บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 18/01/2563

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:30 เมเชเลน 2 - 3 สตองดาร์ด ลีแอช 0-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

02:30 ชาลเก้ 04 2 - 0 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-0
21:30
เอาก์สบวร์ก
3 - 5
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21:30
ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
1 - 2
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
0 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน
21:30
โคโลญจน์
3 - 1
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
1 - 2
ไฟร์บวร์ก

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

02:00 พีอีซี ซโวลล์ 3 - 3 อูเทร็คท์ 1-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 0 - 2 เดอ กราฟสคัป 0-1
02:00 เอ็นเอซี เบรด้า 3 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0-0
02:00 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3 - 3 เอสซี เทลสตาร์ 0-1
02:00 โวเลนดัม 4 - 2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1-1
02:00 เอฟซี ออสส์ 3 - 2 เอสซี คัมบูร์ 2-2
02:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 0 - 0 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-0
02:20 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 0 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:00 ปอร์โต้ 1 - 2 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-1
04:15 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0 - 2 เบนฟิก้า 0-0
22:30 อาเวส 3 - 0 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-0
22:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1 - 0 ซานตาคลารา 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 อันคารากูคู 0 - 1 คอนยาสปอร์ 0-0
18:00 อลันยาสปอร์ 5 - 1 เคย์เซริสปอร์ 1-0
21:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 4 - 1 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 4-0

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

03:00 เลกาเนส 0 - 3 เกตาเฟ่ 0-3
19:00
เลบานเต้
0 - 1
อลาเบส
22:00
เรอัล มาดริด
2 - 1
เซบีย่า

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

03:00 ฟูเอนลาบราดา 0 - 0 มาลาก้า 0-0
22:00 นูมานเซีย 2 - 0 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1-0

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00
ลาซิโอ
5 - 1
ซามพ์โดเรีย

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 3 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
22:00 พอร์ทเวล 1 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
22:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1 - 0 เชลแน่ม ทาวน์ 0-0
22:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2 - 2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2-1
22:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 1 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-1
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1 - 2 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1-1
22:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2 - 0 สวินดอน ทาวน์ 1-0
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0 - 4 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-1
22:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 4 - 1 มอร์แคมบ์ 2-0
22:00 วอลซอลล์ 2 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 0-1
22:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30
วัดฟอร์ด
0 - 0
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
22:00
อาร์เซน่อล
1 - 1
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
22:00
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
1 - 1
แอสตัน วิลล่า
22:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
2 - 2
คริสตัล พาเลซ
22:00
นอริช ซิตี้
1 - 0
บอร์นมัธ เอเอฟซี
22:00
เซาแธมป์ตัน
2 - 3
วูล์ฟแฮมป์ตัน
22:00
เวสต์แฮมยูไนเต็ด
1 - 1
เอฟเวอร์ตัน

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:45 ฟูแล่ม 1 - 0 มิดเดิลสโบรห์ 1-0
19:30 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 0 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-1
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0 - 5 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-3
22:00 บริสตอล ซิตี้ 1 - 0 บาร์นสลีย์ 0-0
22:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0 - 0 เบรนท์ฟอร์ด 0-0
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1 - 1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-0
22:00 มิลล์วอลล์ 2 - 0 เร้ดดิ้ง 0-0
22:00 สวอนซี ซิตี้ 2 - 1 วีแกน แอธเลติก 1-1
22:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

22:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0 - 1 โคเวนทรี ซิตี้ 0-1
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 1 ซันเดอร์แลนด์ 0-0
22:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1 - 2 อิปสวิช ทาวน์ 1-0
22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 1 พอร์ทสมัธ 0-1
22:00 ลินคอล์น ซิตี้ 1 - 0 แบล็คพูล 0-0
22:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 3 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 2 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-1
22:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2 - 1 โรชเดล 1-1
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 - 0 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 2 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

03:00 โฟรซิโนเน่ 2 - 2 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1-1
21:00 เครโมเนเซ่ 0 - 0 เอซี เวนิช 0-0
21:00 ยูเว่ สตาเบีย 1 - 0 เอ็มโปลี 1-0
21:00 ทราปานี่ 3 - 1 อัสโคลี่ 1-1
21:00 ลิวอร์โน่ 4 - 4 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 3-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:15 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1 - 1 กราเซอร์ เอเค 0-0
00:30 ทูเอส ฮัลเทริน 1 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 1-0
00:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง(N) 4 - 2 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 1-1
01:00 เอล์ฟส์บอร์ก(N) 1 - 0 ฮัคเค่น 1-0
01:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก(N) 1 - 1 ฮาเวลเซ่ 1-1
01:00 ทรูจิลลานอส 3 - 1 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 2-0
02:00 คลับบรูจจ์ ยู21 1 - 1 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 0-1
02:30 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-1
02:45 ดันดาล์ค 7 - 1 ยูซี ดับลิน 3-1
02:45 เชลบอร์น(N) 2 - 0 แอธโลน ทาวน์ 2-0
03:00 โมนาคัส เอสซี 3 - 2 โบลิวาร์ 2-1
03:30 ซาโมร่า บารินาส 2 - 3 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 1-2
09:35 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 5 - 3 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 2-2
11:30 มอดบูรี่ เจ็ท(N) 5 - 1 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 2-1
11:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 4 - 2 ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 2-0
11:30 สเติร์ทไลอ้อนส์(N) 2 - 1 โครย์ดอน คิงส์ 0-1
12:00 กัมบะ โอซาก้า 4 - 1 โอกินาวะ เอสวี 2-0
12:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส รอ มิยาซากิ
13:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด 7 - 1 สปิริต เอฟซี 4-1
14:00 ไฮฟอง เอฟซี 1 - 4 ฮอง อันห์ ยาลาย 0-2
14:00 กวาง นัม 2 - 1 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 1-1
14:00 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 3 - 0 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี 2-0
14:30 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1 - 4 ฮูม ซิตี้ 0-3
15:00 ด่งท้าป 0 - 2 เกิ่น เทอ เอฟซี 0-1
15:30 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 2 - 3 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 2-2
15:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 2 - 0 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
16:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด รอ บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
16:00 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 2 - 1 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-1
16:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี รอ โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี
16:00 ฮานอย ทีแอนด์ที 0 - 3 แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-1
16:00 นัม ดินห์ เอฟซี 3 - 1 ไซ่ ง่อน เอฟซี 1-0
16:00 เดอะ คอง 2 - 1 ทัน กวางนินห์ 1-1
16:00 เอฟซี พิวนิค 0 - 2 ชีรัค 0-1
16:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 4 - 1 วาลาชเก เมซิริชี 3-1
16:00 โอเดนเซ่ บีเค(N) 3 - 0 มิดเดลฟาร์ท 0-0
16:00 วาซาส 1 - 0 โซลอคซาร์ 1-0
16:30 เอสซี เวิร์ล รอ พรูเบน มุนสเตอร์
16:30 สโลวาน ลิเบอเรช 7 - 2 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-0
16:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 2 - 1 แอดมิร่า ปราฮา 1-0
16:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่(N) 1 - 1 ดิออสกียอร์ วีทีเค 0-1
17:00 นาเอสเวด 0 - 0 เอบี โคเปนฮาเกน 0-0
17:00 สปาร์ตาปราก(N) 1 - 0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1-0
17:00 โอเคเอส 1 - 1 ดาลุ่ม 0-0
17:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น(N) 4 - 1 อัสติ นาดลาเบม 3-0
17:00 เอฟเค เซนิก้า 0 - 0 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0-0
17:00 เทรนซิน 4 - 3 โอปาว่า 2-1
17:00 เทปลิเซ่ 2 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-1
17:00 สปุตนิก 0 - 5 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-3
17:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1 - 1 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 0-0
17:00 ดินาโม มินส์ค รอ เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
17:00 เดเบรเซน วีเอสซี 5 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1-1
17:00 ปิแอส กลิวิส(N) 2 - 1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 2-1
17:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 3 - 0 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-0
17:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 2 - 0 สเตล บิเซค 0-0
17:30 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 3 - 4 สเตล รุสซ์โซว 3-3
18:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1 - 2 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1-1
18:00 บี 73 สลาเกลเซ่ รอ เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
18:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1 - 0 ฮอลเบค 0-0
18:00 บรอนชอยจ์ 2 - 0 สคอฟโชเว็ด 2-0
18:00 บุรุนดี(N) 3 - 1 เซเชลส์ 0-1
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0 - 0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 0-0
18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ(N) 2 - 1 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-0
18:00 วิสล่า คราคอฟ(N) 1 - 0 สตอล เมียเลช 0-0
18:00 ลาฟนิทซ์(N) 6 - 1 เอสซี แมนสดอร์ฟ 4-0
18:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 0 - 1 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-1
18:00 โปกอน ซีดล์เซ 0 - 0 วิสลา พูลาเว่ 0-0
18:00 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 1 - 5 วิกรี่ ซูวอลกี้ 1-1
18:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 4 - 2 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 2-0
18:00 ฟาสตาฟ ซลิน(N) 2 - 1 เอสเคเอฟซีเรด 1-0
18:10 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า(N) 2 - 0 ซิกม่า โอโลมุช 1-0
18:30 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 5 - 0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 3-0
18:35 นอร์บี้ ไอเอฟ 3 - 0 อัสซีริสก้า ไอเค 1-0
18:45 คูพีเอส 6 - 0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 4-0
19:00 พีเอฟเค มอนทาน่า รอ สปาร์ตัก เพลเวน
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี รอ โฮลสไตน์ คีล
19:00 เวเจิล 8 - 0 ริงโคบิง 2-0
19:00 ฮาล์มสตัด 3 - 1 ลุนด์ บีเค 1-0
19:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม(N) 2 - 2 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-1
19:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 2 - 0 เรโนวา 2-0
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1 - 3 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-0
19:00 โอเรโบร 4 - 0 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 1-0
19:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 3 - 0 เอ็นเค นาฟต้า 1-0
19:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1 - 2 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 1-0
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 0 บีเค อวาลต้า 2-0
19:00 เฮลซิงกอร์ 2 - 2 เฟรมัด อเมเจอร์ 0-2
19:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2 - 1 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2-1
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 4 - 1 ซเซจ เอเค 0-1
19:00 ยัง บอยส์ 2 - 2 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-0
19:00 ซอนเดอร์ไจสกี 0 - 1 โคลดิ้ง 0-1
19:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0 - 7 ทแซร์สโค เซโล 0-3
19:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 14 - 0 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 8-0
19:00 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)(N) 1 - 3 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
19:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 4 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก(เยาวชน) 0-0
19:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 - 0 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 1-0
19:00 เทรนซิน 6 - 1 โอโตรโควิซ 5-0
19:00 เอ็มเอฟเค โคซิเซ่ 3 - 0 เอสโซลโนกิ เอฟซี 0-0
19:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 3 - 0 เอฟเคสวิเจซด้า 2-0
19:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 1 - 2 เทาโร เอฟซี 1-0
19:15 เอฟซีเอสพู รอ อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
19:20 เซลังกอร์ พีบี 3 - 0 เปอร์ซิบ บันดุง 3-0
19:30 โปลิเทคนิก้า อายซี่(N) 1 - 1 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-1
19:30 วิโตชา บิสตริต้า 4 - 0 สตรัมส์ก้า สลาวา 1-0
19:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 2 - 1 ชามนิตเซอร์ 1-0
19:30 อิลเวส แทมเปเร่ 0 - 0 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-0
19:30 อินเตอร์ ตูร์คู 0 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-0
19:30 โคโรน่า คีลเซ่ 0 - 1 เซ็บซี่ 0-0
20:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2 - 5 เอฟซี มินาจ 1-0
20:00 วาซาส 0 - 0 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-0
20:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 0 - 0 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-0
20:00 โบเรค เวเลส 2 - 2 ราบ็อตนิคกี้ 1-1
20:00 เอไอเค โซลน่า(N) 2 - 1 คาร์ลสเตด บีเค 0-1
20:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์(N) 8 - 0 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 5-0
20:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0 - 2 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-0
20:00 ออสเตรียเวียนนา 7 - 2 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 5-0
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค รอ ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
20:00 บอนเนอร์ 2 - 2 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1-1
20:00 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์(N) 2 - 1 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 2-0
20:00 กราสฮ็อปเปอร์ 1 - 0 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 0-0
20:00 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1 - 2 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1-2
20:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก(N) 4 - 1 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 0-1
20:00 ไฮเดอร์ เอสวี 1 - 1 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1-1
20:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 5 - 4 เอสเฟา สแตรเลน 1-3
20:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 0 เอฟซี มอนไฮม์ 1-0
20:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1 - 2 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1-1
20:00 เอสวี รีด(N) 4 - 0 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 2-0
20:00 ลูกาโน 1 - 0 เอสซี เครียนส์ 0-0
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 2 - 2 โอลเดนเบอร์ก 0-0
20:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม(N) 5 - 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2-1
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 4 - 1 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1-0
20:00 ไวเด้นบรูค 1 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-0
20:00 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1 - 4 ราปิด เวียนนา 1-2
20:00 อเลมานเนีย อาเค่น 4 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-0
20:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช(N) 0 - 1 เอฟซี ซูริค 0-0
20:00 เอฟซี อูฟา(N) 0 - 2 อูจเปสต์ 0-2
20:00 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 3 - 0 ซัลยุต 0-0
20:00 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์(N) 3 - 3 สลิโก โรเวอร์ส 1-0
20:00 กีไอร์มอต เอสอี 0 - 0 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-0
20:15 ยาโร(N) 2 - 5 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1-1
20:30 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน(N) 1 - 3 สตุ๊ตการ์ต 0-2
20:30 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 2 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-1
20:30 ซีเอส โวลุนทารี 3 - 1 ดินาโม ทบิลิซี 2-1
20:30 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 4 - 2 ทูเอส ฮัลเทริน 2-1
21:00 ไฮน์เดนเฮลม์(N) 5 - 2 ปักกิ่ง กั๋วอัน 2-0
21:00 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 3 โปกอน เซซิน 1-2
21:00 วิสล่า พล็อค(N) 0 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-2
21:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 0 - 2 เวลลิงเก้น 0-1
21:00 เอฟซีคลินเซนิ 2 - 2 คาราบัค 1-1
21:00 สเตอัว บูคาเรสต์(N) 1 - 0 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-0
21:00 เอฟซี ธูน 4 - 3 เนอชาแตล ซามักซ์ 2-0
21:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 2 - 2 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-1
21:00 คัพเฟ่นเบิร์ก(N) 3 - 5 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 3-3
21:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0 - 2 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-1
21:00 เซอร์เวตต์(N) 1 - 1 สเตด โลซาน อูชชี 0-1
21:00 ซังค์ เพาลี 3 - 4 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-2
21:00 เอฟซี เวลส์ 1 - 5 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-2
21:00 ดินาโม ซาเกร็บ(N) 2 - 1 สโลวัคโก้ 0-0
21:00 บานิค ออสตราว่า(N) 0 - 2 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-0
21:00 สตวร์มกราซ(N) 1 - 3 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-1
21:20 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก(N) 6 - 0 อัล อราบี 2-0
21:25 เอฟเค ริเตเรียไอ 0 - 2 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1
21:30 เอสวี ลิปสตัดท์ 5 - 0 โรแลนด์ เบ็กเคิ่ม 0-0
22:00 โอเรโบร รอ ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
22:00 โบโตซานี่ 1 - 2 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-1
22:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 4 - 0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1-0
22:00 ดินาโม บูคาเรสต์(N) 1 - 1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1-0
22:00 ดินาโม เดรสเดน(N) 3 - 0 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2-0
22:00 ยัง บอยส์ 2 - 1 เคียสโซ 1-0
22:59 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(N) 1 - 1 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-0
23:30 เอฟซี ซิยง(N) รอ อีเวอร์ดอน

โปรแกรมบอล เฟรนซ์ คัพ

03:05 กรานวิลเล(N) 0 - 3 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-0
19:00 นีซ 2 - 1 เรด สตาร์ 93 2-0
21:00 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 3 - 1 น็องซี่ 1-1

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

02:45 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2 - 0 สแตรนแรร์ 1-0
22:00 อเบอร์ดีน 1 - 0 ดัมบาร์ตัน 0-0
22:00 อัลลัว แอทเลติค 2 - 3 อินเวอร์เนสส์ 1-1
22:00 อาร์บรอท 0 - 0 ฟัลเคิร์ก 0-0
22:00 อายร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 รอสส์ เคาน์ตี้ 1-0
22:00 บอนนี่ริกก์โรส 0 - 1 ไคลด์ 0-0
22:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 5 - 0 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 3-0
22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 5 - 0 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 คิลมาร์น็อค 6 - 0 ควีนส์ ปาร์ค 3-0
22:00 ลิฟวิงสตัน 3 - 1 เรธโรเวอร์ส 0-1
22:00 เซนต์ จอห์นสโตน 3 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 แอชดอด เอ็มเอส 1 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-0
22:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 4 - 0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

18:00 อุมรานิเยสปอร์ 1 - 0 อัลเตย์สปอร์ 0-0
20:30 อดาน่าสปอร์ 0 - 0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
22:59 อัลตินอร์ดู 2 - 2 ฮาเตย์สปอร์ 2-1

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:30 เควีเอสเค ลอมเมล 1 - 0 เคเอสซี โลเคอเรน 1-0
22:59 โรเซลาเร่ 0 - 2 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 2 - 1 ครูซ อาซูล 1-0
10:00 อัตลาส 0 - 1 พูอีบลา 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

20:30 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 0 - 1 วิเทอเบเซ่ 0-0
21:00 อัลบิโนเลฟเฟ่ 2 - 0 โปร เวอร์เซลลี่ 1-0
21:00 กอซซาโน่ 1 - 1 ปิสโทลเซ่ 0-1
21:00 ยูเอส เปียเนเซ่ 1 - 2 เจียน่า เออมินิโอ 1-1
21:00 เรนาเต้ เอซี 1 - 0 อาเลซซานเดรีย 1-0
21:00 เชเซน่า 3 - 3 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-1
21:00 ไอโมเลเซ่ 1 - 2 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 1-1
21:00 แซมเบเนเดทเซ่ 0 - 1 วิส เปซาโร 0-0
22:00 เฟอรัลพิซาโล 1 - 0 เฟอร์มาน่า 0-0

โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 2 - 3 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-2
22:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 3 - 3 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 2-2
22:00 อีสต์ไลก์ 0 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-0
22:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 5 - 2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1-1
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0 - 0 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-0
22:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 0 - 2 บอร์แฮม วู๊ด 0-1
22:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เร็กซ์แฮม 3 - 0 วอคกิ้ง 1-0
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 2 - 2 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 2-1
22:15 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0 - 2 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-1

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 แอนนัน แอธเลติก 2 - 3 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-1
22:00 โคฟ เรนเจอร์ 3 - 1 คาวเดนบีท 2-0
22:00 เอลจิน ซิตี้ 2 - 3 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-2

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 เอสโตริล 1 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0
22:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1 - 1 เฟยเรนเซ่ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0 - 3 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-1
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 0 คลิฟตันวิลล์ 0-0
22:00 ครูซาเดอร์ 3 - 0 ลาร์นเอฟซี 3-0
22:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 0 - 2 เกล็นโตรัน 0-2
22:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 0 - 0 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0-0
22:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0 - 4 โคเลอไรน์ 0-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3

02:00 อฌักซิโอ้ GFCO 0 - 1 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:00 บริสแบน โรว์ 1 - 0 เวลริงตัน โฟนิค 0-0
15:30 เมลเบิร์น ซิตี้ 2 - 0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 กุยเซลีย์ 2 - 1 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-1
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1 - 1 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-1
22:00 คิงส์ ลินน์ 1 - 0 ยอร์ค ซิตี้ 0-0
22:00 เลมิงตัน 0 - 0 เชสเตอร์ เอฟซี 0-0
22:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1 - 3 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-1
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1 - 2 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-1
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 4 - 0 ฟาสเลย์ เซลติก 2-0
22:00 ดาร์ลิงตัน 3 - 0 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-0
22:00 เกทส์เฮด 2 - 0 อัลทริงแคม 1-0

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 บาธ ซิตี้ 2 - 0 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-0
22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-1
22:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1 - 2 เวย์เม้าท์ 0-1
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 4 - 4 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-2
22:00 ดัลลิช แฮมเลต 1 - 1 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-0
22:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 2 - 4 วีลด์สโตน เอฟซี 1-1
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 4 เบรนทรี ทาวน์ 0-0
22:00 สลอค ทาวน์ 1 - 0 ดาร์ทฟอร์ด 1-0
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 3 - 2 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 2-1

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

19:30 เอนพ์พี 2 - 1 เอฟซี มาสร์ 1-0
22:00 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1 - 0 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 0 อามาซูลู 1-0
01:00 สเตลเลนบอส เอฟซี(N) 1 - 0 บาโรก้า เอฟซี 0-0
20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด 1 - 1 ไกเซอร์ ชีฟ 1-1
22:59 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 3 - 1 ไฮแลนด์ส พาร์ค 3-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

13:30 ฮ่องกง อาร์ เอฟ 5 - 0 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 2-0
13:30 โวฟูไทโป 2 - 4 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1-3
16:30 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 2 - 1 ลีแมน 2-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 1 - 1 เรพิด คลับ อวด เซม 1-1
21:00 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1 - 1 เอฟยูเอส ราบัท 0-0
22:00 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ รอ โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
22:59 เฟร์ ราเบท 1 - 0 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 1-0

โปรแกรมบอล คูเวต ลีก

20:25 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 1 - 0 อัล ซัลมิย่า 0-0
22:55 อัล-ทาดามอน(คูเวต) 1 - 3 อัล คาดเซีย 0-2

โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 แบล็คฟิลด์ แลงเลย์ 2 - 0 แฮร์โรว์ โบโร่ 0-0
22:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 5 - 0 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 4-0
22:00 เฮนดอน 2 - 1 โกสปอร์ท โบโรห์ 0-0
22:00 เมอร์ธีร์ทาวน์ 2 - 0 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 2-0
22:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0 - 2 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-0
22:00 ทอนตัน ทาวน์ 3 - 0 วิมบอร์น ทาวน์ 2-0
22:00 ทรูโร ซิตี้ 0 - 1 เชสแฮม ยูไนเต็ด 0-1
22:00 วอลตัน แคชชวลส์ 1 - 1 เยท ทาวน์ 1-1

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ เดเวรอนเวล
22:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
22:00 เฟรเซอร์เบิร์ก รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
22:00 เนิร์น เคาน์ตี้ รอ คีธ
22:00 รอทส์ รอ โบรร่า เรนเจอร์ส
22:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ ฟอร์เรส

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

10:30 แทสมัน ยูไนเต็ด 5 - 0 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 กัวรานี อาซุนซิยง 0 - 0 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0-0
06:15 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 3 - 0 โซล เดอ อเมริกา 1-0

โปรแกรมบอล Tipsport คัพ

16:30 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905(N) 4 - 0 ไพรบราม 1-0
16:30 มลาด้า โบเลสลาฟ 3 - 1 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-0
16:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ(N) 2 - 3 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0-2
19:00 ดูก้า ปรากซ์(N) 2 - 3 เบามิต ยาโบลเนค 0-0
19:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0 - 5 เบอโน่ 0-2

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 1 - 2 ปารีสเอฟซี (ญ) 1-0
20:30 แร็งส์(ญ) รอ เอฟซี แฟลช (ญ)
20:30 ดีฌง(ญ) 1 - 4 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 1-1
20:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) 0 - 2 แก็งก็อง (ญ) 0-1
21:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 11 - 0 มาร์แซย์ (ญ) 8-0

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี(N) 0 - 4 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-3
22:00 บัลซาน เอฟซี 1 - 3 โฟลเรียน่า เอฟซี 1-1
22:15 บีร์คีร์คารา เอฟซี 1 - 1 เซงลีอา แอทเลติค 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 2 - 2 มาร์เกต 0-1
22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 4 - 3 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1-2
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 3 - 2 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0-1
22:00 โครินเธียน-แคชวลส์ 0 - 1 โบเวร์ส พิทซี 0-1
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 2 - 1 เลเวส 2-1
22:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 3 - 3 คิงสโตเนียน 2-1
22:00 เฮอรินจี โบโรห์ 3 - 2 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 0-1
22:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 1 - 1 เลเธอร์เฮด 0-1
22:00 เมอร์สทัมเอฟซี 1 - 0 ฮอร์สแฮม 1-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:00 เอนด์ราต อาลาส (ญ) รอ ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)
20:00 เควี เมเชเลน(ญ) รอ เควีเคไทอ์เนน(ญ)
21:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) 0 - 2 เกนท์ บี (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

08:00 ซิเคียนาเล่เอฟซี(N) 1 - 0 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1-0

โปรแกรมบอล Saudi King Cup of Champions

19:55 แอ๊บฮา 1 - 1 อัล ฟาร์ท 1-0
22:40 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 1 - 2 อัล อาห์ลี 1-1

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:15 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 3 - 4 ปิซา(ยู 19) 2-0
16:30 ลิวอร์โน่(เยาวชน) 2 - 0 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 2-0
17:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 5 - 4 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2-2
17:00 เลชเช่(ยู20) 0 - 1 อัสโคลี่(เยาวชน) 0-1
19:00 กาญารี่(เยาวชน) 1 - 1 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0-0
20:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 5 - 2 ปาร์ม่า(เยาวชน) 3-1
20:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 2 - 0 ตราปานี(เยาวชน) 0-0
20:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 7 - 2 เบรสชา(เยาวชน) 3-1
20:30 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 3 - 1 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 2-0
20:30 สปอล(เยาวชน) 2 - 0 เวโรน่า (เยาวชน) 2-0
20:30 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 2 - 2 สเปเซีย(เยาวชน) 1-0
20:30 เอ็มโปลี(เยาวชน) 3 - 2 คิเอโว่(เยาวชน) 3-1
20:30 โครโตเน่ (เยาวชน) 2 - 2 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 2-1
21:00 เปรูจา(เยาวชน) 4 - 1 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 0-0
22:59 ยูเวนตุส(เยาวชน) 2 - 1 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 วิตตัน อัลเบียน 2 - 1 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 1-1
22:00 สการ์โบโรห์ 2 - 1 มัตล็อค ทาวน์ 2-0
22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 2 - 1 บักซ์ตัน เอฟซี 1-1
22:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1 - 2 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-1
22:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 4 - 1 แกรนแธม ทาวน์ 1-1
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ 1 - 4 แอชตัน ยูไนเต็ด 1-1
22:00 นานท์วิช ทาวน์ 4 - 0 ไฮด์ เอฟซี 4-0
22:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0 - 2 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0-2
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2 - 2 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-0
22:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 2 - 3 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-0
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น 1 - 2 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

13:00 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) 2 - 0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 1-0
15:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 3 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:00 มาซาฟี่ 0 - 1 อัล ฮัมริยา 0-0
20:00 อัล อราบี 2 - 0 อัล ไทด์ 1-0

โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ รอ นิวรี่ ซิตี้
22:00 พอร์ทาดาวน์ รอ บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล บราซิล โคปา SP Juniores

05:15 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 0 - 2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-2
07:30 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1 - 0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

19:30 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 0 - 1 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0-1

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 เจดีอาร์ สตาร์ 2 - 1 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-0
20:30 โมโรคา สวอลโลส์ 1 - 0 โจโม คอสมอส 1-0
20:30 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1 - 1 ฟรี สเตท สตาร์ 0-1
20:30 รีล คิงส์ 1 - 2 สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด 1-2

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย รอ โอแทลลอส อเทียนัว

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:30 อัล-ไดรห์ 3 - 1 อัล ซาฟา(ซาอุฯ) 1-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

19:30 ยูเนี่ยน วิเอร่า 3 - 2 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-0
22:00 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 0 - 1 ซีดี โรด้า 0-1
22:15 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1 - 2 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 0-2
22:30 ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ 1 - 0 ซานราฟาเอล 1-0
22:30 ซีดีเบติ โอนัค 1 - 1 เบติ โคซโค เคอี 0-0
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ 2 - 0 ซีดี ลากุล โอแนค 1-0
23:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 1 - 0 ซีดี ช็อกโก 0-0
23:30 โคนิล ซีเอฟ 2 - 2 พูเอนเต้ เจนิล 2-1

โปรแกรมบอล ISR U19

15:30 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 1 - 1 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 0-0
15:30 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1 - 0 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 0-0
16:00 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0 - 0 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 0-0
16:00 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 0 - 3 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 0-3
16:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 2 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1-2
16:00 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 3 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 1-1
16:00 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1 - 1 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 0-0
17:00 มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19)(N) 2 - 0 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 0-0

โปรแกรมบอล ALG C

17:10 เอ บัว ซาดา(ยู 21) 0 - 0 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ ยู21 0-0
20:00 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 6 - 0 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 2-0
20:00 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 1 - 1 เจเอส ซาอัวรา ยู 21 0-1
20:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 1 - 1 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19

18:30 อลันยาสปอร์(ยู 19) 1 - 0 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 0-0
18:30 บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 0 - 0 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 0-0
18:30 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 4 - 2 เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) 2-1
18:30 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 5 - 2 บูยุคเซีย เออร์ซูรูมสปอร์(ยู 19) 4-1
18:30 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 3 - 0 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 2-0
18:30 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 2 - 2 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1-2
19:00 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 3 - 1 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 3-0
19:25 กาลาตาซาราย (ยู 19) 3 - 1 ออสมานลิสปอร์เอฟเค (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ

02:00 เอชเค โคปาโวกค์ 2 - 1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 1-0
18:15 อัคราเนส 2 - 0 กรินดาวิค 0-0
19:00 เบรย์ดาบลิค 2 - 0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 1 - 3 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

22:00 บาร์เซโลน่า(ญ) 3 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 2-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:00 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 0 - 3 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 0-2
20:30 ทาวานัคโค (ญ) 1 - 0 โอโรบิก้า(ญ) 1-0
20:30 ซาสซูโอโล่ (ญ) 2 - 0 บารี ( ญ ) 1-0

โปรแกรมบอล

13:40 เพย์กัน(ยู 23) 0 - 1 ไซปา (ยู23) 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20

20:00 แซมเบีย ( ญ ) ยู 20 รอ แอฟริกาใต้ (ญ) ยู 20
20:00 บุรุนดี ( ญ ) ยู 20 รอ เอธิโอเปีย ( ญ ) ยู 20
23:30 เซียร์ราลีโอน ( ญ ) ยู 21 รอ เซเนกัล ( ญ ) ยู 20

โปรแกรมบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

22:00 เกรทน่า เอฟซี 1 - 1 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 0-0

โปรแกรมบอล การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก

22:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค 3 - 0 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 2-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

22:00 โปรตุเกส (ญ) ยู19 1 - 1 สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 อัตเลติโก เดอ โกลกาตา 2 - 0 เอฟซี กัว 0-0

โปรแกรมบอล เอเอฟซีแชมป์ U23

17:15 ไทย (ยู 23) 0 - 1 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 0-0
20:15 ออสเตรเลีย (ยู 23)(N) 0 - 0 ซีเรีย(ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 1 - 0 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 เอสดี ไลเนา 3 - 1 ซีดี อิซาร่า 1-1
22:59 บียาร์เรอัล บี 1 - 0 เอร์กูเลส 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

18:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 0 - 1 แรนส์(ยู 19) 0-0
20:30 ก็อง(ยู 19) 4 - 0 ล็องส์(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

18:00 เบาวิสต้า(ยู 17) 1 - 0 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) 1-0
22:00 เอสเตรล่า เอฟซี ยู17 0 - 3 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

20:30 สเตรด บอร์เดไลส์ 1 - 0 โรโมแรนติน 0-0
21:00 บาสเตีย 1 - 0 แซง กวองแตง 0-0
22:00 ชามาเลียเรสเอฟซี 1 - 1 โคโลเมียร์ส 0-1

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

18:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 7 - 1 อาเวส(ยู 19) 1-1
22:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 1 - 2 อัลเวอร์ก้า ยู19 1-1
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 2 - 1 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 1-1
22:00 เบเลเนนส์(ยู 19) 6 - 0 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-0
22:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 3 - 1 ทอนเดล่า (ยู 19) 0-0
22:00 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 2 - 1 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 0-0
22:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 0 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-0
22:00 ฟามาลิเกา ยู19 1 - 0 นาซิโอนัล (ยู19) 0-0
22:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 0 - 2 ริโอ อาฟ(ยู 19) 0-0
22:00 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 1 - 7 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 1-2
22:00 ไลซอส(ยู 19) 0 - 4 บราก้า(ยู 19) 0-3
22:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 3 - 1 วิเซล่า (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

17:30 อียูบสปอร์ 1 - 5 บันไดมาสปอร์ 1-2
17:30 เพนดิคสปอร์ 0 - 2 ซัมซั่นสปอร์ 0-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

17:30 เฟธิเยสปอร์ 0 - 1 โคแคลิสปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

00:35 เอฟซี คูเลสซาเล่ 3 - 0 วาปรัส ปาร์นู 2-0
17:00 เอฟซี มาร์ดู 2 - 0 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-0
23:20 ทรานส์ นาร์ว่า 1 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์

02:00 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 0 - 3 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 0-2
04:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 0 - 7 ฟีลเคียร์(ญ) 0-3

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์แชมป์ B

01:15 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 6 - 2 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 2-2
02:00 ไอเอฟ เวสตรี(N) 0 - 3 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 0-2

โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า

16:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด 2 - 1 ชาน ยูไนเต็ด 0-1
16:00 เซาเทิร์น เมียนมา 0 - 1 ยะไข่ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 เซนต์ โจเซฟส์(เยาวชน) 2 - 2 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี 1-0
19:00 บานดาริ รอ เคซีบี
19:00 เวสเทิร์นสติม่า รอ โซนี่ ซูการ์
19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด เอสซี รอ เกริโช่
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี รอ คาริโอแบงกิ ชาคส์
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ รอ รวมดารา คิซูมู่

โปรแกรมบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง

17:00 คลับ กัวรานี่(สำรอง) 3 - 1 สปอร์ติโว ซาน ลอเร็นโซ่ (สำรอง) 2-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส รอ กรีน อีเกิลส์

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 3 - 2 โวเลนดัม (เยาวชน) 1-2
21:00 สปาเคนเบิร์ก รอ เอเอสดับเบิลยูเอช
21:30 นูร์ดวิก 3 - 3 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 1-1
21:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 3 - 0 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 0-0
21:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 2 - 3 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 2-1

โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 3 - 0 โพรลีนเอฟซี 2-0
20:00 มา ลู 2 - 0 บียูเอล เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

08:00 เอสตูเดียนเตส เตคอส 1 - 3 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

02:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 4 - 2 ฟูแล่ม(ยู 23) 2-1
02:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 0 - 3 บอร์นมัธ (ยู 23) 0-2
02:00 วีแกน (ยู 23) 3 - 0 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 2-0
20:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 2 - 4 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 1-4

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:30 มิดเดิลเติ้น เอฟซี 4 - 0 เซนต์ แมรี 2-0
03:15 คอลลินส์ทาวน์ 1 - 3 เซนต์ มอชแทส 0-2

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

22:59 อาซาม เอฟซี 1 - 0 ยัง แอฟริกันส์ 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:10 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 - 0 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:30 ยูโรปาเอฟซี 5 - 0 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 1-0

โปรแกรมบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

05:00 มอร์เวนท์ คาเลโดเนีย ยูไนเต็ค 1 - 1 พ้อย ฟอทินเอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก

19:00 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 3 - 2 ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่ 1-1

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

22:00 เบอร์โก้ เอสซี 0 - 0 เมเรลินเนเซ่ 0-0
22:00 ชาเวช บี 1 - 1 สปอร์ติง บราก้า 2 0-1
22:59 อูเนียว มาไดร่า 5 - 1 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 3-0

โปรแกรมบอล

02:15 คลับบรูซ(สำรอง) 1 - 1 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน(สำรอง) 0-1

โปรแกรมบอล

15:30 พานิโอนิออส (ยู 19) 0 - 0 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 0-0
16:30 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 20) 5 - 0 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 0-0
17:00 ชาเนีย เอฟซี ยู 19 0 - 8 เลวาเดียกอส (ยู 19) 0-5
18:00 เออร์โกเทลิส (ยู 19) 3 - 1 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 2-0
18:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 1 - 0 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 0-0
18:30 พานาไชกิ-2005 (ยู 19) 2 - 2 พลาทานิแอส (ยู19) 1-1
19:00 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 3 - 0 ปาส ลาเมีย ยู 19 1-0
19:00 อปอลลอน พอนตู(ยู19) 3 - 0 อพอลลอน ลาริสซ่า(ยู19) 2-0
20:00 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) 4 - 1 เออีเอล ลาริซา ยู 19 2-1

โปรแกรมบอล

07:00 เอสวีเวสตา 2 - 2 อินเตอร์วิลเลมสตัด 1-1

โปรแกรมบอล

06:00 ปิกอส 2 - 1 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1-1

โปรแกรมบอล

20:30 โมโนโพลี (ยู 19) 3 - 0 บารี่ (เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล

02:00 อาร์เซน่อล (ยู 23) 3 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

04:45 ครูซ อซูล(ญ) 0 - 1 อัตลาส(ญ) 0-1
05:00 เกเรตาโร(ญ) 0 - 2 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

18:30 วาลาโดลิด(ยู 19) 3 - 0 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 2-0
21:00 ซีดี โรด้า (ยู 19) 3 - 1 อัลโบรายา(ยู 19) 2-0
21:30 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 2 - 1 คิโรน่า(ยู 19) 0-0
22:00 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 0 - 1 เลกาเนส(ยู 19) 0-1
22:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 4 - 1 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 2-1
22:00 ลูโก(ยู 19) 0 - 2 เซลต้า บีโก้(ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล

18:00 คิตฉี(ญ) 1 - 0 ฮ่องกง เอฟซี (ญ) 0-0
20:00 แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) 2 - 0 วูฟูไทโป(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

22:00 กอนโดมาร์ ยู19 1 - 2 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) 1-1
22:00 โอเอียราส ยู19 0 - 1 ปอร์ติโมเนนเซ่ ยู19 0-1

โปรแกรมบอล Iceland Faxafloi Women Cup

18:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2 - 2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล

18:35 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 2 - 3 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ยู 19) 1-2
19:00 เฮชเค โคปาโวกูร์ ยู 19 1 - 0 เคอาร์/เควี(ยู 19) 1-0
21:00 วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 3 - 1 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล

22:00 รัชเดน ไดมอนด์ 4 - 2 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 2-1
22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 0 - 2 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-0
22:00 โคลวิลล์ ทาวน์ 1 - 4 รอยสตัน ทาวน์ 0-2
22:00 คิงส์ แลงลีย์ 3 - 1 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1-1
22:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 6 - 0 เรดดิตช์ ยูไนเตด 4-0
22:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 1 - 3 นูเนียตัน โบโรห์ 1-2
22:00 รูเชล โอลิมปิค 4 - 2 ฮิทชิน ทาวน์ 3-1
22:00 สตัวร์บริดจ์ 3 - 1 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 3-0
22:00 แทมเวิร์ธ 1 - 2 เลสตัน เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล

18:00 อาเวส (ยู 23) 1 - 0 เอสโตริล(ยู 23) 0-0
18:00 ฟามาลิเคา(ยู 23) 1 - 2 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1-0
18:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 1 - 3 ริโอ อาฟ(ยู 23) 0-2
18:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 1 - 2 เบนฟิก้า(ยู 23) 1-2
22:00 มาริติโม่(ยู 23) 2 - 1 เฟยเรนเซ่(ยู 23) 1-1
22:00 วิตอเรีย เซตูบัล(ยู 23) 3 - 2 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 2-1
22:00 เลชอยส์ (ยู 23) 0 - 0 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล

15:00 บาโรก้า เอฟซี(สำรอง) 0 - 0 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 0-0
15:00 บิดเวสท์ วิทซ์(สำรอง) 1 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้(สำรอง) 0-0
15:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) 3 - 1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 3-0
15:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 1 - 4 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) 1-3
17:00 ไฮแลนด์ส พาร์ค(สำรอง) 1 - 0 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล

19:00 คาริเนน โปเจ็ท 1 - 3 เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท 1-2

โปรแกรมบอล

02:30 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 4 - 3 อาแฟน ลิโด้ 1-3
02:30 แอลลาเนลี 2 - 1 เอสทีเอ็ม สปอร์ต 0-0
21:00 คอร์เว็น รอ กุลสฟิลด์ เอฟซี
21:30 กอยเตร ยูไนเต็ค รอ คุมบราน เซลติก
21:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
21:30 พอร์ทมาด็อก รอ ลานดูเนา

โปรแกรมบอล

18:00 อาลีซอส 1 - 0 อีกาเลโอเอเธนส์ 0-0

โปรแกรมบอล

16:15 มานังมาร์ซยังดิ คลับ 2 - 2 ทรี สตาร์ 0-1

โปรแกรมบอล 18/01/2563

โปรแกรมบอล ALG C
โปรแกรมบอล Greece Divison C
โปรแกรมบอล Iceland Faxafloi Women Cup
โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล ISR U19
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรมบอล Saudi King Cup of Champions
โปรแกรมบอล Tipsport คัพ
โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์
โปรแกรมบอล การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก
โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล คูเวต ลีก
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี
โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2
โปรแกรมบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล บราซิล โคปา SP Juniores
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ปารากวัยทีมลีกสำรอง
โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์
โปรแกรมบอล เฟรนซ์ คัพ
โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
โปรแกรมบอล มาลี Premiere Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก
โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว
โปรแกรมบอล เอเอฟซีแชมป์ U23
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย คัพ
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์แชมป์ B
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3



โปรแกรมบอลALG C, Greece Divison C, Iceland Faxafloi Women Cup, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Portugal Campeonato Nacional, Saudi King Cup of Champions, Tipsport คัพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คูเวต ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บราซิล โคปา SP Juniores, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์, เฟรนซ์ คัพ, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, รวันดา National League, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, เอเอฟซีแชมป์ U23, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย คัพ, ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ, ไอซ์แลนด์แชมป์ B, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3,