บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

พรีเมียร์ ลีก 15/12/2562

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

20:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น รอ แมตเตอร์สเบิร์ก
20:30 ออสเตรียเวียนนา รอ โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
22:59 แอลเอเอสเค ลินซ์ รอ สตวร์มกราซ

พรีเมียร์ ลีก จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 1 - 0 เคเอเอส ยูเปน 0-0
02:00 ชาเลอร์รัว 3 - 0 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-0
02:00 ซูลเต้ วาเรเกม 5 - 1 แซงต์ ทรุยด็อง 2-1
02:30 ราซิ่ง เกงค์ 4 - 1 วาสแลนด์ บีเวเรน 3-0
20:30 สตองดาร์ด ลีแอช รอ อันเดอร์เลชท์

พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

02:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 3 - 1 วิสล่า พล็อค 2-1
18:30 ปิแอส กลิวิส รอ เอลเคเอสลอดซ์
21:00 โคโรน่า คีลเซ่ รอ คราโคเวีย คราคอฟ
23:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก รอ เลเชีย กอเดนซ์

พรีเมียร์ ลีก เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

18:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ รอ ซอนเดอร์ไจสกี
20:00 ลิงบี้ รอ ซิลเคบอร์ก
20:00 แรนเดอร์ส รอ เอสเบิร์ก
22:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ รอ โฮโบร

พรีเมียร์ ลีก บุนเดสลีก้า เยอรมัน

00:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0 - 3 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-1
21:30 โวล์ฟสบวร์ก รอ โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค

พรีเมียร์ ลีก บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30 เนิร์นแบร์ก รอ โฮลสไตน์ คีล
19:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น รอ ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
19:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค รอ ดินาโม เดรสเดน

พรีเมียร์ ลีก ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 อาเมียงส์ 1 - 1 ดิฌง 1-1
02:00
อองเช่ร์
0 - 0
โมนาโก
02:00 แบรสต์ 0 - 0 นีซ 0-0
02:00 นีมส์ 0 - 1 น็องต์ 0-1
02:00 ตูลูส 0 - 1 แร็งส์ 0-1
21:00 บอร์กโดซ์ รอ สตารส์บูร์ก
22:59 โอลิมปิก ลียง รอ แรนส์

พรีเมียร์ ลีก ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:30 เอดีโอ เดน ฮาก 1 - 1 โกรนิงเก้น 1-1
01:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 3 - 2 อาร์เคซี วาลไวก์ 2-2
01:45 วีวีวี เวนโล 1 - 2 พีอีซี ซโวลล์ 0-2
02:45 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0 - 3 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-0
18:15 เอ็มเมน รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
20:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม รอ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
22:45 อาแซด อัลค์มาร์ รอ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
22:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ รอ อูเทร็คท์

พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 เบนฟิก้า 4 - 0 ฟามาลิเคา 1-0
03:30 วิตอเรีย เซตูบัล 1 - 0 อาเวส 0-0
22:00 โมไรเรนเซ่ รอ เบเลเนนส์

พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:00 เซนต์ กัลเลน 1 - 3 เอฟซี ซูริค 1-2
01:00 เซอร์เวตต์ 2 - 1 เอฟซี ธูน 0-0
22:00 ลูเซิร์น รอ บาเซิ่ล
22:00 ลูกาโน รอ ยัง บอยส์
22:00 เอฟซี ซิยง รอ เนอชาแตล ซามักซ์

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

19:00 มาเธอร์เวลล์ รอ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
22:00 เซลติก รอ ฮิเบอร์เนี่ยน

พรีเมียร์ ลีก ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 กาลาตาซาราย 2 - 2 อันคารากูคู 0-0
18:00 กาเซียนเท็ป B.B. รอ เคย์เซริสปอร์
20:30 ชีวาสสปอร์ รอ เฟเนร์บาห์เช่
22:59 เบซิคตัส เจเค รอ เยนิ มาลัตยาสปอร์

พรีเมียร์ ลีก ลาลีกา สเปน

00:30
แอธเลติก บิลเบา
0 - 0
เออิบาร์
03:00
แอตเลติโก้ มาดริด
2 - 0
โอซาซูน่า
18:00 เกตาเฟ่ รอ เรอัล บายาโดลิด
20:00 เซลต้า บีโก้ รอ มายอร์ก้า
22:00 เอสปันญ่อล รอ เรอัล เบติส

พรีเมียร์ ลีก กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 พานาธิไนกอส 2 - 0 เลเมีย 1-0
01:00 สโกดา ซานธี 0 - 1 เออีเค เอเธนส์ 0-0
20:00 เออีแอล ลาริซ่า รอ พีเออี อโตรมิตอส
22:15 โวลอส เอ็นเอฟซี รอ พานิโอนิออส

พรีเมียร์ ลีก สเปน ลาลีกา 2

00:00 พอนเฟร์ราดิน่า 2 - 0 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 2-0
00:00 เตเนริเฟ่ 0 - 0 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-0
03:00 เรอัล ซาราโกซ่า 2 - 0 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1-0
18:00 เอซเตรมาดูรา รอ มาลาก้า
22:00 เรอัล โอเบียโด รอ คาดิส

พรีเมียร์ ลีก กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:30
นาโปลี
1 - 2
ปาร์ม่า
02:45
เจนัว
0 - 1
ซามพ์โดเรีย
18:30 เวโรน่า รอ โตริโน่
21:00 ยูเวนตุส รอ อูดิเนเซ่
21:00 โบโลญญ่า รอ อตาลันต้า
21:00 เอซี มิลาน รอ ซัสเซาโล่

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

00:30
เซาแธมป์ตัน
0 - 1
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
21:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ เอฟเวอร์ตัน
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน รอ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
23:30 อาร์เซน่อล รอ แมนเชสเตอร์ ซิตี้

พรีเมียร์ ลีก อิตาลี เซเรีย บี

00:00 ลิวอร์โน่ 0 - 2 เบเนเวนโต้ 0-1
21:00 เครโมเนเซ่ รอ เปรูจา
21:00 โคเซนซ่า 1914 รอ ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี

พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร คัพ

05:10 ราซิ่ง คลับ(N) 2 - 0 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 2-0
18:00 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) รอ ยูดี เทคูเนส (ญ)
22:59 วีพีเอส วาซ่า รอ เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท

พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันออก

17:30 เกาหลีใต้ รอ จีน

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:50 ฮาโปเอล รานาน่า 0 - 0 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-0

พรีเมียร์ ลีก ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

00:30 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 1 - 2 เอฟซี มาริอูพอล 0-0
19:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ รอ ดินาโม เคียฟ
19:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า รอ เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ
22:00 ดนีปรอ-1 รอ พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย

พรีเมียร์ ลีก วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

20:30 เอฟซี วิล 1900 รอ วินเตอร์ทูร์
21:00 อารัว รอ เคียสโซ
22:00 วาดุซ รอ เอสซี เครียนส์

พรีเมียร์ ลีก โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ซีเอส คราอิโอว่า 2 - 1 ซีเอส โวลุนทารี 0-0
22:59 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ รอ เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์

พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ รอ ปาร์ติซาน เบลเกรด
21:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า รอ คูคาริคกิ สตานคอม

พรีเมียร์ ลีก ตุรกี 2 Ligi A

18:00 เคซิโอเรนกูคู รอ ฮาเตย์สปอร์
18:00 อุมรานิเยสปอร์ รอ ออสมานลิสปอร์ เอฟซี
20:30 บาลิเคซิสปอร์ รอ อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
22:59 อัลตินอร์ดู รอ บูร์ซาสปอร์

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

17:00 วิโตชา บิสตริต้า รอ โบเตฟ พล็อฟดิฟ
19:15 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ รอ เลฟสกี้ โซเฟีย
21:30 สลาเวีย โซเฟีย รอ โดโกเรต์ส รัซกราด

พรีเมียร์ ลีก โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค รอ สลาเวน โคปริฟนิก้า
23:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต รอ อิสทรา 1961 พูลา

พรีเมียร์ ลีก ลีกา 1 ฮังการี

01:30 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0 - 0 อูจเปสต์ 0-0

พรีเมียร์ ลีก ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น รอ เทปลิเซ่
22:59 สลาเวีย ปราก รอ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ

พรีเมียร์ ลีก เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:30 เวสเตอร์โล 0 - 1 เบียรส์ชอทวิลริค 0-0
22:00 แซงต์ กิลลุส รอ เคเอสซี โลเคอเรน

พรีเมียร์ ลีก อิตาลี C1A

03:00 คาเวเซ่ 1 - 1 แตร์นาน่า 1-1
03:00 คาร์ราเรเซ่ 1 - 1 ยูเอส เปียเนเซ่ 0-0
21:15 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป รอ เชเซน่า
21:15 เฟอรัลพิซาโล รอ วิส เปซาโร
21:15 กุบบิโอ รอ เฟอร์มาน่า
21:15 ริมินี่ รอ ตริเอสติน่า
21:15 ซุดติโรล อัลโต้ รอ ปิอาเชนซา
21:15 แรนเด รอ ไรติ
21:15 เตราโม่ รอ คาตาเนีย
21:15 วิเทอเบเซ่ รอ เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
21:15 อาเลซซานเดรีย รอ โปร เวอร์เซลลี่
21:15 เจียน่า เออมินิโอ รอ โปร ปาเทรีย
21:15 โนวาร่า รอ โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
21:15 โอลเบีย รอ ยูเวนตุส(ยู 23)
21:15 เรนาเต้ เอซี รอ อาเรสโซ่
23:45 คาร์ปิ รอ แซมเบเนเดทเซ่
23:45 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ รอ ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า
23:45 ไอโมเลเซ่ รอ วิเชนซ่า
23:45 บิสเซลเย 1913 รอ วิโบเนเซ่
23:45 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 รอ บารี
23:45 คาตันซาโร่ รอ เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี
23:45 เอซี โมโนโปลี รอ อเวลลิโน่
23:45 โปเทนซ่า รอ ปากาเนเซ่
23:45 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ รอ เรจจิน่า
23:45 โคโม รอ อัลบิโนเลฟเฟ่
23:45 กอซซาโน่ รอ ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
23:45 ปิสโทลเซ่ รอ เลชโก้
23:45 ปอนเทเดร่า รอ มอนซ่า 1912

พรีเมียร์ ลีก โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:15 วิล่าแฟรเนียนเซ 1 - 1 ไลซอส 1-0
18:15 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ รอ เปนาฟิลด์
22:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ รอ เฟยเรนเซ่
22:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา รอ อคาเดมิก้า โคอิมบร้า

พรีเมียร์ ลีก ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 2 - 0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0-0
22:00 อิโนซิส พาราลิมนิ่ รอ เออีเอล ลิมาสซอล

พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00 เออี คาไรสคาคิส รอ พลาทานิแอส เอฟซี
19:45 อปอลล่อน ลาริสซ่า รอ อโพลลอน สมายร์นิส
20:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย รอ พานาคายคิ 2005

พรีเมียร์ ลีก เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:00 คิงสโตเนียน รอ วอคกิ้ง

พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 ปัว เอฟซี 2 - 3 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 1-1

พรีเมียร์ ลีก สโลวีเนีย ลิกา 1

00:00 เอ็นเค อลูมินิจ รอ เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
00:00 เอ็นเค มูรา 05 รอ มาริบอร์
00:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า รอ ทริงลาฟ คราน
00:00 ทาบอร์เซซานา รอ ดอมซาเล่

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย ลิก เอ

14:30 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ รอ เมลเบิร์น ซิตี้

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 คริสตัล พาเลซ (ญ) รอ เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ)
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 เลเวส (ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)
21:00 ลอนดอน บีส (ญ) รอ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)

พรีเมียร์ ลีก UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:00 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) รอ อาห์ลี อัล ฟูจารัช
21:00 อัล ด๊าฟร่า รอ อิตติฮัต คาลบา
21:00 อัจมาน รอ อัล ไอน์
23:30 บานนี่ ยาส รอ ฮัทต้า คลับ
23:30 อัล นาเซอร์ ดูไบ รอ อัล ชาร์จาห์

พรีเมียร์ ลีก อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

19:30 เอฟซี มาสร์ รอ เอล อิสไมลี่
22:00 สโมฮา เอสซี รอ อัสวาน

พรีเมียร์ ลีก ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ

00:30 มอนเทอร์เรย์ 3 - 2 อัล ซาดด์ 2-0

พรีเมียร์ ลีก โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1 - 1 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0-0
21:00 เรพิด คลับ อวด เซม รอ ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
22:59 วีแดด คาซาบลานก้า รอ เฟร์ ราเบท

พรีเมียร์ ลีก คูเวต ลีก

20:05 คาซม่า รอ อัล-ทาดามอน(คูเวต)
22:30 อัล ซัลมิย่า รอ อัล ซาเฮล

พรีเมียร์ ลีก ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 เชบบา รอ ยูเอส เบน กัวเดน
20:00 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ รอ ยูเอส ทาทูอิน
20:00 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ รอ ซีเอ บิเซอร์ติน
20:00 สตาดิ ตูนิเซียน รอ เอตัวล์ ดู ซาเฮล

พรีเมียร์ ลีก นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

08:00 ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด 4 - 2 ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด 1-2
08:00 แทสมัน ยูไนเต็ด 2 - 3 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 2-1
08:00 ทีม เวลริงตัน 6 - 1 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 2-0

พรีเมียร์ ลีก ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 โซล เดอ อเมริกา(N) 0 - 4 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-3

พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:45 ปารีสเอฟซี (ญ) รอ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
20:45 เอฟซี แฟลช (ญ) รอ มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)

พรีเมียร์ ลีก เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 โคโลญจน์ (ญ) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
20:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) รอ เอสซีซันด์(ญ)
20:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) รอ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
20:00 ยูเอสวี เยน่า (ญ) รอ ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)

พรีเมียร์ ลีก เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren

17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
17:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) รอ ชาลเก้ 04 (ยู 19)
17:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) รอ ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี รอ โฟลเรียน่า เอฟซี
22:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ รอ วัลเล็ตตา เอฟซี

พรีเมียร์ ลีก มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:00 เอฟเค การ์เบจ รอ เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า

พรีเมียร์ ลีก EAFF ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ

14:15 เกาหลีใต้(ญ) รอ จีน ไต้หวัน (ญ)

พรีเมียร์ ลีก กัวเตมา ลาลีกา

09:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 3 - 1 กัวสตาโตยา 1-0

พรีเมียร์ ลีก CECAFA Tusker Challenge Cup

17:30 โซมาเลีย(N) รอ เอริเตรีย
20:00 บุรุนดี(N) รอ โซมาเลีย
20:00 ยูกันดา รอ จิบูตี

พรีเมียร์ ลีก ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

00:30 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 3 - 1 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 2-0

พรีเมียร์ ลีก โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 3 - 0 บลูมมิ่ง 0-0

พรีเมียร์ ลีก อาเซอร์ไบจัน คัพ

18:00 เอฟเค กาบาล่า รอ ซาบาห์ เอฟเค
20:00 ซาบาลี รอ ซีล่า เอฟเค

พรีเมียร์ ลีก มอนเตเนโกร คัพ

19:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค รอ เอฟเคเซต้า
19:00 โอเอฟเคเปโตรวัค รอ โอเอฟเค พอดโกริก้า

พรีเมียร์ ลีก อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) รอ อตาลันต้า (เยาวชน)
18:00 เอเอส โรม่า(เยาวชน) รอ ยูเวนตุส(เยาวชน)
20:30 คิเอโว่(เยาวชน) รอ เปสคารา(เยาวชน)

พรีเมียร์ ลีก เยอรมันลีกา 3

19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า
20:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง รอ เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย ฟุตบอลเยาวชน ลีก

11:00 เมลเบิร์น ฮาร์ท(เยาวชน) 1 - 3 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 1-2
12:00 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(สมัครเล่น) 2 - 2 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 2-1

พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลียสตรีลีก

12:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 0 - 2 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 0-1

พรีเมียร์ ลีก IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

00:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 4 - 2 พอร์ทาดาวน์ 2-1

พรีเมียร์ ลีก อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 รีล แคชเมียร์ เอฟซี รอ ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส

พรีเมียร์ ลีก อิสราเอลลีก

00:45 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 2 - 2 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 1-1
18:30 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา รอ ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี

พรีเมียร์ ลีก แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

00:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต รอ เจเอสเอ็ม สกิกดา

พรีเมียร์ ลีก แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 ริชาร์ดส์ เบย์ รอ อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์

พรีเมียร์ ลีก สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 ซีอี เฟลานิทซ์ 1 - 0 มายอร์ก้า 2 0-0
00:00 ลาส พัลมาส ซี 1 - 2 ยูเนี่ยน วิเอร่า 1-1
00:30 กัวดาล 0 - 0 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-0
17:00 ยูเอฟ เบนิกานีม รอ เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่
17:15 เอสดี ดิวส์โต รอ ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
17:30 อะเซโร รอ เฮอร์คิวลีส2
17:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา รอ ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส
18:00 ซีดี วาเรีย รอ ออร์ฟาโร
18:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน รอ ดีเอวี ซานต้า อน่า
18:00 ซีดี การีนา รอ กอร์โดบา บี
18:00 ซานราฟาเอล รอ ซีเอฟโซลเลอร์
18:00 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว รอ โอลิเวนซา เอฟซี
18:00 ซีดี โควาดอนก้า รอ คลับ เซียโร
18:00 ซีดี อริซนาบาร์รา รอ เอสดี เบียไซน์
18:00 เอสดี เกอร์นิกา รอ ซีดี ซานตูนซี่
18:00 ซานแอนดรู รอ เอฟซี วิลาฟรานกา
18:00 มอสโตเรส รอ อาร์ซีดี คาราบันเซ่
18:00 อัลเมเรีย บี รอ ซีดี เอล อีจิโด
18:00 แอตเลติโก้ ปินโต้ รอ เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส
18:15 ยูอี แซนท์ส รอ ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์
18:30 ยูอี ฟิกูเรส รอ โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ
18:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ รอ เอสดี ฟอร์เมนเตรา
18:45 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ รอ ซีดี บาสโคเนีย
19:00 คลับ มาริโน่ รอ ลันซาโรเต้
19:00 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า รอ ยูดี แอลบาร์ร่า
22:00 ลัวเซเตนเซ่ รอ ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้
22:00 ทามาร์ริตเตอร์ รอ วิลลานูว่า ซีเอฟ
22:15 อีดีเอ็มเอฟเชอรา รอ เดปอร์ติวา มีเนอร่า
22:30 มัล เมนอร์ รอ ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา
22:30 อคูลัส ซีเอฟ รอ อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี
22:59 ซีดี ซาน โรเก้ รอ เฆเรซ เดปอร์ติโว
22:59 ลา โฮย่า ลอร์ก้า รอ กัลโลเวรา
22:59 เอดี ซานฮวน รอ ซีดี ซูบิซ่า
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ รอ เซสต้าโอ
22:59 แตร์ราสซ่า รอ ซีพี ซาน คริสโทบอล
22:59 ซีดี อัลโคยาโน่ รอ ยูดี ออร์ซิร่า
22:59 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน รอ ชิลลา ซีเอฟ
22:59 โนเวลด้า ซีเอฟ รอ บียาร์เรอัล ซี
23:30 ยูดี ลอส บาร์ริออส รอ ซีดี เตรรา
23:30 เรอัล มูร์เซีย 2 รอ เอฟซี คาร์ตาจีนา บี

พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 ซานโตส ลากูน่า ยู20 2 - 0 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 0-0

พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) รอ น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)
21:00 เชฟฟิลด์ (ญ) รอ เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)

พรีเมียร์ ลีก อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ รอ พีเอสเอส สเลมัน

พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

19:30 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) รอ อาร์เซน่อล (ญ)
19:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) รอ ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)
21:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) รอ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 ลิเวอร์พูล (ญ) รอ เชลซี เอฟซี (ญ)
21:00 เร้ดดิ้ง (ญ) รอ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)
22:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) รอ เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)

พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

00:30 เรอัล เบติส ( ญ ) 1 - 1 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0-0
17:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) รอ เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
18:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) รอ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ)
18:00 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) รอ ซีดี ตากอน(ญ)

พรีเมียร์ ลีก อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) รอ อินเตอร์ มิลาน(หญิง)

พรีเมียร์ ลีก

17:15 เมส เคอมัน(ยู 23) รอ นาซซาจี้ มาซานดาราน(ยู 23)

พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร

18:00 เวียดนาม ยู20 รอ เจียนพูไซ ยู20

พรีเมียร์ ลีก อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เบงกาลูรู รอ มุมไบ ซิตี้

พรีเมียร์ ลีก เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

00:00 เอเอสซี จาราฟ 0 - 1 พิกินี 0-1

พรีเมียร์ ลีก เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 อูเรนเซ่ เอสซี 2 - 2 ปอร์โต วิ โฮ 1-1

พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

17:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
17:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) รอ เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17)
17:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) รอ เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
19:00 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) รอ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
19:30 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) รอ คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)

พรีเมียร์ ลีก สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

00:00 บียาร์เรอัล บี 3 - 1 เอสดี อีเจีย 1-1
00:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 2 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-0
00:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 2 - 0 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1-0
00:30 กรานาดา ซีเอฟ บี 0 - 0 เซบีย่า แอตเลติโก 0-0
00:30 เรเครติโบ อูเอลบา 1 - 0 คาดิส 2 1-0
01:00 เอร์กูเลส 1 - 2 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1-1
01:00 ปอนเตเบดรา 2 - 1 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 2-0
17:00 โครูโช่ เอฟซี รอ ลาส พัลมาส แอตเลติโก้
17:30 เรอัล โอเบียโด้ บี รอ ยูดี เมลิลล่า
18:00 ดอน เบนิโต้ รอ ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
18:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี รอ เซลต้า บีโก้ บี
18:00 เรอัล มูร์เซีย รอ เยคราโน ดิปอติโว
18:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี รอ เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด รอ ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
18:00 เรอัล มาดริด กัสติยา รอ เกตาเฟ่ บี
18:00 ซีดี ตูเดลาโน่ รอ คูลทูรัล เลโอเนซ่า
18:00 ยูดี อิปวิสซ่า รอ มาริโน่ ลูอันโก้
18:00 ยูดี โลโกรนเยส รอ เอสดี ไลเนา
18:30 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ รอ คอร์โดบ้า
22:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ รอ ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
22:59 ยูดี เลบานเต้ บี รอ กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
22:59 ซาบาเดย์ รอ เออี พรัท
22:59 เมริดา เอดี รอ ซีพี บียาร์โลเบลโด
22:59 บูร์โกส ซีเอฟ รอ ซีดี อิซาร่า
22:59 เรอัล ยูนิโอน รอ เรอัล โซเซียดาด บี

พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:30 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 รอ เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ
19:30 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี รอ บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
19:30 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก รอ ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
19:30 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น รอ เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
20:00 โฮลสไตน์ คีล 2 รอ เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ รอ บีเอสวี เรห์เด้น

พรีเมียร์ ลีก โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

18:00 จีดี เอสโตริล(ยู 17) รอ วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17)
18:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) รอ เบเลเนนส์(ยู 17)
18:00 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) รอ โมไรเรนเซ่(ยู 17)
18:00 ชาเวช(ยู 17) รอ ปาโดนเซ่(ยู 17)
18:00 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) รอ วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)
18:00 ริโอ อาฟ(ยู 17) รอ เบาวิสต้า(ยู 17)
18:00 ปอร์โต้(ยู 17) รอ ทอนเดลา(ยู 17)
18:00 เฟยเรนเซ่(ยู 17) รอ มาเรียลวาส ยู17
18:00 ฟันเดา ยู17 รอ สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17)
18:00 โควา พีดาเด้(U17) รอ ลัวเล็ทตาโน(ยู 17)
18:00 คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 รอ ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17)

พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 ไฮอีเรส 1 - 1 โอลิมปิก ลียง 2 0-1
00:00 มาริกนาเน่ จีเนค 1 - 1 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี 1-0
00:00 วิเทร 2 - 2 ชาร์เทรส เอฟซี 1-0
00:00 เอฟซี เบอเกอรัก 2 - 2 เซเต้ เอฟซี 1-2
00:00 บลัว เอฟ.41 1 - 0 เล เออบิเยรส์ 0-0
00:00 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 2 - 1 อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ 2-0
00:00 โคโลเมียร์ส 1 - 1 โรโมแรนติน 1-0
00:00 แซงต์ - เอเตียน บี 1 - 0 เตรลิสซาค 0-0
00:00 ดรานซี่ 0 - 0 ลีลล์ บี 0-0
00:00 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 2 - 1 ล็องส์ บี 1-1
00:00 เซอด็อง 1 - 1 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 1-0
01:00 ลอริยองต์ บี 1 - 0 อองเช่ร์ 2 0-0

พรีเมียร์ ลีก Greece Divison C

20:00 อคราติตอส นีออน ลิโอซิยง รอ แพนติไรกอส ซานโตรินี

พรีเมียร์ ลีก โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

18:30 ฟามาลิเกา ยู19 รอ บราก้า(ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก ตุรกี ลีก 2

17:00 อลาซิกสปอร์ รอ คาสทาโมนุสปอร์
17:00 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ รอ เพนดิคสปอร์
17:30 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ รอ อันคารา เดไมสปอร์
17:30 ฮาเซทเทเป้ เอสเค รอ ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
17:30 อินโกลสปอร์ รอ อาเหม็ดสปอร์
17:30 ซาริเยอร์ รอ กูมัสฮาเนสสปอร์
17:30 ซองกุลดัค รอ อัฟเจต อัฟยอนสปอร์

พรีเมียร์ ลีก ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ รอ ยิมปา ยอซกัตสปอร์
17:30 โคซานสปอร์เอฟเค รอ เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
17:30 คาซิยาก้า รอ ออฟสปอร์
17:30 1877 Alemdagspor รอ ตูร์กัสลูสปอร์
17:30 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ รอ โกลคุคสปอร์

พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด รอ เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู รอ กากาเมก้า โฮมบอยซ์
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด รอ เวสเทิร์นสติม่า

พรีเมียร์ ลีก แคเมอรูน Elite One

21:00 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา รอ เอเวียน อคาเดมี่
21:00 ยัง สปอร์ต รอ ยูเนี่ยน ดูอาลา

พรีเมียร์ ลีก รวันดา National League

20:00 เรยอน สปอร์ต เอฟซี รอ มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต

พรีเมียร์ ลีก อุรุกวัยกันดา

02:00 ซีเอ เรนติสตัส 2 - 0 วิลล่า เอสปาโนลา 0-0

พรีเมียร์ ลีก ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 เอเอสไอ อเบนกัวรูว รอ ราซิ่ง คลับ อาบีจาน

พรีเมียร์ ลีก ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

12:00 นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล รอ เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล

พรีเมียร์ ลีก เบลเยียมลีกสมัครเล่น

02:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 1 - 1 แอฟเซ ลีแอช 0-0

พรีเมียร์ ลีก มาลี Premiere Division

01:00 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก รอ เรอัล บามาโก

พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 1. FC Lok Stendal รอ เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
20:30 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น รอ ทีเอสจี สโปรกโคเวล
20:30 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ รอ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
20:30 ทูเอส เอ็นเนเปเทล รอ เอนด์เทบรูกค์

พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) รอ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)
20:00 นอริช ซิตี้ (ยู 23) รอ ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)

พรีเมียร์ ลีก ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

17:45 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก รอ ร็อคเม้าท์

พรีเมียร์ ลีก อุรุกวัยลีกสำรอง

02:00 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0 - 0 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 0-0

พรีเมียร์ ลีก สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:15 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) รอ ซีอี ยูโรปา (ญ)
22:59 ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) รอ ซาลามังกา (ญ)

พรีเมียร์ ลีก อิตาลี Serie D

20:30 เอเอสดี บรา รอ ลุคเชเซ่
20:30 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ รอ เลคนาโน
20:30 เอเอสดี ซาน ลุยจิ คาลซิโอ้ รอ เอซี วิกัสซิโอ
20:30 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า รอ โพเมเซีย
20:30 สแกนโซรอสซิเอต รอ อาร์โคนาเตเซ่
20:30 ทารันโต้ รอ ออด๊าซ เชริโนลา
20:30 ทีมอัลตามูรา รอ ฟิเดริส อัลเดียร์
20:30 ยูเอส อินเวรูโน่ รอ เอเอสดี บรูซาปอร์โต

พรีเมียร์ ลีก ฮ่องกง 2nd Division

83 วินาที ฟู มูน เอฟซี 1 - 2 หว่านไจ๋ 0-1
82 วินาที ถั่ง ซิง เอฟซี 0 - 1 ฟลาเวอร์ 0-0

พรีเมียร์ ลีก Portugal Campeonato Nacional

00:45 อกัวดา 0 - 1 แอนาเดีย 0-1
22:00 เมเรลินเนเซ่ รอ สปอร์ติง บราก้า 2
22:00 มิรานเดลา รอ ซัล กาดาส
22:00 อโมร่า เอฟซี รอ โอเรียนทัล ลิสเบา
22:00 คัลดัส รอ โอลิเวียร่าฮอสพิทอล
22:00 มาริติโม่ 2 รอ มาเรีย ดา ฟอนเต้
22:00 เลคา รอ ซานโจเนนเซ่
22:00 โลวเรส รอ โอลฮาเนนเซ่
22:00 ลูซิทาโน่เอฟซีวี รอ อารัวก้า
22:00 ซาคาร์เวนเนส รอ ลัวเล็ทตาโน
22:00 มาร์ ติโน รอ เฟฟ
22:00 โคอิมบรอส รอ เอฟซี เฟลเกยราส
22:00 เอสพี เอสพินโฮ รอ ลูซิเทเนีย
22:00 อูเนียว ไลเรีย รอ เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่

พรีเมียร์ ลีก

39วินาที ลีแมน 1 - 0 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี -

พรีเมียร์ ลีก

00:00 วาล็องเซียนส์ บี รอ ยูเอส วิมี่
00:00 อาร์ราส รอ เลอ พอร์เทล

พรีเมียร์ ลีก

18:00 สโกดา ซานติ (ยู 19) รอ เออีเค เอเธนส์ (ยู 19)
19:00 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) รอ โอลิมเปียกอส(ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก

02:45 ไลซลิปยูไนเต็ด รอ มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด

พรีเมียร์ ลีก Cuban Championship

03:00 กามากูเอย์ 0 - 0 ลาสทูนาส 0-0

พรีเมียร์ ลีก

17:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) รอ ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก

22:00 เบนฟิก้า ( ญ ) รอ เอสโตริล(ญ)

พรีเมียร์ ลีก

01:00 อัลโบรายา(ยู 19) 0 - 0 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 0-0
17:30 เอลเช่(ยู 19) รอ เลบันเต (ยู 19)
18:00 เรอัล เบติส (ยู 19) รอ มาลาก้า(ยู 19)
21:30 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) รอ เรอัล มาดริด (ยู 19)

พรีเมียร์ ลีก ประเทศเยอรมนี Landespokal

19:30 เอฟซี กีสเซิน รอ คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค

พรีเมียร์ ลีก

15:00 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) รอ โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก(สำรอง)
17:00 อามาซูลู(สำรอง) รอ มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง)

พรีเมียร์ ลีก

19:00 ดิโอโกรัส รอ เอโอ คาวาลา
20:00 เวเรีย เอฟซี รอ นิกี โวลอส

พรีเมียร์ ลีก 15/12/2562

พรีเมียร์ ลีก BSWCP
พรีเมียร์ ลีก CECAFA Tusker Challenge Cup
พรีเมียร์ ลีก Cuban Championship
พรีเมียร์ ลีก EAFF ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ
พรีเมียร์ ลีก Egypt Premier League
พรีเมียร์ ลีก Greece Divison C
พรีเมียร์ ลีก IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
พรีเมียร์ ลีก Portugal Campeonato Nacional
พรีเมียร์ ลีก UAE ยูเออีลีกอาชีพ
พรีเมียร์ ลีก USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร
พรีเมียร์ ลีก กระชับมิตร คัพ
พรีเมียร์ ลีก กรีซ เนชั่นแนล A
พรีเมียร์ ลีก กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
พรีเมียร์ ลีก กัวเตมา ลาลีกา
พรีเมียร์ ลีก คูเวต ลีก
พรีเมียร์ ลีก แคเมอรูน Elite One
พรีเมียร์ ลีก โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
พรีเมียร์ ลีก ซิมบับเวพรีเมียร์
พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีก กรีซ
พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีกเคนยา
พรีเมียร์ ลีก ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
พรีเมียร์ ลีก เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
พรีเมียร์ ลีก แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก ไซปรัส ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก ไซปรัส ดิวิชั่น 2
พรีเมียร์ ลีก เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
พรีเมียร์ ลีก ตุรกี 2 Ligi A
พรีเมียร์ ลีก ตุรกี 3. ลัก บี
พรีเมียร์ ลีก ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก ตุรกี ลีก 2
พรีเมียร์ ลีก ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2
พรีเมียร์ ลีก นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
พรีเมียร์ ลีก บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
พรีเมียร์ ลีก บุนเดสลีก้า เยอรมัน
พรีเมียร์ ลีก เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
พรีเมียร์ ลีก เบลเยียมลีกสมัครเล่น
พรีเมียร์ ลีก โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
พรีเมียร์ ลีก ประเทศเยอรมนี Landespokal
พรีเมียร์ ลีก ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก เปรู B ลีก
พรีเมียร์ ลีก โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
พรีเมียร์ ลีก โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
พรีเมียร์ ลีก โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
พรีเมียร์ ลีก โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin
พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส Championnat Amateur
พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
พรีเมียร์ ลีก ฝรั่งเศส ลีก3
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
พรีเมียร์ ลีก พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
พรีเมียร์ ลีก ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ
พรีเมียร์ ลีก ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
พรีเมียร์ ลีก ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
พรีเมียร์ ลีก ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันออก
พรีเมียร์ ลีก ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
พรีเมียร์ ลีก มอนเตเนโกร คัพ
พรีเมียร์ ลีก มอลตา พรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
พรีเมียร์ ลีก มาลาวีพรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก มาลี Premiere Division
พรีเมียร์ ลีก เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
พรีเมียร์ ลีก โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
พรีเมียร์ ลีก เยอรมนี รีจินอลลิก้า
พรีเมียร์ ลีก เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
พรีเมียร์ ลีก เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren
พรีเมียร์ ลีก เยอรมันลีกา 3
พรีเมียร์ ลีก รวันดา National League
พรีเมียร์ ลีก โรมาเนีย ดิวิชั่น1
พรีเมียร์ ลีก ลาลีกา สเปน
พรีเมียร์ ลีก ลีกเอิง ฝรั่งเศส
พรีเมียร์ ลีก ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
พรีเมียร์ ลีก ลีกา 1 ฮังการี
พรีเมียร์ ลีก เลบานอน ลิก
พรีเมียร์ ลีก วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
พรีเมียร์ ลีก สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
พรีเมียร์ ลีก สเปน Segunda Women
พรีเมียร์ ลีก สเปน ลาลีกา 2
พรีเมียร์ ลีก สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
พรีเมียร์ ลีก สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
พรีเมียร์ ลีก สโลวีเนีย ลิกา 1
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย ฟุตบอลเยาวชน ลีก
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลีย ลิก เอ
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรเลียสตรีลีก
พรีเมียร์ ลีก ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
พรีเมียร์ ลีก อาเซอร์ไบจัน คัพ
พรีเมียร์ ลีก อิตาลี C1A
พรีเมียร์ ลีก อิตาลี Serie D
พรีเมียร์ ลีก อิตาลี เซเรีย บี
พรีเมียร์ ลีก อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
พรีเมียร์ ลีก อินเดียซูเปอร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก อินเดียลีกดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
พรีเมียร์ ลีก อิสราเอลลีก
พรีเมียร์ ลีก อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
พรีเมียร์ ลีก อุรุกวัยกันดา
พรีเมียร์ ลีก อุรุกวัยลีกสำรอง
พรีเมียร์ ลีก เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
พรีเมียร์ ลีก เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
พรีเมียร์ ลีก เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
พรีเมียร์ ลีก แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
พรีเมียร์ ลีก แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
พรีเมียร์ ลีก แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
พรีเมียร์ ลีก ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
พรีเมียร์ ลีก ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
พรีเมียร์ ลีก ฮ่องกง 2nd Division
พรีเมียร์ ลีก ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
พรีเมียร์ ลีก ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น



พรีเมียร์ ลีกBSWCP, CECAFA Tusker Challenge Cup, Cuban Championship, EAFF ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ, Egypt Premier League, Greece Divison C, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, Portugal Campeonato Nacional, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, คูเวต ลีก, แคเมอรูน Elite One, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันออก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอนเตเนโกร คัพ, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวีเนีย ลิกา 1, ออสเตรเลีย ฟุตบอลเยาวชน ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาเซอร์ไบจัน คัพ, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยกันดา, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น,