บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 26078 ครั้ง

โปรแกรมบอล 26/11/2565

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

22:15 อลาเบส 2 - 0 บียาร์เรอัล บี 1-0
22:15 มาลาก้า 1 - 0 พอนเฟร์ราดิน่า 0-0
00:30 อัลบาเซเต้ 2 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1-0
00:30 เรอัล โอเบียโด 1 - 0 มิรานเดส 1-0
04:00 ลาส พัลมาส 3 - 1 เตเนริเฟ่ 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

21:00 ปาร์ม่า 1 - 2 โมเดน่า 0-2
00:00 ปิซ่า 3 - 1 แตร์นาน่า 3-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

17:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 3 - 2 ทูนาริ 2-1
17:00 การ์บาเนียกราโกล 2 - 1 วิสล่า พล็อค 0-1
17:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ รอ ซีเอส โวลุนทารี
17:30 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1-0
18:00 ซังค์ พอลเท่น 7 - 1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3-0
18:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ รอ เอซี ฮอร์เซ่นส์
19:00 แบล็คพูล รอ วัดฟอร์ด
19:00 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี รอ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
19:00 เออีพี ปาฟอส รอ อัลเวย์เรดดี้
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 0 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 0-0
20:00 มิลล์วอลล์ 1 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0-0
21:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 1 - 2 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

14:00 ชางชุน ย่าไท่(N) 0 - 2 ชางโจว ไลออนส์ 0-1
14:00 ต้าเหลียน โปร 2 - 1 เหมยโชวเคอเจีย 1-0
16:30 ซานตง ไท่ซาน 5 - 0 หวูฮั่น เอฟซี 3-0
18:00 เหอเป่ย เอฟซี(N) 1 - 6 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 1-2
18:30 เซินเจิ้น เอฟซี(N) 0 - 4 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 0-1
18:30 กว่างโจว เอฟซี(N) 1 - 1 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 0-0
19:00 เทียนจิน ไทเกอร์(N) 1 - 0 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 0-0

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

13:30 ไซโบ้ ซันเดย์(N) 2 - 1 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-1
13:30 คุนชาน เอฟซี(N) 0 - 2 ซูโจว ดองวู 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลก

17:00 ตูนิเซีย(N) 0 - 1 ออสเตรเลีย 0-1
20:00 โปแลนด์(N) 2 - 0 ซาอุดีอาระเบีย 1-0
22:59 ฝรั่งเศส(N) 2 - 1 เดนมาร์ก 0-0
02:00 อาร์เจนตินา(N) 2 - 0 เม็กซิโก 0-0

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

22:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0 - 0 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 0-0
22:00 ดันดี 2 - 2 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-1
22:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 1 - 3 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-0
22:00 เรธโรเวอร์ส 3 - 0 อัคชินเล็คทัลบอต 0-0
22:00 กรีน็อค มอร์ตัน 4 - 1 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-1
22:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 4 - 0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 3-0
22:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 0 - 2 อาร์บรอท 0-1
22:00 อินเวอร์เนสส์ 3 - 2 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 2-2
22:00 ปีเตอร์เฮด 0 - 3 ควีนส์ ปาร์ค 0-1
22:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 0 - 6 ฟัลเคิร์ก 0-1
02:45 ไคลด์ 1 - 3 ดัมบาร์ตัน 0-2

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

19:45 คิงส์ ลินน์ 0 - 3 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-0
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 0 บาร์เน็ต 0-0
22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 2 กริมสบี้ ทาวน์ 0-0
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 4 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-0
22:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 2 - 2 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 2-1
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2 - 1 อัลเวเชิร์ช 1-0
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 2 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-1
22:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 3 - 1 ฮาโรเกต ทาวน์ 2-0
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 3 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3-1
22:00 บาร์นสลีย์ 3 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0
22:00 พอร์ทสมัธ 3 - 2 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2-1
22:00 วอลซอลล์ 2 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-1
22:15 เร็กซ์แฮม 4 - 1 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 0-0
00:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1 - 1 จิลลิ่งแฮม 0-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

21:00 สโลวาน ลิเบอเรช 4 - 1 ซิกม่า โอโลมุช 2-1

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1 - 0 เวเลซ 1-0
19:00 ดินาโม เคียฟ 0 - 0 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

19:30 ทริงลาฟ คราน 0 - 4 เอ็นเค ครักคา 0-4

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 เอฟซี ธูน 1 - 1 วาดุซ 0-0
00:00 เอฟซี วิล 1900 0 - 0 สเตด โลซาน อูชชี 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

20:00 โบลูสปอร์ 1 - 0 ซาคาร์ยาสปอร์ 0-0
22:59 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 3 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:00 สลาเวีย โซเฟีย 1 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

20:30 โอลเบีย 0 - 1 เชเซน่า 0-1
20:30 อันคอน่า 1 - 1 ซาสซาริ ตอร์เรส 0-1
23:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 2 - 1 วิส เปซาโร 1-0
23:30 ไอโมเลเซ่ 1 - 2 ปอนเทเดร่า 0-1
23:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0 - 0 คาร์ราเรเซ่ 0-0
23:30 เฟอร์มาน่า 1 - 0 ลุคเชเซ่ 1-0
23:30 กุบบิโอ 1 - 0 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 0-0
23:30 เรจเจียนา 2 - 0 ริมินี่ 1-0

โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 2 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1 - 0 ยอร์ค ซิตี้ 1-0
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ รอ บาร์เน็ต
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1 - 1 เกทส์เฮด 0-0
22:00 อัลทริงแคม 2 - 1 อีสต์ไลก์ 1-0
22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 3 - 2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 2-1
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี 3 - 1 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-1
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 สแตรนแรร์ 1 - 1 แอนนัน แอธเลติก 0-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย คัพ

20:00 เอฟเค โซชิ 1 - 2 ซีเอสเคเอ มอสโก 1-1
20:00 ตอร์ปิโด มอสโก 1 - 2 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 คาร์มิโอทิสซ่า 2 - 1 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-1
00:00 เออีเค ลาร์นาคา 1 - 0 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 พอร์ทาดาวน์ 0 - 2 เกล็นโตรัน 0-1
22:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 1 - 0 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-0
22:00 คลิฟตันวิลล์ 2 - 0 นิวรี่ ซิตี้ 1-0
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0 - 2 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-0
00:30 ลินฟีลด์ เอฟซี 0 - 0 ครูซาเดอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า 0 - 2 เออีแอล ลาริซ่า 0-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย คัพ

18:30 มินยอร์ เพอร์นิค 0 - 2 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0-1
18:30 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 0 - 0 อาร์ดา 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 อากีลาส โดราดาส 3 - 4 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 2-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0 - 1 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-0
22:00 สการ์โบโรห์ 1 - 3 เชสเตอร์ เอฟซี 0-0
22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 2 - 0 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-0
22:00 บลายท์ สปราตันส์ 1 - 1 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-0
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 ดาร์ลิงตัน 1-1
22:00 เลมิงตัน 0 - 2 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-1
22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 3 - 0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-1
22:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0 - 0 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0-0
22:15 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 3 - 0 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 3-0

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

20:00 สลอค ทาวน์ 1 - 5 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0-3
22:00 เบรนทรี ทาวน์ 3 - 2 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0-0
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1 - 1 ทอนตัน ทาวน์ 1-1
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 3 - 0 บาธ ซิตี้ 2-0
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1 - 2 เวย์เม้าท์ 1-1
22:00 ดาร์ทฟอร์ด 3 - 1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1-1
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0 - 2 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-2
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 1 - 1 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-0
22:00 วอร์ทติ้ง 1 - 3 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-2

โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 0 - 5 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 0-2
14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3 - 0 ซัมซุยโป 1-0
17:00 คิตฉี 3 - 0 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 0-0

โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก

19:15 อัล ซาฟา 0 - 2 ชาบับ ซาเฮล 0-2

โปรแกรมบอล UAE คัพ

19:45 อิตติฮัต คาลบา 1 - 5 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1-1
19:45 อัล ด๊าฟร่า 2 - 0 อัจมาน 0-0
22:30 อัล ชาร์จาห์ 2 - 3 บานนี่ ยาส 1-2

โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 บีคอนส์ฟิลด์ 1 - 0 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0-0
22:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 0 - 1 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0-0
22:00 เฮนดอน 3 - 4 แบรคเนล์ล ทาวน์ 1-2
22:00 เยท ทาวน์ 5 - 4 โกสปอร์ท โบโรห์ 3-2
22:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด 3 - 1 ทรูโร ซิตี้ 3-0
22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 1 - 2 เมอร์ธีร์ทาวน์ 1-0
22:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 3 - 5 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 ฟอร์เรส รอ เนิร์น เคาน์ตี้
22:00 อินเวอร์รูเรีย รอ รอทส์
22:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
22:00 ฮันท์ลี รอ ธนาคาร โอ ดี
22:00 คีธ รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

09:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 2 - 0 เมลวิลล์ ยูไนเต็ด 1-0
07:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 4 - 2 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล Tipsport คัพ

16:30 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 3 - 1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 1-0
16:30 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 2 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2-0
16:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2 - 2 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1-1

โปรแกรมบอล มาเลเซีย คัพ

20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 - 1 เซลังกอร์ พีบี 1-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) รอ โรเดซ อเวรอน (ญ)
20:30 เลอ อาฟร์(ญ) 5 - 0 ดีฌง(ญ) 3-0
20:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 1 - 0 แก็งก็อง (ญ) 1-0
20:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 0 - 1 บอร์กโดซ์ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 1 - 0 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 0-0
22:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1 - 2 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ

22:00 ซามาเล็ค(N) 1 - 0 เอล มาสรี่ 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

21:00 อัลบอร์ก (ญ) 2 - 0 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 1-0
21:00 นาสบี้ บีเค (ญ) รอ วาลเด้ (ญ)

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) 2 - 2 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) 0-1
18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1 - 0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 0-0
18:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) รอ คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
18:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 2 - 0 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

18:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0 - 0 เฟยเรนเซ่ 0-0
22:00 ฟามาลิเคา 1 - 1 อคาเดมีโค วิสุ 0-1
01:45 สปอร์ติ้ง บราก้า 3 - 0 โทรเฟนเซ่ 2-0
03:45 เบนฟิก้า 2 - 0 เปนาฟิลด์ 0-0

โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 จิวเนสเซ่ 1 - 0 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 0-0

โปรแกรมบอล เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ

20:00 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 2 - 0 ทาฟฟ์ เวลล์ 0-0
20:00 บาลา ทาวน์ 2 - 0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

18:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 2 - 1 เอฟเค มอร์นาร์ 1-1

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

16:30 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 3 - 0 เอฟซี ซิโอนี่ 1-0
16:30 เอฟซี กากรา 1 - 4 ดินาโม บาตูมี 0-2
16:30 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1 - 1 ดินาโม ทบิลิซี 1-0
16:30 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0 - 1 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-0
16:30 เอฟซี เทลาวี 1 - 1 ดีลา กอริ 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 อเวเลย์ 0 - 0 คิงสโตเนียน 0-0
22:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 2 - 2 มาร์เกต 0-0
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1 - 1 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 0-1
22:00 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 3 - 0 โครินเธียน-แคชวลส์ 2-0
22:00 เลเวส 2 - 2 โบเวร์ส พิทซี 0-2
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0 - 2 เอนฟิลด์ ทาวน์ 0-1
22:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1 - 0 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 0-0
22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0 - 1 เฮอรินจี โบโรห์ 0-1
22:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 3 - 0 ฮอร์สแฮม 1-0
22:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 2 - 5 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 1-2

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

11:30 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) รอ มหาวิทยาลัยทสึคุบะ (ญ)
12:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1 - 1 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 1-1
12:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) รอ โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

21:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) รอ เควีเคไทอ์เนน(ญ)

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

00:00 ปัลมา (ฟุตซอล) รอ บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)

โปรแกรมบอล เบลารุส คัพ

17:00 ซลูตัสค์ 1 - 0 ดินาโม มินส์ค 1-0
5วินาที ตอร์ปิโด มินส์ค 0 - 1 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค -

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 1 - 1 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-0
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 3 - 1 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 2-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 2 - 2 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0-1
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ 0 - 2 เบลเปอร์ทาวน์ 0-0
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1 - 0 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1-0
22:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 3 - 2 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-1
22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 5 - 1 มัตล็อค ทาวน์ 2-0
22:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1 - 0 แอชตัน ยูไนเต็ด 0-0
22:00 มาร์รีน 0 - 0 ไฮด์ เอฟซี 0-0
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น 1 - 0 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:00 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 1 - 0 โคลดิ้ง บี (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

11:00 บริสแบน โรว์(ญ) 1 - 1 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) 0-1
11:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 2 - 0 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 2-0
11:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 4 - 2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 2-1

โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:40 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 2 - 2 อัล ไทด์ 0-0
19:40 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 1 - 2 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 0-1

โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1 - 4 อาดส์ เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi

17:00 ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) รอ กิเรคเบอร์นู (ญ)

โปรแกรมบอล อาร์เมเนียคัพ

20:00 อารารัต 0 - 4 บานานต์ส 0-1
22:00 เอฟซี พิวนิค รอ เอฟซี โนอาห์

โปรแกรมบอล เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

12:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 2 - 0 คยองจู เอฟซี (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 1 - 2 โอโบโลน เคียฟ 1-1

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก

17:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 1 - 3 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 0-1
17:30 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1 - 3 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 1-1
18:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)

โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:00 คาลาลี 1 - 1 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 1-0
22:00 อิซ่า ทาวน์ 2 - 1 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 1-1

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 โอแทลลอส อเทียนัว 1 - 0 อัลกิ โอโรกลินี 1-0

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

17:00 ลวีฟ(ยู 21) รอ โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:30 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา รอ ซีดี ซูบิซ่า
21:45 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 2 - 0 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 0-0
22:00 เฮอร์คิวลีส2 1 - 2 โอริฮูร่า 1-1
22:30 ซีดี บินิสซาเลม 1 - 1 ซีดี มานาคอร์ 0-1
22:30 ซีดีเบติ โอนัค รอ อเลสเวส
22:30 ปาเซ เคอี 0 - 5 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0-1
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ 4 - 0 เอสดี ดิวส์โต 2-0
22:59 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 3 - 1 ยูดี แกรน ทารายาลเอสที 2-0
22:59 คาสโตร รอ ซีดี คายอน
22:59 เอสดี ไลเนา 2 - 1 ซีดี ลากุล โอแนค 2-1
00:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 0 - 1 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-0
01:00 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 0 - 1 คอนดัล ซีเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 1 - 1 เรพิด คลับ อวด เซม 1-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

18:30 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
19:00 เวเจิล(ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)

โปรแกรมบอล SVK U19 A

17:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 2 - 2 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1-0
19:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 3 - 0 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 2 - 0 ตราด เอฟซี 1-0
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 1 - 1 อุดรธานี 0-1
18:30 นครศรียูไนเต็ดเอฟซี 2 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2-0
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 2 - 1 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 ชีรัค บี 0 - 2 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 0-0
17:00 อลาชเคิร์ท บี 0 - 3 มิก้า 0-1

โปรแกรมบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

17:45 โกเมล(W) รอ โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)

โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

00:15 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 0 - 0 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 2 - 1 ซัมซุงสปอร์ ยู19 2-0
16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 3 - 0 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 1-0
16:00 ชีวาสสปอร์(ยู19) 3 - 0 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 1-0
16:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 4 - 3 อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) 2-1
16:00 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 3 - 0 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 0-0
16:00 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 1 - 1 อลันยาสปอร์(ยู 19) 0-0
16:00 ซาคาร์ยาสปอร์ (ยู 19) 2 - 0 อดานาสปอร์ ยู19 1-0
16:00 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 1 - 0 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 0-0
16:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 0 - 0 เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) 0-0
16:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 0 - 1 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 0-0
16:00 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 4 - 1 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1-0
16:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 2 - 1 กัซเทป (ยู 19) 0-1
17:00 โบลูสปอร์ (ยู 19) 0 - 4 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย U19

19:30 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 2 - 1 ดอมซาเล่ (ยู 19) 0-1
22:30 เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) 2 - 1 เอ็นดี กอริก้า(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 2 - 3 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0-1
18:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 5 - 1 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1-0
22:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 1 - 6 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 0-2
00:15 ซีดี ตากอน(ญ) 5 - 1 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 4-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ

00:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 3 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ENG UD1

22:00 เวิร์คคิงตัน 2 - 1 1874 นอร์ทวิช 2-1
22:00 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 1 - 3 รันคอร์น ลินเน็ต 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) 1 - 6 เอซี มิลาน(ญ) 0-4

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว รอ เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่

โปรแกรมบอล คอสตาริกา คัพ

09:15 พันตาเรนนัส 1 - 1 กัวดาลูเป เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ลีกคัพ

20:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 0 - 5 เซาแธมป์ตัน (ยู 21) 0-0
21:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) 1 - 4 อาร์เซน่อล (ยู 21) 0-4
22:00 เบรนท์ฟอร์ด (ยู 21) 1 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) 1-2

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

21:00 มอลตา(ยู 19) รอ เยอรมนี (ยู 19)
00:00 โปแลนด์ (ยู 19) รอ โปรตุเกส(ยู 19)
06:00 โบแนเรอ รอ อารูบา

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

19:00 เอฟซี กัว 0 - 2 เบงกาลูรู 0-1
21:00 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 1 - 0 ไฮเดอราบัด 1-0

โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

23:30 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 0 - 2 เจเนอเรชั่น ฟุต 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

19:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 3 - 1 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 2-0
21:30 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 0 - 0 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 4 - 2 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 1-1
22:00 คาดิส 2 1 - 3 เยคราโน ดิปอติโว 0-2
22:59 ซีดี กัวจูเอโล 1 - 0 โพลโวลีน 0-0
22:59 เอดี ซานฮวน 1 - 0 อูเตโบ เอฟซี 1-0
22:59 ซีดี กวาดาลาฮารา 2 - 0 เลกาเนส บี 1-0
22:59 ซีเอซิลบอลเนโร 1 - 2 ซีดี อิซาร่า 1-2
00:00 เอสดี ลาเรโด 1 - 0 เรอัล โอเบียโด้ บี 0-0
00:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0 - 6 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-2
01:00 โอเรนเซ 1 - 2 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 1-2
01:00 ยูดี ออร์ซิร่า 2 - 1 ยูอี โอลอต 1-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:00 บาสเตีย (ยู 19) 3 - 3 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 3-0
20:00 อฌักซิโอ้(ยู 19) 0 - 1 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 1 - 1 แฮร์ธ่า เซเลินดอร์ฟ(ยู19) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 6 - 2 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 2-0
19:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 4 - 1 คิกเกอร์ เอ็มเดน 1-1
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 2 - 2 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2-2
20:00 ไวเด้นบรูค 3 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-0
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 2 - 1 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 2-0
20:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 4 - 2 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-1
20:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 2 - 1 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0-0
20:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0 - 0 ทีเอสวี บุชบัช 0-0
20:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 3 - 1 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 1-0
20:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 4 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2-1
20:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 0 - 2 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0-0
20:00 อเลมานเนีย อาเค่น 3 - 1 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 2-1
20:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 2 - 2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 2-0
20:00 เอสเฟา สแตรเลน 0 - 0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0-0
20:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1 - 1 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0-1
20:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1 - 2 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0-1
20:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2 - 1 ไอน์ทรัค เทรียร์ 2-0
20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0 - 1 บาลินเกอร์ 0-0
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3 - 0 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 0-0
20:15 วัตเทินไชด์ 09 4 - 5 พรูเบน มุนสเตอร์ 1-4
21:00 บีเอสวี เรห์เด้น 1 - 1 เบรเมอร์ เอสวี 0-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 โบบิกนี เอ.ซี. 5 - 0 เอฟซี เฟลอรี่ 91 1-0
21:00 อันเดรซัก 2 - 2 อองเช่ร์ 2 1-1
21:00 โซเมอร์ โอเอล รอ อีเซอร์ เอเอส
21:00 ก็อง 2 รอ กรานวิลเล
21:00 ชาร์เทรส เอฟซี รอ บิวแวร์ส
21:00 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต รอ เม็ตซ์ บี
21:00 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 2 - 0 แก็งก็อง บี 0-0
21:00 โอแซร์ บี 0 - 0 เซเต้ เอฟซี 0-0
21:00 ไฮอีเรส 0 - 0 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 0-0
21:00 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 2 - 2 มาริกนาเน่ จีเนค 1-2
01:00 แซง กวองแตง รอ เบซองกอง
01:30 เอฟซี น็องต์ บี 0 - 1 เอฟซี เบอเกอรัก 0-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 เอฟซี มารามูเรส 1 - 2 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-1
16:00 เมต้าล๊อกโลบูส 3 - 0 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 3-0
18:45 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 1 - 1 ยูนิเรีย เดจ 0-1
21:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1 - 0 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 ยัง บอยส์ (ยู 21) รอ เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)
21:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน รอ เอฟซี กอสเซา
22:00 เอสซี แชม 4 - 1 เอสซี เครียนส์ 4-0
22:00 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) รอ อูซี่

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

18:00 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 0-0
18:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0 - 4 อันคารา เดไมสปอร์ 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 0 - 0 พอสต้า เรนเจอร์ 0-0
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 0 - 0 บานดาริ 0-0
20:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด รอ เคนยา โพลิส เอฟซี

โปรแกรมบอล รวันดา National League

20:30 โปลิศ(รวันดา) 0 - 1 กอริลล่าเอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 เอลวายเอส ซาสซานดรา 3 - 1 สปอร์ติ้งเจนัว 1-1

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 สกลนคร เอฟซี รอ เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 1 ทหารบก เอฟซี 2-0
18:00 สมุทรสาคร เอฟซี 0 - 1 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

20:00 เอเอสวี 13 เวียนนา 1 - 1 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

02:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ เควีเค ไทอ์เนน

โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

18:30 สะเวย์ เรียง เอฟซี 2 - 1 เบือง เกต อังกอร์ 0-0
18:30 วิสาขเอฟซี 2 - 3 พนมเปญ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 คูการิค(ยู 19) 3 - 2 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 1-1
18:48 เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19) 1 - 0 เอฟเค แรด (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 2 - 4 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา 0-2
19:30 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 0 - 2 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 0-1
19:30 เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 0 - 2 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 0-2
19:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 2 - 1 ฮัลเลน 1-0
20:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1 - 1 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 1-1
20:00 เวลลิงเก้น 4 - 1 เอฟเอสวี ฮอลลินบัก 2-1
20:00 บาเยิร์น อัลเซนัว 0 - 0 เอฟซี กีสเซิน 0-0
20:00 ทีเอสจี บัคนัง 1 - 3 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 0-1
20:15 เอสวี ซอนส์เบ็ก 2 - 2 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 0-2
20:30 น็อตตินเก้น 1 - 5 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 0-3
20:30 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 4 - 2 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2-2
22:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 1 - 1 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 0-1

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women

06:00 เซ็นทรัลฟุตบอล(ญ) รอ เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ)

โปรแกรมบอล ฮังการี NB III

19:00 ทาทาบันย่า 0 - 0 เวซสเพรม เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 2 - 0 สปาเคนเบิร์ก 1-0
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 3 - 3 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 3-1
21:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 1 - 5 ชีเวนนินเกน 1-2
21:00 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 1 - 0 โวเลนดัม (เยาวชน) 0-0
21:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 3 - 1 โคซัคเค่น บอยส์ 2-0
21:30 ทีอีซี 2 - 0 นูร์ดวิก 1-0
00:00 เดอ ทริฟเฟอร์ส 2 - 1 ควิก บอยส์ 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง

21:30 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 4 - 0 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

18:30 คเจลเลอรูบ 1 - 4 นอร์เรสซันด์บี 1-2
19:00 สจอร์ด 2 - 2 แฮร์เลว ไอเอฟ 2-1
19:00 นาเอสเวด ไอเอฟ 2 3 - 1 อัลเรโรด เอฟเค 0-0
20:00 มาเรียไลน์ 3 - 0 ริงโคบิง 1-0
20:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 2 - 1 บี 1913 โอเดนเซ่ 1-1
20:00 บรอนชอยจ์ 2 - 2 บี 1908 0-1
20:00 เกรฟ 3 - 0 จีวีไอ 0-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

19:30 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 0 - 0 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 0-0
19:30 เอ็นเค โซลิน 2 - 0 เอ็นเค จารูน 0-0

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 รูวู ชูตติ้ง 0 - 1 ซิงกิด้า ยูไนเต็ด 0-0
22:15 ยัง แอฟริกันส์ 2 - 0 มเบยา ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 เอสอาร์ บราซอฟ 2 - 1 เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ 1-0
19:00 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 2 - 0 ยูนิเรีย บาสคอฟ 1-0
19:00 เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ 3 - 5 เอสซี บาเกา 2-0
19:00 บิฮอร์ โอราเดีย 4 - 0 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 1-0

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

21:00 ทรี ฟิโอริ รอ เอสพี โดมัญญาโน

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:00 คอลเลจ 1975 เอฟซี(N) รอ เอฟซี ลินคอล์น
00:30 ลิงซ์ เอฟซี(N) รอ แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี

โปรแกรมบอล

18:00 โปกอน(W) 1 - 0 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

16:00 อโตรมิโตส (ยู 19) 1 - 2 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1-1
16:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 - 3 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1-2
17:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 4 - 1 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 3-1
20:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 3 - 0 เลวาเดียกอส (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล Cuban Championship

03:00 กามากูเอย์ 3 - 0 เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส 0-0
48 วินาที ซานติอาโก เดอ คิวบา 2 - 0 ลา ฮาบานา 2-0

โปรแกรมบอล

00:30 เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) 1 - 0 บาเซิล (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล

20:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 3 - 2 เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) 2-2
21:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 2 - 1 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล

20:30 บารี่ (เยาวชน) 1 - 1 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล

21:00 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) รอ สปาร์ตา ปราก (ญ)

โปรแกรมบอล

22:00 ไครัต อัลมาตี้(ฟุตซอล) 1 - 2 เอสเอล เบนฟิก้า(ฟุตซอล) 1-0

โปรแกรมบอล

16:15 เรอัล เบติส (ยู 19) 3 - 1 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 0-1
22:00 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 2 - 3 วาลาโดลิด(ยู 19) 0-2
22:00 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) 0 - 0 อัลโบรายา(ยู 19) 0-0
22:00 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 0 - 2 เซลต้า บีโก้(ยู 19) 0-2
22:00 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 0 - 2 มาลาก้า(ยู 19) 0-1
00:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 4 - 1 อินเตอร์อมิสตาท (ยู19) 2-0
00:00 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 1 - 2 อัลเมเรีย(ยู19) 0-2

โปรแกรมบอล

18:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 2 - 1 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 1-0
22:00 เรอัล มาสซามา(ยู19) 2 - 1 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 0-0
22:00 เมียเรอเลนเซ่(ยู19) 3 - 1 ชาเวช (ยู 19) 0-1
22:00 เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) 0 - 2 ปาโดนเซ่(ยู19) 0-1
22:00 อมารานเต้ (ยู19) 0 - 3 วาร์ซิม(ยู19) 0-2
22:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 2 - 0 เลาเลตาโน่ ยู19 0-0
22:50 ไลซอส(ยู 19) 2 - 2 เอสซี ลาเมโก(ยู19) 1-1
22:59 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 3 - 1 นาซิโอนัล (ยู19) 2-1

โปรแกรมบอล

05:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20) 0 - 1 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล

22:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ 3 - 4 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1-2
22:00 ฮิทชิน ทาวน์ 4 - 1 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 3-1
22:00 เลสตัน เอฟซี 2 - 1 เรดดิตช์ ยูไนเตด 2-0
22:00 รูเชล โอลิมปิค 3 - 1 รัชเดน ไดมอนด์ 1-1
22:00 สตัวร์บริดจ์ 0 - 1 บาร์เวล 0-0
22:00 โคลวิลล์ ทาวน์ 1 - 0 นีดแฮมมาร์เก็ต 0-0
22:00 อีกส์สตัน เอฟซี 3 - 0 คิงส์ แลงลีย์ 1-0
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ 1 - 1 แทมเวิร์ธ 0-1
22:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1 - 1 รอยสตัน ทาวน์ 0-1

โปรแกรมบอล

21:00 โมลด อเล็กซานดรา รอ บัคลี่ย์ ทาวน์
21:30 อาแฟน ลิโด้ 3 - 2 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 1-2
21:30 กอยเตร ยูไนเต็ค 1 - 5 แอลลาเนลี 1-2
21:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี รอ ทคอนวี ยูไนเต็ด
21:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1 - 0 คาร์มาร์เธ็น 1-0
21:30 พอร์ทมาด็อก รอ กุลสฟิลด์ เอฟซี

โปรแกรมบอล

19:30 มลาโดสต์ ซดราโลวี 0 - 1 บีเยลอวาร์ 0-1

โปรแกรมบอล

19:00 เอฟเค ทราไก 2 4 - 0 ซิลูเต้ 1-0

โปรแกรมบอล

18:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 1 - 1 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 0-0
20:00 เจนัว(เยาวชน) 4 - 1 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 0-1
20:00 ปาโดวา(เยาวชน) 2 - 1 สปอล(เยาวชน) 0-0
20:30 โครโตเน่ (เยาวชน) 0 - 2 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 0-1
20:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 3 - 2 ปิซา(ยู 19) 1-2
20:30 โคโม (ยู 20) 3 - 5 เบรสชา(เยาวชน) 2-1
20:30 เปสคารา(เยาวชน) 0 - 2 ลาซิโอ(เยาวชน) 0-0
20:30 แตร์นาน่า (เยาวชน) 3 - 2 เปรูจา(เยาวชน) 1-2
20:30 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 1 - 5 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 1-3
20:30 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 1 - 2 วิเชนซ่า(ยู20) 1-1

โปรแกรมบอล

20:00 เฟฟ 1 - 1 ซานโจเนนเซ่ 0-0
22:00 สปอร์ติง บราก้า 2 1 - 2 มอนตาเรเกร 0-1
22:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 2 - 2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-2
22:00 ซีเอฟคาเนลาส 2010 3 - 2 วาร์ซิม 1-1

โปรแกรมบอล

22:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 2 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-1
22:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1 - 2 เซลต้า บีโก้ บี 1-0
22:00 ซีดี อัลโคยาโน่ 3 - 0 กาลาฮอร์รา 1-0
22:00 ซาบาเดย์ 0 - 0 เอสดี โลโกรเนส 0-0
00:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2 - 0 ซาลามังก้า 2-0
00:00 คาสเตลล่อน 1 - 0 เรอัล มูร์เซีย 0-0
00:00 บาดาโฮซ 2 - 4 คอร์โดบ้า 2-1
00:30 บาร์เซโลน่า บี 1 - 2 นูมานเซีย 0-2

โปรแกรมบอล

11:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 2 - 3 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 2-2
12:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0 - 2 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 0-0
12:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 3 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล

20:30 ลุคเชเซ่(ยู 19) 1 - 6 เรนาเต้ (ยู 19) 1-1
20:40 เลคโค่(ยู19) 2 - 3 โมเดน่า(ยู20) 0-3
21:30 อเวลลิโน่ (เยาวชน) 1 - 1 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 1-0

โปรแกรมบอล

20:30 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 1 - 2 เอเอส เทรนซิน(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล 26/11/2565

โปรแกรมบอล Cuban Championship
โปรแกรมบอล ENG SD1
โปรแกรมบอล ENG UD1
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
โปรแกรมบอล Greece Divison C
โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล SVK U19 A
โปรแกรมบอล Tipsport คัพ
โปรแกรมบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi
โปรแกรมบอล UAE คัพ
โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก
โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล คอสตาริกา คัพ
โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก
โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2
โปรแกรมบอล เติร์กเมนิสถาน
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล บัลแกเรีย คัพ
โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรมบอล เบลารุส คัพ
โปรแกรมบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4
โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ
โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
โปรแกรมบอล มาลี Premiere Division
โปรแกรมบอล มาเลเซีย คัพ
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา
โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล รัสเซีย คัพ
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย U19
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก
โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga
โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ลีกคัพ
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อาร์เมเนียคัพ
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย คัพ
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
โปรแกรมบอล ฮังการี NB III
โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก
โปรแกรมบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


โปรแกรมบอลCuban Championship, ENG SD1, ENG UD1, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Greece Divison C, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, SVK U19 A, Tipsport คัพ, Turkey Bayanlar 1. Ligi, UAE คัพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา คัพ, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ซานมารีโนลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบียลีก หญิง, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ลีก 2, เติร์กเมนิสถาน, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย คัพ, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส คัพ, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลโลก, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย คัพ, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดา National League, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ U21 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อาร์เมเนียคัพ, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อียิปต์ คัพ, แอลจีเรีย คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,