บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 16303 ครั้ง

โปรแกรมบอล 17/10/2564

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:45 แอดเลติโก ทูคูแมน 4 - 3 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 2-0
01:45 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1 - 0 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1-0
04:00 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 1 - 0 อินดิเพนเดนเต้ 1-0
06:15 ริเวอร์เพลท 3 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0 - 1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-0
19:30 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2 - 2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1-1
22:00 สตวร์มกราซ 1 - 0 เอสวี รีด 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 พัลไมรัส 1 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0-0
02:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0 - 1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-1
04:15 ซิเอร่า 2 - 2 บรากันติโน้ 0-1
04:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 3 - 2 ยูเวนตูเด้ 2-0
04:15 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0
06:30 ฟลาเมงโก 0 - 0 คุยอาบา 0-0
06:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0 - 0 ซานโตส 0-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 แซงต์ ทรุยด็อง 2 - 2 อันเดอร์เลชท์ 0-0
21:00 เบียรส์ชอทวิลริค 0 - 1 เมเชเลน 0-1
23:30 ชาเลอร์รัว 2 - 0 ราซิ่ง เกงค์ 0-0
02:00 เคเอเอ เกนท์ 2 - 0 เคเอเอส ยูเปน 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 วิสล่า พล็อค 1 - 0 โปกอน เซซิน 0-0
20:00 คราโคเวีย คราคอฟ 2 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0 - 1 เลช พอซนาน 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

18:00 นอร์ดเจลแลนด์ 2 - 2 มิดทิลแลนด์ 2-0
19:00 โอเดนเซ่ บีเค 1 - 2 แรนเดอร์ส 1-0
21:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 3 - 2 เวเจิล 1-1
22:59 ซอนเดอร์ไจสกี 1 - 1 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1 - 5 บาเยิร์น มิวนิค 0-5
22:30 เอาก์สบวร์ก 1 - 1 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ดาร์มสตัดท์ 3 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-0
18:30 ดินาโม เดรสเดน 0 - 1 เนิร์นแบร์ก 0-1
18:30 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 1 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก 0-0
20:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 - 0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-0
20:30 เอฟเค คิมกี้ 2 - 0 เทเลค กรอซนี่ย์ 1-0
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1 - 1 เอฟซี อูฟา 0-1

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 ทรัวส์ 1 - 0 นีซ 1-0
20:00 เม็ตซ์ 0 - 3 แรนส์ 0-3
20:00 แบรสต์ 1 - 1 แร็งส์ 0-1
20:00 สตารส์บูร์ก 5 - 1 แซงต์ เอเตียน 2-1
20:00 บอร์กโดซ์ 1 - 1 น็องต์ 0-0
22:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 1 - 0 ล็องส์ 0-0
01:45 โอลิมปิก มาร์กเซย 4 - 1 ลอริยองต์ 1-1

โปรแกรมบอล เค-ลีก

12:00 แกงวัน เอฟซี 2 - 1 กวางจู เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 อาแซด อัลค์มาร์ 5 - 1 อูเทร็คท์ 3-0
19:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1 - 1 โกรนิงเก้น 1-1
19:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-1
21:45 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1 - 1 วิลเลม 2 1-1

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:35 แอลเอ กาแลกซี่ 2 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 0-0
00:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1 - 0 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:00 สตรอมก็อดเซ็ท 0 - 1 ไวกิ้ง เอฟเค 0-1
22:00 เอสเค บรานน์ 1 - 1 สตาเบ็ค 0-1
22:00 ซานเดฟยอร์ด 0 - 0 ออด เกรนแลนด์ 0-0
22:00 โบโด กลิมท์ 2 - 1 ชาร์ปบอร์ก 08 1-0
22:00 เฮาเกซุนด์ 7 - 0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 4-0
00:00 โรเซนบอร์ก 2 - 2 วาเลเรนก้า 1-1

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 0 เวกัลตา เซนได 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ฮัมมาร์บี้ 1 - 0 เอไอเค โซลน่า 0-0
20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 4 - 0 คัลมาร์ 3-0
22:30 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 2 - 0 โอเรโบร 1-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 ลัวซานนี สปอร์ท 3 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ 2-0
21:30 เซนต์ กัลเลน 2 - 1 เซอร์เวตต์ 1-0
21:30 เอฟซี ซิยง 0 - 1 บาเซิ่ล 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 คาซิมปาซ่า 1 - 2 กัซเทป 0-0
20:00 กาลาตาซาราย 1 - 0 คอนยาสปอร์ 1-0
20:00 อัลเตย์สปอร์ 0 - 1 คารากูมรัค 0-1
22:59 แทร็บซอนสปอร์ 3 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ 1-1

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

19:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 - 1 เอลเช่ 1-1
21:15 เซลต้า บีโก้ 0 - 1 เซบีย่า 0-0
23:30 บียาร์เรอัล 1 - 2 โอซาซูน่า 0-1
02:00 บาร์เซโลน่า 3 - 1 บาเลนเซีย 2-1

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1 - 2 โอเอฟไอ เครเต้ 1-1
20:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 4 - 4 โวลอส เอ็นเอฟซี 4-1
00:30 พาส เจียนนิน่า 1 - 2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0-1
00:30 เออีเค เอเธนส์ 3 - 0 พีเออี อโตรมิตอส 1-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

21:00 เลกาเนส 0 - 2 เรอัล บายาโดลิด 0-1
23:15 เรอัล โซเซียดาด บี 1 - 1 เรอัล โอเบียโด 0-0
23:15 บูร์โกส ซีเอฟ 1 - 1 ซีดี ลูโก้ 1-1
02:00 พอนเฟร์ราดิน่า 0 - 0 ฟูเอนลาบราดา 0-0

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 กาญารี่ 3 - 1 ซามพ์โดเรีย 1-0
20:00 เอ็มโปลี 1 - 4 อตาลันต้า 1-2
20:00 เจนัว 2 - 2 ซัสเซาโล่ 1-2
20:00 อูดิเนเซ่ 1 - 1 โบโลญญ่า 0-0
22:59 นาโปลี 1 - 0 โตริโน่ 0-0
01:45 ยูเวนตุส 1 - 0 เอเอส โรม่า 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00 เอฟเวอร์ตัน 0 - 1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-0
22:30 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 2 - 3 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1-3

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:00 สวอนซี ซิตี้ 3 - 0 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

19:00 เครโมเนเซ่ 1 - 1 เบเนเวนโต้ 0-1
21:15 ปาร์ม่า 0 - 0 มอนซ่า 1912 0-0
01:30 ชิตตาเดลล่า 0 - 0 สปอล 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส คัพ

17:00 วาร์ซิม 1 - 1 มาริติโม่ 0-0
20:00 วิตอเรีย เซตูบัล 0 - 2 วิเซล่า 0-2
21:00 ซีดี ซินเฟยส์ 0 - 4 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-3
21:00 อัลแวร์กา 4 - 1 แอนาเดีย 1-1
21:00 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค 1 - 2 เปนาฟิลด์ 0-1
21:00 เฟยเรนเซ่ 1 - 1 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0-1
21:00 เอฟซี เฟลเกยราส 0 - 1 เอสโตริล 0-1
21:00 เลคา 1 - 1 อารัวก้า 1-0
21:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 1 - 1 เฟฟ 0-1
22:59 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 2 - 2 ปอร์ติโมเนนเซ่ 1-1
02:00 ริโอ อาฟ 4 - 0 เบาวิสต้า เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
00:15 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 - 0 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-0

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี มินาจ 0 - 0 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-0
23:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1 - 2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-2

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 2 - 3 ไอเค บราเก้ 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 อาเลซุนด์ เอฟเค 3 - 0 ซองน์ดาล 2-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 2 - 1 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-0
21:30 ยูทีเอ อารัด 1 - 0 คราอิโอว่า 1-0
00:30 ราปิด บูคาเรสต์(N) 2 - 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 ลิงบี้ 1 - 1 โฮโบร 0-1
20:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1 - 1 เวนด์ซีเซล 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 3 - 1 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 0 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-0
00:05 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 1 - 0 บัซคา โทโพลา 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เคซิโอเรนกูคู 0 - 1 โคแคลิสปอร์ 0-0
20:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 3 อดาน่าสปอร์ 0-2
20:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 6 - 2 อัลตินอร์ดู 2-2
22:59 บูร์ซาสปอร์ 3 - 1 โบลูสปอร์ 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:00 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 1-0
23:15 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 3 - 2 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0 - 2 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-2
22:30 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 2 - 0 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

19:30 วาร์ดา เซ 0 - 0 อูจเปสต์ 0-0
22:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1 - 0 เดเบรเซน วีเอสซี 0-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ซิกม่า โอโลมุช 2 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-0
21:00 เทปลิเซ่ 0 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-1
21:00 ฟาสตาฟ ซลิน 2 - 3 ฮราเดตส์กราลอเว 0-1
00:00 ปาร์ดูบีตเซ 2 - 4 สปาร์ตาปราก 0-3

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00 เควีเอสเค ลอมเมล 3 - 0 มูสครอน เปรูเวลซ์ 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 ครูซ อาซูล 1 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-1
00:00 พูมาส ยูนัม 1 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ 0-0
05:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 2 - 0 โตลูก้า 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

19:30 คาตันซาโร่ 3 - 0 ทารันโต้ 2-0
19:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1 - 1 อเวลลิโน่ 0-0
19:30 ฟอกเจีย 1 - 0 เอซี โมโนโปลี 1-0
19:30 ยูเว่ สตาเบีย 2 - 3 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 1-2
19:30 โปเทนซ่า 2 - 3 เมสสิน่า 1-1
19:30 เอพี เทอร์ริส 3 - 0 ปาแลร์โม่ 2-0
19:30 วิโบเนเซ่ 2 - 0 ลาติน่า 1-0
19:30 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 1 - 1 คาตาเนีย 1-1
19:30 โปร ปาเทรีย 0 - 0 ซุดติโรล อัลโต้ 0-0
22:30 เจียน่า เออมินิโอ 1 - 1 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 1-1
22:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 2 - 1 เซเรกโน่ 1-1
22:30 มานโตวา 1 - 1 เลชโก้ 0-0
22:30 ปาโดวา 2 - 1 เทรนโต้ 1-0
22:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1 - 0 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
22:30 ปิอาเชนซา 1 - 2 โปรเซดโต้ 1-2

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1 - 0 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 1-0
22:59 เออีเอล ลิมาสซอล 2 - 1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก

12:00 โปฮัง สตีลเลอร์(N) 3 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2 - 2 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-2

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 2 - 0 เอ็มพี มิคเคลลี่ 0-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 ริก้า เอฟซี 1 - 1 เมตต้า/ลู ริกา 1-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 บันก้า การ์ซได 2 - 1 บอลติกปาเนเวจิส 2-1

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

19:00 ฮัมมาร์บี้ TFF 0 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ 0-0
20:30 คาร์ลสเตด บีเค 3 - 1 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 3-0
21:30 ไอเอฟเค ลูเลีย 0 - 2 บรอมมาปอจคาร์น่า 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 เอลเคเอสลอดซ์ 1 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

17:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 0 - 0 เอฟซี โกเมล 0-0
19:00 เอฟซี รุค เบรสต์ 1 - 3 ดินาโม มินส์ค 1-2
21:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0 - 0 ดินาโม เบรสต์ 0-0
23:30 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 3 - 1 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 ทอม ทอมสค์ 1 - 0 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-0
17:00 โดลโกพรูดนี่ 0 - 0 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-0
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2 - 0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-0
18:00 เวเลส 3 - 5 ตอร์ปิโด มอสโก 2-1
19:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0 - 4 บัลติก้า 0-1
19:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 1 - 1 โรเตอร์ โวลโกกราด 0-0
19:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0 - 2 เฟเคิล 0-0
20:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 2 - 2 แอคร่อน โตเกลียทติ 1-1
21:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 2 - 3 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-2
21:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1 - 0 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1-0

โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

21:00 มานีมายูเนี่ยน รอ มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
21:30 เอเอส โอโตโฮ รอ เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 อัล-ฮิลาล 0-1
22:59 เอฟซี นูอาดิโบ 3 - 1 อีเอส เซทิฟ 0-1
00:00 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) รอ เอสเปรานซ์ เอสที

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:15 วิลล่า เอสปาโนลา 2 - 2 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1-2
22:30 เซอร์โร ลาร์โก(N) 1 - 0 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0-0
01:30 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1 - 0 ซีเอ เพนาโรล 1-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เอฟบีซี เมลการ์(N) 6 - 0 เดป.ซาน มาร์ติน 2-0
01:15 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด(N) 1 - 1 เซียนเซียโน่ 0-1
03:30 สปอร์ติ้งคริสตัล(N) 1 - 0 อินติกัส เดปอร์เตส 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 ดอมซาเล่ 2 - 3 เอฟซี โคเปอร์ 1-2
01:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1 - 0 ทาบอร์เซซานา 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1 - 0 เดปอร์เตส ควินดิโอ 0-0
04:00 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 2 - 0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-0
06:05 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0 - 2 มิลเลียนนาริออส 0-2

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 ฟาเจียโน โอคายามา 3 - 0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0
12:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 1 จูบิโล อิวาตะ 1-1
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 2 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-1
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2 - 1 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-0
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 2 - 2 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1
14:00 เธสปา คูซัทสึ 1 - 1 เกียวโต แซงก้า 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 เลเวส (ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ(N) 1 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-0
15:30 สปาร์ตาปราก 2 4 - 0 ทริเน็ค 1-0
20:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0 - 2 เอสเค ลิเซน 0-0
20:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 - 3 ดูก้า ปรากซ์ 1-3

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

21:50 อัล ฟาร์ท 3 - 0 อัล ทาวอน 3-0
22:15 อัล ฮาเซม 0 - 0 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0-0
22:25 อัล ดาฮัม 1 - 1 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 โมโรคา สวอลโลส์ 1 - 1 สเตลเลนบอส เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก

21:30 อัล คอร์ 2 - 2 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0-0
21:30 อัล ซาดด์ 6 - 4 อัล การาฟา 4-3
00:10 อัล-ดูฮาอิล(N) 3 - 0 อัล เรย์ยาน 2-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:45 ปาร์ติซานี ทิราน่า(N) 1 - 1 เคเอส กูเกซี 0-0
00:45 ตูตา เดอร์เรซ(N) 2 - 3 เอสเค ติรานา 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

21:45 อัล ฮาล่า 2 - 4 มานาม่า คลับ 1-2

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:15 เอฟยูเอส ราบัท(N) 0 - 0 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0-0

โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 ยูเอส ทาทูอิน 2 - 1 ซีเอ บิเซอร์ติน 0-1
23:30 ยูเอส โมนาสตีร์ รอ เชบบา

โปรแกรมบอล โอมาน ลีก

19:55 มัสแคท รอ ดูฟาร์
23:10 โอมาน คลับ รอ บาห์ลา

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เบซ่า รอ ลุชเนีย เคเอส

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

15:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 2 - 0 สลาโว วีเซลัด 0-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0 - 2 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0-1
19:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 โซล เดอ อเมริกา 0 - 4 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-1
06:15 ก๋วยลีน่า 0 - 2 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-1

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

19:00 ดินาโม ออโต 1 - 3 เอฟซี มิลซามี่ 0-1
22:00 ซิมบรู ชิซินู 0 - 1 ซีเอส เปโตรคุบ 0-1

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 3 - 0 การาโบโบ เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1 - 0 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1-0
02:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 1 - 1 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1-0
02:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 2 - 2 ออล บอยส์ 2-0
02:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1 - 3 คิลเมส 0-0
02:00 นูเอว่า ชิคาโก้ 1 - 2 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1-1
02:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน 4 - 0 ทริสแทน ซัวเรส 2-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 เอฟเค โปปาร์ด รอ เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

17:45 โอลิมปิก ลียง (ญ) 5 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 2-0
17:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 2 - 0 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)
18:00 เอสซีซันด์(ญ) รอ ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
21:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ญ)

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

19:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 2 - 3 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 1-2
20:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 2 โอเรโบร (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

04:05 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0 - 0 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 0-0
05:00 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0 - 0 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0-0
07:00 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 5 - 0 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 3-0

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 1 - 1 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 0-0
11:00 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0 - 1 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0-0
11:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 0 - 1 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 0-0
11:00 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 1 - 2 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

15:00 เซตีซู 1 - 2 เอฟเค ทารัซ 0-0
16:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0 - 2 โทบอล คอสตาเนย์ 0-1
19:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2 - 0 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 อารารัต 3 - 0 อรารัต เยเรวาน 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

19:00 อโวลเนส (ญ) รอ แซนด์ไวเค่นส์ (ญ)
20:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) รอ วาเลเรนก้า (ญ)

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:15 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) รอ สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) รอ เลช พอซนาน (เยาวชน)
21:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) รอ เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เฮเรดิอาโน(N) 0 - 0 อลาจูเรนเซ่ 0-0
00:00 เอดี กรีเชีย 1 - 1 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-0
03:00 จิคาราล เซอร์โคบา 0 - 4 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-1
04:00 กัวดาลูเป เอฟซี 0 - 1 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-1

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ซีดี ฟาส 0 - 1 ซีดี อากีลา 0-1

โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 รอ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
21:00 แอตเซลล่า รอ จิวเนสเซ่
21:00 โฟล่า เอสซ์ รอ แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี
21:00 ซีเอส เพแทนจ์ รอ เรซซิ่ง ยูเนียน

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0 - 3 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-1
22:00 วัลเล็ตตา เอฟซี 3 - 1 ไซเรนซ์ เอฟซี 1-0
00:00 ซานตา ลูเซีย 2 - 2 มอลตาเอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด รอ เอฟเครูดาร์
22:59 เอฟเค มอร์นาร์ รอ เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

17:15 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 4 - 4 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 2-2

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) รอ เควีเคไทอ์เนน(ญ)

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 3 - 2 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0-1
21:00 นซี ลูนาวิค 2 - 0 07 Vestur Sorvagur 0-0

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

44วินาที เรอัลโซเซียดัดโทเคา 0 - 0 ซีดี วิตอเรีย -
05:00 ซีดี โมตากัว 2 - 1 มาราธอน 1-0

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

00:30 ซีดี มาลากาเตโก 1 - 0 ซีเอสดี มูนิชิปัล 1-0
04:00 กัวสตาโตยา 3 - 0 คลับ เซลาจู เอ็มซี 2-0

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

06:30 บลูมมิ่ง 3 - 1 เรอัล ซานต้า ครูซ 0-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 มาชัค รูนา 0 - 1 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 0-0
04:30 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 3 - 1 9 de Octubre 2-0
07:00 เดลฟินเอสซี 4 - 1 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:30 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1 - 1 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-0
21:45 ซาบาห์ เอฟเค 1 - 2 คาราบัค 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

21:15 ไวกิ้งส์(ยู 19) รอ ลีลล์สตรอม (ยู 19)

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:45 กาญารี่(เยาวชน) 0 - 1 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0-0
17:30 เวโรน่า (เยาวชน) 0 - 3 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 0-2

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 1 - 0 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-0
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1 - 1 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-1

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1 - 0 ชลบุรี เอฟซี 0-0
18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี 2 - 2 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-1
18:30 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0 - 1 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-0
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2 - 0 นครราชสีมา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 บานิค ออสตราว่า 2 2 - 4 เอสซี ซนอย์โม 2-1
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 5 - 1 เอสเอฟเค โชวิน่า 2-1
15:15 สโลวัคโก้ 2 4 - 0 ดอลนี่ บินิซอฟ 2-0
15:15 ดุคลา ปราก บี 3 - 0 เทปลิซ บี 3-0
15:15 ปาร์ดูบีค บี 2 - 1 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 2-1
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1 - 1 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 1-0
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 1 - 1 สโลวาน เวลวารี่ 1-0
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 2 - 2 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 1-1
15:15 สลาเวีย ปราก 2 1 - 2 สลาโว วีเซลัด 1-2
15:30 เอฟเค ไพรบราม บี 0 - 2 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 0-1
15:30 พัลเซ่น 2 3 - 1 เอฟซี ปิเซ็ค 1-0
19:30 เอสเค ซาปี้ 0 - 3 ยาบโลเนช 2 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 เฮชบี โคเก(ญ) รอ โคลดิ้ง บี (ญ)

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:20 อัล-ชาบับ(เยาวชน) รอ อัล อาห์ลี(เยาวชน)

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2 - 2 อันดิแจน แทชเค้นท์ 0-0
19:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 2 - 1 บุนยอดกอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:30 อัลบานี ครีก(N) 1 - 1 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 บิวาโกะ ชิงะ 1 - 2 วาสป้า โออิตะ 0-1
11:00 รัน เมล อาโอโมริ รอ เวียร์เทียน คูวานะ

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0 - 2 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 0-1
01:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 0 - 3 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 0-0
06:00 ฮูสตัน แดช (ญ) 0 - 1 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

07:30 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 0 - 3 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) รอ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 เฮอร์กี้-สปอร์ท 1 - 1 โวลิน ลุตส์ค 0-1

โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:00 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า รอ เอฟซี ออร์ดิโน
18:30 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส รอ ยูอี เอ็นกอร์ดานี่
21:00 เซนต์ จูเลีย รอ ซีอี คาร์โรอิ
23:30 แอทเลติก เอสคาลเดส รอ ยูอี ซานต้า โคโลม่า

โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

20:30 ซาฮิน บูเชอร์ รอ แคชไค

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 คานัวลาส เอฟซี 1 - 1 ลอส อันเดส 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

20:00 ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) 2 - 2 เซา กอนซาโล (ยู 20) 1-1
44วินาที โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 0 - 0 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) -

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:00 ซานทูซู เอฟซี 0 - 2 เอสดี เบียไซน์ 0-0
16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส รอ เกตาเฟ่ บี
16:30 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 0 - 1 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0-0
16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส รอ ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส
16:30 ซานราฟาเอล รอ ยูดี คอเยเรนเซ่
17:00 ซีอี เมร์คาดัล รอ ซีอีแคมโพส
17:00 ซีดี เมียยาดาส รอ โมราโล ซีพี
17:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ รอ ซีดี อัลกูไนโน
17:00 ซีดี โควาดอนก้า รอ เอล ซาน มาร์ติน
17:00 ยูดี มาร์เบลล่า รอ แอตเลติโก้ มาลากูโน
17:00 เรอัล โอเบียโด้ บี รอ ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล
17:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี รอ ซีดี ทุยล่าร์
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน รอ อาร์ซีดี คาราบันเซ่
17:00 อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ รอ ซีดี เอล ปาโล
17:00 ซีดี คาเบเซนเซ รอ ลูเซน่า
17:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด รอ อัลบาเซเต้ 2
17:00 ซีเอ แอนโตเนียโน่ รอ ซีดี เตรรา
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ รอ โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ
17:00 ซีดี คาเบเซนเซ รอ ลูเซน่า
17:15 อัลฮัวริโน รอ รีล เจน
17:30 เอฟซี วิลาฟรานกา รอ กิโรน่า บี
17:30 ซิลวา เอสดี รอ ซีดี เอสตราเดนเซ่
18:00 เตเนริเฟ่ 2 รอ ลันซาโรเต้
21:30 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส รอ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
21:30 ซีเอซิลบอลเนโร รอ เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา
21:30 ซีเอฟ ปาเลนเซีย รอ อารันดิน่า
22:00 ยูดี โซโมซาส รอ ซีเอฟ โนอาห์
22:00 เยคราโน ดิปอติโว รอ ยูดี ลอส กราเลส
22:00 บาราคแอลโด ซีเอฟ รอ เอสดี ไลเนา
22:00 เอสดี ดิวส์โต รอ อลาเบส 2
22:00 ซีเอฟโซลเลอร์ รอ มายอร์ก้า 2
22:30 โอริฮูร่า รอ ซีดี โรด้า
22:30 โคนิล ซีเอฟ รอ เรเครติโบ อูเอลบา
22:30 คาราวากา เวอราครูซ รอ ลา โฮย่า ลอร์ก้า
22:30 ซีเอฟ วิมีนอร์ รอ กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
22:59 กัลโลเวรา รอ เรอัล มูร์เซีย 2
22:59 อะเซโร รอ บียาร์เรอัล ซี
22:59 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) รอ โปรตุเกตเรเต้
00:00 ยูอี แซนท์ส 1 - 1 เอฟซี อัสโค 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:30 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า รอ เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 พูมาส ยูนัม(ยู20) 3 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี รอ มาร์ซา
00:00 ราบัตอาแจ็กซ์ รอ แพมเบิร์คแอทลีต้า

โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) รอ เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)
20:00 มิดเดิลสโบรห์(ญ) รอ สโต๊ค ซิตี้ (ญ)

โปรแกรมบอล SVK U19 A

16:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) รอ เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19)

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 เจเคเวลโค่ทาร์ทู รอ เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด
17:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี รอ ปาร์นู เจเค

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya

17:30 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล รอ เอฟเค ออร์ชา

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 ราชนาวีสโมสร 0 - 1 อุดรธานี 0-0
18:30 นครปฐม เอฟซี 4 - 4 กรมศุลกากร เอฟซี 2-2
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 1 - 4 ลำพูน วอร์ริเออร์ 0-1
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 3 - 1 ระนอง เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 4 - 1 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 2-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

19:30 เดปอร์ติโว คาเปียต้า รอ เรซิสเตนเซียเอสซี
19:30 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ รอ ทาคัวรี่ เอฟบีซี
19:30 สปอตติโว อิเทโน่ รอ 3 เดอ เฟบเบรโร่

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 อีกิบาสตัซ รอ ไบโคนูร์
17:00 อ็อคเซเปส รอ คีแรนไชม์เคนท์

โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

22:59 บราม่า 0 - 1 เอธฮาดอัล รามธา 0-0

โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) รอ สปาร์ตันส์ (ญ)
19:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) รอ อเบอร์ดีน (ญ)
22:00 มาเธอร์เวลล์(ญ) รอ ฮาร์ทส์ (ญ)
22:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) รอ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ)

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย U19

20:00 เอ็นเค บราโว (ยู 19) รอ เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20)

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 2 - 1 บาหลี ยูไนเต็ด 0-0
18:15 เปรซียา จาการ์ตา(N) 0 - 1 อเรม่า มาลัง 0-1
20:30 พีเอส ติร่า(N) 3 - 0 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 2-0
08:15 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด รอ พีเอสไอเอส เซมารัง

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 รอ คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:30 เออิบาร์ (ญ) 1 - 2 เรอัล เบติส ( ญ ) 1-1
17:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0 - 5 บาร์เซโลน่า(ญ) 0-1
18:00 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1 - 1 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 1-1
21:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 2 - 1 บิยาร์เรอัล(ญ) 2-0
21:00 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 0 - 1 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

19:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) รอ ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ)

โปรแกรมบอล ENG SD1

21:00 ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ 2 - 1 แวร์ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

11:30 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0-0
14:00 ชุนนัมดรากอนส์ 2 - 0 ปูซานไอปาร์ค 1-0
16:30 เอฟซี อันยาง 2 - 1 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1 - 1 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
11:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1-0
11:00 ไกนาเร โตโตริ 1 - 2 โยโกฮามา เอสซีซี 1-0
11:00 มิยาซากิ 3 - 2 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 2-1
12:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1 - 3 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1-3
14:00 เอฟซี กิฟู 2 - 2 กรุลล่า โมริโอกะ 1-1

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

02:00 มานุส (สมัครเล่น) 1 - 1 ยาปิรันก้า 1-1

โปรแกรมบอล BRA D4

01:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ

11:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 0 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 3 - 2 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 2-0
14:30 ซัมซุยโป 0 - 1 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 0-0
14:30 วิงยี เอฟที 0 - 1 หยวน ลอง เอฟซี 0-0
14:30 วอง ไท ซิน 0 - 4 โวฟูไทโป 0-1
14:40 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 3 - 2 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 1-1
14:40 ชาทิน 2 - 1 ซิติเซ่น 2-0

โปรแกรมบอล Pakistan Premier League

17:00 เอสเอสจีซี รอ ปากีสถาน อาร์มี่

โปรแกรมบอล เจแปน หญิงคัพ

20:00 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) รอ บารี ( ญ )
20:00 โอลด์โดมิเนียนเชเซน่า(ญ) รอ โคโม 2000(ญ)
20:00 เบรสชา(ญ) รอ ลาซิโอ (ญ)

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

21:00 ซานโตส (ญ) 0 - 1 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล NOR D4

18:30 จังเคเลน รอ นอร์สแตน
19:00 เมลฮิส รอ ทินเซ็ต
19:30 เมลโบ รอ สคีด ฟุตบอล บี
20:00 ทรอมโซ่ บี รอ โบโด กลิมท์ 2
20:00 ไมจอลเนอร์ รอ ยูลเลิร์น เอฟซี

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

19:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) รอ เนิร์นแบร์ก (ยู 17)

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:30 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1 - 0 ซีดี เอโบร 1-0
16:30 ซีดี โคเรีย 3 - 1 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 2-0
17:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 1 - 2 มัล เมนอร์ 0-1
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1 - 1 เอสดี ทาราซอนนา 1-0
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 2 - 2 ซีอี ยูโรปา 2-0
17:00 ซีดี มอนติโฆ่ 1 - 0 เบเลซ ซีเอฟ 1-0
17:00 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 2 - 2 เอดี เซวตา 1-1
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 1 - 1 คาเซเรโน่ 0-1
18:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 0 - 1 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-1
21:00 คาดิส 2 2 - 1 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1-1
21:30 เบรีย 1 - 0 นูมานเซีย 0-0
22:00 ซีดี อิซาร่า 1 - 1 เรอัล โซเซียดัด ซี 1-1
22:00 นาซาร่า 1 - 1 ซีดี คายอน 0-0
22:00 ซีดี โตรเปโซน 1 - 0 เอสดี ลาเรโด 0-0
22:00 โตเลโด 0 - 1 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 0-0
22:00 เยย์ดา 0 - 0 เตรูเอล 0-0
22:00 ดอน เบนิโต้ 2 - 2 เมริดา เอดี 1-0
22:00 กอมโปสเตลา 1 - 1 มาริโน่ ลูอันโก้ 0-1
22:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 1 - 2 เรอัล เอวิเลส 0-2
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0 - 0 จี.เซโกเบียน่า 0-0
22:59 อคูลัส ซีเอฟ 2 - 2 ยูดี ออร์ซิร่า 1-1
22:59 เอร์กูเลส 0 - 3 ยูดี เลบานเต้ บี 0-1
22:59 เซสต้าโอ 4 - 0 ซีดี อาร์ดรอย 3-0
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0 - 0 ซีดี ซาน โรเก้ 0-0
23:30 เอลเดนเซ่ 3 - 1 ซีดี เอล อีจิโด 1-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 เลอ ม็องส์(ยู19) รอ อาวรองเช่(U19)
20:00 เมริกนาเคส ยู19 รอ ชาโตรูซ์(ยู 19)
20:00 โซโชซ์(ยู 19) รอ โอแซร์ (ยู 19)
20:00 ดิฌง(ยู 19) รอ แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
20:00 ทรัวส์(ยู 19) รอ เม็ตซ์(ยู 19)
20:00 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) รอ สตารส์บูร์ก(ยู 19)
20:00 น็องซี่(ยู 19) รอ เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19)
20:00 ดร็องซี(ยู 19) รอ เอเวรอซ์(ยู19)
20:00 ตูลูส (ยู 19) รอ แคนเนส เอเอส (ยู 19)
20:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) รอ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
20:00 อฌักซิโอ้(ยู 19) รอ นีมส์(ยู 19)

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) รอ เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
16:00 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) รอ ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 0 - 0 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) 0-0
16:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 2 - 1 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 1-0
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) รอ อาเค่น ยู19
16:00 โคโลญจน์ (ยู 19) รอ ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19)
16:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 4 - 2 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) 2-0
16:00 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 8 - 0 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 3-0
19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) รอ เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

17:15 ทีเอสวี บุชบัช 1 - 0 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1-0
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2 - 0 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1-0
18:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2 - 1 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-1
18:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 0 - 1 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0-1
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 4 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-3
19:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 1 - 6 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1-2
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1 - 1 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1-0
19:00 อัลโตน่า 93 0 - 3 โฮลสไตน์ คีล 2 0-2
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 2 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 1-1
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 1 - 1 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

17:00 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 1 - 0 พีเอส เคมิ คิงส์ 1-0
18:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 3 - 2 จีบีเค คอคโคล่า 2-0
19:00 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 0 - 5 ฮอนก้า อคาเทเมีย 0-3
22:59 เอสซี คูฟู-98 1 - 1 แอตแลนติส 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 โควา พีดาเด้(U17) รอ เบนฟิก้า(ยู 17)
17:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) รอ เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17)
17:00 เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) รอ ชาเวช(ยู 17)
17:00 เบาวิสต้า(ยู 17) รอ ปอร์โต้(ยู 17)
17:00 ทอนเดลา(ยู 17) รอ แอนาเดีย(ยู 17)
17:00 คาซ่า เพีย เอซี ยู 17 รอ เบเลเนนส์(ยู 17)
17:00 ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) รอ จีดี เอสโตริล(ยู 17)
17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) รอ วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17)
17:00 พัลไมรัส เอฟซี(ยู 17) รอ วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17)
17:00 เฟยเรนเซ่(ยู 17) รอ เอสปินโญ ยู17
17:00 เปนิคี(ยู17) รอ ฟาตีมา(ยู17)
17:00 ซีเอ ฟันเดา(ยู17) รอ สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17)

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:30 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 0 - 4 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-1

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 ลังเงนทาล รอ เดเลมอน

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

19:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) รอ เอสวี ลีโอเบนดรอฟ

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 2 - 2 มิดเดลฟาร์ท 1-1
18:00 นาเอสเวด 6 - 3 บี 93 โคเปนเฮเกน 5-2

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 อัลต้า 1 - 4 โฮดด์ 0-2
20:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 1 - 0 เฟคเกรอย 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดนสตรี Divi.1

16:00 โมรอน บีเค (ญ) 0 - 3 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

17:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1 - 1 อาเหม็ดสปอร์ 1-0
18:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 1 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0-0
18:00 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 24 Erzincanspor 0-1
18:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 1 - 2 โครัม เอฟเค 0-1
18:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ 2 - 1 อินโกลสปอร์ 1-1
18:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0 - 3 เบเลดิเย แวนสปอร์ 0-2
18:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0 - 0 โบดรุมสปอร์ 0-0
18:00 ตูร์กัสลูสปอร์ 4 - 3 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1-3
22:59 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 1 - 0 อดิยามานสปอร์ 0-0
22:59 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1 - 0 โซมาสปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค รอ ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์
18:00 ซานคักเทเป เอฟเค รอ อลาซิกสปอร์
18:00 ดัคซีสปอร์ รอ ฮาเซทเทเป้ เอสเค
18:00 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ รอ คิซิลคาบอลัคสปอร์
18:00 อีร็อกสปอร์ รอ ออฟสปอร์
22:59 เฟธิเยสปอร์ รอ กูมัสฮาเนสสปอร์

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

15:00 ไดนาโม บรานัวล์ 1 - 1 เออทิช 1946ออมส์ 1-0
17:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0 - 2 เอฟเค ทิวเมน 0-1
18:00 อัมคาร์ เพิร์ม 2 - 0 โนสต้า โนโวทรอย 1-0
18:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 2 - 2 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1-0
18:00 สตาฟโรพอล-2009 1 - 1 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0-0
19:00 เอฟเค มาฮัชกาลา 2 - 1 มาชูค- เคเอ็มวี 2-1
20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 1 - 0 ลีเจียน ไดนาโม 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

18:30 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล รอ สควิลเจโบ เอสเค
19:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม รอ บีเค โอลิมปิค
19:00 โนซาบี้ ไอเอฟ รอ คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
20:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ รอ ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ
22:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอ็นโคปิ้งก์

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 วาซิโต้ เอฟซี 0 - 1 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 0-1

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:30 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 0 - 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

23:30 เบรัสเตกี รอ อิตูไซย์โง
01:00 คลับ ลูจัน รอ ซีเอ อัตลาส
01:00 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล รอ วิกตอรีอาโน่อาเรนาส
01:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค รอ เคลย์โพล
01:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ รอ เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 3 - 0 ซีเอ ลูกาโน 1-0

โปรแกรมบอล FFSA WPL

13:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1 - 2 คาปาลาบา(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

01:30 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 3 - 2 ทาคูแรมโบ 1-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

19:30 คูพีเอส(ยู 20) รอ อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 กองเรือยุทธการ 0 - 4 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 0-2
15:30 ศรีสะเกษ เอฟซี 2 - 0 ยโสธรเอฟซี 1-0
15:30 ชัยนาท ยูไนเต็ด 0 - 0 ปทุมธานี ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

15:30 สโลวาน เอชเอซี รอ เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Div.2

20:00 เอฟเค เบราเน รอ เอฟเค การ์เบจ
20:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า รอ โอเอสเค อิกาโล

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

17:00 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ รอ โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ รอ ลูซากา ไดนาโมส์

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 2 - 1 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 0-0
32วินาที ลานุส (ญ) 1 - 0 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) -

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) รอ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19)

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

16:00 บีเอสซี ฮาสเตดท์ รอ แวร์เดอร์ เบรเมน 3
16:00 อีเอสซี กีสเตมานดี รอ บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
19:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น รอ เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา
19:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) รอ เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง
19:00 1. FC Lok Stendal รอ เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก รอ เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
20:00 จาห์น เฮียร์เฟลด์ รอ เอสซี เฟลเบิร์ท
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 รอ เอสเฟา เบรนิก
20:00 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี รอ ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด
20:00 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น รอ เอฟซี เพสช์ 1956
20:00 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี รอ เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก
20:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก รอ เรติงเกน เอสวี
20:00 ฮัวร์ท รอ เอสเฟา ดุทซ์ 05
20:00 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน รอ ทูเอส ฮัลเทริน
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี รอ เอนด์เทบรูกค์
20:00 เอฟซี คลีฟ รอ ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
20:15 ทูเอส เอ็นเนเปเทล รอ อดัม แซม บีค
20:15 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน รอ เอฟซี กูเทอร์สโลห์
20:30 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน รอ ฮาเบนเฮาเซอร์
20:30 เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ รอ เอฟซี มอนไฮม์

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ รอ ซีดี ซากาปา

โปรแกรมบอล ฮังการี NB III

16:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 รอ อีเอสเอ็มทีเค
18:00 บีวีเอสซี รอ โกมาโรม วีเอสอี

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) รอ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)

โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 เรอัล เอสเทล 1 - 0 มานากัว เอฟซี 1-0
07:00 จาลาปา 2 - 2 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

18:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) รอ แฟรท (ญ)

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 ทีอีซี 0 - 4 เดอ ทริฟเฟอร์ส 0-1

โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 เอสซี วิลล่า รอ บียูเอล เอฟซี

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 รูวู ชูตติ้ง 1 - 0 คอสเทล ยูนิออน 0-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย U19

17:30 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) รอ แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

11:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
13:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) รอ อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
19:00 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) รอ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง)

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:00 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1 - 1 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 0-0
20:00 นาร์โด 1 - 2 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 1-0
20:00 เอ.เอส.วาเรเซ่ 1 - 1 เคียรี่ 1-1
20:00 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 2 - 1 เอฟซีฟรานกาวิลลา 2-1
20:00 ทริเทียม 3 - 3 คาร์ปิ 2-0
20:00 ไลกอร์น่า 2 - 2 โนวาร่า 1-1
20:00 เอซี เมสเตร่ 1 - 1 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 1-0
20:00 การาวัจจิโอ 3 - 0 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม 2-0

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

20:00 เอสพี ลา ฟิโอริต้า รอ ทรี ฟิโอริ

โปรแกรมบอล ฮ่องกง 2nd Division

14:30 เกาลูน ซิตี้ 2 - 1 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 0-0
19:30 เซา โฮเซ เอพี 1 - 2 ถั่ง ซิง เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women

17:00 โอซาซูนา(ญ) 1 - 0 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0-0
17:30 บาร์เซโลนา บี (ญ) 0 - 1 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

02:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 3 - 0 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1-0
02:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 2 สปอร์ติโว เพนาโรล 0-1
02:30 ซานซิเนน่า 0 - 1 วิลล่า มิเตร 0-0
03:00 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1 - 0 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 1-0
03:30 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 4 - 0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 3-0
04:00 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1 - 1 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 0-1
04:30 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0 - 0 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 0-0

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

23:30 เอฟซี ลินคอล์น รอ ยูโรปาเอฟซี

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

21:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 1 - 1 ซัล กาดาส 1-0

โปรแกรมบอล

14:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3 - 3 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 2-2
17:00 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 2 - 1 ฮ่องกง เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล

15:30 พาไนโทลิกอส(ยู 19) รอ โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19)
16:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) รอ โอลิมเปียกอส(ยู 19)

โปรแกรมบอล

05:00 เอสวีเวสตา รอ อินเตอร์วิลเลมสตัด

โปรแกรมบอล

20:00 เซอร์เวตต์ (ญ) รอ กราสฮ็อปเปอร์ (ญ)

โปรแกรมบอล

03:30 เอบีซี อาร์เอ็น รอ คาเซียส อาร์เอส

โปรแกรมบอล Brazil DDL

01:00 อเวนิดา อาร์เอส รอ เซาเปาลูอาร์เอส
01:00 เซา เกเบรียล อาร์เอส รอ อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส

โปรแกรมบอล

16:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 1 - 2 เนิร์นแบร์ก(ญ) 0-2
16:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 3 - 1 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2-1
16:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 2 - 0 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล

17:00 ลูเคิน ยูไนเต็ด รอ ครูมลิน ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 พูอีบลา(ญ) 1 - 1 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 0-1
03:45 คลับ อเมริกา (ญ) 2 - 0 ตีฮัวนา (ญ) 0-0
07:00 คลับ ลีออน (ญ) 0 - 1 อัตลาส(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

16:30 บิลเบา(ยู19) รอ ซีดี อลาเบส(ยู 19)
17:30 บูร์โกส(ยู19) รอ เลกาเนส(ยู 19)

โปรแกรมบอล

21:00 ไลซอส(ยู 19) รอ ทอนเดล่า (ยู 19)

โปรแกรมบอล

21:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 รอ อีบี/สไทรย์มูร์ 2

โปรแกรมบอล

15:00 เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) 2 - 2 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 1-2

โปรแกรมบอล

01:00 ยอร์ก 9 เอฟซี 1 - 1 เอฟซี เอดมันตัน 0-0

โปรแกรมบอล

12:00 ชุงจูซิติเซ็น 1 - 0 ยังพย็อง 0-0
12:00 กวางจูกวางซานเอฟซี 1 - 4 ชิฮุงชิ ซิตี้ 1-2
13:00 โปชอน เอฟซี 4 - 0 ชุนชอนซิติเซ็น 0-0

โปรแกรมบอล

02:30 มิชิเกน สตาร์ 3 - 1 ชัตตานูกา 2-0

โปรแกรมบอล

17:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 0 - 1 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-1
17:00 เรอัล บายาโดลิด บี 3 - 1 แอธเลติก บิลเบา บี 2-1
17:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1 - 0 ยูอี คอร์เนลล่า 1-0
17:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา 1 - 2 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0
17:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 2 - 2 ยูดี โลโกรนเยส 2-0
17:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0 - 0 เซลต้า บีโก้ บี 0-0
22:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด รอ อันดอร์ราซีเอฟ
22:00 เซบีย่า แอตเลติโก 0 - 1 อัลบาเซเต้ 0-0
22:00 บาดาโฮซ 0 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-0
22:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1 - 1 ซาลามังก้า 1-0

โปรแกรมบอล

17:15 แบรสต์(ญ) รอ เอฟซี แฟลช (ญ)
18:00 มาร์แซย์ (ญ) รอ เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ)

โปรแกรมบอล

17:00 เกลนวิลล์ เอฟซี รอ พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี

โปรแกรมบอล

11:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 1 - 0 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 1-0
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0 - 3 เวกัลตา เซนได (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล 17/10/2564

โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก
โปรแกรมบอล BRA D4
โปรแกรมบอล BRA SE
โปรแกรมบอล Brazil DDL
โปรแกรมบอล Brazil L
โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
โปรแกรมบอล ENG SD1
โปรแกรมบอล FFSA WPL
โปรแกรมบอล GER D5
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล Pakistan Premier League
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรมบอล SVK U19 A
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A
โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก
โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน
โปรแกรมบอล เค-ลีก
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรมบอล โครเอเชีย U19
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล เจแปน หญิงคัพ
โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2
โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya
โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปรตุเกส คัพ
โปรแกรมบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
โปรแกรมบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
โปรแกรมบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Div.2
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา
โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรมบอล โรมาเนีย U19 ลีก
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี
โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย U19
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1
โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สวีเดนสตรี Divi.1
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โอมาน ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ไอริช women National Union
โปรแกรมบอล ฮ่องกง 2nd Division
โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
โปรแกรมบอล ฮังการี NB III
โปรแกรมบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


โปรแกรมบอลAFC แชมเปี้ยนลีก, BRA D4, BRA SE, Brazil DDL, Brazil L, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, ENG SD1, FFSA WPL, GER D5, NOR D4, Pakistan Premier League, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, เจแปน หญิงคัพ, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอริช women National Union, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,