กระชับมิตร คัพ

เยโอวิล ทาวน์ vs เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด

วันศุกร์ที่ 12 กรกฎาคม 2562 เวลา 18:30 น.


จบการแข่งขัน
ชนะ 2 ประตูต่อ 1




กำลังโหลด

วิเคราะห์บอลกระชับมิตร คัพ 12/07/2562

ซีดี โอลิมเปีย 3-0 เฮเรดิอาโน
เวนาโดส เอฟซี 2-2 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 4-1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 1-0 CSD Dudestii Noi
Persab Brebes 1-1 Perseftim Flores Timur
Persesba Sumba Barat 1-2 Perse Ende
เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 1-1 โบเรค เวเลส
รูเดส 0-1 NK Dubrava Zagreb
เลช พอซนาน 3-1 จีเคเอส ทิคี
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 2-1 Radunia Stezyca
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 2-2 วิลเลฟรองเช
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-2 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) vs เฮอร์กี้-สปอร์ท
วิเกร ซูวาล์วกี๊(N) 1-4 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
อาร์ก้า กดิเนีย 1-1 Larne FC
Perserond Rote Ndao 1-1 Persap Alor Pantar
พีเอฟซี โอเล็กซานเดรีย(สำรอง) 2-0 เอฟซี ฮิรนี่ค์ สปอร์ ตฮอรริชนิปลาวนิ
พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 2-0 เฮอร์กี้-สปอร์ท
เฟรม เรย์จาวิค 0-2 โนท็อดเด้น เอฟเค
Persena Nagekeo 2-3 Persematim Manggarai Timur
เอดีโอ เดน ฮาก 0-0 คอร์ไทรจ์
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 2-4 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
อิหร่าน ยู23 0-0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี
คารากูมรัค 1-1 ปิโตรลูล โปรเอสติ
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-0 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
โปกอน เซซิน 2-1 วิเทสส์ อาร์นเฮม
เอฟซี วิล 1900(N) 1-0 ออสเตรีย ลัสเตนัว
อาร์เคซี วาลไวก์(N) 3-1 เมเชเลน
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 2-1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-1 มัคคาบี้ เนทันย่า
ซอร์ย่า (ยู 19) 1-4 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค
วิสล่า พล็อค 4-2 จีเคเอส ทิคี
Dafuji cloth MTE vs ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)
Budafoki MTE 1-0 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)
Budafoki MTE vs ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21)
NK Polet Sv Martin 0-0 NK Grobnican
บูโลญจน์(N) 1-2 อาเมียงส์
โคเวนทรี ซิตี้ 1-1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 4-3 คาร์ล ไซส์ เยน่า
ซาเกลบี้ ลูบิน 2-1 Gornik Polkowice
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 3-1 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-3 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
วิดซอว์ ลอดส์ 4-0 ฟรีเดค-มิสตัค
เอสเคยู อัมเสตทเทน(N) 2-2 Karabakh Vienna
วิทโควิซ(N) 2-0 ยูนิโก้
FC Schweinberg 0-10 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ซบ อฮัน 0-1 Fajr Shahid Sepsi
เออีเค เอเธนส์(N) 1-2 เทรนซิน
เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 1-0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 2-1 เฟรเดอริเซีย
ปารีส เอฟซี 2-0 เกววีลย์ อูแอส
วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ 3-4 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
เอสวี รีด(N) 0-3 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2-3 บีเนโซว
แอร์เบ ไลป์ซิก(N) 1-4 เอฟซี ซูริค
กราสฮ็อปเปอร์(N) 2-3 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 2-0 Stadlau
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส vs ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
SV Strass 6-1 USV Siebing
โซโชซ์ 0-1 ลียง ดูเชรี่
เดลบรุคเคอร์ เอสซี 0-7 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
เครมเซ่อ 0-2 เอสวี ฮอร์น
เอสวี ลิปสตัดท์ 3-3 FC Gutersloh
เลอ ม็องส์(N) 2-1 Angouleme
Stade Ouchy 1-0 น็องต์
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 3-1 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
ASV Draßburg 6-0 USV Scheiblingkirchen-Warth
เอสซี โรเรนดอร์ฟ 1-2 Mora pine korneuburg
St Jakob/Rosental 1-1 DSG Ledenitzen
Usv RB Weindorf St Anna 7-0 NK Hotiza
VfB Frohnhausen 1-4 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
เอสซี พินกาเฟลด์ 1-3 SK Furstenfeld
นีมส์ 3-2 โรเดซ อเวรอน
FC Bisamberg 0-0 เอเอสเค อีเล็กตร้า
ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 0-2 คัพเฟ่นเบิร์ก
คลับบรูซ 1-1 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
เอสซี คัมบูร์ 3-0 ฮาเคเมส บอยส์
ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1-0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ลาฟนิทซ์ 2-1 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 2-0 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
ชามนิตเซอร์ 4-1 อลันยาสปอร์
ฮัลล์ ซิตี้(N) 2-1 เอฟซี ลินคอล์น
วินเตอร์ทูร์ 5-0 Bruhl SG
ออสเตรียเวียนนา 3-1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
อูทิน 08 0-0 FC Mecklenburg Schwerin
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 5-3 SV Lebring
มงต์เปลลิเย่ร์ 2-2 เอเอส เบซิเอร์
SV Wildon 0-1 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 5-1 Union Edelweiss
Wuppertaler 3-3 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
TUS Heiligenkreuz 1-0 เอสซี คาลสดอฟ
ASKO Kaisersdorf 3-6 FC Deutschkreutz
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 3-0 อาริส ซาโลนิก้า
SV Dorsten-Hardt 3-1 VfB Huls
UFC Pamhagen 0-0 พาร์นดรอฟ
อารัว(N) 7-0 โซล็อตเทิร์น
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 3-1 SV Atlas Delmenhorst
เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 0-2 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
เอชอีบีซี ฮัมบูร์ก 1-2 Hamm United
VFB Homberg 2-0 วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-5 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
บาธ ซิตี้ 0-3 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
ลูเซิร์น(N) 1-3 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ทาลวิล 2-3 FC Lachen/Altendorf
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 2-0 TuS Rein
แอลลาเนลี 3-2 การ์เดน วิลเลจ
Sandbach Utd 6-1 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
อินเวอร์เนสส์ 3-1 เซนต์ จอห์นสโตน
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 2-1 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
ฮาโรเกต ทาวน์ 2-1 ดาร์ลิงตัน
เยโอวิล ทาวน์ 2-1 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
เอนฟิลด์ ทาวน์ 3-1 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
เวย์เม้าท์ 2-2 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
เบรนทรี ทาวน์ 1-1 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23)
เชสเตอร์ เอฟซี 1-2 ดัลลิช แฮมเลต
ฟริคลีย์ แอธเลติก 2-6 อีสต์ สเตอร์ลิง
Slimbridge AFC 1-1 กลูเซสเตอร์ ซิตี้
Widnes 0-2 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
วิตอเรีย เซตูบัล 2-2 โควา พีดาเด้
เรอัล เบติส 0-1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
CD San Pablo Municipal 2-2 CD Fuerte Aguilares