กระชับมิตร คัพ

อีสเทิร์น ไลออน เอสซี vs มอร์แลนด์ ซิตี้ เอสซี

วันเสาร์ที่ 25 มกราคม 2563 เวลา 12:00 น.


จบการแข่งขัน
พ่าย 2 ประตูต่อ 4




กำลังโหลด

วิเคราะห์บอลกระชับมิตร คัพ 25/01/2563

เฟริส เวียนนา 1894 1-0 SC Retz
SC Mannsworth 1-6 SV Stripfing Weiden
สโลวาน บราติสลาวา 2 1-1 Admira Wacker Modling II
ฮอลเบค 3-0 Karlslunde IF
รัวฟอส 2-1 ฮามคาม
สตรอมเมน 3-0 เอลเวอร์รัม
ทิซเตด เอฟซี 3-1 นอร์เรสซันด์บี
แบรัมเอสเค 2-4 โมสส์
ฮัวร์ท 0-1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
เอสวี ดานูบ 5-0 ASK Trumau
ซานเดฟยอร์ด 0-0 Eik ตอนซ์เบิร์ก
น็อยซีเดิล 3-2 ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 5-1 เอสวี วิลดอน
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0-7 มัลโม่ เอฟเอฟ
โอเบิร์นนูแลนด์ 1-1 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
SC Ritzing 0-0 Ask-bsc Bruck/leitha
โคลบอทน์ (ญ) 1-0 โรอาร์ (ญ)
วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 0-0 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23)
Harreither Waidhofen-Ybbs 0-0 SV Wurmla
ดับบลิว คอนเน็คชั่นเอฟซี 2-2 ซาน ฮวน จาโบลเตห์
บริสแบน ซิตี้ (ยู 20) 1-2 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20)
กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1-1 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า
St Davids FC 1-5 Happy Hill FC
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-0 โตกุชิม่า วอร์ทิส
อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 4-2 Moreland City U20
บริสแบน ซิตี้ 2-3 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด
Sunshine Coast Wanderers U20 vs บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20)
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 5-2 Ted Reiter Mountain City Rovers
อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 2-4 มอร์แลนด์ ซิตี้ เอสซี
แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20) 8-1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20)
โรชเดล โรเวอร์ 4-1 Coomera
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 3-4 บริสแบน สไตรเกอร์ส
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 58 ยู 20 1-3 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20)
โลแกน ไลท์นิ่ง 3-5 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
มาคาร์เธอร์ แรมส์ 0-4 ซิดนีย์ โอลิมปิก
NWS Spirit FC U20 1-2 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20)
แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 1-5 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี
มูดกีราบา 3-6 ไพน์ฮิลส์
Seaford Rangers 1-2 แอดิเลด ฮิลล์
เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 5-0 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี
FC Merani Martvili 1-1 ชักดิดี้
แกนด์ซาซาร์ 2-2 CF Noia
พิวนิค บี 0-2 เซวาน บอย
NWS Spirit FC 3-2 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 2-0 Camden Tigers SC
เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1-3 โกลด์ โคสต์ ไนท์
ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 0-1 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด
เอฟเค โปปาร์ด 0-2 Sokol Dolna Zdana
ซิกม่า โอโลมุช 3-1 คาราบัค
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 5-0 อเวนทัล เรกฮิน
กรมศุลกากร เอฟซี 1-0 ศรีสะเกษ เอฟซี
สลาเวีย ปราก (ยู 21) 3-5 เอสเอฟเค โชวิน่า
สลาเวีย โครเมอร์ริซ 2-0 Kozlovice
ดราโกโวลแยค 0-3 Kustosija
รูบิน คาซาน 2-1 Slovan Sahy
FC Lokomotiv-Kazanka Moscow 4-4 โดลโกพรูดนี่
Atletik Kuklen 1-1 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
สเตล บิเซค 0-0 Ruch Zdzieszowice
ยูทีเอ อารัด 5-1 ACS Progresul Pecica
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 2-1 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่
Millenium Giarmata 2-5 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ vs โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด
เฟรนส์ เอฟซี 0-1 Sankata FC
กลอเรีย บูซัว 0-3 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี
ฟาสตาฟ ซลิน(N) 0-1 เอสเค ลิเซน
ออสเตรีย ลัสเตนัว 6-0 แลนเกเนกก์
Samgurali Tskh 1-1 FC Merani Martvili
ดีซัวกาส เทลเซีย 3-4 ซิอัวลิอาย
เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 3-1 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก
เอ็นเค มูรา 05 3-0 วาร์เท็กซ์
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์(N) 2-3 วิดซอว์ ลอดส์
กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 2-1 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน
เจมส์เมอบังค์ 4-0 เวการ์
โซคอล โบรซานี่ 0-3 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 6-0 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
ยูนิโก้ 2-1 สโลวัคโก้
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 5-1 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
ดราว่า 2-1 สลาโว วีเซลัด
Szombierki Bytom 0-4 รุช ซอร์ซอฟ
Bron Radom 3-2 วิสลา พูลาเว่
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย(N) 1-1 สลาสค์วรอคลาวน์ 2
SfB Oure 2-4 ดาลุ่ม
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-0 จีเคเอส คาโตวีตเซ
เบอโน่ 3-2 บานิค ออสตราว่า
สปาร์ตาปราก(N) 1-0 อัสติ นาดลาเบม
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 3-0 FV Ravensburg
คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 4-3 วีเอฟบีเออร์บัค
สโลวาน ลิเบอเรช(N) 1-1 ปาร์ดูบีตเซ
เอฟเค เซนิก้า 0-0 เคเอฟซี โคมาร์โน
ซังค์ เพาลี 2 5-1 TuS Osdorf
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-2 คูคาริคกิ สตานคอม
บาเต้ โบริซอฟ(N) 2-1 เอฟเค วิเท็บส์ค
Chernomorets Odessa II 1-1 บัลเคนี่ ซอร์ย่า
เอฟซี โคลเคติ โปติ 0-2 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ
บี 93 โคเปนเฮเกน 1-1 เอบี โคเปนฮาเกน
Frederikssund IK 0-5 บีเค เฟรม
FK Graficar Beograd 0-0 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด
โปลิศ เทโร เอฟซี 4-4 สุโขทัย เอฟซี
Lechia Zielona Gora 1-2 แคมิกโปลิศ
เมียดิซ เลกนิก้า vs Mieszko Gniezno
แชมร็อค โรเวอร์ส vs ลองฟอร์ด ทาวน์
เปลิสเตอร์ 1-1 แมควา ซาแบค
ซีเอฟอาร์ คลูจ์(N) 3-2 คลับสปอร์ต เอเมเลค
ออดราออปอเล(N) 2-1 Gornik Polkowice
โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-2 เอลเลน่า โตรัน
โอปาว่า 1-2 จีเคเอส ทิคี
แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-2 สเตล สตาโลว่า โวล่า
สเตล รุสซ์โซว vs โกลนิค เลชน่า
วิทโควิซ 6-2 ฟรีเดค-มิสตัค
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0-0 สปุตนิก
Ruch Radzionkow 3-0 KS Spojnia Landek
โปกอน ซีดล์เซ 0-0 Hetman Zamosc
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 0-1 Usv Mettersdorf
กรัตคอร์น 2-3 Kindberg
เอสซี เวิร์ล 4-2 เอสเฟา สแตรเลน
เอสเคยู อัมเสตทเทน 5-1 เอสซี ซนอย์โม
บรอนชอยจ์ 0-5 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
เอฟซี โคเปนเฮเกน 2-0 ฮาล์มสตัด
แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-2 ซีเอสเคเอ มอสโก
นาเอสเวด 1-0 วอนลอส
สตอล เมียเลช 2-1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
เอ็มเอฟเค ชรูดิม 3-1 สโลวาน เวลวารี่
ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2-5 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส
NK Dubrava Zagreb 2-1 Radnik Sesvete
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 4-1 SGV ไฟร์เบิร์ก
บรอนด์บี้ ไอเอฟ 3-0 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
จีเคเอสเบลชาโตว์ 2-4 วอร์ต้า พอซแนน
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0-1 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 4-3 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
เฮลซิงกอร์ vs เอฟเค 2000
ฮัคเค่น 3-0 นอร์บี้ ไอเอฟ
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 3-2 international Leipzig FC
โลโค ทาวิน 0-4 ไพรบราม
ฮิลลิร็อด 0-2 สคอฟโชเว็ด
โคลูบารา 3-2 Semendrija 1924
FC Dobrudzha 1-3 เอฟซี โซโสโพล
ลิเท็กซ์ โลเวช 2-1 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
เอสเฟา รีด บี 2-0 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก
ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 vs บิชช็อฟส์โฮเฟิน
สลาเวีย โซเฟีย 1-0 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 1-0 เอแซดเอส วรูคลาว (ญ)
คราโคเวีย คราคอฟ 3-2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
ราดอมเมียร์ก ราดอม 1-1 วิสลา พูลาเว่
เวเจิล 3-4 โคลดิ้ง
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-0 Decic Tuzi
ดินาโม ซาเกร็บ(N) 4-0 เอฟซี โคเปอร์
สตาเบ็ค (ญ) 4-0 รัวฟอส(W)
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 3-4 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19)
ลิน (ญ) 2-4 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)
สเจ็ทเทน 0-0 เรดดี้
Szombierki Bytom 1-5 เคเอส อีเนอเกติก โร
ซลิน 2 5-1 FC Vsetin
ราดอมเมียร์ก ราดอม 1-1 พุชช่า นิโปโลมิเช่
โคโรน่า คีลเซ่ 0-1 ซาบาลี
โลโคโมทีฟ อัสตานา 4-2 เบรนท์ฟอร์ด บี
SV Frauental 1-2 USV Draxler Mooskirc
แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 4-2 TB Uphusen
มลาด้า โบเลสลาฟ 5-0 ดูนาจสก้า สเตรด้า
สลาเวีย ปราก(N) 3-3 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
เอลเคเอสลอดซ์ 3-3 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
Radunia Stezyca 1-3 โซกอล ออสโตรดา
สตรัมส์ก้า สลาวา 2-1 Kariana Erden
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1-3 Wadegesi Heim
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 4-1 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ
Ittihad Khanyounis 0-0 Gaza Sporting Club
Shabab Rafah 0-0 Al-Sadaqah
NK Roltek Dob 0-1 NK Medimurje Cakovec
โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3-0 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
เอไอเค โซลน่า 1-1 วาสเทราส เอสเค เอฟเค
เอ็นเคโอซีเยค 2 3-2 เปซซี่ เอ็มเอฟซี
ทีเอสจี บาลินเก้น 4-1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
SG Barockstadt 3-3 บาเยิร์น อัลเซนัว
TSV Bordesholm 1-5 โฮลสไตน์ คีล 2
เนเมน กร็อดโน่ 0-0 เอฟเค โกโลดียา
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก vs ไอน์ทรัค เทรียร์
เอฟซี กีสเซิน 4-0 เอฟซี ฮาเนา 93
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 7-0 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 5-0 NK Smartno
ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 4-0 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี
วิสล่า คราคอฟ 1-1 ดินาโม บาตูมี
FC Superfund Pasching 3-1 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน
ราบ็อตนิคกี้ 3-1 FK Tikves Kavadarci
Inter Turkspor Kiel 2-9 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
ราปิด เวียนนา 2-2 น็อยซีเดิล
เอเอสเค วอยส์เบิร์ก vs กราเซอร์ เอเค
เฮลซิงบอร์ก 2-3 ลิงบี้
วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-2 ดูก้า ปรากซ์
เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1-2 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
โซโคล ซิวาไนซ์(N) 0-6 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม
บราแบรนด์ vs วีเอสเค อาร์ฮุส
แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 3-0 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 3-1 Duren
เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 vs วีเอฟอาร์ อาเล่น
ปิแอส กลิวิส 0-0 Lou Gansike Sol
สลาสค์ วรอคลาวน์ 1-0 เอฟซี อูฟา
เออเฮิสกี้ บรอด 3-1 MSK Puchov
ราปิด เวียนนา 2-2 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 1-4 SV Atlas Delmenhorst
Red Star-Penzing 2-2 SV Gerasdorf Stammer
การ์บาเนียกราโกล 2-1 Rekord Bielsko-Biala
เวียเนอร์ วิคตอเรีย 3-1 SC Ortmann
SG 2000 Mulheim-Karlich 0-1 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-0 เรด และ ไวท แอร์ฟวร์ท
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) vs สลาเวีย ปราก
Hellas Kagran 0-0 Sportklub Wolkersdorf
เอ็นเค เซพิน 0-0 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว
ไอเคซิริอุสเอฟเค 4-0 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 5-0 โฟล่า เอสซ์
สลาเวน โคปริฟนิก้า 4-2 เอ็นเค อลูมินิจ
เฮชเอ็นเคซิเบนิค vs เอ็นเค โซลิน
ASK Bravo Publikum 3-3 รีดอมเลีย
เอ็นดี กอริก้า 1-1 อินดิจา
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 1-1 เอฟเค เซลเยซนิการ์
บรอมมาปอจคาร์น่า 2-2 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
FC Paradiso 1-5 เบลลินโซนา
นูรมิจาร์เวน 1-0 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
เทปลิเซ่ 0-2 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
เอฟซี มินาจ 4-1 ทาทราน ปรีซอฟ
เฮอฟอล์จ โคเก้ 0-0 เฟรมัด อเมเจอร์
เอสซีซันด์(ญ) 5-0 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ)
เลช พอซนาน 0-1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี vs คัพเฟ่นเบิร์ก
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0-0 เชลบอร์น
ดอมซาเล่ 2-1 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
นอร์ดเจลแลนด์ 3-2 ไนโคบิ้ง เอฟซี
เฟคเกรอย 3-1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 6-3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 3-0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
ชาร์ปบอร์ก 08 1-2 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
สคีฟซ์ ไอเค 4-2 ริงโคบิง
ครีลย่า โซเวียตอฟ(N) 4-3 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
ริเยก้า 4-2 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
ซาบรุคเค่น 1-0 เรนดอร์ฟ อัลทัช
มาริบอร์ 0-0 เอ็นดี เบลตินซี
เอ็นเค วิโนกราดาร์ 0-5 เอ็นเค มักซีมีร์
Team Wiener Linien 2-3 ฟาโวริตเนอร์ เอซี
SFL Bremerhaven 8-1 Rot-Weiss Cuxhaven
อาร์ดา 3-2 ดินาโม ทบิลิซี
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 9-0 ASKO Gmund
วิสล่า พล็อค 3-2 คาราบัค
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-2 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
โคโรน่า คีลเซ่ 1-1 อาร์เซน่อล ตูล่า
บีเอสวี เรห์เด้น 3-1 Brinkumer SV
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-3 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2-1 วาเลเรนก้า
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-2 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
อัลเลอไฮเลเกน 5-2 Rottenmann
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 0-6 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
คูคาริคกิ สตานคอม 0-2 เทรนซิน
จีเอไอเอส 0-2 วาลเบิร์ก เอฟซี
บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 2-2 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
SF Hamborn 07 4-2 Mulheimer SV 07
DUGO SELO 5-4 Za Gogh Meret Cola Pina
DUGO SELO 5-4 NK Zagorec Krapina