร์ติง บราก้า 2 0-1
22:00 โควา พีดาเด้ 0 - 0 วาร์ซิม 0-0
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0 - 2 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-2
22:00 ซีดี มาฟรา 0 - 1 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 อปอลลอน ลิมาสซอล 1 - 2 ลาร์นาคา 0-2
23:15 อัลกิ โอโรกลินี 1 - 0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า 0-0
23:15 โดซ่า คาโตโกเปีย 1 - 0 เอร์มิส อราดิปปู 1-0
23:15 ปาโพส 0 - 2 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0-0

ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ

00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1 - 0 เออีเค เอเธนส์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

03:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค 1 - 2 อัคราเนส 0-2

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

04:30 ซีเอส กงส์ต็องตีน 2 - 0 เจเอส คาบิลี่ 2-0
04:30 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต 0 - 0 เอ็มซี โอราน 0-0
04:30 เอ็มโอ เบไจอา 1 - 0 ปาราดัว เอซี 0-0
04:30 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 3 - 1 โอลิมปิก เมเดีย 0-1
04:30 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 0 - 0 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 0-0
04:30 เจเอส ซาอัวร่า 4 - 3 เอ็มซี แอลเจอร์ 2-2
04:40 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 1 - 0 เอเอส เอน เอ็มลิล่า 0-0

ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก

19:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี รอ บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

19:00 ฝรั่งเศส(ยู 17) 6 - 1 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) 3-0

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 เจลกาว่า รอ ริกาสฟุทโบลา สโกลา
22:00 เมตต้า/ลู ริกา รอ เอฟเค เวนต์สปิลส์

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

18:00 แอตแลนตาส 0 - 0 สตรอมเบส 0-0
21:00 พาเนเวซี่ส์ 2 - 1 เอฟเค ปาลังกา 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

20:00 ยูเมีย เอฟซี 1 - 0 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 1-0
20:00 ไอเค ออเดวอร์ด 3 - 3 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1-1
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 2 - 2 อโครโพลิส ไอเอฟ 1-2
22:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 3 - 0 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 2-0
22:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1 - 1 แอตวิดาเบิร์ก 0-0
22:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1 - 1 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1 - 0 ซลูตัสค์ 0-0
19:30 ดินาโม มินส์ค 3 - 1 เอฟซี โกเมล 1-0
21:30 เอฟเค วิเท็บส์ค 1 - 0 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1-0
23:30 บาเต้ โบริซอฟ 1 - 0 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

18:00 เอฟเค คิมกี้ 2 - 0 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1-0

ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0 - 3 บอสตัน ริเวอร์ 0-2
01:30 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1 - 0 เซอร์โร ลาร์โก 0-0
01:30 ซีเอยูเวนตูเด้ 0 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย 0-0
01:30 แรมปรา จูเนียร์ 2 - 0 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1-0
01:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1 - 1 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0-0
01:30 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0 - 5 ดานูบิโอ เอฟซี 0-2

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 สปอร์ต บอยส์ 3 - 2 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 2-1
03:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 3 - 1 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 3-0
08:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 2 - 2 ปิราต้า เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:30 ยูเนียน แมกดาเลนา 1 - 3 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:00 ซิดนีย์ เอฟซี 6 - 1 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 3-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

00:00 เอสเตกัล คูซสถาน 1 - 2 ไซปา 1-2
00:00 ปาดิสเด เอฟซี 1 - 1 เซปาฮัน 1-0
00:00 เพย์กัน 1 - 0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0-0
00:00 เพอร์เซโปลิส 1 - 1 แมชชีน ซาซี่ 0-1
00:00 ซาแนท นาฟ 0 - 0 เอสเตกฮลัล 0-0
00:00 ซีพิดรูด แรชต์ 1 - 3 นาซซาจี้ มาซานดาราน 0-0
00:00 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 1 - 1 พาร์ส โจโนบิ แจม 1-0
00:00 ซบ อฮัน 3 - 1 ฟูแลด ครูเซสตัน 2-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 3 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-1
12:00 เกียวโต แซงก้า 2 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 1-0
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 1 มาชิดา เซลเวีย 0-1
13:00 คาชิว่า เรย์โซล 1 - 0 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1-0
14:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 0 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-0
17:00 เอฟซี กิฟู 2 - 3 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-1
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 3 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

20:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 3 - 3 ปาร์ดูบีตเซ 2-3
22:00 ฮราเดตส์กราลอเว 2 - 0 อัสติ นาดลาเบม 2-0
22:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 1 - 1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1-1
22:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0 - 0 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-0

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

02:30 อัล ราเอ็ด 0 - 0 อัล-ไฟฮา 0-0
02:30 อัล บาเดน 0 - 1 โอฮูด มีดินา 0-1
02:30 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 4 - 0 อัล กาดาซิย่า 2-0
02:30 อัล อิตติฟาค 0 - 1 อัล ฮิลาล 0-0
02:30 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 1 - 4 อัล อาห์ลี 0-2
02:30 อัล ฮาเซม 0 - 3 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0-2
02:30 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 6 - 2 อัล ฟาร์ท 4-1
02:30 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0 - 0 อัล ทาวอน 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0 - 0 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 0-0

ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 วอคกิ้ง 1 - 0 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

01:00 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 3 - 1 อัจมาน 0-0
01:00 อัล วาเซิ่ล 3 - 2 อัล ชาร์จาห์ 1-0
01:00 ดิบา ฟูไจรัช 0 - 2 อัล ไอน์ 0-1

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

03:00 เปโตรเจ็ท 0 - 1 ทาลา อัล เจช 0-1
03:00 เอล อาห์ลี 1 - 0 สโมฮา เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า รอ ตรังกานู บี
21:00 เซอลาโงร์ ยูไนเต็ด รอ ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 2 - 1 เอ็มซีโอ อุจดา 0-0

ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 3 - 1 ยูเอส ทาทูอิน 2-0
21:00 สฟาเคซี 3 - 1 สตาดิ ตูนิเซียน 2-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 1 - 3 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1
22:59 ทาลินน่า คาเลฟ รอ นอมเม่ เจเค คาลจู

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 กัวรานี อาซุนซิยง 3 - 1 โซล เดอ อเมริกา 1-0
06:10 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 3 - 2 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 2-1

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

02:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0 - 0 ฟิกูเรนเซ่ 0-0
05:00 คุยอาบา 1 - 1 ปารานา พีอาร์ 0-1
05:00 บราซิล เด เปโลตัส 0 - 2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-1
05:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0 - 0 โอเอสเต้ 0-0

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

00:00 แมกนิ 1 - 3 เคฟลาวิค 1-0

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:59 ซิมบรู ชิซินู รอ เชอร์ริฟ ติราสโพล

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 0 - 1 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 0-0
03:00 การาโบโบ เอฟซี 1 - 1 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 0-1

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

21:30 โปเบด้า รอ เอฟเค สเกนดิจา 79
21:30 ราบ็อตนิคกี้ รอ มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
21:30 เรโนวา รอ อคาเดมี่ ปานเดฟ
21:30 ซิเล็กส์ รอ เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่

ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

17:00 ไอเคสเล็ปเนอร์ 2 - 1 สเมดบี้ เอไอเอส 1-1

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 คูริโก้ ยูนิโด 2 - 1 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-1
04:30 โคโล โคโล่ 2 - 1 ปาเลสติโน่ 0-1
22:59 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0 - 2 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-1

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 ซาร์เมียนโต้ 0 - 1 ซีเอ บราวน์อโดรกู 0-0
23:05 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0 - 1 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 สปาร์ตัคเตอร์นาว่า บี 0 - 0 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

14:00 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 1 - 0 พาสโค วอลล์ เอสซี 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-1
19:00 มอนเชงกลาดแบช (ญ) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ญ)
15วินาที ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 0 - 0 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) -
16วินาที เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) -
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 2 - 0 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 0-0
19:00 เอสซีซันด์(ญ) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)

ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan

18:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 2 - 1 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1

06:30 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0 - 0 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ 0-0
07:00 แนชวิลล์ เอฟซี 5 - 1 สโวป ปาร์ค เรนเจอร์ส 3-0
07:30 ซาน อันโตนิโอ 0 - 0 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0-0
09:35 ลาส เวกัส ไลท์ 3 - 0 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 2-0
09:35 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1 - 4 เรโน 1868 เอฟซี 1-2

ผลบอลวันที่ Qatar Cup

02:30 อัล ซาดด์ 2 - 0 อัล เรย์ยาน 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 0 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 2-0
12:15 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 1 - 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
14:05 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 5 - 0 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 4-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

10:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก หญิง 3 - 1 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2-1
12:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 4 - 1 ยามาโตะ ซิลฟิด หญิง 4-0

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง เอฟเอ คัพ

15:00 หยวน ลอง เอฟซี 0 - 2 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 0-1

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0 - 0 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 0-0
12:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 3 - 0 เวกัลตา เซนได (ญ) 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

21:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) รอ เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 2 - 0 เซตีซู 1-0
19:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 5 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 3-0
20:00 เอฟเค อะตีราอู 2 - 1 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 1-1
20:00 อัคโตเบ 0 - 2 อ็อคเซเปส 0-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

20:00 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 2 - 1 อลาชเคิร์ต 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

14วินาที อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0 - 0 โคลบอทน์ (ญ) -

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 โคโรน่า (เยาวชน) รอ สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)

ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ซีดี อากีลา 2 - 1 ซีดี ฟาส 1-0
08:45 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 2 - 1 ซานต้า เทคล่า 1-1

ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 จิวเนสเซ่ รอ โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 รอ โฟล่า เอสซ์

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 ดินาโม บาตูมี 3 - 2 ดินาโม ทบิลิซี 2-0

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ รอ เอชบี ทอร์ชาฟน์

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 1 - 3 ซีดี โอลิมเปีย 0-1

ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา

09:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1 - 1 กัวสตาโตยา 1-1

ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 6 - 0 รอยัล พารี่ เอฟซี 2-0
04:15 ออโรร่า 1 - 1 คลับ กัวบิร่า 0-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 เฟอร์ซา อมาริลลา 3 - 0 เดปอร์ติโบ กีโต้ 3-0
05:15 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 2 - 1 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1-1
07:30 ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 - 1 กวายากิล ซิตี้ 1-1

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี

02:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 2 - 0 ซีดี เมกาเลนซ์ 1-0
02:30 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0 - 0 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0-0
03:00 เมไลพิลล่า 0 - 0 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-0
06:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 2 - 1 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0-0
08:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1 - 0 นูเบลนเซ่ 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1 - 0 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1-0
14:10 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1 - 1 ซิดนีย์ โอลิมปิก 0-0

ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

11:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 0 - 3 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ

22:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด รอ วัลเล็ตตา เอฟซี

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 0 - 0 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 0-0
17:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1 - 0 อตาลันต้า (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน ควีนคัพ

01:30 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ)(N) 1 - 2 เรอัล โซเซียดาด(หญิง) 1-1

ผลบอลวันที่

13:30 เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน(สำรอง) 4 - 4 เหอหนาน เจี้ยนเย้(สำรอง) 2-2

ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0 - 3 การท่าเรือ เอฟซี 0-1
18:00 เชียงใหม่ เอฟซี 1 - 1 แบงค็อก ยูไนเต็ด 1-1
19:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 2 - 1 สุพรรณบุรี เอฟซี 2-1
19:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 2 - 2 สุโขทัย เอฟซี 2-2

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1 - 4 โลโค ทาวิน 1-1
21:00 เอสเค วิคตอเรีย เจรนี่ รอ ลิโตเมอริส

ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17

21:00 คอสตาริกา ยู17 รอ แคนาดา (ยู 17)

ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

02:00 อัล คาลีจ 2 - 2 อัล-อดาลห์ 1-1
02:00 อัล-คาว์แคบ 1 - 0 อัล อันซาร์ 0-0
02:00 อัล-โนจูม 1 - 1 อัล มอจเซล 0-1

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก

17:00 ไฮฟอง เอฟซี 0 - 0 ซงลาม เหงะอาน 0-0
17:00 เอสเอชบี ดานัง 2 - 1 ซานนา คานห์ ฮัว 0-0
19:00 เวียดเทล 0 - 3 ฮอง อันห์ ยาลาย 0-0

ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:15 บุนยอดกอร์ 2 - 1 โคแคน 1-0
19:30 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1 - 0 บูโซโร เอฟเค 1-0
21:40 เมตาลุค เบคาเบด 0 - 0 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-0

ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

02:00 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 2 - 3 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 1-1
02:30 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 1 - 2 ฮูสตัน แดช (ญ) 1-1
06:30 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 1 - 3 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1-2

ผลบอลวันที่ BSWCP

14:40 เยอรมนี ฟุตบอลชายหาด 3 - 6 ตุรกี ฟุตบอลชายหาด 0-0
14:45 นอร์เวย์ ฟุตบอลชายหาด 3 - 0 อังกฤษ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
16:00 อาเซอร์ไบจาน ฟุตบอลชายหาด 5 - 3 กรีซ ฟุตบอลชายหาด 0-0
16:00 คาซัค(ฟุตบอลชายหาด) 2 - 4 สาธารณรัฐเช็ก ฟุตบอลชายหาด 0-0
17:15 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 6 - 3 ฝรั่งเศส ฟุตบอลชายหาด 0-0
18:30 ยูเครน ฟุตบอลชายหาด รอ เบลารุส ฟุตบอลชายหาด
21:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 4 - 6 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
23:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 4 - 5 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
23:30 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) รอ สเปน (ฟุตบอลชายหาด)

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

17:00 ฮาล์มสตัด ยู19 1 - 3 โกเตบอร์ก ยู19 0-2

ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

01:30 ลูซิตานส์ 0 - 0 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 0-0
17:00 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส รอ เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
17:00 เซนต์ จูเลีย รอ ยูอี เอ็นกอร์ดานี่

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 เนเวซิส 0 - 1 ดีซัวกาส เทลเซีย 0-0
18:00 เอฟซี ปาครูโอยิส รอ ซิอัวลิอาย

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1 - 0 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1-0
01:30 โกมูนิกาซิโอเนส 0 - 1 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0-1
01:40 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1 - 1 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-0
22:00 ซีเอ ซาน มิเกล 0 - 1 ซาน เทลโม่ 0-1

ผลบอลวันที่ UAE RL

01:00 อัล จาซิล่า(สำรอง) 6 - 1 เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) 5-0

ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด รอ ริเวอร์ ยูไนเต็ด
22:00 โลบี สตาร์ส รอ เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล
22:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี รอ รีโมสตาร์
22:00 เบนเดล อินชัวรันส์ รอ คัตซิน่า ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว 1 - 6 เมริดา เอดี 0-0
00:15 อัลฮัวริโน 1 - 0 ซีดี เอล ปาโล 0-0
00:30 เฆเรซ 1 - 0 กอร์โดบา บี 0-0
01:15 มัล เมนอร์ 1 - 1 ซีดี อัลการ์ 1-1
16:30 ซีดี เตรรา 0 - 2 อัลกอสซีเอฟ 0-1
16:30 อัลคอร์ค่อน บี 3 - 0 ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส 1-0
16:30 เกตาเฟ่ บี 1 - 1 แอตเลติโก้ ปินโต้ 1-0
16:30 ปราลา 1 - 1 ซีดี คานิลลัส 1-0
17:00 เซบีย่า ซี 4 - 0 ซีดี คาเบเซนเซ 1-0
17:00 ซีดี บินิสซาเลม รอ ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่
17:00 เอสดี ฟอร์เมนเตรา รอ ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
17:00 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 1 - 0 ซีดี มานาคอร์ 0-0
17:00 ซีอี ยูโรปา 0 - 1 ยูเอ ฮอร์ต้า 0-0
17:00 ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู 2 0 - 2 ยูอี แซนท์ส 0-0
17:00 เอฟซี มาร์ติเน็ต 0 - 3 ซานแอนดรู 0-2
17:00 ไปปอร์ต้า 1 - 3 เอลเดนเซ่ 1-1
17:00 เบเลซ ซีเอฟ รอ โมทริล ซีเอฟ
17:00 ลาส โรซัส 0 - 3 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 0-1
17:00 ตอร์เร่ เลบานเต้ รอ แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
17:30 โคนิล ซีเอฟ รอ โคเรีย ซีเอฟ
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด รอ ยูดี แอลบาร์ร่า
18:00 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ รอ ซีดี เอล โคติลโล่
21:00 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส รอ มอสโตเรส
22:00 เอดี ซาบินานิโก้ รอ ซีเอ มอนซอน
22:00 แตร์ราสซ่า รอ เอฟซี อัสโค
22:30 ซีดี อัลกูไนโน รอ เอสดี โลโกรเนส
22:30 ซีดี ซารีเนนา รอ เรอัล ซาราโกซ่า 2
22:30 ทามาร์ริตเตอร์ รอ เบรีย
22:30 เบโรรีล บูปันซา รอ อารันดิน่า
22:59 กอมโปสเตลา รอ ยูดี โซโมซาส
22:59 โอลิมปิโก เดอ โทตานา รอ อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
22:59 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ รอ ซีดี ลีอัลตัดท์
22:59 ซีดี ทุยล่าร์ รอ มาริโน่ ลูอันโก้
22:59 เครวิลเลนเต้ รอ โนเวลด้า ซีเอฟ
22:59 ยูดี พาเตอร์นา รอ อะเซโร
22:59 คาดิส 2 รอ อัลเจซีราส
23:30 เยคราโน ดิปอติโว รอ ลา โฮย่า ลอร์ก้า

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

05:00 ปาชูก้า ยู20 2 - 2 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20 0-0
23:15 ซานโตส ลากูน่า ยู20 รอ โตลูกา(ยู 20)

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

21:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา รอ อิสกร้า สตาลี่
21:00 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน รอ โกลเดนี

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

17:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) รอ ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

16:00 เทรนซีน ยู 19 2 - 4 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1-4
16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 2 - 4 เอ็มเอสเค ซิลินา ยู 19 1-3

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

20:00 เอฟซี สโมเลวิชี่ รอ กรานิต
22:00 เอฟซี บาราโนวีชี รอ เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค

ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) รอ ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ)

ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 ขอนแก่น เอฟซี 2 - 1 สมุทรสาคร เอฟซี 1-1
19:00 อยุธยา เอฟซี 0 - 0 ระยอง เอฟซี 0-0
16วินาที ศรีสะเกษ เอฟซี 0 - 0 ลำปาง เอฟซี -
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 1 - 0 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 อีเรบูนี 0 - 3 แกนด์ซาซาร์ บี 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 4 - 1 วอลเดน เวสทอน 2-0
12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 1 - 3 โมนาโร แพนเธอร์ส 1-1
12:00 กาการิน ยูไนเต็ด 1 - 1 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:10 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 0 - 1 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-1
15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 3 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 1 - 2 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 0-2
12:00 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 1 - 2 มอร์แลนด์ ซิตี้ 1-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1 - 0 2 เด มาโย 1-0
02:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1 - 1 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0-0
21:00 12 de Octubre รอ 3 de Febrero

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19

22:00 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 7 - 0 อินเตอร์บล็อค ลูบลิยานา (ยู 19) 5-0

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 2 1 - 1 ปาร์นู เจเค 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

00:00 โปแลนด์ พอซนาน (ญ) 2 - 6 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 2-0
21:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) รอ จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ)

ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

05:30 บาแรนคิลล่า เอฟซี 2 - 0 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 2-0
07:45 เดปอร์ติโว เปไรร่า 2 - 1 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 ดูก้าปรากซ์(ญ) 4 - 0 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 3-0
16:00 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) รอ สปาร์ตา ปราก (ญ)

ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ (W)

01:00 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) 2 - 1 ซโวลเล่ (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

17:00 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 0 - 0 บิ่ญ เฟือก 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

20:00 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) รอ เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก

16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21) 4 - 3 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 21) 1-1
16:00 เบอร์โน(ยู21) 7 - 0 สโลวัคโก้(ยู 21) 3-0
18:00 คาร์วิน่า (ยู 21) 2 - 5 วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) 1-2

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

22:00 สตรัมส์ก้า สลาวา รอ โดโกเรต์ส รัซกราด 2

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

15:00 เอฟซี อันยาง 0 - 0 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0
15:00 ปูซานไอปาร์ค 1 - 1 กวางจู เอฟซี 0-0
17:00 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 0 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์

02:00 โวลตา เรดอนดา 2 - 0 ทอมเบนเซ่ 2-0
03:15 ลูเวอร์เดนเซ่ 0 - 1 เรโม เบเลม 0-0
05:00 อิมเพอราทิช 2 - 2 เทรเซ่ พาไรบา 1-0
05:15 เอสซี เปซานดู (พีเอ) 0 - 1 ยูเวนตูเด้ 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:05 จีเคเอสเบลชาโตว์ 3 - 1 วิดซอว์ ลอดส์ 1-1

ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 มูทัล เอฟซี รอ เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น
14:30 วอง ไท ซิน รอ อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ
14:30 ชาทิน รอ รีซอร์ส แคปปิทอล เอฟซี
14:30 ซิติเซ่น รอ แฮปปี้ วัลเล่ย์
14:30 ฟลาเวอร์ รอ วิงยี เอฟที
14:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ รอ ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี
14:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ รอ ฮ่องกง เอฟซี

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 Ligi 1

15:00 อัมรานิเยสปอร์ (ยู 21) 0 - 4 อิสตันบูลสปอร์ เอเอส(ยู 21) 0-2
พักครึ่ง พักครึ่ง อดาน่า เดมิสปอร์ (ยู 21) 4 - 1 บาลิเคซิสปอร์(ยู 21) 4-1
18:00 เดนิซลิสปอร์ (ยู 21) รอ คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์(ยู 21)

ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก

58 วินาที คอนยาสปอร์(ยู 21) 1 - 0 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 21) 1-0
17วินาที อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (ยู 21) 0 - 0 อันคารากูคู(ยู 21) -
16วินาที เยนิ มาลัตยาสปอร์(ยู 21) 0 - 0 บูว์ยุคเซฮีร์ เบเลดิเย่ เอร์ซูรุมสปอร์(ยู 21) -
21:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 21) รอ คาซิมปาซ่า (ยู 21)
21:00 อันตัลยาสปอร์ (ยู 21) 1 - 2 บูร์ซาสปอร์ (ยู 21) 0-1

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

01:30 บูร์กินาฟาโซ ( ญ ) 1 - 3 มาลี (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 3 - 1 ไพน์ฮิลส์ 1-1
14:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 1 - 0 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 0 - 3 เซาเปาโล(ยู 20) 0-2
01:00 บาทาติสเอฟซี(เยาวชน) 3 - 2 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 1-1
01:00 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 0 - 1 ลิเนนเซ่ เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 4 - 1 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 3-0
01:00 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1 - 2 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 1-1
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 2 - 1 ริโอ เปรโต (เยาวชน) 1-0
01:00 ออสเตเอฟซี (เยาวชน) 1 - 2 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 1-0
01:00 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 1 - 0 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 0-0
01:00 ซีเอ ตาโบเอา ดา เซร่า (เยาวชน) 0 - 1 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 0-0
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 0 - 1 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 0-1
01:00 อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20) รอ เซาเปาโล(เยาวชน)
01:00 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 1 - 1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 0-1
01:00 พรีมาเวร่า (เยาวชน) 1 - 1 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ยู 20) 1 - 2 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 1-0
01:30 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 2 - 1 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี(เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20

10:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 4 - 1 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20) 0-1
12:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) 4 - 2 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 2-1
12:00 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 58 ยู 20 3 - 0 ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) 1-0

ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 ซีดี เปอร์โต กีโต 1 - 0 กัวเลซีโอเอสซี 0-0
03:00 ซีดี แคลน จูเวนไนล์ 0 - 3 มอนต้า เอฟซี 0-2

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:30 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 2 - 2 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ NOR D4

20:00 สตรอมก็อดเซ็ท 2 รอ ฟาน่า
21:30 จังเคเลน รอ โฟรย่า FK

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:59 บาดาโฮซ 2 - 0 เซบีย่า แอตเลติโก 2-0
22:59 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 2 - 2 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-0
22:59 ซีดี เอล อีจิโด รอ อัลเมเรีย บี
22:59 กรานาดา ซีเอฟ บี 0 - 2 เรเครติโบ อูเอลบา 0-1
22:59 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1 - 3 ดอน เบนิโต้ 1-1
22:59 ยูดี มาร์เบลล่า 2 - 0 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1-0
22:59 เรอัล มูร์เซีย 2 - 0 ยูดี เมลิลล่า 0-0
22:59 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0 - 1 จูมิลล่า 0-1
22:59 ยูดี อิปวิสซ่า รอ แอตเลติโก้ มาลากูโน
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 0 - 1 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0-0
22:59 เอสดี อมอเรเบียต้า 2 - 0 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1-0
22:59 แอธเลติก บิลเบา บี รอ เรอัล ยูนิโอน
22:59 เอสดี เกอร์นิกา รอ เอสซีดี ดูรานโก้
22:59 เอสดี ไลเนา 3 - 0 บาราคแอลโด ซีเอฟ 1-0
22:59 มิรานเดส รอ ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
22:59 เรอัล โอเบียโด้ บี 1 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-0
22:59 เรอัล โซเซียดาด บี 1 - 1 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-1
22:59 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า รอ สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
22:59 ซีดี ตูเดลาโน่ 0 - 0 กาลาฮอร์รา 0-0
22:59 ยูดี โลโกรนเยส 2 - 1 ซีดี อิซาร่า 0-0
22:59 แอตเลติโก บาเรียเรส 2 - 1 เยย์ดา 2-1
22:59 บาร์เซโลน่า บี 0 - 2 เอร์กูเลส 0-2
22:59 ยูบี คอนเควนเซ่ 1 - 1 คาสเตลล่อน 0-1
22:59 ซีดี เอโบร 0 - 2 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0
22:59 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 2 - 1 ยูดี เลบานเต้ บี 0-1
22:59 ซีเอฟ เปราลาดา 2 - 3 ซีดี อัลโคยาโน่ 1-0
22:59 บูร์โกส ซีเอฟ รอ เซลต้า บีโก้ บี
22:59 ซาบาเดย์ 1 - 0 เอสดี อีเจีย 1-0
22:59 โครูโช่ เอฟซี 0 - 0 ซาลามังก้า 0-0
22:59 เตรูเอล 1 - 4 ยูอี โอลอต 1-2
22:59 บียาร์เรอัล บี 0 - 1 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-0
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 0 - 0 เรอัล บายาโดลิด บี 0-0
22:59 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ รอ เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว
22:59 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 0 ฟูเอนลาบราดา 0-0
22:59 ปอนเตเบดรา 0 - 2 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 0-1
22:59 ลีพิโด เดอ บัวซาส 0 - 3 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-2
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 2 - 1 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1-0
22:59 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส รอ คูลทูรัล เลโอเนซ่า

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 น็องต์(ยู 19) รอ ตูร์(ยู 19)
20:00 นิออร์ท(ยู 19) รอ เตรลิสซาค (ยู 19)
20:00 โอแซร์ (ยู 19) รอ สตารส์บูร์ก(ยู 19)
20:00 สต๊าด แร็งส์(ยู 19) รอ เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
20:00 เฟลอรี91 (ยู 19) รอ ทรัวส์(ยู 19)
20:00 ดิฌง(ยู 19) รอ เม็ตซ์(ยู 19)
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) 0 - 2 ก็อง(ยู 19) 0-0
20:00 ล็องส์(ยู 19) รอ เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19)
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) รอ ยูเอส บูโลญจน์(ยู 19)
20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) รอ เลอ อาฟร์(ยู 19)
20:00 ดันเคอร์ (ยู 19) รอ ซารัน (ยู 19)
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) รอ ตูลูส (ยู 19)
20:00 อฌักซิโอ้(ยู 19) รอ บาสเตีย (ยู 19)
20:00 นีซ (ยู 19) รอ แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
20:00 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) รอ โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
20:00 โมนาโก(ยู 19) รอ แคนเนส เอเอส (ยู 19)
20:00 ตูลง(ยู 19) รอ นีมส์(ยู 19)
21:00 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) รอ ชาโตรูซ์(ยู 19)
21:00 ลาวาล(ยู 19) รอ แรนส์(ยู 19)
21:00 แบรสต์(ยู 19) รอ บอร์กโดซ์(ยู 19)
21:00 วานซ์ ยู19 รอ โชเล โซ(ยู 19)
21:00 ปัว เอฟซี (ยู 19) รอ แก็งก็อง(ยู 19)

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:30 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 3 - 1 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 1-0
18:30 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0 - 4 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 0-2
18:30 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1 - 1 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1-1
18:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1 - 1 วีเอฟบีเออร์บัค 1-1
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 3 - 0 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2-0
18:30 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 3 - 1 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1-0
18:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 5 - 1 บูดิสซ่า บัวซอน 3-0
18:30 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 4 - 2 ชามนิตเซอร์ 2-2
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0 - 2 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-1
19:00 ฮาเวลเซ่ 2 - 1 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 1-1
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0 - 3 ซาบรุคเค่น 0-2
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 2 - 1 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1-1
20:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 1 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 0-0
20:30 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 2 - 1 ซังค์ เพาลี 2 2-0

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 0 - 0 จิปโป 0-0
19:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 7 - 1 เอฟซี วาจากอสกิ 4-0
22:30 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 0 - 0 ซูเดท 0-0
22:30 พีเค-37 0 - 3 จีบีเค คอคโคล่า 0-1
22:30 โอแอลเอส โอลู 0 - 1 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0-0
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 1 - 3 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 0-2

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

18:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 3 - 0 ยูทีเอ อารัด 1-0

ผลบอลวันที่ Greece Divison C

19:00 ไอโอนิกอส รอ อีโอลิกอส

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 บีเค อวาลต้า 2 - 0 เวการ์ 0-0
20:00 เอบี โคเปนฮาเกน รอ วอนลอส

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 เอลเวอร์รัม 2 - 1 ไมจอลเนอร์ 0-1
20:00 บราท์เวก 0 - 2 วีดาล 0-1
20:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 2 - 0 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-0
22:00 ควิด ฮอลเด้น 2 - 0 ไบรน์ 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

18:30 วินเบิร์ก ไอเอฟ รอ ออนซาล่า บีเค
18:30 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม รอ ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
21:30 เอฟซี กูเต้ รอ ซุนด์บีเบิร์ก

ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า

16:30 สเวคาพิน ยูไนเต็ด 1 - 2 มะเกว 1-1
16:30 เซาเทิร์น เมียนมา 1 - 1 หงสาวดี ยูไนเต็ด 0-1

ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 3 - 1 วาเลนไทน์ 2-1
11:30 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0 - 2 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 0-1
11:30 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 0 - 1 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 0-0
11:30 บรอดมีโดว์ เมจิก 1 - 0 แลมบ์ตัน จาร์วิส 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

11:00 ซันไชน์ โคส(ญ) 0 - 7 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 0-2
14:15 คาปาลาบา หญิง 3 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 1-1
15:00 เซาท์ ยูไนเต็ด (ญ) 7 - 0 มิทเชลตัน ( ญ ) 4-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ รอ เวสเทิร์นสติม่า
19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด รอ เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด
19:00 เกริโช่ รอ ยูลินซี่ สตาร์นากูรู
20:15 กอร์ มาเฮีย รอ โซฟาพาก้าเอฟซี

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

00:00 แอตแลนติก ซิตี้ เอฟซี 4 - 1 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 2-0
02:00 ทัลซ่า แอธเลททิค 0 - 0 วิชิต้า 0-0
06:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 2 - 0 เอฟซี ทูซอน 0-0
06:00 เอฟซี โมทาวน์ 1 - 3 จูเนียร์โลนสตาร์ 1-2
06:00 เอเวอร์กรีน 0 - 2 เอฟเอ ยูโร 0-0
06:00 นิวเจอร์ซีย์โคปา 1 - 1 เฮอร์ชี่ 0-0

ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

20:00 เซนต์จอร์จ รอ เดบับ โปลิศ

ผลบอลวันที่ FFSA WPL

12:00 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 2 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 1-0
12:00 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0 - 2 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 0-2
12:30 นอร์ธชอร์ เมอรินเนส (ญ) 1 - 3 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 0-2
13:30 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 1 - 0 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา

01:30 ซีเอ แอตเทนาส 1 - 1 ทอร์ค 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

45 วินาที ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 1 - 3 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 1-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

21:00 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ รอ เอชไอเอฟเค 2

ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:00 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0 - 0 นราธิวาส เอฟซี 0-0
17:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 บีทียู ยูไนเต็ด 1-1
17:00 เชียงราย ซิตี้ 2 - 1 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
18:00 กระบี่ เอฟซี รอ นครศรีธรรมราช เอฟซี
18:00 นครปฐม เอฟซี รอ ตรัง เอฟซี

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ยูเรนา เอสซี 2 - 2 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1-0

ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

11:00 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20) 4 - 2 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) 1-1
12:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 3 - 2 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 2-1
12:30 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 0 - 4 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20) 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 อัมพาโร 3 - 3 อีซี เซา โชเซ เอสพี 2-1
01:00 มาอูเอ็นซ่าเอสพี 1 - 1 ฟลาเมงโก(เอเอ) 1-0
20:00 กัวรุลฮอส เอสพี รอ เมาอา เอฟซี
20:00 เซา โฮเซ่ ดอส แคมโพส/เอสพี รอ เปาลิสต้า

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 1 - 3 สปิริต เอฟซี 0-0
15:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 0 - 3 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 0-1

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2

22:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ รอ โอทรานท์

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก

15:56 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 - 3 เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ยู 19) 1-2
พักครึ่ง พักครึ่ง ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 0 - 0 คูการิค(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 โอปาว่า 2 4 - 5 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 2-2

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

16:30 เอสซี คอนดอร์ ฮัมบูร์ก 1 - 2 อัลโตน่า 93 1-2
19:00 1. FC Lok Stendal รอ ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
20:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต รอ เอฟซี คลีฟ
20:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ รอ เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
20:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น รอ ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
21:00 เอนด์เทบรูกค์ 3 - 3 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 2-0

ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D

03:00 เอซี โคลีนา 1 - 2 ซาน มาร์คอส 0-1
05:00 เดปอร์เตส วาลเลนาร์ 2 - 1 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

18:00 แกรนด์ โบโด ( ญ ) รอ สนอบเอฟเค (ญ)

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

21:30 เอ็นเค โซลิน รอ เอ็นเคลุคโก้

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:45 เซนต์ แพทริค ไซ รอ บังกอร์ เซลติก

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19

19:30 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) รอ ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19)

ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D

21:00 ปอนซัคโค รอ มอนเตวาชี

ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก

20:00 ทรี ฟิโอริ รอ เตร เพนน์

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie

16:30 วิเทสส์(ยู 19) รอ สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(ยู 19)

ผลบอลวันที่

12:55 อยุธยา ยูไนเต็ด (ยู 19) 5 - 0 โดม เอฟซี (ยู 19) 3-0
13:00 อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด(ยู 19) 2 - 1 อาร์มี่ ยูไนเต็ด (ยู 19) 0-1
13:00 ลำพูน วอริเออร์ เอฟซี (ยู 19) 4 - 1 สมาคมกีฬา สุโขทัย (ยู 19) 3-0
13:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด(ยู 19) 8 - 0 นครปฐม (ยู 19) 2-0
13:00 การท่าเรือ เอฟซี (ยู 19) 7 - 0 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต (ยู 19) 3-0
13:10 อ่างทอง เอฟซี (ยู 19) 2 - 0 นครสวรรค์ (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่

20:00 มูลูส รอ สทราซบูร์ 2

ผลบอลวันที่

16:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 1 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1-1
20:00 เออีเอล ลาริซา ยู 19 รอ โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19)

ผลบอลวันที่ Cuban Championship

03:00 ลา ฮาบานา 3 - 2 ซานติอาโก เดอ คิวบา 0-2

ผลบอลวันที่

01:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 1 - 1 วิตอเรีย อีเอส 1-0
02:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 2 - 1 วิตอเรีย พีอี 1-0
02:00 ฟลอเรสต้า ซีอี 0 - 0 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 0-0
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 3 - 0 อีตาบายานา 1-0
02:00 พัลมาส 0 - 0 อิโพรา อีซี 0-0
02:00 เซา คาเอตาโน่ 0 - 1 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0-1
02:00 ทูปิ เอฟซี 0 - 0 อิตาโบไร อาร์เจ 0-0
03:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 4 - 0 อเมริกา พีอี 0-0
03:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 4 - 0 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี 2-0
03:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ 2 - 2 ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 1-1
04:00 เอเอ อนาโปลิน่า 1 - 1 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 1-0
04:00 จอยวิลล์ เอสเซ 0 - 0 เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า 0-0
04:00 มานุส (สมัครเล่น) 5 - 2 แกลเวซ/เอซี 2-0
06:00 ซัลเกโร เอซี 2 - 1 คอรูริเป้ เอไอ 2-0

ผลบอลวันที่

00:00 ซานโตส (ญ) 2 - 1 ฟลาเมงโก/อาร์เจ(ญ) 2-1

ผลบอลวันที่

13:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1 - 2 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่

17:30 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี รอ เคราล่า บลาสเตอร์ส 2

ผลบอลวันที่

45วินาที ญี่ปุ่น (ญ) ยู20 0 - 0 เกาหลีเหนือ (ญ) ยู20 -
17:30 ญี่ปุ่น(ญ) ยู19 0 - 1 เกาหลีเหนือ(ญ) ยู19 0-1
22:30 เฮติ ( ญ ) ยู 20 0 - 0 เม็กซิโก (ญ) ยู 20 0-0

ผลบอลวันที่

16:00 หนองบัว พิชญ(สำรอง) 1 - 1 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-0
16:00 สยาม เอฟซี 2 - 2 แอร์ ฟอร์ซ โรบินสัน เอฟซี 1-2

ผลบอลวันที่

03:45 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 2 - 0 ราซิ่ง คลับ 0-0
06:00 แอดเลติโก ทูคูแมน 3 - 0 ริเวอร์เพลท 2-0

ผลบอลวันที่

15:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 2 - 0 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 0-0
18:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) รอ ลามอนวิลล์ โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง)

ผลบอลวันที่ 12/05/2562

ผลบอลวันที่ Brazil DDL
ผลบอลวันที่ BSWCP
ผลบอลวันที่ Cuban Championship
ผลบอลวันที่ FFSA WPL
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ Greece Divison C
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional
ผลบอลวันที่ Qatar Cup
ผลบอลวันที่ SVK U19 A
ผลบอลวันที่ UAE RL
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ WAUS WD1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน
ผลบอลวันที่ เค-ลีก
ผลบอลวันที่ เคนยาคัพ
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน คัพ
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
ผลบอลวันที่ เจแปน Challenge League Women
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ (W)
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Fynsserien
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A
ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 Ligi 1
ผลบอลวันที่ ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato U19
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ รัสเซีย Div 3
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ ลีกกายอานา
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา U20 ลีก
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
ผลบอลวันที่ เวียดนาม Second Division
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ สเปน ควีนคัพ
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta
ผลบอลวันที่ สวีเดน U19
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิงลีก
ผลบอลวันที่ สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง เอฟเอ คัพ
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก



ผลบอลวันที่Brazil DDL, BSWCP, Cuban Championship, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, Qatar Cup, SVK U19 A, UAE RL, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กานาพรีเมียร์, เกาหลีลีกสำรอง, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, เคนยาคัพ, แคเมอรูน Elite One, แคเมอรูน Elite two, แคเมอรูน คัพ, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ดัตช์คัพ (W), เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก Fynsserien, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี U21 Ligi 1, ตุรกี U21 ซูเปอร์ลีก, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, มอนเตเนโก Div.2, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา คัพ, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, รัสเซีย Div 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกกายอานา, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา U20 ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม Second Division, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ควีนคัพ, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิงลีก, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก U21 ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮ่องกง เอฟเอ คัพ, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์เยาวชน Eredivisie, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,