บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 06/12/2562

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

05:15 บาเฮีย บีเอ 1 - 1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-0
05:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2 - 0 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0
05:15 พัลไมรัส 5 - 1 โกยาส 2-1
06:00 ฟลาเมงโก 6 - 1 อาไว เอฟซี เอสซี 3-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

23:30 อาร์เซน่อล ตูล่า 4 - 0 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-0
23:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3 - 0 ดินาโม มอสโก 3-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

18:00 อัลบาเซเต้ 1 - 1 เอซเตรมาดูรา 0-0
22:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 - 2 ฟูเอนลาบราดา 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:30
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
0 - 2
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
03:15
อาร์เซน่อล
1 - 2
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 เอฟซี ลินคอล์น(N) 0 - 5 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-2
17:00 มอนเตเนโกร (ยู 16) 1 - 0 อาเซอร์ไบจาน (ยู 16) 1-0
19:10 เคพีวี อคาเตเมีย 0 - 1 ยาโร 0-0
34วินาที ชบับ อลอร์ดอน 0 - 0 อัล จาซีรา -
21:55 เออซุส วอร์ซอ 4 - 2 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 3-2

โปรแกรมบอล โคปปา อิตาเลีย

00:00 ปาร์ม่า 2 - 1 โฟรซิโนเน่ 1-0
03:00 กาญารี่ 2 - 1 ซามพ์โดเรีย 1-0

โปรแกรมบอล จีน เอฟเอ คัพ

18:35 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 3 - 0 ซานตง ลู่เนิ่ง 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม คัพ

02:45 มูสครอน เปรูเวลซ์ 2 - 3 อันเดอร์เลชท์ 1-2

โปรแกรมบอล โปแลนด์ คัพ

02:45 คราโคเวีย คราคอฟ 0 - 0 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:30 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0 - 1 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

22:59 เอสคิเซไฮสปอร์ 3 - 1 อุมรานิเยสปอร์ 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:00 ทแซร์สโค เซโล 2 - 2 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

23:30 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0 - 2 บานิค ออสตราว่า 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:30 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2 - 0 คลับ อเมริกา 1-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 1 - 1 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-0
20:00 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1 - 2 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 0-2
20:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0 - 0 ฮาโปเอล นาซาเรท 0-0
20:00 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0 - 0 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0-0
20:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 4 - 2 คาฟร์ กาซิม 1-0

โปรแกรมบอล Gulf Cup of Nations

00:00 กาตาร์ 0 - 1 ซาอุดีอาระเบีย 0-1

โปรแกรมบอล กรีซ คัพ

00:30 พานาธิไนกอส 2 - 0 พานาคายคิ 2005 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี คัพ

00:45 เบซิคตัส เจเค 3 - 0 24 Erzincanspor 2-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

21:00 เลวาเดียกอส 1 - 0 เออร์โกเทลิส 1-0

โปรแกรมบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

02:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด ยู18 3 - 1 ฮัลล์ ซิตี้ ยู18 0-0
02:00 ครูว์ ยู18 1 - 2 บาร์นสลีย์ ยู18 0-0

โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

22:59 เอเอส วิต้า คลับ 0 - 1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 แรมปรา จูเนียร์ 2 - 1 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 2-0
03:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0 - 1 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0-0
03:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0 - 2 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0-0
03:00 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 3 - 2 พลาซ่า โคโลเนีย 2-0
03:00 บอสตัน ริเวอร์ 3 - 1 ดานูบิโอ เอฟซี 1-0
06:30 ซีเอ เพนาโรล 2 - 1 เซอร์โร ลาร์โก 1-0
06:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 2 - 4 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-0
06:30 ซีเอยูเวนตูเด้(N) 0 - 3 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:30 เมลเบิร์น ซิตี้ 0 - 3 เพิร์ท กลอรี่ 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

03:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี รอ โอ.ฮิกกิ้นส์
03:00 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ รอ เอฟเวอร์ตัน ซีดี
03:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน รอ โคเบรซอล
03:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า รอ ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
03:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว รอ โคโล โคโล่
03:00 คอนอูมโบ ยูนิโด รอ ฮัวชิปาโต้
03:00 คูริโก้ ยูนิโด รอ ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
03:00 ปาเลสติโน่ รอ ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า

โปรแกรมบอล Qatar Cup

22:10 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)(N) 6 - 0 อัล วาครา 2-0
22:10 อัมม์ ซาลาล(N) 2 - 0 อัล ชาฮานียา 2-0
22:10 อัล เรย์ยาน(N) 0 - 6 อัล ซาดด์ 0-4

โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ

22:30 เอนพ์พี 0 - 0 เอล เตราซานาห์ 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

18:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 3 - 2 อูฟา (เยาวชน) 1-1
22:00 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 3 - 2 เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) 2-2

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

03:15 คาซ่า เพีย เอซี(N) 0 - 3 ปอร์โต้ 0-0

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:15 ซีดี ซอนโซนาเต(N) 0 - 1 ซีดี อากีลา 0-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

01:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1 - 0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 มาราธอน 2 - 2 ซีดี วิด้า 1-1

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 5 - 1 รีล โปโตซี่ 2-0
02:30 เดสตรอย์เยร์ส 2 - 3 โบลิวาร์ 1-0
05:15 ออโรร่า 2 - 0 รอยัล พารี่ เอฟซี 1-0
07:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3 - 1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 2-1
07:30 บลูมมิ่ง 0 - 3 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

22:00 คาราบัค 2 - 2 เคสลา เอฟเค 2-1

โปรแกรมบอล Saudi King Cup of Champions

19:15 อัล ราเอ็ด 0 - 0 อัล มอจเซล 0-0
21:25 อัล-โนจูม 1 - 3 อัล อาห์ลี 0-1
21:25 อัล อิตติฟาค 2 - 1 อัล ทาย 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:30 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 0 - 0 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

21:00 อัล ไอน์ 2 - 1 อัล ชาร์จาห์ 1-1
21:00 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0 - 1 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0-1
23:30 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0 - 4 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 0-3
23:30 อัล อาห์ลี ดูไบ 5 - 1 อัล วาเซิ่ล 1-1

โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:40 ดูบา อัลฮัสซัน 2 - 0 อัล อราบี 1-0

โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1

18:30 อินเดียน แอโรว์ 0 - 1 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

17:30 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน(N) 3 - 0 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 2-0
17:40 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1 - 1 รูบิ ชาปิร่า 1-1
17:45 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 4 - 0 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 2-0
17:45 ฮาโปเอล อิกซาล 1 - 1 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 1-0
17:45 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม(N) 0 - 0 ฮาโปเอล คัวแคบ 0-0
18:00 มัคคาบี้ ชารายิม(N) 0 - 0 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 0-0
18:00 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 2 - 1 ฮาโปเอล อซิ กิลโบอา 1-1
18:00 มัคคาบิ ทามร่า 1 - 0 มัคคาบี้ อิโรนิ 1-0

โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

17:30 คูเนห์ เบ คูเนห์ 0 - 1 มาลาวัน 0-0
17:30 แคชไค 1 - 0 ดามาช กิลาน เอฟซี 1-0
17:30 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0 - 0 เมส เคอมัน 0-0
17:30 ชาร์ดารี ทาบริซ 1 - 1 โอซิน อัลบอร์ซ 0-0
17:30 ซีพิดรูด แรชต์ 1 - 3 บาดราน เอฟซี 0-2
17:30 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1 - 1 อาร์แมน โกฮาร์ 0-1
17:30 เมส ราฟซานจาน 3 - 1 นาวาด เออร์เมีย 1-0
18:00 เอสเตกัล คูซสถาน 4 - 1 โคเชห์ ทาเลย์ 1-0

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 อาแจ๊กซ์ เคป ทาวน์ 2 - 0 เจดีอาร์ สตาร์ 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

18:00 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)(N) 0 - 0 ดนีโปร-1 (ยู 21) 0-0
18:00 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 1 - 2 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 0-2

โปรแกรมบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

00:20 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) 2 - 0 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 0-0
00:30 มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ) 1 - 1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 0-1
01:30 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 7 - 2 ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 3-1

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

02:00 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 0 - 4 ยูดี ลอส กราเลส 0-1
03:00 ฟิวดัส เด มุลเซีย 0 - 0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-0
17:00 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่(N) 2 - 1 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 2-0
17:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0 - 2 อัลคอร์ค่อน บี 0-1
18:00 ดีเอวี ซานต้า อน่า 3 - 2 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-1
18:00 อีดีเอ็มเอฟเชอรา(N) 2 - 1 กัลโลเวรา 1-0
21:30 เลกาเนส บี 3 - 1 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 2 - 1 เซวาน บอย 1-0

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:30 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 4 - 1 พีเอส ติร่า 2-0
18:30 บาริโต ปูเตรา 0 - 3 เซเมน ปาดัง 0-1
18:30 คัลเทง พิวทรา เอฟซี 1 - 4 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-2

โปรแกรมบอล สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ

02:00 เรอัล มูร์เซีย 1 - 1 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-1

โปรแกรมบอล

04:00 อาร์เจนติน่า ยู15(N) 4 - 2 โคลัมเบีย ยู15 2-0
06:30 ปารากวัย ยู15 0 - 2 บราซิล ยู15 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

22:59 ซาสซูโอโล่ (ญ) 3 - 0 ฟลอเรนซ์(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน U19 ลีกา

17:00 เมตาเลิร์กส์ ซาโปริสย่า (ยู 19) 1 - 0 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 19) 0-0
18:00 เอฟซี คาร์ปาตี้ ลวิฟ (ยู 19) 1 - 2 ชัคตาร์ โดเนตสค์(ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

03:30 เวเนซูเอล่า ยู20 3 - 0 คิวบา (ยู 20) 3-0

โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ

17:15 เอฟซี กัว ดีเวลลอปเม้นท์ 2 0 - 2 สปอร์ตติ้ง กัว 0-1

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

18:00 ซีดี อิซาร่า 2 - 2 ยูดี โลโกรนเยส 0-2
22:00 อลาเบส 2 0 - 2 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-2
22:00 ซาลามังก้า 0 - 0 เรอัล บายาโดลิด บี 0-0
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ 1 - 0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1-0
22:59 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1 - 0 โอซาซูน่า บี 0-0
23:30 เอสดี ไลเนา 1 - 0 แอธเลติก บิลเบา บี 1-0
23:30 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 3 - 1 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

22:59 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 3 - 0 สปอร์ทูล สเนโกฟ 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 4 - 0 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0-1
19:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 - 1 แบนฟิลด์(สำรอง) 0-0
19:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 - 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 0-1
19:00 โคลอน (สำรอง) 5 - 0 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 2-0
19:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0 - 0 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-0
19:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 2 - 0 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1-0
19:00 ฮูรากัน(สำรอง) 0 - 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 0-0
19:00 ลานุส(สำรอง) 3 - 1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 2-0
19:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1 - 0 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0-0
19:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 2 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-0
19:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 0 - 1 บานฟิลด์(สำรอง) 0-0
19:10 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 2 - 0 นีเวลล์ส (สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง

19:30 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 2 - 5 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 2-1

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:30 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี(N) 0 - 2 เอฟซี โบคา จูเนียร์สยิบรอลตาร์ 0-2

โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก

15:30 เบต้า นาฮาริย่า(N) 2 - 0 บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล 1-0
17:00 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 3 - 0 เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 0-0
17:00 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 4 - 1 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 4-1
17:30 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 3 - 0 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 0-0
18:00 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 3 - 1 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 2-1
18:00 ไอออนนิ โมดิอิน 2 - 1 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 2-1
18:00 เอฟซี ดิโมนา 6 - 1 เอฟซี ตีรี ราฮัท 4-1
18:15 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 3 - 0 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 0-0
19:40 ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท 1 - 1 ฮาโปเอล รามอท มินาเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล

19:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์(N) 0 - 0 หยวน ลอง เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล Brazil Peel Youth Championship

01:30 อเมริกา เด กาลี(ยู 20)(N) 1 - 1 ราซิ่ง คลับ (ยู 20) 0-1
02:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ยู 20)(N) 3 - 0 สปอร์ตติโว่ เพนาโรล (เยาวชน) 2-0
03:30 พัลไมรัส (เยาวชน)(N) 1 - 1 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 20) 0-0
04:00 ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20)(N) 0 - 1 อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล

18:00 บาเลนเซีย (ยู 19) 3 - 2 บียารีล (ยู 19) 1-1
18:30 วาลาโดลิด(ยู 19) 3 - 2 เกตาเฟ่(ยู 19) 1-2
19:00 เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) 9 - 0 นูมานเซีย(ยู 19) 2-0
19:00 เซบีย่า (ยู 19) 2 - 0 กรานาดา (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล

00:30 วาลูร์ เรย์ยาวิค 3 - 2 เคอาร์ เรย์ยาวิค 2-0

โปรแกรมบอล

05:00 โซล เดอ อเมริกา(N) 0 - 0 เดปอร์ติโว คาเปียต้า 0-0

โปรแกรมบอล

17:10 บังคาลอร์ บี 6 - 1 เอ็มอีจี 3-0

โปรแกรมบอล

34วินาที เดปอร์ติโว ซานาเรท เอฟซี (สำรอง) 0 - 0 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) -

โปรแกรมบอล 06/12/2562

โปรแกรมบอล Brazil Peel Youth Championship
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล Egypt Premier League
โปรแกรมบอล Gulf Cup of Nations
โปรแกรมบอล Kuwait Youth League
โปรแกรมบอล Qatar Cup
โปรแกรมบอล Saudi King Cup of Champions
โปรแกรมบอล UAE Etisalat เอมิเรตคัพ
โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กรีซ คัพ
โปรแกรมบอล โคปปา อิตาเลีย
โปรแกรมบอล จีน เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรมบอล ตุรกี คัพ
โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม คัพ
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ
โปรแกรมบอล โปแลนด์ คัพ
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
โปรแกรมบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
โปรแกรมบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
โปรแกรมบอล มาลี Premiere Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
โปรแกรมบอล ยูเครน U19 ลีกา
โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women
โปรแกรมบอล สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก
โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก
โปรแกรมบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก
โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ
โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
โปรแกรมบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา



โปรแกรมบอลBrazil Peel Youth Championship, BSWCP, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, Egypt Premier League, Gulf Cup of Nations, Kuwait Youth League, Qatar Cup, Saudi King Cup of Champions, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, โคปปา อิตาเลีย, จีน เอฟเอ คัพ, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี คัพ, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, เบลเยี่ยม คัพ, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ คัพ, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน U19 ลีกา, ยูเครน U21 ลีกา, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, ออสเตรเลีย ลิก เอ, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อิสราเอลลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ คัพ, อุรุกวัยลีกสำรอง, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา,