กระชับมิตร คัพ

วันเสาร์ที่ 20 กรกฎาคม 2562 เวลา 22:00 น.

นาซิอองนาล ดา มาไดร่า

นาซิอองนาล ดา มาไดร่า

โควา พีดาเด้

โควา พีดาเด้


ชนะ 2 ประตูต่อ 1

HT ผลบอลครึ่งแรก 0 - 0

กำลังโหลด

ผลบอลกระชับมิตร คัพ 20/07/2562

Santa Rosa Pucallpa 0-0วินาที Cunupia FC
ลิเวอร์พูล(N) 2-3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
Drzewiarz Jasienica vs Gwarek Ornontowice
Odra Centrum vs เคเอส อีเนอเกติก โร
Ruch Radzionkow vs RKS Grodziec
มิดเดลฟาร์ท vs ดาลุ่ม
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) vs FSV Hessen Wetzlar (w)
บูร์โกส เปอเมซาส vs โอซาซูน่า
ฮันซ่า รอสต๊อค(สมัครเล่น) vs เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) vs โคโลญจน์ 2
บาเยิร์น มิวนิค (ญ) vs เอฟซี ซูริค (ญ)
บริสแบน โรว์(N) 4-0 บริสแบน ซิตี้
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ vs Hassia Bingen
โรด้า เจซี vs วีกเบอร์ก บีค
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 3-3 ACS Dumbravita
Chernomorets Odessa II 0-1 Real Pharma Ovidiopol
เลกาเนส 2-0 ฟูเอนลาบราดา
ASU Politehnica Timisoara 1-1 Scolar Resita
เดเบรเซน วีเอสซี 1-2 คาซิงบาร์ซิคา
FK Teleoptik Zemun 0-2 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด
CS Rapid CFR Suceava 0-1 ซีเอส สตินก้า บาเกา
จีเคเอสเบลชาโตว์ 2-1 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้
Gwarek Tarnowskie Gory 0-2 Warta Zawiercie
Galanta 6-1 Lokomotiva Devinska Nova Ves
บานิค ออสตราว่า 2 1-2 ฮลูชิน
OMTK-ULE 1913 2-4 Hodmezovasarhelyi
Kustosija 2-1 NK Spansko
โซลอคซาร์ 2-5 ปาคซิ เซ
พีเอฟซี เนซีบาร์ 1-7 เอฟซี โซโสโพล
มาโกะ 7-0 Tiszasziget SE
ซิกม่า โอโลมุช บี 1-1 โอปาว่า 2
แอลยูวี กราซ(ญ) 3-3 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ)
NK Cepin 0-1 Szentlorinc SE
โอริฮูร่า 3-0 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)
ปราเอียนเซ่ 1-0วินาที GD Fontinhas
Arema FC U20 0-0 Persela Lamongan U20
Persib Bandung U20 1-0 Madura United U20
PS TIRA U20 0-2 Bhayangkara FC U20
PSIS Semarang U20 1-1 PS Barito Putera U20
โอร์แลงส์ ยูเอส 4-1 St Pryve St Hilaire
Galanta 6-1 Lokomotiv Devinska
เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-2 พลีมัธ อาร์ไกล์
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 3-2 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ)
อาร์ก้า กดิเนีย 0-0วินาที โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
Helfort 15 vs เอฟวี ออสเตรีย 13
LKS Czaniec 2-1 MKS Trzebinia
Sokol Kleczew 0-1 KS Polonia Sroda Wlkp
กลอเรีย บูซัว 6-1 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี
เฟฟ 1-0 เอฟซี เฟลเกยราส
โนวิ ปาร์ซา 0-1 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
Alverca 0-0 คาซ่า เพีย เอซี
อาเวส 0-0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 3-1 บิโตเวีย บิโตฟ
การ์บาเนียกราโกล 1-0 Podhale Nowy
อินฮัลเลท เพททรอฟ 2-1 Kremin Kremenchuk
เคชเคเมติ ทีอี 0-1 ดอร์โรจี เอฟซี
เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน 1-1 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 3-4 Ruch Zdzieszowice
ดราว่า 3-2 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี
NK Metalleghe Bsi 1-5 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2
โอลิมเปีย ไอบรองก์ 3-0 บอลเทค จีเนีย
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-1 วอร์ต้า พอซแนน
Przemsza Siewierz 3-2 MKS Iskra Pszczyna
Viktoria Griesheim U19 1-5 ออฟเฟนแบร์ก ยู19
Tj Sokol Lanzhot 1-7 สลาเวีย โครเมอร์ริซ
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 6-1 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้
เร้ดดิ้ง 0-1 ลินคอล์น ซิตี้
FV Diefflen 0-4 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
ซีดี ทอนเดลา 3-4 อคาเดมีโค วิสุ
เอบี โคเปนฮาเกน 1-0 ฮิลลิร็อด
บรอนชอยจ์ 1-1 บีเค อวาลต้า
วิล่าแฟรเนียนเซ 1-0 Real SC
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 6-1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1-1 เบเลเนนส์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1-2 ลีดส์ ยูไนเต็ด
Usv Kainbach-Honigtal 6-3 ESK Graz
โอเรียนทัล ลิสเบา 2-1 คัลดัส
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-2 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
เรอัล โซเซียดาด บี 4-0 Sociedad Deportiva Beasain
ฟามาลิเคา 4-0 เฟยเรนเซ่
เปนาฟิลด์ 3-0 เอสซี บียา เรอัล
SC Himberg 0-0วินาที Leopoldsdorf
จีเคเอสเบลชาโตว์ 2-0 KSZO ออสโตรเวียส
อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1-6 แอธเลติก บิลเบา
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1-0 Lech II Poznan
สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-1 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 2-2 อัลเมเร่ ซิตี้
ปอร์โต้ บี 0-1 ปอร์ติโมเนนเซ่
พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-1 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
บียาร์เรอัล vs เลบานเต้
Sintrense 1-4 Marinhense
กิล วิเซนเต้ 0-1 จีดี ชาเวซ
เอดี อัลคอร์ค่อน vs ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
FK Zlatibor 0-0วินาที Kolubara
UD Gran Tarajal ST 0-4 ลาส พัลมาส
ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-0 โกลนิค เลชน่า
เอเวสแฮม 1-7 กลูเซสเตอร์ ซิตี้
บีเค เฟรม 0-3 โรสกิลด์
กริมสบี้ ทาวน์ 1-0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 3-0 เอ็นเอซี เบรด้า
ไนโคบิ้ง เอฟซี 3-0 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0-0 ซังค์ เพาลี 2
วีบรอก 1-0 สคีฟซ์ ไอเค
พรีมาเวร่า vs คอรินเทียนส์ (ยู 23)
เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-0 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
CD Calamonte vs เอซเตรมาดูรา บี
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0-2 สลอค ทาวน์
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 3-1 FC Blaus Weiss 90 Berlin
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 2-2 อันเดอร์เลชท์
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1-3 Wuppertaler
SW Dusseldorf 4-1 TSV Meerbusch
โอโบโลน เคียฟ 2 4-0 PFC Nyva Vinnytsia
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-3 จีเคเอส ทิคี
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 6-1 Oranienburger FC Eintracht
ยอร์ค ซิตี้ 2-1 สการ์โบโรห์
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 5-2 SV Buchonia Flieden
VfB Ginsheim 2-1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
บาเยิร์น อัลเซนัว 0-1 Turk Gucu Friedberg
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 2-3 ทีเอสวี ชไตน์บัค
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 1-0 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 0-2 TuS Haltern
เอฟซี ออสส์ 1-3 เดอ กราฟสคัป
บริสตอล โรเวอร์ส 1-2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 5-2 เอสซี แชม
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2-3 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1-0 โฟล่า เอสซ์
Hertha Zehlendorf 1-1 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
เอสซี เทลสตาร์ 3-2 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 3-3 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
ซาโมรา ซีเอฟ vs ทรูจิลลานอส
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-3 โคโลญจน์
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 3-1 FSV Wacker 90 Nordhausen Am
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 2 1-1 วีเอฟอาร์ อาเล่น
National Defense Forces vs Prisons FC
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-0 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
โวเลนดัม 2-1 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
เรติงเกน เอสวี 1-5 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
อลันยาสปอร์ 1-0 คอนยาสปอร์
คอร์ไทรจ์ 4-0 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
FSV Fernwald 0-7 เอฟซี กีสเซิน
Institute (USA) 0-4 โคเลอไรน์
AZ 0-1วินาที ออสเทนเด้
Hutnik Krakow 2-2 รุช ซอร์ซอฟ
AFC Hornchurch 0-2 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 1-4 แบร์กิช กลัดบลัค 09
ดาร์มสตัดท์ 0-1 วิเทสส์ อาร์นเฮม
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 4-0 โอเบิร์นนูแลนด์
ดันเดลา เอฟซี 1-2 ลินฟีลด์ เอฟซี
เอสซี ฮีเรนวีน 1-1 ซังค์ เพาลี
ฮันโนเวอร์ 96(N) 0-1 โกรนิงเก้น
จิลลิ่งแฮม 3-1 ชาร์ลตัน แอธเลติก
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2-1 เฮสเซ่น คาสเซล
บีเอสวี เรห์เด้น 1-0 วอทเทนชาย 09
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน(N) 1-2 วัดฟอร์ด
ซูลเต้ วาเรเกม 1-1 วิลเล่ม ทเว
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1-1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Royal Cappellen FC 2-1 เควีเอสเค ลอมเมล
ไฮเดอร์ เอสวี 3-5 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี
เฟรเดอริเซีย 0-1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
เอฟเค ครูปา 4-2 เอฟเค การ์เบจ
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2-3 บาร์นสลีย์
แวร์เดอร์ เบรเมน 0-1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1-2 โคลดิ้ง
มูนิซิปัล ซาน รามอน 0-0วินาที Escazucena
ฟูแล่ม(N) 2-1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
ฮาเลโซเวนทาวน์ 1-2 สตัวร์บริดจ์
ฮอร์สแฮม 3-1 คราวเลย์ ทาวน์
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0-0 เอนฟิลด์
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-3 สวอนซี ซิตี้
เลเวส 3-1 อีสต์บอร์น โบโรห์
Colney Heath 2-1 เชสเตอร์ เอฟซี
บาลา ทาวน์ 1-0 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 3-1 รัชเดน ไดมอนด์
ดัลลิช แฮมเลต 1-1 ท็อตแน่มฮ็อทสเปอร์
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 2-0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด
พอร์ทเวล 1-3 เบิร์นลี่ย์
เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 1-2 Millwall XI
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1-1 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 0-4 ชิพเพนแฮม ทาวน์
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 3-1 วาสแลนด์ บีเวเรน
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0-1 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0-1 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ
แซงต์ ทรุยด็อง 0-4 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 3-0 นิโคปอล-เอ็นพีจียู
Dunston UTS 1-1 วอคกิ้ง
พิลิแกน โลวิส 2-4 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 2-0 ลุฟเบร้อ ไดนาโม
แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-0 บานบุรี ยูไนเต็ด
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 3-1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
ดาร์ลิงตัน 1-2 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 2-1 เลเธอร์เฮด
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 4-2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-1 บรอมส์โกรฟ
Ossett United 1-3 เอเอฟซี ฟิลด์
พูล ทาวน์ 0-2 เชลซี(U23)
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0-4 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เซนต์ นิออท ทาวน์ 6-0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด ซี
เอสเอสวีอูล์ม 1846 8-1 ไฟร์บวร์ก
Annagh United 4-3 คาร์ริค แรนเจอร์ส
อัลทริงแคม 2-1 แบล็คพูล
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
โอลด์แฮม แอทเลติก 2-3 โรชเดล
แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-1 วีแกน แอธเลติก
Ballyclare Comrades 0-1 เกล็นโตรัน
บาร์เน็ต 1-3 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2-5 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
เชสเตอร์ฟิลด์ 1-2 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
ดาร์ทฟอร์ด 0-2 เลย์ตัน โอเรียนท์
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 3-2 Harland & Wolff Welders
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1-1 เยโอวิล ทาวน์
วีวีวี เวนโล 2-0 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
กุยเซลีย์ 2-2 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
เฮอรินจี โบโรห์ 0-2 บอร์แฮม วู๊ด
ฮาโรเกต ทาวน์ 3-1 ฟาสเลย์ เซลติก
ไฮน์เดนเฮลม์ 5-1 มิดเดิลสโบรห์
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2-3 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
Schwarz-Weiss Essen 2-2 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-3 ฟลีตวู้ด ทาวน์
ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0-2 เร็กซ์แฮม
ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0 เบิร์นลี่ย์
บิวแวร์ส 1-2 เอฟซี รูออง
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2-2 ฮัลล์ ซิตี้
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 3-1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
ดัลลิช แฮมเลต 1-1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)
น็อตต์สเคาน์ตี้ 2-1 วอลซอลล์
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1-3 เซาแธมป์ตัน
สตีฟเนจ โบโรห์ 0-1 พอร์ทสมัธ
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-4 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1 โคเวนทรี ซิตี้
ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-2 สโต๊ค ซิตี้
ติเวอร์ตัน ทาวน์ 0-1 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1-2 โดเวอร์ แอทเตลิก
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2-2 เบรนท์ฟอร์ด
วิคตอเรีย โรสพอร์ท 1-2 Rot-Weiss Koblenz
บรอมลีย์ 1-0 คริสตัล พาเลซ
แอชตัน ยูไนเต็ด 4-2 ดรอยส์เด้น
อัลเวเชิร์ช 1-4 เลมิงตัน
บาร์โรว์ 0-3 แบล็คพูล
เชลแน่ม ทาวน์ 1-2 เลสเตอร์ ซิตี้
ฟริคลีย์ แอธเลติก 2-2 มัตล็อค ทาวน์
เคเอสซี โลเคอเรน 0-0 พานาคายคิ 2005
แวร์เดอร์ เบรเมน 1-0 โคโลญจน์
อองเช่ร์ 3-2 เลอ อาฟร์
ซามพ์โดเรีย 3-0 เรอัล วิเซนซา
เบียรส์ชอทวิลริค 2-1 พานาธิไนกอส
แอชดอด เอ็มเอส 0-2 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 2-1 โควา พีดาเด้
แร็งส์(N) 1-1 เคเอเอ เกนท์
FK Hajduk Divos 0-0 FK Radnicki Sid
พีริน บลากอเยฟกราด 3-0 Slivnishki Geroy
FK Tikves Kavadarci 1-1 ไดนาโม วีรันเจ
Morvant Caledonia Utd vs Club Sando
จีเคเอส คาโตวีตเซ 2-2 Rekord Bielsko-Biala
เออีเอล ลิมาสซอล 1-0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
Chaves B 0-0 บราก้า(ยู 23)
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0-0 บัลเคนี่ ซอร์ย่า
Malzenice 1-0 Sardice
ดอร์เดรชท์(N) 1-0 เดน บอสช์
ฟิออเรนติน่า 0-3 เบเนเวนโต้
เมียดิซ เลกนิก้า 4-1 Mieszko Gniezno
โมนาโก(N) 1-0 บาเลนเซีย
ดาเชีย มิโอวินี่ 0-2 ฮาโปเอล ไฮฟา
กัซเทป 1-1 เอสคิเซไฮสปอร์
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0-3 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-2 FK Omladinac Novi Banovci
ฮาโปเอล เคอร์ยัต(N) 0-3 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1-3 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
ราโย่ บาเยกาโน่(N) 1-2 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
ล็องส์ 1-3 เอสปันญ่อล
รูเดส 2-2 เอ็นเค รีดอมเลีย
FC Sfintul Gheorghe 1-2 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
แก็งก็อง(N) 1-2 แบรสต์
วิลเลฟรองเช 3-1 อีเวอร์ดอน
เอเอส เบซิเอร์(N) 0-1 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่
FK Buducnost Resnik 0-4 OFK Belgrade
Jedinstvo UB 4-0 FK Prva Iskra Baric
FK Zvezdara 4-2 BSK Borca
BSK Batajnica 1-2 FK Sremcica
FK Jagodina Tabane 1-4 Radnicki Pirot
เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 2-0 NK Kutjevo
DJK Arminia Klosterhardt 0-5 SpVg Schonnebeck
เอลเลน่า โตรัน 1-2 KP Calisia Kalisz
มอลตาเอฟซี 0-0 เซนต์ลูเชียเอฟซี
NK Croatia Zmijavci 2-2 เฮชเอ็นเคซิเบนิค
Taksony SE 1-2 Fuzesgyarmati SK
USV Gnas II 2-5 SV Kloch
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1-1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
วาร์ซิม 4-1 เลคห์วิย่า
ลอริยองต์(N) 1-0 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
Sloga Pozega 1-1 FK Backa Topola
อูดิเนเซ่ 1-2 ราเวนน่า
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2-2 เออิบาร์
CD As Pontes 1-1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
เนิร์นแบร์ก 1-1 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
อาวรองเช่(N) 0-3 อูแอส กงการ์กโน่