บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 14/07/2562

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

14:00 ฟลาเมงโก 6 - 1 โกยาส 4-1
19:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0
19:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0-0
19:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0 - 0 โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) 0-0
22:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 2 อัตเลติโก มิไนโร่ 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

10:00 ซอนเดอร์ไจสกี 2 - 1 แรนเดอร์ส 1-0
12:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0 - 3 นอร์ดเจลแลนด์ 0-1
12:00 ลิงบี้ 2 - 0 อัลบอร์ก 1-0
14:00 โอเดนเซ่ บีเค 2 - 3 เอฟซี โคเปนเฮเกน 2-1
15:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 3 - 0 ซิลเคบอร์ก 2-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

13:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 - 0 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-0
15:59 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2 - 1 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0-0
18:30 เทเลค กรอซนี่ย์ 1 - 0 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1-0

โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

15:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 3 - 0 เคพีวี คอคคูล่า 1-0
15:30 ลาห์ติ 1 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ 1-0

โปรแกรมบอล เค-ลีก

10:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-1
10:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0 - 2 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-1
10:00 ซองนัม เอฟซี 0 - 1 แดกู เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 เอฟซี ดัลลัส 0-0
00:05 ชิคาโก ไฟร์ 1 - 2 เอฟซี ซินซินเนติ 1-1
02:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0 - 3 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-1
02:00 รีล ซอลต์ เลค 4 - 0 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-0
03:05 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2 - 2 โคโลราโด ราปิดส์ 1-1
19:55 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 2 - 1 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-0
22:50 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

15:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2 - 0 ออด เกรนแลนด์ 0-0
15:59 เฮาเกซุนด์ 5 - 1 ทรอมโซ่ ไอแอล 3-1
18:00 ลีลล์สตรอม 2 - 1 สตรอมก็อดเซ็ท 2-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

10:00 โชนัน เบลมาเร่ 3 - 1 วิสเซล โกเบ 0-1
10:00 เอฟซี โตเกียว 0 - 3 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

13:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 2 - 1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-0
13:00 ฮัคเค่น 3 - 0 โอเรโบร 0-0
15:30 เยอร์การ์เด้น 1 - 1 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:30 ซาน อันโตนิโอ 0 - 1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-0
01:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 1 - 2 มอนเทอร์เรย์ 0-0
01:10 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 1 - 0 โคบาน อิมเพเรียล 0-0
01:25 ซาร์เมียนโต ลีโอเนส 1 - 2 มอนเทอร์เรย์ 0-0
02:30 เอดี ซาน คาร์ลอส 0 - 0 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-0
08:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 2 - 1 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 0-1
09:00 ลาว อาร์มี่ เอฟซี 0 - 3 ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี 0-2
10:00 ซานตาคลารา 3 - 1 อคาเดมีโค วิสุ 1-0
11:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0 - 1 เฟรมัด อเมเจอร์ 0-1
11:00 เลเชีย กอเดนซ์ 3 - 0 เอลเลน่า โตรัน 0-0
11:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 1 - 5 โคโลญจน์ 0-4
11:30 เอสซี ชวาส รอ ดินาโม เคียฟ
12:00 มักเดเบิร์ก 2 - 1 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1-0
12:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 4 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 4-1
12:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0 - 4 มิดเดิลสโบรห์ 0-3
12:00 โอเรโบร (ญ) 1 - 2 ลิงโคปิ้ง (ญ) 1-0
12:00 เอสซีซันด์(ญ) 1 - 5 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 0-3
12:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 4 - 0 เอนด์เทบรูกค์ 2-0
12:00 เกดะห์ (ญ) 0 - 0 มะละกายูไนเต็ด (ญ) 0-0
12:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช รอ เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2
12:30 เอ็มเมน 1 - 1 อัลเมเร่ ซิตี้ 1-0
13:00 เอฟซี ลวีฟ 0 - 2 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0-1
13:00 เอบี โคเปนฮาเกน 2 - 2 นาเอสเวด 1-0
13:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 4 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-2
13:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 0 - 0 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 0-0
13:00 เอสวี เม็พเพ่น 0 - 0 อูเทร็คท์ 0-0
13:00 ยอร์ค ซิตี้ 1 - 0 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1-0
13:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1 - 1 เซาแธมป์ตัน 1-1
13:00 วาปรุส แปร์นู(ญ) 2 - 1 รีกาส ฟุตโบลา สโคลา(ญ) 1-0
13:15 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 3 - 3 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2-2
14:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2 - 2 นอริช ซิตี้ 1-2
14:00 ราซิ่ง เกงค์ 3 - 0 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-0
14:00 ดันเดลา เอฟซี 0 - 3 เกล็นโตรัน 0-3
14:00 โรด้า เจซี 2 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-1
14:00
แบรดฟอร์ด ซิตี้
1 - 3
ลิเวอร์พูล
14:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
4 - 0
โอลิมปิก มาร์กเซย
14:00 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 0-0
15:00 โอปาว่า 2 2 - 0 ฮลูชิน 0-0
15:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 1-0
15:00 เอฟซี ซิยง 0 - 0 เอฟเวอร์ตัน 0-0
15:00 เอชอีบีซี ฮัมบูร์ก รอ ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา
15:00 วอทเทนชาย 09 2 - 2 ชาลเก้ 04 0-1
15:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0 - 1 อูเทร็คท์ 0-1
15:00 ฟิออเรนติน่า 6 - 1 เรอัล วิเซนซา 2-1
15:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0 - 1 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 0-1
15:00 เอ็นเค เครสโก 3 - 2 เอ็นดี กอริก้า 2-1
15:30
ลูกาโน
1 - 2
อินเตอร์ มิลาน
15:30 โบแร็ค คาแค็ก 2 - 2 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-1
15:30 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1 - 3 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1-1
15:59 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1 - 2 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-0
15:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1
17:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ 5 - 2 ฟามาลิเคา 2-0
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 5 - 0 ราดอมเมียร์ก ราดอม 4-0
17:00 วาร์เท็กซ์ 2 - 3 อัล อาห์ลี 1-3
17:00 โตลูก้า 3 - 2 ยูเออีเอ็ม โปตรอส 1-1
17:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1 - 1 บัซคา โทโพลา 0-0
17:30 แอนติกา จีเอฟซี 1 - 0 กัวสตาโตยา 0-0

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

07:30 ชางชุน ย่าไท่ 2 - 1 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 0-0
09:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 2 - 0 เหมยโชวเคอเจีย 2-0
11:30 ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี 5 - 0 กวางตุ้ง เซาเทิร์น ไทเกอร์ 4-0
11:30 เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี 3 - 2 หนันท่ง ฉื่อยัน 1-0
11:30 ไนมองโกลซองยู เอฟซี 2 - 0 ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี 1-0
11:35 ซีฉวน อันนาเพอน่า 1 - 1 เซี่ยงไฮ้ เซินซิน 0-1

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

14:00 เซนต์ เมียร์เรน 2 - 3 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-3

โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

15:59
เซเนกัล(N)
0 - 0
ตูนิเซีย
19:00
แอลจีเรีย(N)
2 - 1
ไนจีเรีย

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

13:00 จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก 1 - 5 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-2
15:30 นอร์บี้ ไอเอฟ 0 - 1 ฮาล์มสตัด 0-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

15:00 ซีเอส คราอิโอว่า 3 - 2 เอฟซีคลินเซนิ 2-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

15:30 อาร์ดา 0 - 0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-0
15:45 สลาเวีย โซเฟีย 3 - 2 วิโตชา บิสตริต้า 1-2
18:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 3 - 1 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-1

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

14:30 มลาด้า โบเลสลาฟ 1 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0-0
14:30 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0 - 1 โอปาว่า 0-1
17:00 สปาร์ตาปราก 0 - 2 สโลวัคโก้ 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

17:00 เอชเค โคปาโวกค์ 2 - 1 เคเอ อคูเรย์รี่ 1-1

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

09:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส 1 - 2 สิงคโปร์ วอร์ริเออร์ 0-1

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

14:45 อาร์เมเนีย ยู19 1 - 4 สเปน(ยู 19) 0-1
17:00 อิตาลี ยู19(N) 0 - 3 โปรตุเกส(ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

17:45 ดินาโม เบรสต์ 1 - 2 ดินาโม มินส์ค 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0 - 0 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-0
18:00 พลาซ่า โคโลเนีย 2 - 1 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1-0
18:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1 - 0 แรมปรา จูเนียร์ 1-0
21:00 ซีเอ เพนาโรล 4 - 0 บอสตัน ริเวอร์ 2-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 2 - 1 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 1-1
18:30 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1 - 0 เอฟบีซี เมลการ์ 1-0
21:00 สปอร์ต บอยส์ 1 - 2 เอเลี่ยนซา ลิม่า 1-1

โปรแกรมบอล ลัตเวีย คัพ

11:00 ตูกุมส์-2000 4 - 1 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 3-0
13:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 0 - 4 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1
15:59 ซูเปอร์โนวา 0 - 6 คาราบัค/ดีนาโม ริก้า 0-3
15:59 เอฟเค วัลเมียรา 1 - 2 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

17:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2 - 2 เอ็นเค มูรา 05 0-2
19:00 ดอมซาเล่ 2 - 2 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1-1

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

00:45 อ็องเซ่ กัลดาส 1 - 2 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0-1
20:15 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0 - 0 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-0
22:00 มิลเลียนนาริออส 1 - 2 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-2
22:30 อเมริกา เด กาลี 2 - 1 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

09:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 2 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-1
09:00 เอฟซี กิฟู 2 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-1
10:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 1 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-0

โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

13:00 ปุเลา ปีนัง 6 - 3 ซาราวัค 5-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:00 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0 - 1 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-0
21:30 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1 - 4 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

06:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น 1 - 1 เมลเบิร์น ไนท์ 1-1

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

00:00 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 1 - 0 นอร์ท แคโรไลนา 0-0
00:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1 - 0 ทัลซ่า รัฟเนค 0-0
00:30 อัสติน โบลด์ 3 - 2 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2-1
00:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0 - 1 แอริโซนา ยูไนเต็ด เอสซี 0-0
02:30 เฟรสโน เอฟซี 2 - 1 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 1-1
03:10 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1 - 0 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 1-0
18:00 ออตตาวา ฟิวรี 1 - 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

03:30 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 1 - 5 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 0-2
04:00 จีลอง กาแล็คซี่ (ญ) 1 - 4 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 0-2
09:00 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 9 - 0 เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) 6-0

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

12:00 อ็อคเซเปส 3 - 1 เอฟเค ทารัซ 0-1
14:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 0 - 0 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0
14:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 5 - 1 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

07:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า เยาวชน 1 - 1 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1-0
14:00 โลโคโมทีฟ มอสโก เยาวชน 3 - 0 รูบิน คาซาน (สำรอง) 2-0

โปรแกรมบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

08:00 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 0 - 0 เวกัลตา เซนได (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

19:00 คลับ กัวบิร่า 1 - 4 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-0
19:00 เดสตรอย์เยร์ส 0 - 2 นาซิอองนาล โปโตซี 0-0
19:30 โบลิวาร์ 3 - 2 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 0-2
21:15 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3 - 0 ออโรร่า 1-0
23:30 บลูมมิ่ง 1 - 0 เดอะ สตรองเกสต์ 1-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:10 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1 - 1 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1-0
17:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0 - 0 ซีดี เอล นาซิอองนาล 0-0
21:15 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1 - 2 มาคาร่า อัมบาโต้ 0-0
23:30 กวายากิล ซิตี้ 1 - 3 เดลฟินเอสซี 0-1

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

11:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0 - 0 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-0
11:00 แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 - 1 ตราด เอฟซี 0-0
12:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 1 - 1 สุโขทัย เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ชิลี คัพ

00:00 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0 - 0 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0-0
15:59 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1 - 1 โคเบรซอล 0-1
19:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-1
21:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1 - 1 นูเบลนเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

07:15 คาบูลเตอร์ เอฟซี 3 - 2 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 2-2

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

04:00 มิยาซากิ 0 - 1 บิวาโกะ ชิงะ 0-1
06:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1 - 2 รัน เมล อาโอโมริ 1-2
06:00 เวียร์เทียน คูวานะ 2 - 0 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 1-0
06:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 3 - 2 โซนี่ เซนได 1-0
08:00 มาบาริ เอฟซี 2 - 0 นารา คลับ 1-0
08:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0 - 0 ฮอนด้า เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

01:00 ฮูสตัน แดช (ญ) 0 - 1 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 0-1
19:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 4 - 3 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล BSWCP

15:59 เนเธอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3 - 6 โอมาน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
16:15 ซามเบเนเด็ตเตเซ่ (ฟุตบอลชายหาด) 3 - 1 กาตาเนีย บีเอส(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
17:15 โมร็อคโก ฟุตบอลชายหาด รอ แอลจีเรีย(ฟุตบอลชายหาด)

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

14:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 4 - 2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-1
18:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2 - 0 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 1-0
20:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 - 1 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

15:00 เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ รอ อิสกร้า สตาลี่

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

11:00 ระยอง เอฟซี 1 - 0 หนองบัวลําภู 0-0
11:00 อยุธยา เอฟซี 0 - 0 ขอนแก่น เอฟซี 0-0
12:00 อาร์มี่ ยูไนเต็ด 2 - 2 ไทย-ฮอนด้า เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

14:00 แบกแดด 1 - 1 อัล นาจาฟ 1-1
15:00 อัล กูวา อัล จาวิย่า 1 - 2 อัล-นาฟ 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

05:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 3 - 1 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 2-1
05:00 คูม่า ไทเกอร์ 3 - 0 วอลเดน เวสทอน 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ

04:30 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์(N) 2 - 1 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

06:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 - 3 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

05:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่ เอฟซี (เยาวชน) 0 - 2 บรันสวิก ซิตี้ 0-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

14:00 เจนเออะแร็ล กาบาเยโร่ 1 - 0 2 เด มาโย 1-0
14:00 12 de Octubre 1 - 1 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0-0
19:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 4 - 3 โอเวนเทนส์เอฟซี 3-0
19:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 1 - 1 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1-0

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

11:30 บาริโต ปูเตรา 1 - 0 บาหลี ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ

19:40 ซีเอ ฮูราแคน(N) 1 - 1 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-1

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย Div.1

08:30 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0 - 2 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 0-0
11:30 เปอซิบา บาลิคปาปัน 3 - 0 เปอซาตู ทูบัน 2-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

08:30 ด่งท้าป 1 - 1 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 1-0
10:00 เกิ่น เทอ เอฟซี 0 - 4 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 0-1

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

10:00 บูโชน เอฟซี 1995 1 - 2 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-1
10:00 ชุนนัมดรากอนส์ 2 - 0 แทจอน ซิติเซน 2-0
10:00 โซล อี-แลน เอฟซี 0 - 2 กวางจู เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

04:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 5 - 1 คามาทามาเร่ ซานูกิ 4-1
06:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 กัมบะ โอซาก้า ยู 23 1-1
06:00 อซูส คราโร นูมาซู 1 - 1 เธสปา คูซัทสึ 1-1
08:00 โยโกฮามา เอสซีซี 1 - 2 บรัวบริทอากีต้า 0-1
08:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0 - 1 ไกนาเร โตโตริ 0-1
09:00 เซเรโซ โอซาก้า(ยู 23) 2 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-1
10:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 2 - 1 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-0

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

19:00 เทรเซ่ พาไรบา 1 - 2 อิมเพอราทิช 0-1
20:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 2 - 0 โกลโบ 0-0
21:00 ซานตา ครูซ (พีอี) 1 - 1 โบตาโฟโก้ พีบี 0-0
22:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 0 - 0 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ซุปเปอร์ โคปา

22:00 ครูซ อาซูล(N) 4 - 0 เนกาซ่า 2-0

โปรแกรมบอล BRA D4

19:00 คาเซียส อาร์เอส 1 - 0 มานุส (สมัครเล่น) 1-0

โปรแกรมบอล BRA SPC

13:00 มิราสโซล 0 - 0 ลิเนนเซ่(บราซิล) 0-0
13:00 ริโอ คลาโร่ 1 - 0 โนโรเอสเต้ 1-0
13:00 ยูเวนตุส -เอสพี 1 - 0 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-0
13:00 ปอนเต้ เปรต้า บี(N) 0 - 2 อีซีเซา เบอร์นาร์โด/เอสพี 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

01:30 กูยาน่า (ญ) ยู 20 2 - 0 เบอร์มิวดา (ญ) ยู 20 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

18:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ยู 20 2 - 0 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

18:00 ตอบาเต้ ( ญ ) 1 - 0 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

19:00 ซีดี เปอร์โต กีโต 1 - 0 ลีกา เดอ โลจา 1-0

โปรแกรมบอล NOR D4

15:59 นอร์สแตน 0 - 1 โลเรนสโคก 0-0
15:59 ยูลเลิร์น เอฟซี 6 - 3 ลิน ออสโล 3-2
15:59 เรดดี้ 1 - 2 ฟอลโล่ 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

12:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 4 - 2 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

15:30 แจส พอริ 2 - 2 ซัลปา 1-0
15:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย 2 - 1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 2-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

12:00 เบียเซ่น 2 - 2 วีดาล 1-1
15:59 ไบรน์ 1 - 1 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1-1

โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า

09:00 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 1 - 0 สเวคาพิน ยูไนเต็ด 0-0
09:00 ชาน ยูไนเต็ด 3 - 2 หงสาวดี ยูไนเต็ด 0-2

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ลีก

04:00 โฮบาร์ต ใต้ 2 - 0 โฮบาร์ทซีบรา 1-0

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

04:30 เมทแลนด์ 3 - 0 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0-0
04:30 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1 - 1 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 0-1
04:30 เลค แมคควอรี 2 - 2 แฮมิลตัน โอลิมปิค 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

06:15 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 4 - 0 คาปาลาบา หญิง 1-0
07:00 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 2 - 2 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี หญิง 1-1

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

23:00 โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส 3 - 3 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 3-2
23:00 เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด 5 - 0 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 3-0

โปรแกรมบอล FFSA WPL

05:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 1 - 0 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 1-0
05:00 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 3 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0-0
06:30 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 2 - 0 นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) 0-0
08:00 นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) 4 - 0 นอร์ธชอร์ เมอรินเนส (ญ) 2-0
09:05 แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) 1 - 5 มาคา เซิร์ล หญิง 0-3

โปรแกรมบอล เปรู B ลีก

18:00 ลอส เคมาเนส 1 - 0 คลับ เดปอร์ตีโบ สปอร์ โลเรโต้ 1-0
20:30 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 1 - 0 ฮวน อูริช 1-0
20:30 ยูเนียน ฮัวอเรล 1 - 1 เซียนเซียโน่ 1-0

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

09:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0 - 2 วิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-1
09:00 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 1 - 2 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0-0
09:00 ราชประชา เอฟซี 0 - 0 นราธิวาส เอฟซี 0-0
09:00 สุราษฎร์ธานี เอฟซี 0 - 2 ตรัง เอฟซี 0-2

โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

04:00 ซันชายน์ โคสต์ (ยู 20) 5 - 0 เอสดับบลิวคิว ทันเดอร์ (ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League

03:00 คูมาไทเกอร์ส (ยู 20) 1 - 1 วูเดน เวสตัน(ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

05:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1 - 2 นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 0-1
05:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 0 - 2 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 0-0

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

00:30 เคเวอร์แชม 1 - 2 โคซแท็ล สปิริท 0-1
00:30 เนลสัน ซูเบริบส์ 1 - 0 โนเมดส์ 1-0
00:30 มหาวิทยาลัย โอทาโก้ 1 - 3 มอสเจล เอเอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ

18:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา 1 - 0 เบน เฮอร์ ราฟาเอลา 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง

12:30 โซล เดอ อเมริกา (สำรอง) 3 - 0 นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) 2-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

13:00 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 2 - 1 ลองฟอร์ด ทาวน์(ยู 19) 0-0
13:00 ลิเมริค(ยู 19) 1 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล

02:40 เลก แมคควอรี ซิตี้เอฟซี(ยู 20) 2 - 2 ฮามิลตัน โอลิมปิค (ยู 20) 1-1

โปรแกรมบอล Brazil L

18:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 2 - 0 เซา เปาโล อาร์เจ 0-0

โปรแกรมบอล

17:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 9 - 0 เซา ฟรานซิสโก ( ญ ) 4-0
18:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 0-1
18:00 คินเดอร์มาน (ญ) 3 - 0 วิตอเรีย พีอี (ญ) 1-0
21:00 ไอรานดูบา (ญ) 2 - 2 ออแดกซ์ เอสพี (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล

06:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 0 - 3 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

17:00 ปวยบลา เอฟซี (ญ) 0 - 3 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0-2

โปรแกรมบอล

05:00 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 1 - 1 บริสแบน วูลฟ์ 0-1

โปรแกรมบอล

18:00 อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี 1 - 0 คอนคอร์เดีย เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล

08:45 เกอดะฮ์ (ยู 19) 1 - 1 ซาบะฮ์ เอฟเอ (ยู 19) 0-0
08:45 มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) 0 - 2 พีเคเอ็นพี เอฟซี (ยู 19) 0-1
08:45 พีเคเอ็นเอส เอฟซี (ยู 19) 0 - 0 กลันตัน (ยู 19) 0-0
08:45 ปูเลาปีนัง(ยู 19) 4 - 1 ปะหัง(ยู 19) 2-0
08:45 เซอลาโงร์ยูไนเต็ด(ยู 19) 0 - 1 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19) 0-1
08:45 เตรังกานู(ยู 19) 3 - 0 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (ยู 19) 0-0
08:45 ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) 4 - 2 กัวลาลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล

09:00 เชียงราย ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 - 4 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 2 1-1
11:00 สิงห์บุรี เอฟซี 1 - 0 นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

19:30 ยอร์ก 9 เอฟซี 2 - 1 เอฟซี เอดมันตัน 1-0

โปรแกรมบอล

20:00 ตองกา(N) รอ วานูอาตู
21:00 นิวซีแลนด์ รอ ปาปัวนิวกินี
21:00 นิวซีแลนด์ ยู23(N) รอ ปาปัวนิวกินี

โปรแกรมบอล

23:00 ปาปัวนิวกินี (ญ)(N) รอ วานูอาตู ( ญ )

โปรแกรมบอล

01:00 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 1 - 2 เรอัล ซีดี เอสปานา 0-1
17:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 3 - 0 ซีดี โอลิมเปีย 1-0
19:00 เฮเรดิอาโน 2 - 0 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1-0

โปรแกรมบอล 14/07/2562

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League
โปรแกรมบอล BRA D4
โปรแกรมบอล BRA SPB
โปรแกรมบอล BRA SPC
โปรแกรมบอล Brazil L
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล Columbia women
โปรแกรมบอล FFSA WPL
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล WAUS WD1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน
โปรแกรมบอล เค-ลีก
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เจแปน Challenge League Women
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล ชิลี คัพ
โปรแกรมบอล ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง
โปรแกรมบอล เปรู B ลีก
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรมบอล ฟิลิปปินส์ UFL
โปรแกรมบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มาเลเซีย FAM ลีก
โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ซุปเปอร์ โคปา
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ลัตเวีย คัพ
โปรแกรมบอล ลีกโคลัมเบีย U20
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า
โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรมบอล ลีกา de elite
โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก
โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย Div.1
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก
โปรแกรมบอล ไอริช women National Union



โปรแกรมบอลAustralia Gold Coast Premier League, BRA D4, BRA SPB, BRA SPC, Brazil L, BSWCP, Columbia women, FFSA WPL, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน Challenge League Women, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FAM ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก ซุปเปอร์ โคปา, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รวันดา National League, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย คัพ, ลีกโคลัมเบีย U20, ลีกอาชีพพม่า, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา de elite, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory U20 League, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอริช women National Union,