บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 15/06/2562

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1 - 0 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-0
01:45 สลิโก โรเวอร์ส 1 - 1 คอร์ก ซิตี้ 1-1
02:00 โบฮีเมี่ยนส์ 2 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส 1-0

โปรแกรมบอล เค-ลีก

17:00 ซองนัม เอฟซี 1 - 1 กยองนัม เอฟซี 0-0
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1 - 0 โปฮัง สตีลเลอร์ 1-0
17:00 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0
17:30 แดกู เอฟซี 2 - 2 แกงวัน เอฟซี 1-2

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เฮาเกซุนด์ 1 - 1 เอสเค บรานน์ 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 3 - 2 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-1
17:00 เอฟซี โตเกียว 0 - 1 วิสเซล โกเบ 0-0
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0 - 1 เวกัลตา เซนได 0-1
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2 - 1 สากัน โตสู 1-1
17:00 โออิตะ ตรินิต้า 1 - 1 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-0
17:00 จูบิโล อิวาตะ 0 - 0 กัมบะ โอซาก้า 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 ทีเอสวีเจอมาเนียวินเด็ค 1 - 4 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-1
01:00 เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 2 คลิฟตันวิลล์ 0-1
01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-0
08:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 0 - 2 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-1
08:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า รอ ไพโอนีรอส เด แคนคูน
15:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า รอ เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค
15:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น รอ จิสครา โดแมซลิซ
17:00 วิสล่า พล็อค รอ เอลเลน่า โตรัน
21:00 ลุช เอเนอร์จีย่า รอ ซาเทิร์น
21:30 ฟาสตาฟ ซลิน 2 - 1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-0
22:30 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0 - 2 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

18:35 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 1 - 0 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 0-0
18:35 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 3 - 4 หวูฮั่น ซอลล์ 2-1

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 2 - 1 เหมยโชวเคอเจีย 2-1
15:00 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 3 - 0 ซีฉวน อันนาเพอน่า 0-0
18:30 คิงดัว หวางยัง รอ ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี
18:30 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 2 - 1 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 1-1
18:30 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0 - 1 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 0-1
18:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 3 - 1 คิงดัว หวางยัง 1-1
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน 0 - 0 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20

01:30 อิตาลี ยู20(N) 0 - 0 เอกวาดอร์ ยู20 0-0
22:59 ยูเครน ยู20(N) 3 - 1 เกาหลีใต้(ยู 20) 1-1

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 2 - 1 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า 1-0
21:00 ไอเค ฟรีจ เทบีย์ 1 - 3 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0-2
21:00 ไอเค บราเก้ 2 - 0 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-0
21:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 3 - 2 นอร์บี้ ไอเอฟ 1-0
21:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2 - 2 บรอมมาปอจคาร์น่า 1-0
22:59 เดเกอร์ฟอร์ส 3 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:30 คองสวิงเกอร์ 4 - 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 เชลบอร์น 2 - 1 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-1
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 3 - 2 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1-1
01:45 แอธโลน ทาวน์ 2 - 2 คาร์บินทารี เอฟซี 0-0
01:45 โคห์บ รัมเบลอ 2 - 1 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1-0
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0 - 0 ลิเมอริค เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

02:15 ฟีลเคียร์ 4 - 3 เบรย์ดาบลิค 2-1
02:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 2 - 2 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 0-1
02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 2 - 1 เอชเค โคปาโวกค์ 2-1
22:59 วาลูร์ เรย์ยาวิค 5 - 1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 1-0
22:59 อัคราเนส 1 - 3 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-2

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 3 - 1 แทมปิเนส โรเวอร์ส 2-0
16:30 โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 4 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ 1-2

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

19:00 เจลกาว่า 0 - 1 เอฟเค วัลเมียรา 0-1
20:10 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 4 - 1 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 1-1
22:59 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1 - 2 เอฟเคริก้า 1-1

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

00:00 สปายริส เคานาส 3 - 4 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2-3
22:59 ซูดูว่า 2 - 1 บอลติกปาเนเวจิส 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 3 - 2 ไอเอฟ ซิลเวีย 2-0
00:30 ยูเมีย เอฟซี 2 - 0 โบเดน บีเค 0-0
19:00 รินนินเก้ ไอเค 6 - 4 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 5-2
19:00 ลุนด์ บีเค 1 - 1 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 0-1
20:15 แลนด์สโครน่า 0 - 0 สค็อปดี้ เอไอเค 0-0
21:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 2 - 1 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 0-0
21:00 อัสซีริสก้า ไอเค 0 - 0 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-0
21:00 แอตวิดาเบิร์ก 3 - 1 ไอเค ออเดวอร์ด 2-1
21:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 3 - 2 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-2
21:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1 - 1 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-1
22:00 เกเฟล ไอเอฟ 0 - 1 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-1
22:00 ทอร์น ไอเอฟ 1 - 3 ลุงสกิล 0-0

โปรแกรมบอล Toulon Tournament

18:30 เม็กซิโก ยู22(N) 0 - 0 ไอร์แลนด์(ยู 21) 0-0
21:00 ญี่ปุ่น (ยู 22)(N) 1 - 1 บราซิล ยู 22 1-1

โปรแกรมบอล อเมริกา คัพ

07:30
บราซิล
3 - 0
โบลิเวีย

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ คัพ

20:00 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:45 เอฟเค โกโลดียา 0 - 0 เอฟซี ทอร์เปโด มินส์ก 0-0
21:00 ดนีโปร โมกิเลฟ 3 - 0 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1-0
22:59 สลาเวีย โมซีร์ 1 - 1 ซลูตัสค์ 1-1

โปรแกรมบอล ลัตเวีย คัพ

19:30 เอฟเค ออดา ริกา รอ ตูกุมส์-2000

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 2 - 1 เอฟซี กิฟู 1-1
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0 - 2 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-1
16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2 - 1 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-0
16:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 0 เอฮิเมะเอฟซี 0-0
16:00 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 2 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-1
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1 - 0 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-0
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2 - 0 โทชิกิ เอสซี 0-0
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 1 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 0-0
17:00 เกียวโต แซงก้า 2 - 2 เอฟซี เรียวเคียว 1-1

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

21:00 อัล ทาลิย่า รอ เทชริน เอสซี

โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เซลังกอร์ พีบี 2 - 1 กัวลา ลัมเปอร์ 1-0
20:00 มะละกา 3 - 3 ตรังกานู 2-1

โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

15:45 เซอลาโงร์ ยูไนเต็ด 1 - 3 ปุเลา ปีนัง 0-0
19:15 ซาบาห์ 1 - 0 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0-0
20:00 ยูเคเอ็ม เอฟซี 2 - 3 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-1

โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอเอส กาเบส 3 - 3 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 0-1
22:00 ยูเอส โมนาสตีร์ 0 - 2 สตาดา จาบีเซ็น 0-2
22:00 สฟาเคซี 2 - 0 ยูเอส เบน กัวเดน 2-0
22:00 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 3 - 1 สตาดิ ตูนิเซียน 2-0
22:00 เอสเปรานซ์ เอสที 1 - 2 ซีเอ บิเซอร์ติน 1-2
22:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 2 - 0 คลับ แอฟริเคน 2-0
22:10 อีเอส เมทเลาอิ 3 - 1 ยูเอส ทาทูอิน 2-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 มาร์ดู ลินนามีสเคาน์ 3 - 8 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-3
20:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 3 - 2 ทรานส์ นาร์ว่า 1-2
22:59 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

22:59 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0 - 3 ธอร์ อคูเรย์รี่ 0-1

โปรแกรมบอล ฟีฟ่า หญิง

02:00
อังกฤษ(ญ)
1 - 0
อาร์เจนตินา (ญ)
20:00
เนเธอร์แลนด์(ญ)(N)
3 - 1
แคเมอรูน (ญ)

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 โคดรู โลโซวา 0 - 2 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland

00:00 วาสเทราส ไอเค 3 - 0 ซีเรียนสกา ไอเอฟ เคอร์บูร่า 1-0
18:00 เอฟบีเค บอลข่าน รอ ลิมฮามน์ บุนเคโฟล
18:00 เดลต้า รอ ไอเคสเล็ปเนอร์
19:00 โซเดอร์เฮล์ม เอฟเอฟ รอ โซลเลฟที GIF FF
19:00 วัลเลนตูน่า รอ มารซ์ต้า ไอเค
20:00 จีไอเอฟ ไนค์ รอ มัลโม่ ซิตี้ เอฟซี

โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

14:00 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 4 - 0 เมลเบิร์น ไนท์ 1-0
15:00 อัลโตน่า เมจิค 3 - 2 แดนน็อค ธันเดอร์ 0-2
15:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 4 - 0 พาสโค วอลล์ เอสซี 2-0
15:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 2 ฮูม ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

16:30 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 2 - 4 อาลาเมน (ญ) 1-2

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) รอ วาลเด้ (ญ)
20:00 เวเจิล (ญ) รอ อาร์ฮุส 1900(ญ)

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

21:00 อัคโตเบ 0 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

22:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) รอ ทีไอพีเอส วันตา (ญ)
22:00 ไอเค มาย์เรน (ญ) รอ เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)
22:00 เคยูพีเอส (ญ) รอ ทีพีเอส ตูร์คู (ญ)
22:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ โอเอ็นเอส(ญ)

โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

19:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) รอ ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)
20:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) รอ ไอเค อุปซาลา (ญ)

โปรแกรมบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

15:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 1 - 5 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 1-2

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:30 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 2 - 1 เอฟซี ซิโอนี่ 1-0
21:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 5 - 3 ชิคฮูร่า 4-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

15:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 2 - 1 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1-0

โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 3 - 0 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 2-0
12:00 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 2 - 3 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0-0
13:00 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 2 - 2 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 1-1
13:00 อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) 2 - 1 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

00:00 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 5 - 2 ฟอลโล่ (ยู 19) 3-2
00:00 โลเรนสโคก (ยู 19) 0 - 2 สคีด ออสโล (ยู 19) 0-1
00:15 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) 7 - 2 สคีสโม ยู19 3-0
18:00 แซนด์เนส ยูไอเอฟ (ยู 19) 4 - 3 แซนด์ฟอร์ด ยู19 0-1

โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

14:00 กวางจูกวางซานเอฟซี รอ โซล ยูไนเต็ด
14:00 กิมโป เอฟซี รอ โปชอน เอฟซี
15:00 โกยาง เอฟซี รอ ยังจู ซิตี้เซน
15:00 เกียงจู ซิติเซ่น FC รอ ยังพย็อง
15:00 ฮวาซอง เอฟซี รอ อิชอน ซิติเซน

โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:30 เจียงซู ยันเฉิง ดิงลี่ 0 - 0 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 0-0
14:30 ต้าเหลียน เบายังค์ 4 - 0 เบ้าโถ หนานเจียว 0-0
15:00 เหอเบ่ย อีลิท 2 - 2 ไท่โจวหยวนต้า 2-1
15:00 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี รอ จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี
15:00 ลาซา ยูซีไอ 0 - 0 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 0-0
15:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 0 - 2 เสฉวน 0-1
18:00 เสิ่นหยาง เออบาน 1 - 1 ชิงเต่า จงเนิ่ง 1-0
18:30 ไซโบ้ ซันเดย์ 0 - 1 หยินช่วน เห่อแลนแชน 0-0
18:30 ฝูเจี้ยน เทียนซิน 1 - 0 เจียงซี เหลียนเชง 0-0
18:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 1 - 0 เซินเจิ้น เผิงเจิง 0-0
18:30 เฉิงตู ซินเฉิง 1 - 0 ยูนนาน กุนลู 1-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:45 สุพรรณบุรี เอฟซี 0 - 1 สมุทรปราการ ซิตี้ 0-1
18:00 ตราด เอฟซี 2 - 0 สุโขทัย เอฟซี 1-0
19:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0 - 0 เชียงราย ยูไนเต็ด 0-0
20:00 นครราชสีมา เอฟซี 2 - 1 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 บีเนโซว 2 - 3 เอสเค เพรวีซอฟ 2-1
15:15 โอลิมเปีย ราโดทิน 1 - 1 สลาโว วีเซลัด 0-0
18:00 สโลวาน เวลวารี่ 1 - 3 โดบอร์ไวน์ 1-2
22:00 ฮลูชิน 2 - 1 ฟรีเดค-มิสตัค 1-1
22:00 โอดรา เปอร์โคเวีย 4 - 1 สปาร์ตัก ฮิวลิน 1-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

20:00 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) รอ อัลบอร์ก (ญ)

โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก

17:00 นัม ดินห์ เอฟซี 2 - 1 เอสเอชบี ดานัง 1-0
19:00 โฮจิมินห์ซิตี้ 0 - 0 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:00 โคแคน 2 - 2 ไดนาโม ซามาร์คาด 1-2
21:30 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 5 - 1 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 2-0
22:00 คิซิลคัม ซารัชโชน 1 - 1 ซอกเดียน่า จิซาค 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 อัลบานี ครีก 0-0
15:00 บริสเบน เคไนท์ส 2 - 2 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 0-0
16:00 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 1 - 3 อคาเซีย ริดจ์ 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โซนี่ เซนได 1 - 4 ฮอนด้า เอฟซี 1-3
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 2 - 1 โอซาก้า เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล BSWCP

00:10 ซามเบเนเด็ตเตเซ่ (ฟุตบอลชายหาด) 10 - 4 คาตันซาโร(ชายหาด) 0-0
23:15 เวียเรจโจ(ฟุตบอลชายหาด) 10 - 3 คาตันซาโร(ชายหาด) 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน U19

21:00 นอร์โคปิงก์ ยู19 2 - 1 วาซานลุนด์ ยู19 0-1

โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 เนเวซิส 0 - 0 บันก้า การ์ซได 0-0
18:00 ซิอัวลิอาย 1 - 0 ดีซัวกาส เทลเซีย 1-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

22:30 เรอัล ซัคเซส รอ เอฟซี ซิงเกเรย์
22:30 เอฟซี คาฮูล-2005 รอ โกลเดนี

โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 3 - 3 แอดิเลด แพนเทอร์ 2-1
12:30 โครย์ดอน คิงส์ 0 - 0 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0-0
12:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 2 - 2 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 2-1
12:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 2 - 5 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 0-1
12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1-0

โปรแกรมบอล SVK U19 A

16:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 1 - 2 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1-0
16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 3 - 1 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 1-0
16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 1 - 2 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 1 - 2 เอฟซี เอลวา 1-2
17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 4 - 2 วาปรัส ปาร์นู 2-2

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya

21:00 เอฟเค ออร์ชา 1 - 0 กรานิต 0-0
21:00 สมอร์กอน เอฟซี 4 - 1 เอฟซี บาราโนวีชี 1-1
22:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ รอ สปุตนิก
22:00 เอฟเค ลิด้า 0 - 1 เอฟซี สโมเลวิชี่ 0-0

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:45 ขอนแก่น เอฟซี 1 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0-0
18:00 อุดรธานี 3 - 2 สมุทรสาคร เอฟซี 1-2
19:00 อยุธยา เอฟซี 1 - 1 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 0-1
19:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 2 - 2 บางกอกกล๊าส เอฟซี 1-2
20:00 อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด 0 - 0 โปลิศ เทโร เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3 - 2 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 2-0
15:45 บริสแบน ซิตี้ 2 - 2 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-1
16:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1 - 4 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0-1
16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2 - 2 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 2 - 2 สเติร์ทไลอ้อนส์ 2-2
12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 4 อดิไลเด้วิคตอรี่ 1-2
12:30 นอร์ลังกา ยูไนเต็ด 0 - 4 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 0-1
16:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 3 - 1 เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
12:05 บรันสวิก ซิตี้ 1 - 3 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-0
12:15 นอร์ธโคท์ซิตี้ 3 - 1 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2-0
13:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 1 - 0 เอฟซี บูลลีนไลออน 0-0
14:30 จีลอง เอสซี 2 - 2 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 1-0
16:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน รอ สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล
17:30 เมลเบิร์น ซิตี้(เยาวชน) 1 - 1 แลงวาร์ริน 1-0

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 เซทตีซู 2 1 - 0 อีกิบาสตัซ 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ไออาร์ เรกยะวิก 2 - 0 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 1-0
21:00 เคเอฟ การ์ดาเบีย 2 - 3 วอลซันกูร์ 2-1
21:00 เลคเนียร์ เอฟ รอ ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์
21:00 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 0 - 1 ไอเอฟ เวสตรี 0-1

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

21:00 เอฟซี กากรา 1 - 0 เอฟซี เทลาวี 0-0

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

20:00 เปรซียา จาการ์ตา รอ ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 5 - 1 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 3-1

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

17:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 3 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-0
17:00 ซูวอน ซิตี้ 2 - 0 อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

15:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1 - 0 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 1-0
15:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1 - 2 คาเตอเลอร์ โตยามา 1-0
16:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 3 - 0 โยโกฮามา เอสซีซี 1-0
16:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1 - 2 เอฟซีโตเกียว (ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

05:00 ยูเวนตูเด้ 1 - 0 โวลตา เรดอนดา 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ

14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1 - 1 ซอเรนโต้ เอฟซี 0-0
16:00 คูม่า ไทเกอร์ 0 - 0 แคนเบอร์รา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

18:00 เอสโตเนีย (ญ)(N) 0 - 2 ลิธัวเนีย (ญ) 0-0
18:30 อินโดนีเซีย 6 - 0 วานูอาตู 2-0
19:30 ไอเวอรี่โคสต์(N) 0 - 1 ยูกันดา 0-1
20:40 กานา(N) 0 - 0 แอฟริกาใต้ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

13:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 1 - 2 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 0-1
15:00 เมาท์ กราเวท 1 - 2 เอซี คาริน่า 1-1
15:00 นอร์ธ สตาร์ 6 - 3 ม็อกกิล เอฟซี 1-1
15:25 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 2 - 4 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1-4

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

00:30 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 0 - 1 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 0-1
01:00 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 1 - 4 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-1
01:00 เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 1 - 1 วีโล คลับ (เยาวชน) 0-1
01:00 อิทัวโน่ (เยาวชน) 1 - 1 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 0-0
01:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 1 - 2 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 0-1
01:00 ริโอ เปรโต (เยาวชน) 4 - 0 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 2-0
01:00 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 4 - 0 กัวเนีย (เยาวชน) 1-0
01:00 อัตเลตีโก ทูบาโร่(ยู 20) 2 - 1 จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) 1-0
01:00 บันกู ยู 20 0 - 0 คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 0-0
20:00 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 20 4 - 0 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 1-0
20:00 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 1 - 1 อเมริกา – อาร์เจ ยู 20 0-1
20:00 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 1 - 2 มาดูเดดา(เยาวชน) 1-1
22:45 เอดี อิตาโบไร(ยู 20) 1 - 2 ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) 1-1
22:45 โนวา ซิดาเด(ยู 20) 1 - 4 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 0-3

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

21:00 ตอบาเต้ ( ญ ) 0 - 1 เซา โฮเซ่ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

21:00 ฮัวการ์ (ยู 19) 3 - 1 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20

13:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 1 - 1 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 1-0
14:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 5 - 7 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 1-2

โปรแกรมบอล NOR D4

00:00 เฟคเกรอย 7 - 0 ดอน 4-0
19:00 ฟลินท์ 2 - 1 พอร์ส เกรนแลนด์ 1-1
20:00 วินด์ยาร์ต 4 - 2 แมดล่า ไอเอล 0-2
20:00 เบอร์เกน นอร์ด รอ วาร์ด ฮอเกซุนด์
21:00 ไอสโวล์ดไอเอฟ รอ โลเรนสโคก
21:00 เอฟเคตอนซ์เบิร์ก 2 - 0 โดแบ็ก โฟรน 1-0
21:00 ฮาลเซ่น รอ ฟอลโล่
21:00 แมนดาล รอ สเตล โจร์เพลแลนด์
21:00 ออรเคล 1 - 1 โคลสตัด 0-1
21:00 ฮอนฟอสส์ บีเค 2 - 0 สเจ็ทเทน 0-0
22:59 เวอร์ดัล 2 - 2 สเทรินจาร์ 1-1
22:59 เอสเค ทราเอฟฟ์ 3 - 0 โมลด์ บี 1-0

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

23:30 ยูดี โลโกรนเยส 0 - 0 เอร์กูเลส 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1 - 2 วอนลอส 0-1
19:00 เจมส์เมอบังค์ 2 - 1 โคลดิ้ง 1-1
19:00 มิดเดลฟาร์ท 4 - 1 สคีฟซ์ ไอเค 3-0
19:00 ริงโคบิง 1 - 2 บี 93 โคเปนเฮเกน 0-0
19:00 ดาลุ่ม 1 - 2 เวการ์ 0-1
19:00 คเจลเลอรูบ 1 - 2 ฮิลลิร็อด 0-0
19:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 2 - 0 มาเรียไลน์ 1-0
19:00 เอฟซี ซีสเวส 1 - 2 บีเค เฟรม 0-1
19:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 2 - 3 บีเค อวาลต้า 0-1
20:45 บรอนชอยจ์ 2 - 3 เอบี โคเปนฮาเกน 2-1
20:50 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 1 - 4 บราแบรนด์ 1-2

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

17:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 5 - 1 โฮดด์ 2-0
19:30 เฟรม ลาวิค 3 - 0 อาซาเน่ ฟุตบอล 1-0
21:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 0 - 2 เฟรดริกซ์สตรัด 0-1
21:00 นาร์โด เอฟเค 0 - 0 ซทจอร์ดาล บริ้ง 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

00:30 วอลโบ เอฟเอฟ 0 - 1 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 0-1
17:30 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 5 - 0 ไอเอส ฮาลเมีย 3-0
18:30 วินเบิร์ก ไอเอฟ 0 - 1 เอสโลฟ 0-0
19:00 วาร์กาด้า ไอเค 2 - 3 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 0-0
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 1 - 2 ไอเอฟเค โมล่า เอฟเค 1-2
19:00 เอ็นโคปิ้งก์ 0 - 2 อัสซีริสก้าบีเค 0-1
19:00 บีเค โอลิมปิค 2 - 0 อัสซีริสก้า บีเค 0-0
19:00 ออนซาล่า บีเค 2 - 1 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1-1
19:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 5 - 0 ราส์ลาท์ส เอสเค 0-0
19:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 1 - 3 ไอเอฟโอ บรอโมล่า ไอเอฟ 0-1
20:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 0 - 1 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 0-1
20:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 1 - 0 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 1-0
21:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 3 - 2 ทอลสแลนด้าไอเค 0-2
21:00 ไอเอฟเคอเมล 3 - 4 วาเนอร์สบอร์ก 2-1
21:00 ไอเอฟเค อัดเดวัลลา 1 - 4 ไอเค กัวติออส 1-0
21:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 2 - 0 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1-0
21:00 เทบีย์ไอเอส 3 - 1 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 1-1
21:00 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 2 - 0 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 1-0
21:30 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 1 - 2 อูลเลเรดส์ 1-1

โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า

16:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด 0 - 0 ยาด­านาบอน เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ลีก

12:15 เกลนอร์ชี่ ไนท์ 2 - 5 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 2-3
13:30 คลาเรนซ์ ยูไนเต็ด 1 - 6 โฮบาร์ต ใต้ 0-2

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส 2 - 0 แฮมิลตัน โอลิมปิค 2-0
14:00 บรอดมีโดว์ เมจิก 2 - 0 เลค แมคควอรี 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 5 - 0 ซันไชน์ โคส(ญ) 2-0
15:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 5 - 2 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 3-0
16:00 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 5 - 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 3-1

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 คาลามาซู 1 - 0 เอฟซี โคลัมบัส 0-0
06:00 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 1 - 3 พอร์ตแลนด์ ฟีนิกซ์ 0-3
06:30 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 4 - 0 เอซี คอนเนคติคัท 3-0
07:05 มิสซิสซิปปี้ บริล่า 3 - 1 ฮิวสตัน เอฟซี 2-1
07:05 คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี 0 - 1 แบรซัส วัลเลย์ แคฟวาลรี่ 0-1
09:30 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ยู 23 0 - 0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:45 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 3 - 3 ออลบานี ครีก สำรอง 1-1
13:00 บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) 1 - 3 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 0-1
14:15 นอร์ธ ไพน์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1 - 2 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล FFSA SLR

10:15 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 2 - 0 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 2-0
10:15 ครอยดอน คิงส์ สำรอง 2 - 1 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 1-0
10:15 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 4 - 2 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ สำรอง 2-0
10:15 อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 0 - 1 แอดิเลด ซิตี้ สำรอง 0-0
10:25 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 1 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0-0
14:40 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1 - 0 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:00 อิลเวส(ยู 20) 6 - 1 คาโป (ยู 20) 3-0
18:15 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 2 - 0 แอตแลนติส (ยู 20) 1-0
19:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 0 - 1 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Southern

19:00 โจนเซเรดส์ รอ ฮิซิงสแบคก้า เอฟซี

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

00:00 เอฟซี เอสพู 2 1 - 0 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 0-0
00:15 โปซีท 0 - 1 แอตแลนติส 0-0
18:00 เอสเซ่ ไอเค 1 - 3 นาร์เปส คราฟท์ 1-1
19:00 เอ็นโอพีเอส 4 - 1 ปาลโล่ ซีปอร์ท 44 2-0

โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

12:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 1 - 3 บริสแบน สไตรเกอร์ส (ยู 20) 0-1
12:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) 0 - 1 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 0-1
13:30 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20) 1 - 2 มอร์ตัน เบย์ เจ็ตส์ (ยู 20) 0-2

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

21:00 พีเอสวี เวียนนา 3 - 0 เอฟวี ออสเตรีย 13 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 2 - 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 1-0
16:00 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 3 - 2 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1-1
16:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 1 - 2 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 0-1
16:00 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0 - 3 สปิริต เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

19:00 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 4 - 1 เอชพีเอส(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ mainland Super League

09:45 โนเมดส์ 6 - 1 เอฟซี ทเว้นตี้ 11 3-0

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 อาบาฮานี 5 - 2 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 4-0
20:00 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ(N) 1 - 2 ทีม บีเจเอ็มซี 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

00:00 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 3 - 3 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 2-1

โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

18:00 เนชั่นแนล ดีเอ็ม เอฟซี รอ สะเวย์ เรียง เอฟซี

โปรแกรมบอล

13:40 นิวแลมบ์ตัน 5 - 1 เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี 3-1

โปรแกรมบอล ฟิลิปปินส์ UFL

14:30 สตาเลี่ยน เอฟซี รอ เม็นดิโอล่า เอฟซี
15:00 คายาเอฟซี รอ โกล์บอล เอฟซี

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก Jyllandsserien P1

18:30 ออร์ฮูส 1900 รอ เอฟซี ฮอร์เซนส์

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:30 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 8 - 0 ลอนเซสตันซิตี้ บี 3-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

20:30 อัลบอร์ก ยอง 1 - 6 วิไบ ไอเอฟ 1-4
20:30 นาสบี้ รอ วาลเด้
20:45 เอฟเค 2000 7 - 1 คาสทรูป 3-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 1 - 4 แมนดูราท ซิตี้ 0-3
14:00 มอร์เลย์ วินด์มิลส์ 1 - 2 แอซฟิลล์ 1-1

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์คัพ

09:00 สต๊อป เอาท์ 1 - 3 เวลลิงตัน โอลิมปิก 1-2
09:00 แคสเมียร์ เทคนิค 1 - 1 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 1-1
09:00 มหาวิทยาลัย โอทาโก้ 0 - 3 เคเวอร์แชม 0-0
13:00 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 2 - 2 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 2-1

โปรแกรมบอล ฟิจิ National League

10:00 บา เอฟซี รอ ซูวา

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

16:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) รอ เอฟเค โกเมล(สำรอง)

โปรแกรมบอล

21:00 ออแดกซ์ เอสพี (ญ) 2 - 2 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล

09:45 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 2 - 1 บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง) 2-0
12:15 บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) 1 - 2 คูเมล่า โคลท์ (สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล

14:15 โรชเดล โรเวอร์ 2 - 0 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 1-0
15:05 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1 - 6 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 0-4
15:05 เซาธ์ ยูไนเต็ด 2 - 1 คาปาลาบา บูลด็อก 1-1
15:10 มิทเชลตัน เอฟซี 2 - 2 บริสแบน วูลฟ์ 0-1
15:15 โลแกน ไลท์นิ่ง 1 - 2 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 0-2

โปรแกรมบอล

01:00 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 2 - 2 โกยาส(ยู 23) 0-1

โปรแกรมบอล

20:00 บาร์ราเอฟซี 0 - 1 อัลมิรันเต้ บาร์โรโซ่เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล

01:45 อตาลันต้า(ยู 19)(N) 1 - 0 อินเตอร์ มิลาน ยู19 0-0

โปรแกรมบอล

18:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1 - 0 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-0

โปรแกรมบอล 15/06/2562

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League
โปรแกรมบอล Brazil DDL
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล FFSA SLR
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล SVK U19 A
โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล Toulon Tournament
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน
โปรแกรมบอล เค-ลีก
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เจแปน Challenge League Women
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก Fynsserien
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก Jyllandsserien P1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ mainland Super League
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์คัพ
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato U19
โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เบลารุส Division 2
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
โปรแกรมบอล ฟิจิ National League
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ คัพ
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
โปรแกรมบอล ฟิลิปปินส์ UFL
โปรแกรมบอล ฟีฟ่า หญิง
โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มาเลเซีย FAM ลีก
โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล รวันดาคัพ
โปรแกรมบอล รัสเซีย Div 3
โปรแกรมบอล ลัตเวีย คัพ
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า
โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก
โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สวีเดน 3.div Mellersta Norrland
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน Southern
โปรแกรมบอล สวีเดน U19
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก
โปรแกรมบอล สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
โปรแกรมบอล อเมริกา คัพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ไอริช women National Union



โปรแกรมบอลAustralia Gold Coast Premier League, Brazil DDL, BSWCP, FFSA SLR, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, SVK U19 A, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, Toulon Tournament, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก Fynsserien, เดนมาร์ก Jyllandsserien P1, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิวซีแลนด์ mainland Super League, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, นิวซีแลนด์คัพ, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Campeonato U19, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลารุส Division 2, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โปแลนด์ Div.4, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟิจิ National League, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ คัพ, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟีฟ่า หญิง, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FAM ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, รวันดาคัพ, รัสเซีย Div 3, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกอาชีพพม่า, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวียดนาม ลีก, สเตรเลีย U20, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สวีเดน 3.div Mellersta Norrland, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน Southern , สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา คัพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Torneo B, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอริช women National Union,