บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 2376 ครั้ง

โปรแกรมบอล 05/08/2563

โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1 - 1 คูพีเอส 0-0
22:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 2 - 0 อินเตอร์ ตูร์คู 1-0
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ 1 - 0 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-0
22:30 เอฟซี ฮาก้า 0 - 2 เฮดไอเอฟเค 0-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

07:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1 - 2 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

00:00 โมลด์ 5 - 0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 ฮัมมาร์บี้ 1 - 1 ฟัลเค่นเบิร์ก 0-1
00:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 4 - 1 เฮลซิงบอร์ก 2-1
00:00 วาลเบิร์ก เอฟซี 1 - 2 เยอร์การ์เด้น 0-2

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

02:00 ชิตตาเดลล่า 2 - 2 โฟรซิโนเน่ 2-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

17วินาที ฉานดง ลู เหน็ง (ยู18) 0 - 0 ฮ่องกง อาร์ เอฟ -
15:00 ซิกม่า โอโลมุช(N) 0 - 2 เบอโน่ 0-0
15:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 3 - 0 ดราว่า 2-0
15:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 0 - 4 เอฟซี ยู ไครโอวา 1948เอสเอ 0-3
16:00 บานิค ออสตราว่า(N) 8 - 0 ทริเน็ค 2-0
16:00 สโลวาน ลิเบอเรช 4 - 1 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 3-0
16:05 นครราชสีมา เอฟซี 6 - 1 อุดรธานี 5-1
17:00 สตอล เมียเลช(N) 2 - 4 วิสล่า คราคอฟ 1-0
20:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 2 - 0 เอสซี เทลสตาร์ 1-0
20:00 ล็องส์ 1 - 3 แซงต์ กิลลุส 0-0
21:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0 - 1 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 0-0
21:00 ก็อง(N) 1 - 1 วานส์ 0-0
21:00 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 5 - 0 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 2-0
22:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 1 - 0 เอเจ โอแซร์ 0-0
22:00 สลาเวีย ปราก(N) 5 - 0 ซังค์ พอลเท่น 3-0
22:00 เบามิต ยาโบลเนค(N) 1 - 1 ปาร์ดูบีตเซ 1-0
22:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี(N) 2 - 0 เอฟซี โคเปอร์ 0-0
22:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 6 - 1 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 3-0
22:00 เออีเอล ลิมาสซอล รอ อาริส ลิมาสซอล
22:00 เอฟซี แซมบี(N) 0 - 1 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 0-0
22:00 สโลวาน บราติสลาวา 1 - 1 ฟาสตาฟ ซลิน 0-1
22:10 โดซ่า คาโตโกเปีย 0 - 1 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-0
22:30 เอฟเค พรีเปเร่ 0 - 2 ฮราเดตส์กราลอเว 0-2
22:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 3 - 1 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0-0
22:30 โอโมเนีย อราดิปปู 1 - 2 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1-1
22:59 อิโนซิส พาราลิมนิ่ รอ โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
22:59 เกรอน็อบล์ รอ สตาเด้ นยอนเนียส
22:59 เอ็นเค มูรา 05 1 - 0 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-0
22:59 สโลวาน เวลวารี่ 1 - 2 สลาโว วีเซลัด 0-1
22:59 เกรไตล์ 2 - 0 เรด สตาร์ 93 0-0
22:59 อาเมียงส์ 1 - 2 วาล็องเซียนส์ 1-2
22:59 ฮัลเลน รอ เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
22:59 คาร์มิโอทิสซ่า 0 - 4 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-0
22:59 โรเดซ อเวรอน(N) 1 - 1 วิลเลฟรองเช 0-0
22:59 มาริบอร์(N) 0 - 2 แร็งส์ 0-2
22:59 เอสเค ซาปี้ 3 - 0 เมทีโอปราก 1-0
22:59 เกววีลย์ อูแอส 1 - 1 เลอ อาฟร์ 0-0
23:30 เอ็นเอซี เบรด้า 1 - 0 บาโรนี่ 0-0
23:30 ล็องส์ 1 - 2 ปารีส เอฟซี 1-1
00:00
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
1 - 0
โซโชซ์
00:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 3 - 1 ชาโตรูซ์ 2-1
00:00 อาแซด อัลค์มาร์ 0 - 1 พีอีซี ซโวลล์ 0-0
00:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 4 - 0 เอสซี เฟลเบิร์ท 2-0
00:30 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 2 - 3 เอฟซี คลีฟ 2-1
01:00 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ รอ เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
07:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0 - 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

17:00 ซานตง ลู่เนิ่ง(N) 0 - 1 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 0-0
19:00 เหอหนาน เจี้ยนเย้(N) 1 - 1 กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก คัพ

17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 2 - 3 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-1
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0 - 3 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-1
17:00 เซเรโซ โอซาก้า 1 - 0 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0
17:00 สากัน โตสู 0 - 1 โยโกฮามา เอฟซี 0-0
17:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 2 - 1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-1
17:00 โออิตะ ตรินิต้า 1 - 1 กัมบะ โอซาก้า 1-1
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 1 - 0 โชนัน เบลมาเร่ 0-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

23:55
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
3 - 0
โวล์ฟสบวร์ก
23:55
เอฟซี โคเปนเฮเกน
3 - 0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
02:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
2 - 1
แอลเอเอสเค ลินซ์
02:00
อินเตอร์ มิลาน(N)
2 - 0
เกตาเฟ่

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 1 - 1 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 1-1
21:00 เซ็บซี่ 1 - 0 เอฟซีคลินเซนิ 1-0
21:00 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 - 2 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1-1
21:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 2 - 0 ซีเอส โวลุนทารี 2-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 อินดิจา 0 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 0-1
22:00 โบแร็ค คาแค็ก 3 - 2 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-0
00:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1 - 3 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-2
00:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 2-0
00:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 3 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-0
00:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 2 - 1 แมควา ซาแบค 2-1
00:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 1 - 3 บัซคา โทโพลา 1-2
00:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 2 - 3 มัลโดส ลูการ์นี 1-1
02:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 2 - 2 คูคาริคกิ สตานคอม 0-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย คัพ

19:00 โรดิน่ามอสควา 3 - 2 สโตรกิโน่ มอสโก 0-1
19:00 ซาเทิร์นมอสโก 0 - 3 เอฟเค โคลอมนา 0-1
20:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1 - 2 เอฟเค ทิวเมน 0-1
20:30 อันจิ มาคัชคาล่า 1 - 0 เอฟเค มาฮัชกาลา 1-0
22:00 เอฟซี มูรอม 2 - 1 เอฟเค อาร์ยาซาน 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista

07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0 - 0 พัลไมรัส 0-0

โปรแกรมบอล ซีเรีย คัพ

21:00 อัล จาอิส (SYR) 0 - 1 อัล วาห์ดา 0-1
21:00 อัล มาจด์ 1 - 1 อัล ซาเฮล 0-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 เอซี คาจานิ 1 - 1 เอซี โอลู 1-1
22:30 เคทีพี ค็อตก้า 3 - 2 ไมปา 1-1
22:30 ยาโร 6 - 1 วีพีเอส วาซ่า 3-0
22:30 เคพีวี คอคคูล่า 4 - 0 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 3-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:00 เวลริงตัน โฟนิค(N) 1 - 1 บริสแบน โรว์ 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

23:30 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0 - 3 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0-2
00:30 อัล-อดาลห์ 0 - 1 อัล อิตติฟาค 0-1
01:00 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 1 - 4 อัล ฮิลาล 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 ซาฮับ เอสซี(N) 1 - 3 อัล จาซีรา 1-1
00:30 อัล ฮุสเซน อีร์บิด 2 - 1 อัล ซาเร 1-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

02:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0 - 0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 โซล เดอ อเมริกา 0 - 1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0-0
05:30 กัวรานี อาซุนซิยง 3 - 0 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 2-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 เอฟซี มิลซามี่ 1 - 0 ดินาโม ออโต 0-0
00:30 เชอร์ริฟ ติราสโพล 4 - 1 ซีเอส เปโตรคุบ 2-0

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

04:00 เบธเลเฮม สตีล 3 - 2 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 2-2
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1 - 1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0-0
07:00 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 4 - 1 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2-0
07:00 เซนต์ หลุยส์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1 - 1 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League

06:00 กอริติบ้า พีอาร์ 1 - 2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

01:00 คอนคอร์เดีย เอสซี 2 - 1 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 2-0
05:00 บัสควอ เอฟซี 0 - 0 ยูเวนตุสเอสซี 0-0
07:30 คริคูม่า 1 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Pernambucano League

02:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 5 - 0 เปโตรลิน่า พีอี 1-0
07:30 ซานตา ครูซ พีอี 0 - 0 ซัลเกโร เอซี 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

07:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:00 ทอมเบนเซ่(N) 2 - 0 คาล์เด้นเซเอ็มจี 1-0
07:30 อเมริกา เอ็มจี 0 - 3 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano Division

07:30 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ(N) 0 - 0 บาเฮีย บีเอ 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paraibano

07:30 เทรเซ่ พาไรบา 2 - 0 โบตาโฟโก้ พีบี 1-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:30 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 2 - 0 อรักวี ดูเชติ 1-0

โปรแกรมบอล BLR WCUP

20:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 0 - 1 เอฟเค มินสก์ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

22:59 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 6 - 4 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 4-1

โปรแกรมบอล BRA SPB

01:30 อกัว เดอ มาราบา(N) 0 - 2 บรากันติโน พีเอ 0-1

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

16:00 แฮมิลตัน โอลิมปิค 1 - 3 บรอดมีโดว์ เมจิก 1-0
17:15 เลค แมคควอรี 2 - 1 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 2-0
17:15 วาเลนไทน์ 0 - 4 แลมบ์ตัน จาร์วิส 0-2
17:15 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1 - 0 เมทแลนด์ 0-0

โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League

16:00 อุกเยนอคาเดมี 3 - 1 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

22:30 วีจี 62 1 - 2 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 1-1
22:59 เอ็นดุสตุส ไอพีเอส 6 - 3 ซาวยู 2-1
00:00 คอยพีเอส 2 - 2 โจกีแลน กีซ่า 0-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:00 บลูเบล ยูไนเต็ด 4 - 0 นิวบริดจ์ ทาวน์ 1-0
01:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด(N) 2 - 1 เชอร์รี โอรชาร์ด 1-1
01:45 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 1 - 1 มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด 0-0
02:00 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 3 - 3 พอร์ตมาน็อค 2-1

โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

22:00 เอฟซี มารามูเรส 2 - 1 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 1-0

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

17:00 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 8 - 0 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 1-0
19:00 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) 2 - 3 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1-2

โปรแกรมบอล

02:00 มูริซี่ 2 - 0 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 1-0

โปรแกรมบอล

16:45 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1 - 1 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล 05/08/2563

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League
โปรแกรมบอล BLR WCUP
โปรแกรมบอล BRA SPB
โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก คัพ
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก
โปรแกรมบอล ซีเรีย คัพ
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano Division
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paraibano
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista
โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League
โปรแกรมบอล บราซิล Pernambucano League
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอล รัสเซีย คัพ
โปรแกรมบอล รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย คัพ
โปรแกรมบอล สวิสคัพ
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior


โปรแกรมบอลAustralia Gold Coast Premier League, BLR WCUP, BRA SPB, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, จอร์เจีย ดิวิชั่น, เจแปน ลีก คัพ, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีก จีน, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, เบลารุสลีกสำรอง, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ภูฏาน Thimphu League, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, รัสเซีย คัพ, รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สวิสคัพ, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, อิตาลี เซเรีย บี, เอสโตเนีย คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior,