บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

โปรแกรม ฟุตบอล 23/05/2565

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

02:00 โบคา จูเนียร์ส 3 - 0 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 - 1 เซาเปาโล 0-1
02:00 ฟอร์ตาเลซ่า 0 - 1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-1
05:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ รอ อาไว เอฟซี เอสซี

โปรแกรม ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:00 แซงต์ กิลลุส 0 - 1 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0
23:30 คลับบรูซ 1 - 1 อันเดอร์เลชท์ 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

22:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 1 ซิลเคบอร์ก 1-0
22:00 มิดทิลแลนด์ 3 - 2 แรนเดอร์ส 2-1
22:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 3 - 0 อัลบอร์ก 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

20:00 ลาห์ติ 0 - 2 เอซี โอลู 0-1
22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ 4 - 1 เอฟซี ฮาก้า 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล เค-ลีก

14:30 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0
14:30 แดกู เอฟซี 3 - 0 แกงวัน เอฟซี 1-0
17:00 ซูวอน ซิตี้ 0 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

19:30 อาแซด อัลค์มาร์ 2 - 0 เอสซี ฮีเรนวีน 1-0
22:59 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2 - 0 อูเทร็คท์ 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

51 วินาที มอนทรีออล อิมแพ็ค 1 - 0 รีล ซอลต์ เลค 1-0
7วินาที นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0 - 0 ชิคาโก ไฟร์ -
05:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ รอ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
06:00 เอฟซี ดัลลัส รอ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
06:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ รอ แคนซัส วิซาร์ดส์
07:00 โคโลราโด ราปิดส์ รอ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
07:00 แอลเอ กาแลกซี่ รอ ฮุสตัน ไดนาโม
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส รอ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน

โปรแกรม ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เฮาเกซุนด์ 1 - 4 โบโด กลิมท์ 0-3
22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 1 - 2 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-1
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 0 - 1 ออด เกรนแลนด์ 0-0
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล 1 - 1 ไวกิ้ง เอฟเค 0-0
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 3 - 2 วาเลเรนก้า 3-0
01:00 ฮามคาม 1 - 1 โรเซนบอร์ก 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

13:00 จูบิโล อิวาตะ 1 - 2 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 2 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1-0
20:00 ฮัมมาร์บี้ 3 - 0 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-0
20:00 เอล์ฟส์บอร์ก 3 - 1 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 2-1
22:30 คัลมาร์ 1 - 0 เยอร์การ์เด้น 0-0
22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 1 - 2 ฮัคเค่น 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

21:30 เอฟซี ซิยง 3 - 3 เซอร์เวตต์ 1-0
21:30 ยัง บอยส์ 3 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ 1-0
21:30 เซนต์ กัลเลน 4 - 0 ลัวซานนี สปอร์ท 1-0
21:30 บาเซิ่ล 2 - 1 ลูกาโน 1-1
21:30 เอฟซี ซูริค 2 - 3 ลูเซิร์น 2-2

โปรแกรม ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 คารากูมรัค 0 - 1 อลันยาสปอร์ 0-1
20:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 3-0
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 7 - 0 กัซเทป 5-0
22:59 ฮาเตย์สปอร์ 4 - 1 กิริซันสปอร์ 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

22:30 เอลเช่ 3 - 1 เกตาเฟ่ 1-1
01:00 อลาเบส 0 - 1 กาดิซ 0-0
01:00 กรานาดา ซีเอฟ 0 - 0 เอสปันญ่อล 0-0
01:00 โอซาซูน่า 0 - 2 มายอร์ก้า 0-0
58 วินาที บาร์เซโลน่า 0 - 2 บียาร์เรอัล 0-1
57 วินาที เรอัล โซเซียดาด 0 - 1 แอตเลติโก้ มาดริด 0-0
57 วินาที เซบีย่า 0 - 0 แอธเลติก บิลเบา 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 สเปเซีย 0 - 3 นาโปลี 0-3
22:59 อินเตอร์ มิลาน 3 - 0 ซามพ์โดเรีย 0-0
22:59 ซัสเซาโล่ 0 - 3 เอซี มิลาน 0-3
02:00 ซาแลร์นิตาน่า 0 - 4 อูดิเนเซ่ 0-3
02:00 เอซี เวนิช 0 - 0 กาญารี่ 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

22:00 คริสตัล พาเลซ 1 - 0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 เบิร์นลี่ย์ 1 - 2 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-1
22:00 นอริช ซิตี้ 0 - 5 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0-2
22:00 เบรนท์ฟอร์ด 1 - 2 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ลิเวอร์พูล 3 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1-1
22:00 อาร์เซน่อล 5 - 1 เอฟเวอร์ตัน 2-1
22:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 4 - 1 เซาแธมป์ตัน 0-0
22:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 3 - 1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-1
22:00 เชลซี 2 - 1 วัดฟอร์ด 1-0
22:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 3 - 2 แอสตัน วิลล่า 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี

02:00 มอนซ่า 1912 2 - 1 เบรสชา 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล โปรตุเกส คัพ

23:15 ปอร์โต้(N) 3 - 1 ซีดี ทอนเดลา 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 แลนด์สโครน่า 1 - 1 ไอเค บราเก้ 1-0
18:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-2
20:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 2 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-2

โปรแกรม ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 รัวฟอส 0 - 4 สตาเบ็ค 0-1
20:00 ซองน์ดาล 2 - 3 อาซาเน่ ฟุตบอล 1-2

โปรแกรม ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:30 สเตอัว บูคาเรสต์ 3 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เจมส์เมอบังค์ 3 - 2 เฟรมัด อเมเจอร์ 1-1
19:00 โฮโบร 1 - 2 เอสเบิร์ก 0-2
19:00 เวนด์ซีเซล 1 - 1 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

22:00 ออสเตรีย ลัสเตนัว 4 - 0 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 3-0
22:00 กราเซอร์ เอเค 4 - 1 ลาฟนิทซ์ 2-0
22:00 คัพเฟ่นเบิร์ก 0 - 0 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-0
22:00 เอฟซี ไลเฟริ่ง 4 - 1 เอสวี ฮอร์น 3-0
22:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 5 - 2 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2-1
22:00 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 2 - 0 ซังค์ พอลเท่น 0-0
22:00 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 3 - 0 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

23:30 บัซคา โทโพลา 0 - 2 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-0
23:30 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 1-0
23:30 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 0-0
00:30 เลฟสกี้ โซเฟีย 0 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-1
00:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0 - 0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 2 - 0 โอปาว่า 1-0
21:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2 - 2 เทปลิเซ่ 2-1

โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:05 ปาชูก้า รอ คลับ อเมริกา

โปรแกรม ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0 - 1 เออีเค ลาร์นาคา 0-0
22:59 เออีพี ปาฟอส 3 - 1 อโปเอล นิโคเซีย 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ

11:00 ไกนาเร โตโตริ 0 - 4 วาสป้า โออิตะ 0-2
11:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 0 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1-0
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 1 - 1 มหาวิทยาลัยนานาชาติแปซิฟิก 1-1
11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0 - 1 มหาวิทยาลัยนีงะตะ 0-1
11:00 มหาวิทยาลัยโทอินแห่งโยโกฮาม่า 1 - 0 มหาวิทยาลัยริชโช 0-0
11:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 3 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 2-0
11:00 เอ็มดี นางาซากิ 1 - 2 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-2
11:00 นารา คลับ 0 - 0 ฮอนด้า เอฟซี 0-0
11:00 มหาวิทยาลัยทสึคุบะ 1 - 1 อูรายะสุเอสซี 1-0
13:00 ทากามัตสึ 0 - 3 มหาวิทยาลัยโทคุยามะ 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

00:00 เคฟลาวิค 2 - 1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 2-1
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค 1 - 3 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-0
02:15 เบรย์ดาบลิค 4 - 3 เฟรม เรย์จาวิค 2-1

โปรแกรม ฟุตบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:15 เร็กซ์แฮม(N) 0 - 1 บรอมลีย์ 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล คัพ

05:00 บราซิลเลียนเซ่ รอ อัตเลติโก มิไนโร่

โปรแกรม ฟุตบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 อาร์ซี อาร์บา 3 - 1 อีเอส เซทิฟ 2-0
22:59 เอ็มซี โอราน 0 - 0 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:30 โปแลนด์(ยู 17) รอ บัลแกเรีย(ยู 17)
21:30 เนเธอร์แลนด์(ยู 17) รอ ฝรั่งเศส(ยู 17)
00:00 เยอรมนี(ยู 17) รอ อิสราเอล(ยู 17)
00:00 ลักเซมเบิร์ก(ยู 17) รอ อิตาลี (ยู 17)

โปรแกรม ฟุตบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 2 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 ซิอัวลิอาย 1 - 1 บันก้า การ์ซได 0-1
21:55 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1 - 2 สปายริส เคานาส 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 เทบีย์ไอเอส 0 - 1 ไอเอฟ ซิลเวีย 0-0
18:00 ทีจี เอสเค 1 - 2 บีเคฟอร์เวิร์ด 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 จีเคเอส ทิคี 1 - 1 โคโรน่า คีลเซ่ 0-1
17:40 วิดซอว์ ลอดส์ 2 - 1 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1-0
17:40 โครบริ โกลกูฟว์ 4 - 0 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 4-0
17:40 จีเคเอส คาโตวีตเซ 2 - 0 เอลเคเอสลอดซ์ 1-0
17:40 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0
17:40 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 - 1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-1
17:40 อาร์ก้า กดิเนีย 2 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1-0
17:40 ออดราออปอเล 0 - 3 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-2
17:40 เคเอส พอลโควิค 0 - 1 เมียดิซ เลกนิก้า 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:00 ดนีโปร โมกิเลฟ 2 - 0 ดินาโม เบรสต์ 0-0
21:00 สลาเวีย โมซีร์ 1 - 1 เนเมน กร็อดโน่ 0-1
22:59 ดินาโม มินส์ค 2 - 1 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 2 - 1 ซีเอ ริเวอร์เพลท 1-0
01:40 ดานูบิโอ เอฟซี 1 - 2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0 - 3 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-1
01:00 แอทเลติโก้ กรัว(N) 1 - 2 อลิอันซ่า แอตเลติโก 1-2
01:15 สปอร์ต บอยส์ 1 - 4 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 0-2
พักครึ่ง พักครึ่ง อินติกัส เดปอร์เตส 0 - 0 เอฟบีซี เมลการ์ 0-0
06:00 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล รอ สปอร์ต ฮวนคาโย่

โปรแกรม ฟุตบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0 - 2 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-2
22:30 เอ็นเค มูรา 05 1 - 3 มาริบอร์ 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

05:30 มิลเลียนนาริออส รอ แอตเลติโก บูคาราแมนก้า

โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 วอนลอส 3 - 0 แฮร์เลว ไอเอฟ 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

11:05 เมลเบิร์น ซิตี้ 1 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1 - 2 วี-วาเรน นากาซากิ 0-2
12:00 มาชิดา เซลเวีย 2 - 0 เธสปา คูซัทสึ 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

22:59 อัล ฟาร์ท 1 - 2 อัล ทาย 0-1
01:00 อัล อาห์ลี 1 - 1 แอ๊บฮา 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

16:00 อินโดนีเซีย (ยู 23) 1 - 1 มาเลเซีย (ยู 23) 0-0
19:00 ไทย (ยู 23) 0 - 1 เวียดนาม(ยู 23) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:15 อัจมาน 0 - 4 อัล ไอน์ 0-1
00:00 อัล อาห์ลี ดูไบ 3 - 1 บานนี่ ยาส 1-1
00:00 อิตติฮัต คาลบา 2 - 3 กอร์ ฟัคเค่น 2-3

โปรแกรม ฟุตบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

21:00 เซรามิกา 4 - 1 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 1-1
02:00 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 1 - 0 พีระมิดส์ เอฟซี 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

19:15 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0 - 1 กลันตัน 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:15 วีแดด คาซาบลานก้า 1 - 0 คัวริบก้า 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 อีเอส ซาร์ซิส รอ โอลิมปิก เด เบจา
22:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 3 - 0 ยูเอส เบน กัวเดน 1-0
22:00 สฟาเคซี 1 - 1 เอสเปรานซ์ เอสที 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:30 เอฟเค ซาราเยโว 1 - 0 สโลโบดา 1-0
21:30 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2 - 1 เอฟเค เวเลซ 1-1
21:30 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0 - 0 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

45+วินาที โอลิมเปีย อาซันซิออง 0 - 2 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ -
06:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง รอ นาซิอองนาล อซุนซิยง

โปรแกรม ฟุตบอล เซเรีย บี บราซิล

21:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2 - 0 แซมปายโอ้ คอเรีย 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1 - 1 อารากัว เอฟซี 0-0
2วินาที การาโบโบ เอฟซี 0 - 0 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา -

โปรแกรม ฟุตบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:59 ปาเลสติโน่ 3 - 1 โคเบรซอล 2-0
02:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1 - 1 โคโล โคโล่ 1-0
07:00 นูเบลนเซ่ รอ คูริโก้ ยูนิโด

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 2 - 1 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 2-0
00:00 ซาน เทลโม่ 0 - 1 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-0
02:00 แอดเตริโค ราแฟล่า 0 - 1 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0-0
02:00 กิมนาไซ เมนโดซ่า 2 - 0 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 1-0
54 วินาที ชาคาริตา จูเนียร์ส 0 - 1 ซาคาชิสพาส 0-1
07:30 ซานมาร์ติน ทูคูมัน รอ ทริสแทน ซัวเรส

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 2 - 1 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล สวีเดน Damallsvenskan

18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 1 - 5 ลิงโคปิ้ง (ญ) 1-2
20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 5 - 1 เอไอเคโซลน่า (ญ) 2-0
20:00 โอเรโบร (ญ) 0 - 1 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล USL ดิวิชั่น 1

09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2 - 2 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 1 - 1 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1 - 0 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 2 - 0 อักฮซายิก โอรอล 1-0
18:00 โทบอล คอสตาเนย์ 4 - 2 มาคฮ์ทาเรล 0-0
19:00 เอฟเค คัสไป 2 - 1 เอฟเค ทารัซ 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:45 บานานต์ส 1 - 2 อารารัต 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 วาเลเรนก้า (ญ) รอ อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ)
20:00 โรอาร์ (ญ) รอ สตาเบ็ค (ญ)
21:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) รอ ลิน (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี รอ จิวเนสเซ่
21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 รอ โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน รอ ซีเอส เพแทนจ์
21:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท รอ แอตเซลล่า

โปรแกรม ฟุตบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 เอฟซี กากรา 1 - 2 เอฟซี ซิโอนี่ 0-1
20:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0 - 2 ดีลา กอริ 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 3 - 0 07 Vestur Sorvagur 0-0
21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 0 - 0 เคไอ แคร๊กสวิก 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ฮอนดูรัส ลีกา

06:00 ซีดี โมตากัว รอ เรอัล ซีดี เอสปานา

โปรแกรม ฟุตบอล กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ กัวสตาโตยา

โปรแกรม ฟุตบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1 - 4 โบลิวาร์ 0-3

โปรแกรม ฟุตบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

04:30 มาคาร่า อัมบาโต้ รอ เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
07:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส รอ บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
07:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล รอ มาชัค รูนา

โปรแกรม ฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

03:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน รอ ซานติเอโก มอร์นิ่ง
03:00 แรนเจอร์ส ทัลค่า รอ ซีดี เมกาเลนซ์
04:30 โคเบรลัว รอ เฟอร์นันเดซ ไวเอิล
04:30 เมไลพิลล่า รอ เดปอร์เตส ซานตาครูซ

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

13:00 รอคเดลซิตี้ซัน 0 - 3 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0-1
16:00 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 3 - 4 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 2-2

โปรแกรม ฟุตบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 2 - 5 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 กังเนือง ซิตี้ 1 - 2 ชางวอนซิตี้ 0-1
13:00 ม็อกโป ซิตี้ 0 - 0 อุลซันซิติเซ่น 0-0
15:00 ยังจู ซิตี้เซน 1 - 0 กิมแฮ ซิตี้ 0-0
17:00 ชองจู จิคจิ 0 - 3 ฮวาซอง เอฟซี 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

ต่อเวลา วินาที ปาร์ดูบีค บี 3 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช 2 1-0
15:15 ยูนิโก้ 1 - 3 เวลเก เมซิริคิ 1-0
15:15 ดุคลา ปราก บี 3 - 6 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 2-2
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 3 - 1 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 2-0
15:15 บลานส์โค 1 - 5 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-2
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 1 - 0 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1-0
15:30 ซลิน 2 2 - 2 ฟรีเดค-มิสตัค 0-2
15:30 พัลเซ่น 2 2 - 0 บีเนโซว 1-0
22:00 เอสเค ซาปี้ 2 - 1 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 1-0
22:00 โซคอล โบรซานี่ 2 - 1 เทปลิซ บี 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 4 - 2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 3-0

โปรแกรม ฟุตบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi

20:00 เอแอลจี สปอร์(ญ) 4 - 0 1207 Antalya Muratpasa (w) 2-0
21:00 เบซิคตัส(ญ) 4 - 2 โคเนค เบล (ญ) 3-1

โปรแกรม ฟุตบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 3 - 0 เมตาลุค เบคาเบด 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

05:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) รอ วอชิงตัน สพิริท (ญ)
06:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) รอ ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า รอ ยูอี เอ็นกอร์ดานี่
22:00 เซนต์ จูเลีย รอ อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส
22:00 ยูอี ซานต้า โคโลม่า รอ แอทเลติก เอสคาลเดส

โปรแกรม ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0 - 0 นครราชสีมา เอฟซี 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

21:30 อาร์แมน โกฮาร์ รอ บาดราน เอฟซี
21:30 แมชชีน ซาซี่ รอ ไซปา
21:30 เอสเตกัล คูซสถาน รอ เมส เคอมัน

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:30 โกมูนิกาซิโอเนส 2 - 3 ซีเอ ซาน มิเกล 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อควายูไนเต็ด 1 - 0 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 0-0
22:00 กอมเบยูไนเต็ด 4 - 2 ควาร่า ยูไนเต็ด 1-1
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 0-0
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 วิคกิ ทัวร์ริส 1-0
22:00 เคโน พิลเลร์ส 3 - 1 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 2-0
22:00 โลบี สตาร์ส 0 - 0 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 0-0
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 รีโมสตาร์ 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 ยูอี โอลอต 1 - 0 เตเนริเฟ่ 2 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ รอ เอเอสเดอ ซาเล่

โปรแกรม ฟุตบอล SVK U19 A

16:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 2 - 1 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 2-1
16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1 - 2 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 0-1
16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 3 - 0 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 1-0
16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 0 - 1 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

19:00 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 0 - 4 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0-1
19:00 เอฟซี เอลวา 1 - 1 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 0-0
17วินาที ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 0 - 0 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 -

โปรแกรม ฟุตบอล เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 เอฟซี สโลนิม 2017 รอ เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล

โปรแกรม ฟุตบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:30 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ รอ เอฟเค แรด เบลเกรด

โปรแกรม ฟุตบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

17:00 เจลกาว่า รอ เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส
19:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส รอ เรเซคเน / บีเจเอสเอส
22:00 เอฟเค ดินาโม ริก้า 0 - 3 โกรบินา 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ รอ อติรา เอฟซี

โปรแกรม ฟุตบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 เซตีซู 2 - 1 ไครัต อคาเดมี่ 1-0
20:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 3 - 2 อ็อคเซเปส 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 1 - 4 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 0-1
16:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 0 - 1 อลันยาสปอร์(ยู 19) 0-1
18:00 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 5 - 1 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 3-0
18:00 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 2 - 1 กาลาตาซาราย (ยู 19) 1-0
19:00 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 2 - 1 กัซเทป (ยู 19) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ รอ เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
20:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ รอ เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
20:00 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี รอ ชักดิดี้

โปรแกรม ฟุตบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

19:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2 รอ นอมเม่ เจเค คาลจู 2

โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

15:15 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 1 - 2 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 1-1
15:15 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 3 - 0 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

56 วินาที ลาเนรอส เอฟซี 0 - 2 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0-1
07:30 เรอัล คาร์ทาเกน่า รอ โบญาก้า ซิโค

โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

15:00 วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 0 - 4 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 0-4

โปรแกรม ฟุตบอล Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier

23:30 เปรู (ฟุตบอลชายหาด) รอ อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด)
01:00 ชิลี (ฟุตบอลชายหาด) รอ เอกวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด)
02:30 เวเนซูเอลา(ฟุตบอลชายหาด) รอ บราซิล (ฟุตบอลชายหาด)
04:00 โคลัมเบีย(ฟุตบอลชายหาด) รอ ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด)

โปรแกรม ฟุตบอล เค ลีก ชาเลน

14:00 กิมโป เอฟซี 1 - 0 ปูซานไอปาร์ค 0-0
14:00 กยองนัม เอฟซี 2 - 2 กวางจู เอฟซี 1-1
16:30 เอฟซี อันยาง 0 - 0 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิลเลียร์

21:00 มิราสโซล 2 - 1 อัลโต พีไอ 0-0
02:00 มานุส (สมัครเล่น) 1 - 1 เซา โจเซ่อาร์เอส 1-1
55 วินาที วิตอเรีย บีเอ 3 - 0 คอนฟิแองก้า 3-0
16วินาที อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1 - 0 ฟลอเรสต้า ซีอี -
05:00 เอสซี เปซานดูปารา รอ โวลตา เรดอนดา

โปรแกรม ฟุตบอล BRA D4

02:00 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ รอ อินเตอร์ เด ลีเมย์รา
02:00 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ รอ ซีเอส เซอร์จิเป้
02:00 อราปิราก้า(เอเอสเอ) รอ อีซี จากุยเพนเซ่
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ รอ ปารานา พีอาร์

โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:30 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0 - 0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0-0
17:30 โซกอล ออสโตรดา 4 - 7 การ์บาเนียกราโกล 1-2
17:30 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0 - 1 โปกอน ซีดล์เซ 0-1
17:30 สเตล รุสซ์โซว 2 - 2 เลช พอซนาน 2 1-1
17:30 วิสลา พูลาเว่ 3 - 0 มอเตรอ รูบิน 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร

00:00 อัลจีเรีย (ยู 23) รอ ปาเลสไตน์(ยู 23)
03:00 เฟรนช์ เกียนา รอ ซูรินาเม

โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน หญิงคัพ

19:15 ยูเวนตุส(ญ) รอ เรส โรมา (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 อีสแตนเซียโน่(เยาวชน) รอ อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20)

โปรแกรม ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

20:00 ไอเอ คาริ (ยู 19) รอ ฟจอลเนอร์ (ยู 19)

โปรแกรม ฟุตบอล NOR D4

18:00 โวลด้า 2 - 0 ฟอร์ด 1-0
19:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 4 - 2 แมนดาล 1-1
19:00 นอร์สแตน 4 - 0 ออส เทิร์น 2-0
20:00 วินด์ยาร์ต รอ ฟอลโล่
20:00 โลเรนสโคก รอ ลีลล์สตรอม บี
20:00 เฟรม ลาวิค รอ ฮาลเซ่น
21:00 เอลเวอร์รัม 5 - 0 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ รอ ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
57 วินาที ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 0 - 0 เวเร ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 ดอน เบนิโต้ 0 - 0 อคูลัส ซีเอฟ 0-0
00:30 คาเซเรโน่ 0 - 4 เตรูเอล 0-2
00:30 เรอัล โซเซียดัด ซี 0 - 1 เอลเดนเซ่ 0-0
00:30 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0 - 2 เอดี เซวตา 0-2
00:30 เรอัล มูร์เซีย 1 - 0 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 1-0
00:30 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 0 - 0 โครูโช่ เอฟซี 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

18:00 โมนาโก(ยู 19) รอ ดร็องซี(ยู 19)
19:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) รอ ตูลูส (ยู 19)
21:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) รอ แบรสต์(ยู 19)

โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ซังค์ เพาลี 2 1 - 2 บีเอสวี เรห์เด้น 0-2
20:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0 - 1 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 โอทีพี โออูลู 0 - 2 วีไอเอฟเค 0-1
21:00 จีบีเค คอคโคล่า 2 - 2 คาจฮา 1-1
22:00 โอแอลเอส โอลู 3 - 2 โรพีเอส โรวานีมี่ 1-0
22:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย 2 - 0 ซัลปา 0-0
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 2 - 4 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 2-1

โปรแกรม ฟุตบอล Greece Divison C

21:00 พานาคายคิ 2005 รอ อิลิโอปูลิ

โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1 - 6 บี 93 โคเปนเฮเกน 0-5

โปรแกรม ฟุตบอล นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 อัลต้า 2 - 1 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-1
19:00 แบรัมเอสเค 0 - 1 โฮดด์ 0-1
19:30 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 5 - 2 ยูลเลิร์น เอฟซี 4-1
20:00 เฟคเกรอย 0 - 2 โมสส์ 0-1
20:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 6 - 2 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 4-2
20:00 บราท์เวก 2 - 1 กเจลแซส 0-0
22:00 สตรอมเมน 4 - 0 โนท็อดเด้น เอฟเค 2-0
23:15 เอสเค ทราเอฟฟ์ 2 - 1 ฟริกก์ 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล สวีเดนสตรี Divi.1

17:00 ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) 0 - 4 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล รัสเซีย DIV2

17:00 สโตรกิโน่ มอสโก 2 - 1 เอฟเค อาร์ยาซาน 0-1
17:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก รอ ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์
17:00 คิมกี้(สำรอง) รอ ดินาโม บรีอันสค์
18:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1 - 2 เอฟซี มูรอม 1-2
19:00 สปาร์ตัก นาลชิค 2 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 1-0
19:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 1 - 0 คาชานก้า มอสโก 1-0
20:00 เอฟซี โอดินต์โซโว รอ ชินนิค ยาโรสลาฟ
20:00 เอฟเค ไบโอลอก รอ สตาฟโรพอล-2009
20:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า รอ เชอตาโนโว มอสโก
20:00 โรดิน่ามอสควา รอ ซัลยุต
20:30 ลีเจียน ไดนาโม รอ เอสเคเอ รอสตอฟ
21:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ รอ เอฟเค มาฮัชกาลา
22:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ รอ โซโคล ซาลาตอฟ

โปรแกรม ฟุตบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

21:15 เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) รอ อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21)
21:15 อัล-ดาฟรา (ยู 21) รอ อัล นาสร์ (ยู 21)
21:15 วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) รอ อัล โอรูบา (ยู 21)

โปรแกรม ฟุตบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค รอ ไอเคสเล็ปเนอร์
21:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค รอ เอฟซี โรเซ็นการ์ด
21:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส รอ อราเมียสก้า ไอเอฟ
22:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี รอ อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค

โปรแกรม ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0 - 2 บานดาริ 0-2
19:00 ทัสเคอร์ 2 - 2 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

17วินาที เอฟซี เดวิส 0 - 0 อคาเดมิก้า เอสซี -
09:00 โกลเด้น สเตท โฟซ 1 - 2 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น 0-1
03:00 นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) รอ โทแบคโค โร้ด
06:00 ซีดาร์สตาร์ รอ เอฟซี โมทาวน์

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

00:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 2 - 0 เรอัล พิลาร์ 1-0
00:00 เคลย์โพล รอ เบรัสเตกี
00:00 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 2 - 1 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

00:00 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล รอ เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์

โปรแกรม ฟุตบอล อุรุกวัยกันดา

20:00 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0 - 2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:30 แอตแลนติส (ยู 20) 8 - 2 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 4-1

โปรแกรม ฟุตบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

01:00 เอลวายเอส ซาสซานดรา รอ สปอร์ติ้งเจนัว

โปรแกรม ฟุตบอล เปรู B ลีก

01:00 ซานโตส เอฟซี ลิมา รอ เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
พักครึ่ง พักครึ่ง ยูเนียน ฮัวอเรล 1 - 0 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1-0
44วินาที ฮวน อูริช 0 - 1 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด -

โปรแกรม ฟุตบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต รอ เทาโร เอฟซี

โปรแกรม ฟุตบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

20:00 พีเอส เคมิ อคาเดมี่ 0 - 0 ทีพี 47 โตริโน่ 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 1 - 3 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

22:00 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1 - 0 ทรูจิลลานอส 0-0
55 วินาที แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 4 - 0 ยูเรนา เอสซี 3-0
04:00 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ รอ ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี

โปรแกรม ฟุตบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 แอฟเซ ลีแอช 1 - 0 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ Div.4

17:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2 - 1 โปกอน เซซิน 2 1-0
21:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 1 - 6 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 1-1
22:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 2 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 1 - 3 ริเวอร์เพลท(ญ) 0-1
22:59 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) รอ ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 3 - 0 โอปาว่า 2 0-0
22:00 โปลันกา 3 - 1 เอสเอสเค บิโลเวก 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 1 - 0 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0-0
20:00 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ รอ อดัม แซม บีค
20:00 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ รอ เอฟซี เพสช์ 1956
20:00 ฮัวร์ท 0 - 4 เฮนเนส 05 0-3
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น 4 - 1 เอสซี เฟลเบิร์ท 3-1
20:00 เวย์น 1 - 0 สปีลเบิร์ก 1-0
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี รอ เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
20:00 วัตเทินไชด์ 09 2 - 0 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0-0
20:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1 - 1 เรติงเกน เอสวี 1-0
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 3 - 1 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ 3-0
20:30 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 1 - 4 จาห์น เฮียร์เฟลด์ 1-1
20:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท รอ เอสเฟา ดุทซ์ 05
21:00 เอฟซี คลีฟ 0 - 2 วีเอฟบี ฮิลเดน 0-1
21:00 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 0 - 1 เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร 0-0
21:00 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 2 - 1 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 2-1

โปรแกรม ฟุตบอล ฮังการี NB III

16:00 ปาคซิ เซ 2 0 - 3 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 0-0
16:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 2 - 1 บีวีเอสซี 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie

19:00 เอดีโอ 20 รอ เฮชเอสซี 21 ไบรน์

โปรแกรม ฟุตบอล โครเอเชีย 2.Division

22:00 วาร์เท็กซ์ 2 - 1 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1-0
22:30 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0 - 2 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล ฟิจิ คัพ

10:00 บา เอฟซี 0 - 1 ซูวา เอฟซี 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

14:30 ราโย บาเยกาโน 2 (ญ) 2 - 0 ซีดี แซมเปอร์(ญ) 2-0

โปรแกรม ฟุตบอล อิตาลี Serie D

19:30 เอเอสดี ลานุเซอิ รอ เอเอสออสเตียแมร์
21:00 คลอเดียนเซ่ 2 - 0 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ 1-0
21:00 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 0 - 0 เอเอสดี บรา 0-0
21:00 เลคนาโน 2 - 0 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 0-0
21:00 ยูเอส เอดลิเซ 2 - 1 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 1-1
21:00 คาร์ปิ รอ เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ
21:00 เมซโซลาร่า รอ ทริเทียม
21:00 นาร์โด รอ เอเอสดี โมบเฟตต้า
21:00 บิสเซลเย 1913 รอ เอสเอส โนล่า 1925
21:00 เอฟบีซี กราวิน่า รอ ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่
21:00 กุยเกลียโน่ รอ กัสซีโน
21:00 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 1 - 0 การาวัจจิโอ 0-0
21:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 1 - 2 เอ.เอส.วาเรเซ่ 1-1
21:00 ออด๊าซ เชริโนลา รอ เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่
21:00 ยูเอสดี บิตอนโต รอ โนเซริน่า
21:00 กลาดิเอเตอร์ รอ วิสอาร์ทิน่า

โปรแกรม ฟุตบอล ซานมารีโนลีก

23:30 ทรี ฟิโอริ รอ เตร เพนน์

โปรแกรม ฟุตบอล สเปน Segunda Women

16:30 คอร์โดบา(ญ) 3 - 2 ลา โซลานา(ญ) 2-0
16:30 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 4 - 1 มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) 3-0
16:30 รีล โอเวียโด (ญ) 2 - 3 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 1-1
16:30 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 2 - 2 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 0-0
16:30 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 3 - 2 ซีอี ซีกัลป์ (ญ) 2-2

โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา Torneo A

21:00 โบค่า ยูนิดอส 3 - 3 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 2-3
21:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 0 - 2 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-0
21:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 3 - 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 2-1
00:00 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1 - 2 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0-2
00:00 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 0 - 3 ดักลาส เฮก 0-0
01:00 แอตเลติโก้ ปารานา 0 - 0 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 0-0
02:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส รอ คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว
05:00 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า รอ จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา

โปรแกรม ฟุตบอล เบลารุสลีกสำรอง

18:00 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) รอ เอฟซี อิสลอช(สำรอง)

โปรแกรม ฟุตบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

04:00 เซ็นทรัลเอฟซี รอ โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี

โปรแกรม ฟุตบอล

17:00 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) รอ โอลิมเปีย คลูจ ( ญ )

โปรแกรม ฟุตบอล Portugal Campeonato Nacional

22:59 เลคา รอ วิลาเวอเดินเซ่

โปรแกรม ฟุตบอล

11:00 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0 - 3 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล Columbia women

01:00 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) รอ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล

16:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1 - 1 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล

16:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) 3 - 3 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1-3
19:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 2 - 1 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1-0
19:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 6 - 1 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล

17:00 เออร์โกเทลิส(ญ) 2 - 3 ลาริซา(ญ) 1-2

โปรแกรม ฟุตบอล

17:00 บิลเบา(ยู19) 1 - 2 เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) 1-1
17:00 ซีดี อลาเบส(ยู 19) 2 - 2 โอซาซูนา (ยู 19) 1-1
17:00 เซบีย่า (ยู 19) 1 - 2 คาดิส (ยู 19) 0-0
17:00 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 2 - 1 ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) 2-0
17:00 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 0 - 1 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 0-1
17:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 1 - 0 มารีน่าสปอร์ต(ยู19) 0-0
17:00 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 3 - 1 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 1-0
17:00 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 5 - 0 บูร์โกส(ยู19) 3-0
17:00 เกตาเฟ่(ยู 19) 1 - 1 เรอัล มาดริด (ยู 19) 1-1
17:00 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 3 - 1 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) 1-1
18:00 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 2 - 2 ลาส ปาลมาส ยู 19 1-1

โปรแกรม ฟุตบอล

05:00 เอสวีดาโคตา รอ ราซิ่ง คลับอรูบา

โปรแกรม ฟุตบอล

01:00 กัวรานี่ ซีอี รอ อิตาปิโปกา ซีอี
01:00 มาชารังกัวเป ซีอี รอ กัวรานี่ ซีอี
01:00 โฮริซอนเต ซีอี รอ ทิราเดนเตส ซีอี

โปรแกรม ฟุตบอล

20:00 นาซิอองนาล เอซี เซา เปาโล (เยาวชน) รอ อูเบอร์ลันเดีย(เยาวชน)

โปรแกรม ฟุตบอล

18:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 3 - 3 คานการิด 2-2

โปรแกรม ฟุตบอล

22:30 โอซีเยค (ญ) รอ แซดเอ็นเค ดินาโม(ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล

12:00 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 2 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 0-2

โปรแกรม ฟุตบอล

19:35 คายาเอฟซี 2 - 3 เซเรส เอฟซี 2-1

โปรแกรม ฟุตบอล

21:00 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) รอ ดันดาล์ค(ยู19)

โปรแกรม ฟุตบอล

12:00 ยังพย็อง 1 - 1 พย็องแท็กซิติเซ็น 0-1

โปรแกรม ฟุตบอล

20:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2 - 0 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) 1-0
01:00 7 de Abril U20 รอ เซา กอนซาโล (ยู 20)

โปรแกรม ฟุตบอล

22:00 คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) 1 - 0 มาริติโม่(ญ) 1-0

โปรแกรม ฟุตบอล

14:45 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) รอ มาคา เซิร์ล หญิง
14:45 มาคา เซิร์ล หญิง 1 - 1 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล

20:00 เลอปุย(ญ) รอ โรเดซ อเวรอน (ญ)

โปรแกรม ฟุตบอล

11:00 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 1 - 2 เวกัลตา เซนได (ญ) 1-0
11:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 1 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0-1
11:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 2 - 2 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-0

โปรแกรม ฟุตบอล

15:00 เอฟซี นิตร้า (ญ) 2 - 5 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 1-4

โปรแกรม ฟุตบอล

21:30 แคเมอรูน(ญ) ยู 17 รอ แทนซาเนีย(ญ) ยู17

โปรแกรม ฟุตบอล

21:00 บอนนี่ริกก์โรส(N) รอ อัคชินเล็คทัลบอต

โปรแกรม ฟุตบอล 23/05/2565

โปรแกรม ฟุตบอล Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
โปรแกรม ฟุตบอล BRA D4
โปรแกรม ฟุตบอล Brazil DDL
โปรแกรม ฟุตบอล Columbia women
โปรแกรม ฟุตบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
โปรแกรม ฟุตบอล Greece Divison C
โปรแกรม ฟุตบอล NOR D4
โปรแกรม ฟุตบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรม ฟุตบอล SVK U19 A
โปรแกรม ฟุตบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi
โปรแกรม ฟุตบอล Turkey Bayanlar 2. Ligi
โปรแกรม ฟุตบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ
โปรแกรม ฟุตบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรม ฟุตบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล WAUS WD1
โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร
โปรแกรม ฟุตบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรม ฟุตบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรม ฟุตบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรม ฟุตบอล กานาพรีเมียร์
โปรแกรม ฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล
โปรแกรม ฟุตบอล เกาหลี ชาเลน ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล เค ลีก ชาเลน
โปรแกรม ฟุตบอล เค-ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล แคเมอรูน Elite two
โปรแกรม ฟุตบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรม ฟุตบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรม ฟุตบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
โปรแกรม ฟุตบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรม ฟุตบอล เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
โปรแกรม ฟุตบอล เจแปน หญิงคัพ
โปรแกรม ฟุตบอล ชเลสวิกลีกา
โปรแกรม ฟุตบอล ชิลี Primera D
โปรแกรม ฟุตบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
โปรแกรม ฟุตบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรม ฟุตบอล ซานมารีโนลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ซาอุดีอาระเบียลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
โปรแกรม ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรม ฟุตบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรม ฟุตบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
โปรแกรม ฟุตบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
โปรแกรม ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
โปรแกรม ฟุตบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
โปรแกรม ฟุตบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ตุรกี A2 ลีก U19
โปรแกรม ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรม ฟุตบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรม ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
โปรแกรม ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
โปรแกรม ฟุตบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
โปรแกรม ฟุตบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรม ฟุตบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
โปรแกรม ฟุตบอล บราซิลเลียร์
โปรแกรม ฟุตบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรม ฟุตบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
โปรแกรม ฟุตบอล เบลารุสลีกสำรอง
โปรแกรม ฟุตบอล เบลารุสลีกา Pershaya
โปรแกรม ฟุตบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรม ฟุตบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรม ฟุตบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล เปรู B ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล โปรตุเกส คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรม ฟุตบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
โปรแกรม ฟุตบอล พรีเมียร์ลีกกลาง
โปรแกรม ฟุตบอล ฟิจิ คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรม ฟุตบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรม ฟุตบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
โปรแกรม ฟุตบอล มาซิโดเนียลีก หญิง
โปรแกรม ฟุตบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล มาลี Premiere Division
โปรแกรม ฟุตบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรม ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
โปรแกรม ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรม ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรม ฟุตบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
โปรแกรม ฟุตบอล รวันดา National League
โปรแกรม ฟุตบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรม ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรม ฟุตบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรม ฟุตบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรม ฟุตบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรม ฟุตบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
โปรแกรม ฟุตบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
โปรแกรม ฟุตบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
โปรแกรม ฟุตบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
โปรแกรม ฟุตบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล สเปน Segunda Women
โปรแกรม ฟุตบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรม ฟุตบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
โปรแกรม ฟุตบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรม ฟุตบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
โปรแกรม ฟุตบอล สวีเดน Damallsvenskan
โปรแกรม ฟุตบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรม ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรม ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
โปรแกรม ฟุตบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล สวีเดนสตรี Divi.1
โปรแกรม ฟุตบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
โปรแกรม ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
โปรแกรม ฟุตบอล สิงคโปร์ ลิก
โปรแกรม ฟุตบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
โปรแกรม ฟุตบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย 3.Liga
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
โปรแกรม ฟุตบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรม ฟุตบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรม ฟุตบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรม ฟุตบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรม ฟุตบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
โปรแกรม ฟุตบอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรม ฟุตบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรม ฟุตบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
โปรแกรม ฟุตบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
โปรแกรม ฟุตบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
โปรแกรม ฟุตบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
โปรแกรม ฟุตบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
โปรแกรม ฟุตบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
โปรแกรม ฟุตบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรม ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
โปรแกรม ฟุตบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
โปรแกรม ฟุตบอล ฮอนดูรัส ลีกา
โปรแกรม ฟุตบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie
โปรแกรม ฟุตบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
โปรแกรม ฟุตบอล ฮังการี NB III
โปรแกรม ฟุตบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


โปรแกรม ฟุตบอลBeach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier, BRA D4, Brazil DDL, Columbia women, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, Turkey Bayanlar 1. Ligi, Turkey Bayanlar 2. Ligi , UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล, เกาหลี ชาเลน ลีก, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน หญิงคัพ, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล คัพ, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟิจิ คัพ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มาซิโดเนียลีก หญิง, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,