บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 05/10/2562

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 1 - 0 คอร์ก ซิตี้ 0-0
01:45 ดันดาล์ค 1 - 0 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-0
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0 - 2 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0 - 0 ยูซี ดับลิน 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:00 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0 - 0 บานฟิลด์ 0-0
07:10 แอดเลติโก ทูคูแมน 2 - 1 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1-0
23:15 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 2 - 4 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-2
23:15 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 2 - 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 3 - 1 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 3-1
22:00 แมตเตอร์สเบิร์ก 2 - 3 ราปิด เวียนนา 1-1
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 6 - 0 เรนดอร์ฟ อัลทัช 3-0

ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:30 ชาเลอร์รัว 1 - 2 อันเดอร์เลชท์ 1-1
22:59 เคเอเอส ยูเปน 0 - 2 เมเชเลน 0-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

01:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1 - 1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0-0
20:00 โปกอน เซซิน 1 - 2 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-2
22:30 เลช พอซนาน 4 - 0 วิสล่า คราคอฟ 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 นอร์ดเจลแลนด์ 1 - 1 ลิงบี้ 1-0
21:00 โฮโบร 0 - 2 อัลบอร์ก 0-1

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
3 - 1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
20:30
ไฟร์บวร์ก
2 - 2
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
20:30
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
1 - 2
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
20:30
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
1 - 1
แอร์เบ ไลป์ซิก
20:30
บาเยิร์น มิวนิค
1 - 2
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
23:30
ชาลเก้ 04
1 - 1
โคโลญจน์

ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 2 - 0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0-0
18:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 2 - 2 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 2-1
18:00 ดินาโม เดรสเดน 0 - 2 ฮันโนเวอร์ 96 0-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:30 เอฟซี อูฟา 0 - 1 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-1
18:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 0 ดินาโม มอสโก 0-0
20:30 รูบิน คาซาน 2 - 1 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 2-0
22:59 เอฟเค โซชิ 0 - 2 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:45
อาเมียงส์
3 - 1
โอลิมปิก มาร์กเซย
22:30
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
4 - 0
อองเช่ร์

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 วาล็องเซียนส์ 0 - 2 เกรอน็อบล์ 0-1
01:00 เลอ ม็องส์ 1 - 0 เอฟซี แซมบี 0-0
01:00 ก็อง 1 - 1 ชาโตรูซ์ 0-0
01:00 แก็งก็อง 4 - 1 โรเดซ อเวรอน 2-1
01:00 ลอริยองต์ 0 - 0 อฌักซิโอ้ 0-0
01:00 น็องซี่ 2 - 1 ชามัวร์ นิออร์ท 0-1
01:00 ปารีส เอฟซี 1 - 0 ทรัวส์ 1-0
01:00 โซโชซ์ 4 - 0 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-0
19:45 เอเจ โอแซร์ 2 - 0 เลอ อาฟร์ 2-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:00 โกรนิงเก้น 3 - 0 อาร์เคซี วาลไวก์ 2-0
23:30 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 2 - 0 เอ็มเมน 1-0

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เอ็นเอซี เบรด้า 1 - 0 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-0
01:00 เอสซี คัมบูร์ 4 - 0 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3-0
01:00 เดน บอสช์ 4 - 0 เอฟซี ออสส์ 1-0
01:00 ดอร์เดรชท์ 2 - 5 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0-2
01:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1-0
01:00 เดอ กราฟสคัป 0 - 0 อัลเมเร่ ซิตี้ 0-0
01:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 3 - 1 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 0-1
01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 6 - 0 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 3-0
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 3 - 1 โวเลนดัม 1-1
01:00 เอสซี เทลสตาร์ 1 - 2 โรด้า เจซี 0-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1 - 1 สตรอมก็อดเซ็ท 0-0
22:59 ออด เกรนแลนด์ 1 - 1 วาเลเรนก้า 0-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 อาเวส 0 - 1 ซีดี ทอนเดลา 0-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 จูบิโล อิวาตะ 0 - 2 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-1
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 1 โออิตะ ตรินิต้า 0-0
12:00 สากัน โตสู 2 - 1 เอฟซี โตเกียว 0-0
12:00 เวกัลตา เซนได 0 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-1
14:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 6 - 2 วิสเซล โกเบ 2-1

ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

18:30 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 4 - 4 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 3-0
21:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 1 เฮลซิงบอร์ก 1-0
21:00 เอไอเค โซลน่า 2 - 0 โอเรโบร 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 อเบอร์ดีน 1 - 1 ฮิเบอร์เนี่ยน 0-0
21:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0 - 1 คิลมาร์น็อค 0-1
21:00 มาเธอร์เวลล์ 2 - 0 เซนต์ เมียร์เรน 1-0
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 2 - 2 เซนต์ จอห์นสโตน 1-1

ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:30 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 5 - 1 เดนิซลิสปอร์ 2-0
00:30
เฟเนร์บาห์เช่
0 - 1
อันตัลยาสปอร์
19:00 คาซิมปาซ่า 1 - 4 คอนยาสปอร์ 1-3
21:30 กัซเทป 4 - 0 เคย์เซริสปอร์ 3-0

ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน

02:00
เรอัล เบติส
1 - 1
เออิบาร์
18:00
เลกาเนส
1 - 2
เลบานเต้
21:00
เรอัล มาดริด
4 - 2
กรานาดา ซีเอฟ
23:30
บาเลนเซีย
2 - 1
อลาเบส

ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A

21:15 พานาธิไนกอส 0 - 1 สโกดา ซานธี 0-0
23:30 เออีแอล ลาริซ่า 0 - 0 เออีเค เอเธนส์ 0-0

ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2

02:00 เอดี อัลคอร์ค่อน 0 - 1 อัลบาเซเต้ 0-0
21:00 ซีดี ลูโก้ 0 - 2 ลาส พัลมาส 0-0
22:59 เอลเช่ 1 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0

ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00
สปอล
1 - 0
ปาร์ม่า
22:59
เวโรน่า
2 - 0
ซามพ์โดเรีย

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0 - 1 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 1 - 1 เชลแน่ม ทาวน์ 1-0
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2 - 2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-1
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-0
21:00 วอลซอลล์ 0 - 3 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-1
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2 - 1 สวินดอน ทาวน์ 0-0
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-1
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 3 - 1 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-1
21:00 พอร์ทเวล 3 - 1 มอร์แคมบ์ 0-1
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 3 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 1-0
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2 - 2 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
3 - 0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
21:00
วัดฟอร์ด
0 - 0
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
21:00
เบิร์นลี่ย์
1 - 0
เอฟเวอร์ตัน
21:00
นอริช ซิตี้
1 - 5
แอสตัน วิลล่า
21:00
ลิเวอร์พูล
2 - 1
เลสเตอร์ ซิตี้
23:30
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
1 - 2
คริสตัล พาเลซ

ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2 - 1 มิดเดิลสโบรห์ 1-0
18:30 ฟูแล่ม 2 - 2 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-1
21:00 มิลล์วอลล์ 2 - 1 ลีดส์ ยูไนเต็ด 2-0
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 4 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-0
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 5 - 1 บาร์นสลีย์ 1-1
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1 - 0 เบรนท์ฟอร์ด 0-0
21:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 4 - 2 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2-0
21:00 บริสตอล ซิตี้ 1 - 0 เร้ดดิ้ง 1-0
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 0 วีแกน แอธเลติก 0-0
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 3 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ 0-0
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2 - 0 ลูตัน ทาวน์ 1-0
21:00 สวอนซี ซิตี้ 1 - 2 สโต๊ค ซิตี้ 1-1

ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ

21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 4 - 0 โคเวนทรี ซิตี้ 2-0
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 2 - 0 ซันเดอร์แลนด์ 1-0
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 0-0
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1 - 2 พอร์ทสมัธ 0-0
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 3 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-1
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0 - 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-1
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 3 - 2 โรชเดล 3-0
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 3 - 3 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-2
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 2 - 2 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
21:00 จิลลิ่งแฮม 3 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี

02:00 เปรูจา 1 - 0 ปิซ่า 1-0
20:00 ลิวอร์โน่ 3 - 4 คิเอโว่ 3-1
20:00 โคเซนซ่า 1914 1 - 1 เอซี เวนิช 1-0
20:00 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 2 - 0 เอ็มโปลี 2-0
20:00 โครโตเน่ 3 - 1 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 2-0
20:00 สเปเซีย 0 - 1 เบเนเวนโต้ 0-0
22:59 ทราปานี่ 1 - 2 ยูเว่ สตาเบีย 1-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

04:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 0 - 3 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0-2
14:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 2 - 2 บริสแบน โรว์ 1-2
22:59 จอร์แดน 0 - 0 สิงคโปร์ 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

18:30 ฮาเลโซเวนทาวน์ 0 - 2 อัลทริงแคม 0-0
21:00 แอชตัน ยูไนเต็ด 2 - 6 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 2-2
21:00 นานท์วิช ทาวน์ 1 - 0 มอร์เพธ ทาวน์ 0-0
21:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 1 - 0 กุยเซลีย์ 0-0
21:00 ลีค ทาวน์ 0 - 2 คิงส์ ลินน์ 0-0
21:00 ไวท์บี้ ทาว์น 1 - 1 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 สตัวร์บริดจ์ 2 - 1 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2-1
21:00 เบลเปอร์ทาวน์ 2 - 1 รูเชล โอลิมปิค 1-0
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี 1 - 2 ยอร์ค ซิตี้ 1-0
21:00 แทมเวิร์ธ 0 - 0 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก 0 - 5 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0-1
21:00 เลมิงตัน 0 - 2 ดาร์ลิงตัน 0-0
21:00 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 0 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 2 - 0 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 1-0
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 2 - 0 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-0
21:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 1 - 2 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 0-1
21:00 ดัลลิช แฮมเลต 3 - 0 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-0
21:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 1 - 1 โบเวร์ส พิทซี 0-0
21:00 บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม 0 - 0 วีลด์สโตน เอฟซี 0-0
21:00 คิงสโตเนียน 1 - 1 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0-0
21:00 เฮอรินจี โบโรห์ 1 - 0 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 0-0
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 3 - 3 สลอค ทาวน์ 1-2
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 2 - 4 มาร์เกต 0-1
21:00 คิงส์ แลงลีย์ 3 - 0 โครินเธียน-แคชวลส์ 1-0
21:00 แวร์ เอฟซี 1 - 2 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 1-1
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 5 - 4 เฮนดอน 1-0
21:00 รอยสตัน ทาวน์ 2 - 1 บีคอนส์ฟิลด์ 1-1
21:00 ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม 0 - 2 พูล ทาวน์ 0-1
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 4 - 2 บาธ ซิตี้ 3-1
21:00 เวย์เม้าท์ 4 - 1 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 2-0
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 2 - 1 ฮิทชิน ทาวน์ 2-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
22:59 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0 - 3 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1 - 1 เอฟซี มาริอูพอล 0-0
21:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1 - 0 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0-0
23:30 เอฟซี ลวีฟ 0 - 0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2

20:30 เอ็นเค ครักคา รอ เอ็นเค นาฟต้า
23:30 เอ็นเค เครสโก รอ เอฟซี โคเปอร์

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 ลัวซานนี สปอร์ท 0 - 0 วินเตอร์ทูร์ 0-0
22:00 เคียสโซ 0 - 1 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-0
22:30 กราสฮ็อปเปอร์ 3 - 0 เอฟซี วิล 1900 3-0
23:30 เอสซี เครียนส์ 2 - 3 อารัว 0-0

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:30 วาลเบิร์ก เอฟซี 4 - 0 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-0
21:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 3 - 2 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-1
22:59 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 2 - 1 บรอมมาปอจคาร์น่า 1-0

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:30 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 7 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-3

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:30 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 1 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-0
18:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 2 - 1 เอฟซีคลินเซนิ 0-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:15 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 3 - 1 นาเอสเวด 1-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

00:10 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1 - 2 คัพเฟ่นเบิร์ก 0-1
00:10 เอสวี รีด 1 - 0 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-0
00:10 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0 - 2 เอสเคยู อัมเสตทเทน 0-0
00:10 เอสวี ฮอร์น 2 - 4 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-2
19:30 กราเซอร์ เอเค 2 - 3 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 0-2

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:59 คูคาริคกิ สตานคอม 2 - 0 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1-0
22:59 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1 - 0 บัซคา โทโพลา 0-0
22:59 เอฟเค แรด เบลเกรด 1 - 1 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-1
22:59 แมควา ซาแบค 0 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

18:00 กิริซันสปอร์ 1 - 0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-0
20:30 เอสคิเซไฮสปอร์ 1 - 3 คารากูมรัค 0-2
20:30 อิสตันบูลสปอร์ 1 - 1 เคซิโอเรนกูคู 0-0
22:59 บาลิเคซิสปอร์ 3 - 2 โบลูสปอร์ 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 2 - 0 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0
19:00 โบเตฟ วราตซา 3 - 0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-0
21:30 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0 - 5 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-3

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

21:30 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1 - 2 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-1
22:00 นิตร้า 1 - 4 เอฟเค เซนิก้า 0-2
22:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1 - 0 เอสเคเอฟซีเรด 1-0

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 2 - 0 วาร์เท็กซ์ 1-0
22:00 ดินาโม ซาเกร็บ 1 - 0 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 เพนนี่บอนท์เอฟซี 1 - 1 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0-0
01:45 แกลร์นาร์ฟอน 1 - 0 เดอะ นิว เซนต์ส 0-0
02:00 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0 - 3 บาลา ทาวน์ 0-3
20:30 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 1 - 1 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 0-1
20:30 คาร์มาร์เธ็น 1 - 2 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1-1
20:30 นิวทาวน์ เอเอฟซี 2 - 3 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1-3

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี

19:30 อูจเปสต์ 1 - 2 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-1
22:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1 - 1 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-0
22:00 วาร์ดา เซ 3 - 3 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-2
22:00 ปาคซิ เซ 2 - 1 คาโปสวาร์ 0-1

ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:30 โอปาว่า 0 - 1 เทปลิเซ่ 0-0
21:30 บานิค ออสตราว่า 4 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 4-0
21:30 ไพรบราม 0 - 0 ซิกม่า โอโลมุช 0-0

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 เควีเอสเค ลอมเมล 2 - 1 โรเซลาเร่ 2-0
22:00 เวสเตอร์โล 0 - 1 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 คาร์บินทารี เอฟซี 0 - 0 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2 - 3 เนกาซ่า 2-0

ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 บอร์แฮม วู๊ด 1 - 0 โซลิฮัลล์ มอร์ 0-0
21:00 บรอมลีย์ 1 - 2 บาร์โรว์ 0-1
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 1 - 2 อีสต์ไลก์ 1-1
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0 - 0 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-0
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1 - 1 บาร์เน็ต 1-1
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 2 - 2 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-1
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 2 - 1 เยโอวิล ทาวน์ 0-0
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0 - 1 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-1
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0 - 0 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2 - 1 เอเอฟซี ฟิลด์ 1-0
21:00 วอคกิ้ง 1 - 1 เร็กซ์แฮม 0-0
23:20 ฮาโรเกต ทาวน์ 2 - 0 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:05 อัลลัว แอทเลติค 1 - 0 ดันดี ยูไนเต็ด 1-0
21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 0 - 2 อินเวอร์เนสส์ 0-1
21:00 ดันดี 2 - 0 อาร์บรอท 1-0
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 1 - 1 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-0
21:00 แพททริค ทริสเทล 0 - 1 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-0

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไคลด์ 0 - 2 มอนโทรส 0-2
21:00 ดัมบาร์ตัน 3 - 1 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 3-0
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 1 - 1 สแตรนแรร์ 1-0
21:00 ปีเตอร์เฮด 1 - 2 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 เรธโรเวอร์ส 2 - 2 ฟัลเคิร์ก 0-2

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1 - 3 เอลจิน ซิตี้ 0-2
21:00 เบรซิน ซิตี้ 1 - 1 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-0
21:00 คาวเดนบีท 1 - 0 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1-0
21:00 ควีนส์ ปาร์ค 1 - 2 แอนนัน แอธเลติก 0-2
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 3 - 2 โคฟ เรนเจอร์ 3-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 1 - 0 เอสแอล เบนฟิก้า บี 1-0
17:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 4 - 1 ปอร์โต้ บี 2-1

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เออีพี ปาฟอส 2 - 1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-0
22:59 โดซ่า คาโตโกเปีย 1 - 3 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1-2

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

01:45 ครูซาเดอร์ 1 - 0 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-0
01:45 เกล็นโตรัน 0 - 1 คลิฟตันวิลล์ 0-0
21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 4 โคเลอไรน์ 1-2
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 1 - 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1-0
21:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 4 - 3 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-2

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

23:45 เอ็มซี โอราน รอ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 1 - 1 บาสเตีย ซีเอ 1-1
01:00 บรูค พีรอนนาส 0 - 0 เกรไตล์ 0-0
01:00 อฌักซิโอ้ GFCO 1 - 1 โชเลท เอสโอ 1-1
01:00 ลียง ดูเชรี่ 2 - 0 บูโลญจน์ 1-0
01:00 ปัว เอฟซี 1 - 1 วิลเลฟรองเช 1-1
01:00 เกววีลย์ อูแอส 3 - 0 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 2-0
01:00 เรด สตาร์ 93 2 - 0 อาวรองเช่ 1-0
01:00 ตูลน 0 - 1 อูแอส กงการ์กโน่ 0-1

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

19:00 เอซี คาจานิ 1 - 2 เอฟซี ฮาก้า 1-0
19:00 มูซ่า 1 - 0 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-0
21:00 เอซี โอลู 4 - 1 ยาโร 1-1

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 เจลกาว่า 5 - 2 เอฟเค สปาร์ตัก 2-0
18:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 2 - 1 เมตต้า/ลู ริกา 2-0
19:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1 - 1 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 1-1
20:15 เอฟเค วัลเมียรา 1 - 3 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-1

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 สปายริส เคานาส 1 - 2 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1-1
19:00 แอตแลนตาสไคลเพดา 2 - 1 เอฟเค ริเตเรียไอ 0-1
22:59 ซูดูว่า 3 - 1 บอลติกปาเนเวจิส 2-1

ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:30 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 2 - 2 โบเดน บีเค 1-1
19:00 รินนินเก้ ไอเค 0 - 1 เกเฟล ไอเอฟ 0-0
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1 - 0 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1-0
19:00 ทอร์น ไอเอฟ 2 - 0 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0-0
19:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2 - 1 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1-0
21:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 1 - 2 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1-1
21:00 แอตวิดาเบิร์ก 1 - 1 ลุงสกิล 0-1
21:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0 - 2 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2

00:00 เมียดิซ เลกนิก้า 1 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 1-0
01:45 สตอล เมียเลช 3 - 1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-1
22:00 วิเกร ซูวาล์วกี๊ 1 - 4 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-2
22:45 โครบริ โกลกูฟว์ 0 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
22:59 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1 - 2 ออด้าโอพอล 0-2
22:59 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 4 - 0 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-0
22:59 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 3 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

00:00 สโลวีเนีย(ญ) 2 - 4 เนเธอร์แลนด์(ญ) 1-1
01:15 ฮังการี(ญ) 0 - 5 สวีเดน(ญ) 0-1
02:30 สเปน(ญ) 4 - 0 อาเซอร์ไบจาน (ญ) 2-0
19:00 เยอรมนี(ญ) 8 - 0 ยูเครน(ญ) 4-0
20:00 มาซิโดเนียเหนือ (ญ) 0 - 6 เซอร์เบีย(ญ) 0-3

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 เอฟเค โกโลดียา 1 - 2 ตอร์ปิโด มินส์ค 1-0
19:00 ซลูตัสค์ 0 - 3 บาเต้ โบริซอฟ 0-1
22:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 3 - 0 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

15:00 ลุช เอเนอร์จีย่า 2 - 2 อแวนการ์ด คุร์สค์ 2-1
15:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1 - 1 เอฟเค คิมกี้ 1-1
19:00 เชอตาโนโว มอสโก 2 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-0
19:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1 - 3 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-2
21:00 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 2 - 0 เทคสติลชิค อีวาโนโว 2-0
21:00 เฟเคิล 0 - 0 ทอม ทอมสค์ 0-0
21:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0 - 1 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-0
22:00 บัลติก้า 4 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2-1
22:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0 - 2 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-1
22:00 ตอร์ปิโด มอสโก 2 - 0 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-0

ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0 - 0 เดป.ซาน มาร์ติน 0-0

ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1

22:59 ดอมซาเล่ 1 - 0 ทาบอร์เซซานา 1-0

ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

15:00 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19(N) 5 - 0 ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 3-0
16:00 เบลเยียม (ญ) ยู19(N) 17 - 0 อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 9-0
16:00 เซอร์เบีย (ญ) ยู19(N) 5 - 0 ไซปรัส (ญ) ยู19 3-0
17:00 รัสเซีย (ญ) ยู19(N) 6 - 0 เอสโตเนีย(ญ) ยู19 2-0
17:30 ฮังการี (ญ) ยู19(N) 6 - 1 โคโซโว(ญ) ยู19 2-1
18:00 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19(N) 3 - 0 มอนเตเนโกร(ญ) ยู19 3-0
20:00 อิตาลี (ญ) ยู19 3 - 1 สโลวีเนีย (ญ) ยู19 1-0
20:00 ตุรกี (ญ) ยู19 0 - 6 เดนมาร์ก (ญ) ยู19 0-4
20:00 เยอรมนี (ญ) ยู19(N) 6 - 0 อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19 2-0
20:00 นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) 11 - 0 เวลส์ (ญ) ยู19 2-0
20:30 สวีเดน(ญ) ยู19 2 - 2 บอสเนีย(ญ) ยู19 0-2
21:00 ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 7 - 0 คาซัคสถาน (ญ) ยู19 2-0
21:00 สกอตแลนด์ (ญ) ยู19(N) 0 - 0 อังกฤษ (ญ) ยู19 0-0
21:00 โปแลนด์ (ญ) ยู19 5 - 0 บัลแกเรีย (ญ) ยู19 2-0
21:00 สเปน (ญ) ยู19(N) 5 - 0 กรีซ (ญ) ยู19 2-0
22:00 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 4 - 1 ยูเครน (ญ) ยู19 2-0
22:00 อังกฤษ (ญ) ยู19 3 - 0 เบลารุส (ญ) ยู19 0-0
22:00 โปรตุเกส (ญ) ยู19 9 - 0 แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 6-0
22:30 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 11 - 0 ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 3-0

ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 2 ฟาเจียโน โอคายามา 1-0
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 6 - 0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 3-0
14:05 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0 - 1 เอฟซี เรียวเคียว 0-0
16:00 วี-วาเรน นากาซากิ 3 - 2 มาชิดา เซลเวีย 1-0

ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 ดูก้า ปรากซ์ 1 - 0 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1-0
15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1 - 4 เบอโน่ 1-1
15:15 ทริเน็ค 3 - 2 วิทโควิซ 2-1
18:10 ฮราเดตส์กราลอเว 1 - 0 ปาร์ดูบีตเซ 1-0
21:00 เอสเค ลิเซน 1 - 3 อัสติ นาดลาเบม 0-2

ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก

00:10 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1 - 2 อัล ฮาเซม 1-1
22:00 อัล อิตติฟาค 1 - 4 อัล ฮิลาล 1-1
22:05 อัล-อดาลห์ 0 - 1 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0-0
22:20 อัล-ไฟฮา 0 - 3 อัล อาห์ลี 0-2

ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

00:15 บานนี่ ยาส 4 - 3 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 2-1

ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:00 สโมฮา เอสซี 2 - 1 เอนพ์พี 1-1
20:00 อัสวาน 1 - 5 เอล อาห์ลี 0-2
22:30 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 0 - 1 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 0-0
22:30 วาดี้ เดกลาเอสซี 0 - 1 เอล อิสไมลี่ 0-0

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

21:40 อัล ซาดด์ 2 - 4 อัล เรย์ยาน 1-2
23:50 กาตาร์ เอสซี(N) 0 - 2 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0-0

ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

19:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ รอ เอสเค ติรานา
19:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า รอ ตูตา เดอร์เรซ
19:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ รอ ลุฟเตอตารี่

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ รอ ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย
22:00 เอ็มซีโอ อุจดา รอ วีแดด คาซาบลานก้า
22:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน รอ ดิฟาร์ เอล จาดิดา
22:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก รอ มาเกร็ฟ เท็ทวอน

ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก

20:00 อัล-อันซาร์(เลบานอน) รอ อัล ซาฟา

ผลบอลวันที่ UAE คัพ

20:10 แมสฟุท รอ อัล ไทด์

ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ เมโทรโพลิแทน โปลิศ
21:00 เมอร์ธีร์ทาวน์ รอ วิมบอร์น ทาวน์
21:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ เชสแฮม ยูไนเต็ด
21:00 ทอนตัน ทาวน์ รอ ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
21:00 เยท ทาวน์ รอ ทรูโร ซิตี้

ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

02:00 เดเวรอนเวล 1 - 2 อินเวอร์รูเรีย 1-2
21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ ฟอร์เรส
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ เนิร์น เคาน์ตี้
21:00 ฟอร์ท วิลเลียม รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
21:00 ฮันท์ลี รอ วิค อคาเดมี่ เอฟซี
21:00 รอทส์ รอ คีธ

ผลบอลวันที่

20:00 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 3 - 3 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1-1
20:00 เคเอฟซี โคมาร์โน 0 - 0 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0-0
20:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0 - 0 สลาโว วีเซลัด 0-0
20:00 เอฟเค โปปาร์ด 0 - 1 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 0-1
20:00 สโลวาน บราติสลาวา 2 0 - 0 รูซอมเบลอค บี 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

20:30 เอฟเคทุซลา ซิตี้ รอ เอฟเคสวิเจซด้า
20:30 เอ็นเค เซลิก รอ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
20:30 รัดนิก บิเยลจิน่า รอ สโลโบดา
20:30 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ รอ เอฟเค ซาราเยโว

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 เอฟซี มาร์ดู 2 - 2 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1-0
17:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 4 - 1 ทูเลวิค วิจานดี่ 4-1
20:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1 - 0 ทรานส์ นาร์ว่า 0-0

ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 กัวรานี อาซุนซิยง 1 - 1 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-0

ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล

05:15 ฟิกูเรนเซ่ 1 - 2 โอเอสเต้ 1-2
07:30 เซา เบนโต้ 0 - 3 บรากันติโน้ 0-1
21:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 4 - 1 ปอนเต เปรตา 3-0

ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 4 - 1 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 2-0
22:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 2 - 1 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 1-0

ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ รอ ซิเล็กส์
20:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ รอ เอฟเค ชคูปิ
20:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 รอ เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่

ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

06:30 ฮัวชิปาโต้ 1 - 2 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-0
22:00 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 3 - 1 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:10 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 4 - 2 เบลกราโน่ 4-1
07:30 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 3 - 1 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 1-0

ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 บันนีเกียวโต(ญ) 1 - 1 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก หญิง 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) รอ เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)
17:00 อาร์ฮุส 1900(ญ) รอ ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ)

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 อ็อคเซเปส 2 - 3 เอฟเค ทารัซ 2-1
16:00 เซตีซู 2 - 1 เอียร์ติส พาฟโลดาร์ 0-1
18:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 6 - 0 อัคโตเบ 2-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 เอฟซี ลอริ 2 - 2 เอฟซี พิวนิค 1-1
18:00 เอฟซี อแวน อคาเดมี่ 2 - 0 อลาชเคิร์ต 1-0
22:00 บานานต์ส 2 - 2 ชีรัค 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

16:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 3 - 2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 2-1
16:00 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน 0 - 0 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 0-0
17:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 1 - 1 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 1-1

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) รอ ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
17:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
17:00 โคโรน่า (เยาวชน) รอ วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
17:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) รอ เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ

02:30 จีดี ชาเวซ 1 - 0 ซานตาคลารา 0-0
22:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1 - 1 วิตอเรีย เซตูบัล 0-1

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

17:00 ฮังการี(ญ) ยู17 10 - 0 คาซัคสถาน(ญ) ยู17 6-0
20:15 โปแลนด์(ญ) ยู17(N) 4 - 1 บัลแกเรีย(ญ) ยู17 1-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren

16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 2 - 5 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 2-3
16:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 2 - 1 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 0-0
16:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 1 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 0-0
16:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 3 - 2 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 2-2
16:00 เรเกนซ์บวร์ก ยู19 0 - 2 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 0-1
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 1 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 0-1

ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 ซานตา ลูเซีย รอ เซงลีอา แอทเลติค
22:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า รอ บีร์คีร์คารา เอฟซี
22:15 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี รอ ไซเรนซ์ เอฟซี

ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:30 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค รอ เอฟเคเซต้า
19:30 เอฟเค การ์เบจ รอ เอฟเครูดาร์
19:30 โอเอฟเคเปโตรวัค รอ เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:30 เอฟซี ซิโอนี่ รอ ดีลา กอริ
21:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี รอ ตอร์ปิโด คาตูซี่

ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 ฮอร์สแฮม รอ เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
21:00 วอร์ทติ้ง รอ อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:00 เควีเคไทอ์เนน(ญ) รอ สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)

ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ รอ นซี ลูนาวิค
22:30 อีบีสเทิลมูล รอ บี 36 ทอร์ชาฟน์

ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา

ต่อเวลา วินาที ฮอนดูรัส โปรเกสโซ 1 - 2 พลาเทนเซ่ 0-1

ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:45 เลบันเต(ฟุตซอล) 4 - 0 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 2-0
23:30 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 7 - 2 บูเรลา(ฟุตซอล) 1-2

ผลบอลวันที่ คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

00:10 คาซม่า 1 - 1 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0-1
22:00 อัล ซัลมิย่า รอ อัล-ชาบับ(คูเวต)

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0 - 0 เคสลา เอฟเค 0-0
22:15 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 2 - 1 ซาบาลี 2-0

ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 อิชอน ซิติเซน รอ ชองจู จิคจิ
13:00 โปชอน เอฟซี รอ พาจูซิติเซ็น เอฟซี
13:00 เกียงจู ซิติเซ่น FC รอ ชิฮุงชิ ซิตี้

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2 - 0 โบโลญญ่า(เยาวชน) 1-0
16:00 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 1 - 1 ตราปานี(เยาวชน) 1-0
16:00 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 2 - 2 เลชเช่ ยู20 1-1
16:00 ปิซา(ยู 19) 0 - 2 อัสโคลี่(เยาวชน) 0-2
16:00 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 1 - 1 เอซี มิลาน(เยาวชน) 1-1
18:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 5 - 2 เปสคารา(เยาวชน) 2-0
19:00 กาญารี่(เยาวชน) 4 - 2 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-2
20:00 โครโตเน่ (เยาวชน) 1 - 2 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 0-1
20:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 0 - 2 ลิวอร์โน่(เยาวชน) 0-0
20:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 2 - 2 เปรูจา(เยาวชน) 1-1
20:00 ปาร์ม่า(เยาวชน) 1 - 1 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 0-0
20:00 สเปเซีย(เยาวชน) 2 - 1 สปอล(เยาวชน) 1-1
20:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 1 - 1 เบรสชา(เยาวชน) 0-1
20:00 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 1 - 3 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 1-2
22:00 โตริโน่(เยาวชน) 1 - 1 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1-1

ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 เสฉวน 2 - 3 ไซโบ้ ซันเดย์ 1-2
14:00 คุนชาน เอฟซี 3 - 1 หยินช่วน เห่อแลนแชน 2-0
14:00 ต้าเหลียน ชานจอย 0 - 0 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 0-0
14:00 เจียงซู ยันเฉิง 2 - 0 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี 1-0
14:00 ยันเบียน ปักกัว เอฟซี 1 - 4 เซินเจิ้น เผิงเจิง 1-0
14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 1 - 2 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 1-0
14:00 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 4 - 0 ลาซา เช็งโถว 0-0
14:00 ฮูวนาน บิลโลวส์ 1 - 0 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี 0-0
14:00 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0 - 0 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3

00:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0 - 0 มักเดเบิร์ก 0-0
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1 - 1 ซวิคเกา 0-1
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 - 1 เอสวี เม็พเพ่น 2-0
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 3 - 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1-1
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2 - 2 พรูเบน มุนสเตอร์ 2-0
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 2 - 2 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 2-2

ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 โอดรา เปอร์โคเวีย 1 - 0 บลานส์โค 1-0
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 2 - 1 สลาเวีย ปราก 2 1-1
15:20 บีเนโซว 2 - 1 จิสครา โดแมซลิซ 0-0
15:20 ยาบโลเนช 2 1 - 0 เอฟเค พรีเปเร่ 1-0
15:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 0 - 0 พัลเซ่น 2 0-0
20:00 ฟรีเดค-มิสตัค 2 - 0 เอสเอฟเค โชวิน่า 1-0
20:00 ฮลูชิน 1 - 3 ไวสคอป 1-0
20:00 สโลแวน โรซิค 1 - 0 บานิค ออสตราว่า 2 0-0
20:00 เออเฮิสกี้ บรอด 3 - 3 เอสซี ซนอย์โม 1-0
21:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 1 - 0 ปาร์ดูบีค บี 1-0
21:00 สโลวาน เวลวารี่ 2 - 0 เอสเค ซาปี้ 0-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ วิตตัน อัลเบียน
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ สการ์โบโรห์
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ ไฮด์ เอฟซี
21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ มัตล็อค ทาวน์

ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:15 อัล บาเดน 1 - 1 โอฮูด มีดินา 1-0

ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

01:45 พอร์ทาดาวน์ 0 - 0 นิวรี่ ซิตี้ 0-0
21:00 อาดส์ เอฟซี รอ มหาวิทยาลัยควีนส์

ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า เอฟซี 3 - 1 มาบาริ เอฟซี 1-1

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 1 - 3 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 1-1
16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 2 - 1 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1-1
16:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 4 - 2 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 4-1
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 2 - 3 เบอโน่ (ยู 19) 0-1
16:45 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 2 - 1 เมทีโอปราก(ยู 19) 1-0
17:30 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 3 - 1 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 2-0
18:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 2 - 1 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(U19) รอ โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)
18:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) รอ ซิลเคบอร์ก (ยู 19)
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) รอ เวเจิล (ยู 19)
20:15 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) รอ แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)

ผลบอลวันที่ สวีเดน U19

00:30 วาซานลุนด์ ยู19 4 - 5 เทบีย์ ไอเอส (ยู 19) 1-3
16:00 มัลโม ยู19 5 - 1 ซันส์วอลล์ ยู19 2-0
18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า (ยู 19) 0 - 4 ไอเค แบรก (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

07:00 ซากาเตเปค 3 - 1 เวนาโดส เอฟซี 0-1
07:00 แทมปิโก มาเดโร 2 - 3 เซเลยา เอฟซี 0-1
09:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 0 - 0 คอร์เรคามินอส ยูเอที 0-0

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 โอเอ็ม อาร์ซิว รอ เอ็มโอ เบไจอา
21:00 อาร์ซี รีไลแซน รอ ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต
21:00 อาร์ซี อาร์บา รอ โอลิมปิก เมเดีย
21:00 อามัล บู ซาด้า รอ ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช
21:00 เอเอสเอ็ม ออราน รอ เจเอสเอ็ม สกิกดา
22:59 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา รอ เอเอส โครยูบ์
22:59 เจเอสเอ็ม เบอจายา รอ ยูเอสเอ็ม อันนาบา

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท รอ เอฟซี มินาจ
19:00 เชอร์คาสชิน่า-อคาเดมิย่า รอ เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
20:00 บัลเคนี่ ซอร์ย่า รอ เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
20:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า รอ โวลิน ลุตส์ค
20:30 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ รอ เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย

ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 3 - 0 ซิอัวลิอาย 2-0
18:00 วิลเนียอุส ไวทิส 3 - 2 เลียตาว่า โจนาว่า 1-0

ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

18:30 ดามาช กิลาน เอฟซี รอ นาวาด เออร์เมีย
18:30 คูเนห์ เบ คูเนห์ รอ ฟาร์ เซปาซี่
18:30 มาลาวัน รอ โอซิน อัลบอร์ซ
18:30 แคชไค รอ บาดราน เอฟซี
18:45 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ รอ ซีพิดรูด แรชต์
18:45 ชาร์ดารี ทาบริซ รอ เอสเตกัล คูซสถาน
19:15 เมส เคอมัน รอ โคเชห์ ทาเลย์
21:15 อาร์แมน โกฮาร์ รอ เมส ราฟซานจาน

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

18:00 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ รอ สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด
20:30 ฟรี สเตท สตาร์ รอ ทีเอส กาแล็กซี่
20:30 รอยัล อีเกิลส์ รอ ทีเอส สปอร์ติง

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:10 ฟลานเดรีย 2 - 0 ทริสแทน ซัวเรส 1-0
05:10 ลอส อันเดส 1 - 0 ซาคาชิสพาส 1-0
21:00 ซาน เทลโม่ 3 - 1 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-1

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 3 - 1 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 2-1

ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

ต่อเวลา วินาที ปาราดอ เอซี ยู 21 3 - 1 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 3-0
16:00 เอ บัว ซาดา(ยู 21) รอ ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21)
16:00 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) รอ ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส ยู 21
16:00 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) รอ อีเอสเซติฟ(ยู21)
16:00 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) รอ ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21)
16:00 เอ็มซี โอราน (ยู21) รอ ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ ยู21
16:00 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) รอ โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21)
16:00 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) รอ ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21)
16:00 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) รอ เอ็มซี ซายดา ยู 21
19:00 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) รอ เอเอสโครุบ(ยู21)

ผลบอลวันที่ UAE RL

21:30 อัล วาเซิ่ล เอสซี (สำรอง) 4 - 0 อัจมาน(สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

01:15 ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ 0 - 0 ซานตันยี 0-0
01:15 ซีดี ซูบิซ่า 1 - 1 ซีดีเบติ โอนัค 1-0
22:59 โปรตุเกตเรเต้ 0 - 0 เอสซีดี ดูรานโก้ 0-0
23:30 คอนสตานเซีย 2 - 0 ยูดี อัลคูเดีย 1-0

ผลบอลวันที่ ISR U19

14:45 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 4 - 0 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 2-0

ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:00 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า รอ คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์
22:00 เคเอซีเดอ เคนิตร้า รอ แมคฮาร์บ
22:00 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท รอ ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

05:45 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 1 - 0 แอตลาส ยู20 1-0
21:00 ครุซ อาซุล ยู20 รอ คลับ อเมริกา (ยู 20)
21:45 ลีออน ยู 20 รอ เวราครูซ (ยู20)
23:15 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20 รอ ซานโตส ลากูน่า ยู20

ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21

00:30 คลับบรูจจ์ ยู21 3 - 1 สแตนดาร์ด ลีเอจ ยู21 1-0
01:00 แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) 1 - 2 เอเอสยูเปน (ยู 21) 1-2

ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

00:00 โคร์มิ เอฟซี 1 - 4 สวีอิยูไนเต็ด 0-2
20:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า รอ ฟกูรายูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 เอฟซี คาฮูล-2005 รอ เอฟซี ซิงเกเรย์
19:00 เอฟซี เอบียูเอสอุนก์เฮียน รอ โดรเชีย

ผลบอลวันที่ WAFU

00:00 มอริเตเนีย(N) 0 - 0 แกมเบีย 0-0
03:00 บูร์กินาฟาโซ(N) 1 - 1 กานา 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

18:00 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) รอ แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
18:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
19:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)
20:15 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) รอ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)
20:30 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) รอ เวเจิล(ยู 17)

ผลบอลวันที่ SVK U19 A

16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) รอ สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19)
16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) รอ เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
16:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) รอ ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19)
19:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) รอ เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19)

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 เอฟซี เอลวา 2 - 0 เรคเวเร เจเค ทาร์วาส 2-0
17:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 4 - 0 ทาร์ตู เจเค มัก 2 1-0
17:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 4 - 0 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 2-0

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya

19:00 กรานิต รอ สปุตนิก
19:00 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ รอ เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค

ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด รอ เอฟเค ทราจัล
22:59 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค รอ เอฟเค เบซานิย่า

ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส รอ เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส
19:00 นิว โปรเจค รอ โกรบินา
19:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส รอ ตูกุมส์-2000
22:00 เอฟเค ดินาโม ริก้า รอ ซูเปอร์โนวา

ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

48 วินาที อัลไต เอฟเค 2 - 1 เอฟซี อักเตอเบ-ซีฮัส 2-1
16:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก รอ อักฮซายิก โอรอล
16:00 มาคฮ์ทาเรล รอ คีแรนไชม์เคนท์
17:00 ไบโคนูร์ รอ อัสตานาบี
18:00 เอฟเค คัสไป รอ เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค

ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 คาซิมปาซ่า (ยู 19) รอ คอนยาสปอร์ ยู19
16:00 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) รอ อันตาลยาสปอร์ (ยู 19)
17:00 โบลูสปอร์ (ยู 19) รอ แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19)
17:00 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) รอ เก็นเคลอเบอลิกิ ยู19
18:30 บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) รอ อลาซิกสปอร์ (ยู 19)

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

18:00 เอฟซี กากรา รอ เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
18:00 ซามเตรเดีย รอ กูเลีย ลานว์คูติ

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 1 - 1 บาริโต ปูเตรา 0-0
15:30 เปอร์เซรู เซรุย 0 - 1 เซเมน ปาดัง 0-0
18:30 มาดูร่า ยูไนเต็ด 2 - 1 เปอร์ซิบ บันดุง 1-1

ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี รอ ปาร์นู เจเค

ผลบอลวันที่ โอลิมปิก (N และ C อเมริกัน) หญิง

01:30 แอนติกาและบาร์บูดา (ญ)(N) 0 - 2 สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) 0-0
04:00 อารูบา (ญ)(N) 1 - 6 เซนต์คิตส์และเนวิส(ญ) 0-5
04:00 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ญ)(N) 0 - 6 คิวบา (ญ) 0-4
06:30 จาเมกา (ญ) 7 - 0 บาร์เบโดส (ญ) 5-0
08:00 ปานามา (ญ) 3 - 0 ฮอนดูรัส (ญ) 3-0
09:00 คอสตาริกา (ญ) 2 - 0 นิการากัว (ญ) 0-0

ผลบอลวันที่ ENG UD1

21:00 เคนดัล ทาวน์ รอ ดรอยส์เด้น

ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG

20:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 รอ ลิเท็กซ์ โลเวช
20:00 สปาร์ตัก เพลเวน รอ สตรัมส์ก้า สลาวา
21:00 สปาร์ตัก วาร์นา รอ โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
21:00 พีเอฟเค มอนทาน่า รอ โอเอฟซี ปอโมเรีย
22:00 โบเตฟ กาเลโบโว่ รอ เซ็บเทมฟริ โซเฟีย

ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน

13:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 2 - 0 โซล อี-แลน เอฟซี 1-0
13:00 ปูซานไอปาร์ค 2 - 0 ซูวอน ซิตี้ 2-0
15:00 เอฟซี อันยาง 1 - 2 บูโชน เอฟซี 1995 0-2
15:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 2 ชุนนัมดรากอนส์ 1-1

ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

16:00 โลโคโมทีฟแอสตาน่า (ยู 19) 1 - 0 มัคคาบี้ เปตรา ทิควา อซิส เดวิท(ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่ OFC Olympic Qualifying Tournament

07:00 ฟิจิ (ยู 23) 0 - 1 วานูอาตู(ยู 23) 0-0
10:00 นิวซีแลนด์ ยู23(N) 5 - 0 หมู่เกาะโซโลมอน (ยู 23) 3-0

ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

10:00 กรุลล่า โมริโอกะ(N) 0 - 2 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-0
11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 2 - 5 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
12:00 เธสปา คูซัทสึ 2 - 2 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ ซีซั่น 2014 MTN 8 คัพ

22:59 ไฮแลนด์ส พาร์ค รอ ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 การ์บาเนียกราโกล รอ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
20:00 โปกอน ซีดล์เซ รอ โอลิมเปีย ไอบรองก์
20:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา รอ บิโตเวีย บิโตฟ
21:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว รอ ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

02:00 ฝรั่งเศส(ญ) 4 - 0 ไอซ์แลนด์(ญ) 2-0
03:00 เวเนซุเอลา (ญ) 1 - 1 ปารากวัย (ญ) 1-1
18:45 อังกฤษ(ญ) 1 - 2 บราซิล (ญ) 0-0
19:45 มาเลเซีย 6 - 0 ศรีลังกา 3-0

ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ยู 20) 2 - 4 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี (เยาวชน) 2-1
01:00 เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 1 - 2 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 0-1

ผลบอลวันที่ NOR D4

18:00 ฟลินท์ รอ ไวกิ้ง บี
18:00 นอร์สแตน รอ เอสเค ทราเอฟฟ์
19:00 โดแบ็ก โฟรน รอ ฟอลโล่
19:00 เอฟเคตอนซ์เบิร์ก รอ โลโคโมทีฟ ออสโล
19:00 ฟริกก์ รอ ลิน ออสโล
19:00 แมดล่า ไอเอล รอ แมนดาล
19:00 เอสเค บรานน์ 2 รอ สตอร์ท ไอแอล
19:00 เวอร์ดัล รอ บรัมมันดาล
20:00 เฟคเกรอย รอ บรอดด์
20:00 วาร์เดนีเซท รอ วินด์ยาร์ต
20:00 ออส เทิร์น รอ เอฟโยร่า
21:00 สเตรนฮาม ไอเอล รอ โคลสตัด
21:30 เอสเค เฮิร์ด รอ สเจลคาวิค
22:00 ฟินส์เนส รอ เลกเนส

ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) รอ อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) รอ เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
16:00 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
16:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) รอ เชมนิตเซอร์(ยู 17)
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) รอ บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17)
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) รอ เนิร์นแบร์ก (ยู 17)
18:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
19:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) รอ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17)
19:00 โคโลญจน์ (ยู 17) รอ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)
19:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)

ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:00 อลาเบส 2 1 - 0 บาราคแอลโด ซีเอฟ 0-0
21:30 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 4 เรอัล ยูนิโอน 0-1
22:00 เรอัล บายาโดลิด บี 2 - 1 เรอัล โซเซียดาด บี 0-0
22:59 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 - 2 แอธเลติก บิลเบา บี 0-0
22:59 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 2 - 1 ซีเอฟ ลา นูเซีย 2-1

ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 นีซ (ยู 19) 0 - 1 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เอสซี เวิร์ล 1 - 1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-0
00:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1 - 1 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-0
01:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ รอ เอฟซี เมมมินเก้น
18:30 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1 - 1 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 1-0
19:00 ไฮเดอร์ เอสวี 0 - 5 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 0-3
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 1 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-0
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 0 - 0 ทูเอส ฮัลเทริน 0-0
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 3 - 1 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 1-0
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 3 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 3-0
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1 - 3 ซาบรุคเค่น 0-1
19:00 เอฟซี กีสเซิน 4 - 2 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1-1
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 2 - 0 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 1-0
19:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0 - 5 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-3
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2 - 1 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 2-1
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3 - 0 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-0
19:00 บาลินเกอร์ 1 - 0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-0
19:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 1 - 4 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0-3
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0 - 0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-0
19:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1 - 2 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1-1
19:15 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 2 - 0 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1-0
20:30 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 3 - 0 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย 1-0
20:30 วอทเทนชาย 09 2 - 2 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-0
21:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1 - 4 บีเอสวี เรห์เด้น 0-3

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 0 - 1 เอ็มพี มิคเคลลี่ 0-0
18:00 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 0 - 0 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 0-0
18:00 เอฟซี ไวคิงกิต 2 - 1 จิปโป 0-0
18:00 วันตา 2 - 3 ซูเดท 2-0
18:00 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 4 - 2 เจเอพีเอส 3-2
18:00 นูรมิจาร์เวน 0 - 5 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 0-3
18:00 เอฟซีเอสพู 2 - 2 คาพา 1-1
18:00 พี ไอร็อต 3 - 2 คาริเนน โปเจ็ท 3-1
18:00 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 3 - 1 อิลเวส แทมเปเร่ 2 2-0
18:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 4 - 3 อีพีเอส เอสโป 1-1
18:00 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 2 - 1 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1-0
18:00 ซัลปา 2 - 2 แจส พอริ 0-2
18:00 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 1 - 0 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 1-0
18:00 พีเค-37 2 - 4 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-2
18:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 6 - 6 เอสซี คูฟู-98 4-3
18:00 วาซ่า วีพีเอส เจ อคาเตเมีย 0 - 2 วีไอเอฟเค 0-0
18:00 เอฟซี วาจากอสกิ 5 - 1 จีบีเค คอคโคล่า 3-0
18:00 โอแอลเอส โอลู 2 - 1 คาจฮา 0-1

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

02:00 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) 2 - 1 โมไรเรนเซ่(ยู 17) 0-0
17:00 เอสเตรล่า เอฟซี ยู17 รอ ลัวเล็ทตาโน(ยู 17)
17:00 เบเลเนนส์(ยู 17) รอ เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)
17:00 จีดี เอสโตริล(ยู 17) รอ คาซ่า เพีย เอซี ยู 17
17:00 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) รอ ริโอ อาฟ(ยู 17)
17:00 ชาเวช(ยู 17) รอ วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)
17:00 ทอนเดลา(ยู 17) รอ แอนาเดีย(ยู 17)
17:00 ปอร์โต้(ยู 17) รอ มาเรียลวาส ยู17
17:00 เอสปินโญ ยู17 รอ เรกัว ยู17
22:00 เบนฟิก้า(ยู 17) รอ ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17)
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) รอ อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17)

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 0-0
15:00 สโคลาร์เรซิต้า 1 - 7 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1-3
15:00 ยูเวนตุส บูคาเรสต์ 2 - 3 ดูนาเรีย คาลาราซี 1-1
15:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 1 - 0 สปอร์ทูล สเนโกฟ 0-0
15:00 ราปิด บูคาเรสต์ รอ ยูทีเอ อารัด
15:00 ดาเชีย มิโอวินี่ 3 - 0 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 2-0
16:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 0 - 1 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-0
18:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 3 - 0 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 1-0

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

00:45 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 0 - 1 บาเดน 0-1

ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0 - 0 อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ 0-0
00:00 อัลเลอไฮเลเกน 1 - 2 ซานตาอานา 0-1
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 4 - 0 เอสซี คาลสดอฟ 3-0
00:00 วอคลามาร์ค 4 - 1 เอสซี ไวซ์ 1-1
00:00 เอฟซี เวลส์ 1 - 6 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 1-4
00:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 4 - 2 เอสวี วาลส์-กรูนัว 2-1
00:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 1 - 1 เอสวี คูเคิล 1-0
00:00 เอสวี เซเคอเคน 2 - 2 เอสวี โกรดิก 1-1
00:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ 3 - 2 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-1
20:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี 2 - 4 แลนเกเนกก์ 2-3
20:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 4 - 2 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า 1-0
20:00 ยูเอสเค อานิฟ 1 - 5 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 1-1
21:00 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 7 - 0 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 3-0
21:30 คิทซ์บูเฮล 1 - 2 เอสวี ฮอลล์ 1-1
22:59 ยูนิออน กรูเทน 1 - 1 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1-1

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga

17:00 เจมส์เมอบังค์ 0 - 0 วีเอสเค อาร์ฮุส 0-0
18:00 เวการ์ 0 - 1 ดาลุ่ม 0-1
18:00 วอนลอส 1 - 1 บี 93 โคเปนเฮเกน 0-1
18:45 เอฟเค 2000 2 - 0 บรอนชอยจ์ 2-0
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1 - 3 เอบี โคเปนฮาเกน 0-1
19:00 มิดเดลฟาร์ท 1 - 1 ริงโคบิง 1-1
19:00 นาสบี้ 0 - 0 บราแบรนด์ 0-0
20:00 สคอฟโชเว็ด 0 - 4 บีเค เฟรม 0-1

ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 เฟรม ลาวิค 1 - 1 โฟลโร 0-1
21:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 1 - 3 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1-2
21:00 อัสเคอร์ 1 - 0 เอลเวอร์รัม 0-0
21:00 แบรัมเอสเค 1 - 1 โกรลุด 0-0
21:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 3 - 0 กเจลแซส 1-0

ผลบอลวันที่ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

17:30 อาเวส(ยู 19) 0 - 0 บราก้า(ยู 19) 0-0
21:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 2 - 2 อัลเวอร์ก้า ยู19 0-0
21:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 2 - 2 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 0-0
21:00 ฟามาลิเกา ยู19 3 - 1 เฟียเรนเซ่ ยู19 0-0
21:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 0 - 0 วิเซล่า (ยู 19) 0-0
21:00 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 2 - 1 ไลซอส(ยู 19) 0-0
21:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 4 - 1 นาซิอองนาล ยู19 0-0
22:30 ทอนเดล่า (ยู 19) 2 - 0 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2

18:00 ซาริเยอร์ รอ อาเหม็ดสปอร์
18:30 กูมัสฮาเนสสปอร์ รอ ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
19:00 อันคารา เดไมสปอร์ รอ ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
19:00 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ รอ อัฟเจต อัฟยอนสปอร์
19:30 โบดรุมสปอร์ รอ คาสทาโมนุสปอร์
22:59 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ รอ อียูบสปอร์
22:59 ซัมซั่นสปอร์ รอ มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์

ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี

18:30 พาซาสปอร์ รอ โกลคุคสปอร์
19:30 อีร็อกสปอร์ รอ เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
22:59 โคแคลิสปอร์ รอ ออฟสปอร์

ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2

17:00 ซนามย่า ทรูด้า 0 - 1 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
18:00 ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ 4 - 0 เอฟเค การูก้า 2-0
18:00 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 3 - 3 เอฟเค อาร์ยาซาน 2-2
18:30 โซโคล ซาลาตอฟ 0 - 1 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0-1
19:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 3 - 1 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 1-0
19:00 เอฟซี เปสคอฟ 747 1 - 1 โรดิน่า มอสโก 1-0
19:00 เอฟซี อรารัต มอสโก 2 - 3 ดินาโม บรีอันสค์ 1-1
19:00 คแวนท์ ออบนินส์ค 2 - 1 คิมกี้(สำรอง) 0-1
19:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 3 - 0 ดรูซบ้า เมย์คอพ 1-0
19:00 วอลการ์ อัสทราคาน 2 - 0 สตาฟโรพอล-2009 0-0
19:00 ลีเจียน ไดนาโม 0 - 1 เอฟเค ไบโอลอก 0-1
20:00 โดลโกพรูดนี่ 1 - 1 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 1-0
20:00 โอลิมป์ ฮิมกี 2 - 0 เอฟเค โคลอมนา 0-0
20:00 สปาร์ตัก นาลชิค 1 - 1 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1-0
20:00 มาชูค- เคเอ็มวี 1 - 0 เอฟเค มาฮัชกาลา 1-0
21:00 คาชานก้า มอสโก 1 - 1 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1-0
21:00 สโตรกิโน่ มอสโก 0 - 3 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 0-3
21:00 ซาเทิร์น 5 - 1 ซัลยุต 2-1
22:59 เอฟซี มูรอม 1 - 2 เวเลส 0-2

ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค รอ ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค
18:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ รอ ดลสทอร์ป ไอเอฟ
18:00 นัสโจ เอฟเอฟ รอ เอฟเค อัลเมโบด้า/ลินเนอริด
18:30 อูลเลเรดส์ รอ เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค
19:00 เอสโลฟ บีเค รอ วินเบิร์ก ไอเอฟ
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด รอ ออนซาล่า บีเค
19:00 สตาฟซินจ์ ไอเอฟ รอ แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ
19:00 อัสซีริสก้า บีเค รอ บีเค โอลิมปิค
19:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ รอ โนซาบี้ ไอเอฟ
19:00 ไอเอฟโอ บรอโมล่า ไอเอฟ รอ ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม
19:00 ราส์ลาท์ส เอสเค รอ ไอเอฟเค เบอร์ก้า
19:00 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ รอ แร็ปป์ กอล์ฟ
19:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ รอ อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี
19:00 ทาฟเดีย ไอเค รอ อนุดโจ ไอเอฟ
19:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี รอ ปิเทีย ไอเอฟ
19:00 ไอเค กัวติออส รอ ไอเอฟเค อัดเดวัลลา
19:00 ทอลสแลนด้าไอเค รอ สเตนังซันส์ ไอเอฟ
19:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ รอ วาร์กาด้า ไอเค
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค รอ เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ รอ ทีเลโซ เอฟเอฟ
19:00 ซุนด์บีเบิร์ก รอ คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ
20:00 ไอเอส ฮาลเมีย รอ ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ
20:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค รอ ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ
20:00 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ รอ นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ
20:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค รอ วอลโบ เอฟเอฟ
20:00 อัสซีริสก้าบีเค รอ เอ็นโคปิ้งก์
21:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ รอ วาร์มโบลเอฟซี
21:00 ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส รอ อัสซีริสก้า
21:00 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ รอ เทบีย์ไอเอส
21:00 ไอเอฟเค โมล่า เอฟเค รอ คาร์ลเบิร์ก บีเค
21:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ แกมล่า อัพซาร่า เอสเค
21:30 เอฟซี กูเต้ รอ สควิลเจโบ เอสเค

ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกบราซิล

06:00 แมกนัส(ฟุตซอล) 6 - 2 โคปาเกิรล์(ฟุตซอล) 3-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 โซนี่ ซูการ์ 0 - 3 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด เอสซี 0-0
18:00 เชเมลิลซูการ์ 0 - 2 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0-0
18:00 เวสเทิร์นสติม่า 0 - 0 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-0
19:00 เคซีบี 1 - 0 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:35 เอฟซี ทูซอน 1 - 3 นอร์ทเท็กซัส 1-2

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา

04:30 ซีเอ แอตเทนาส 1 - 2 วิลล่า เทเรซ่า 1-0
20:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล รอ ไอเอ ซูด อเมริกา

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20

19:00 เอไอเอฟเค (ยู 20) รอ ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20)

ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

15:15 เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล รอ โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล

ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen

17:00 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล รอ พอนนี่สตาร์เกท
17:00 พุยยุ เฮลซิงกิ รอ ตูยูซูล่า

ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

06:00 มาริเลีย 2 - 0 อีซี เซา โชเซ เอสพี 1-0

ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4

19:00 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ รอ ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้
20:00 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ รอ โปโลเนีย วอร์ซอว์
22:00 มอเตรอ รูบิน รอ วิสลา พูลาเว่

ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ รอ คาบเว วอร์ริเออร์ส
20:00 กรีน อีเกิลส์ รอ เพาเวอร์ ไดนาโมส์

ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

18:00 วีเอฟซี พลูเอน 5 - 0 ฮัลเลน 4-0
21:00 วีเอฟบี ฮิลเดน 2 - 4 เอสเฟา สแตรเลน 2-1

ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2

3วินาที เดปอร์ติโว่ เปตาป้า 0 - 0 คลับ ออโรร่า -

ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
20:00 เอเอสดับเบิลยูเอช รอ โวเลนดัม (เยาวชน)
20:00 โคซัคเค่น บอยส์ รอ โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี
20:00 สปาเคนเบิร์ก รอ นูร์ดวิก
20:30 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ รอ ควิก บอยส์
22:59 เดอ ทริฟเฟอร์ส รอ เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
22:59 ทีอีซี รอ ชีเวนนินเกน

ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี รอ ไบร์ท สตาร์
20:00 ยูอาร์เอ กัมปาลา รอ บียูเอล เอฟซี

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 จีวีไอ รอ เกรฟ
18:00 โคลดิงค์บีเค รอ ทารูก-พารูก ไอเอฟ
18:00 บีเอสเอฟ รอ ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด
19:00 ตาสทรัพ เอฟซี รอ อัลเรโรด เอฟเค

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division

19:30 เฮชเอ็นเคซิเบนิค รอ ดีนาโมซาเกร็บ 2
20:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ รอ ดราโกโวลแยค

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ

01:00 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 0 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-0
01:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 0-0
17:00 บอร์นมัธ (ยู 23) 1 - 0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 1-0
21:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 1 - 1 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) 0-0

ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:30 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 5 - 1 เชอร์รี โอรชาร์ด 1-0
02:00 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี รอ นิวบริดจ์ ทาวน์

ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19

48 วินาที แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 3 - 2 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 1-0
17:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) รอ ริเยกา (ยู 19)

ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:30 อัลไดอา(ญ) รอ เอลเช่ (ญ)

ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3

20:00 เอฟซี คาลัช รอ นีว่า วินนีตเซีย

ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก

02:15 ซาน โจวันนี 2 - 7 เตร เพนน์ 0-4
20:00 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ รอ เอสพี โดมัญญาโน
20:00 ทรี ฟิโอริ รอ เอสพี ลา ฟิโอริต้า

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A

08:00 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1 - 2 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0-0

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียซูเปอร์ลีกแห่งชาติ

11:30 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 2 - 2 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-1

ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:00 มอนส์คัลปีเอสซี รอ ยูโรปาพอยต์

ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional

17:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล รอ ไอดีล
20:00 กอนโดมาร์ รอ ลูซิเทเนีย
21:00 แอนาเดีย รอ เออาร์ซี โอเลโรช
22:00 ชาเวช บี รอ เฟฟ
22:00 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส รอ มอนตาเรเกร
22:00 อูเนียว มาไดร่า รอ มาริติโม่ 2

ผลบอลวันที่

84 วินาที สุพรรณบุรี (ยู 19) 1 - 0 เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด U19 1-0

ผลบอลวันที่

07:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ เอฟซี (ยู 20) 1 - 4 แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด (ยู 20) 0-3

ผลบอลวันที่

15:00 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 3 - 0 พานิโอนิออส (ยู 19) 2-0
15:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 2 - 1 อโตรมิโตส (ยู 19) 2-1
15:00 พานาธิไนกอส ยู 19 6 - 0 สโกดา ซานติ (ยู 19) 5-0
15:15 ปาส ลาเมีย ยู 19 0 - 1 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 0-1
19:00 เออีเอล ลาริซา ยู 19 3 - 2 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 1-0

ผลบอลวันที่

17:00 ยูดี อัลซีรา(ยู 19) 1 - 1 เอลเช่(ยู 19) 1-1

ผลบอลวันที่

21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ รอ เลสตัน เอฟซี
21:00 รัชเดน ไดมอนด์ รอ บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
21:00 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ รอ เรดดิตช์ ยูไนเตด
21:00 นีดแฮมมาร์เก็ต รอ บานบุรี ยูไนเต็ด
21:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ รอ นูเนียตัน โบโรห์

ผลบอลวันที่

17:00 บราก้า(ยู 23) 2 - 1 เอสโตริล(ยู 23) 1-0
17:00 โควา พีดาเด้(ยู 23) 1 - 2 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23) 0-2
17:00 มาริติโม่(ยู 23) 1 - 0 เบเลเนนเซส(ยู 23) 0-0
17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 5 - 1 เฟยเรนเซ่(ยู 23) 3-0
17:45 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 1 - 3 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 0-1

ผลบอลวันที่

50 วินาที แบล็ค ลีโอพาร์ด(สำรอง) 0 - 1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 0-0
49 วินาที ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่

16:00 ปัตตานี รอ ชัยนาท ยูไนเต็ด
16:00 ปทุมธานี ยูไนเต็ด รอ สตูล ยูไนเต็ด
17:30 หัวหิน ซิตี้ รอ มหาวิทยาลัยธนบุรี

ผลบอลวันที่

16:00 ทรีนีตี้เอฟซี รอ มหาวิทยาลัยแห่งชาติลาวเอฟซี

ผลบอลวันที่

01:30 ทาฟฟ์ เวลล์ 1 - 3 แอลลาเนลี 1-1
20:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
20:30 พอร์ทมาด็อก รอ รูตินทาวน์ เอฟซี
20:30 รีห์ล เอฟซี รอ คอร์เว็น
20:30 คุมบราน เซลติก รอ ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้
20:30 เอสทีเอ็ม สปอร์ต รอ อาแฟน ลิโด้

ผลบอลวันที่ 05/10/2562

ผลบอลวันที่ ENG UD1
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ ISR U19
ผลบอลวันที่ NOR D4
ผลบอลวันที่ OFC Olympic Qualifying Tournament
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional
ผลบอลวันที่ SVK U19 A
ผลบอลวันที่ UAE RL
ผลบอลวันที่ UAE คัพ
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ WAFU
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี