กระชับมิตร คัพ

วันศุกร์ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 16:45 น.

โครย์ดอน คิงส์

โครย์ดอน คิงส์

อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี

อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี

พ่าย 2 ประตูต่อ 3

HT ผลบอลครึ่งแรก 1 - 1
รายงานการแข่งขัน
2เวลา3
41'
43'
53'
64'
82'

ผลบอลกระชับมิตร คัพ 14/02/2563

เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต vs เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
เจมส์เมอบังค์ vs ทิซเตด เอฟซี
รูซอมเบลอค บี vs Spisska Nova Ves
Inter Turkspor Kiel vs โฮลสไตน์ คีล 2
Smoras vs Mathopen IL
VfB Ginsheim vs SG Eintracht 02 Bad Kreuznach
Muleno CF vs เอฟซี โอเตลุล กาลาติ
ริโอ บลังโก้ เอซี vs เซา ฟรานซิสโก เอซี
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) vs คินเดอร์มาน (ญ)
อคาเดมี่ ออนทูสติก 5-0 มาคฮ์ทาเรล
AIM 1-2 Muvanlai Athletics
โคแคน 2-2 ซอกเดียน่า จิซาค
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1-0 นัม ดินห์ เอฟซี
เอฟเค แวน 5-1 อรารัต-อาร์เมเนียบี
MO Bejaia U19 0-1 ซีเอ บอร์ดจ์ บู อาร์เรริดจ์(ยู 19)
มาดูร่า ยูไนเต็ด 2-4 เปอร์เซบายา สุราบายา
Bhawanipore FC 4-2 บังคาลอร์ บี
ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย 1-3 ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0วินาที ทูวอง
สปาร์ตัก นาลชิค 0-3 สตาฟโรพอล-2009
โครย์ดอน คิงส์ 2-3 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี
BKMA 3-1 เซวาน บอย
จีเคเอส คาโตวีตเซ 1-2 พุชช่า นิโปโลมิเช่
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 5-1 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า
Modbury Vista 4-0 Adelaide Vipers
Gawler Eagles 2-1 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด
Urartu II 0-2 อลาชเคิร์ท บี
Khoosheh Talai vs เมส เคอมัน
มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1-1 พัลเซ่น 2
ฮิรนี่ค์ ครีวี ริค 4-0 ทาฟริย่า
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 2-0 ไกเซอร์ คีซีรอดา
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-4 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก
ไอร์แลนด์ (ยู 17) 1-1 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17)
เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 6-2 Kommunalnik Slonim
เอฟเค แวน 7-1 FC Aragats
เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1-1 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1-0 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
เปอร์ซิค เคดีรี่ 3-0 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด
นอมเม่ เจเค คาลจู 4-3 ริกาสฟุทโบลา สโกลา
Podhale Nowy 0-0 สเตล สตาโลว่า โวล่า
อารามบัคเคเอส 0-1 โมฮัมเมดัน เอสซี
ไบร์ท สตาร์ 0-0 Free Stars
Universidad Rey Juan Carlos 1-6 Universidad Politecnica
เอสวี รีด 2-0 ดูก้า ปรากซ์
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 4-2 เบรย์ดาบลิค
เฮอร์กี้-สปอร์ท 4-0 ทาฟริย่า
มบารารา ซิตี้ 9-0 FHL
Lou Gansike Sol 0-0 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
เอสเอสวีอูล์ม 1846 2-0 ออสเตรีย ลัสเตนัว
NK Medimurje Cakovec 1-0 รูเดส
สตรอมก็อดเซ็ท 0-5 โบโด กลิมท์
เทเลค กรอซนี่ย์(N) 2-2 เอฟเค โซชิ
เออร์โกเทลิส vs Apollon Larisas
ชาร์ปบอร์ก 08 2-0 ฮัคเค่น
ตอร์ปิโด มอสโก 3-2 ดีลา กอริ
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 2-2 ดินาโม เบรสต์
ดินาโม มอสโก 5-0 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
โมนาร์คัสโมเรเลีย (ยู20) 1-0 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
เฟคเกรอย 1-1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1-0 ต้าเหลียน อาเออร์บิน
จีเคเอส ทิคี 0-0วินาที KP Calisia Kalisz
เรนเฮล์ม ไอแอล 3-0 เบียเซ่น
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-1 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า
ซานหลุยส์(ยู20) 1-1 ลีออน(ยู20)
FV Wien Floridsdorf 0-1 FC Superfund Pasching
อาเลซุนด์ เอฟเค 4-2 โฮดด์
คริสเตียนซุนด์ บีเค 3-1 โรเซนบอร์ก
SK Senci Doubravka 1-11 จิสครา โดแมซลิซ
ลิน (ญ) vs โคลบอทน์ (ญ)
โคลบอทน์ (ญ) 1-2 ลิน (ญ)
อแวนการ์ด คุร์สค์ vs อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
ราดอมเมียร์ก ราดอม 2-0 KS Proch Pionki
Bron Radom vs KS Proch Pionki
เอล์ฟส์บอร์ก(N) 4-0 เฮลซิงบอร์ก
โกรลุด(N) 2-2 กเจลแซส