ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลเมื่อคืนทุกลีก ผลบอลคืนนี้ ผลบอลย้อนหลัง โปรแกรมบอลเมื่อคืนนี้ ตารางบอลเมื่อคืน บอลเมื่อคืน เช็คผลบอลเมื่อคืนนี้ สรุปผลบอลคืนนี้ทุกลีก ผลบอลเมื่อวาน ตารางบอลเมื่อวาน

เมื่อคืนบอล 20/07/2562

เมื่อคืนบอล บราซิล ซีรี่ เอ

14:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 2 - 1 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0-1

เมื่อคืนบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

13:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0 - 1 โคโรน่า คีลเซ่ 0-0
15:30 วิสล่า คราคอฟ 0 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-0

เมื่อคืนบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

11:00 เอฟซี อูฟา 2 - 3 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2-0
13:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 - 3 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-2
15:59 ซีเอสเคเอ มอสโก 2 - 1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2-1

เมื่อคืนบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

14:00 อิลเวส แทมเปเร่ 1 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-0
14:00 เคพีวี คอคคูล่า 1 - 2 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-1
14:00 วีพีเอส วาซ่า 1 - 1 ลาห์ติ 1-1

เมื่อคืนบอล เค-ลีก

10:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 1 - 2 อินชอนยูไนเต็ด 0-0
10:00 กยองนัม เอฟซี 2 - 2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
10:00 เอฟซี โซล 2 - 4 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-1

เมื่อคืนบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:30 แอลเอ กาแลกซี่ 3 - 2 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-1

เมื่อคืนบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

04:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 5 - 2 โชนัน เบลมาเร่ 2-1
09:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2 - 2 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-0
09:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 2 - 2 กัมบะ โอซาก้า 2-1
09:00 วิสเซล โกเบ 0 - 2 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-1
09:30 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 2 - 1 สากัน โตสู 2-1
10:00 เซเรโซ โอซาก้า 0 - 0 เวกัลตา เซนได 0-0
10:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0 - 2 เอฟซี โตเกียว 0-2
10:00 จูบิโล อิวาตะ(N) 1 - 3 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-3

เมื่อคืนบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

14:00 เอไอเค โซลน่า 2 - 0 เฮลซิงบอร์ก 1-0
14:00 โอเรโบร 4 - 0 ฟัลเค่นเบิร์ก 3-0
15:59 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0 - 1 ฮัคเค่น 0-0

เมื่อคืนบอล กระชับมิตร คัพ

00:00
ลิเวอร์พูล(N)
2 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
05:00 บริสแบน โรว์(N) 4 - 0 บริสแบน ซิตี้ 3-0
07:00 เลกาเนส 2 - 0 ฟูเอนลาบราดา 2-0
08:00 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 2 คาซิงบาร์ซิคา 0-0
08:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 2 - 1 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 1-1
08:00 บานิค ออสตราว่า 2 1 - 2 ฮลูชิน 0-0
08:00 โซลอคซาร์ 2 - 5 ปาคซิ เซ 0-3
08:00 ซิกม่า โอโลมุช บี 1 - 1 โอปาว่า 2 1-0
08:30 แอลยูวี กราซ(ญ) 3 - 3 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 2-0
08:30 โอริฮูร่า 3 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 1-0
08:30 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 2 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-2
08:30 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 3 - 2 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 2-1
09:00 กลอเรีย บูซัว 6 - 1 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 3-1
09:00 เฟฟ 1 - 0 เอฟซี เฟลเกยราส 0-0
09:00 โนวิ ปาร์ซา 0 - 1 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-0
09:00 อาเวส 0 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0
09:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 3 - 1 บิโตเวีย บิโตฟ 1-0
09:00 เคชเคเมติ ทีอี 0 - 1 ดอร์โรจี เอฟซี 0-1
09:00 เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน 1 - 1 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี 1-0
09:00 ดราว่า 3 - 2 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 2-1
09:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 3 - 0 บอลเทค จีเนีย 1-0
09:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0 - 1 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
09:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 6 - 1 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 4-0
09:00 เร้ดดิ้ง 0 - 1 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0
09:00 ซีดี ทอนเดลา 3 - 4 อคาเดมีโค วิสุ 0-0
09:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1 - 0 ฮิลลิร็อด 1-0
09:00 บรอนชอยจ์ 1 - 1 บีเค อวาลต้า 1-1
09:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 6 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 2-1
09:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1 - 1 เบเลเนนส์ 1-0
09:15 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1 - 2 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-1
09:30 โอเรียนทัล ลิสเบา 2 - 1 คัลดัส 1-0
09:30 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0 - 2 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-1
09:30 เปนาฟิลด์ 3 - 0 เอสซี บียา เรอัล 2-0
10:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 - 6 แอธเลติก บิลเบา 1-1
10:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0 - 1 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0-1
10:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 2 - 2 อัลเมเร่ ซิตี้ 0-1
10:05 กิล วิเซนเต้ 0 - 1 จีดี ชาเวซ 0-1
11:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0 - 0 โกลนิค เลชน่า 0-0
11:00 เอเวสแฮม 1 - 7 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-3
11:00 บีเค เฟรม 0 - 3 โรสกิลด์ 0-2
11:00 กริมสบี้ ทาวน์ 1 - 0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-0
11:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 3 - 0 เอ็นเอซี เบรด้า 1-0
11:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 3 - 0 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1-0
11:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0 - 0 ซังค์ เพาลี 2 0-0
11:00 วีบรอก 1 - 0 สคีฟซ์ ไอเค 1-0
11:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1 - 0 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 0-0
11:30 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0 - 2 สลอค ทาวน์ 0-1
11:30 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 2 - 2 อันเดอร์เลชท์ 1-0
12:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0 - 3 จีเคเอส ทิคี 0-2
12:00 ยอร์ค ซิตี้ 2 - 1 สการ์โบโรห์ 1-0
12:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 2 - 3 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-2
12:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 1 - 0 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-0
12:00 เอฟซี ออสส์ 1 - 3 เดอ กราฟสคัป 0-0
12:00 บริสตอล โรเวอร์ส 1 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1-1
12:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 5 - 2 เอสซี แชม 1-1
12:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1 - 0 โฟล่า เอสซ์ 0-0
12:00 เอสซี เทลสตาร์ 3 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2-1
12:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 3 - 3 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-2
12:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0 - 3 โคโลญจน์ 0-2
12:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 2 1 - 1 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-0
12:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0 - 0 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 0-0
12:30 โวเลนดัม 2 - 1 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-0
12:30 เรติงเกน เอสวี 1 - 5 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-2
13:00 อลันยาสปอร์ 1 - 0 คอนยาสปอร์ 0-0
13:00 คอร์ไทรจ์ 4 - 0 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 2-0
13:00 ดาร์มสตัดท์ 0 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-1
13:00 ดันเดลา เอฟซี 1 - 2 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-1
13:00 เอสซี ฮีเรนวีน 1 - 1 ซังค์ เพาลี 1-0
13:00 ฮันโนเวอร์ 96(N) 0 - 1 โกรนิงเก้น 0-1
13:00 จิลลิ่งแฮม 3 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-1
13:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 1 เฮสเซ่น คาสเซล 1-0
13:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน(N) 1 - 2 วัดฟอร์ด 0-1
13:00 ซูลเต้ วาเรเกม 1 - 1 วิลเล่ม ทเว 1-0
13:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1-0
13:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2 - 3 บาร์นสลีย์ 1-2
13:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 0 - 1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-1
13:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1 - 2 โคลดิ้ง 0-1
14:00 ฟูแล่ม(N) 2 - 1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-1
14:00 ฮอร์สแฮม 3 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 1-1
14:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1 - 3 สวอนซี ซิตี้ 0-2
14:00 เลเวส 3 - 1 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-0
14:00 บาลา ทาวน์ 1 - 0 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-0
14:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 3 - 1 รัชเดน ไดมอนด์ 1-0
14:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 2 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-0
14:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1 - 1 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0-1
14:00 พิลิแกน โลวิส 2 - 4 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1-3
14:00 ดาร์ลิงตัน 1 - 2 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-1
14:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-1
14:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 2 - 3 โรชเดล 2-2
14:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 วีแกน แอธเลติก 1-0
14:00 บาร์เน็ต 1 - 3 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1-1
14:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2 - 5 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-3
14:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 1 - 2 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-2
14:00 ดาร์ทฟอร์ด 0 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-1
14:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-1
14:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1 - 1 เยโอวิล ทาวน์ 1-0
14:00 วีวีวี เวนโล 2 - 0 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-0
14:00 เฮอรินจี โบโรห์ 0 - 2 บอร์แฮม วู๊ด 0-0
14:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 3 - 1 ฟาสเลย์ เซลติก 1-0
14:00 ไฮน์เดนเฮลม์ 5 - 1 มิดเดิลสโบรห์ 0-1
14:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2 - 3 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1-1
14:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1 - 3 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-1
14:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0 - 2 เร็กซ์แฮม 0-0
14:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1 - 0 เบิร์นลี่ย์ 1-0
14:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2 - 2 ฮัลล์ ซิตี้ 1-1
14:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-2
14:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 2 - 1 วอลซอลล์ 0-1
14:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0 - 2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-2
14:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 3 เซาแธมป์ตัน 1-2
14:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 0 - 1 พอร์ทสมัธ 0-0
14:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 4 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
14:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0 - 2 สโต๊ค ซิตี้ 0-0
14:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 0 - 1 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0-1
14:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1 - 2 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-1
14:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2 - 2 เบรนท์ฟอร์ด 2-1
14:00 อัลเวเชิร์ช 1 - 4 เลมิงตัน 1-1
14:00 บาร์โรว์ 0 - 3 แบล็คพูล 0-1
14:00 เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 2 เลสเตอร์ ซิตี้ 1-0
14:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 1 - 0 โคโลญจน์ 0-0
14:30 อองเช่ร์ 3 - 2 เลอ อาฟร์ 3-1
15:00 แร็งส์(N) 1 - 1 เคเอเอ เกนท์ 0-0
15:00 ดอร์เดรชท์(N) 1 - 0 เดน บอสช์ 1-0
15:00 ฟิออเรนติน่า 0 - 3 เบเนเวนโต้ 0-1
15:00 โมนาโก(N) 1 - 0 บาเลนเซีย 1-0
15:30 ราโย่ บาเยกาโน่(N) 1 - 2 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1-0
15:59 ล็องส์ 1 - 3 เอสปันญ่อล 1-2
15:59 แก็งก็อง(N) 1 - 2 แบรสต์ 0-2
15:59 เอเอส เบซิเอร์(N) 0 - 1 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 0-0
15:59 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1 - 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-1
15:59 ลอริยองต์(N) 1 - 0 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1-0
16:30 อูดิเนเซ่ 1 - 2 ราเวนน่า 1-1
16:30 เนิร์นแบร์ก 1 - 1 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-1

เมื่อคืนบอล ซูเปอร์ลีก จีน

11:35 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 0 - 5 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 0-2
11:35 เทียนจิน เทนด้า 3 - 3 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 2-1

เมื่อคืนบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

07:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 2 - 0 เหมยโชวเคอเจีย 1-0
09:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 2 - 5 คิงดัว หวางยัง 1-3
11:00 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 3 - 0 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 0-0
11:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 3 - 1 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 2-1
11:30 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1 - 0 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 0-0
11:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 2 - 1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-0
11:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 0 - 1 ชางชุน ย่าไท่ 0-0

เมื่อคืนบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

14:00 อีสต์ ไฟฟ์ 2 - 0 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-0
14:00 มอนโทรส 1 - 4 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1-2
14:00 เอลจิน ซิตี้ 3 - 0 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 2-0
14:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 2 - 0 อัลลัว แอทเลติค 0-0
14:00 ดันดี 0 - 0 ปีเตอร์เฮด 0-0
14:00 อินเวอร์เนสส์ 4 - 1 เรธโรเวอร์ส 1-0
14:00 ดัมบาร์ตัน 1 - 4 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-4
14:00 สแตรนแรร์ 6 - 0 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 4-0
14:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1 - 0 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-0
14:05 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 2 - 2 แพททริค ทริสเทล 1-1
14:05 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 ฟัลเคิร์ก 1-1

เมื่อคืนบอล ออสเตรีย คัพ

16:30 คุฟซไตน์ 1 - 6 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1-2

เมื่อคืนบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

15:00 วินเตอร์ทูร์ 1 - 1 อารัว 0-1
16:30 เคียสโซ 0 - 1 เอฟซี วิล 1900 0-0

เมื่อคืนบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

14:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 0 - 2 ไอเค บราเก้ 0-0
14:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 3 - 1 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-0
14:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1 - 0 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-0
14:00 เดเกอร์ฟอร์ส 0 - 1 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 0-1
15:59 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 1 - 1 ออร์ไกร์ท 0-1

เมื่อคืนบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

15:00 โบโตซานี่ 4 - 1 ซีเอส โวลุนทารี 2-1

เมื่อคืนบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

15:59 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2 - 1 เอฟเค แรด เบลเกรด 0-1

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

15:45 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1 - 3 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-2

เมื่อคืนบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

15:59 ซีมปิน ไมชาโลวี 0 - 3 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-3

เมื่อคืนบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

15:00 โอปาว่า 1 - 0 ไพรบราม 0-0
15:00 ซิกม่า โอโลมุช 1 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 0-0
15:00 สโลวัคโก้ 0 - 2 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-1

เมื่อคืนบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

00:00 พูอีบลา 1 - 3 คลับ ตีฮัวนา 1-1
02:50 อัตลาส 1 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ 0-0

เมื่อคืนบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

14:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0 - 2 เอซี คาจานิ 0-2
14:00 ทีพีเอส ตูร์คู 2 - 3 ฮาก้า 0-2

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

14:00 เอฟเค โกโลดียา 1 - 2 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-1

เมื่อคืนบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

07:00 ลุช เอเนอร์จีย่า 1 - 1 ทอม ทอมสค์ 0-0
08:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0 - 1 ตอร์ปิโด มอสโก 0-1
08:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0 - 3 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-1
13:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1 - 4 เอฟเค คิมกี้ 0-0
14:00 เฟเคิล 0 - 0 เชอตาโนโว มอสโก 0-0
14:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-0
15:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0-0
15:59 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 0 - 2 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-1
15:59 บัลติก้า 0 - 1 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-0

เมื่อคืนบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 2 - 1 สปอร์ติ้งคริสตัล 1-0

เมื่อคืนบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

15:59 ทาบอร์เซซานา 1 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-0

เมื่อคืนบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

00:30 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0

เมื่อคืนบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

09:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 0 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
09:00 โยโกฮามา เอฟซี 2 - 1 โทชิกิ เอสซี 0-1
09:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 3 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0
10:00 เกียวโต แซงก้า 3 - 2 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2-0
10:00 คาชิว่า เรย์โซล 1 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0
10:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 3 - 2 เอฮิเมะเอฟซี 0-2
10:00 รีโนฟา ยามากูชิ 2 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-0

เมื่อคืนบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

08:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 0 - 0 ฮราเดตส์กราลอเว 0-0
08:15 ดูก้า ปรากซ์ 2 - 3 ทริเน็ค 1-2
08:15 ปาร์ดูบีตเซ 2 - 1 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2-0
15:00 เอสเค ลิเซน 2 - 2 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-1
15:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1 - 0 สลาโว วีเซลัด 1-0

เมื่อคืนบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

13:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 2 - 3 เซลังกอร์ พีบี 1-2
13:00 พีบี ปาหัง 4 - 1 มะละกา 2-0

เมื่อคืนบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

13:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2 - 2 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0-2

เมื่อคืนบอล เซเรีย บี บราซิล

00:30 วิตอเรีย บีเอ 2 - 0 คริคูม่า 0-0
14:00 โอเอสเต้(N) 0 - 0 บรากันติโน้ 0-0

เมื่อคืนบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

14:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1 - 5 ฟจอลเนอร์ 1-3
14:00 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 2 - 2 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 0-0
14:00 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 2 - 3 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1-1
15:59 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1 - 2 ธอร์ อคูเรย์รี่ 0-1
15:59 แมกนิ 0 - 3 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0-1

เมื่อคืนบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

05:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 5 - 2 คิงส์ตัน ซิตี้ 1-2
07:30 ฮูม ซิตี้ 3 - 1 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1-0
08:00 อัลโตน่า เมจิค 1 - 2 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1-0
09:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 1 - 1 อาวอนดาเล่ เอฟซี 1-1

เมื่อคืนบอล USL ดิวิชั่น 1

02:45 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 6 - 0 อัสติน โบลด์ 1-0

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

05:00 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 3 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 0-1
05:15 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
05:20 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 0 - 2 อาลาเมน (ญ) 0-1

เมื่อคืนบอล เค ลีก

08:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0 - 0 เชนันซิตี้ 0-0
10:00 อินชอน โคเรียล 1 - 1 กังเนือง ซิตี้ 0-0
10:00 ม็อกโป ซิตี้ 2 - 1 กิมแฮ ซิตี้ 0-0

เมื่อคืนบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

13:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1 - 0 อ็อคเซเปส 0-0
15:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0 - 1 อัคโตเบ 0-1

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

10:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 5 - 1 วาย อิลเวส(ญ) 3-0
13:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 1 - 0 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 1-0

เมื่อคืนบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

05:00 อูฟา เยาวชน 0 - 4 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 0-3
07:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า เยาวชน 5 - 1 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 2-1
10:05 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 2 - 0 เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) 1-0

เมื่อคืนบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0 - 1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0-1

เมื่อคืนบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

03:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1 - 3 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 1-2
06:00 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 0 - 2 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 0-1
07:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 2 - 2 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0-2
09:45 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1 - 0 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 1-0

เมื่อคืนบอล คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20

00:30 กูยาน่า (ญ) ยู 20 2 - 0 เซนต์ลูเซีย ( ญ ) ยู 20 1-0

เมื่อคืนบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

07:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง 1 - 1 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0-1
08:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 0 - 2 เจียงซี เหลียนเชง 0-1
08:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 3 - 3 ต้าเหลียน เบายังค์ 0-1
08:00 เบ้าโถ หนานเจียว 1 - 4 เหอเบ่ย อีลิท 0-3

เมื่อคืนบอล เยอรมันลีกา 3

12:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 3 - 3 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 3-1
12:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1 - 1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-0
12:00 เอสวี เม็พเพ่น 0 - 2 เอฟเอสวี ซวิคเกา 0-0
12:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3 - 1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-0
15:45 มักเดเบิร์ก 2 - 4 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1-3

เมื่อคืนบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

10:45 ปตท.เอฟซี ระยอง 1 - 0 การท่าเรือ เอฟซี 0-0
11:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1 - 1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0
12:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 4 - 1 เชียงใหม่ เอฟซี 2-1
13:00 ชลบุรี เอฟซี 0 - 0 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0

เมื่อคืนบอล ชิลี คัพ

16:30 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0 - 1 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-1

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

07:05 ทารินก้า โรเวอร์ 5 - 0 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 3-0
08:00 อัลบานี ครีก 0 - 0 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 0-0
08:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 อคาเซีย ริดจ์ 1-0
09:00 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 1 - 10 เดอะ แกป บีพีแอล 0-4

เมื่อคืนบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

08:00 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 4 - 4 โยโกกาว่า มูซาชิโน 3-1

เมื่อคืนบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

02:00 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 2 - 2 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1-1

เมื่อคืนบอล BSWCP

08:00 เบลารุส ฟุตบอลชายหาด(N) 6 - 3 ตุรกี ฟุตบอลชายหาด 0-0
09:15 โปแลนด์ ฟุตบอลชายหาด(N) 3 - 2 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
10:30 ฝรั่งเศส ฟุตบอลชายหาด(N) 6 - 2 มอลโดวา ฟุตบอลชายหาด 0-0
11:45 เยอรมนี ฟุตบอลชายหาด(N) 2 - 3 ฮังการี ฟุตบอลชายหาด 0-0
13:15 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 1 - 8 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
14:30 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) 10 - 1 สาธารณรัฐเช็ก ฟุตบอลชายหาด 0-0
15:45 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด)(N) 12 - 1 นอร์เวย์ ฟุตบอลชายหาด 0-0
17:00 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 7 - 2 เอสโตเนีย ฟุตบอลชายหาด 0-0

เมื่อคืนบอล รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ

10:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 1 - 0 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 1-0

เมื่อคืนบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

05:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 1 - 2 อดิไลเด้ โอลิมปิค 0-1
05:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 4 - 0 แอดิเลด แพนเทอร์ 2-0
05:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1 - 2 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 1-1
05:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1-1
05:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0 - 0 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-0
08:00 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1 - 3 โครย์ดอน คิงส์ 0-1

เมื่อคืนบอล ไทย ดิวิชั่น 1

11:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 3 - 2 อุดรธานี 1-2
12:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 1 - 1 อยุธยา เอฟซี 1-0
12:00 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1 - 1 สมุทรสาคร เอฟซี 0-0
13:00 ขอนแก่น เอฟซี 2 - 3 ระยอง เอฟซี 0-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

05:00 วอลเดน เวสทอน 3 - 3 แคนเบอร์รา เอฟซี 2-2
07:30 โมนาโร แพนเธอร์ส 2 - 3 แคนเบอรา โอลิมปิก 1-3

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

07:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1 - 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0-1
08:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 12 - 1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 6-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

05:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 0 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1-0
05:30 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1 - 1 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-1
05:30 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 0 - 3 มอดบูรี่ เจ็ท 0-1
07:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 3 - 1 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 0-1

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

04:30 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 2 - 1 มอร์แลนด์ ซิตี้ 0-0
05:00 บรันสวิก ซิตี้ 0 - 1 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 0-1
05:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 3 - 2 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1-2
05:00 แลงวาร์ริน 4 - 0 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 2-0
05:00 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 2 เอฟซี บูลลีนไลออน 0-1
05:15 นอร์ธโคท์ซิตี้ 2 - 0 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 0-0
08:00 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 4 - 3 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2-2
08:30 จีลอง เอสซี 1 - 0 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 0-0

เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

11:00 ทาร์ทู เอสเค 10 พรีเมี่ยม (ญ) 1 - 4 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 1-3

เมื่อคืนบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

11:30 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1 - 0 อเรม่า มาลัง 0-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียตะวันตกคัพ

07:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้(N) 1 - 2 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-0

เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา คัพ

16:10 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร(N) 0 - 2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-1

เมื่อคืนบอล อินโดนีเซีย Div.1

08:00 เปอซาตู ทูบัน 0 - 2 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 0-1
08:15 มาดูรา เอฟซี 0 - 1 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 0-0
11:30 เปอซิบา บาลิคปาปัน 0 - 2 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0-0

เมื่อคืนบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

08:30 แอง แยง 1 - 0 ด่งท้าป 0-0
09:00 บินห์ดินห์ 0 - 0 ทีทีบีดี ฟูดอง เอฟซี 0-0
09:00 เทย์นินห์ 1 - 1 ด่องตัมลองอัน 0-1
10:00 เกิ่น เทอ เอฟซี 0 - 0 บิ่ญ เฟือก 0-0

เมื่อคืนบอล เค ลีก ชาเลน

10:00 เอฟซี อันยาง 7 - 1 กวางจู เอฟซี 3-1
11:00 ปูซานไอปาร์ค 2 - 2 บูโชน เอฟซี 1995 0-1

เมื่อคืนบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปียนคัพ

11:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(N) 1 - 0 อินเตอร์ มิลาน 0-0

เมื่อคืนบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

06:00 กรุลล่า โมริโอกะ 2 - 2 เธสปา คูซัทสึ 2-0
08:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 1 - 1 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-1
09:00 บรัวบริทอากีต้า 0 - 2 ไกนาเร โตโตริ 0-2
09:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1 - 1 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

06:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 4 - 1 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 2-1
07:15 อิปสวิช ซิตี้ 2 - 1 ไพน์ฮิลส์ 1-0
08:00 เมาท์ กราเวท 2 - 2 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 0-0
08:00 นอร์ธ สตาร์ 6 - 2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2-2

เมื่อคืนบอล เวียดนาม Second Division

08:00 ลัม ด่อง 4 - 0 กอน ตูม 1-0
08:30 เตวียนกวาง 0 - 1 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 0-0
08:30 ฮานอย ทีแอนด์ที บี 1 - 2 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 0-0
09:00 เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 2 - 1 ฟิชซัน คัญฮั่ว 1-1

เมื่อคืนบอล สเตรเลีย U20

06:00 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0 - 2 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0-1
07:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20) 1 - 3 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 0-2

เมื่อคืนบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

00:30 ลีกา เดอ โลจา 0 - 0 กัวเลซีโอเอสซี 0-0

เมื่อคืนบอล NOR D4

11:00 วัลเดรส 0 - 11 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 0-4
11:00 เวสฟอสเซ็น 2 - 1 เบอร์เกน นอร์ด 1-0
12:00 รัวฟอส ไอเอล บี 1 - 0 สเทรินจาร์ 1-0

เมื่อคืนบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

12:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0 - 0 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 0-0
12:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 7 - 0 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 2-0
12:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1 - 0 เอฟซี เมมมินเก้น 1-0
15:59 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1 - 3 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1-3

เมื่อคืนบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

14:00 อีพีเอส เอสโป 0 - 0 เอฟซีเอสพู 0-0
14:00 คาพา 3 - 1 ซัลปา 1-0
14:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1 - 1 พี ไอร็อต 1-0
14:00 คาริเนน โปเจ็ท 0 - 1 กนิสตัน เฮลซิงกิ 0-0
14:00 คาจฮา 1 - 4 เอสซี คูฟู-98 0-2
14:00 เอฟซี วาจากอสกิ 0 - 3 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0-0
14:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0 - 0 โอแอลเอส โอลู 0-0

เมื่อคืนบอล นอร์เวย์ 2.Liga

14:00 อัลต้า 3 - 0 โฟลโร 2-0
14:00 โกรลุด 2 - 0 ออด เกรนแลนด์ 2 1-0
14:00 กเจลแซส 1 - 1 เอลเวอร์รัม 0-1
14:00 โซต้า 3 - 3 อาซาเน่ ฟุตบอล 1-3

เมื่อคืนบอล ลีกอาชีพพม่า

09:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 3 - 0 ดากอนเอฟซี 2-0

เมื่อคืนบอล TAS พรีเมียร์ลีก

04:15 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 0 - 2 ลอนเซสตัน ซิตี้ 0-0
04:30 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 2 - 0 คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด 1-0

เมื่อคืนบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

05:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 3 - 1 เมทแลนด์ 1-0
07:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน)(N) 0 - 2 แฮมิลตัน โอลิมปิค 0-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

08:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 4 - 2 มิทเชลตัน ( ญ ) 2-0
09:00 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 6 - 1 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 3-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

05:15 ทารินก้า โรเวอร์(สำรอง) 3 - 0 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 0-0
05:50 ออลบานี ครีก สำรอง 2 - 0 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง) 2-0
05:50 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 2 - 1 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 2-0
07:10 นอร์ธ ไพน์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 5 - 0 แก็บ(สำรอง) 2-0

เมื่อคืนบอล FFSA SLR

03:10 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 4 - 2 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 1-1
03:10 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 5 - 0 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 4-0
03:10 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 7 - 2 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 1-0
03:15 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 1 - 1 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 0-0
03:15 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 0 - 2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 0-1
03:15 แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 4 - 4 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0-0
03:30 ครอยดอน คิงส์ สำรอง 3 - 1 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 2-0

เมื่อคืนบอล เจแปน Challenge League Women

03:00 ทาคาสุกิ (ญ) 3 - 1 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 2-1

เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

02:30 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 5 - 0 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1-0
05:30 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 3 - 5 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 2-5
05:45 เวลลิงตัน โอลิมปิก 5 - 2 สต๊อป เอาท์ 3-1

เมื่อคืนบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

09:00 กำแพงเพชร 1 - 0 พระนครศรีอยุธยา 0-0
09:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0 - 0 เอฟซี ภูเก็ต 0-0
09:00 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0 - 0 กระบี่ เอฟซี 0-0
11:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 1 - 0 อ่างทอง เอฟซี 0-0
11:00 สระแก้ว ซิตี้ 1 - 0 อุบลราชธานี เอฟซี 0-0

เมื่อคืนบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

05:00 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) 2 - 1 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20) 0-1

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League

03:00 วูเดน เวสตัน(ยู 20) 0 - 0 แคนเบอร์รา เอฟซี (ยู 20) 0-0

เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

08:35 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 6 - 0 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2-0
09:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 1 - 2 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 1-0
09:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 1 - 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 1-1
09:00 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0 - 0 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 0-0

เมื่อคืนบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

11:00 เอชพีเอส(ญ) 6 - 0 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 4-0

เมื่อคืนบอล ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

03:00 เซนทรัล ยูไนเต็ด ออกแลนด์ 1 - 1 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 1-1

เมื่อคืนบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

10:00 อารามบัคเคเอส 6 - 3 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 1-2
10:00 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 2 - 0 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 2-0

เมื่อคืนบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง

12:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง) 1 - 0 คลับ กัวรานี่(สำรอง) 1-0
12:00 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) 3 - 1 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 1-0

เมื่อคืนบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

11:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) 3 - 2 เซ็น.แพทริค(ยู 19) 2-1

เมื่อคืนบอล อุรุกวัย U19 ลีก

12:00 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส ยู 20 5 - 3 เฟนิกซ์(ยู 19) 2-0
12:00 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 3 - 0 มิราม่าร์ มิชชั่นเนส(ยู 19) 2-0
12:00 ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) 1 - 3 นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) 1-2

เมื่อคืนบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

12:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก 6 - 4 บาเยิร์น โฮฟ 2-2

เมื่อคืนบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

02:30 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 0 - 1 ซัมเมอร์เซต 0-0
04:30 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 4 - 2 ทารูนา 1-1

เมื่อคืนบอล

06:30 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 0 - 7 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 0-3

เมื่อคืนบอล

07:20 โรชเดล โรเวอร์ 1 - 2 โลแกน ไลท์นิ่ง 0-0

เมื่อคืนบอล

11:00 พิษณุโลก เอฟซี 6 - 0 เชียงราย ยูไนเต็ด(สำรอง) 2-0

เมื่อคืนบอล

09:00 มาสเตอร์ 7 เอฟซี 2 1 - 4 เวียงจันทน์แคปปิตอล เอฟซี 0-3

เมื่อคืนบอล

09:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด(N) 1 - 0 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1-0
11:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน(N) 0 - 0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-0

เมื่อคืนบอล 20/07/2562

เมื่อคืนบอล BRA SPC
เมื่อคืนบอล Brazil L
เมื่อคืนบอล BSWCP
เมื่อคืนบอล FFSA SLR
เมื่อคืนบอล NOR D4
เมื่อคืนบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
เมื่อคืนบอล TAS พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
เมื่อคืนบอล USL ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล กระชับมิตร คัพ
เมื่อคืนบอล เกาหลี ชาเลน ลีก
เมื่อคืนบอล เกาหลีลีกสำรอง
เมื่อคืนบอล ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
เมื่อคืนบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
เมื่อคืนบอล คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20
เมื่อคืนบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
เมื่อคืนบอล เค ลีก
เมื่อคืนบอล เค ลีก ชาเลน
เมื่อคืนบอล เค-ลีก
เมื่อคืนบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
เมื่อคืนบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
เมื่อคืนบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
เมื่อคืนบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล เจแปน Challenge League Women
เมื่อคืนบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
เมื่อคืนบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
เมื่อคืนบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
เมื่อคืนบอล ชิลี Primera D
เมื่อคืนบอล ชิลี คัพ
เมื่อคืนบอล ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
เมื่อคืนบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
เมื่อคืนบอล ซูเปอร์ลีก จีน
เมื่อคืนบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
เมื่อคืนบอล เซเรีย บี บราซิล
เมื่อคืนบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
เมื่อคืนบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
เมื่อคืนบอล ไทย ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล นอร์เวย์ 2.Liga
เมื่อคืนบอล นิวซีแลนด์ mainland Super League
เมื่อคืนบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
เมื่อคืนบอล นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
เมื่อคืนบอล บราซิล Campeonato U19
เมื่อคืนบอล บราซิล ซีรี่ เอ
เมื่อคืนบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
เมื่อคืนบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
เมื่อคืนบอล บราซิลเลียร์
เมื่อคืนบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล บัลแกเรีย B PFG
เมื่อคืนบอล เบลเยี่ยม ซูเปอร์ คัพ
เมื่อคืนบอล เบลารุส Division 2
เมื่อคืนบอล เบลารุสลีกสำรอง
เมื่อคืนบอล เบลารุสลีกา Pershaya
เมื่อคืนบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
เมื่อคืนบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง
เมื่อคืนบอล เปรู B ลีก
เมื่อคืนบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก แคนาดา
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
เมื่อคืนบอล พรีเมียร์ลีกกลาง
เมื่อคืนบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
เมื่อคืนบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
เมื่อคืนบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
เมื่อคืนบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
เมื่อคืนบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
เมื่อคืนบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ
เมื่อคืนบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
เมื่อคืนบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
เมื่อคืนบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
เมื่อคืนบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
เมื่อคืนบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
เมื่อคืนบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
เมื่อคืนบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
เมื่อคืนบอล เยอรมันลีกา 3
เมื่อคืนบอล รัสเซีย คัพ
เมื่อคืนบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
เมื่อคืนบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ
เมื่อคืนบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
เมื่อคืนบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
เมื่อคืนบอล ลีกโคลัมเบีย U20
เมื่อคืนบอล ลีกอาชีพพม่า
เมื่อคืนบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
เมื่อคืนบอล เลบานอน Elite Cup
เมื่อคืนบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
เมื่อคืนบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
เมื่อคืนบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
เมื่อคืนบอล เวียดนาม Second Division
เมื่อคืนบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
เมื่อคืนบอล สเตรเลีย U20
เมื่อคืนบอล สโลวาเกีย ลิกา 1
เมื่อคืนบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
เมื่อคืนบอล สวีเดน Damallsvenskan
เมื่อคืนบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
เมื่อคืนบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
เมื่อคืนบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
เมื่อคืนบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
เมื่อคืนบอล สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
เมื่อคืนบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียตะวันตกคัพ
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
เมื่อคืนบอล ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
เมื่อคืนบอล ออสเตรีย คัพ
เมื่อคืนบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา Torneo B
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินา คัพ
เมื่อคืนบอล อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ
เมื่อคืนบอล อินโดนีเซีย Div.1
เมื่อคืนบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
เมื่อคืนบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปียนคัพ
เมื่อคืนบอล อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ
เมื่อคืนบอล อุรุกวัย U19 ลีก
เมื่อคืนบอล อุรุกวัยกันดา
เมื่อคืนบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เมื่อคืนบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
เมื่อคืนบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
เมื่อคืนบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
เมื่อคืนบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
เมื่อคืนบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
เมื่อคืนบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
เมื่อคืนบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild
เมื่อคืนบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
เมื่อคืนบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก
เมื่อคืนบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1



เมื่อคืนบอลBRA SPC, Brazil L, BSWCP, FFSA SLR, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นิวซีแลนด์ mainland Super League, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, เบลเยี่ยม ซูเปอร์ คัพ, เบลารุส Division 2, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย คัพ, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลีกโคลัมเบีย U20, ลีกอาชีพพม่า, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เลบานอน Elite Cup, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม Second Division, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สเตรเลีย U20, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตกคัพ, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรีย คัพ, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปียนคัพ, อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1,