บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 16/02/2563

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:35 ซีเอ ฮูราแคน 0 - 2 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0-1
05:40 แอดเลติโก ทูคูแมน 0 - 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-0
06:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1 - 0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-0
07:45 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1 - 0 ซาน ลอเรนโซ่ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

20:30 ซังค์ พอลเท่น 2 - 2 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0-0
20:30 สตวร์มกราซ 1 - 2 แมตเตอร์สเบิร์ก 0-2
22:59 ราปิด เวียนนา 2 - 0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:00 คลับบรูซ 2 - 1 วาสแลนด์ บีเวเรน 1-0
02:00 ออสเทนเด้ 0 - 3 คอร์ไทรจ์ 0-0
02:00 แซงต์ ทรุยด็อง 0 - 1 เซอร์เคอร์ บรูซ 0-0
02:30 เมเชเลน 2 - 0 อันเดอร์เลชท์ 0-0
20:30 รอแยล อันท์เวิร์พ 1 - 1 ชาเลอร์รัว 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

02:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 2 - 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1-0
18:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0 - 0 โคโรน่า คีลเซ่ 0-0
21:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 0 - 1 วิสล่า คราคอฟ 0-0
23:30 คราโคเวีย คราคอฟ 2 - 1 เลช พอซนาน 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

18:00 ซอนเดอร์ไจสกี 3 - 1 โฮโบร 2-0
20:00 ซิลเคบอร์ก 0 - 2 อัลบอร์ก 0-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

00:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
1 - 4
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
21:30
โคโลญจน์
1 - 4
บาเยิร์น มิวนิค

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 2 โฮลสไตน์ คีล 0-1
19:30 ดาร์มสตัดท์ 1 - 0 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-0
19:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1 - 1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-0

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 บอร์กโดซ์ 2 - 2 ดิฌง 1-1
02:00 น็องต์ 0 - 0 เม็ตซ์ 0-0
02:00 นีมส์ 1 - 0 อองเช่ร์ 0-0
02:00 ตูลูส 0 - 2 นีซ 0-1
21:00
โอลิมปิก ลียง
1 - 1
สตารส์บูร์ก
22:59 แบรสต์ 3 - 2 แซงต์ เอเตียน 3-0
22:59 แร็งส์ 1 - 0 แรนส์ 0-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 2 - 0 อาแซด อัลค์มาร์ 2-0
01:45
เอดีโอ เดน ฮาก
0 - 3
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
02:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0 - 0 เอ็มเมน 0-0
18:15 วิเทสส์ อาร์นเฮม 4 - 2 เอสซี ฮีเรนวีน 2-2
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1 - 2 โกรนิงเก้น 0-2
20:30
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
3 - 0
อาร์เคซี วาลไวก์
22:45 วิลเลม 2 1 - 1 อูเทร็คท์ 0-1
22:45
พีอีซี ซโวลล์
3 - 4
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

20:30 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 3 - 0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00
เบนฟิก้า
0 - 1
สปอร์ติ้ง บราก้า
03:30
ริโอ อาฟ
1 - 1
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
22:00 มาริติโม่ 3 - 0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 1-0
22:00 เบาวิสต้า เอฟซี 1 - 2 เบเลเนนส์ 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:00 เอฟซี ซิยง 1 - 2 เนอชาแตล ซามักซ์ 0-1
01:00 บาเซิ่ล 0 - 1 เอฟซี ธูน 0-0
22:00 เซอร์เวตต์ 4 - 1 เอฟซี ซูริค 1-0
22:00 ลูเซิร์น 1 - 0 เซนต์ กัลเลน 1-0
22:00 ลูกาโน 2 - 1 ยัง บอยส์ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

19:00 อเบอร์ดีน 1 - 2 เซลติก 1-1
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1 - 0 ลิฟวิงสตัน 0-0
23:30 คิลมาร์น็อค 1 - 2 ฮิเบอร์เนี่ยน 1-2

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 อันคารากูคู 2 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ 1-0
17:30 อลันยาสปอร์ 0 - 1 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0
20:00 แทร็บซอนสปอร์ 2 - 1 ชีวาสสปอร์ 2-0
22:59
กาลาตาซาราย
1 - 0
เยนิ มาลัตยาสปอร์

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

00:30
บียาร์เรอัล
2 - 1
เลบานเต้
03:00
กรานาดา ซีเอฟ
2 - 1
เรอัล บายาโดลิด
18:00
เซบีย่า
2 - 2
เอสปันญ่อล
20:00
เลกาเนส
0 - 0
เรอัล เบติส

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 4 - 0 พานิโอนิออส 4-0
20:00 พานาธิไนกอส 3 - 1 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 2-0
22:15 สโกดา ซานธี 0 - 0 เลเมีย 0-0
22:15 โวลอส เอ็นเอฟซี 0 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส 0-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

00:15 นูมานเซีย 1 - 1 ลาส พัลมาส 0-0
00:15 เรอัล โอเบียโด 1 - 2 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-2
03:00 เอลเช่ 1 - 2 เรอัล ซาราโกซ่า 1-2
18:00 ฟูเอนลาบราดา 0 - 1 ซีดี ลูโก้ 0-0
18:00 มิรานเดส 1 - 1 อัลบาเซเต้ 1-1
22:00 คาดิส 0 - 1 มาลาก้า 0-0

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:00
โบโลญญ่า
0 - 3
เจนัว
02:45
อตาลันต้า
2 - 1
เอเอส โรม่า
18:30
อูดิเนเซ่
0 - 0
เวโรน่า
21:00
ซัสเซาโล่
0 - 1
ปาร์ม่า
21:00
ซามพ์โดเรีย
1 - 5
ฟิออเรนติน่า
21:00
ยูเวนตุส
2 - 0
เบรสชา

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

00:30
นอริช ซิตี้
0 - 1
ลิเวอร์พูล
21:00
แอสตัน วิลล่า
2 - 3
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
23:30
อาร์เซน่อล
4 - 0
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

00:00 สเปเซีย 3 - 1 อัสโคลี่ 0-1
21:00 โฟรซิโนเน่ 1 - 0 เปรูจา 0-0
21:00 เครโมเนเซ่ 5 - 0 ทราปานี่ 2-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:00 ไบรน์ รอ โซต้า
00:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) รอ ลิงโคปิ้ง (ญ)
02:00 มัลโม่ เอฟเอฟ รอ ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
02:00 สปาร์ตัก มอสโก รอ เอฟซี อแวน อคาเดมี่
02:00 นอร์ท แคโรไลนา รอ ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์
02:00 กรีนวิลล์ เอฟซี รอ ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
03:00 คอรูริเป้ เอไอ รอ อราปิราก้า(เอเอสเอ)
03:00 ชิคาโก ไฟร์(N) 2 - 4 โคโลราโด ราปิดส์ 1-1
04:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน รอ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
04:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ(N) 1 - 2 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-1
05:00 ดีซี ยูไนเต็ด รอ ออร์แลนโด ซิตี้
05:00 เดปอร์เตส วาลเลนาร์ รอ ดิปอรเต่ส เตมูโก
05:00 วาลดิเวีย รอ ดิปอรเต่ส เตมูโก
06:00 แอลเอ กาแลกซี่ 1 - 2 โตรอนโต้ เอฟซี 1-1
06:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 4 - 0 โคลชากัว ซีดี 2-0
07:00 อัสติน โบลด์ รอ ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
07:40 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 2 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0
09:00 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 0 - 1 โคลัมบัส ครูว์ 0-0
13:00 รอคเดลซิตี้ซัน 0 - 0 เซนต์จอร์จ 0-0
13:30 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 0 - 2 นิวทาวน์อีเกิลส์ 0-1
14:00 บรอดบีชยูไนเต็ด 0 - 2 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 0-2
14:10 ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ 1 - 2 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 0-1
14:30 ทรานส์ นาร์ว่า 1 - 1 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-0
15:00 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 0 - 2 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 0-0
15:15 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 2 - 1 สปิริต เอฟซี 1-0
15:50 สโตรกิโน่ มอสโก 3 - 1 คแวนท์ ออบนินส์ค 0-1
16:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 8 - 0 มอร์เลย์ วินด์มิลส์ 3-0
16:00 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 2 - 4 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1-1
16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 3 - 1 ยัง ไลอ้อนส์ 1-1
17:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) รอ เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
17:30 เอฟซี ฮาเนา 93 2 - 3 บาเยิร์น อัลเซนัว 1-2
18:00 สปาร์ตัก มอสโก 3 - 1 อรารัต เยเรวาน 1-1
19:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 2 - 0 สเตล โจร์เพลแลนด์ 1-0
19:00 รูบิน คาซาน 5 - 0 สลาเวีย โมซีร์ 3-0
19:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 2 - 2 เอฟซี โคเปอร์ 2-1
19:45 เทบีย์ไอเอส 4 - 1 เอ็นสเคเด้ไอเค 1-1
20:00 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 2 - 2 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 0-1
20:00 เอสเบิร์ก รอ ยูนิโก้
20:00 โดซา ดรามัส 1 - 0 พลาทานิแอส เอฟซี 0-0
20:00 ชาเนีย เอฟซี รอ เออี คาไรสคาคิส
20:00 คัลมาร์ รอ เฮอฟอล์จ โคเก้
20:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 6 - 0 โอลเดนเบอร์ก 0-0
20:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 1 - 0 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-0
20:00 เมตต้า/ลู ริกา 1 - 0 เอฟซี มาร์ดู 0-0
21:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 3 - 2 ยูเมีย เอฟซี 2-0
21:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 2 - 0 ฟอร์ซไฮม์ 1-0
21:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 3 - 0 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 2-0
21:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0 - 2 ออร์ดาบาซี่ย์ 0-1
21:00 ฟลาเมงโก(N) 3 - 0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-0
21:30 ดนีปรอ-1 2 - 1 ดินาโม บาตูมี 1-0
22:00 พาส เจียนนิน่า 5 - 1 อโพลลอน สมายร์นิส 3-0
22:00 โมลด์ 1 - 0 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-0
22:00 ไวกิ้ง เอฟเค 3 - 2 เอฟเค เจิร์ฟ 2-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก คัพ

12:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 5 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2-0
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1-0
12:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 5 - 2 เวกัลตา เซนได 3-2
12:00 สากัน โตสู 0 - 3 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-1
12:00 โยโกฮามา เอฟซี 0 - 2 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-1
13:00 เซเรโซ โอซาก้า 4 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-1
13:00 โชนัน เบลมาเร่ 1 - 0 โออิตะ ตรินิต้า 0-0
13:00 กัมบะ โอซาก้า 0 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:50 มัคคาบี้ ไฮฟา 1 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

21:00 ลัวซานนี สปอร์ท 1 - 0 อารัว 0-0
21:00 วาดุซ 0 - 0 เคียสโซ 0-0
21:00 วินเตอร์ทูร์ 1 - 0 สเตด โลซาน อูชชี 1-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 2 - 5 ซีเอส คราอิโอว่า 0-3
22:00 เซ็บซี่ 0 - 1 โบโตซานี่ 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

00:00 แมควา ซาแบค 1 - 0 เอฟเค แรด เบลเกรด 1-0
00:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1 - 0 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-0
22:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-1
22:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 3 - 0 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

18:00 เคซิโอเรนกูคู 2 - 0 อัลเตย์สปอร์ 1-0
20:30 บูร์ซาสปอร์ 2 - 1 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 2-0
20:30 คารากูมรัค 2 - 1 กิริซันสปอร์ 1-0
22:59 บาลิเคซิสปอร์ 0 - 5 อิสตันบูลสปอร์ 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

17:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 2 - 0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-0
19:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0 - 0 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0
22:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0 - 2 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-1

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

20:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 3 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-0
21:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0 - 0 เอฟเค เซนิก้า 0-0
21:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0 - 0 สโลวาน บราติสลาวา 0-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1 - 0 ดินาโม ซาเกร็บ 0-0
23:30 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0 - 0 ริเยก้า 0-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

01:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1 - 0 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:30 โอปาว่า 0 - 3 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-0
22:59 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 - 0 สลาเวีย ปราก 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:30 เควีเอสเค ลอมเมล 0 - 1 เวสเตอร์โล 0-0
22:00 เคเอสซี โลเคอเรน 0 - 2 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 0-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

06:00 ปาชูก้า 1 - 0 พูอีบลา 1-0
06:00 โตลูก้า 2 - 3 พูมาส ยูนัม 2-1
08:00 คลับ อเมริกา 2 - 0 อัตลาส 1-0
08:05 มอนเทอร์เรย์ 1 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ 1-1
10:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 2 ครูซ อาซูล 1-2

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

00:00 เตราโม่ 0 - 3 เอซี โมโนโปลี 0-3
20:30 วิโบเนเซ่ 3 - 2 วิเทอเบเซ่ 2-0
21:00 บิสเซลเย 1913 0 - 1 เอเอสดี ซิกุล่า เลอองซิโอ 0-0
21:00 คาตาเนีย 0 - 0 เรจจิน่า 0-0
21:00 คาตันซาโร่ 1 - 1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 1-1
21:00 โคโม 0 - 1 โอลเบีย 0-1
21:00 มอนซ่า 1912 1 - 2 ยูเวนตุส(ยู 23) 1-0
21:00 โปร ปาเทรีย 0 - 1 อาเรสโซ่ 0-1
21:00 คาร์ปิ 3 - 0 ปิอาเชนซา 2-0
21:00 เฟอรัลพิซาโล 3 - 3 กุบบิโอ 1-2
21:00 ไอโมเลเซ่ 1 - 4 เชเซน่า 0-2
21:00 ปาโดวา 0 - 1 เฟอร์มาน่า 0-0
21:00 ซุดติโรล อัลโต้ 2 - 0 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 1-0
21:00 ตริเอสติน่า 4 - 0 วิส เปซาโร 2-0
23:30 อเวลลิโน่ 0 - 0 คาเวเซ่ 0-0
23:30 บารี 3 - 0 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 2-0
23:30 ปากาเนเซ่ 3 - 1 ไรติ 2-1
23:30 โปเทนซ่า 2 - 2 แรนเด 1-1
23:30 แตร์นาน่า 0 - 2 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0-1
23:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1 - 0 โนวาร่า 0-0
23:30 อาเลซซานเดรีย 2 - 1 เลชโก้ 2-0
23:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 2 - 1 โปร เวอร์เซลลี่ 1-0
23:30 ปิสโทลเซ่ 1 - 1 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-0
23:30 ปอนเทเดร่า 0 - 2 เจียน่า เออมินิโอ 0-0
23:30 วิเชนซ่า 0 - 0 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-0
23:30 แซมเบเนเดทเซ่ 1 - 2 ราเวนน่า 1-1

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

23:10 อินเวอร์เนสส์ 2 - 1 กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21) 1-1

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:15 เฟยเรนเซ่ 1 - 0 ไลซอส 0-0
18:15 คาซ่า เพีย เอซี 1 - 3 ปอร์โต้ บี 0-2
22:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 2 - 0 โควา พีดาเด้ 1-0
22:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0 - 1 อคาเดมีโค วิสุ 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1 - 1 เออีพี ปาฟอส 1-1
22:00 เออีเอล ลิมาสซอล 1 - 1 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1-1
22:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 3 - 2 เนีย ซาลามิส 2-2
22:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 0 - 1 เออีเค ลาร์นาคา 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 คิสสามิกอส 5 - 1 เออี คาไรสคาคิส 3-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista

02:00 กัวรานี่ เอสพี 1 - 1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-1
05:00 บรากันติโน้ 3 - 0 โอเอสเต้ 2-0
05:00 เซาเปาโล 0 - 0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca

01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 0 โนว่า อีกูอาคุ 1-0

โปรแกรมบอล อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก

01:00 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0 - 1 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0-0
22:59 เอล อิสไมลี่ 1 - 0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ทอร์ค 1 - 3 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-1
03:00 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1 - 2 บอสตัน ริเวอร์ 1-1
04:00 ซีเอ เพนาโรล 2 - 1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 1-1
06:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0 - 0 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 อคาเดเมีย กันโตเลา 0 - 2 อินติกัส เดปอร์เตส 0-1
04:00 สปอร์ต บอยส์ 3 - 3 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1-1
08:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 1 - 0 แอทเลติโก้ กรัว 1-0
22:59 เดป.ซาน มาร์ติน 1 - 2 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 อเมริกา เด กาลี 2 - 0 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 0-0
06:10 มิลเลียนนาริออส 2 - 1 โบญาก้า ซิโค 0-0
08:15 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 2 - 2 เดปอร์ติโว กาลี 1-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

12:00 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 0 - 1 บริสแบน โรว์ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:15 อามาซูลู 1 - 2 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 0-0
20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0 - 1 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-0
20:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 3 - 2 เคป ทาวน์ ซิตี้ 2-1

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เคเอส บีริซ บอลช์ 1 - 1 เคเอส กูเกซี 0-1
20:00 เคเอฟ ลาซี 1 - 3 ปาร์ติซานี ทิราน่า 1-2
20:00 ลุฟเตอตารี่ 0 - 1 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 0-1
22:59 ตูตา เดอร์เรซ 3 - 1 วัลลัซเนีย 2-1

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:00 วีแดด คาซาบลานก้า 0 - 1 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0-1
01:00 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 1 - 1 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0-1
22:00 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 3 - 2 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1-1

โปรแกรมบอล คูเวต ลีก

18วินาที อัล ซาเฮล 0 - 0 อัล คูเวต เอสซี -

โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 0 - 1 ยูเอส เบน กัวเดน 0-0
20:00 ยูเอส ทาทูอิน 1 - 0 เอเอส ซอลิแมน 1-0
20:00 คลับ แอฟริเคน 0 - 0 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 0-0

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

08:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 5 - 1 แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด 5-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:30 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1 - 2 กัวรานี อาซุนซิยง 1-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

02:30 ครูซาเดอร์(N) 1 - 2 โคเลอไรน์ 1-1

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ลาล่าเอฟซี 1 - 2 คาราคาส เอฟซี 0-0
06:00 ซาโมร่า บารินาส 1 - 0 อารากัว เอฟซี 1-0
22:00 คาราคาส เอฟซี 4 - 0 ซูเลีย เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1 - 2 เอฟเค สเกนดิจา 79 1-1
20:00 เรโนวา 0 - 1 ซิเล็กส์ 0-1
20:00 เอฟเค ชคูปิ 2 - 0 โบเรค เวเลส 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

03:30 ปาเลสติโน่ 0 - 0 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0
07:35 เดปอร์เตส อิควิกกัว 0 - 4 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 0-2
22:00 โคเบรซอล 1 - 1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 2 - 1 ออล บอยส์ 1-1
03:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0 - 0 กิมนาเซีย จูจุย 0-0
03:00 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1 - 0 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0
03:30 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 5 - 3 ซานมาร์ติน ซานฮวน 2-0
04:35 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 2 - 0 คิลเมส 2-0
06:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1 - 0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-0
06:35 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 2 - 0 แอดเตริโค ราแฟล่า 1-0
07:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 2 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล 0-0
07:30 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0 - 1 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

13:00 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 4 - 2 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 2-1
14:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0 - 3 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 0 - 1 เฟลอรี่ 91 (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ยูเอสวี เยน่า (ญ) 2 - 3 เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) 2-1
20:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0 - 4 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-3
20:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 5 - 0 โคโลญจน์ (ญ) 3-0
20:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 0 - 3 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 0-0
20:00 เอสซีซันด์(ญ) 0 - 2 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ

19:00 วาดี้ เดกลาเอสซี(N) 1 - 2 เอฟซี มาสร์ 0-1

โปรแกรมบอล FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

20:00 อาร์เซน่อล (ญ) รอ เลเวส (ญ)
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) รอ เร้ดดิ้ง (ญ)
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 10 - 0 อิปสวิช (ญ) 3-0
21:00 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 0 - 1 เบอร์มิงแฮม (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เฮเรดิอาโน 3 - 3 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-0

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ซีดี อากีลา รอ ซีดี อีเอล เวนซีดอร์
06:00 ซานต้า เทคล่า รอ ซีดี ชาลาเตนังโก

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 บัลซาน เอฟซี 1 - 3 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-0
22:00 วัลเล็ตตา เอฟซี 1 - 4 บีร์คีร์คารา เอฟซี 1-3

โปรแกรมบอล โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก

12:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี 2 - 1 เฮคารี่ เซ้าท์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

08:00 ซีดี โมตากัว 1 - 0 เรอัล ซีดี เอสปานา 1-0
08:15 ซีดี วิด้า 1 - 3 ซีดี โอลิมเปีย 1-2

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

02:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา รอ ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
06:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส รอ เดปอร์ติโวมีชโก
08:00 โคบาน อิมเพเรียล 1 - 0 ซิเคียนาเล่เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:00 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 3 - 3 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 3-1

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 1 - 2 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-0
04:15 คลับ กัวบิร่า 1 - 0 นาซิอองนาล โปโตซี 0-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

00:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1 - 2 เดลฟินเอสซี 0-2
03:30 อูเรนเซ่ เอสซี 2 - 2 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-0
06:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:30 ซาบาลี 3 - 1 เอฟเค กาบาล่า 0-1
22:00 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 3 - 1 เคสลา เอฟเค 2-0

โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:10 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 3 - 2 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 2-1

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

18:00 เจนัว(เยาวชน) 3 - 0 คิเอโว่(เยาวชน) 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

19:00 ซวิคเกา 1 - 0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-0
20:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1 - 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-1

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 1 - 0 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-0
18:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 2 - 0 ตราด เอฟซี 1-0
19:00 ชลบุรี เอฟซี 2 - 0 ระยอง เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

11:30 เพิร์ท กลอรี่(ญ) 4 - 2 บริสแบน โรว์(ญ) 3-1
12:00 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 0 - 4 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) 0-2
12:00 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) 3 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:00 อาเหม็ดสปอร์(ญ) รอ กิเรคเบอร์นู (ญ)
16:00 โคเจลี บายัน (ญ) รอ โคเนค เบล (ญ)

โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 1 - 0 รีล แคชเมียร์ เอฟซี 1-0
18:30 ทีอาร์เอยู เอฟซี 0 - 0 เจนไน ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

00:15 เฟรม เรย์จาวิค 1 - 2 เคฟลาวิค 0-1
18:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค 5 - 0 ไอเอฟ เวสตรี 2-0
21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์(N) 5 - 0 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 3-0
22:00 แมกนิ(N) 0 - 5 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-2

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

01:30 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด รอ เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา

โปรแกรมบอล BSWCP

17:45 เลวานเต้ ยูดี ฟุตบอล ชายหาด 5 - 4 ฟลาเมงโก (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:30 สปอร์ติ้ง บราก้า (ฟุตบอลชายหาด) 8 - 3 สปาร์ตัก มอสโก(ฟุตบอลชายหาด) 4-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 ซากาเตเปค 1 - 0 อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา 1-0
08:00 เซเลยา เอฟซี 0 - 1 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 0-1
10:00 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1 - 1 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1-1

โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

18:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 0 - 1 เซนต์ จูเลีย 0-1
20:00 เอฟซี ออร์ดิโน 0 - 2 ยูอี ซานต้า โคโลม่า 0-0
22:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 5 - 0 แอทเลติก เอสคาลเดส 2-0

โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:15 เมลคิยา 2 - 0 ซิทรา 1-0
22:15 อัล ทัดมัน 0 - 1 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0-0

โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

17:45 บาดราน เอฟซี 4 - 3 แคชไค 3-0

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 0 - 1 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-0
20:30 ริชาร์ดส์ เบย์ 0 - 1 โจโม คอสมอส 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 3 - 2 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-1
03:00 ซาน เทลโม่ 2 - 1 ยูเอไอ อากุยซ่า 2-0
03:00 โกมูนิกาซิโอเนส 0 - 1 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-0

โปรแกรมบอล Kuwait 1st Division League

22:10 ไคตัน 1 - 0 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

18:00 บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์ ยู21 1 - 1 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี 2 - 0 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 2-0
22:00 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 1 - 2 อควายูไนเต็ด 0-1
22:00 อิฟานยี่ ยูบัช 3 - 1 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 2-1
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 5 - 0 อะดามาวา ยูไนเต็ด 3-0
22:00 เคโน พิลเลร์ส 1 - 0 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 1-0
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด 1 - 1 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-1
22:00 วิคกิ ทัวร์ริส 4 - 0 โลบี สตาร์ส 2-0
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 0-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:00 ลาส พัลมาส ซี 4 - 2 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-0
00:00 เอสดี ลาเรโด รอ ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2
00:00 เอสดี เกอร์นิกา รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
00:30 ซีดี อาร์ดรอย รอ ซีดี ซูบิซ่า
00:45 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 5 - 1 เอล ซาน มาร์ติน 2-1
01:00 เซสต้าโอ 2 - 2 โปรตุเกตเรเต้ 0-0
16:30 เลกาเนส บี 2 - 0 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1-0
17:15 ซีดี ซานตูนซี่ 3 - 1 เอสดี ดิวส์โต 2-1
17:30 อาร์ซีดี คาราบันเซ่ 2 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส 1-0
17:30 ลัวเซเตนเซ่ 3 - 1 ซีดี บินิสซาเลม 1-0
17:30 ซีดี บาสโคเนีย 1 - 2 ปาเซ เคอี 0-0
17:30 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 1 - 2 โนเวลด้า ซีเอฟ 0-1
18:00 ซีดี เมียยาดาส 1 - 2 โอลิเวนซา เอฟซี 0-0
18:00 โคเรีย ซีเอฟ 2 - 1 ซีดี ซาน โรเก้ 1-0
18:00 คาเซเรโน่ 1 - 2 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-1
18:00 ซีดี มอนติโฆ่ 3 - 2 เจเรซ 2-1
18:00 ซีดี โควาดอนก้า 2 - 1 กัวดาล 2-1
18:00 คลับ เซียโร 2 - 3 ซีดี พราวิอาโน 1-1
18:00 ซีอี ยูโรปา 2 - 1 ยูอี ฟิกูเรส 0-1
18:00 ซานแอนดรู 1 - 0 ยูอี แซนท์ส 0-0
18:00 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 3 - 1 ซีดี โรด้า 2-0
18:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 1 - 1 อัลคอร์ค่อน บี 1-1
18:00 โลญ่า ซีดี 4 - 1 เบเลซ ซีเอฟ 2-0
18:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0 - 0 แอตเลติโก้ ปินโต้ 0-0
18:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 รอ เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส
18:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 2 - 2 กอมโปสเตลา 0-0
18:30 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1 - 1 ซีเอฟโซลเลอร์ 0-0
18:30 โคนิล ซีเอฟ 2 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโว 0-0
18:30 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 0 - 1 จี.เซโกเบียน่า 0-0
18:30 เมลียา ซีดี 0 - 2 ซีดี เอล ปาโล 0-1
19:00 ลันซาโรเต้ 1 - 1 ยูดี ทามาราเซเต้ 0-0
19:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 4 - 1 แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ 0-0
19:30 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 1 - 3 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0-0
22:30 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 2 - 1 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 1-1
22:30 กัลโลเวรา รอ เอฟซี คาร์ตาจีนา บี
22:30 ยูดี ลอส กราเลส 1 - 1 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา 1-1
22:30 เบรีย 2 - 0 เบลล์บริดเจท 0-0
22:30 ซีเอ มอนซอน 1 - 1 ยูดี ฟราก้า 0-0
22:30 เอสดี ทาราซอนนา 2 - 0 เอดี อัลมูร์เดวา 0-0
22:30 เบโรรีล บูปันซา 1 - 1 บูร์โกส เปอเมซาส 0-1
22:45 ลา บาเนซา 0 - 0 อัลมาซาน 0-0
22:59 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 1 - 3 ซีดี ช็อกโก 0-2
22:59 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 2 - 1 ซีดี การีนา 0-0
22:59 ลูเซน่า 2 - 1 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0-0
22:59 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 2 - 1 พูเอนเต้ เจนิล 0-0
22:59 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 3 - 3 เรอัล มูร์เซีย 2 0-0
22:59 เตรูเอล 6 - 1 ทามาร์ริตเตอร์ 1-1
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า 1 - 0 เฮอร์คิวลีส2 1-0
22:59 ชิลลา ซีเอฟ 0 - 1 บียาร์เรอัล ซี 0-1
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 2 - 0 แอตเลติโก้ มาลากูโน 0-0
23:00 โตเลโด 0 - 0 มันเชโก้ ซิวดัด 0-0
23:00 ซีดี เอล อีจิโด 2 - 1 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ 1-0
23:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1 - 1 อัลเมเรีย บี 1-0
23:30 เรอัล เบติส 2 รอ กอร์โดบา บี
23:30 ซาโมรา ซีเอฟ 1 - 1 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 0-0
23:30 เรอัล เบติส 2 4 - 1 กอร์โดบา บี 2-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:00 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 0 - 0 จาบับ ริฟ โฮซีลม่า 0-0
21:00 แมคฮาร์บ 1 - 1 เคเอซีเดอ เคนิตร้า 0-0
21:00 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 3 - 2 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League

02:00 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ รอ คาสคาเวล พีอาร์
03:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 3 - 0 โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

03:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 1 คริคูม่า 0-0
05:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 2 - 1 ฟิกูเรนเซ่ 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0 - 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

18วินาที คลับ อเมริกา (ยู 20) 0 - 0 แอตลาส (ยู20) -
22:00 เนกาซ่า (ยู20) 2 - 1 เกเรตาโร่ (ยู20) 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:00 ทอมเบนเซ่ 4 - 0 ยูอาร์ที เอ็มจี 2-0
20:00 บาว อีสปอร์ตี่ คลับ 1 - 3 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano Division

02:30 วิตอเรีย บีเอ 2 - 1 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 1-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

00:00 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) รอ วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)

โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) รอ เชฟฟิลด์ (ญ)

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 อยุธยายูไนเต็ด 3 - 4 ราชนาวีสโมสร 2-3
18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2 - 1 ลำปาง เอฟซี 1-0
19:00 สมุทรสาคร เอฟซี 2 - 2 เชียงใหม่ เอฟซี 0-1
19:00 อุดรธานี 1 - 1 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 1-0

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

18:30 อาร์บิล 0 - 1 นาฟิต อัลวาซาต 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

02:00 ซิเอร่า 2 - 2 บาเฮีย บีเอ 1-1
02:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 1 - 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-0
04:00 เนาติโก (พีอี) 2 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-0
06:00 คอนฟิแองก้า 2 - 0 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:05 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19

17:30 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 2 - 0 ชีวาสสปอร์(ยู19) 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

22:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล โคปา Libertadores U20

04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ (ยู 20) รอ ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 ลาเนรอส เอฟซี 1 - 1 ออโซมารโซ่ 1-0

โปรแกรมบอล Egypt Premier League

19:30 แอสซุส เปโตรเลียม 1 - 0 อัล มินยา 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

00:30 เรอัล เบติส ( ญ ) 2 - 1 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 1-0
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 4 - 1 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 3-1
18:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2 - 1 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 0-1
19:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 2 - 2 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1-0
22:00 บาร์เซโลน่า(ญ) 7 - 0 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 2-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

20:00 สโลวัคโก้ (ญ) รอ สโลวาน ลิเบเรก(ญ)

โปรแกรมบอล สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง

19:30 คิลมาร์น็อค (ญ) รอ มาเธอร์เวลล์(ญ)
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) รอ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)
22:59 ควีน ปาร์ค ( ญ ) 1 - 6 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 0-3
22:59 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) 2 - 3 สปาร์ตันส์เอดินเบิร์ก(ญ) 0-0
22:59 เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) 0 - 6 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0-0
22:59 อเบอร์ดีน (ญ) 2 - 1 ฮาร์ทส์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:30 ยูเวนตุส(ญ) 5 - 1 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 อี.จีเอส กัฟซ่า 2 - 1 เอเอส คัสเซรีน 1-0
20:00 เอเอส กาเบส 0 - 0 เอ.เอส อารีอานา 0-0

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

19:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 2 - 1 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-1
19:00 เอฟซี ฮีบาร์ 3 - 0 สปาร์ตัก วาร์นา 0-0
19:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค 2 - 0 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 1-0
20:00 ลิเท็กซ์ โลเวช 0 - 2 สตรัมส์ก้า สลาวา 0-2

โปรแกรมบอล Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ

22:59 เรอัล มาดริด (ยู 17)(N) 4 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) 3-1

โปรแกรมบอล BRA SPB

06:00 ปิกอส รอ อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

08:30 นิการากัว ยู20 8 - 0 หมู่เกาะเวอร์จินของสหรัฐ (ยู 20) 2-0
20:00 อัลมาเนีย (ยู 16) 5 - 2 มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17 3-1
20:00 โปรตุเกส(ญ) ยู16 1 - 5 ฝรั่งเศส (ญ) ยู16 0-3
21:00 อิตาลี (ญ) ยู 16 0 - 0 สโลวาเกีย ( ญ ) ยู 16 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 อัตเลติโก เดอ โกลกาตา 1 - 3 เซนไนยิน เอฟซี 1-2

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 เซา คาเอตาโน่ 0 - 1 ริโอ คลาโร่ 0-1
01:00 อูแด็กซ์ เซา เปาโล(N) 0 - 2 เพนาโปเลนเซ่ 0-0
20:00 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 3 - 1 เซา เบนโต้ 0-0
20:00 ยูเวนตุส เอสพี 0 - 1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0-0
20:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 0 - 1 เซา เบอร์นาร์โด้ 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล แชมป์ ซี

01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 3 - 0 โคเมอเชียล-เอสพี 0-0
01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 3 - 2 เกรมิโอโอซาสโก้ 0-0
02:00 เปาลิสต้า 2 - 1 ริโอ เพรโต 1-1
02:00 เออี เวโล คลับ เอสพี 0 - 0 มาริเลีย 0-0
06:00 บาร์เรโตส เอสพี 1 - 0 นาซีอองนัล เอสพี 0-0
06:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) 3 - 2 โนโรเอสเต้ 1-0
20:00 โอลิมเปีย เอสพี 0 - 0 กาปิ วาเรียโน 0-0

โปรแกรมบอล WAUS WD1

16:00 บัลแคทต้า (ญ) 0 - 3 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ

17:15 สปอร์ตติ้ง กัว 4 - 1 ปัณชิม ฟุตบอลเลอร์ส 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 0 - 5 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) 0-3
17:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 1 - 2 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 0-1
17:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 2 - 0 โบคุ่ม (ยู 17) 0-0
17:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 1 - 0 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 0-0
19:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 2 - 2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) 2-1
19:30 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 1 - 0 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) 0-0
19:30 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 3 - 1 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) 2-1

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:45 อัลเจซีราส 1 - 1 คาดิส 2 1-1
18:00 โครูโช่ เอฟซี 1 - 1 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-0
18:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1 - 0 ยูดี อิปวิสซ่า 0-0
18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1 - 1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 1-1
18:00 อลาเบส 2 0 - 0 เอสดี ไลเนา 0-0
18:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0 - 0 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 0-0
18:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 2 - 1 ยูดี เมลิลล่า 1-1
18:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 2 - 2 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-2
18:00 เอสดี อีเจีย 0 - 1 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0
18:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0 - 0 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-0
18:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1 - 1 เยย์ดา 1-1
18:00 ยูดี เลบานเต้ บี 1 - 2 บาร์เซโลน่า บี 1-2
18:00 เออี พรัท 0 - 0 ซีดี เอโบร 0-0
18:00 บียาร์เรอัล บี 2 - 1 อันดอร์ราซีเอฟ 1-1
19:00 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0 - 1 เกตาเฟ่ บี 0-1
22:30 ซีดี ตูเดลาโน่ 0 - 1 ยูดี โลโกรนเยส 0-0
22:59 คอร์โดบ้า 2 - 1 เซบีย่า แอตเลติโก 0-1
22:59 ดอน เบนิโต้ 2 - 1 เรเครติโบ อูเอลบา 1-1
22:59 เมริดา เอดี 1 - 1 กรานาดา ซีเอฟ บี 0-1
22:59 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 2 - 1 บาดาโฮซ 1-1
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 2 - 1 เซลต้า บีโก้ บี 0-1
22:59 กาลาฮอร์รา 1 - 2 ซีดี กัวจูเอโล 0-1
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ 0 - 0 ลาส โรซัส 0-0
22:59 ฮาโร เดปอร์ติโบ 3 - 1 ซีดี อิซาร่า 1-1
22:59 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0 - 0 เรอัล มูร์เซีย 0-0
22:59 ปอนเตเบดรา 0 - 1 เรอัล โอเบียโด้ บี 0-0
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0 - 1 บูร์โกส ซีเอฟ 0-0
22:59 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1 - 1 คาสเตลล่อน 1-0
22:59 เอร์กูเลส 0 - 0 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-0
22:59 ยูอี โอลอต 4 - 0 ซีเอฟ ลา นูเซีย 2-0
22:59 ซาบาเดย์ 2 - 1 โอริฮูร่า 0-0
22:59 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 3 - 2 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1-0
22:59 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0 - 0 เยคราโน ดิปอติโว 0-0
23:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1 - 2 ยูดี มาร์เบลล่า 0-1
23:30 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 0 ซาลามังก้า 1-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 เลอ ม็องส์ (U19) 3 - 0 เตรลิสซาค (ยู 19) 0-0
20:30 ดร็องซี(ยู 19) 1 - 2 อาเมียงส์(ยู 19) 0-0
20:30 ล็องส์(ยู 19) 1 - 0 ลีลล์(ยู 19) 0-0
20:30 ก็อง(ยู 19) 5 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 3-0
20:30 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 2 - 0 ชาโตรูซ์(ยู 19) 0-0
20:30 แก็งก็อง(ยู 19) 2 - 2 แรนส์(ยู 19) 0-0
20:30 บาโยนเน่ (ยู 19) 1 - 0 บอร์กโดซ์(ยู 19) 0-0
20:30 เอปินาล(ยู 19) 1 - 4 โซโชซ์(ยู 19) 1-4
20:30 ดิฌง(ยู 19) 6 - 0 เม็ตซ์(ยู 19) 3-0
20:30 ทรัวส์(ยู 19) 1 - 0 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 1-0
20:30 ตูลง(ยู 19) 4 - 0 บาสเตีย (ยู 19) 1-0
20:30 โมนาโก(ยู 19) 7 - 0 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-0
20:30 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 4 - 0 อฌักซิโอ้(ยู 19) 0-0
20:30 คาสเตลนู เลอ เลซ์ (ยู 19) 1 - 3 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0-0
20:30 นีซ (ยู 19) 3 - 1 ตูลูส (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 2 - 3 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 1-3
17:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 0 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 0-1
17:00 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 0 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 0-1
17:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 4 - 0 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 2-0
17:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 0 - 0 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 0-0
17:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 1 - 3 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 1-1
17:00 โคโลญจน์ (ยู 19) 6 - 0 อาเค่น ยู19 1-0
19:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 3 - 6 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 3-3
19:00 เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 1 - 2 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 1-0
19:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 4 - 0 นีนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี (ยู 19) 3-0
19:00 โคโลญจน์ วิคตอเรีย ยู19 1 - 1 พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:30 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1 - 3 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1-1
19:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 2 - 2 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-1
19:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 0 - 0 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-0
19:30 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1 - 1 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-0
19:30 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 3 - 1 วีเอฟบีเออร์บัค 2-0
20:00 อัลโตน่า 93 1 - 4 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1-2
20:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1 - 0 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-0
20:00 เอสซี เวิร์ล 2 - 1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1-1
20:05 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 0 - 0 บีเอสวี เรห์เด้น 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

18:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) 1 - 3 จีดี เอสโตริล(ยู 17) 0-0
18:00 เบเลเนนส์(ยู 17) 3 - 3 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 17) 0-0
18:00 โมไรเรนเซ่(ยู 17) 1 - 1 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) 0-0
18:00 ปาโดนเซ่(ยู 17) 2 - 1 ชาเวช(ยู 17) 0-0
18:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) 0 - 5 เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) 0-0
18:00 มาเรียลวาส ยู17 0 - 2 เฟยเรนเซ่(ยู 17) 0-0
18:00 สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17) 3 - 2 ฟันเดา ยู17 0-0
18:00 ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) 1 - 2 โควา พีดาเด้(U17) 0-0
18:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) 1 - 0 คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 0-0
22:00 ทอนเดลา(ยู 17) 0 - 3 ปอร์โต้(ยู 17) 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 อานซี รอ โมนาโก 2
00:00 โอลิมปิก ลียง 2 รอ อีเซอร์ เอเอส
00:00 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี 5 - 4 จูรา ซูด ฟุต 1-4
00:00 ชาร์เทรส เอฟซี รอ โกเบลินซ์
00:00 แก็งก็อง บี รอ วานส์
00:00 เอฟซี รูออง รอ กรานวิลเล
00:00 แซ็ง-มาโล รอ อองเช่ร์ 2
00:00 วิเทร รอ อองตองต์ เอสเอสจี
00:00 บลัว เอฟ.41 รอ เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์
00:00 เล เออบิเยรส์ รอ โคโลเมียร์ส
00:00 มงต์เปลลิเย่ร์ บี รอ โรโมแรนติน
00:00 เอฟซี น็องต์ บี รอ เอฟซี เบอเกอรัก
00:00 ดรานซี่ รอ เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี
00:00 เซเต้ เอฟซี รอ อันเดรซัก
00:00 สเตรด บอร์เดไลส์ รอ แซงต์ - เอเตียน บี
00:00 เตรลิสซาค รอ ชามาเลียเรสเอฟซี
00:00 เซอด็อง 0 - 0 บาสเตีย 0-0
00:00 แซง กวองแตง รอ ล็องส์ บี
21:00 มูลูส 0 - 3 เอปินาล 0-2

โปรแกรมบอล Greece Divison C

20:00 เอทนิกอส ปิเรอุส 2 - 2 แพนติไรกอส ซานโตรินี 0-1

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1

22:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 2 - 1 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 0-0
22:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 1 - 3 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 0-0
22:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 1 - 3 เบเลเนนส์(ยู 19) 0-0
22:00 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 2 - 3 ทอนเดล่า (ยู 19) 0-0
22:00 วิเซล่า (ยู 19) 0 - 0 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 0-0
22:00 นาซิโอนัล (ยู19) 0 - 1 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 0-0
22:00 บราก้า(ยู 19) 3 - 2 ฟามาลิเกา ยู19 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

17:15 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 4 - 3 อันคารา เดไมสปอร์ 2-2

โปรแกรมบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

19:15 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี 1 - 6 เอฟซี อินโฟเนต 0-0
20:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 8 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 2 6-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin

20:30 แก็งก็อง (ญ) 2 - 1 แร็งส์(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า

16:00 เซาเทิร์น เมียนมา 0 - 1 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 0-0
16:30 สเวคาพิน ยูไนเต็ด 0 - 1 ชาน ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

06:00 ลูเวอร์เดนเซ่ รอ ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที

โปรแกรมบอล บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 บราซิลเลียนเซ่ รอ เอสอี ตู กาม่า
02:00 เรอัล เอฟซี รอ แคปปิตอลซีเอฟ
02:00 คลับ ดู เรโม(N) 1 - 0 อกัว เดอ มาราบา 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส รอ อิตูไซย์โง

โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite One

19:00 เอเวียน อคาเดมี่ 0 - 2 ยูเนี่ยน ดูอาลา 0-1
21:00 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 1 - 2 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 1-2
21:00 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง 1 - 0 ยูเอ็มเอส เด ลุม 1-0
21:00 ยัง สปอร์ต 3 - 0 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 1-0

โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

19:00 อดามา ซิตี้ 2 - 0 เวลวาโล อดิกราท 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:00 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) 1 - 4 อิลเวส(ยู 20) 0-1
17:00 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 2 - 6 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 1-4
18:25 เอ็มพี (ยู 20) 1 - 2 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 0-1
19:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 3 - 3 เอสเจเค อคาทีเดียร์(ยู 20) 1-1

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต รอ เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)
06:00 เทาโร เอฟซี รอ คอสตา เดล เอสเต
08:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0 - 2 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0-1

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

16:00 กระบี่ เอฟซี 1 - 2 บางกอก เอฟซี 0-2
16:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 2 เมืองเลย ยูไนเต็ด 2-0
17:00 ราชประชา เอฟซี 1 - 0 นราธิวาส เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 ยารากุยเอฟซี รอ ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา

โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

13:00 บริสเบรน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี (ยู 20) 0 - 1 อีสเทิร์นซับเบิร์บส์(ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

21:00 รูเปล บูม 0 - 0 เดสเซล สปอร์ต 0-0

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

19:30 อาบาฮานี 2 - 0 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 1-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 2 - 2 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 1-1

โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 แคมโบเดียไทเก้อร์เอฟซี 1 - 1 เบือง เกต รับเบอร์ ฟิลด์ 1-0
18:00 สะเวย์ เรียง เอฟซี 5 - 1 โซลติโล่ อังกอร์ 2-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

03:00 ราซิ่ง คลับ (ญ) รอ ลานุส (ญ)
03:00 ริเวอร์เพลท(ญ) รอ ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ)
05:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) รอ กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ)
19:00 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 1 - 3 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง

20:00 อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) 0 - 1 อยากูโช่ เอฟซี (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:30 วีเอฟซี พลูเอน 1 - 0 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0-0
21:00 เอฟซี คลีฟ รอ วีเอฟบี ฮิลเดน
21:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 2 - 2 เอฟซี เครย์ 0-0
21:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 2 - 2 เอนด์เทบรูกค์ 1-1
21:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 1 - 1 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 0-1
21:00 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 รอ อดัม แซม บีค
21:00 ไวเด้นบรูค 0 - 0 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 0-0

โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ชินันเดกาเอฟซี รอ จาลาปา
04:00 มานากัว เอฟซี รอ เรอัลมาดริซเอฟซี
08:00 เรอัล เอสเทล 0 - 0 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 0-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

18วินาที เดอ ทริฟเฟอร์ส 0 - 0 เอเอสดับเบิลยูเอช -

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B

17:00 ลิทัวเนีย ( ญ ) ยู 16 2 - 2 จอร์เจีย หญิง (ยู 16 ) 0-2

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

01:00 ตลัซกาลาเอฟซี รอ อินเทล พาจา
01:00 พูมาส ยูนัม 2 3 - 1 อิราปัวโต้ 1-0
05:00 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า รอ สปอร์ติง คานามาย

โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง

19:30 วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) 1 - 3 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 1-3

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:30 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1 - 2 เอ.ซี.เครม่า 1908 0-1
20:30 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 1 - 0 อัลบาล็องกา 0-0
20:30 ตราสเตเวเร กัลโช่ รอ กัสซีโน
20:30 การาวัจจิโอ 1 - 1 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 1-0
20:30 ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 2 - 3 คลอเดียนเซ่ 1-0
20:30 มอนเตวาชี 1 - 1 เอเอสดี แคนนาร่า 0-0
20:30 โพเมเซีย 3 - 1 สแกนดิคซิ 0-0
20:30 ปอนซัคโค 2 - 2 บาสเตีย 1924 2-2
20:30 ปราโต้ 2 - 2 เอเอสดี บรา 2-1
20:30 โปรเซดโต้ 3 - 2 เลคนาโน 3-1
20:30 เซเรกโน่ 2 - 1 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 2-0
20:30 ยูเอส เอดลิเซ 4 - 1 เอเอสดี ซาน ลุยจิ คาลซิโอ้ 2-1
20:30 ยูเอส อินเวรูโน่ 1 - 2 บุสเทเซ่ มิลาโน่ ซิตี้ 0-2

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

21:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1 - 4 ทรี ฟิโอริ 0-0
21:00 เตร เพนน์ 1 - 1 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

03:45 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา รอ ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู
05:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส รอ เซนทรัล นอร์ ซัลตา

โปรแกรมบอล ฟิจิ National League

08:00 นาซินูเอฟซี 1 - 0 ลาบาซา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

05:00 เซ็นทรัลเอฟซี รอ โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

18:00 คัลดัส 0 - 2 ปราเอียนเซ่ 0-2
18:45 อกัวดา 2 - 3 ไอดีล 1-1
22:00 เรอัลสปอร์ต คลับ 3 - 0 เอฟซี อาร์มาเซนเนเซซ 1-0
22:00 ซาคาร์เวนเนส 0 - 3 เอสยู 1 เดแซมโบร 0-2
22:00 โอลิมปีโกมอนตีโจ 1 - 3 พินฮาลโนเวนเซ่ 0-3
22:00 อัลแวร์กา 1 - 2 โอเรียนทัล ลิสเบา 0-0
22:00 ซานโจเนนเซ่ 2 - 2 โทรเฟนเซ่ 1-1
22:00 ยูเอสซี ปาเรเดส 0 - 2 อารัวก้า 0-1
22:00 เปดราสรูบราส 0 - 0 เอสพี เอสพินโฮ 0-0
22:00 อูเนียว มาไดร่า 1 - 1 ซัล กาดาส 0-1
22:00 เอดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0 - 0 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 0-0
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1 - 1 เฟฟ 1-1
22:00 เบอร์โก้ เอสซี 0 - 1 วิเซล่า 0-0
22:00 มาร์ ติโน 1 - 0 มอนตาเรเกร 0-0
22:00 เลคา 2 - 3 อมารันเต 1-1
22:00 ลัวเล็ทตาโน 1 - 0 ซินเทรียนเซ่ 0-0
22:00 ลูซิทาโน่เอฟซีวี 0 - 2 โคอิมบรอส 0-1
23:00 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส 2 - 5 มิรานเดลา 0-1

โปรแกรมบอล

12:00 โวฟูไทโป 2 - 2 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1-1

โปรแกรมบอล

19:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0 - 3 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 0-1
20:00 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 1 - 1 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล

16:30 พานาธิไนกอส ยู 19 0 - 0 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 0-0
20:00 เออีเอล ลาริซา ยู 19 0 - 2 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 0-1
21:30 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 4 - 2 พานิโอนิออส (ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล

20:00 ทูปิ เอฟซี 1 - 2 กัวร์รานี่ เอ็มจี 1-1

โปรแกรมบอล Cuban Championship

03:00 ลาสทูนาส รอ ปีนาร์เดลรีโอ
03:00 ซานติอาโก เดอ คิวบา รอ คิวบา (ยู 20)
03:00 วิลล่า คลาร่า รอ ลา ฮาบานา

โปรแกรมบอล

08:00 เซนต์ แอนดรูว์ ไลอ้อน 1 - 1 นอเตอร์ เดม 0-1

โปรแกรมบอล

22:00 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 1 - 2 มอนส์คัลปีเอสซี 1-1

โปรแกรมบอล

17:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 0 - 5 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0-1
18:15 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 1 - 1 สโลวัคโก้ (ญ) 1-1
21:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 11 - 0 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 9-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 อัตลาส(ญ) 2 - 1 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

00:15 ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) รอ อัลคอร์ค่อน(ยู 19)
17:30 เกตาเฟ่(ยู 19) 0 - 0 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 0-0
22:59 ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 0 - 0 คิโรน่า(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล

17:45 พาส ฮาเมดัน 2 - 1 ชาร์ดารี มาชชาร์ 1-1

โปรแกรมบอล

02:30 มารันเยา รอ เซา โฮเซ่ มา

โปรแกรมบอล

06:00 รีล ซอลต์ เลค(N) 0 - 0 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-0
08:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส(N) 1 - 1 ฮุสตัน ไดนาโม 1-0
09:00 โคลัมบัส ครูว์ รอ ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี

โปรแกรมบอล

21:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ยู 19) 4 - 1 ฮัวการ์ (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล

15:00 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 3 - 1 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 1-1
16:00 บิดเวสท์ วิทซ์(สำรอง) 1 - 0 ไฮแลนด์ส พาร์ค(สำรอง) 1-0
18:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 2 - 0 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล

16:00 ย่างกุ้งยูไนเต็ดเอฟซี (ยู 19) 2 - 1 มาเกว เอฟซี (ยู19) 1-1
16:00 เซาเทิร์น เมียนมา ยูไนเต็ด (ยู 19) 5 - 2 ชเวกาบิน ยูไนเต็ด (ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล

16:00 เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 1 - 0 มหาวิทยาลัยธนบุรี 1-0

โปรแกรมบอล

18:00 นิกี โวลอส 2 - 1 ดิโอโกรัส 2-0
19:00 อาลีซอส 4 - 0 โอลิมเปียกอส โวลัว 3-0
20:00 ไอโอนิกอส 3 - 0 อีกาเลโอเอเธนส์ 2-0

โปรแกรมบอล 16/02/2563

โปรแกรมบอล Al Kass ฟุตบอลนานาชาติ
โปรแกรมบอล BRA D4
โปรแกรมบอล BRA SE
โปรแกรมบอล BRA SPB
โปรแกรมบอล Brazil L
โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล Cuban Championship
โปรแกรมบอล Egypt Premier League
โปรแกรมบอล FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล Greece Divison C
โปรแกรมบอล Kuwait 1st Division League
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรมบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi
โปรแกรมบอล WAUS WD1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A
โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์
โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล คูเวต ลีก
โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite One
โปรแกรมบอล โคปา Libertadores U20
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก คัพ
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก
โปรแกรมบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
โปรแกรมบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2
โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล Brasiliense DF 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano Division
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B
โปรแกรมบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League
โปรแกรมบอล บราซิล แชมป์ ซี
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG
โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1
โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรมบอล ฟิจิ National League
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์
โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
โปรแกรมบอล มาลี Premiere Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี
โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรมบอล อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก
โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ
โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว
โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ
โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3



โปรแกรมบอลAl Kass ฟุตบอลนานาชาติ, BRA D4, BRA SE, BRA SPB, Brazil L, BSWCP, Cuban Championship, Egypt Premier League, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, Kuwait 1st Division League, Portugal Campeonato Nacional, Turkey Bayanlar 1. Ligi, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, เกาหลีลีกสำรอง, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต ลีก, แคเมอรูน Elite One, โคปา Libertadores U20, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน ลีก คัพ, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซานมารีโนลีก, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล แชมป์ ซี, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores A 1, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟิจิ National League, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกอาชีพพม่า, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย ลิกา 1, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิรัก ลิก, อิสราเอลลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ คัพ, อุรุกวัยลีกสำรอง, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3,