บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

ผลบอลวันที่ 08/11/2562

ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ

05:30 ซิเอร่า 2 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1-0
05:30 เซาเปาโล 0 - 2 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0-2
06:00 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0 - 1 ฟลาเมงโก 0-0
07:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2 - 1 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

23:30 เทเลค กรอซนี่ย์ 0 - 0 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ

22:59 ฮัคเค่น 1 - 1 ลุงสกิล 0-1

ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก

00:55 อโปเอล นิโคเซีย 2 - 1 คาราบัค 0-1
00:55
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์(N)
2 - 5
เซบีย่า
00:55
เอฟซี โคเปนเฮเกน
1 - 1
ดินาโม เคียฟ
00:55 ลูกาโน(N) 0 - 0 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-0
00:55
บาเซิ่ล
2 - 1
เกตาเฟ่
00:55
เอฟซี คราซ์โนดาร์
3 - 1
แทร็บซอนสปอร์
00:55
แอลเอเอสเค ลินซ์
4 - 1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
00:55
โรเซนบอร์ก
0 - 2
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
00:55
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
1 - 0
แรนส์
00:55
ลาซิโอ
1 - 2
เซลติก
00:55
สตองดาร์ด ลีแอช
2 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
03:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
2 - 0
ปอร์โต้
03:00
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
1 - 1
ยัง บอยส์
03:00
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
0 - 0
ซีเอสเคเอ มอสโก
03:00
เอสปันญ่อล
6 - 0
โดโกเรต์ส รัซกราด
03:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย(N) 2 - 2 แซงต์ เอเตียน 0-1
03:00
โวล์ฟสบวร์ก
1 - 3
เคเอเอ เกนท์
03:00
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
2 - 1
เอเอส โรม่า
03:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี(N) 0 - 3 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-0
03:00
สปอร์ติ้ง บราก้า
3 - 1
เบซิคตัส เจเค
03:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
1 - 0
สโลวาน บราติสลาวา
03:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
3 - 0
ปาร์ติซาน เบลเกรด

ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

01:00 ยูเมีย เอฟซี 1 - 1 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 0-0
01:00 แลนด์สโครน่า 1 - 1 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-1

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:59 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1 - 0 ซีเอส โวลุนทารี 1-0

ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

01:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0 - 0 เวเจิล 0-0

ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A

22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 2 - 3 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-1

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 2 - 0 โบเตฟ วราตซา 1-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 1 - 0 ฮาโปเอล รามัต กาน 1-0
20:00 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 2 - 1 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-1
20:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 0 - 0 ฮาโปเอล ริซอน 0-0
20:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 1 - 0 ฮาโปเอล นาซาเรท 1-0
20:00 ฮาโปเอล แอชเคลอน 1 - 0 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 1-0

ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ

22:00 คิสสามิกอส 0 - 1 พาส เจียนนิน่า 0-0

ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0 - 0 เอ็มซี แอลเจอร์ 0-0
22:30 ชบับ อลอร์ดอน 1 - 1 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0-0

ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:59 แอตแลนตาสไคลเพดา 1 - 4 บอลติกปาเนเวจิส 1-1

ผลบอลวันที่ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

02:00 เฟอรัลพิซาโล 1 - 0 เลชโก้ 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

22:59 ตุรกี (ญ) 0 - 8 เนเธอร์แลนด์(ญ) 0-3
22:59 สโลวะเกีย(ญ) 0 - 0 ฮังการี(ญ) 0-0
22:59 โรมาเนีย(ญ) 3 - 0 ลิธัวเนีย (ญ) 2-0
23:30 อิตาลี(ญ) 6 - 0 จอร์เจีย (ญ) 5-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

21:00 เนเมน กร็อดโน่ รอ ตอร์ปิโด มินส์ค
22:00 ดินาโม มินส์ค 3 - 0 ดนีโปร โมกิเลฟ 1-0

ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 เซอร์โร ลาร์โก 0 - 2 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-0
02:00 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0 - 2 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-0
06:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 2 - 0 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1-0

ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17

02:30 เอกวาดอร์ ยู17(N) 0 - 1 อิตาลี (ยู 17) 0-0
06:00 ปารากวัย ยู17(N) 3 - 2 อาร์เจนตินา (ยู 17) 0-2

ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:30 เมลเบิร์น ซิตี้ 3 - 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 1-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

18:30 แมชชีน ซาซี่ 2 - 1 ซบ อฮัน 0-1
19:30 ปาดิสเด เอฟซี 1 - 0 พาร์ส โจโนบิ แจม 0-0
20:15 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0 - 0 นาซซาจี้ มาซานดาราน 0-0
21:15 ซาฮิน บูเชอร์ 1 - 1 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0-0

ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:00 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0 - 1 ฮัทต้า คลับ 0-1
21:00 อัจมาน 1 - 1 กอร์ ฟัคเค่น 0-0
23:45 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 2 - 2 อัล วาเซิ่ล 1-2

ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก

21:10 อัล วาครา 2 - 1 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0-1
23:20 อัล คอร์ 2 - 3 อัล-ดูฮาอิล 2-1

ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก

19:00 อัล โฟทูล 1 - 3 ฮัททีน 1-2
19:00 อัล จาอิส (SYR) 1 - 1 อัล ซาเฮล 0-0
19:00 อัล คารามาห์ 0 - 0 อัล ทาลิย่า 0-0
19:00 อัล นาวัล 1 - 0 อัล-จาซีร่า 0-0
19:00 อัล อิติฮัด 2 - 1 จาเบิลช 0-1
22:59 เทชริน เอสซี 0 - 1 อัล วัทบา 0-0

ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก

22:45 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 0 - 3 อัล คูเวต เอสซี 0-2

ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1

19:30 เคเอฟซี โคมาร์โน 4 - 0 รูซอมเบลอค บี 2-0

ผลบอลวันที่ AFC U-19 แชมเปี้ยนชิพ

15:00 มาเก๊า ยู19(N) 0 - 6 ออสเตรเลีย ยู19 0-3
15:30 มาเลเซีย ยู19(N) 10 - 0 เกาะ มาเรียนา เหนือ (ยู 19) 4-0
15:30 สิงคโปร์ ยู19(N) 0 - 2 จีน (ยู 19) 0-0
15:30 ติมอร์-เลสเต (ยู 19)(N) 0 - 4 เกาหลีเหนือ (ยู 19) 0-2
16:00 มองโกเลีย(ยู 19)(N) 0 - 9 ญี่ปุ่น ยู19 0-3
18:00 ลาว ยู19 รอ จีน-ไต้หวัน(ยู 19)
18:00 จีน-ไต้หวัน(ยู 19) 1 - 2 ลาว ยู19 0-2
18:15 คีร์กิสถาน ยู19(N) 2 - 0 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19) 2-0
18:30 กัมพูชา ยู19 2 - 1 ไทย ยู19 2-0
18:30 เมียนมาร์(ยู 19) 0 - 3 เกาหลีใต้ ยู19 0-3
18:30 โอมาน(ยู 19) รอ ปากีสถาน ยู19
19:00 เวียดนาม ยู19 4 - 1 เกาะกวม ยู19 3-1
19:00 อินโดนีเซีย ยู19 4 - 0 จีน-ฮ่องกง(ยู 19) 2-0
19:05 อัฟกานิสถาน ยู19(N) 0 - 2 อุซเบกิสถาน ยู19 0-2
20:15 บังคลาเทศ ยู18(N) 1 - 1 จอร์แดน(ยู 19) 0-1
21:00 ปาเลสไตน์ ยู19 รอ อิรัก(ยู 19)
21:10 ศรีลังกา ยู18(N) 0 - 3 เยเมน ยู19 0-3
21:15 อิหร่าน (ยู 19) 4 - 0 เนปาล ยู18 0-0
21:15 เนปาล ยู18 รอ อิหร่าน (ยู 19)
22:59 บาห์เรน (ยู 19) 4 - 0 ภูฎาน ยู18 3-0
22:59 ภูฎาน ยู18 รอ บาห์เรน (ยู 19)
23:05 ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19) 4 - 0 อินเดีย ยู19 4-0
23:05 อินเดีย ยู19 รอ ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19)
23:20 เติร์กเมนิสถาน ยู19 รอ กาตาร์ ยู19
23:20 กาตาร์ ยู19 4 - 1 เติร์กเมนิสถาน ยู19 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 แกนด์ซาซาร์ 2 - 4 บานานต์ส 1-1
21:30 เอฟซี พิวนิค 1 - 0 ชีรัค 1-0

ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

16:00 รูบิน คาซาน (สำรอง) 1 - 0 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 0-0
16:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 3 - 0 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 2-0
17:00 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 1 - 0 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 0-0
18:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 4 - 2 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 2-1

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 ดินาโม บาตูมี 2 - 0 เอฟซี ซิโอนี่ 1-0

ผลบอลวันที่ Saudi King Cup of Champions

19:15 อัล-ไดรห์ 0 - 2 อัล คาลีจ 0-1
22:00 อัล-อราบี(ซาอุฯ) 2 - 1 อัล บาเดน 1-0

ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

19:00 เปรูจา(เยาวชน) 3 - 2 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 3-1

ผลบอลวันที่ บาห์เรนคิงส์คัพ

00:40 ซิทรา 1 - 1 อัล ชับบับ 1-0

ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:40 ดิบา ฟูไจรัช 2 - 0 อัล ไทด์ 1-0
19:40 เอมิเรตส์ คลับ 0 - 0 อัล ฮัมริยา 0-0
19:45 แมสฟุท 1 - 1 อัล อราบี 0-0

ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก

16:30 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 3 - 1 ฮาโปเอล อซิ กิลโบอา 2-1
17:45 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 0 - 1 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 0-0
18:00 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 0 - 1 รูบิ ชาปิร่า 0-1
18:30 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 3 - 0 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-0
18:30 ฮาโปเอล อิกซาล 2 - 0 มัคคาบี้ อิโรนิ 1-0
19:30 มัคคาบิ ทามร่า 0 - 3 ฮาโปเอล คัวแคบ 0-1

ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก

16:30 โอปาว่า (ยู 19) 2 - 2 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 1-0
18:00 ไพรบราม (ยู 19) 3 - 3 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 3-1

ผลบอลวันที่ BSWCP

19:15 ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 4 เม็กซิโก (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:30 อียิปต์ ฟุตบอลชายหาด(N) 4 - 3 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
21:45 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4 - 2 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:59 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) 1 - 1 อิหร่าน ฟุตบอลชายหาด 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:30 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0 - 0 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 0-0

ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

23:30 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 1 - 0 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 1-0
23:30 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 2 - 1 ครีมิน ครีเม็นชุก 0-1

ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิ U19

19:45 อัล นาสเซอร์ เอสซี (ยู 19) 1 - 1 อัล จาซิร่า คลับ (ยู 19) 1-1
19:45 อัล-วาส (ยู 19) รอ อัจมาน เอสซีซี (ยู 19)

ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 0 - 1 เอร์มิส อราดิปปู 0-0

ผลบอลวันที่ โอมาน สุลต่าน คัพ

19:35 อัล โอรูบา 2 - 1 อัล คาโบร่า 1-1
19:45 ซาฮัม 1 - 1 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1-0
22:45 ดูฟาร์ 1 - 0 อัล ซีบ 0-0
22:45 อัล ชาบับ(โอมาน) 1 - 1 อัลรูสตัก 1-0

ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 1 - 1 คาร์ปาตี้ (ยู 21) 1-0
18:00 ลวีฟ(ยู 21) 0 - 2 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 0-1

ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

02:30 พัลไมรัส (เยาวชน) 1 - 1 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-0

ผลบอลวันที่ UAE RL

21:00 อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) 1 - 0 บานิยาส เอสซี (สำรอง) 0-0
21:00 อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) 3 - 0 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 2-0
21:00 อัล ชาร์จาห์(สำรอง) 1 - 0 อัล จาซิล่า(สำรอง) 0-0

ผลบอลวันที่ ISR U19

18:00 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น ยู19 1 - 1 มัคคาบี เนทานย่า ยู19 0-0

ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 โมนาร์คัสโมเรเลีย (ยู20) 4 - 0 พูเอบลา ยู20 2-0
22:00 เวราครูซ (ยู20) 1 - 3 คลับ อเมริกา (ยู 20) 1-2

ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น

17:00 กูเลีย ลานว์คูติ 0 - 1 ชักดิดี้ 0-0

ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 อเรม่า มาลัง 2 - 0 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-0

ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ

01:30 ซีดี อิซาร่า 1 - 5 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-2
03:00 เรอัล มูร์เซีย 2 - 1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-0

ผลบอลวันที่ OP AFW

20:00 เคนยา ( ญ ) 2 - 2 แซมเบีย (ญ) 1-1

ผลบอลวันที่ ยูเครน U19 ลีกา

18:00 เอฟซี คาร์ปาตี้ ลวิฟ (ยู 19) 1 - 2 โวลิน (ยู 19) 0-0

ผลบอลวันที่ กระชับมิตร

07:35 สหรัฐอเมริกา(ญ) 3 - 2 สวีเดน(ญ) 3-0
08:00 นิการากัว 0 - 0 คิวบา 0-0

ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี 0 - 0 เดลี ไดนามอส 0-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

22:30 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 3 - 3 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2-1

ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

01:15 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 6 - 6 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 2-1

ผลบอลวันที่ เจแปน Regional League

08:45 เอฟซี คาริยา 0 - 0 ฟูกูอิยูไนเต็ด 0-0

ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2

09:00 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 2 - 0 คลับ ออโรร่า 1-0

ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ

02:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 0 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 0-0
19:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 0 - 1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 0-1
22:00 เรดดิ้ง(ยู 23) 1 - 0 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 1-0

ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 เอ็นดันดา เอฟซี 0 - 1 ยัง แอฟริกันส์ 0-0

ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

01:30 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 0 - 3 อคาสซูโซ(สำรอง) 0-3
20:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 0 - 1 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 0-0
20:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1 - 0 บานฟิลด์(สำรอง) 1-0
20:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 0 - 0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0-0
20:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2 - 0 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 0-0
20:00 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0 - 1 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 0-0
20:00 ลานุส(สำรอง) 2 - 1 แบนฟิลด์(สำรอง) 2-1
20:00 นีเวลล์ส (สำรอง) 1 - 1 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0-1
20:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1 - 1 ฮูรากัน(สำรอง) 1-0
20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 4 - 0 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1-0
20:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 3 - 3 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2-2

ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง

01:00 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 2 - 1 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 1-0
02:00 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 2 - 1 ดานูบิโอ(สำรอง) 2-0
02:00 นาซีอองนัล เด มอนเตวิเดโอ (สำรอง) 6 - 0 เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) 5-0

ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 ดูนาเรีย กาลาติ 2 - 0 เอสซี บาเกา 1-0
19:00 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 4 - 0 แอสตรา กิอูรกุย 2 4-0
19:00 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 1 - 4 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 0-2
19:00 ไครซัล ชิสินิว คริส 1 - 1 โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย 0-0
19:00 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 0 - 0 เอฟซี โวลุนทารี 2 0-0
19:00 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 4 - 0 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 2-0

ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2

17:30 คาราบาจโลคบาตัน 0 - 2 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 0-2
19:00 ซาเบล 2 1 - 0 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 0-0
20:00 คาราบัค 2 1 - 2 ซัมกายิต เอฟเค 2 0-1

ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง

19:00 เอฟเค โกเมล(สำรอง) 1 - 3 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 0-1

ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก

17:00 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 0 - 1 เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า 0-0
17:30 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 1 - 1 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 0-0
18:00 เบต้าเปตะห์ ติกวา รอ ชิมชอน เทลลอาวีฟ
18:00 เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ 5 - 0 เอฟซี ตีรี ราฮัท 2-0
18:00 ไอออนนิ โมดิอิน รอ เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน
18:00 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม รอ มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา
18:00 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ รอ ฮาโปเอลคริยาด โอโน

ผลบอลวันที่

02:00 เควี เมเชเลน(สำรอง) 1 - 4 อันเดอร์เลช ยู21 1-2

ผลบอลวันที่ PER C

08:00 แอทเลติโก้ กรัว 0 - 0 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-0

ผลบอลวันที่

09:35 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1 - 0 ซีดี โมตากัว 1-0

ผลบอลวันที่

02:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2 - 1 เฟเยนูร์ด (เยาวชน) 0-0

ผลบอลวันที่

17:00 เอฟซี มาริอูพอล(สำรอง) 1 - 1 คาร์พาตี้ ลวิฟ(สำรอง) 1-0

ผลบอลวันที่

18:00 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 0 - 0 มาริติโม่(ยู 23) 0-0
21:00 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1 - 0 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 0-0

ผลบอลวันที่ 08/11/2562

ผลบอลวันที่ AFC U-19 แชมเปี้ยนชิพ
ผลบอลวันที่ BSWCP
ผลบอลวันที่ India Santosh Trophy
ผลบอลวันที่ ISR U19
ผลบอลวันที่ OP AFW
ผลบอลวันที่ PER C
ผลบอลวันที่ Saudi King Cup of Champions
ผลบอลวันที่ SVK U19 A
ผลบอลวันที่ UAE RL
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ เจแปน Regional League
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A
ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
ผลบอลวันที่ บาห์เรนคิงส์คัพ
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ ยูเครน U19 ลีกา
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา U20 ลีก
ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิ U19
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
ผลบอลวันที่ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
ผลบอลวันที่ อินเดีย Regional Cup
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ
ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
ผลบอลวันที่ โอมาน สุลต่าน คัพ



ผลบอลวันที่AFC U-19 แชมเปี้ยนชิพ, BSWCP, India Santosh Trophy, ISR U19, OP AFW, PER C, Saudi King Cup of Champions, SVK U19 A, UAE RL, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, คูเวต ลีก, แคเมอรูน Elite One, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย 2.Division, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เจแปน Regional League, เช็ก U19 ลีก, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตุรกี 2 Ligi A, ตูนีเซีย คัพ, แทนซาเนียลีกเอิง 1, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บาห์เรนคิงส์คัพ, เบลารุสลีกสำรอง, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17, เฟรนซ์ คัพ, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U19 ลีกา, ยูเครน U21 ลีกา, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา U20 ลีก, สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สหรัฐอาหรับเอมิ U19, ออสเตรเลีย ลิก เอ, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดีย Regional Cup, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อุรุกวัยลีกสำรอง, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โอมาน สุลต่าน คัพ,