บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอลคืนนี้ 20/07/2562

โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 2 - 1 ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0 - 1 โคโรน่า คีลเซ่ 0-0
22:30 วิสล่า คราคอฟ 0 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟซี อูฟา 2 - 3 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 2-0
20:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 - 3 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-2
22:59 ซีเอสเคเอ มอสโก 2 - 1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 อิลเวส แทมเปเร่ 1 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-0
21:00 เคพีวี คอคคูล่า 1 - 2 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-1
21:00 วีพีเอส วาซ่า 1 - 1 ลาห์ติ 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เค-ลีก

17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 1 - 2 อินชอนยูไนเต็ด 0-0
17:00 กยองนัม เอฟซี 2 - 2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-2
17:00 เอฟซี โซล 2 - 4 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:30 แอลเอ กาแลกซี่ 3 - 2 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 5 - 2 โชนัน เบลมาเร่ 2-1
16:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 2 - 2 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-0
16:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 2 - 2 กัมบะ โอซาก้า 2-1
16:00 วิสเซล โกเบ 0 - 2 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-1
16:30 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 2 - 1 สากัน โตสู 2-1
17:00 เซเรโซ โอซาก้า 0 - 0 เวกัลตา เซนได 0-0
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0 - 2 เอฟซี โตเกียว 0-2
17:00 จูบิโล อิวาตะ(N) 1 - 3 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

21:00 เอไอเค โซลน่า 2 - 0 เฮลซิงบอร์ก 1-0
21:00 โอเรโบร 4 - 0 ฟัลเค่นเบิร์ก 3-0
22:59 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0 - 1 ฮัคเค่น 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ กระชับมิตร คัพ

07:00
ลิเวอร์พูล(N)
2 - 3
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
09:00 ซเซจ 2011 เอฟซี รอ เอสโซลโนกิ เอฟซี
09:00 มิดเดลฟาร์ท รอ ดาลุ่ม
10:00 บูร์โกส เปอเมซาส รอ โอซาซูน่า
11:00 ฮันซ่า รอสต๊อค(สมัครเล่น) รอ เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์
12:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) รอ โคโลญจน์ 2
12:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) รอ เอฟซี ซูริค (ญ)
12:00 บริสแบน โรว์(N) 4 - 0 บริสแบน ซิตี้ 3-0
13:30 โรด้า เจซี รอ วีกเบอร์ก บีค
14:00 เลกาเนส 2 - 0 ฟูเอนลาบราดา 2-0
15:00 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 2 คาซิงบาร์ซิคา 0-0
15:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 2 - 1 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 1-1
15:00 บานิค ออสตราว่า 2 1 - 2 ฮลูชิน 0-0
15:00 โซลอคซาร์ 2 - 5 ปาคซิ เซ 0-3
15:00 พีเอฟซี เนซีบาร์ 1 - 7 เอฟซี โซโสโพล 1-1
15:00 ซิกม่า โอโลมุช บี 1 - 1 โอปาว่า 2 1-0
15:30 แอลยูวี กราซ(ญ) 3 - 3 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) 2-0
15:30 โอริฮูร่า 3 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 1-0
15:30 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 2 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-2
15:30 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 3 - 2 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 2-1
18วินาที อาร์ก้า กดิเนีย 0 - 0 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี -
16:00 กลอเรีย บูซัว 6 - 1 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 3-1
16:00 เฟฟ 1 - 0 เอฟซี เฟลเกยราส 0-0
16:00 โนวิ ปาร์ซา 0 - 1 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-0
16:00 อาเวส 0 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0
16:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 3 - 1 บิโตเวีย บิโตฟ 1-0
16:00 เคชเคเมติ ทีอี 0 - 1 ดอร์โรจี เอฟซี 0-1
16:00 เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน 1 - 1 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี 1-0
16:00 ดราว่า 3 - 2 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 2-1
16:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 3 - 0 บอลเทค จีเนีย 1-0
16:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0 - 1 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
16:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 6 - 1 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 4-0
16:00 เร้ดดิ้ง 0 - 1 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0
16:00 ซีดี ทอนเดลา 3 - 4 อคาเดมีโค วิสุ 0-0
16:00 เอบี โคเปนฮาเกน 1 - 0 ฮิลลิร็อด 1-0
16:00 บรอนชอยจ์ 1 - 1 บีเค อวาลต้า 1-1
16:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 6 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 2-1
16:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1 - 1 เบเลเนนส์ 1-0
16:15 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1 - 2 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-1
16:30 โอเรียนทัล ลิสเบา 2 - 1 คัลดัส 1-0
16:30 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0 - 2 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-1
16:30 ฟามาลิเคา 4 - 0 เฟยเรนเซ่ 3-0
16:30 เปนาฟิลด์ 3 - 0 เอสซี บียา เรอัล 2-0
17:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 - 6 แอธเลติก บิลเบา 1-1
17:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0 - 1 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0-1
17:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 2 - 2 อัลเมเร่ ซิตี้ 0-1
17:00 ปอร์โต้ บี 0 - 1 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-0
17:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 1 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-0
17:00 บียาร์เรอัล รอ เลบานเต้
17:05 กิล วิเซนเต้ 0 - 1 จีดี ชาเวซ 0-1
17:30 เอดี อัลคอร์ค่อน รอ ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
18:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0 - 0 โกลนิค เลชน่า 0-0
18:00 เอเวสแฮม 1 - 7 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-3
18:00 บีเค เฟรม 0 - 3 โรสกิลด์ 0-2
18:00 กริมสบี้ ทาวน์ 1 - 0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-0
18:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 3 - 0 เอ็นเอซี เบรด้า 1-0
18:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 3 - 0 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1-0
18:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0 - 0 ซังค์ เพาลี 2 0-0
18:00 วีบรอก 1 - 0 สคีฟซ์ ไอเค 1-0
18:00 พรีมาเวร่า รอ คอรินเทียนส์ (ยู 23)
18:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1 - 0 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 0-0
18:30 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0 - 2 สลอค ทาวน์ 0-1
18:30 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 2 - 2 อันเดอร์เลชท์ 1-0
19:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0 - 3 จีเคเอส ทิคี 0-2
19:00 ยอร์ค ซิตี้ 2 - 1 สการ์โบโรห์ 1-0
19:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 2 - 3 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-2
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 1 - 0 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-0
19:00 เอฟซี ออสส์ 1 - 3 เดอ กราฟสคัป 0-0
19:00 บริสตอล โรเวอร์ส 1 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1-1
19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 5 - 2 เอสซี แชม 1-1
19:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2 - 3 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-1
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1 - 0 โฟล่า เอสซ์ 0-0
19:00 เอสซี เทลสตาร์ 3 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2-1
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 3 - 3 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-2
19:00 ซาโมรา ซีเอฟ รอ ทรูจิลลานอส
19:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0 - 3 โคโลญจน์ 0-2
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 2 1 - 1 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-0
19:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0 - 0 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 0-0
19:30 โวเลนดัม 2 - 1 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-0
19:30 เรติงเกน เอสวี 1 - 5 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-2
20:00 อลันยาสปอร์ 1 - 0 คอนยาสปอร์ 0-0
20:00 คอร์ไทรจ์ 4 - 0 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 2-0
20:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 1 - 4 แบร์กิช กลัดบลัค 09 1-2
20:00 ดาร์มสตัดท์ 0 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-1
20:00 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 4 - 0 โอเบิร์นนูแลนด์ 0-0
20:00 ดันเดลา เอฟซี 1 - 2 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-1
20:00 เอสซี ฮีเรนวีน 1 - 1 ซังค์ เพาลี 1-0
20:00 ฮันโนเวอร์ 96(N) 0 - 1 โกรนิงเก้น 0-1
20:00 จิลลิ่งแฮม 3 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-1
20:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 1 เฮสเซ่น คาสเซล 1-0
20:00 บีเอสวี เรห์เด้น 1 - 0 วอทเทนชาย 09 0-0
20:00
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน(N)
1 - 2
วัดฟอร์ด
20:00 ซูลเต้ วาเรเกม 1 - 1 วิลเล่ม ทเว 1-0
20:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1-0
20:00 ไฮเดอร์ เอสวี 3 - 5 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 2-2
20:00 เฟรเดอริเซีย 0 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-0
20:30 เอฟเค ครูปา 4 - 2 เอฟเค การ์เบจ 1-1
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2 - 3 บาร์นสลีย์ 1-2
20:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 0 - 1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-1
20:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1 - 2 โคลดิ้ง 0-1
21:00 ฟูแล่ม(N) 2 - 1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-1
21:00 ฮาเลโซเวนทาวน์ 1 - 2 สตัวร์บริดจ์ 0-0
21:00 ฮอร์สแฮม 3 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 1-1
21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0 - 0 เอนฟิลด์ 0-0
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1 - 3 สวอนซี ซิตี้ 0-2
21:00 เลเวส 3 - 1 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-0
21:00 บาลา ทาวน์ 1 - 0 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-0
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 3 - 1 รัชเดน ไดมอนด์ 1-0
21:00 ดัลลิช แฮมเลต 1 - 1 ท็อตแน่มฮ็อทสเปอร์ 1-0
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 2 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-0
21:00 พอร์ทเวล 1 - 3 เบิร์นลี่ย์ 1-0
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1 - 1 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 0 - 4 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-1
21:00 ยูนิยง แซงต์ กิลลุส 3 - 1 วาสแลนด์ บีเวเรน 1-0
21:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0 - 1 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0 - 1 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0-1
21:00 แซงต์ ทรุยด็อง 0 - 4 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-2
21:00 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 3 - 0 นิโคปอล-เอ็นพีจียู 1-0
21:00 พิลิแกน โลวิส 2 - 4 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1-3
21:00 เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 2 - 0 ลุฟเบร้อ ไดนาโม 1-0
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0 - 0 บานบุรี ยูไนเต็ด 0-0
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 3 - 1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 2-1
21:00 ดาร์ลิงตัน 1 - 2 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-1
21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 2 - 1 เลเธอร์เฮด 1-0
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 4 - 2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-0
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0 - 1 บรอมส์โกรฟ 0-0
21:00 พูล ทาวน์ 0 - 2 เชลซี(U23) 0-0
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0 - 4 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-3
21:00 เซนต์ นิออท ทาวน์ 6 - 0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด ซี 4-0
21:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 8 - 1 ไฟร์บวร์ก 0-0
21:00 อัลทริงแคม 2 - 1 แบล็คพูล 2-1
21:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-1
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 2 - 3 โรชเดล 2-2
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 วีแกน แอธเลติก 1-0
21:00 บาร์เน็ต 1 - 3 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2 - 5 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-3
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 1 - 2 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-2
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 0 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-1
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1 - 1 เยโอวิล ทาวน์ 1-0
21:00 วีวีวี เวนโล 2 - 0 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1-0
21:00 กุยเซลีย์ 2 - 2 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
21:00 เฮอรินจี โบโรห์ 0 - 2 บอร์แฮม วู๊ด 0-0
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 3 - 1 ฟาสเลย์ เซลติก 1-0
21:00 ไฮน์เดนเฮลม์ 5 - 1 มิดเดิลสโบรห์ 0-1
21:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2 - 3 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1-1
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1 - 3 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-1
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0 - 2 เร็กซ์แฮม 0-0
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1 - 0 เบิร์นลี่ย์ 1-0
21:00 บิวแวร์ส 1 - 2 เอฟซี รูออง 1-0
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2 - 2 ฮัลล์ ซิตี้ 1-1
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 3 - 1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-1
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-2
21:00 ดัลลิช แฮมเลต 1 - 1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 1-0
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 2 - 1 วอลซอลล์ 0-1
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0 - 2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-2
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 3 เซาแธมป์ตัน 1-2
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 0 - 1 พอร์ทสมัธ 0-0
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 4 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 1 โคเวนทรี ซิตี้ 0-1
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0 - 2 สโต๊ค ซิตี้ 0-0
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 0 - 1 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1 - 2 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-1
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2 - 2 เบรนท์ฟอร์ด 2-1
21:00 บรอมลีย์ 1 - 0 คริสตัล พาเลซ 1-0
21:00 แอชตัน ยูไนเต็ด 4 - 2 ดรอยส์เด้น 3-2
21:00 อัลเวเชิร์ช 1 - 4 เลมิงตัน 1-1
21:00 บาร์โรว์ 0 - 3 แบล็คพูล 0-1
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 2 เลสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 ฟริคลีย์ แอธเลติก 2 - 2 มัตล็อค ทาวน์ 1-1
21:30 เคเอสซี โลเคอเรน 0 - 0 พานาคายคิ 2005 0-0
21:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 1 - 0 โคโลญจน์ 0-0
21:30 อองเช่ร์ 3 - 2 เลอ อาฟร์ 3-1
21:30 ซามพ์โดเรีย 3 - 0 เรอัล วิเซนซา 0-0
21:45 เบียรส์ชอทวิลริค 2 - 1 พานาธิไนกอส 1-0
22:00 แอชดอด เอ็มเอส 0 - 2 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-1
22:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 2 - 1 โควา พีดาเด้ 0-0
22:00 แร็งส์(N) 1 - 1 เคเอเอ เกนท์ 0-0
22:00 เออีเอล ลิมาสซอล 1 - 0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1-0
22:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0 - 0 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 0-0
22:00 ดอร์เดรชท์(N) 1 - 0 เดน บอสช์ 1-0
22:00 ฟิออเรนติน่า 0 - 3 เบเนเวนโต้ 0-1
22:00
โมนาโก(N)
1 - 0
บาเลนเซีย
22:00 ดาเชีย มิโอวินี่ 0 - 2 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-0
22:00 กัซเทป 1 - 1 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-0
22:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0 - 3 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1
22:30 ฮาโปเอล เคอร์ยัต(N) 0 - 3 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 0-3
22:30 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1 - 3 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1-2
22:30 ราโย่ บาเยกาโน่(N) 1 - 2 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1-0
22:59 ล็องส์ 1 - 3 เอสปันญ่อล 1-2
22:59 รูเดส 2 - 2 เอ็นเค รีดอมเลีย 2-1
22:59 แก็งก็อง(N) 1 - 2 แบรสต์ 0-2
22:59 วิลเลฟรองเช 3 - 1 อีเวอร์ดอน 2-1
22:59 เอเอส เบซิเอร์(N) 0 - 1 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 0-0
22:59 มอลตาเอฟซี 0 - 0 เซนต์ลูเชียเอฟซี 0-0
22:59 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1 - 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1-1
22:59 วาร์ซิม 4 - 1 เลคห์วิย่า 4-1
22:59 ลอริยองต์(N) 1 - 0 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1-0
23:30 อูดิเนเซ่ 1 - 2 ราเวนน่า 1-1
23:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2 - 2 เออิบาร์ 0-1
23:30
เนิร์นแบร์ก
1 - 1
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
23:30 อาวรองเช่(N) 0 - 3 อูแอส กงการ์กโน่ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ซูเปอร์ลีก จีน

18:35 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 0 - 5 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 0-2
18:35 เทียนจิน เทนด้า 3 - 3 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 2 - 0 เหมยโชวเคอเจีย 1-0
16:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 2 - 5 คิงดัว หวางยัง 1-3
18:00 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 3 - 0 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 0-0
18:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 3 - 1 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 2-1
18:30 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 1 - 0 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 0-0
18:30 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 2 - 1 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-0
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 0 - 1 ชางชุน ย่าไท่ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 2 - 0 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-0
21:00 มอนโทรส 1 - 4 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1-2
21:00 เอลจิน ซิตี้ 3 - 0 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 2-0
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 2 - 0 อัลลัว แอทเลติค 0-0
21:00 ดันดี 0 - 0 ปีเตอร์เฮด 0-0
21:00 อินเวอร์เนสส์ 4 - 1 เรธโรเวอร์ส 1-0
21:00 ดัมบาร์ตัน 1 - 4 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-4
21:00 สแตรนแรร์ 6 - 0 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 4-0
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1 - 0 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-0
21:05 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 2 - 2 แพททริค ทริสเทล 1-1
21:05 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 ฟัลเคิร์ก 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรีย คัพ

22:30 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 2 - 2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-1
22:30 เอสซี พินกาเฟลด์ 0 - 10 แมตเตอร์สเบิร์ก 0-3
22:59 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 1 - 0 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 1-0
22:59 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า 0 - 5 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0-2
23:30 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 0 - 9 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-4
23:30 คุฟซไตน์ 1 - 6 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:00 วินเตอร์ทูร์ 1 - 1 อารัว 0-1
23:30 เคียสโซ 0 - 1 เอฟซี วิล 1900 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

21:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 0 - 2 ไอเค บราเก้ 0-0
21:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 3 - 1 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-0
21:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1 - 0 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-0
21:00 เดเกอร์ฟอร์ส 0 - 1 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 0-1
22:59 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 1 - 1 ออร์ไกร์ท 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 โบโตซานี่ 4 - 1 ซีเอส โวลุนทารี 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:59 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2 - 1 เอฟเค แรด เบลเกรด 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:45 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1 - 3 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 ซีมปิน ไมชาโลวี 0 - 3 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:00 โอปาว่า 1 - 0 ไพรบราม 0-0
22:00 ซิกม่า โอโลมุช 1 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 0-0
22:00 สโลวัคโก้ 0 - 2 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

07:00 พูอีบลา 1 - 3 คลับ ตีฮัวนา 1-1
09:50 อัตลาส 1 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0 - 2 เอซี คาจานิ 0-2
21:00 ทีพีเอส ตูร์คู 2 - 3 ฮาก้า 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

15:00 คาราบัค/ดีนาโม ริก้า รอ บีเอฟซี เดากวาฟิลส์

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

21:00 เอฟเค โกโลดียา 1 - 2 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

14:00 ลุช เอเนอร์จีย่า 1 - 1 ทอม ทอมสค์ 0-0
15:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0 - 1 ตอร์ปิโด มอสโก 0-1
15:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0 - 3 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-1
20:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1 - 4 เอฟเค คิมกี้ 0-0
21:00 เฟเคิล 0 - 0 เชอตาโนโว มอสโก 0-0
21:00 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-0
22:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0-0
22:59 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 0 - 2 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-1
22:59 บัลติก้า 0 - 1 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 2 - 1 สปอร์ติ้งคริสตัล 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1

22:59 ทาบอร์เซซานา 1 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:30 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 0 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
16:00 โยโกฮามา เอฟซี 2 - 1 โทชิกิ เอสซี 0-1
16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 3 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1-0
17:00 เกียวโต แซงก้า 3 - 2 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2-0
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 1 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0
17:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 3 - 2 เอฮิเมะเอฟซี 0-2
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 2 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 0 - 0 ฮราเดตส์กราลอเว 0-0
15:15 ดูก้า ปรากซ์ 2 - 3 ทริเน็ค 1-2
15:15 ปาร์ดูบีตเซ 2 - 1 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2-0
22:00 เอสเค ลิเซน 2 - 2 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-1
22:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1 - 0 สลาโว วีเซลัด 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 2 - 3 เซลังกอร์ พีบี 1-2
20:00 พีบี ปาหัง 4 - 1 มะละกา 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

14วินาที ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 1 - 0 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า -
14วินาที พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1 - 1 ปุเลา ปีนัง -
14วินาที ซาราวัค 0 - 1 เซอลาโงร์ ยูไนเต็ด -
14วินาที ตรังกานู บี 0 - 0 ซาบาห์ -
12วินาที กลันตัน 0 - 0 ยูเคเอ็ม เอฟซี -

โปรแกรมบอลคืนนี้

22:30 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1 - 0 พาริซอน บาดิจอฟ 0-0
22:30 เคเอฟซี โคมาร์โน 2 - 0 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 1-0
22:30 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0 - 2 รูซอมเบลอค บี 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

15:30 เอฟเค เวเลซ รอ มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์
15:30 เอฟเคสวิเจซด้า รอ เอฟเคทุซลา ซิตี้
18:30 เอฟเค เซลเยซนิการ์ รอ โบแรกซ์ บันจา ลูกา

โปรแกรมบอลคืนนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

20:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2 - 2 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ เซเรีย บี บราซิล

07:30 วิตอเรีย บีเอ 2 - 0 คริคูม่า 0-0
21:00 โอเอสเต้(N) 0 - 0 บรากันติโน้ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1 - 5 ฟจอลเนอร์ 1-3
21:00 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 2 - 2 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 0-0
21:00 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 2 - 3 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1-1
22:59 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1 - 2 ธอร์ อคูเรย์รี่ 0-1
22:59 แมกนิ 0 - 3 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 5 - 2 คิงส์ตัน ซิตี้ 1-2
14:30 ฮูม ซิตี้ 3 - 1 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1-0
15:00 อัลโตน่า เมจิค 1 - 2 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1-0
16:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 1 - 1 อาวอนดาเล่ เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ USL ดิวิชั่น 1

09:45 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 6 - 0 อัสติน โบลด์ 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 3 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 0-1
12:15 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
12:20 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 0 - 2 อาลาเมน (ญ) 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เค ลีก

08:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0 - 0 เชนันซิตี้ 0-0
10:00 อินชอน โคเรียล 1 - 1 กังเนือง ซิตี้ 0-0
10:00 ม็อกโป ซิตี้ 2 - 1 กิมแฮ ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก แคนาดา

44วินาที ลอนดอน ซิตี้ 0 - 0 ซีเอสซี มิซซิซเซากา -

โปรแกรมบอลคืนนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

20:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1 - 0 อ็อคเซเปส 0-0
22:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0 - 1 อัคโตเบ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

17:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 5 - 1 วาย อิลเวส(ญ) 3-0
20:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 1 - 0 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 1-0
21:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

12:00 อูฟา เยาวชน 0 - 4 เอฟเคครัสโนดาร์เยาวชน 0-3
14:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า เยาวชน 5 - 1 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 2-1
17:05 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 2 - 0 เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) 1-0
21:00 เอฟเค อูราล เยาวชน 3 - 3 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ เยาวชน 2-2
21:00 ไดนาโมมอสโก เยาวชน 1 - 1 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

08:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0 - 1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1 - 3 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 1-2
13:00 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 0 - 2 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 0-1
14:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 2 - 2 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0-2
16:45 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1 - 0 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เกาหลี ชาเลน ลีก

07:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี รอ กวางจูกวางซานเอฟซี
08:00 กิมโป เอฟซี รอ เกียงจู ซิติเซ่น FC
09:00 ชิฮุงชิ ซิตี้ รอ อิชอน ซิติเซน
10:00 ชองจู จิคจิ รอ ฮวาซอง เอฟซี

โปรแกรมบอลคืนนี้ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20

07:30 กูยาน่า (ญ) ยู 20 2 - 0 เซนต์ลูเซีย ( ญ ) ยู 20 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง 1 - 1 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0-1
15:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 0 - 2 เจียงซี เหลียนเชง 0-1
15:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 3 - 3 ต้าเหลียน เบายังค์ 0-1
15:00 เบ้าโถ หนานเจียว 1 - 4 เหอเบ่ย อีลิท 0-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ เยอรมันลีกา 3

19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 3 - 3 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 3-1
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1 - 1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-0
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 0 - 2 เอฟเอสวี ซวิคเกา 0-0
19:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3 - 1 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1-0
22:45 มักเดเบิร์ก 2 - 4 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 ปตท.เอฟซี ระยอง 1 - 0 การท่าเรือ เอฟซี 0-0
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1 - 1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0
19:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 4 - 1 เชียงใหม่ เอฟซี 2-1
20:00 ชลบุรี เอฟซี 0 - 0 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ชิลี คัพ

23:30 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0 - 1 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:05 ทารินก้า โรเวอร์ 5 - 0 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 3-0
15:00 อัลบานี ครีก 0 - 0 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 0-0
15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 อคาเซีย ริดจ์ 1-0
16:00 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 1 - 10 เดอะ แกป บีพีแอล 0-4

โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

15:00 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 4 - 4 โยโกกาว่า มูซาชิโน 3-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

02:00 ยูทาห์ รอยัล (ญ) 2 - 2 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1-1
23:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) รอ ฮูสตัน แดช (ญ)
23:30 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) รอ สกาย บลู เอฟซี (ญ)

โปรแกรมบอลคืนนี้ BSWCP

10:30 ฝรั่งเศส ฟุตบอลชายหาด(N) 6 - 2 มอลโดวา ฟุตบอลชายหาด 0-0
15:00 เบลารุส ฟุตบอลชายหาด(N) 6 - 3 ตุรกี ฟุตบอลชายหาด 0-0
16:15 โปแลนด์ ฟุตบอลชายหาด(N) 3 - 2 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
18:45 เยอรมนี ฟุตบอลชายหาด(N) 2 - 3 ฮังการี ฟุตบอลชายหาด 0-0
20:15 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 1 - 8 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
21:30 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) 10 - 1 สาธารณรัฐเช็ก ฟุตบอลชายหาด 0-0
22:45 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด)(N) 12 - 1 นอร์เวย์ ฟุตบอลชายหาด 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ

10:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 1 - 0 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

23:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)

โปรแกรมบอลคืนนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

15:00 ซานหลุยส์ ยู20 รอ พูมาส ยูนัม ยู20
15:59 คลับ อเมริกา ยู20 รอ มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
16:15 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล ยู20 รอ โมนาร์คัสโมเรเลีย (ยู20)
16:30 เนกาซ่า (ยู20) รอ ครุซ อาซุล ยู20
17:00 ปาชูก้า ยู20 รอ ลีออน ยู 20

โปรแกรมบอลคืนนี้ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 1 - 2 อดิไลเด้ โอลิมปิค 0-1
12:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 4 - 0 แอดิเลด แพนเทอร์ 2-0
12:30 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 1 - 2 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 1-1
12:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1-1
12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0 - 0 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-0
15:00 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1 - 3 โครย์ดอน คิงส์ 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เบลารุสลีกา Pershaya

14:00 เอฟเค ออร์ชา รอ เอฟเค ลิด้า
14:00 เอฟซี สโมเลวิชี่ รอ เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 3 - 2 อุดรธานี 1-2
19:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 1 - 1 อยุธยา เอฟซี 1-0
19:00 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 1 - 1 สมุทรสาคร เอฟซี 0-0
20:00 ขอนแก่น เอฟซี 2 - 3 ระยอง เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 วอลเดน เวสทอน 3 - 3 แคนเบอร์รา เอฟซี 2-2
14:30 โมนาโร แพนเธอร์ส 2 - 3 แคนเบอรา โอลิมปิก 1-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

07:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1 - 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0-1
08:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 12 - 1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 6-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

55 วินาที เรเซคเน / บีเจเอสเอส 0 - 1 ตูกุมส์-2000 0-1
14:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส รอ ซูเปอร์โนวา
14:00 นิว โปรเจค รอ เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

05:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 0 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1-0
05:30 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1 - 1 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-1
05:30 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 0 - 3 มอดบูรี่ เจ็ท 0-1
07:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 3 - 1 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 0-1
09:00 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท รอ สเติร์ทไลอ้อนส์

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

11:30 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 2 - 1 มอร์แลนด์ ซิตี้ 0-0
12:00 บรันสวิก ซิตี้ 0 - 1 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 0-1
12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 3 - 2 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1-2
12:00 แลงวาร์ริน 4 - 0 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 2-0
12:00 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 2 เอฟซี บูลลีนไลออน 0-1
12:15 นอร์ธโคท์ซิตี้ 2 - 0 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 0-0
15:00 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 4 - 3 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2-2
15:30 จีลอง เอสซี 1 - 0 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

21:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 2 - 0 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

14:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ รอ คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา
18:30 โอเวนเทนส์เอฟซี รอ สปอตติโว อิเทโน่

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

10:00 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) รอ วาปรุส แปร์นู(ญ)
11:00 ทาร์ทู เอสเค 10 พรีเมี่ยม (ญ) 1 - 4 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 1-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

20:30 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 2 - 0 เลคเนียร์ เอฟ 0-0
21:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 1 - 3 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 0-1
21:00 ไออาร์ เรกยะวิก 2 - 0 ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ 2-0
21:00 ไอเอฟ เวสตรี 1 - 0 วอลซันกูร์ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

08:30 เปรซียา จาการ์ตา รอ เซเมน ปาดัง
08:30 คัลเทง พิวทรา เอฟซี รอ พีเอสเอ็มมากัสซาร์
18:30 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1 - 0 อเรม่า มาลัง 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียตะวันตกคัพ

14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้(N) 1 - 2 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

15:59 เดปอร์ติโว เปไรร่า รอ ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี
15:59 เดปอร์เตส ควินดิโอ รอ โบญาก้า ซิโค
20:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี รอ ลาเนรอส เอฟซี
20:00 เวลเลดูปา เอฟซี รอ เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร
20:00 ออโซมารโซ่ รอ เรอัล คาร์ทาเกน่า

โปรแกรมบอลคืนนี้ อาร์เจนตินา คัพ

23:10 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร(N) 0 - 2 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ อินโดนีเซีย Div.1

15:00 เปอซาตู ทูบัน 0 - 2 พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า 0-1
15:15 มาดูรา เอฟซี 0 - 1 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 0-0
18:30 เปอซิบา บาลิคปาปัน 0 - 2 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 แอง แยง 1 - 0 ด่งท้าป 0-0
16:00 บินห์ดินห์ 0 - 0 ทีทีบีดี ฟูดอง เอฟซี 0-0
16:00 เทย์นินห์ 1 - 1 ด่องตัมลองอัน 0-1
17:00 เกิ่น เทอ เอฟซี 0 - 0 บิ่ญ เฟือก 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ บัลแกเรีย B PFG

15:30 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย รอ สตรัมส์ก้า สลาวา
15:30 เอฟซี ฮีบาร์ รอ สปาร์ตัก เพลเวน
16:30 ลิเท็กซ์ โลเวช รอ โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา
16:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค รอ โอเอฟซี ปอโมเรีย
16:30 เนฟโตชิมิก บูร์กัส รอ สปาร์ตัก วาร์นา

โปรแกรมบอลคืนนี้ เลบานอน Elite Cup

14:00 อัล อาเฮด รอ ชาบับ ซาเฮล

โปรแกรมบอลคืนนี้ เค ลีก ชาเลน

17:00 เอฟซี อันยาง 7 - 1 กวางจู เอฟซี 3-1
18:00 ปูซานไอปาร์ค 2 - 2 บูโชน เอฟซี 1995 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปียนคัพ

18:30
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(N)
1 - 0
อินเตอร์ มิลาน

โปรแกรมบอลคืนนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

13:00 กรุลล่า โมริโอกะ 2 - 2 เธสปา คูซัทสึ 2-0
15:00 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 1 - 1 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-1
16:00 บรัวบริทอากีต้า 0 - 2 ไกนาเร โตโตริ 0-2
16:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1 - 1 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

13:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 4 - 1 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 2-1
14:15 อิปสวิช ซิตี้ 2 - 1 ไพน์ฮิลส์ 1-0
15:00 เมาท์ กราเวท 2 - 2 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 0-0
15:00 นอร์ธ สตาร์ 6 - 2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 2-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

18:00 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) รอ ตอบาเต้ ( ญ )

โปรแกรมบอลคืนนี้ เวียดนาม Second Division

15:00 ลัม ด่อง 4 - 0 กอน ตูม 1-0
15:30 เตวียนกวาง 0 - 1 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 0-0
15:30 ฮานอย ทีแอนด์ที บี 1 - 2 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 0-0
16:00 เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 2 - 1 ฟิชซัน คัญฮั่ว 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ สเตรเลีย U20

13:00 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0 - 2 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0-1
14:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ (ยู 20) 1 - 3 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 0-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:30 ลีกา เดอ โลจา 0 - 0 กัวเลซีโอเอสซี 0-0
23:30 อูเรนเซ่ เอสซี 2 - 2 ปอร์โต วิ โฮ 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ NOR D4

14:00 ออรเคล รอ ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล
14:00 เลกเนส รอ จีเจลเลอราเซน ไอเอล
18:00 วัลเดรส 0 - 11 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 0-4
18:00 เวสฟอสเซ็น 2 - 1 เบอร์เกน นอร์ด 1-0
19:00 รัวฟอส ไอเอล บี 1 - 0 สเทรินจาร์ 1-0
21:00 เมลฮิส 0 - 1 บรัมมันดาล 0-0
21:00 เวอร์ดัล 0 - 2 สเตรนฮาม ไอเอล 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0 - 0 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 0-0
19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 7 - 0 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 2-0
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1 - 0 เอฟซี เมมมินเก้น 1-0
22:59 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1 - 3 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

14:00 แจส พอริ รอ อิลเวส แทมเปเร่ 2
21:00 อีพีเอส เอสโป 0 - 0 เอฟซีเอสพู 0-0
21:00 คาพา 3 - 1 ซัลปา 1-0
21:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1 - 1 พี ไอร็อต 1-0
21:00 คาริเนน โปเจ็ท 0 - 1 กนิสตัน เฮลซิงกิ 0-0
21:00 คาจฮา 1 - 4 เอสซี คูฟู-98 0-2
21:00 เอฟซี วาจากอสกิ 0 - 3 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0-0
21:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0 - 0 โอแอลเอส โอลู 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ นอร์เวย์ 2.Liga

21:00 อัลต้า 3 - 0 โฟลโร 2-0
21:00 โกรลุด 2 - 0 ออด เกรนแลนด์ 2 1-0
21:00 กเจลแซส 1 - 1 เอลเวอร์รัม 0-1
21:00 โซต้า 3 - 3 อาซาเน่ ฟุตบอล 1-3

โปรแกรมบอลคืนนี้ ลีกอาชีพพม่า

09:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 3 - 0 ดากอนเอฟซี 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ TAS พรีเมียร์ลีก

11:15 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 0 - 2 ลอนเซสตัน ซิตี้ 0-0
11:30 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 2 - 0 คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ NSW-N พรีเมียร์ลีก

12:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 3 - 1 เมทแลนด์ 1-0
14:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน)(N) 0 - 2 แฮมิลตัน โอลิมปิค 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

08:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 4 - 2 มิทเชลตัน ( ญ ) 2-0
09:00 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 6 - 1 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 3-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

05:15 ทารินก้า โรเวอร์(สำรอง) 3 - 0 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 0-0
05:50 ออลบานี ครีก สำรอง 2 - 0 กรานเก้ ทริสเทล เอสซี (สำรอง) 2-0
05:50 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 2 - 1 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 2-0
07:10 นอร์ธ ไพน์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 5 - 0 แก็บ(สำรอง) 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ FFSA SLR

03:10 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 4 - 2 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 1-1
03:10 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 5 - 0 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 4-0
03:10 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 7 - 2 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 1-0
03:15 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 1 - 1 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 0-0
03:15 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 0 - 2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 0-1
03:15 แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 4 - 4 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0-0
03:30 ครอยดอน คิงส์ สำรอง 3 - 1 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ อุรุกวัยกันดา

7วินาที วิลล่า เทเรซ่า 0 - 0 ซีเอ เรนติสตัส -
18:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล รอ ซีเอ เบลล่าวิสต้า
18:00 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด รอ ทอร์ค

โปรแกรมบอลคืนนี้ เปรู B ลีก

18:15 ฮวน อูริช รอ อลิอันซ่า แอตเลติโก

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

05:00 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล รอ เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล

โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน Challenge League Women

03:00 ทาคาสุกิ (ญ) 3 - 1 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 2-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 5 - 0 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1-0
12:30 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 3 - 5 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 2-5
12:45 เวลลิงตัน โอลิมปิก 5 - 2 สต๊อป เอาท์ 3-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2

09:00 กำแพงเพชร 1 - 0 พระนครศรีอยุธยา 0-0
09:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0 - 0 เอฟซี ภูเก็ต 0-0
09:00 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0 - 0 กระบี่ เอฟซี 0-0
11:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 1 - 0 อ่างทอง เอฟซี 0-0
11:00 สระแก้ว ซิตี้ 1 - 0 อุบลราชธานี เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

12:00 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) 2 - 1 โกลด์ โคสต์ ไนท์ (ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League

10:00 วูเดน เวสตัน(ยู 20) 0 - 0 แคนเบอร์รา เอฟซี (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

18:00 ริโอ บรานโก้(AC) รอ มาริเลีย
18:00 อัมพาโร รอ เมาอา เอฟซี

โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

15:35 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 6 - 0 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 2-0
16:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 1 - 2 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 1-0
16:00 มาคาร์เธอร์ แรมส์ 1 - 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 1-1
16:00 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0 - 0 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

10:00 โรพีเอส(ญ) รอ พีเค-35 อาร์วาย (ญ)
11:00 เอชพีเอส(ญ) 6 - 0 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 4-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

03:00 เซนทรัล ยูไนเต็ด ออกแลนด์ 1 - 1 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง บลู อีเกิ้ลส์ 1 - 1 มหาวิทยาลัยมซูซุ 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

10:00 อารามบัคเคเอส 6 - 3 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 1-2
10:00 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 2 - 0 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ ปารากวัยทีมลีกสำรอง

19:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(สำรอง) 1 - 0 คลับ กัวรานี่(สำรอง) 1-0
19:00 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) 3 - 1 โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้ เกาหลีลีกสำรอง

15:00 อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) รอ สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง)
15:59 เดปอร์ติโบ ซาน มาร์ติน (สำรอง) รอ เรอัลการ์ซิลาโซ่ (สำรอง)

โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

11:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) 3 - 2 เซ็น.แพทริค(ยู 19) 2-1
11วินาที แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 2 - 0 เคอรี่ ดีแอล (ยู 19) -

โปรแกรมบอลคืนนี้ อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส ยู 20 5 - 3 เฟนิกซ์(ยู 19) 2-0
19:00 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 3 - 0 มิราม่าร์ มิชชั่นเนส(ยู 19) 2-0
19:00 ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) 1 - 3 นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) 1-2
19:00 โปรเกรสโซ่(ยู 19) 2 - 1 ซุด อเมริกา(ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก 6 - 4 บาเยิร์น โฮฟ 2-2

โปรแกรมบอลคืนนี้ ชิลี Primera D

20:00 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด รอ ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส
22:00 เดปอร์เตส วาลเลนาร์ รอ โคลชากัว ซีดี

โปรแกรมบอลคืนนี้ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

02:30 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 0 - 1 ซัมเมอร์เซต 0-0
04:30 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 4 - 2 ทารูนา 1-1

โปรแกรมบอลคืนนี้ เบลารุสลีกสำรอง

10:00 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) รอ เอฟซี มินส์ค(สำรอง)

โปรแกรมบอลคืนนี้

06:30 บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) 0 - 7 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) 0-3

โปรแกรมบอลคืนนี้

19:00 มานุส (สมัครเล่น) รอ คาเซียส อาร์เอส
23:00 อีตาบายานา รอ อิทัวโน่ เอสพี

โปรแกรมบอลคืนนี้

20:00 ซานโตส (ญ) รอ อีซี วิตอเรีย (ญ)

โปรแกรมบอลคืนนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil

15:59 อัตลาส(ญ) รอ มอนเทอร์เรย์(ญ)

โปรแกรมบอลคืนนี้

14:20 โรชเดล โรเวอร์ 1 - 2 โลแกน ไลท์นิ่ง 0-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

18:00 บลูเมเนา อีซี รอ คอนคอร์เดีย เอสซี

โปรแกรมบอลคืนนี้

11:00 พิษณุโลก เอฟซี 6 - 0 เชียงราย ยูไนเต็ด(สำรอง) 2-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

70 วินาที ลาว โปลิศ คลับ 1 - 1 ลาว อาร์มี่ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอลคืนนี้

09:00 มาสเตอร์ 7 เอฟซี 2 1 - 4 เวียงจันทน์แคปปิตอล เอฟซี 0-3

โปรแกรมบอลคืนนี้

21:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ เรอัล ซีดี เอสปานา

โปรแกรมบอลคืนนี้

16:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด(N)
1 - 0
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
18:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน(N)
0 - 0
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

โปรแกรมบอลคืนนี้ 20/07/2562

โปรแกรมบอลคืนนี้ BSWCP
โปรแกรมบอลคืนนี้ FFSA SLR
โปรแกรมบอลคืนนี้ NOR D4
โปรแกรมบอลคืนนี้ NSW-N พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
โปรแกรมบอลคืนนี้ TAS พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอลคืนนี้ USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอลคืนนี้ กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอลคืนนี้ เกาหลี ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ เกาหลีลีกสำรอง
โปรแกรมบอลคืนนี้ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20
โปรแกรมบอลคืนนี้ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ เค ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ เค ลีก ชาเลน
โปรแกรมบอลคืนนี้ เค-ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอลคืนนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
โปรแกรมบอลคืนนี้ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอลคืนนี้ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอลคืนนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน Challenge League Women
โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอลคืนนี้ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอลคืนนี้ ชิลี Primera D
โปรแกรมบอลคืนนี้ ชิลี คัพ
โปรแกรมบอลคืนนี้ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอลคืนนี้ ซูเปอร์ลีก จีน
โปรแกรมบอลคืนนี้ เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอลคืนนี้ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
โปรแกรมบอลคืนนี้ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ไทย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอลคืนนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอลคืนนี้ นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอลคืนนี้ นิวซีแลนด์ mainland Super League
โปรแกรมบอลคืนนี้ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
โปรแกรมบอลคืนนี้ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิล Campeonato U19
โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
โปรแกรมบอลคืนนี้ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
โปรแกรมบอลคืนนี้ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ บัลแกเรีย B PFG
โปรแกรมบอลคืนนี้ เบลารุส Division 2
โปรแกรมบอลคืนนี้ เบลารุสลีกสำรอง
โปรแกรมบอลคืนนี้ เบลารุสลีกา Pershaya
โปรแกรมบอลคืนนี้ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอลคืนนี้ ปารากวัยทีมลีกสำรอง
โปรแกรมบอลคืนนี้ เปรู B ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอลคืนนี้ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก แคนาดา
โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
โปรแกรมบอลคืนนี้ พรีเมียร์ลีกกลาง
โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
โปรแกรมบอลคืนนี้ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ
โปรแกรมบอลคืนนี้ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอลคืนนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอลคืนนี้ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
โปรแกรมบอลคืนนี้ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอลคืนนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอลคืนนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอลคืนนี้ เยอรมันลีกา 3
โปรแกรมบอลคืนนี้ รัสเซีย คัพ
โปรแกรมบอลคืนนี้ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอลคืนนี้ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ
โปรแกรมบอลคืนนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอลคืนนี้ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอลคืนนี้ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ลีกโคลัมเบีย U20
โปรแกรมบอลคืนนี้ ลีกอาชีพพม่า
โปรแกรมบอลคืนนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรมบอลคืนนี้ เลบานอน Elite Cup
โปรแกรมบอลคืนนี้ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
โปรแกรมบอลคืนนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
โปรแกรมบอลคืนนี้ เวียดนาม Second Division
โปรแกรมบอลคืนนี้ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอลคืนนี้ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
โปรแกรมบอลคืนนี้ สเตรเลีย U20
โปรแกรมบอลคืนนี้ สโลวาเกีย ลิกา 1
โปรแกรมบอลคืนนี้ สโลวีเนีย ลิกา 1
โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน Damallsvenskan
โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอลคืนนี้ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
โปรแกรมบอลคืนนี้ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
โปรแกรมบอลคืนนี้ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
โปรแกรมบอลคืนนี้ สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอลคืนนี้ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียตะวันตกคัพ
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตรีย คัพ
โปรแกรมบอลคืนนี้ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
โปรแกรมบอลคืนนี้ อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอลคืนนี้ อาร์เจนตินา คัพ
โปรแกรมบอลคืนนี้ อินโดนีเซีย Div.1
โปรแกรมบอลคืนนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
โปรแกรมบอลคืนนี้ อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปียนคัพ
โปรแกรมบอลคืนนี้ อุรุกวัย U19 ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ อุรุกวัยกันดา
โปรแกรมบอลคืนนี้ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
โปรแกรมบอลคืนนี้ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรมบอลคืนนี้ เอสโตเนีย Esi Liiga
โปรแกรมบอลคืนนี้ เอสโตเนีย Teine Liiga
โปรแกรมบอลคืนนี้ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอซ์แลนด์ 3 Deild
โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอลคืนนี้ ไอร์แลนด์ U19 ลีก



โปรแกรมบอลคืนนี้BSWCP, FFSA SLR, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นิวซีแลนด์ mainland Super League, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, เบลารุส Division 2, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย คัพ, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลีกโคลัมเบีย U20, ลีกอาชีพพม่า, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เลบานอน Elite Cup, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม Second Division, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สเตรเลีย U20, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตกคัพ, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรีย คัพ, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินา คัพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปียนคัพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ U19 ลีก,