บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 25103 ครั้ง

โปรแกรมบอล 25/09/2565

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0 - 1 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-1
01:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1 - 1 ซีเอ พลาเทนเซ่ 1-1
04:00 ราซิ่ง คลับ 2 - 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-0
06:30 แอดเลติโก ทูคูแมน 3 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1-1
06:30 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

06:00 เซาเปาโล 4 - 0 อาไว เอฟซี เอสซี 3-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2 - 3 แอลเอ กาแลกซี่ 0-2

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

19:00 บูร์โกส ซีเอฟ 0 - 0 เลบานเต้ 0-0
21:15 ซีดี ลูโก้ 0 - 0 เรอัล โอเบียโด 0-0
23:30 เออิบาร์ 2 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2-0
23:30 อัลบาเซเต้ 1 - 1 อันดอร์ราซีเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

18:30 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

18:00 คอนยาสปอร์ รอ อดาน่าสปอร์
18:00 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 0 - 1 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-1
19:30 ทาวานัคโค (ญ) 0 - 2 ลาซิโอ (ญ) 0-2
20:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ รอ โคลอส โคซาลิฟก้า
20:00 วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) 2 - 2 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 0-1
20:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2 - 0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 1-0
20:00 ไกเซอร์ ชีฟ รอ โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
20:00 เจ็ตต์ 0 - 1 ทูบิซี่ 0-0
21:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1 - 1 พานเซอร์ไรกอส 0-1
21:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0 - 0 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-0
22:00 เวโรน่า รอ เอฟซี โคเปอร์
04:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 3 คลับ อเมริกา 1-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 2 - 0 กว่างโจว ซิตี้ 2-0
19:00 เฉิงตู ซินเฉิง(N) 0 - 0 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 0-0

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 เสิ่นหยาง เออบาน(N) 1 - 2 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1-0
14:30 เหอเป่ย กังฟู(N) 1 - 0 เสฉวน 0-0
14:30 หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) 2 - 3 ไซโบ้ ซันเดย์ 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก คัพ

15:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
15:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0 - 4 เซเรโซ โอซาก้า 0-2

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม คัพ

21:00 เอนด์ราต อาลาส 1 - 1 เวสเตอร์โล 1-0

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

17:00 เอฟซี มินาจ(N) 0 - 1 เอฟซี ลวีฟ 0-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

21:00 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0 - 3 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

19:45 คลิฟตันวิลล์ 2 - 3 ควีนส์ ปาร์ค 1-2

โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

19:00 เกรย์ส แอธเลติก 4 - 1 เมอร์สทัมเอฟซี 1-1
21:00 เอฟซี โรมาเนีย รอ เฟเวอร์ชาม ทาวน์

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 4 - 0 เจเอพีเอส 3-0

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ทีจี เอสเค 1 - 1 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0-0
18:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1 - 1 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-1
20:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 2 - 1 ยูเมีย เอฟซี 1-1
20:00 เกเฟล ไอเอฟ 3 - 1 คาร์ลสเตด บีเค 0-1
21:00 ลุงสกิล 0 - 3 ฟัลเค่นเบิร์ก 0-2

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

14:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2 - 0 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1-0
18:00 เวเลส 1 - 1 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-1
19:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0 - 0 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-0
20:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 1 - 1 เอฟซี อูฟา 0-0
20:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 0 รูบิน คาซาน 0-0
21:00 บัลติก้า 3 - 2 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-0
21:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0 - 0 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-0
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 - 0 วอลกา อูลยานอฟสค์ 2-0
22:00 เอฟเค มาฮัชกาลา 0 - 0 โรดิน่ามอสควา 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:05 ซีเอ เรนติสตัส 0 - 1 พลาซ่า โคโลเนีย 0-1
04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1 - 1 เซอร์โร ลาร์โก 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 2 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-0
04:05 ยูเนียน แมกดาเลนา 0 - 2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-0
06:10 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0 - 1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 ฟาเจียโน โอคายามา 3 - 0 เวกัลตา เซนได 1-0
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0
12:00 บรัวบริทอากีต้า 2 - 1 มาชิดา เซลเวีย 1-0
12:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1 - 3 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-2
15:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-0
16:00 โทชิกิ เอสซี 0 - 0 เอฟซี เรียวเคียว 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

17:30 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 2 - 3 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 1-0
18:00 เลเวส (ญ) รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) 3 - 2 โคเวนทรี (ญ) 2-0
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 1 - 3 คริสตัล พาเลซ (ญ) 0-2
21:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 1 - 1 เซาแธมป์ตัน (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 0 - 1 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-1
05:30 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 5 - 0 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 3-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

04:30 คริคูม่า 2 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

21:00 ทริสแทน ซัวเรส 2 - 2 กิมนาเซีย จูจุย 0-0
23:40 ซีเอ บราวน์อโดรกู 2 - 3 เบลกราโน่ 1-1
02:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 1 - 0 เดปอร์ติโวมาดรีน 0-0
03:00 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1 - 0 นูเอว่า ชิคาโก้ 1-0
03:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1 - 0 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-0
04:00 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0 - 0 วิลล่า ดาลมิเน 0-0
05:30 แอดเตริโค ราแฟล่า 4 - 1 ออล บอยส์ 3-0
06:30 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1 - 0 เทมเปอร์ลีย์ 1-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga

20:30 ริมาฟสก้า โซโบต้า รอ เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

17:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 2 - 1 เฟลอรี่ 91 (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

18:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 0 - 3 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0-1
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 3 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-0
21:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 2 - 4 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 1-1
21:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 1 - 0 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

18:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 0-0
20:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 1 - 2 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
20:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 1 - 3 โอเรโบร (ญ) 1-3

โปรแกรมบอล Qatar Cup

21:50 อัล ไซลีย่า 2 - 3 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 2-1
00:00 กาตาร์ เอสซี(N) 1 - 3 อัมม์ ซาลาล 1-2
00:00 อัล ซาดด์ 3 - 0 อัล วาครา 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

13:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 1 - 1 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

12:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2 - 1 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

18:30 ทรอมโซ (ญ) รอ อซานฟอทบอล (ญ)
20:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 3 - 0 โรอาร์ (ญ) 1-0
20:00 โคลบอทน์ (ญ) 2 - 2 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 1-2

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 3 - 1 โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) 2-0
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 2 - 1 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 2-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 0 - 0 อลาจูเรนเซ่ 0-0
09:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1 - 3 เฮเรดิอาโน 1-0
00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1 - 1 ซานโตส เด กัวปิเลส 0-0
06:15 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2 - 1 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 1-1

โปรแกรมบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

15:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0 - 2 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

16:30 กรีซ(ญ) ยู17 รอ เบลเยียม(ญ) ยู17
22:59 สเปน(ญ) ยู17 รอ โปแลนด์(ญ) ยู17

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

01:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา รอ คลับ เซลาจู เอ็มซี
01:15 ซีดี มาลากาเตโก 1 - 1 กัวสตาโตยา 1-0
04:30 โคบาน อิมเพเรียล รอ ซีเอสดี มูนิชิปัล

โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

22:10 อัล-ชาบับ(คูเวต) 0 - 0 อัล ซาเฮล 0-0
22:10 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 4 - 1 อัล-จาฮร่า 2-0
00:30 อัล ซาลิบิคัท รอ อัล นาสเซอร์

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:30 เดลฟินเอสซี 0 - 0 มาชัค รูนา 0-0
06:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 3 - 1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

22:30 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1 - 2 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1-1
01:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1 - 2 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-1
06:50 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0 - 2 เปอร์โต มอนต์ 0-1

โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 ฮวาซอง เอฟซี 1 - 0 ชองจู จิคจิ 0-0
15:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 2 - 1 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-0
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 1 ยังจู ซิตี้เซน 0-1

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0 - 0 สโลวาน เวลวารี่ 0-0
15:15 สโลวัคโก้ 2 3 - 3 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-0
15:15 เวลเก เมซิริคิ 0 - 3 สโลแวน โรซิค 0-3
15:15 ดุคลา ปราก บี 3 - 1 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 2-1
15:15 ยูนิโก้ 3 - 0 เออเฮิสกี้ บรอด 0-0
15:30 ซลิน 2 2 - 4 เอสซี ซนอย์โม 1-3
15:30 พัลเซ่น 2 3 - 1 เอฟซี ปิเซ็ค 2-0
21:30 เอสเค ซาปี้ 0 - 0 เทปลิซ บี 0-0
21:30 โซคอล ฮุสตัน 3 - 2 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 1-1

โปรแกรมบอล ชิลี คัพ

03:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 2 - 0 ซันดบี้บีเค(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:20 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 1 - 1 อัล อราบี 1-0
20:20 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 1 - 1 อัล ไทด์ 1-1
20:20 เอมิเรตส์ คลับ 3 - 0 ฮัทต้า คลับ 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 รัน เมล อาโอโมริ 0 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-1
11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 1 - 1 ฮอนด้า เอฟซี 0-1
12:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1 - 1 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0-0

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

03:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 3 - 0 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1 - 1 เซเลยา เอฟซี 1-0
07:05 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1 - 2 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1-2
07:05 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 - 2 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1 - 1 วิลลา ซาน คาร์ลอส 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

21:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 1 - 0 กิโรน่า บี 0-0
17:00 ซีดี เอล ปาโล 2 - 0 รีล เจน 1-0
17:00 โอลิเวนซา เอฟซี 1 - 1 โมราโล ซีพี 0-1
17:00 ซีดี วาเรีย 1 - 0 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1-0
17:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 2 - 1 ฮอสปิตาเลย์ 1-0
17:00 มอสโตเรส 1 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1-0
17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า รอ อัลเมเรีย บี
17:30 ยูอี แซนท์ส 1 - 1 ซีพี ซาน คริสโทบอล 0-0
22:00 ยูซี เซียราส 2 - 1 คอนดัล ซีเอฟ 2-0
22:00 ซีดี ช็อกโก รอ ซิลวา เอสดี
22:00 ซีเอฟ เปราลาดา รอ ซานแอนดรู
22:00 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 1 - 1 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-0
22:30 ทามาร์ริตเตอร์ 4 - 0 ซีดี คารินเยนา 1-0
22:30 ซีดี ทุยล่าร์ รอ กัวดาล
22:30 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 1 - 2 อารันดิน่า 1-2
22:30 เซบีย่า ซี 1 - 0 โคนิล ซีเอฟ 1-0
22:30 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 2 - 0 คาราวากา เวอราครูซ 1-0
22:59 อัลมาซาน รอ แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
22:59 ซีเอฟ วิมีนอร์ รอ เอดี ซีเอทเต้วิลล่า
22:59 ซีดี โรด้า รอ เฮอร์คิวลีส2
22:59 อเลสเวส รอ เปน่า สปอร์ต
22:59 ฟิวดัส เด มุลเซีย 1 - 2 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0-2
00:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 1 - 2 ซานตันยี 0-1
00:00 ลูเซน่า 2 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโว 1-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า รอ ราจา เดอ เบนิ เมลลาล
22:59 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา รอ อิติเฮด เคมมิสเซ็ท

โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)
20:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) รอ วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2 - 0 เบรย์ดาบลิค (ญ) 1-0
21:00 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 5 - 0 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 3-0
21:00 เคฟลาวิค(ญ) 1 - 2 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 มาร์ตินเลเดสมา รอ สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่
21:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ รอ 2 เด มาโย พีเจซี

โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 อัล คาร์เมล 2 - 3 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 2-1
20:00 อัล ยาร์มุค 2 - 1 อัล บากา 2-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

16:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 0 - 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 2 - 0 ฮาร์ทส์ (ญ) 1-0
19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 2 - 2 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 1-1
22:00 อเบอร์ดีน (ญ) 0 - 3 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0-1
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 4 - 0 มาเธอร์เวลล์(ญ) 1-0
22:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) รอ แฮมิลตันเอฟซี (ญ)

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

20:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 2 - 1 เร้ดดิ้ง (ญ) 1-0
21:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0 - 2 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0-1
22:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 2 - 0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 1-0
00:45 ลิเวอร์พูล (ญ) 0 - 3 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 0 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 บูโซโร เอฟเค รอ ทูรัน

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

22:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 1 - 4 บาร์เซโลน่า(ญ) 0-1
00:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2 - 0 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) รอ สปาร์ตา ปราก (ญ)
19:00 สโลวัคโก้ (ญ) รอ สลาเวีย ปราก (ญ)

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

11:30 แทจอน ซิติเซน 3 - 0 กยองนัม เอฟซี 2-0
14:00 โซล อี-แลน เอฟซี 3 - 2 เอฟซี อันยาง 1-1

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

12:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0 - 2 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-1
12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0 - 4 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-3
12:00 มิยาซากิ 2 - 3 มาบาริ เอฟซี 1-2
13:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0 - 1 โยโกฮามา เอสซีซี 0-1
16:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 2 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 0-0

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

03:00 มิราสโซล 2 - 1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1-1
03:00 โวลตา เรดอนดา 1 - 2 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0-1

โปรแกรมบอล BRA D4

02:00 โปซูอาเลกรี รอ อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น

โปรแกรมบอล BRA SPC

01:00 เซา คาเอตาโน่(N) 1 - 0 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

09:00 ปารากวัย(ยู 20) 1 - 1 เปรู (ยู20) 0-0
10:00 นิวซีแลนด์ 0 - 2 ออสเตรเลีย 0-0
16:00 โรมาเนีย(ยู 17) รอ สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)
16:00 เยอรมนี(ยู18) รอ เม็กซิโก (ยู 18)
16:00 ฟินแลนด์(ยู 18) รอ สโลวาเกีย (ยู 18)
16:00 มอลตา(ยู 19)(N) 1 - 2 โครเอเชีย(ยู 19) 0-1
16:00 เม็กซิโก (ยู 17) รอ อุสเบกิสทาน(ยู17)
16:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) รอ สหรัฐอเมริกา(ยู 18)
16:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม รอ สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20)
17:30 ไทย 2 - 1 ตรินิแดดและโตเบโก 1-0
20:00 สกอตแลนด์ (ยู 21) 1 - 1 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) 1-1
20:00 ชิลี (ญ) ยู 17 รอ โคลัมเบีย (ญ) ยู17
20:00 ฝรั่งเศส (ยู 18) รอ โปแลนด์ (ยู 18)
20:30 มาเลเซีย(N) 0 - 0 ทาจิกิสถานบุรุนดี 0-0
21:00 นอร์เวย์(ยู17) รอ อังกฤษ(ยู 17)
21:00 โปแลนด์(ยู 17) รอ โปรตุเกส(ยู 17)
21:30 โครเอเชีย(ยู20) 3 - 1 อัลบาเนีย ยู20 3-1
22:00 ไนเจอร์(N) 0 - 0 ไลบีเรีย 0-0
23:15 สกอตแลนด์ (ยู 18) รอ เอสโตเนีย(ยู 18)
04:00 กัวเตมาลา(ยู20) รอ เอกวาดอร์ (ยู20)

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ซานโตส(เยาวชน) รอ กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน)

โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์

22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 กาน่า ดรีม เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

00:00 มอนต้า เอฟซี 1 - 0 เอสซี อิมบาบูรา 1-0

โปรแกรมบอล NOR D4

20:00 ไอเอลโฮดด์ บี 1 - 1 เอลเวอร์รัม 0-1
20:00 ลิน ออสโล 4 - 1 สตาเบ็ค บี 2-0
20:00 บอสเซคอป 2 - 2 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 2-0
20:00 ฮาร์สตัด 2 - 2 โลเรนสโคก 1-1
21:15 สตรอมก็อดเซ็ท 2 1 - 0 ไมจอลเนอร์ 0-0
22:30 ลีลล์สตรอม บี 1 - 1 เซนจา 0-0

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 2 - 1 ซีดี เอโบร 2-0
17:00 เยย์ดา 0 - 0 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 0-0
17:00 คาดิส 2 1 - 3 มัล เมนอร์ 0-2
17:00 มายอร์ก้า 2 1 - 0 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0
17:00 แตร์ราสซ่า 1 - 2 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-1
17:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 0 - 1 เซสต้าโอ 0-1
17:00 เรอัล เบติส 2 1 - 0 เซบีย่า แอตเลติโก 1-0
17:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 2 - 2 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 2-1
17:30 เอสดี ลาเรโด 3 - 1 โพลโวลีน 1-1
22:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 1 - 0 ซาโมรา ซีเอฟ 0-0
22:00 ยูอี โอลอต 0 - 2 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-0
22:00 ออร์ฟาโร 2 - 0 ซีดี ตูเดลาโน่ 1-0
22:00 เอสดี ทาราซอนนา 1 - 1 เอสดี เบียไซน์ 0-1
22:00 อูเตโบ เอฟซี 1 - 0 ซีดี อิซาร่า 0-0
22:59 กอมโปสเตลา 0 - 1 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-0
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า 0 - 1 เตรูเอล 0-1
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 0 - 0 เลกาเนส บี 0-0
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 2 - 0 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1-0
22:59 เยคราโน ดิปอติโว 0 - 3 เบเลซ ซีเอฟ 0-1
22:59 ซีดี กวาดาลาฮารา 1 - 1 อัลคอร์ค่อน บี 1-0
22:59 ซีดี เอล อีจิโด 1 - 1 กรานาดา ซีเอฟ บี 1-0
23:30 บูร์โกส เปอเมซาส 1 - 1 โอเรนเซ 0-1
23:45 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1 - 1 เรเครติโบ อูเอลบา 0-1
00:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2 - 1 ซีดี เตรรา 1-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ตูลูส (ยู 19) 3 - 1 อฌักซิโอ้(ยู 19) 2-1
17:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0 - 1 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-0
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) รอ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 2 - 0 ดันเคอร์ (ยู 19) 1-0
20:00 เม็ตซ์(ยู 19) 3 - 2 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 3-0
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) 3 - 0 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 0-0
20:00 แบรสต์(ยู 19) รอ น็องต์(ยู 19)
20:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) รอ นิออร์ท(ยู 19)
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) 1 - 1 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 1-1
20:00 ลีลล์(ยู 19) 2 - 4 ก็อง(ยู 19) 1-2
20:00 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 1 - 0 ดิฌง(ยู 19) 0-0
20:00 นีซ (ยู 19) 0 - 2 บาสเตีย (ยู 19) 0-2

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 7 - 0 คิกเกอร์ เอ็มเดน 3-0
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 0 - 4 เบรเมอร์ เอสวี 0-2

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 นาร์เปส คราฟท์ 0 - 0 คาจฮา 0-0
22:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส(N) 1 - 1 โอแอลเอส โอลู 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 3 - 1 บี 93 โคเปนเฮเกน 1-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

17:30 บราท์เวก 4 - 2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-1
18:00 อัลต้า 3 - 3 เอสเค ทราเอฟฟ์ 1-0
21:00 อัสเคอร์ 2 - 1 ไอสโวล์ด TF 2-1

โปรแกรมบอล สวีเดนสตรี Divi.1

19:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 1 - 2 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 1-2
20:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 3 - 0 ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

19:00 พาซาสปอร์ 0 - 1 คาสทาโมนุสปอร์ 0-0
19:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0 - 2 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 0-1
20:00 ซาริเยอร์ 1 - 1 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1-0
20:05 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1 - 1 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-1
22:59 เฟธิเยสปอร์ 1 - 0 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
22:59 24 Erzincanspor 2 - 1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-0
22:59 โครัม เอฟเค 4 - 1 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 0-0
22:59 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1 - 1 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-1
22:59 อาเหม็ดสปอร์ 2 - 0 บูร์ซาสปอร์ 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

17:00 เอฟเค ไบโอลอก รอ เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
18:00 อัมคาร์ เพิร์ม 0 - 1 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 0-1
18:00 โนสต้า โนโวทรอย รอ เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
19:00 สปาร์ตัก นาลชิค รอ เอสเคเอ รอสตอฟ
21:00 โรเตอร์ โวลโกกราด รอ สตาฟโรพอล-2009

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 เอฟซี กูเต้ 1 - 1 ไอเอฟเค อุปซอลา 1-0
19:00 สเมดบี้ เอไอเอส 3 - 1 ไอเคสเล็ปเนอร์ 0-1
19:00 ไอเค กัวติออส 5 - 2 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 3-1
19:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 1 - 2 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1-2
19:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค รอ อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค
20:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1 - 4 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1-1
21:00 ออนซาล่า บีเค 3 - 1 อัสซีริสก้า บีเค 1-0
22:00 วาร์มโบลเอฟซี รอ ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 บรอดมีโดว์ เมจิก 1 - 2 แลมบ์ตัน จาร์วิส 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 4 - 1 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 3-0
01:30 เจนเนอรัลลามาดริด 1 - 1 ซีเอ อัตลาส 1-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

23:30 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0 - 4 ซีเอ แอตเทนาส 0-1
23:30 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1 - 1 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-0
23:30 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 1 - 3 แรมปรา จูเนียร์ 1-2
23:30 ไอเอ ซูด อเมริกา 3 - 0 ลาลุซ 1-0
23:30 ซีเอยูเวนตูเด้ 0 - 3 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 0-2
23:30 วิลล่า เอสปาโนลา 1 - 2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-1

โปรแกรมบอล เปรู B ลีก

03:00 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 2 - 1 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 0-1
03:00 ยูเนียน ฮัวอเรล 2 - 1 ปิราต้า เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล กัลกัตตา Football League

16:15 โมฮัมเมดัน เอสซี 3 - 0 อารยัน 1-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 พลาซ่า อมาดอร์ รอ ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 สปาร์ตัก เฮลซิงกิ 1 - 10 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 1-3

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 ชัยนาท ยูไนเต็ด 1 - 1 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 1-0
15:30 อัสสัมชัญ ธนบุรี 2 - 1 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร 2-0
15:30 กำแพงเพชร รอ พิษณุโลก เอฟซี
15:30 ตรัง เอฟซี รอ พัทลุง เอฟซี
15:30 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 1 - 0 สมุทรสาครเอฟซี 1-0
15:30 สมุทรปราการเอฟซี 1 - 4 บางกอก เอฟซี 1-2
15:30 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 1 - 1 เกาะกวาง 0-0
15:30 นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี รอ อุตรดิตถ์
15:30 วัดโบสถ์ เอฟซี รอ แม่โจ้ ยูไนเต็ด
18:00 ฉะเชิงเทรา รอ ราชนาวีสโมสร
18:00 ฉะเชิงเทราเอฟซี 4 - 1 สยาม เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1

20:00 เอสโป(ญ) รอ เอฟซี สปอร์ต (ญ)

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 3 - 2 พีเอสวี เวียนนา 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 0 - 3 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 0-0
00:55 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 2 - 1 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) 2 - 1 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 1-0
21:00 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 3 - 0 ซลิโก้(ยู 19) 1-0
21:20 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 2 - 3 เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

16:05 อีเอสซี กีสเตมานดี 0 - 3 ออมันด์-เวเกแซค 0-1
20:00 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 1 - 2 เอฟซี เพสช์ 1956 1-1
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 1 - 0 ฮัวร์ท 0-0
20:00 เอฟซี เครย์ 1 - 3 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 0-1
20:00 อดัม แซม บีค 1 - 2 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 1-1
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 0 - 1 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 0-0
20:00 เอสวี ซอนส์เบ็ก 4 - 0 เอฟซี มอนไฮม์ 2-0
20:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1 - 1 วีเอฟบี ฮิลเดน 0-0
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 0 - 0 1. FC Gievenbeck 0-0
20:15 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 2 - 1 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 1-0
20:30 เฟาเอฟแอล วิชทาล 4 - 2 บอนเนอร์เอสซี 2-0
20:30 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 3 - 2 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2-0
21:00 เอนด์เทบรูกค์ 3 - 2 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-2

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

22:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 1 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 0-0
22:00 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 0 - 4 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0-1

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

09:00 เอดี การ์เมลิต้า 0 - 1 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 0-0

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

00:00 คลับ ออโรร่า 1 - 1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0-0
05:00 ซาคาชิสปาส จีที 0 - 0 ซีดี ซากาปา 0-0

โปรแกรมบอล ฮังการี NB III

21:00 มาโกะ 2 - 1 ปาคซิ เซ 2 1-0
21:00 อีเอสเอ็มทีเค 1 - 0 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 0-0
21:00 คาโปสวาร์ 0 - 1 โกมาโรม วีเอสอี 0-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie

19:00 ดีอีเอ็ม 1 - 1 ยูเอ็นเอ 1-0
19:00 บาโรนี่ 1 - 2 ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

19:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) 2 - 0 เมดกิลา (ญ) 0-0
19:00 ฟอร์ทูน่า (ญ) รอ แกรนด์ โบโด ( ญ )

โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง

18:30 แซดเอฟเค สโลก้า(ญ) 2 - 1 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

11:30 ควีนเบยันซิตี้ 1 - 1 บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

19:00 ริงโคบิง 1 - 0 มาเรียไลน์ 0-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

18:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด 0 - 0 ลูเคิน ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

21:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1 - 2 ลานุส(สำรอง) 1-1
21:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2 - 2 โคลอน (สำรอง) 0-2
21:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 4 - 2 ฮูรากัน(สำรอง) 2-0
21:00 บานฟิลด์(สำรอง) 0 - 0 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัย Torneo Preparacion

03:00 อาร์คันซอส์(ญ) รอ ทีซียู(ญ)

โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women

16:30 เออิบาร์ (ญ) 2 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1-0
21:00 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0 - 1 รีล โอเวียโด (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 3 - 0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 3-0
01:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 1 - 0 คลับ ซิโพลเล็ตติ 0-0
02:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 2 - 0 โบค่า ยูนิดอส 1-0
02:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0 - 1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 0-0
02:00 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 2 - 1 ซานซิเนน่า 1-1
02:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา รอ เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา
02:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 2 - 0 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1-0
02:30 สปอร์ติโว เพนาโรล รอ ฮูราแคน ลาส เฮราส
03:30 เซนทรัล นอร์ ซัลตา รอ สปอร์ติโว เบลกราโน่
05:00 แอตเลติโก้ ปารานา 1 - 3 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 0-2

โปรแกรมบอล

15:00 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) รอ แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ)

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

21:00 เลคา 4 - 0 มาชิโค 0-0
21:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 0 - 0 จีดี บรากานคา 0-0
21:00 โอลฮาเนนเซ่ 1 - 2 ลูซิทาโน อีโวรา 0-1
21:00 ซินเทรียนเซ่ 0 - 0 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค 0-0
21:00 กอนโดมาร์ 3 - 2 เรเซนเด้ อาร์เจ 2-2
21:00 มาร์ ติโน 1 - 1 ซัล กาดาส 1-0
22:00 ปราเอียนเซ่ 1 - 1 อิมอร์ตัล 0-0
22:00 เบยร่า มาร์ 1 - 1 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

15:00 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1 - 2 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 0-2

โปรแกรมบอล

1วินาที รูกินโซ เอฟซี 0 - 0 มูซอนกาติ เอฟซี -

โปรแกรมบอล

18:00 เอฟซี ซูริค (ญ) 8 - 0 บาเซิล (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล

16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2 - 1 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 2-1
16:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 0 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 0-1
16:00 โคโลญจน์ 2(ญ) 3 - 3 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1-2
19:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) รอ เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ)

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

03:45 ครูซ อซูล(ญ) 1 - 1 ตีฮัวนา (ญ) 0-1
05:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1 - 0 เกเรตาโร(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

22:30 บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) 1 - 1 กรานาดา (ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล

20:30 เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) 3 - 3 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00 อันดอร์รา 1 - 1 ลัตเวีย 0-0
20:00 มอลโดวา 2 - 0 ลิกเตนสไตน์ 0-0
22:59 อาเซอร์ไบจาน 3 - 0 คาซัคสถาน 0-0
22:59 สโลวาเกีย(N) 1 - 1 เบลารุส 0-1
01:45 ออสเตรีย 1 - 3 โครเอเชีย 1-1
01:45 ลักเซมเบิร์ก 1 - 0 ลิธัวเนีย 0-0
01:45 เวลส์ 0 - 1 โปแลนด์ 0-0
01:45 เดนมาร์ก 2 - 0 ฝรั่งเศส 2-0
01:45 หมู่เกาะแฟโร 2 - 1 ตุรกี 0-0
01:45 เนเธอร์แลนด์ 1 - 0 เบลเยียม 0-0

โปรแกรมบอล

05:00 เอสวี ริเวอร์ เพลท รอ สปอร์ต คลับยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

17:30 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 1 - 3 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-2
21:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0 - 0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-0

โปรแกรมบอล

14:30 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 3 - 3 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 1-3

โปรแกรมบอล OFC Club Championship U19

13:00 ฟิจิ(ยู 19) รอ นิวซีแลนด์ ยู19

โปรแกรมบอล

19:00 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 1 - 1 ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล

03:00 แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) รอ เดปอร์ติโว มีชโก(สำรอง)

โปรแกรมบอล

19:30 โฟร์ตาเลซา (ยู 20) 1 - 1 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 0-1
01:00 บาร์รา เอฟซี (ยู 20) 1 - 1 อาไว (เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล

17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 1 - 2 ยูดี โลโกรนเยส 1-0
17:00 เรอัล ยูนิโอน 1 - 2 ซีดี อัลโคยาโน่ 0-1
17:00 เอสดี โลโกรเนส 1 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 1-0
17:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1 - 0 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-0
17:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 3 - 1 บาดาโฮซ 3-0
17:00 ซาบาเดย์ 1 - 0 กาลาฮอร์รา 0-0
17:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 2 เอดี เซวตา 0-1
21:00 ยูอี คอร์เนลล่า 0 - 0 คาสเตลล่อน 0-0
22:00 ปอนเตเบดรา 0 - 0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0
22:59 นูมานเซีย 2 - 0 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1-0
22:59 ฟูเอนลาบราดา 2 - 1 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-1
22:59 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1 - 0 เอสดี อมอเรเบียต้า 1-0
22:59 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0 - 3 คอร์โดบ้า 0-3

โปรแกรมบอล

01:00 อเมริกา พีอี 1 - 1 เวราครูซ พีอี 0-0

โปรแกรมบอล

15:00 เอฟเค ไพรบราม บี 4 - 0 โคมารอฟ 1-0
19:30 แอดมิร่า ปราก 2 1 - 2 เอฟเค โคมูตอฟ 1-1

โปรแกรมบอล 25/09/2565

โปรแกรมบอล BRA D4
โปรแกรมบอล BRA SPC
โปรแกรมบอล Brazil DDL
โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
โปรแกรมบอล Copa LFPB
โปรแกรมบอล GER D5
โปรแกรมบอล NOR D4
โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล OFC Club Championship U19
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรมบอล Qatar Cup
โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กรีซ คัพ
โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
โปรแกรมบอล กัลกัตตา Football League
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์
โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
โปรแกรมบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก คัพ
โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล ชิลี คัพ
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2
โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์
โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม คัพ
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรมบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เปรู B ลีก
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3
โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
โปรแกรมบอล ยูฟ่าเนชันส์ลีก
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2
โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โรมาเนีย U19 ลีก
โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2
โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta
โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สวีเดนสตรี Divi.1
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อุรุกวัย Torneo Preparacion
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย คัพ
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล ฮังการี NB III
โปรแกรมบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


โปรแกรมบอลBRA D4, BRA SPC, Brazil DDL, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, Copa LFPB, GER D5, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, OFC Club Championship U19, Portugal Campeonato Nacional, Qatar Cup, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลกัตตา Football League, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก คัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบียลีก หญิง, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, ตุรกี ลีก 2, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, เบลเยี่ยม คัพ, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ภูฏาน Thimphu League, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน Division 3, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่าเนชันส์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัย Torneo Preparacion, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอลเบเนีย คัพ, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,