บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 16303 ครั้ง

โปรแกรมบอล 16/10/2564

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 ซาร์เมียนโต้ 3 - 4 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1-1
01:45 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1 - 0 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 1-0
04:00 ลานุส 1 - 1 บานฟิลด์ 0-1
06:15 ซีเอ ฮูราแคน 0 - 3 โบคา จูเนียร์ส 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 - 1 ราปิด เวียนนา 0-1
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1 - 1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-1
22:00 ออสเตรียเวียนนา 2 - 2 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 2 ฟอร์ตาเลซ่า 1-1
07:00 อเมริกา เอ็มจี 0 - 0 บาเฮีย บีเอ 0-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

23:30 ซูลเต้ วาเรเกม 2 - 1 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-1
23:30 ออสเทนเด้ 2 - 1 เซอร์เคอร์ บรูซ 0-0
01:45 สตองดาร์ด ลีแอช 2 - 2 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 โกลนิค เลชน่า 1 - 1 ปิแอส กลิวิส 1-1
20:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0 - 2 เลเชีย กอเดนซ์ 0-0
22:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0 - 1 วิสล่า คราคอฟ 0-0
01:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1 - 2 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0-1
20:30 ไฟร์บวร์ก 1 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-1
20:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0 - 1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0-0
20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 3 - 1 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1-0
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 0 โวล์ฟสบวร์ก 0-0
23:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1 - 1 สตุ๊ตการ์ต 1-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 2 - 4 ซังค์ เพาลี 1-0
18:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 2 - 1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-0
18:30 อิงโกลสตัดท์ 1 - 1 โฮลสไตน์ คีล 0-1
01:30 ฮัมบูร์ก 1 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
20:30 รูบิน คาซาน 2 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-0
22:59 สปาร์ตัก มอสโก 2 - 2 ดินาโม มอสโก 0-1
22:59 เอฟเค โซชิ 3 - 2 เอฟเค รอสตอฟ 3-0

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 1 - 0 ลีลล์ 1-0
02:00 โอลิมปิก ลียง 2 - 0 โมนาโก 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ตูลูส 6 - 0 เอเจ โอแซร์ 3-0
00:00 น็องซี่ 2 - 1 แก็งก็อง 0-1
00:00 โรเดซ อเวรอน 0 - 1 โซโชซ์ 0-0
00:00 วาล็องเซียนส์ 1 - 3 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0-2
00:00 ดิฌง 1 - 0 อาเมียงส์ 0-0
00:00 เกววีลย์ อูแอส 0 - 3 ชามัวร์ นิออร์ท 0-2
00:00 บาสเตีย 0 - 0 เกรอน็อบล์ 0-0
00:00 ปัว เอฟซี 1 - 0 ปารีส เอฟซี 1-0
00:00 ก็อง 2 - 2 เลอ อาฟร์ 1-1

โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 - 3 เอชเจเค เฮลซิงกิ 1-2
21:00 เอฟซี ฮาก้า 1 - 1 ลาห์ติ 1-1
21:00 เคทีพี ค็อตก้า 2 - 0 ฮอนก้าเอสพู 0-0
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 2 - 3 คูพีเอส 0-1
21:00 เอซี โอลู 1 - 2 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-1
21:00 เฮดไอเอฟเค 2 - 2 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2 - 2 อาร์เคซี วาลไวก์ 1-2
23:45 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 4 - 2 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-1
23:45 เอสซี ฮีเรนวีน 0 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1
02:00 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1 - 0 เอสซี คัมบูร์ 0-0
02:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 3 - 1 พีอีซี ซโวลล์ 0-1

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 2 - 2 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-0
02:50 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 3 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-0
05:05 โคลัมบัส ครูว์ 4 - 0 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 2-0
06:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2 - 2 ชิคาโก ไฟร์ 0-0
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 0 - 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-1
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด 0 - 0 แนชวิลล์ เอฟซี 0-0
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 0 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-1
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม 2 - 1 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 2-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ลีลล์สตรอม 0 - 0 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-0
22:59 โมลด์ 3 - 0 ทรอมโซ่ ไอแอล 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 สากัน โตสู 1 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 0-1
13:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0
13:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
14:00 โยโกฮามา เอฟซี 5 - 3 โตกุชิม่า วอร์ทิส 3-1
14:00 วิสเซล โกเบ 1 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2 - 1 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0 - 3 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-1
20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 2 - 1 ฮาล์มสตัด 2-1
22:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 1 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 ยัง บอยส์ 1 - 1 ลูเซิร์น 0-1
01:30 เอฟซี ซูริค 1 - 0 ลูกาโน 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 0 - 3 ดันดี ยูไนเต็ด 0-1
21:00 มาเธอร์เวลล์ 0 - 2 เซลติก 0-1
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-0
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 2 - 3 เซนต์ เมียร์เรน 1-3
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน 0 - 3 ลิฟวิงสตัน 0-2
00:00 ดันดี 2 - 1 อเบอร์ดีน 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 กิริซันสปอร์ 2 - 0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0-0
20:00 ชีวาสสปอร์ 2 - 2 อันตัลยาสปอร์ 2-2
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 0 - 2 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0-1

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

23:30 เลบานเต้ 0 - 0 เกตาเฟ่ 0-0
02:00 เรอัล โซเซียดาด 1 - 0 มายอร์ก้า 0-0

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 อโพลลอน สมายร์นิส 0 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส 0-0
00:30 พานาธิไนกอส 4 - 1 ไอโอนิกอส 2-1

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

21:00 คิโรน่า 1 - 3 ฮูเอสก้า 0-0
21:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 2 - 3 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-1
23:15 ลาส พัลมาส 2 - 1 เตเนริเฟ่ 1-0
01:30 มาลาก้า 1 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 1-1
02:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 0 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-0

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 สเปเซีย 2 - 1 ซาแลร์นิตาน่า 0-1
22:59 ลาซิโอ 3 - 1 อินเตอร์ มิลาน 0-1
01:45 เอซี มิลาน 3 - 2 เวโรน่า 0-2

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2 - 2 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0 - 1 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-0
21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 0 - 1 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2 - 2 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-2
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0 - 0 วอลซอลล์ 0-0
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2 - 0 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 3 - 0 สตีฟเนจ โบโรห์ 2-0
21:00 พอร์ทเวล 3 - 1 บาร์โรว์ 0-1
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-0
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 2 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
21:00 สวินดอน ทาวน์ 2 - 2 โรชเดล 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 วัดฟอร์ด 0 - 5 ลิเวอร์พูล 0-2
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 4 - 2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 นอริช ซิตี้ 0 - 0 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-0
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 2 - 0 เบิร์นลี่ย์ 1-0
21:00 แอสตัน วิลล่า 2 - 3 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0
21:00 เซาแธมป์ตัน 1 - 0 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-0
23:30 เบรนท์ฟอร์ด 0 - 1 เชลซี 0-1

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 ฟูแล่ม 4 - 1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-0
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-0
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2 - 2 โคเวนทรี ซิตี้ 2-0
21:00 เร้ดดิ้ง 1 - 0 บาร์นสลีย์ 0-0
21:00 บริสตอล ซิตี้ 0 - 2 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-2
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 - 1 สโต๊ค ซิตี้ 0-0
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 2 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ 1-0
21:00 มิลล์วอลล์ 0 - 2 ลูตัน ทาวน์ 0-1
21:00 มิดเดิลสโบรห์ 2 - 0 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 2 - 1 แบล็คพูล 1-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

21:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 2 ซันเดอร์แลนด์ 1-1
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-0
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 2 - 2 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-1
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2 - 2 อิปสวิช ทาวน์ 1-2
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 2 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 3 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-0
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-2
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 4 วีแกน แอธเลติก 0-1
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 3 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-2
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 0 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-0
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 4 - 1 พอร์ทสมัธ 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

19:00 โครโตเน่ 2 - 1 ปิซ่า 2-1
19:00 อัสโคลี่ 1 - 1 เลชเช่ 0-1
19:00 วิเชนซ่า(N) 0 - 1 เรจจิน่า 0-1
19:00 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1 - 3 แตร์นาน่า 0-2
21:15 เปรูจา 1 - 0 เบรสชา 1-0
21:15 โคเซนซ่า 1914 1 - 1 โฟรซิโนเน่ 1-0
23:30 โคโม 2 - 0 อาเลซซานเดรีย 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

19:00 คาลามาต้า เอโอ 0 - 1 พานาคายคิ 2005 0-0
20:00 ตริคาล่า 1 - 0 เปียริกอส 0-0
22:59 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช รอ โอลิมเปียกอส โวลัว

โปรแกรมบอล โปรตุเกส คัพ

17:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล(N) 0 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-1
21:00 เบอร์โก้ เอสซี 1 - 1 เบเลเนนส์ 0-1
21:00 ไลซอส 5 - 1 วิลาเวอเดินเซ่ 1-0
21:00 เอสพี เอสพินโฮ 0 - 0 คัลดัส 0-0
21:00 กามาช่า 1 - 2 ซีดี ทอนเดลา 1-1
21:00 วิล่าแฟรเนียนเซ 1 - 1 เรอัลสปอร์ต คลับ 1-1
21:00 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 1 - 3 คาซ่า เพีย เอซี 1-1
22:00 อูเนียว ไลเรีย 0 - 2 ซานตาคลารา 0-1
00:00 ลัวเล็ทตาโน 1 - 2 อมาดอร่า 1-1
02:15 โทรเฟนเซ่ 1 - 1 เบนฟิก้า 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

18:30 บรอมส์โกรฟ 0 - 5 กริมสบี้ ทาวน์ 0-3
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0 - 4 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-2
21:00 แทมเวิร์ธ 0 - 0 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-0
21:00 ฮอร์สแฮม 1 - 0 วอคกิ้ง 0-0
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 2 - 3 อัลทริงแคม 1-2
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 1 เวย์เม้าท์ 1-0
21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 1 - 0 บาธ ซิตี้ 1-0
21:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 4 - 2 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-2
21:00 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 0 - 0 เกทส์เฮด 0-0
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 1 โซลิฮัลล์ มอร์ 0-0
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2 - 2 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 0-0
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 1 กุยเซลีย์ 1-1
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 2 - 2 บักซ์ตัน เอฟซี 2-0
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 1 - 1 เยท ทาวน์ 0-1
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 1 - 1 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1-1
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 2 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-0
21:00 มาร์รีน 1 - 1 เร็กซ์แฮม 0-0
21:00 โบเวร์ส พิทซี 2 - 1 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-0
21:00 อีสต์ไลก์ 3 - 3 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-3
21:00 บาร์เน็ต 0 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 0-0
21:00 โครินเธียน-แคชวลส์ 1 - 1 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1 - 2 บรอมลีย์ 1-1
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3 - 1 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 2-1
21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 2 - 2 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2 - 0 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2-0
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 3 - 0 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 1-0
21:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 4 - 1 เชิร์ทซีย์ ทาวน์ 2-1
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 1 - 1 มอร์เพธ ทาวน์ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 1 - 4 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-2
22:45 แอชดอด เอ็มเอส 0 - 1 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-0
22:59 ฮาโปเอล ไฮฟา 3 - 1 ฮาโปเอล นาซาเรท 2-0
00:30 มัคคาบี้ เนทันย่า 4 - 2 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-2

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี มาริอูพอล(N) 1 - 2 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 1-0
21:00 เอฟซี ลวีฟ 1 - 4 ดินาโม เคียฟ 1-2
23:30 ดนีปรอ-1 2 - 0 โคลอส โคซาลิฟก้า 2-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

20:00 เอ็นเค เครสโก 0 - 3 เอ็นดี เบลตินซี 0-2
20:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 4 - 1 เอ็นเค บริซิเซ่ 2-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:59 อีเวอร์ดอน 3 - 0 เอฟซี วิล 1900 1-0
22:59 เอสซี เครียนส์ 0 - 0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 จีเอไอเอส 1 - 2 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0-2
20:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0 - 1 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ไบรน์ 0 - 1 เฟรดริกซ์สตรัด 0-1
20:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 2 - 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-0
20:00 ฮามคาม 3 - 0 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-0
20:00 โกรลุด 2 - 1 รัวฟอส 1-0
20:00 สตรอมเมน 2 - 2 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1-1
20:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 3 - 3 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-1
20:00 เอฟเค เจิร์ฟ 2 - 1 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:30 เซ็บซี่ 1 - 2 ซีเอส โวลุนทารี 0-1
00:30 สเตอัว บูคาเรสต์(N) 3 - 0 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:30 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1 - 0 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0-0
19:00 เจมส์เมอบังค์ 0 - 2 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 เอสวี ฮอร์น 0 - 3 เอสเคยู อัมเสตทเทน 0-2
19:30 ลาฟนิทซ์ 2 - 0 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 2-0
19:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0 - 3 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

20:55 โคลูบารา 1 - 7 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-6
22:59 คูคาริคกิ สตานคอม 1 - 1 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 บันไดมาสปอร์ 1 - 2 อันคารากูคู 1-1
17:30 อุมรานิเยสปอร์ 2 - 2 อียูบสปอร์ 1-2
20:00 เดนิซลิสปอร์ 2 - 1 บาลิเคซิสปอร์ 0-1
22:59 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 3 - 2 ซัมซั่นสปอร์ 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 4 - 0 ทแซร์สโค เซโล 0-0
00:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1 - 2 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-1

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

21:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0 - 2 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-1
22:59 เอฟเค เซนิก้า 1 - 1 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-1
22:59 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2 - 2 เอสเคเอฟซีเรด 1-1

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 1 อิสทรา 1961 พูลา 1-0
22:05 ริเยก้า 3 - 3 ดินาโม ซาเกร็บ 3-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

19:45 กีไอร์มอต เอสอี 2 - 1 ปาคซิ เซ 1-0
22:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1 - 2 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-2
00:30 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 2 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เบามิต ยาโบลเนค 2 - 2 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1-2
21:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 4 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-0
21:00 บานิค ออสตราว่า 1 - 2 สโลวัคโก้ 1-1
00:00 สลาเวีย ปราก 3 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช 1-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:45 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 2 - 1 ลีแอร์ส 2-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1 - 0 อัตลาส 1-0
05:05 มอนเทอร์เรย์ 0 - 1 คลับ เลออน 0-1
07:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0 - 1 คลับ อเมริกา 0-0
07:00 ปาชูก้า 1 - 1 ซานโตส ลากูน่า 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

19:00 วิส เปซาโร 1 - 1 เชเซน่า 0-1
19:30 คาร์ราเรเซ่ 1 - 0 ปิสโทลเซ่ 0-0
19:30 กรอสเซโต้ 0 - 0 เรจเจียนา 0-0
19:30 โมเดน่า 2 - 0 วิเทอเบเซ่ 0-0
19:30 โอลเบีย 0 - 2 ไอโมเลเซ่ 0-2
19:30 ปอนเทเดร่า 2 - 3 ลุคเชเซ่ 2-2
22:30 อันคอน่า 2 - 0 มอนเตวาชี 1-0
22:30 เปสคารา 2 - 1 เฟอร์มาน่า 1-0
22:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 0 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0
22:30 เตราโม่ 1 - 1 กุบบิโอ 1-0

โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-0
21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 2 - 2 คิลมาร์น็อค 0-0
21:00 อินเวอร์เนสส์ 2 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 1-0
21:00 เรธโรเวอร์ส 2 - 1 อาร์บรอท 2-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 อัลลัว แอทเลติค 2 - 4 ปีเตอร์เฮด 2-2
21:00 ไคลด์ 0 - 5 มอนโทรส 0-3
21:00 ดัมบาร์ตัน 0 - 3 ควีนส์ ปาร์ค 0-0
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 4 - 2 โคฟ เรนเจอร์ 3-0
21:00 ฟัลเคิร์ก 0 - 3 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2 - 0 เอลจิน ซิตี้ 0-0
21:00 คาวเดนบีท 0 - 2 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-2
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2 - 0 แอนนัน แอธเลติก 1-0
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 - 1 สแตรนแรร์ 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 เออีพี ปาฟอส 1 - 1 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส รอ ครูซาเดอร์
21:00 คลิฟตันวิลล์ 2 - 1 ลาร์นเอฟซี 1-1
21:00 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 4 - 2 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2-1
21:00 พอร์ทาดาวน์ 0 - 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-0
21:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0 - 3 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-3
23:30 เกล็นโตรัน 2 - 2 โคเลอไรน์ 0-1

โปรแกรมบอล เวลส์ คัพ

20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1 - 3 บาลา ทาวน์ 0-0
20:30 เพนนี่บอนท์เอฟซี 0 - 0 แกลร์นาร์ฟอน 0-0
20:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ 0 - 2 ทาฟฟ์ เวลล์ 0-2
20:30 คาร์มาร์เธ็น 0 - 0 เดอะ นิว เซนต์ส 0-0
20:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี 1 - 2 กุลสฟิลด์ เอฟซี 0-2

โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก

22:00 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1 - 5 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0-1
01:00 เพอร์เซโปลิส 0 - 3 อัล ฮิลาล 0-1

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

19:00 อังกฤษ(ยู 17)(N) 7 - 0 อาร์มาเนีย(ยู 17) 2-0
21:00 เบลารุส(ยู 17) 0 - 0 สโลวาเกีย(ยู 17) 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

19:00 ยาโร 3 - 6 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-3
19:00 เคพีวี คอคคูล่า 4 - 1 มูซ่า 1-0
20:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1 - 4 วีพีเอส วาซ่า 1-4
22:00 จิปโป 2 - 0 พีเค-35 วานตา 2-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 เอฟเค วัลเมียรา 1 - 0 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0
20:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1 - 1 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 1 - 1 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 1-1

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ทอร์น ไอเอฟ 1 - 3 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-1
18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1 - 2 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 0-1
18:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 ไอเอฟ ซิลเวีย 0-0
18:00 ยูเมีย เอฟซี 2 - 1 เกเฟล ไอเอฟ 0-1
19:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0 - 2 อัสซีริสก้า ไอเค 0-2
21:00 ลุนด์ บีเค 1 - 0 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1-0
21:00 แอตวิดาเบิร์ก 1 - 2 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 0-0
21:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 5 - 1 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 2-0
21:00 อัสซีริสก้าบีเค 1 - 0 เทบีย์ไอเอส 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 3 - 0 โครบริ โกลกูฟว์ 2-0
20:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 3 - 1 เคเอส พอลโควิค 2-0
22:59 เมียดิซ เลกนิก้า 4 - 0 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2-0
22:59 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-1
01:30 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา(N) 0 - 0 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

17:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2 - 0 ซลูตัสค์ 1-0
19:00 สมอร์กอน เอฟซี 2 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-0
21:00 สลาเวีย โมซีร์ 3 - 1 บาเต้ โบริซอฟ 0-0

โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

19:00 ทัสเคอร์ 0 - 1 ซามาเล็ค 0-0
20:00 เอพีอาร์ เอฟซี 1 - 1 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 1-1
22:00 เอเอสอีซี มิโมซาส 3 - 1 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 1-1
00:00 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 0 - 1 โฮโรย่า เอซี 0-0
00:00 อัล เมอร์รีคห์ 3 - 0 ซานาโก 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:30 ซีเอ ริเวอร์เพลท 5 - 1 ไอเอ ซูด อเมริกา 2-1
22:45 ทอร์ค(N) 1 - 2 ซีเอ เรนติสตัส 0-0
01:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0 - 1 พลาซ่า โคโลเนีย 0-0
04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 3 - 2 บอสตัน ริเวอร์ 1-1

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) 3 - 1 อคาเดเมีย กันโตเลา 0-1
01:15 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) 1 - 1 สปอร์ต บอยส์ 0-1
03:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 0 - 1 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

22:00 อัคราเนส(N) 0 - 3 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-2

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 เอ็นเค มูรา 05 3 - 2 เอ็นเค อลูมินิจ 1-1
01:15 มาริบอร์ 1 - 0 รีดอมเลีย 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ลา อีคูดัด 1 - 3 ปาตริโอตาสเอฟซี 0-1
04:00 อเมริกา เด กาลี 1 - 1 เดปอร์ติโว กาลี 1-0
06:05 เดปอร์ติโว เปไรร่า 3 - 0 อ็องเซ่ กัลดาส 1-0

โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

19:00 อาซาม เอฟซี 0 - 0 พีระมิดส์ เอฟซี 0-0
20:00 โอราปา ยูไนเต็ด 2 - 1 โคตอน สปอร์ต 1-0
20:00 เรด แอร์โร 1 - 0 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 1-0
22:30 ยูเอส เบน กัวเดน 0 - 1 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0-1
22:59 คองคอร์ด 1 - 2 เจเอส ซาอัวร่า 1-0
01:00 เฟร์ ราเบท 0 - 1 เจเอส คาบิลี่ 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 วอนลอส 3 - 2 บี 73 สลาเกลเซ่ 2-0
19:00 บีเค เฟรม 3 - 2 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 0-2
19:00 โรสกิลด์ รอ ดาลุ่ม
19:00 วีเอสเค อาร์ฮุส 1 - 0 แฮร์เลว ไอเอฟ 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 บรัวบริทอากีต้า 0 - 2 มาชิดา เซลเวีย 0-1
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1
12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 2 - 2 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-0
12:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-1
16:30 เอฟซี เรียวเคียว 0 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 เลเวส (ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

20:30 ไพรบราม 2 - 0 โอปาว่า 1-0
20:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 1-1

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

22:00 อัล บาเดน 0 - 3 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0-2
22:05 อัล-ไฟฮา 1 - 0 อัล ราเอ็ด 1-0
22:20 อัล ทาย 0 - 1 แอ๊บฮา 0-1
00:10 อัล อาห์ลี 4 - 0 อัล อิตติฟาค 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 2 - 1 ดาร์ลิงตัน 1-0
21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 1 - 0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 ฟาสเลย์ เซลติก 0-0
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 2 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1-0

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 2 - 1 สลอค ทาวน์ 1-1
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 2 - 2 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-1
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1 - 0 เบรนทรี ทาวน์ 1-0

โปรแกรมบอล สหพันธ์ฟุตบอล เอเชียใต้

22:00 อินเดีย(N) 3 - 0 เนปาล 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 2 - 0 บาโรก้า เอฟซี 0-0
22:30 ไกเซอร์ ชีฟ 4 - 0 ชิปป้า ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล วีห์ดัต 1 - 1 อัล จาซีรา 0-0
00:30 มานน์ 0 - 4 อัล แรมธ่า คลับ 0-3
00:30 ชบับ อลอร์ดอน 2 - 0 อัล อคาบา เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก

21:30 อัล ชามาล 1 - 3 อัล อราบี 0-2
21:30 อัล ไซลีย่า 0 - 1 อัล วาครา 0-0
23:45 กาตาร์ เอสซี(N) 2 - 2 อัมม์ ซาลาล 2-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

18:45 เคเอส คาสตริโอติ 2 - 0 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

21:45 อัล มูฮารัค รอ อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
21:45 อิสท์ ริฟฟา 1 - 1 อัล ฮัดด์ 0-0
00:20 อัล นาจม่า 0 - 1 อัล บูไดย่า 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 เรพิด คลับ อวด เซม 0 - 2 แมคฮาร์บ 0-2
00:15 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 3 - 2 คลับ แซลมี 0-0

โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 อีเอส ซาร์ซิส 0 - 2 โอลิมปิก เด เบจา 0-1

โปรแกรมบอล UAE คัพ

20:00 บานนี่ ยาส 1 - 2 อัล วาเซิ่ล 1-2
20:00 อัล ด๊าฟร่า 1 - 3 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0-2

โปรแกรมบอล โอมาน ลีก

20:00 ซาฮัม 1 - 1 อัล ซีบ 1-1
20:05 อัล นาห์ด้า 3 - 1 อัล มูซานนาห์ 0-0
23:15 โซฮาร์ คลับ 1 - 1 อัล ซูวาอี 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด 5 - 1 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1-0
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 4 - 1 คิงส์ แลงลีย์ 2-0
21:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ รอ เยท ทาวน์
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ ทรูโร ซิตี้
21:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 1 - 2 เมอร์ธีร์ทาวน์ 0-0
21:00 พูล ทาวน์ 2 - 1 เฮนดอน 0-1
21:00 ทอนตัน ทาวน์ 7 - 1 บีคอนส์ฟิลด์ 2-0
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 1 - 0 วิมบอร์น ทาวน์ 1-0
21:00 วอลตัน แคชชวลส์ 1 - 1 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-1
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1 - 3 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 5 - 0 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 2-0
21:00 ฟอร์ท วิลเลียม 0 - 2 ลอซีเมาท์ เอฟซี 0-1
21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 7 - 0 คีธ 1-0
21:00 ฮันท์ลี 0 - 2 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 0-1
21:00 อินเวอร์รูเรีย 2 - 2 ฟอร์เรส 2-1
21:00 รอทส์ 3 - 0 เดเวรอนเวล 0-0
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 1 - 3 เบรซิน ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล

19:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1 - 0 สโลวาน บราติสลาวา บี 0-0
19:30 เอฟเค โคซิค 2 - 1 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1-1
22:59 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 2 - 0 พาริซอน บาดิจอฟ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 สโลโบดา 3 - 0 รัดนิก บิเยลจิน่า 0-0
22:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 2 - 1 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 2-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 วาปรัส ปาร์นู 1 - 4 นอมเม่ เจเค คาลจู 1-1
20:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 3 - 2 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1-1
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก 2 - 1 ทรานส์ นาร์ว่า 1-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:30 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0 - 0 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

01:00 บราซิล เด เปโลตัส 2 - 2 วิลา โนวา 1-2
02:00 ปอนเต เปรตา 2 - 3 เนาติโก (พีอี) 2-1
02:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 2 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 1-0
04:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0 - 0 ลอนดริน่า พีอาร์ 0-0
07:00 คอนฟิแองก้า 3 - 1 อาไว เอฟซี เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 อารากัว เอฟซี 3 - 0 ยาราคูยานอส 2-0
05:15 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0 - 2 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-1
07:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 3 - 1 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 เบรกัลนิก้า สติป 4 - 1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 3-0
19:00 เรโนวา 2 - 0 เปลิสเตอร์ 0-0
19:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 2 - 1 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

21:00 โคเบรซอล 1 - 3 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 1-1
01:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 2 - 1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1-1
03:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 2 - 1 คูริโก้ ยูนิโด 1-0
06:00 เมไลพิลล่า(N) 1 - 1 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1 - 1 กิมนาเซีย จูจุย 1-0
02:00 ซานตา มาริน่า ตันดิล 1 - 1 เอลมาโกล 1-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

18:00 แร็งส์(ญ) 5 - 2 บอร์กโดซ์ (ญ) 2-1
19:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) 0 - 1 ดีฌง(ญ) 0-1
19:30 แก็งก็อง (ญ) 1 - 1 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) 0-0
19:30 ปารีสเอฟซี (ญ) 4 - 0 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

18:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1 - 2 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

19:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 3 - 1 ฮัมมาร์บี้(ญ) 2-0
20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 1 - 4 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

02:00 เรอัล โมนาร์ช 4 - 3 อัสติน โบลด์ 2-0
04:00 ลาส เวกัส ไลท์ 3 - 6 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2-3
06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 5 - 1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 2-1
06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1 - 0 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-0
06:00 เมมฟิส 901 4 - 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-1
06:30 ไมอามี่เอฟซี 0 - 0 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-0
07:05 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1 - 0 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0-0
07:40 ซาน อันโตนิโอ 1 - 1 ทัลซ่า รัฟเนค 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 นาสบี้ บีเค (ญ) 4 - 2 วาลเด้ (ญ) 1-1
19:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 4 - 0 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 อักฮซายิก โอรอล 1 - 1 เอฟเค อรีส 1-0
18:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1 - 0 เอฟเค คัสไป 0-0
20:00 อัคโตเบ 1 - 2 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-2
20:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 2 - 1 เอฟเค อะตีราอู 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 เอฟเค แวน 1 - 1 บานานต์ส 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 โคลบอทน์ (ญ) 1 - 0 ลิน (ญ) 0-0
20:00 สตาเบ็ค (ญ) 1 - 3 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 3 - 1 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0-1
17:15 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 5 - 1 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 2-1

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 ซีดี ชาลาเตนังโก 2 - 2 แอตเลติโก้ มาร์เต 2-0

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 บัลซาน เอฟซี 1 - 2 โฟลเรียน่า เอฟซี 0-1
22:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 0 - 1 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-0
00:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี 2 - 0 กัดจา ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

21:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 2 - 0 เอฟเคเซต้า 1-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

17:30 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0 - 2 ดินาโม บาตูมี 0-0
19:30 เอฟซี เทลาวี 2 - 1 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 2-0
20:30 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 2 - 1 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0-1
21:30 ดีลา กอริ 3 - 1 ซามเตรเดีย 2-1
23:30 ดินาโม ทบิลิซี 1 - 0 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 1 - 0 มาร์เกต 0-0
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 4 - 1 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 1-1
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ 2 - 2 วอร์ทติ้ง 1-1
21:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 1 - 1 เลเธอร์เฮด 0-1
21:00 เมอร์สทัมเอฟซี 5 - 0 เฮอรินจี โบโรห์ 5-0

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

00:00 เคไอ แคร๊กสวิก 3 - 1 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 0-1

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

22:59 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 3 - 3 เดปอร์ติโว อิซทาปา 2-1
07:00 แอนติกา จีเอฟซี 4 - 0 ซีเอสดี โซโลลา 2-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

18:00 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 4 - 2 ปัลมา (ฟุตซอล) 1-1
22:59 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 3 - 11 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 1-3

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 กวายากิล ซิตี้ 4 - 2 โอลเมโด้รีโอบัมบา 2-2
05:30 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1 - 2 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 1-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

01:00 โคเบรลัว 2 - 0 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 2-0
05:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 0 - 1 ซีดี เมกาเลนซ์ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

18:00 ซาบาลี 1 - 2 เคสลา เอฟเค 0-0
20:00 เอฟเค กาบาล่า 1 - 1 ซีล่า เอฟเค 0-1

โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 ฮวาซอง เอฟซี 3 - 2 ยังจู ซิตี้เซน 2-1

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 2 - 2 เลชเช่(ยู20) 1-1
16:00 เจนัว(เยาวชน) 2 - 2 โตริโน่(เยาวชน) 0-1
18:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 1 - 2 สปอล(เยาวชน) 1-1
18:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1 - 0 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 0-0
20:00 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1 - 1 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 4 - 2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 2-1
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2 - 3 ซาบรุคเค่น 2-1
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 3 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-0
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 2 - 3 มักเดเบิร์ก 1-2
19:00 ซวิคเกา 3 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-1

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 สมุทรปราการ ซิตี้ 2 - 2 การท่าเรือ เอฟซี 1-0
18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1 - 0 หนองบัวลําภู 0-0
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 0 - 2 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-0
19:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 0 - 1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 ฟรีเดค-มิสตัค 1 - 0 ซลิน 2 0-0
15:15 ฮลูชิน 0 - 0 สโลแวน โรซิค 0-0
15:15 โอโตรโควิซ 2 - 0 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 1-0
15:15 เวลเก เมซิริคิ 0 - 2 ยูนิโก้ 0-0
15:15 บีเนโซว 3 - 0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 2-0
15:15 โลโค ทาวิน 2 - 1 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1-0
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 3 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช 2 1-1
19:30 เออเฮิสกี้ บรอด 1 - 0 เอฟซี วราทิมอฟ 0-0
19:30 โซโคล ซิวาไนซ์ 3 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 2-0
20:30 จิสครา โดแมซลิซ 3 - 1 โซคอล ฮุสตัน 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 ไฮด์ เอฟซี 2-0
21:00 แอชตัน ยูไนเต็ด 2 - 1 นานท์วิช ทาวน์ 1-1
21:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 1 - 2 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 0-0
21:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0 - 1 แกรนแธม ทาวน์ 0-1
21:00 มัตล็อค ทาวน์ 0 - 1 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 0-0
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 2 - 0 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 2-0
21:00 สการ์โบโรห์ 3 - 2 วิตตัน อัลเบียน 2-1
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0 - 0 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0-0
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1 - 2 แบมเบอร์ ไบร์ท 1-0
21:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0 - 0 ไวท์บี้ ทาว์น 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:45 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 2 - 2 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0-0
20:15 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 5 - 2 อัลบอร์ก (ญ) 2-1

โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:00 อัล ไทด์ 2 - 1 ฮัทต้า คลับ 1-0
20:05 แมสฟุท 2 - 3 อัล อราบี 2-2

โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อาดส์ เอฟซี 2 - 0 มหาวิทยาลัยควีนส์ 1-0
21:00 ดันเดลา เอฟซี 1 - 3 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 1-1
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 1 - 2 นิวรี่ ซิตี้ 1-1

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:45 อัล ทาย(เยาวชน) 0 - 0 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 0-0
22:10 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 4 - 1 อุฮุด(เยาวชน) 1-0
22:40 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 1 - 1 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:15 ปัคตากอร์ 4 - 2 คิซิลคัม ซารัชโชน 2-2
19:00 ทูรัน 1 - 1 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0-0
20:30 ซอกเดียน่า จิซาค 1 - 1 โคแคน 1-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า เอฟซี 4 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-1
11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 2 - 1 นารา คลับ 1-0
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 2 - 0 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก

15:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 3 - 1 โอปาว่า (ยู 19) 2-1
15:15 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 1 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0-0
16:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 2 - 0 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1-0
17:00 เมทีโอปราก(ยู 19) 2 - 1 สโลวัคโก้ (ยู 19) 1-1
18:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 1 - 1 เบอโน่ (ยู 19) 0-1
18:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 4 - 5 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 1-3
18:45 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 0 - 4 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 1 - 1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 0-1
17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 2 - 1 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 1-1
17:30 ฮอร์เซนส์(ยู19) 1 - 1 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 0-1
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 3 - 2 เอสเบิร์ก (ยู 19) 1-1
18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
18:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 3 - 0 บรอนด์บี้ (ยู 19) 0-0
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 5 - 1 เวเจิล (ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 4 - 1 มอนเตอร์เรย์ บี 3-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 0 - 2 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0-2
19:30 ครีฟบาส 3 - 0 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0-0

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก

15:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 1 - 3 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 0-0
16:00 วิดีโอตอน(ยู 19) 0 - 2 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 0-2
16:30 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 0 - 2 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 0-0
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 2 - 3 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 1-2
19:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 3 - 1 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

18:30 มาลาวัน 2 - 0 อาร์แมน โกฮาร์ 0-0
18:45 ไซปา 1 - 1 เอสเตกัล คูซสถาน 0-0

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0 - 1 เจดีอาร์ สตาร์ 0-1
20:30 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 0 - 0 ริชาร์ดส์ เบย์ 0-0
20:30 ฟรี สเตท สตาร์ 1 - 2 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 3 - 0 โอแทลลอส อเทียนัว 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:05 ซาคาชิสพาส 1 - 0 อัล คิว ซา 1-0
01:00 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ(N) 1 - 0 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 0-0
01:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 3 - 1 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 2-0
01:00 ซีเอ ซาน มิเกล 1 - 1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 1-0
01:00 ยูเอไอ อากุยซ่า 1 - 2 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 1-0
01:45 ฟลานเดรีย 2 - 0 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1-0

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

16:00 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 1 - 1 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 1-1

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

20:00 อัล อันซาร์ 1 - 0 อัล-ไคซูมาห์ 0-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:00 เบติ โคซโค เคอี 1 - 0 ซีดีเบติ โอนัค 0-0
21:30 ปาเซ เคอี 0 - 1 ซีดี บาสโคเนีย 0-0
21:30 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1 - 1 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 1-0
21:30 ยูซี คาร์เทส 2 - 0 คาสโตร 0-0
21:30 นูมานเซีย 2 3 - 1 ซิวดัด โรดรีโก 0-0
22:00 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1 - 3 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 0-0
22:00 ซีดี มานาคอร์ 2 - 0 ซีอี เฟลานิทซ์ 2-0
22:00 ซีดี กวาดาลาฮารา 2 - 1 มันเชโก้ ซิวดัด 0-0
22:59 ยูเอฟ เบนิกานีม 0 - 4 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 0-2
23:30 ซีดี การีนา 2 - 1 กอร์โดบา บี 0-1
00:00 คลับ มาริโน่ 2 - 0 ลาส พัลมาส ซี 0-0

โปรแกรมบอล ISR U19

14:00 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 1 - 1 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 0-1
14:30 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 2 - 0 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 1-0
14:45 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 1 - 0 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 1-0
15:00 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1 - 1 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0-0
15:00 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 2 - 1 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 1-1
15:00 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 3 - 0 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 1-0
15:00 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 4 - 0 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 2-0
15:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 3 - 4 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 1-2
16:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 0 - 2 มัคคาบี้ เปตรา ทิควา อซิส เดวิท(ยู 19) 0-0
20:00 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 0 - 4 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 0-1
20:15 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 2 - 0 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ครูซ อซูล(ยู20) 1 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0-0
21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 1 - 1 ลีออน(ยู20) 0-0
22:00 ซานหลุยส์(ยู20) 1 - 0 คลับ อเมริกา (ยู 20) 0-0
00:00 ปาชูก้า(ยู20) 2 - 2 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 1-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 สวีอิยูไนเต็ด 0 - 3 เซบบูคเรนเจอร์ 0-2
20:00 เครนดิ 2 - 3 เซงลีอา แอทเลติค 1-0
00:00 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี 1 - 3 เซจตัน คอรินเทียนส์ 1-2

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 เรอัล ซัคเซส 4 - 0 เอฟซี คาฮูล-2005 3-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:45 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) 6 - 1 อัลบอร์ก(ยู 17) 3-1
19:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) 4 - 2 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 4-1
20:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
20:15 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) 4 - 4 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 4-1
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 0 - 1 เวเจิล(ยู 17) 0-1
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 1 - 0 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 1-0

โปรแกรมบอล SVK U19 A

15:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 2 - 3 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 2-1
16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 3 - 3 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 1-1
16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 0 - 3 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 0-1
16:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 1 - 2 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1 - 0 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 1-0

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya

19:00 เอฟซี สโลนิม 2017 1 - 2 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 0-0
21:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 2 - 0 เอฟซี บาราโนวีชี 0-0

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 สุโขทัย เอฟซี 1-0
18:00 ตราด เอฟซี 1 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0
18:30 เมืองกาญจน์เอฟซี 3 - 3 ขอนแก่น เอฟซี 3-0
19:00 ลำปาง เอฟซี 3 - 0 อยุธยายูไนเต็ด 0-0
19:00 ราชประชา เอฟซี 3 - 3 ระยอง เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:00 ซแวซด้า 2005 (ญ) 2 - 1 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 2-0
19:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0 - 3 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

19:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 1 - 7 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 1-4

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 0 - 0 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 อลาชเคิร์ท บี 0 - 5 เลอร์นายิน อาร์ทซัค 0-3
18:00 ชีรัค 1 - 2 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 1-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3 - 5 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1-3
16:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 5 - 0 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 3-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

18:00 เอฟเค ดินาโม ริก้า 0 - 0 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 0-0
19:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 1 - 6 ตูกุมส์-2000 1-4

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

11:00 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 2 - 1 มอดบูรี่ เจ็ท 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

19:30 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 2 - 0 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 1-0

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก 1 - 2 ไครัต อคาเดมี่ 0-2

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

19:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 4 - 0 วาปรุส แปร์นู(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 เปอเซล่า ลามังกัน(N) 2 - 2 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-0
15:15 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง(N) 1 - 1 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 1-1
18:15 เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) 1 - 3 เปอร์เซบายา สุราบายา 0-0
20:45 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) 0 - 2 เปอร์ซิบ บันดุง 0-2

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

17:00 พีเค-35 วานต้า (ญ) 1 - 1 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

18:00 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 0 - 0 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

22:59 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 3 - 0 ซีดี ตากอน(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 0 - 16 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0-8

โปรแกรมบอล ENG UD1

21:00 รันคอร์น ลินเน็ต 4 - 0 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 1-0
21:00 คาร์เทน ทาวน์ 4 - 1 ลุฟเบร้อ ไดนาโม 3-1
21:00 โคลชิล ทาวน์ 4 - 2 คอร์บี้ ทาวน์ 2-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

19:30 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 1 - 0 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 0-0

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 เอฟเค โคซุส 0 - 0 คาเมนิคา-ซาซ่า 0-0
19:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 2 - 2 ซิเล็กส์ 1-1
19:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 2 - 0 เอฟเค โอครีด 2004 1-0

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

19:00 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 3 - 1 เอฟซี ฮีบาร์ 1-0
20:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 1 - 1 เอฟซี โซโสโพล 0-0
20:00 สตรัมส์ก้า สลาวา 1 - 4 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

23:30 เปสคารา (ฟุตซอล) 3 - 3 โรมาเนีย(ฟุตซอล) 2-2

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

16:30 กยองนัม เอฟซี 0 - 2 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 อซูส คราโร นูมาซู 1 - 3 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-2

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

03:00 อิทัวโน่ เอสพี 3 - 1 เอสซี เปซานดูปารา 2-1
05:00 คริคูม่า 0 - 0 โบตาโฟโก้ พีบี 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 เลช พอซนาน 2 3 - 2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 2-1
20:00 โปกอน ซีดล์เซ 3 - 0 โซกอล ออสโตรดา 2-0
22:15 รุช ซอร์ซอฟ 2 - 4 วิสลา พูลาเว่ 0-2
22:59 มอเตรอ รูบิน 1 - 1 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

16:30 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 0 - 3 โลแกน เมโทร 0-2

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 วีโล คลับ (เยาวชน) 0 - 5 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 5 - 0 เบาวิสต้า อาร์เจ 2-0
07:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) 0 - 1 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

19:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 2 - 0 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 2-0
21:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 2 - 0 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 1-0
21:15 คลับบรูซ(ญ) 5 - 0 เอนด์ราต อาลาส (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล NOR D4

18:00 ซองน์ดาล บี 1 - 11 ฟริกก์ 0-6
19:00 วีดาล 0 - 1 บรอดด์ 0-1
19:00 ลิน ออสโล 3 - 1 เรดดี้ 1-0
19:00 ฟลินท์ 1 - 3 พอร์ส เกรนแลนด์ 1-0
19:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 3 - 2 แมนดาล 1-2
19:00 โวลด้า 2 - 2 สเตรนฮาม ไอเอล 1-0
20:00 ฟาน่า 5 - 2 สตอร์ท ไอแอล 0-0
20:00 ฮอนฟอสส์ บีเค 1 - 0 ฟอลโล่ 1-0
21:00 เอลเวอร์รัม 2 - 2 บรัมมันดาล 1-0
21:00 แมดล่า ไอเอล 1 - 3 โซล่า 0-1
21:00 เบียเซ่น 2 - 2 ทิลเลอร์ 1-1
21:00 ออรเคล 5 - 2 โคลสตัด 1-1
21:00 แซนวิเค็น 3 - 1 เอฟโยร่า 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
16:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) รอ โฮลสไตน์คีล(ยู 17)
16:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) รอ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
16:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) รอ บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
16:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
16:00 รอสต็อก ยู17 รอ ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
16:30 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 6 - 1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) 3-0
17:00 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) 5 - 0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) 1-0

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 1 - 1 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1-0
22:00 ยูซี เซียราส 1 - 0 โครูโช่ เอฟซี 0-0
22:30 เอสดี อีเจีย 0 - 2 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0
22:59 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0 - 0 เปน่า สปอร์ต 0-0
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1 - 1 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-0
00:00 เอสดี เกอร์นิกา 1 - 1 บูร์โกส เปอเมซาส 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:30 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 3 - 1 ล็องส์(ยู 19) 1-0
20:00 แบรสต์(ยู 19) 3 - 2 ลาวาล(ยู 19) 0-0
20:00 แรนส์(ยู 19) 5 - 1 ตูร์(ยู 19) 1-0
20:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 0 - 0 น็องต์(ยู 19) 0-0
20:00 ก็อง(ยู 19) 2 - 2 ลีลล์(ยู 19) 0-0
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 3 - 2 อาเมียงส์(ยู 19) 0-0
20:00 โมนาโก(ยู 19) 2 - 2 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) 2-2
22:00 นีซ (ยู 19) 4 - 3 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 3-2

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 1 - 6 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 0-5
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 3 - 2 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) 2-0
16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 2 - 3 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 2-1
16:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 1 - 2 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) 0-1
16:00 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 1 - 2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 0-1
16:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 1 - 1 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 0-1
17:00 เนิร์นแบร์ก(ยู19) 3 - 0 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 2-0
17:00 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 1 - 2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 0-0
18:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 0 - 1 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 0-1
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 2 - 0 มักเดเบิร์ก(ยู 19) 1-0
18:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 0 - 1 ชามนิตเซอร์(ยู 19) 0-0
18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 5 - 2 เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 1-1
18:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 1 - 1 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1 - 1 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1-0
18:00 วีเอฟบีเออร์บัค 1 - 0 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0-0
18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 3 - 0 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-0
18:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 5 - 0 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 2-0
18:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1 - 2 ชามนิตเซอร์ 1-1
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 0 - 0 โอลเดนเบอร์ก 0-0
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 4 - 2 เอสวี ลิปสตัดท์ 2-2
19:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 2 - 2 พรูเบน มุนสเตอร์ 2-1
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0 - 2 บอนเนอร์ 0-1
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น 0-0
19:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0 - 0 ไวเด้นบรูค 0-0
19:00 เอสเฟา สแตรเลน 2 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0
19:00 บาลินเกอร์ 0 - 2 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-1
19:00 เอฟซี กีสเซิน 0 - 2 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 0-0
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1 - 3 เฮสเซ่น คาสเซล 0-0
19:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0 - 0 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0-0
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 3 - 1 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2-0
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 4 - 1 เอฟซี ไพพินส์รีด 1-1
19:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2 - 0 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 1-0
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 2 - 2 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1-1
19:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1 - 1 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-1
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1 - 1 เอฟซี เมมมินเก้น 0-0
19:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 2 - 1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0-0
19:00 ซังค์ เพาลี 2 1 - 0 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 นาร์เปส คราฟท์ 1 - 2 จีวาคีล่า เจเค 1-0
18:00 เอฟซี วาจากอสกิ 1 - 0 วีไอเอฟเค 0-0
19:00 อีพีเอส เอสโป 0 - 3 คาริเนน โปเจ็ท 0-0
19:00 วันตา 0 - 1 ซัลปา 0-1
19:00 เอ็มไอพีเค มิกเกลี(N) 3 - 2 คาพา 2-1
19:00 นูรมิจาร์เวน 1 - 0 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1-0
20:00 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 0 - 4 เจเอพีเอส 0-2
21:00 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 3 - 2 ทีพีวี แทมเปเร่ 0-2

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 0 - 7 กลอเรีย บูซัว 0-4
15:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 0 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 0-0
15:00 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 1 - 0 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-0
15:00 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 1 - 0 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 ยัง บอยส์ (ยู 21) 1 - 1 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 1-1
21:00 โซล็อตเทิร์น 0 - 1 ซูก 94 0-0
21:00 โวห์เลน 5 - 2 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 0-0
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 2 - 2 เวอแวสปอร์ต 0-0
22:00 อูซี่ 0 - 4 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 0-2
22:00 สตาเด้ นยอนเนียส 5 - 0 เอฟซี แบลค สทาร์ 2-0
22:30 ทาลวิล 2 - 2 เอฟซี กอสเซา 0-0
22:30 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท 1 - 3 ลาโชฟอนด์ 0-0
22:45 เบลลินโซนา 2 - 1 เอสซี แชม 1-1
22:59 ลูกาโน่(ยู21) 0 - 3 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

20:00 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า 3 - 3 ซานตาอานา 1-1
20:30 เอสเฟา รีด บี 1 - 1 ยูนิออน กรูเทน 0-0
21:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 3 - 1 เอฟซี เวลส์ 1-0
21:00 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 2 - 0 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 0-0
22:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 4 - 0 น็อยซีเดิล 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:45 เอฟเค 2000 3 - 5 ฮิลลิร็อด 0-1
19:00 บราแบรนด์ 0 - 3 ทิซเตด เอฟซี 0-0
20:00 โคลดิ้ง 1 - 1 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 1-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 โฟลโร 1 - 2 บราท์เวก 1-0
19:30 โซต้า 4 - 1 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 3-1
20:00 กเจลแซส 3 - 1 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 2-1
20:00 คองสวิงเกอร์ 7 - 0 ควิด ฮอลเด้น 5-0
20:30 นาร์โด เอฟเค 0 - 4 สคีด ออสโล 0-1
21:00 โฟรย่า FK 1 - 2 แบรัมเอสเค 0-1
21:00 อัสเคอร์ 2 - 1 โมสส์ 1-1
21:00 ไอสโวล์ด TF 2 - 2 ทรอมส์ดาเลน 2-1

โปรแกรมบอล สวีเดนสตรี Divi.1

19:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0 - 2 ยูเมีย ไอเค (ญ) 0-2
19:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 1 - 0 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 1-0
22:59 โบลสตรานอส เอสเค (ญ) 2 - 4 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 0-3

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

18:00 อันคารา เดไมสปอร์ 1 - 0 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0-0
18:00 เพนดิคสปอร์ 4 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-1
18:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 1 - 0 ซาริเยอร์ 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

16:30 เอฟเค อูราล-2 4 - 2 ซเวซดา เปียร์ม 1-1

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 2 - 0 ทอลสแลนด้าไอเค 1-0
18:00 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 2 - 5 อัสซีริสก้า บีเค 0-2
18:00 เอฟซี กูเต้ 2 - 3 เอ็นสเคเด้ไอเค 1-0
18:30 อูลเลเรดส์ 2 - 3 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 1-2
19:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 1 - 4 บีเคฟอร์เวิร์ด 0-2
19:00 อันเจเรด บีเค 5 - 0 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 3-0
19:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 6 - 1 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 4-0
19:00 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 8 - 0 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม 4-0
19:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 1 - 0 วินเบิร์ก ไอเอฟ 0-0
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 1 - 2 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0-2
19:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 6 - 1 ทีเลโซ เอฟเอฟ 2-0
19:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 1 - 1 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 0-1
19:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 3 - 3 ซอลเวสเบิร์ก 1-1
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 3 - 1 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 2-0
20:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 1 - 1 โบเดน บีเค 0-0
20:00 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 4 - 1 ไอเอฟเค คูมลา 4-1
20:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 2 - 3 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 2-1
20:00 สเมดบี้ เอไอเอส 4 - 1 อราเมียสก้า ไอเอฟ 0-1
20:00 วาร์มโบลเอฟซี 4 - 0 รินนินเก้ ไอเค 1-0
20:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 2 - 2 เอฟบีเค บอลข่าน 2-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:45 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 8 - 1 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 2-0
14:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0 - 0 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 0-0
14:45 มิทเชลตัน ( ญ ) 0 - 6 เวสตัน พุด (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 เคซีบี 0 - 0 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 0-0
19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 0 - 2 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-2
19:15 แมทารี่ ยูไนเต็ด 0 - 1 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-0

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:35 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 3 - 2 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 2-1
06:00 โอมาฮา 4 - 1 นอร์ท แคโรไลนา 3-1

โปรแกรมบอล FFSA WPL

16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 5 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:00 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 2 - 1 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 0-0
17:00 คาโป (ยู 20) 2 - 1 อิลเวส(ยู 20) 1-0
18:00 คาปา (ยู20) 2 - 4 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 2-1
20:15 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 1 - 5 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 1-1

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 1 - 0 อาราเบ้ ยูนิโด้ 0-0
05:00 แอตเลติโก้ ชิริกี้ 1 - 1 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-0
05:00 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0 - 2 คอสตา เดล เอสเต 0-1

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 วัดโบสถ์ เอฟซี 0 - 8 อุทัยธานี เอฟซี 0-4
15:30 บางกอก เอฟซี 2 - 1 ทหารบก เอฟซี 1-0
15:30 เกาะกวาง 1 - 1 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 0-1
15:30 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2 - 0 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1-0
15:30 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 สมุทรปราการเอฟซี 0-0
16:00 แม่โจ้ ยูไนเต็ด 1 - 1 อุตรดิตถ์ 1-0

โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

00:30 เดสเซล สปอร์ต 1 - 1 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 1-1
01:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 0 - 0 แอฟเซ ลีแอช 0-0

โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา

19:00 อูทิน 08 1 - 0 โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

16:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2 - 0 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 2-0
20:00 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 0 - 1 มีดซ์ เลกนิก้า 2 0-0
22:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 1 - 2 โปโลเนีย ไบตอม 0-1

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 กรีน อีเกิลส์ รอ คาบเว วอร์ริเออร์ส

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

20:30 ริเวอร์เพลท(ญ) 2 - 2 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 2-1
01:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 4 - 0 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัย U19 ลีก

20:38 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 6 - 0 เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) 4-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 แคลดโน่ 0 - 2 เมทีโอปราก 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 ฮัลเลน 2 - 2 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 1-2
19:00 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 3 - 1 บูดิสซ่า บัวซอน 1-0
19:00 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 1 - 1 ดีเจเค เจเบนบัช 1-0
19:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0 - 1 วีเอฟซี พลูเอน 0-0
19:00 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 2 - 1 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 1-1
20:00 บาเยิร์น โฮฟ 0 - 1 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 0-0
20:30 เอฟวี เดียฟเฟลน รอ อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
20:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 1 - 0 ฟอร์ซไฮม์ 0-0
21:00 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 4 - 4 ไอน์ทรัค เทรียร์ 0-0
21:00 ทีเอสจี เฟดเดอเชม รอ เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

05:00 โคลชากัว ซีดี 1 - 2 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 0-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

03:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 0 - 2 พันตาเรนนัส 0-1

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

04:30 เดปอร์ติโวมีชโก 2 - 1 ซาคาชิสปาส จีที 0-1

โปรแกรมบอล ฮังการี NB III

18:00 ทาทาบันย่า 1 - 2 เวซสเพรม เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

19:30 เอฟเค พอดรินเจ 1 - 1 เอฟเค โมดริกา 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

18:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 1 - 2 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 0-2
18:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 3 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 1-0
19:00 เชลซี(ยู 23) 2 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 0-0
22:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 3 - 0 อาร์เซน่อล (ยู 23) 0-0
22:59 ไบรท์ตัน (ยู 23) 2 - 1 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 2-1
01:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 5 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 2-0

โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก

07:00 ดิเรียนเกน 4 - 2 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 2-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 นูร์ดวิก 2 - 0 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 2-0
19:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 1 - 3 โวเลนดัม (เยาวชน) 0-1
20:00 เอเอสดับเบิลยูเอช 1 - 1 ควิก บอยส์ 0-0
20:00 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 2 - 0 โคซัคเค่น บอยส์ 0-0
20:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 2 - 0 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 0-0
20:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 3 - 3 สปาเคนเบิร์ก 1-0
20:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 1 - 1 ชีเวนนินเกน 0-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

04:15 อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู 3 - 2 คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร 1-0
07:00 โลรอส เดอ โคลิม่า 5 - 0 มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 2-0
07:00 เอสตูเดียนเตส เตคอส 3 - 0 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 3-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 ยูเนี่ยน 0 - 2 เกรฟ 0-1
18:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 0 - 1 บี 1909 โอเดนเซ่ 0-1
18:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส 1 - 1 นอร์เรสซันด์บี 0-1
19:00 เอบี ทาร์นดี รอ จีวีไอ
19:00 บรอนชอยจ์ 1 - 1 บีเค อวาลต้า 1-0
19:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ รอ คเจลเลอรูบ
20:00 วาลเด้ รอ บี 1913 โอเดนเซ่

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

18:00 เอ็นเค โซลิน 1 - 1 เอ็นเค จารูน 0-0
20:00 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1 - 0 เอ็นเคโอซีเยค 2 0-0
20:00 เอ็นเค โอปาติยา 2 - 2 วาร์เท็กซ์ 1-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย U19

16:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 1 - 4 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 0-3
16:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 2 - 3 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 1-0
21:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 2 - 0 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ฮูรากัน(สำรอง) รอ บานฟิลด์(สำรอง)

โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว 1 - 3 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 1-1

โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:00 ซีเอฟ เอกซ์เตรมาดูรา(ญ) 0 - 2 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:00 เอเอสดี บรา 0 - 2 กอซซาโน่ 0-2
20:00 ราเวนน่า 2 - 2 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 1-2

โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3

19:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 1 - 2 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 1-1

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

20:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส 2 - 0 ซาน โจวันนี 1-0

โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women

21:00 คอร์โดบา(ญ) 2 - 1 เอลเช่ (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0 - 0 ดักลาส เฮก 0-0
01:30 เดปอร์ติโวมาดรีน 3 - 1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 2-0
02:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส 2 - 3 คลับ ซิโพลเล็ตติ 2-0
02:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 1 - 0 โบค่า ยูนิดอส 0-0
04:30 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1 - 2 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0-2

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

18:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 1 - 2 เอฟเค โกเมล(สำรอง) 0-1
20:15 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 2 - 3 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:00 เซนต์โยเซฟ เอฟซี 4 - 1 ลิงซ์ เอฟซี 1-0
23:30 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 2 - 0 คอลเลจ 1975 เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล

14:30 คิตฉี(N) 5 - 2 ไทจง เอฟซี 2-2

โปรแกรมบอล

16:30 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 1 - 2 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 0-0
17:00 ปาส ลาเมีย(ยู19) 0 - 4 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 0-0
20:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 3 - 0 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล

07:00 จอน ฮอลแลนด์ 0 - 2 เอสวีวิคตอรี่บอยส์ 0-2

โปรแกรมบอล

21:00 บีเอส ไดนามิค 2 - 1 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 1-0

โปรแกรมบอล

01:00 จอยวิลล์ เอสเซ 2 - 1 ยูเวนตุสเอสซี 1-1
01:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1 - 1 อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 0-0
03:30 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0 - 0 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-0

โปรแกรมบอล

19:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 4 - 2 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 2-0

โปรแกรมบอล

20:00 เอลพิเดอร์ คาร์ดิทซา (ญ) 1 - 0 อาริส ซาโลนิกา(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 คาร์เทน(ยู19) 1 - 1 ฟอกเจีย(เยาวชน) 1-1
20:00 โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) รอ อัลบิโนเลฟเฟ่ (ยู20)
20:00 โมโนโพลี (ยู 19) 0 - 0 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

09:05 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1 - 1 ไทเกรส(ญ) 0-1
07:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 1 - 6 มอนเทอร์เรย์(ญ) 0-4

โปรแกรมบอล

17:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) 2 - 1 ปอนเตเบดรา (ยู 19) 0-0
18:00 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 4 - 1 อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) 3-1
22:00 ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 1 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) 1-1

โปรแกรมบอล

16:30 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 3 - 1 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 1-0
17:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 1 - 2 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 0-1
21:00 วิเซล่า (ยู 19) 0 - 0 บราก้า(ยู 19) 0-0
21:00 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 2 - 1 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 0-0
21:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 1 - 3 เบนฟิก้า(ยู 19) 0-2
21:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 4 - 1 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 0-0
21:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 2 - 1 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 0-0
21:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) 1 - 4 ริโอ อาฟ(ยู 19) 0-0
21:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 1 - 1 นาซิโอนัล (ยู19) 0-0
21:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 3 - 0 เบเลเนนส์(ยู 19) 0-0
21:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 2 - 2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล

21:00 รัชเดน ไดมอนด์ 1 - 2 อัลเวเชิร์ช 0-1
21:00 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 0 - 1 รูเชล โอลิมปิค 0-1
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ รอ โคลวิลล์ ทาวน์
21:00 ฮิทชิน ทาวน์ 1 - 6 นีดแฮมมาร์เก็ต 1-3
21:00 เลสตัน เอฟซี 2 - 1 บาร์เวล 1-0
21:00 นูเนียตัน โบโรห์ 2 - 0 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 0-0
21:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ บานบุรี ยูไนเต็ด
21:00 รอยสตัน ทาวน์ 1 - 2 สตัวร์บริดจ์ 1-1

โปรแกรมบอล

17:00 เอสโตริล(ยู 23) 2 - 0 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1-0
17:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 2 - 1 มาริติโม่(ยู 23) 1-1
17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) รอ เบนฟิก้า(ยู 23)
21:00 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 0 - 1 เลชอยส์ (ยู 23) 0-1

โปรแกรมบอล

14:00 โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) รอ สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง)

โปรแกรมบอล

20:00 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 3 - 2 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 1-1

โปรแกรมบอล

01:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 2 - 0 มาดูเดดา 2-0

โปรแกรมบอล

01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 1 - 2 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 1-1
01:00 เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 3 - 2 บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) 1-1

โปรแกรมบอล

16:00 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 1 - 2 โครโตเน่ (เยาวชน) 1-1
16:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 1 - 5 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 1-1
16:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 2 - 3 เปรูจา(เยาวชน) 1-1
16:00 เรจจิน่า(ยู19) 0 - 3 ลาซิโอ(เยาวชน) 0-1
19:00 แตร์นาน่า (เยาวชน) 0 - 2 สเปเซีย(เยาวชน) 0-0
19:30 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 0 - 3 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 0-1
19:30 เชเซน่า (เยาวชน) 3 - 2 ปิซา(ยู 19) 2-0
20:00 เบรสชา(เยาวชน) 2 - 0 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 1-0
20:00 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 4 - 1 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 1-0
20:00 เรจเจียนา (ยู 20) 0 - 4 ปาร์ม่า(เยาวชน) 0-2
21:00 วิเชนซ่า(ยู20) 5 - 1 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 3-0

โปรแกรมบอล

20:00 สปอร์ติง บราก้า 2 2 - 0 มอนตาเรเกร 0-0

โปรแกรมบอล

22:00 คาสเตลล่อน 1 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1-0
22:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0 - 3 อัลเจซีราส 0-3
22:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2 - 1 เอซเตรมาดูรา 1-1
22:00 เอสดี โลโกรเนส 2 - 0 ซาโมรา ซีเอฟ 1-0
00:00 เรอัล เบติส 2 1 - 2 บียาร์เรอัล บี 0-1
00:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 1 - 0 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 1-0
02:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 0 - 0 บาร์เซโลน่า บี 0-0

โปรแกรมบอล

11:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 0-1
12:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 4 - 1 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 2-1

โปรแกรมบอล 16/10/2564

โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก
โปรแกรมบอล BRA SE
โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
โปรแกรมบอล Egypt Premier League
โปรแกรมบอล ENG SD1
โปรแกรมบอล ENG UD1
โปรแกรมบอล FFSA WPL
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล ISR U19
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล Pakistan Premier League
โปรแกรมบอล SVK U19 A
โปรแกรมบอล UAE คัพ
โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก
โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรมบอล โครเอเชีย U19
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2
โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปรตุเกส คัพ
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แคนาดา
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
โปรแกรมบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
โปรแกรมบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3
โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา
โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ยูเครน หญิงDivision
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรมบอล โรมาเนีย U19 ลีก
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี
โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เวลส์ คัพ
โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2
โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สวีเดนสตรี Divi.1
โปรแกรมบอล สหพันธ์ฟุตบอล เอเชียใต้
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อุรุกวัย U19 ลีก
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล โอมาน ลีก
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ คัพ
โปรแกรมบอล ไอริช women National Union
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
โปรแกรมบอล ฮังการี NB III
โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก
โปรแกรมบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


โปรแกรมบอลAFC แชมเปี้ยนลีก, BRA SE, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Egypt Premier League, ENG SD1, ENG UD1, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, NOR D4, Pakistan Premier League, SVK U19 A, UAE คัพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก แคนาดา, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเครน หญิงDivision, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวลส์ คัพ, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหพันธ์ฟุตบอล เอเชียใต้, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอริช women National Union, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,