บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 12/10/2562

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 คอร์ก ซิตี้ 3 - 2 ยูซี ดับลิน 1-0
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ รอ เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 2 - 1 ดันดาล์ค 1-0
02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 1 - 0 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:45 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 0 - 0 เอสซี คัมบูร์ 0-0
23:30 เอฟซี ออสส์ 2 - 2 เอสซี เทลสตาร์ 2-1

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

02:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 - 1 เตเนริเฟ่ 1-1
17:00 คิโรน่า 0 - 2 เอลเช่ 0-1
21:00 อัลเมเรีย 0 - 0 ซีดี ลูโก้ 0-0
21:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 3 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-3
22:59 เอซเตรมาดูรา 1 - 1 พอนเฟร์ราดิน่า 1-0
22:59 มาลาก้า 1 - 2 คาดิส 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1 - 0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 3 - 0 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 3-0
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1 - 0 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1-0
21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 2 - 1 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 มอร์แคมบ์ 1 - 2 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2 - 4 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-2
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 2 - 1 กริมสบี้ ทาวน์ 2-0
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 3 - 1 วอลซอลล์ 0-1
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 6 - 1 โอลด์แฮม แอทเลติก 3-1
21:00 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 2 - 1 พอร์ทเวล 1-1
21:00 สวินดอน ทาวน์ 1 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 1 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-0
21:00 พอร์ทสมัธ 0 - 0 จิลลิ่งแฮม 0-0
21:00 แบล็คพูล 1 - 2 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1 - 4 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-2
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2 - 0 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0
21:00 โรชเดล 2 - 1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-0
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 ปิสโทลเซ่ 1 - 4 ฟิออเรนติน่า 1-3
00:00 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0 - 4 เอาก์สบวร์ก 0-2
01:30 กาญารี่ 3 - 1 โปกอน เซซิน 0-1
15:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 1 - 2 ซีเอส โวลุนทารี 0-0
15:30 วาร์ดา เซ 0 - 1 ไนเรกิฮาซา 0-0
16:00 วาซาส 1 - 2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1-2
16:00 โบโลญญ่า 2 - 2 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1-0
16:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์(N) 1 - 1 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-1
16:00 มัลโดส ลูการ์นี 3 - 2 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-1
16:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 2 - 0 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1-0
16:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) 1 - 2 เอฟเค โกโลดียา 1-0
17:00 กีไอร์มอต เอสอี 2 - 0 เอสเคเอฟซีเรด 1-0
17:00 โบเตฟ กาเลโบโว่ 0 - 2 อาร์ดา 0-1
17:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 2 - 2 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 1-1
17:00 วิสล่า พล็อค 2 - 0 เอลเคเอสลอดซ์ 0-0
18:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 3 - 1 ทแซร์สโค เซโล 1-0
19:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 3 - 1 เอฟซี มาริอูพอล 0-1
19:00 กาเซียนเทปสปอร์ 3 - 2 อดาน่าสปอร์ 1-2
19:00 วิโตชา บิสตริต้า 2 - 1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2-0
19:30 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 4 - 0 โบเตฟ วราตซา 2-0
20:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 0 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0-0
20:00 เดนิซลิสปอร์ 3 - 1 อัลตินอร์ดู 2-0
20:00 กัซเทป 3 - 2 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-2
20:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1 - 0 เอฟซี ฮีบาร์ 1-0
20:00 เอ็นเค อลูมินิจ 1 - 2 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-1
20:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก(N) 2 - 1 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1-1
20:00 เบรสชา รอ วอจโวดิน่า โนวิ แซด
20:00 อูดิเนเซ่ 1 - 1 เอซี เวนิช 1-0
21:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 - 1 สปายริส เคานาส 1-1
21:00 คอนยาสปอร์ 1 - 0 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-0
21:00 ไกเซอร์ ชีฟ 4 - 2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 4-0
21:00 พีริน บลากอเยฟกราด 1 - 3 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1-2
21:00 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1 - 2 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0-1
21:00 อันตัลยาสปอร์ 2 - 1 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-0
22:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 5 - 0 เคียสโซ 2-0
22:00 ฝรั่งเศส(ยู 20) 1 - 0 สวีเดน ยู20 1-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

01:45
มอนเตเนโกร
0 - 0
บัลแกเรีย
01:45
สาธารณรัฐเช็ก
2 - 1
อังกฤษ
01:45
ยูเครน
2 - 0
ลิธัวเนีย
01:45
โปรตุเกส
3 - 0
ลักเซมเบิร์ก
01:45
ตุรกี
1 - 0
แอลเบเนีย
01:45
ไอซ์แลนด์
0 - 1
ฝรั่งเศส
01:45 อันดอร์รา 1 - 0 มอลโดวา 0-0
20:00
จอร์เจีย
0 - 0
ไอร์แลนด์
22:59
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
4 - 1
ฟินแลนด์
22:59
เดนมาร์ก
1 - 0
สวิตเซอร์แลนด์
22:59
หมู่เกาะแฟโร
0 - 3
โรมาเนีย

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

21:00 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 0 - 2 ฟีนิกซ์สปอร์ต 0-2
21:00 ดรอยส์เด้น 1 - 1 เวิร์คคิงตัน 0-0
21:00 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 2 - 1 แยกซ์ลีย์ 1-1

โปรแกรมบอล ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก

00:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) 2 - 1 จอร์เจีย(ยู 21) 0-0
01:30 ออสเตรีย(ยู 21) 3 - 0 ตุรกี(ยู 21) 2-0
20:45 สวีเดน(ยู 21) 5 - 0 ไอซ์แลนด์(ยู 21) 2-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

19:00 เอ็นดี กอริก้า 2 - 1 รีดอมเลีย 0-1
20:30 เอ็นเค นาฟต้า 2 - 2 บรดา 2-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:30 สคีฟซ์ ไอเค 2 - 1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 1 - 2 นิวทาวน์ เอเอฟซี 0-2
20:30 เดอะ นิว เซนต์ส 6 - 2 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 4-0
20:30 บาลา ทาวน์ 2 - 1 คาร์มาร์เธ็น 2-1
20:30 อเบอรี่สวิธทาวน์ 2 - 2 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:30 เบียรส์ชอทวิลริค 1 - 2 เวสเตอร์โล 0-1
22:00 โรเซลาเร่ 3 - 1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน 3-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 - 1 คาร์บินทารี เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

01:35 สเตนเฮาส์มัวร์ 3 - 2 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
21:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0 - 2 เอลจิน ซิตี้ 0-0
21:00 อินเวอร์เนสส์ 3 - 0 อัลลัว แอทเลติค 1-0
21:00 เรธโรเวอร์ส 3 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 2-1
21:00 อาร์บรอท 0 - 2 ไคลด์ 0-1
23:15 แพททริค ทริสเทล 2 - 0 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0 - 3 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-1
21:00 บาร์เน็ต 2 - 2 วอคกิ้ง 0-1
21:00 อีสต์ไลก์ 0 - 0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 1 - 2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1-1
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0 - 2 บอร์แฮม วู๊ด 0-1
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 2 - 0 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 2 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-0
21:15 โซลิฮัลล์ มอร์ 2 - 1 บรอมลีย์ 1-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

22:00 จีดี ชาเวซ 2 - 0 เอสโตริล 0-0
22:59 ไลซอส 1 - 0 คาซ่า เพีย เอซี 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1 - 1 ครูซาเดอร์ 0-0
21:00 โคเลอไรน์ 3 - 0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2-0
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 1 - 4 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-4
21:00 เกล็นโตรัน 3 - 1 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก โคปา

08:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 1 - 2 มอนเทอร์เรย์ 1-1

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 3 - 2 ยูเอส บิสกรา 2-1
23:45 เอเอสโอ ชเลฟ 1 - 0 เจเอส คาบิลี่ 1-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

16:00 เบลเยียม (ยู 17)(N) 3 - 1 มาซิโดเนีย(ยู 17) 1-0
18:00 สโลวีเนีย ยู17(N) 2 - 0 โคโซโว ยู 17 1-0
20:30 โปแลนด์(ยู 17) 11 - 0 ลิกเตนสไตน์(ยู 17) 9-0
21:00 เนเธอร์แลนด์(ยู 17) 2 - 1 เวลส์ ยู17 0-1

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

18:00 สกอตแลนด์(ยู 19) 2 - 0 อันดอร์รา(ยู 19) 0-0
18:00 เยอรมนี (ยู 19)(N) 9 - 2 เบลารุส(ยู 19) 4-1
19:00 จอร์เจีย (ยู 19)(N) 3 - 1 คาซัคสถาน(ยู 19) 2-0
20:00 นอร์เวย์(ยู 19)(N) 8 - 1 ซานมารีโน(ยู 19) 2-1
22:59 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) 4 - 0 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 เอฟเค ปาลังกา 0 - 4 ซูดูว่า 0-2

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 5 - 1 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2-0
19:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 3 - 0 ไอเอฟ ซิลเวีย 3-0
19:00 รินนินเก้ ไอเค 1 - 3 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-2
19:00 ทอร์น ไอเอฟ 0 - 0 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-0
20:00 คาร์ลสเตด บีเค 2 - 0 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-0
20:00 อัสซีริสก้า ไอเค 2 - 2 แลนด์สโครน่า 0-1
20:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 2 - 0 สค็อปดี้ เอไอเค 0-0
21:00 ลุนด์ บีเค 3 - 1 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1-1
21:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0 - 0 ลุงสกิล 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

00:10 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 4 - 4 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 3-2
19:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 1 - 3 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-1
22:00 โครบริ โกลกูฟว์ รอ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
22:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1 - 0 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 0-0
22:59 จีเคเอส ทิคี รอ เมียดิซ เลกนิก้า

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2 - 3 ตอร์ปิโด มอสโก 1-0
16:00 ทอม ทอมสค์ 0 - 0 บัลติก้า 0-0
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1 - 1 ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 0-1
19:00 เอฟเค คิมกี้ 4 - 0 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 2-0
19:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2 - 2 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-1
19:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 2 - 1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-1
19:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 2 - 3 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1-0
19:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 4 - 3 ลุช เอเนอร์จีย่า 2-3
20:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0 - 1 เชอตาโนโว มอสโก 0-1
20:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1 - 0 เฟเคิล 1-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1 - 1 อคาเดเมีย กันโตเลา 1-1
22:59 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 1 - 0 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 2 - 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 1-1
15:30 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 0 - 0 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 รีโนฟา ยามากูชิ(N) 1 - 0 เกียวโต แซงก้า 0-0
16:00 เอฟซี เรียวเคียว 1 - 5 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-3
16:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 0 - 4 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 1 ยอร์ค ซิตี้ 0-0
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 3 - 2 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0 - 1 บลายท์ สปราตันส์ 0-0
21:00 ดาร์ลิงตัน 2 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด 2-1
21:00 เกทส์เฮด 1 - 0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 กุยเซลีย์ 1 - 1 อัลทริงแคม 1-0
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0 - 2 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 0-1
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ รอ ฟาสเลย์ เซลติก
21:00 คิงส์ ลินน์ 2 - 2 เชสเตอร์ เอฟซี 1-0
21:00 เลมิงตัน 0 - 1 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-1
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1 - 0 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 บาธ ซิตี้ 1 - 1 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1 - 3 วีลด์สโตน เอฟซี 0-1
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0 - 1 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-0
21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1 - 0 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1-0
21:00 ดัลลิช แฮมเลต 2 - 2 เวย์เม้าท์ 1-1
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1 - 2 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-0
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0 - 1 ดาร์ทฟอร์ด 0-1
21:00 สลอค ทาวน์ 3 - 1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 2-0
21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1 - 3 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-2
21:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 5 - 1 เบรนทรี ทาวน์ 3-0
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0 - 1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ รอ ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
22:00 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย รอ มาเกร็ฟ เท็ทวอน
22:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ รอ เอ็มซีโอ อุจดา
22:00 วีแดด คาซาบลานก้า รอ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
22:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา รอ คัวริบก้า
22:00 เอฟยูเอส ราบัท รอ เฟร์ ราเบท

โปรแกรมบอล UAE คัพ

20:05 อัล ฮัมริยา 3 - 0 เอมิเรตส์ คลับ 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ 2 - 1 เชสแฮม ยูไนเต็ด 1-1
21:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 1 - 2 ทรูโร ซิตี้ 0-1
21:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 1 - 0 วอลตัน แคชชวลส์ 0-0
21:00 เฮนดอน 0 - 3 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0-2
21:00 พูล ทาวน์ รอ บีคอนส์ฟิลด์
21:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 3 - 2 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1-2
21:00 ทอนตัน ทาวน์ 2 - 1 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 6 - 0 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 4-0
21:00 วิมบอร์น ทาวน์ 0 - 3 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 0-1
21:00 เยท ทาวน์ 1 - 0 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 0-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 โบรร่า เรนเจอร์ส 0 - 1 เฟรเซอร์เบิร์ก 0-0
21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 2 - 1 เนิร์น เคาน์ตี้ 1-1
21:00 ฟอร์ท วิลเลียม รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
21:00 อินเวอร์รูเรีย 4 - 0 คีธ 0-0
21:00 รอทส์ 3 - 1 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 2-0
21:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 1 - 4 ฟอร์เรส 0-3

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

20:00 พาริซอน บาดิจอฟ 1 - 3 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0-1
20:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0 - 1 เอฟเค โคซิค 0-0
20:00 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 4 - 2 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 2-1

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

05:15 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 2 - 0 เซา เบนโต้ 0-0
05:15 วิลา โนวา 1 - 1 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-1
05:15 บราซิล เด เปโลตัส 1 - 0 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-0
07:30 โอเอสเต้ 1 - 1 ปอนเต เปรตา 0-0
07:30 คุยอาบา 1 - 3 วิตอเรีย บีเอ 1-0
07:30 กัวรานี่ เอสพี 1 - 0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:30 โอลิมปิก ลียง (ญ) 4 - 0 ปารีสเอฟซี (ญ) 1-0
19:30 มาร์แซย์ (ญ) 3 - 1 เอฟซี แฟลช (ญ) 1-1
19:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) 0 - 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 0-2
19:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 1 - 1 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

00:15 โคโลญจน์ (ญ) 0 - 5 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 0-3
18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 1 - 0 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

18:45 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1 - 2 คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) 0-2
20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 3 - 0 คุงส์บัคก้า ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

09:05 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 3 - 4 ซาน อันโตนิโอ 1-3

โปรแกรมบอล Qatar Cup

21:30 อัล คอร์ 1 - 1 อัล อราบี 0-0
23:40 อัล ไซลีย่า(N) 0 - 4 กาตาร์ เอสซี 0-2
23:40 อัล-ดูฮาอิล(N) 2 - 2 อัล การาฟา 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1 - 0 มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) 0-0
11:30 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) รอ บันนีเกียวโต(ญ)

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 โนจิมะ สเตลลา(ญ) รอ อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0 - 0 อัลบอร์ก (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

18:00 ทรอนเฮมส์ (ญ) 4 - 0 โคลบอทน์ (ญ) 1-0
19:00 คลีบ (ญ) 5 - 0 สตาเบ็ค (ญ) 1-0
19:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 2 - 1 อโวลเนส (ญ) 1-1
20:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 2 - 0 แฟรท (ญ) 1-0
20:00 วาเลเรนก้า (ญ) 1 - 1 โรอาร์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 วาย อิลเวส(ญ) 5 - 1 โอเอ็นเอส(ญ) 3-0
19:00 ไอเค มาย์เรน (ญ) 0 - 0 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 0-0
22:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 4 - 2 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 3-2

โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

18:00 อาซารัมส์ ไอเอฟ เอฟเค (ญ) 1 - 4 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 1-1
18:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 0 - 2 ยูเมีย ไอเค (ญ) 0-1
19:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 2 - 1 เอไอเคโซลน่า (ญ) 1-0
20:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 1 - 5 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 1 - 1 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 0-0
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) รอ ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 1 - 3 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-1
08:40 อลาจูเรนเซ่ 1 - 0 เอดี กรีเชีย 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 2 - 0 ฮอร์สแฮม 0-0
21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0 - 4 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 0-0
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 2 - 2 คิงสโตเนียน 0-1
21:00 โครินเธียน-แคชวลส์ 0 - 1 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-1
21:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 3 - 5 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1-2
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 1 - 0 เลเวส 1-0
21:00 เฮอรินจี โบโรห์ 1 - 0 มาร์เกต 1-0
21:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 2 - 1 โบเวร์ส พิทซี 0-1
21:00 เมอร์สทัมเอฟซี 1 - 4 เลเธอร์เฮด 1-3

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

00:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 1 - 3 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 1-1
00:30 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 1 - 1 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:30 ปัลมา (ฟุตซอล) 2 - 1 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 0-0
18:00 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 2 - 5 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 0-4

โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

00:00 อัล คาดเซีย 1 - 1 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0-0
21:50 อัล ซาเฮล 1 - 1 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 1-1
21:50 ไคตัน 1 - 3 อัล ซัลมิย่า 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

01:15 สคีด ออสโล (ยู 19) 2 - 1 สคีสโม ยู19 0-1

โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 ฮวาซอง เอฟซี 5 - 3 พย็องแท็กซิติเซ็น 1-1
12:00 อิชอน ซิติเซน รอ ยังพย็อง
13:00 โปชอน เอฟซี 1 - 1 ชุนชอนซิติเซ็น 0-0
13:00 กิมโป เอฟซี 1 - 0 ชุงจูซิติเซ็น 0-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ

17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี 0 - 0 นอมเม่ เจเค คาลจู 0-0

โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 หยินช่วน เห่อแลนแชน 0 - 2 คุนชาน เอฟซี 0-1
14:00 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี 1 - 2 เจียงซู ยันเฉิง 1-0
14:00 เซินเจิ้น เผิงเจิง 5 - 0 ยันเบียน ปักกัว เอฟซี 0-0
14:00 ลาซา เช็งโถว 5 - 2 เบ๋าดิ้ง ญิ่งหลี่ ยีทง 2-0
14:00 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี 1 - 0 ฮูวนาน บิลโลวส์ 0-0
14:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 2 - 1 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 1-0
18:30 ไซโบ้ ซันเดย์ 2 - 2 เสฉวน 0-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 บลานส์โค 1 - 0 ฟรีเดค-มิสตัค 1-0
15:15 โลโค ทาวิน 3 - 0 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 2-0
15:15 ปาร์ดูบีค บี 3 - 1 สโลวาน เวลวารี่ 0-0
15:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 4 - 1 บีเนโซว 1-1
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 3 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1-0
18:00 เอสเค รากอฟนิก 0 - 4 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 0-3
20:00 ดอลนี่ บินิซอฟ 3 - 4 ซิกม่า โอโลมุช บี 0-4
20:00 เออเฮิสกี้ บรอด 5 - 0 วิคตอเรีย โอโตรโควิซ 0-0
20:00 เอสเอฟเค โชวิน่า 2 - 0 สโลวัคโก้ 2 2-0
20:00 ไวสคอป 2 - 2 โอดรา เปอร์โคเวีย 1-1
20:30 จิสครา โดแมซลิซ 3 - 2 โซคอล ฮุสตัน 2-1
20:30 โซโคล ซิวาไนซ์ 1 - 1 เทปลิซ บี 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0 - 2 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0-1
21:00 แกรนแธม ทาวน์ 2 - 2 ไฮด์ เอฟซี 1-0
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 3 - 0 แอชตัน ยูไนเต็ด 2-0
21:00 มัตล็อค ทาวน์ 3 - 1 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 2-1
21:00 มอร์เพธ ทาวน์ 1 - 1 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0
21:00 นานท์วิช ทาวน์ 0 - 1 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0-0
21:00 สการ์โบโรห์ 1 - 1 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1-0
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 3 - 2 แบมเบอร์ ไบร์ท 1-2
21:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 7 - 0 บักซ์ตัน เอฟซี 5-0
21:00 ไวท์บี้ ทาว์น 0 - 1 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-0
21:00 วิตตัน อัลเบียน 3 - 1 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ชิลี คัพ

06:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 4 - 1 โคเบรซอล 2-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 3 - 0 โคลดิ้ง บี (ญ) 2-0
20:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 2 - 7 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 1-7
20:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 1 - 2 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 0-2

โปรแกรมบอล UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

21:15 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 1 - 0 ฮัทต้า คลับ 0-0
21:15 อัล อาห์ลี ดูไบ 0 - 2 อัล ด๊าฟร่า 0-1
23:45 อัล ชาร์จาห์ 4 - 0 อัล วาเซิ่ล 1-0

โปรแกรมบอล ยูธคัพ อิตาลี

16:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 0 - 2 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 0-2

โปรแกรมบอล บาห์เรน คัพ

22:00 อิสท์ ริฟฟา 2 - 0 เมลคิยา 0-0
22:00 คาลาลี 0 - 1 อิซ่า ทาวน์ 0-1
22:00 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0 - 2 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0-1
22:00 อัล ชับบับ 3 - 0 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 3-0

โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 นิวรี่ ซิตี้ 5 - 1 อาดส์ เอฟซี 2-1
21:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ 5 - 2 ดันเดลา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วาสป้า โออิตะ 3 - 4 มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ 3-1

โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก

15:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 2 - 3 โอปาว่า (ยู 19) 1-1
16:00 เมทีโอปราก(ยู 19) 3 - 2 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 2-0
16:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) รอ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
17:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
17:00 เบอโน่ (ยู 19) 2 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 1-1
18:00 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 0 - 5 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 0-2
18:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19) รอ สโลวัคโก้ (ยู 19)
19:00 ไพรบราม (ยู 19) 4 - 2 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)

โปรแกรมบอล BSWCP

01:00 ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด)(N) 7 - 2 อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
01:00 เอล ซัลวาดอร์ ฟุตบอลชายหาด(N) 2 - 4 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
02:30 โมร็อคโก ฟุตบอลชายหาด(N) 1 - 9 บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
02:30 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 10 - 9 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 0 - 0 เอเอสเอ็ม ออราน 0-0
21:00 โอลิมปิก เมเดีย 2 - 2 อาร์ซี รีไลแซน 2-1
21:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา 3 - 1 เอ็มซี ไซดาร์ 1-1
22:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 1 - 0 อามัล บู ซาด้า 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:00 เอฟซี มินาจ 1 - 1 รุกห์ วินนีกี้ 0-0
19:00 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 1 - 1 เฮอร์กี้-สปอร์ท 0-1
21:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0 - 0 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 0-0
22:59 โวลิน ลุตส์ค 3 - 0 เชอร์คาสชิน่า-อคาเดมิย่า 2-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ

15:00 ซแวซด้า 2005 (ญ) 0 - 0 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 0-0
20:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 0 - 1 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล Copa Libertadores Femenino

05:00 อัตเลติโก ฮุยล่า(ญ) 2 - 1 ซีเอ เพนาโรล(ญ) 2-1
07:30 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ)(N) 3 - 2 โคโล โคโล่ (ญ) 2-2
07:30 มุนโด ฟูทูโร่ (ญ) 1 - 10 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0-4

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก

15:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 3 - 2 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 0-2

โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เลียตาว่า โจนาว่า 1 - 0 บันก้า การ์ซได 0-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21) 1 - 1 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 1-1
16:00 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 1 - 0 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 1-0
16:00 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 2 - 1 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 1-1
16:00 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 1 - 0 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 0-0
16:10 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 2 - 1 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 1-0
16:15 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 4 - 0 เอ็มซี ซายดา ยู 21 0-0
16:15 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 1 - 2 เอ บัว ซาดา(ยู 21) 1-1
22:00 เจเอส ซาอัวรา ยู 21 2 - 0 ปาราดอ เอซี ยู 21 2-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

03:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 2 - 1 ยูเนี่ยน วิเอร่า 1-0
17:15 ซิลวา เอสดี 0 - 1 โอเรนเซ 0-1
18:00 ยูดี แอลบาร์ร่า 2 - 2 ลันซาโรเต้ 1-1
18:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 3 - 1 คลับ มาริโน่ 2-0
21:00 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 0 - 0 ซีดี บินิสซาเลม 0-0
21:30 โทโลซา 0 - 3 โปรตุเกตเรเต้ 0-1
21:45 เอสซีดี ดูรานโก้ 0 - 0 ซานทูซู เอฟซี 0-0
22:00 อะเซโร 3 - 0 ยูเอฟ เบนิกานีม 1-0
22:00 โนเวลด้า ซีเอฟ 0 - 2 ซีดี อัลโคยาโน่ 0-1
22:15 ยูดี คอเยเรนเซ่ 3 - 2 ซานราฟาเอล 1-1
22:30 ยูดี อัลคูเดีย 1 - 0 ซีเอฟโซลเลอร์ 0-0
22:30 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 2 - 0 เบโรรีล บูปันซา 1-0
22:59 บียาร์เรอัล ซี 0 - 0 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 0-0

โปรแกรมบอล ISR U19

14:30 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 0 - 1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 0-1
15:00 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 0 - 2 ฮาโปเอล คาตามอน (ยู 19) 0-2
15:30 ฮาโปเอล อัชเคลอน ยู19 0 - 2 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 0-1
16:15 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 1 - 1 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

17:30 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) 1 - 1 อัลบอร์ก(ยู 17) 1-0
18:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 5 - 0 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 0-0
18:00 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 1 - 3 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 1-1
18:00 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 1 - 3 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) 0-3
20:15 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 1 - 1 เวเจิล(ยู 17) 0-0
20:15 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 4 - 2 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 2-1

โปรแกรมบอล SVK U19 A

15:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 4 - 0 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 3-0
16:00 เทรนซีน (ยู 19) 0 - 3 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 0-1
16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 4 - 1 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 3-0

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya

19:00 เอฟเค ออร์ชา 1 - 5 เอฟเค วิกแวม สโมเลวิชี่ 1-2
19:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 2 - 1 กรานิต 1-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

18:00 ตูกุมส์-2000 5 - 0 เอฟเค ดินาโม ริก้า 3-0
18:00 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 2 - 1 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 1-0
20:00 โกรบินา 3 - 2 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 0-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

20:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0 - 2 เรซิสเตนเซียเอสซี 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 1 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1-1
18:00 วาปรุส แปร์นู(ญ) 1 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล BLR WCUP

18:00 อาร์จียูโออาร์ มินสก์ (ญ) 0 - 4 เอฟเค มินสก์ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

20:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 3 - 0 เบอร์มิงแฮม (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 0 - 2 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ

06:30 ริเวอร์เพลท(N) 2 - 0 เอลมาโกล 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

21:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0 - 1 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 0-0
22:59 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 3 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ (หญิง) 0-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 3 - 3 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 3-0
16:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0 - 5 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0-2
19:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 13 - 0 ดูก้าปรากซ์(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:00 เรส โรมา (ญ) 4 - 0 เอ็มโปลี (ญ) 2-0
20:00 ฟิออเรนติน่า (ญ) 2 - 1 ทาวานัคโค(หญิง) 1-0
20:00 โอโรบิก้า(ญ) 0 - 1 ซาสซูโอโล่ (ญ) 0-1
20:00 บารี ( ญ ) 0 - 0 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย Div.1

15:30 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 5 - 0 พีเอสจีซี เชียมิส 3-0

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:00 เอฟเค โอครีด 2004 1 - 0 เอฟเค สโกเปีย 0-0
20:00 วลาซริมิ คิซีโว 1 - 0 เอฟเค ดริต้า 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

18:30 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 14 - 3 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 6-1

โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

20:00 โนวาลิ(ฟุตซอล) 5 - 2 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 2-1

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 บรัวบริทอากีต้า 2 - 2 เธสปา คูซัทสึ 1-2

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 2 - 0 เอลเลน่า โตรัน 2-0
20:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 1 - 2 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1-0
20:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ รอ การ์บาเนียกราโกล

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

00:00 โปแลนด์ (ยู 19) 2 - 5 อังกฤษ (ยู 18) 1-3
01:00 อียิปต์ (ยู 23) 1 - 1 แอฟริกาใต้ ยู23 1-0
01:00 โมร็อกโก 1 - 1 ลิเบีย 1-1
01:00 ฮังการี (ยู 21) 1 - 4 โครเอเชีย(ยู 21) 1-1
06:00 อุรุกวัย 1 - 0 เปรู 1-0
15:00 ไทย ยู19 0 - 1 อุซเบกิสถาน ยู19 0-0
19:00 เอสโตเนีย ยู19 0 - 3 รัสเซีย(ยู 19) 0-1
19:00 เกาหลีใต้ ยู19(N) 2 - 1 เวียดนาม ยู19 2-0
19:30 มาซิโดเนีย(ยู 19) North 2 - 1 ไซปรัส(ยู 19) 1-0
21:00 เบลเยียม(ยู 19) 2 - 4 อังกฤษ(ยู 19) 1-2
22:59
โคลัมเบีย(N)
0 - 0
ชิลี

โปรแกรมบอล NOR D4

18:00 โลโคโมทีฟ ออสโล 2 - 1 โดแบ็ก โฟรน 2-0
18:00 บรอดด์ 4 - 0 พอร์ส เกรนแลนด์ 2-0
18:00 สตอร์ท ไอแอล 1 - 1 ออส เทิร์น 0-0
19:00 ฮาลเซ่น 2 - 0 ฟริกก์ 2-0
19:00 เรดดี้ 0 - 2 ยูลเลิร์น เอฟซี 0-1
19:00 บรัมมันดาล 9 - 0 สเทรินจาร์ 4-0
19:00 เรนเฮล์ม บี 1 - 3 ทิลเลอร์ 1-1
20:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 2 - 2 แมดล่า ไอเอล 1-0
20:00 ไวกิ้ง บี 5 - 0 ดอน 2-0
20:00 เอฟโยร่า 3 - 1 ฟาน่า 1-1
21:00 ฟอลโล่ 0 - 0 วาเลเรนก้า บี 0-0
21:00 เมลฮิส 2 - 2 รัวฟอส ไอเอล บี 0-0
21:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 1 - 3 เฟคเกรอย 0-1
21:00 เบอร์เกน นอร์ด 8 - 0 วัลเดรส 4-0
21:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 0 - 1 สเตรนฮาม ไอเอล 0-1
21:00 ออรเคล 3 - 0 เวอร์ดัล 1-0

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:00 แอธเลติก บิลเบา บี 3 - 3 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-2
21:30 กรานาดา ซีเอฟ บี 1 - 0 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0-0
22:00 เรอัล ยูนิโอน 2 - 1 เรอัล บายาโดลิด บี 1-0
22:00 ซาลามังก้า 1 - 1 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-0
22:59 เอสดี ไลเนา 3 - 3 กาลาฮอร์รา 2-3
22:59 บาร์เซโลน่า บี 3 - 0 โอริฮูร่า 3-0
22:59 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0 - 1 ซาบาเดย์ 0-0
22:59 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1-1
23:30 เรอัล มาดริด กัสติยา 2 - 1 ปอนเตเบดรา 2-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 น็องต์(ยู 19) 3 - 3 นิออร์ท(ยู 19) 0-0
20:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 1 - 0 ชาโตรูซ์(ยู 19) 0-0
20:00 คาสเตลนู เลอ เลซ์ (ยู 19) 2 - 3 นีซ (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 2 - 2 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-1
00:00 ทีเอสวี บุชบัช 1 - 1 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 0-1
00:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1 - 1 เอฟซี เมมมินเก้น 0-1
00:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-1
00:30 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2 - 2 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-0
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1 - 0 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1-0
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 5 - 1 ซังค์ เพาลี 2 1-1
18:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 5 - 1 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 3-0
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น 0 - 1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0-0
19:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1 - 2 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-1
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 3 - 0 แบร์กิช กลัดบลัค 09 2-0
19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) รอ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 4 - 2 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-1
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2 - 2 วอทเทนชาย 09 1-1
19:00 ทูเอส ฮัลเทริน 1 - 2 บอนเนอร์ 0-0
19:00 วัปเปอร์ทาเลอร์ เอสวี โบรุสเซีย 2 - 5 เอสซี เวิร์ล 0-4
19:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1 - 3 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-2
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 2 - 0 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 0-0
19:00 ซาบรุคเค่น 2 - 0 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1-0
19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 2 - 1 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 2-0
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1 - 0 บาลินเกอร์ 0-0
19:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 2 - 0 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1-0
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 3 - 1 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-0
19:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 2 - 4 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 1-2
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 3 - 1 เอสวี เฮล์มสเตเทน 2-1
19:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 2 - 1 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0-0
19:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2 - 3 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 2-2
20:00 บีเอสวี เรห์เด้น 2 - 0 อัลโตน่า 93 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 จิปโป 8 - 1 เจเอพีเอส 2-1
18:00 คาริเนน โปเจ็ท 3 - 1 เอฟซีเอสพู 2-0
19:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 1 - 1 เอสซี คูฟู-98 0-0
19:15 เอ็มพี มิคเคลลี่ 0 - 0 เอฟซี ไวคิงกิต 0-0
20:00 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 5 - 0 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 มาเรียลวาส ยู17 1 - 3 เอสปินโญ ยู17 0-0
21:30 เฟยเรนเซ่(ยู 17) 0 - 2 ทอนเดลา(ยู 17) 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ รอ สโคลาร์เรซิต้า
15:00 ดูนาเรีย คาลาราซี รอ ราปิด บูคาเรสต์
15:00 กลอเรีย บูซัว รอ โปลิ ทิมิโซอาร่า
15:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 2 - 1 ฟารูล คอนสแตนต้า 1-1
15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0 - 5 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-4
15:00 ยูทีเอ อารัด รอ คอนคอร์เดีย เชียจน่า
17:30 เมต้าล๊อกโลบูส 1 - 0 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 0-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

22:00 ซูก 94 2 - 2 ลังเงนทาล 0-0
22:00 บาสเซโคร์ท รอ เดเลมอน
22:00 เอสซี โกลเดา 5 - 2 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 0-0
22:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) รอ เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท
22:00 แกรนด์ แลนซี 3 - 0 อัซซูรี่ 90 0-0
22:00 เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค 6 - 2 เอฟซี โคโซโวซูริค 3-0
22:00 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) รอ ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
22:00 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 3 - 0 เอฟซี กอสเซา 3-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

00:00 คุฟซไตน์ 2 - 0 เอสซี ชวาส 1-0
00:00 เอสวี แมตเตอร์สเบิร์ก (สมัครเล่น) 2 - 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 1-0
00:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 3 - 4 อัลเลอไฮเลเกน 2-2
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 1 - 2 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 0-1
00:00 เอสซี คาลสดอฟ 1 - 1 ซานตาอานา 0-0
00:00 เอสซี ไวซ์ รอ โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม
00:00 เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก 1 - 1 ยูนิออน กรูเทน 1-1
00:00 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 1 - 1 เอสวี เซเคอเคน 0-1
00:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 0 - 2 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 0-1
00:00 เอสวี คูเคิล 1 - 5 ยูเอสเค อานิฟ 1-1
00:30 อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ 0 - 0 เอสซี แมนสดอร์ฟ 0-0
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 2 - 1 น็อยซีเดิล 1-0
19:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว 1 - 1 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 1-0
20:00 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า 1 - 0 เอฟซี เวลส์ 0-0
20:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ รอ สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
21:00 แลนเกเนกก์ 2 - 1 ดอร์นบิร์น เอสวี 0-0
21:00 เอสวี โกรดิก 1 - 3 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 1-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 เฮลซิงกอร์ 7 - 0 สคอฟโชเว็ด 5-0
18:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 2 - 0 เอฟเค 2000 0-0
18:30 วีเอสเค อาร์ฮุส 1 - 0 ทิซเตด เอฟซี 0-0
19:00 ดาลุ่ม 0 - 0 นาสบี้ 0-0
19:00 มิดเดลฟาร์ท 2 - 0 เวการ์ 2-0
19:00 เอฟซี ซีสเวส 1 - 4 บราแบรนด์ 1-2
19:00 บีเค เฟรม 1 - 0 ฮิลลิร็อด 1-0
20:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 2 - 1 บี 73 สลาเกลเซ่ 1-0
20:00 บรอนชอยจ์ 0 - 0 ฮอลเบค 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 ควิด ฮอลเด้น 3 - 1 เบียเซ่น 1-1
21:00 โมสส์ 1 - 1 เอฟเคอเรนดัล 0-0
21:00 โฟลโร 1 - 0 อาซาเน่ ฟุตบอล 0-0
21:00 โกรลุด 1 - 2 อัสเคอร์ 0-1
21:00 กเจลแซส 3 - 0 ออปเซล ฟุตบอล 1-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

21:00 ทอนเดล่า (ยู 19) 1 - 0 อัลเวอร์ก้า ยู19 1-0
22:00 นาซิอองนาล ยู19 3 - 1 วิเซล่า (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

18:00 เอฟเค ไบโอลอก 2 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 1-0
18:00 เอฟเค โคลอมนา 3 - 2 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 0-1
18:00 เวเลส 3 - 1 โดลโกพรูดนี่ 2-1
18:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 3 - 0 ซนามย่า ทรูด้า 1-0
18:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1 - 4 เอฟซี มูรอม 1-2
18:00 เอฟเค การูก้า 1 - 1 โซโคล ซาลาตอฟ 1-1
18:00 สตาฟโรพอล-2009 0 - 0 มาชูค- เคเอ็มวี 0-0
18:00 อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ 0 - 3 วอลการ์ อัสทราคาน 0-0
18:30 เอฟเค มาฮัชกาลา 1 - 0 อันจิ มาคัชคาล่า 0-0
19:00 เอสเคเอ รอสตอฟ 1 - 1 ลีเจียน ไดนาโม 0-1
19:00 เอฟซี เปสคอฟ 747 2 - 3 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 2-3
19:00 โรดิน่า มอสโก 2 - 2 โอลิมป์ ฮิมกี 1-1
19:00 ดินาโม บรีอันสค์ 2 - 1 ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ 0-0
19:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 2 - 1 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 0-0
19:00 เอฟเค อาร์ยาซาน 2 - 2 คแวนท์ ออบนินส์ค 1-1
20:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1 - 4 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1-1
20:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 1 - 2 คาชานก้า มอสโก 1-1
20:00 ซัลยุต 3 - 0 เอฟซี อรารัต มอสโก 2-0
20:00 ดรูซบ้า เมย์คอพ 4 - 2 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1-2
21:00 ซาเทิร์น 2 - 2 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 1-1

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 2 - 1 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 0-0
19:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 4 - 2 อูลเลเรดส์ 4-0
19:00 บีเค โอลิมปิค 5 - 3 ไอเอส ฮาลเมีย 2-2
19:00 ออนซาล่า บีเค 1 - 1 อัสซีริสก้า บีเค 1-0
19:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 3 - 2 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1-1
19:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 6 - 0 เอสโลฟ บีเค 3-0
19:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ 2 - 1 สตาฟซินจ์ ไอเอฟ 1-1
19:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 3 - 0 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 1-0
19:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 2 - 4 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 0-2
19:00 เอฟเค อัลเมโบด้า/ลินเนอริด 2 - 2 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1-1
19:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 1 - 0 นัสโจ เอฟเอฟ 0-0
19:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 3 - 1 ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ 1-1
19:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 3 - 0 ราส์ลาท์ส เอสเค 0-0
19:00 โนซาบี้ ไอเอฟ 1 - 1 ไอเอฟโอ บรอโมล่า ไอเอฟ 0-1
19:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 13 - 0 โซเดอร์เทล์ 6-0
19:00 อัสซีริสก้า 5 - 1 เอ็นสเคเด้ไอเค 1-0
19:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 3 - 0 ไอเอฟเค อัสปุดเดน-เทลลัส 1-0
19:00 ทีเลโซ เอฟเอฟ 3 - 0 อราเมียสก้า ไอเอฟ 2-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

20:00 ทอร์ค 1 - 1 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1-1
20:00 วิลล่า เอสปาโนลา รอ เดปอร์ติโว มัลโดนาโด

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

20:00 อินเตอร์ ตูร์คู 2 5 - 2 ไรฟู 1-1
20:00 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 2 - 1 วิพาส ซาโล 1-1

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 2 - 1 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 0-1
02:00 ชิโก เดอ กายอานา 1 - 4 เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว 0-2
02:50 ซีแอ เฟอเรียล(N) 6 - 1 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 3-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

19:00 เอฟวี ออสเตรีย 13 4 - 2 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 3-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

18:30 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 10 - 0 เอฟซี สปอร์ต (ญ) 5-0

โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 บลู อีเกิ้ลส์ 2 - 1 อีพีเอซี ยูไนเต็ด 1-1
19:30 ชิทิพายูไนเต็ด 3 - 3 คารองกายูไนเต็ด 2-1

โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา

19:00 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก รอ อูทิน 08
19:00 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 4 - 2 เอสวี ฟรีเชีย 03 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

19:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 4 - 0 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 4-0
20:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค รอ มอเตรอ รูบิน
20:00 เออซุส วอร์ซอ รอ โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้
22:00 บอลเทค จีเนีย รอ กอร์นิค โคนิน
22:59 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 0 - 1 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0-1

โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง

00:00 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) 0 - 1 อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

20:00 เอฟซี ซิอง (ยู 21) 2 - 0 เอสซี แชม 1-0
21:00 เบลลินโซนา 1 - 3 บาเซิล ยู21 0-0
21:00 เอฟซี ซูริค (ยู 21) 1 - 2 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1-1

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:00 เอฟเค สลาโว วีเซลัด 2 - 0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 0 - 3 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 0-0
19:00 ดีเจเค เจเบนบัช 1 - 3 บาเยิร์น โฮฟ 0-0
19:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก 3 - 3 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 0-0
19:30 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี 1 - 1 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0-0
20:30 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 2 - 1 กอนเซนไฮม์ 1-1
21:00 1. FC Sand 0 - 2 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 0-0
21:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 2 - 2 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 1-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 นูร์ดวิก 1 - 3 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 0-1
19:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 4 - 0 เอเอสดับเบิลยูเอช 1-0
20:00 โวเลนดัม (เยาวชน) 0 - 1 เดอ ทริฟเฟอร์ส 0-1
20:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 2 - 2 สปาเคนเบิร์ก 1-0
20:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 3 - 3 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 3-2
20:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 1 - 0 ควิก บอยส์ 1-0
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 1 - 0 โคซัคเค่น บอยส์ 1-0

โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 ยูอาร์เอ กัมปาลา 0 - 0 มบารารา ซิตี้ 0-0
20:00 มา ลู 0 - 0 เอสซี วิลล่า 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง

17:00 โปซาเรวัซ(ญ) 1 - 10 วอจ์โวดิน่า(ญ) 0-7

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ รอ วาลเด้
18:00 เกรฟ รอ บี 1908
20:00 โอเคเอส รอ โคลดิงค์บีเค
20:00 เอบี ทาร์นดี รอ เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์

โปรแกรมบอล ฟิจิ คัพ

11:00 นาดิ เอฟซี 0 - 5 ลาบาซา เอฟซี 0-2
13:00 ซูวา เอฟซี 1 - 0 บา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

07:30 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 4 - 0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 2-0

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

17:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 3 - 2 เอฟเค โกเมล(สำรอง) 2-1

โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก

19:30 เอฟซี เอลน่าฮาด้า นาเซเรต 0 - 1 ไอรอนี่ บีไน คาบุล 0-0
19:30 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 1 - 0 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 0-0
23:30 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 0 - 0 เอฟซี ตีรี ราฮัท 0-0

โปรแกรมบอล

15:00 ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) 8 - 1 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) 5-1

โปรแกรมบอล

00:00 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 1 - 3 ชาเลอร์รัว(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล

22:59 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 3 - 1 อูแบวิลลิเยร์ 1-1

โปรแกรมบอล

01:00 อาไว(ยู 19) 2 - 1 กอริติบ้า ยู 19 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

04:00 ครูซ อซูล(ญ) 4 - 0 ติบูโรเนส เบราครูซ (ญ) 2-0
04:00 เกเรตาโร(ญ) 0 - 4 อัตลาส(ญ) 0-2

โปรแกรมบอล

21:00 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 1 - 5 บียารีล (ยู 19) 0-2
22:00 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 3 - 1 อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) 1-1
22:59 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 1 - 0 ยูดี อัลซีรา(ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:00 วิคทรอเรีย 89 เบอร์ลิน 3 - 0 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-0
00:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1 - 1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0-1

โปรแกรมบอล

15:30 ทีที ฮา นอย ยู 21 3 - 2 ทีพี โฮ จิ มินห์ ยู 21 1-1

โปรแกรมบอล

21:00 รัชเดน ไดมอนด์ 0 - 3 โคลวิลล์ ทาวน์ 0-0
21:00 บาร์เวล 5 - 0 เลสตัน เอฟซี 3-0
21:00 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 2 - 1 แทมเวิร์ธ 1-1
21:00 ฮิทชิน ทาวน์ 2 - 2 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1-1
21:00 คิงส์ แลงลีย์ 4 - 0 รูเชล โอลิมปิค 3-0
21:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 1 - 1 อัลเวเชิร์ช 0-0
21:00 นูเนียตัน โบโรห์ 3 - 0 เรดดิตช์ ยูไนเตด 0-0
21:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 0 - 3 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-1
21:00 สตัวร์บริดจ์ 1 - 1 บานบุรี ยูไนเต็ด 0-0
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 0 - 3 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 0-1

โปรแกรมบอล

20:00 ยูเคเอ็ม เอฟซี 1 - 0 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 0-0

โปรแกรมบอล CONCACAF Nations League

02:00 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ 2 - 2 ซูรินาเม 0-1
04:00 แอนติกาและบาร์บูดา 2 - 1 กายอานา 2-0
06:00 สหรัฐอเมริกา 7 - 0 คิวบา 6-0
08:05 เบอร์มิวดา 1 - 5 เม็กซิโก 0-2
09:00 นิการากัว 3 - 1 โดมินิโก 2-0

โปรแกรมบอล

15:00 บิดเวสท์ วิทซ์(สำรอง) 2 - 0 บาโรก้า เอฟซี(สำรอง) 0-0
15:00 โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง) 2 - 1 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-1
17:00 ไฮแลนด์ส พาร์ค(สำรอง) 1 - 0 แบล็ค ลีโอพาร์ด(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล

16:00 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 1 - 3 วัดโบสถ์ เอฟซี 0-1
16:00 ห้วยแถลง ยูไนเต็ด 1 - 2 อุตรดิตถ์ 1-1

โปรแกรมบอล

15:00 พีเอสไอเอส ซะมารัง(ยู 20) 3 - 2 บายังการา เอฟซี(ยู 20) 1-0
19:00 เปอร์เซบายา สุราบายา(ยู 20) 3 - 3 พีเอส บาริโต ปูเตร่า(ยู 20) 1-1

โปรแกรมบอล

01:30 แอลลาเนลี 1 - 4 อัมมันฟอร์ด 0-1
20:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 1 - 3 รีห์ล เอฟซี 1-3
20:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี 4 - 2 ทคอนวี ยูไนเต็ด 1-1
20:30 รูตินทาวน์ เอฟซี 1 - 1 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 0-0
20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 7 - 1 ทาฟฟ์ เวลล์ 7-0
20:30 อาแฟน ลิโด้ 1 - 1 คุมบราน เซลติก 0-1

โปรแกรมบอล 12/10/2562

โปรแกรมบอล BLR WCUP
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล CONCACAF Nations League
โปรแกรมบอล Copa Libertadores Femenino
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล ISR U19
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล Qatar Cup
โปรแกรมบอล SVK U19 A
โปรแกรมบอล UAE Etisalat เอมิเรตคัพ
โปรแกรมบอล UAE คัพ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง
โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา
โปรแกรมบอล ชิลี คัพ
โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล บาห์เรน คัพ
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya
โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
โปรแกรมบอล ฟิจิ คัพ
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
โปรแกรมบอล ฟิลิปปินส์ UFL
โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มาเลเซีย FAM ลีก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก โคปา
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูธคัพ อิตาลี
โปรแกรมบอล ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก
โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย คัพ
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2
โปรแกรมบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น
โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย Div.1
โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก
โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ
โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ฮ่องกง 2nd Division
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก



โปรแกรมบอลBLR WCUP, BSWCP, CONCACAF Nations League, Copa Libertadores Femenino, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, NOR D4, Qatar Cup, SVK U19 A, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, UAE คัพ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี คัพ, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซิมบับเวพรีเมียร์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบียลีก หญิง, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บาห์เรน คัพ, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟิจิ คัพ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย FAM ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก โคปา, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูธคัพ อิตาลี, ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา คัพ, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อิสราเอล C ลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยกันดา, เอสโตเนีย คัพ, แองโกลา Girabola ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง 2nd Division, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก,