กระชับมิตร คัพ

เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ vs บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก

วันพุธที่ 15 มกราคม 2563 เวลา 01:00 น.


จบการแข่งขัน
เสมอ 0 ประตูต่อ 0


เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
[GER OBW-184]  เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
เต็มเวลา แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 13 2 2 9 11 24 8 184 15.4%
เหย้า 6 2 1 3 7 11 7 147 33.3%
เยือน 7 0 1 6 4 13 1 209 0.0%
Last 6 6 3 1 2 12 6 10 50.0%
ครึ่ง แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 13 0 9 4 1 9 9 174 0.0%
เหย้า 6 0 4 2 0 5 4 189 0.0%
เยือน 7 0 5 2 1 4 5 136 0.0%
Last 6 6 1 3 2 5 5 6 16.7%
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
[GER RegNE-13] บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
เต็มเวลา แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 18 4 8 6 18 21 20 13 22.2%
เหย้า 9 3 3 3 10 11 12 14 33.3%
เยือน 9 1 5 3 8 10 8 12 11.1%
Last 6 6 2 2 2 5 5 8 33.3%
ครึ่ง แข่ง ชนะ เสมอ แพ้ ได้ เสีย แต้ม อันดับ Rate
รวม 18 4 9 5 6 11 21 14 22.2%
เหย้า 9 3 3 3 4 6 12 11 33.3%
เยือน 9 1 6 2 2 5 9 13 11.1%
Last 6 6 2 2 2 2 3 8 33.3%

วิเคราะห์บอลกระชับมิตร คัพ 15/01/2563

โคลดิ้ง(N) 4-3 เอสเบิร์ก
เอสเบิร์ก 0-0 Kolding IF
Ardagger 0-4 เอสเคยู อัมเสตทเทน
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ(N) 1-6 เอสวี ฮอร์น
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 2-3 ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 3-1 Donau Linz
เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 3-2 Arminia Hannover
อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1-2 อาไว (เยาวชน)
โกรนิงเก้น 4-2 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
ทรูจิลลานอส 2-1 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี
TuS Schwachhausen 0-5 VfB Oldenburg
SPG Pregarten 0-4 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
โอลเดนเบอร์ก 5-0 Schwachhausen
เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 0-0 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
อเลมานเนีย อาเค่น 5-2 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
DJK Adler Union Frintrop 5-1 SV Rot-Weiss Deuten
SSV Buer 0-3 TuS 05 Sinsen
เดอ ทริฟเฟอร์ส 0-4 เอฟซี เดน บอสช์(เยาวชน)
VfB Schwelm 0-3 TSV Beyenburg
บราซิล (ยู 23) 7-0 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ)
มอร์แคมบ์ 2-1 พอร์ทเวล
โมนาคัส เอสซี 1-0 ลาล่าเอฟซี
ซาโมร่า บารินาส 0-1 อารากัว เอฟซี
CD Fuerte Aguilares 0-1 ซีดี ชาลาเตนังโก
มิเนรอสเดอกัวยาน่า 3-0 อัลกอสตูร่า เอฟซี
จอยวิลล์ เอสเซ 0-0 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง)
แยงไกเยอร์ 1-3 อันดิแจน แทชเค้นท์
สตรัมส์ก้า สลาวา 1-4 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2-1 โอลิมเปีย ไอบรองก์
เทรนซิน(N) 0-0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
ซิกม่า โอโลมุช(N) 3-1 วิโซซิน่า จิคลาวา
หนองบัวลําภู 0-1 ขอนแก่น เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2-0 นครราชสีมา เอฟซี
ซีมปิน ไมชาโลวี 1-0 พาริซอน บาดิจอฟ
เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-1 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 3-3 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23)
สปาร์ตัก วาร์นา 2-1 เอฟซี โซโสโพล
อารัว 1-1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
เอฟซี ดูนาฟ รูส 3-0 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
โคโรน่า คีลเซ่ 2-1 เอสเค ติรานา
เดเบรเซน วีเอสซี 2-1 เบเก้ซัคซาบา
วาซาส 1-3 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่
ซอนเดอร์ไจสกี(N) 1-1 เอซี ฮอร์เซ่นส์
เทรนซิน 5-0 ฟรีเดค-มิสตัค
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 0-6 โบเตฟ พล็อฟดิฟ
ไนเรกิฮาซา 0-0 เอฟเค โคซิค
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 3-0 เอฟเค กาบาล่า
เอลเคเอสลอดซ์ 4-0 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู
กาปิ วาเรียโน 0-0 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า
ซีเอส โวลุนทารี 1-1 อ็อคเซเปส
เคเอฟ เฟริซาจ 4-0 เรโนวา
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 3-2 โนโรเอสเต้
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-1 เอสเอสวีอูล์ม 1846
เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส(N) 0-4 ซาบรุคเค่น
ไนเรกิฮาซา 0-0 เอ็มเอฟเค โคซิเซ่
โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-0 เคเอส กูเกซี
บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2-0 ปาร์ติซานี ทิราน่า
เอ็นดี กอริก้า 1-2 บูดาฟอคิ เอ็มทีอี
ซิกม่า โอโลมุช 0-2 เอสเค ปรอสเตียยอฟ
เฮชเอ็นเคกอริก้า 1-2 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี
คาซิงบาร์ซิคา 1-0 เอฟซี มินาจ
สปาร์ตาปราก 0-0 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
ริเยก้า 1-2 สโลวัคโก้
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-0 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
เอ็นเค มูรา 05 3-3 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
ดินาโม บูคาเรสต์(N) 0-1 ดินาโม เดรสเดน
ซาบาห์ เอฟเค(N) 0-0 เอฟซีคลินเซนิ
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน(N) 0-2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
ดอมซาเล่ 3-4 ทริงลาฟ คราน
เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 4-2 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 8-1 NK Rogaska
เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง) 5-1 เดอ กราฟสคัป (สำรอง)
เอสซี เครียนส์ 1-2 เนอชาแตล ซามักซ์
ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 1-0 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี
สเตล รุสซ์โซว 1-3 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
โอปาว่า 1-1 ฮลูชิน
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 3-0 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1-1 CF Uniao Serpense SC