บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 27016 ครั้ง

โปรแกรมบอล 28/01/2566

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00 ซาน ลอเรนโซ่ รอ อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
05:15 ทัลเลเรส กอร์โดบา รอ อินดิเพนเดนเต้
05:15 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า รอ คลับ อัตเลตีโก ติเกร
07:30 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี รอ ริเวอร์เพลท

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:00 เวสเตอร์โล 2 - 0 เมเชเลน 1-0
24วินาที อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 0 - 1 แซงต์ ทรุยด็อง -
24วินาที คอร์ไทรจ์ 1 - 0 ออสเทนเด้ -
02:45 ชาเลอร์รัว รอ แซงต์ กิลลุส

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

21:00 วอร์ต้า พอซแนน 1 - 1 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-0
47 วินาที วิดซอว์ ลอดส์ 0 - 1 โปกอน เซซิน 0-1
02:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ รอ ซาเกลบี้ ลูบิน

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 2 - 1 โวล์ฟสบวร์ก 1-0
21:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 5 - 2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 3-0
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0 - 2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-1
21:30 ไฟร์บวร์ก 3 - 1 เอาก์สบวร์ก 2-1
21:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 1 - 4 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-2
10วินาที บาเยิร์น มิวนิค 0 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต -

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:00 ดาร์มสตัดท์ 2 - 0 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 2-0
19:00 ไฮน์เดนเฮลม์ 2 - 0 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-0
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0-1
02:30 ฮันโนเวอร์ 96 รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

82 วินาที ทรัวส์ 1 - 0 ล็องส์ 0-0
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย รอ โมนาโก

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

21:00 แซงต์ เอเตียน 2 - 3 โซโชซ์ 0-1
01:00 โรเดซ อเวรอน รอ แก็งก็อง
01:00 วาล็องเซียนส์ รอ เม็ตซ์
01:00 อาเมียงส์ รอ เลอ อาฟร์
01:00 ก็อง รอ สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
01:00 เกรอน็อบล์ รอ บาสเตีย
01:00 ดิฌง รอ บอร์กโดซ์
01:00 ปัว เอฟซี รอ อานซี
01:00 นีมส์ รอ ชามัวร์ นิออร์ท
01:00 เกววีลย์ อูแอส รอ ปารีส เอฟซี

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

22:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-0
00:45 อาร์เคซี วาลไวก์ รอ เอ็มเมน
02:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
02:00 เอสซี ฮีเรนวีน รอ วิเทสส์ อาร์นเฮม
03:00 อาแซด อัลค์มาร์ รอ อูเทร็คท์

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

39วินาที ลูกาโน 0 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ -
02:30 บาเซิ่ล รอ ลูเซิร์น

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 6 - 0 อเบอร์ดีน 3-0
22:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 3 - 0 คิลมาร์น็อค 1-0
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 1-0
22:00 เซนต์ เมียร์เรน 1 - 0 มาเธอร์เวลล์ 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 ชีวาสสปอร์(N) 1 - 2 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 0-1
20:00 อันคารากูคู 0 - 2 กาเซียนเท็ป B.B. 0-0
20:00 ฮาเตย์สปอร์ 2 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 0-1
74 วินาที อันตัลยาสปอร์ 2 - 2 อุมรานิเยสปอร์ 1-1
76 วินาที กิริซันสปอร์ 0 - 2 กาลาตาซาราย 0-1

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

20:00 กาดิซ 2 - 0 มายอร์ก้า 2-0
22:15 คิโรน่า 0 - 1 บาร์เซโลน่า 0-0
10วินาที เซบีย่า 0 - 0 เอลเช่ -
03:00 เกตาเฟ่ รอ เรอัล เบติส

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

9วินาที โวลอส เอ็นเอฟซี 0 - 0 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน -
01:00 พาส เจียนนิน่า รอ พีเออี อโตรมิตอส

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

22:15 กรานาดา ซีเอฟ 2 - 0 อันดอร์ราซีเอฟ 2-0
10วินาที เออิบาร์ 0 - 0 เลกาเนส -
10วินาที เรอัล โอเบียโด 0 - 1 บียาร์เรอัล บี -
03:00 ลาส พัลมาส รอ ฮูเอสก้า

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00 เอ็มโปลี 2 - 2 โตริโน่ 1-0
40วินาที เครโมเนเซ่ 1 - 1 อินเตอร์ มิลาน -
02:45 อตาลันต้า รอ ซามพ์โดเรีย

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 4 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 2-0
22:00 บาร์โรว์ 0 - 2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0
22:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 0 - 1 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-1
22:00 สวินดอน ทาวน์ 3 - 3 จิลลิ่งแฮม 1-3
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 - 0 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
22:00 คราวเลย์ ทาวน์ 3 - 2 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2-0
22:00 โรชเดล 0 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-1
22:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1 - 2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

22:00 โคเวนทรี ซิตี้ 2 - 0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
22:00 มิดเดิลสโบรห์ 2 - 0 วัดฟอร์ด 2-0
22:00 ฮัลล์ ซิตี้ 3 - 0 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

19:30 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1 - 2 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-1
22:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2 - 1 พอร์ทสมัธ 2-0
22:00 ลินคอล์น ซิตี้ 0 - 0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-1
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ 0 - 0 พอร์ทเวล 0-0
22:00 มอร์แคมบ์ 5 - 1 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2 - 0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 2 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

20:00 โคเซนซ่า 1914 1 - 0 ปาร์ม่า 1-0
20:00 ซุดติโรล อัลโต้ 2 - 1 เรจจิน่า 1-1
20:00 เอซี เวนิช 1 - 1 ชิตตาเดลล่า 1-1
20:00 บารี 0 - 2 เปรูจา 0-0
20:00 เบรสชา 0 - 1 โคโม 0-0
20:00 อัสโคลี่ รอ ปาแลร์โม่
20:00 แตร์นาน่า 2 - 1 โมเดน่า 2-0
22:15 เจนัว 0 - 0 ปิซ่า 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

14:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1 - 2 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1-1
15:00 รัสเซลล์ซิตี้ รอ เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
15:00 เอฟเค คิมกี้ รอ เวเลส
16:00 เคเอส พอลโควิค 1 - 2 โครบริ โกลกูฟว์ 0-0
16:00 ซิกม่า โอโลมุช บี รอ ฟรีเดค-มิสตัค
16:00 ดินาโม มินส์ค 3 - 0 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0-0
16:00 แคลดโน่ 5 - 5 เอสเค ซาปี้ 2-2
16:00 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 รอ เอฟวี ดูเดนโฮเฟน
16:00 เอฟซี โกเมล รอ เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
16:00 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-0
16:10 โรชเดล โรเวอร์ 2 - 2 บริสแบน ซิตี้ 2-2
16:30 บลานส์โค 3 - 2 สโลแวน โรซิค 1-1
16:30 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1 - 1 โอปาว่า 0-1
16:30 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์(N) 0 - 0 สเตล รุสซ์โซว 0-0
16:30 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 5 - 1 เอฟเค โคลิน 2-0
17:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า รอ ทูนาริ
17:00 ซูดูว่า รอ วิกรี่ ซูวอลกี้
17:00 เอสวี รีด 3 - 2 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-2
17:00 ไพรบราม รอ จิสครา โดแมซลิซ
17:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 3 - 1 ซลูตัสค์ 1-1
17:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2 - 3 ทริเน็ค 0-1
17:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) รอ อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)
17:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ รอ โซกอล ออสโตรดา
17:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ รอ สโลวาน ลิเบอเรช
17:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1 - 1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-0
17:00 เอ็นเคโอซีเยค 2 รอ เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
17:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 รอ ปาคซิ เซ 2
17:00 ทาทาบันย่า รอ เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2
17:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม รอ บานิค ออสตราว่า 2
17:00 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า รอ เอสเค ลิเซน
17:00 มิดเดลฟาร์ท 2 - 4 โคลดิ้ง 1-0
17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง รอ บาลินเกอร์
17:00 เอ็นดี กอริก้า รอ รุกห์ วินนีกี้
17:00 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ รอ ดินาโม บูคาเรสต์
17:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 3 - 0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2-0
17:15 เอ็มพี มิคเคลลี่ 1 - 1 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 1-0
17:30 ดนีโปร โมกิเลฟ 0 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 0-0
17:30 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 รอ คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
17:45 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต รอ เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
18:00 สปาร์ตาปราก 2 2 - 5 ดูก้า ปรากซ์ 2-0
18:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ รอ วาสต้า ฟลอรุนด้า
18:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1 - 1 ฮาล์มสตัด 1-1
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) รอ โฮโบร
18:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ รอ ครีลย่า โซเวียตอฟ
18:00 ฮิลลิร็อด รอ ลิงบี้
18:00 โปกอน ซีดล์เซ 2 - 2 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 1-2
18:00 อินเตอร์ ตูร์คู(N) 2 - 1 ซัลปา 0-0
18:00 สปายริส เคานาส รอ เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
18:00 บีเค เฟรม รอ เอฟเค 2000
18:00 เอฟซี เฮลซิงกอร์ 2 - 0 วอนลอส 2-0
18:15 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 6 - 0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 2-0
18:15 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค รอ เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
18:15 เจเอพีเอส 2 - 2 เคทีพี ค็อตก้า 0-1
18:25 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 4 - 1 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-0
18:30 โกลนิค เลชน่า 0 - 2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-1
18:30 เฟรมัด อเมเจอร์ 3 - 0 บี 73 สลาเกลเซ่ 1-0
18:30 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 5 - 1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 3-0
18:45 พีริน บลากอเยฟกราด รอ โบเตฟ วราตซา
19:00 เอฟเค โอครีด 2004 รอ โปเบด้า
19:00 วีเอสเค อาร์ฮุส 2 - 1 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1-0
19:00 กเจลแซส รอ สตาเบ็ค
19:00 เกเฟล ไอเอฟ 2 - 1 ไอเค บราเก้ 0-1
19:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) รอ ทีเอสเฟา เรน แอม เลช
19:00 จีเจลเลอราเซน ไอเอล รอ ยูลเลิร์น เอฟซี
19:00 เชอตาโนโว มอสโก รอ เอฟซี มูรอม
19:00 ทีเจ สตาร์เบอร์โน 3 - 4 เอสซี ซนอย์โม 2-1
19:00 โรสกิลด์ 4 - 2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-2
19:00 วัตเทินไชด์ 09 0 - 2 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0-1
19:00 ไฮเดอร์ เอสวี รอ เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
19:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19)
19:00 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว รอ สปาร์ตัก เพลเวน
19:00 เอ็นเค มูรา 05 รอ เอฟเค สเกนดิจา 79
19:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1 - 1 สโลโบด้า อูซิเซ่ 0-0
19:00 เอบี โคเปนฮาเกน 2 - 1 ไนโคบิ้ง เอฟซี 1-0
19:30 เอลเคเอสลอดซ์ รอ เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า
19:30 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส รอ ตอร์ปิโด คาตูซี่
19:30 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0 - 1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-0
19:30 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0 - 6 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 0-3
19:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 4 - 1 เอฟเค โคซิค 1-0
19:30 เอไอเคโซลน่า (ญ) รอ แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ)
19:30 ตอร์ปิโด มินส์ค 0 - 2 เนเมน กร็อดโน่ 0-0
19:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี(N) 0 - 0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-0
19:30 เซคซาร์ด ยูเอฟซี รอ เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19)
19:30 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) รอ เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
19:50 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2 - 1 แลนด์สโครน่า 2-1
20:00 เอฟซี ฮาเนา 93 3 - 3 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1-2
20:00 ไวเด้นบรูค 2 - 1 เฮสเซ่น คาสเซล 0-0
20:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก รอ ตูกุมส์-2000
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0 - 4 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-1
20:00 สปาร์ตา ปราก (ญ)(N) 2 - 0 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 0-0
20:00 โมสส์ 5 - 0 สปินท์ เจลอย 2-0
20:00 เอสเฟา สแตรเลน รอ แบร์กิช กลัดบลัค 09
20:00 ซองน์ดาล รอ โฮดด์
20:00 เอสซี เบรเกนซ์ รอ เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913
20:00 โมลด์ รอ เอสเค ทราเอฟฟ์
20:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) รอ อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 อโวลเนส (ญ) รอ คลีบ (ญ)
20:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย รอ เจเอส คาบิลี่
20:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก รอ สลาเวีย ปราก 2
20:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
20:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น รอ คุฟซไตน์
20:00 บอนเนอร์เอสซี 1 - 2 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-2
20:00 รีดอมเลีย 3 - 3 รูเดส 0-0
20:00 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ รอ โลโคโมทีฟ โซเฟีย
20:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา รอ อลาชเคิร์ต
20:00 รัวฟอส 3 - 0 สคีด ออสโล 0-0
20:00 ซิอัวลิอาย รอ เจลกาว่า
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ รอ เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
20:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 รอ วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
20:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค รอ พรูเบน มุนสเตอร์
20:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1
20:00 เฮลซิงบอร์ก 1 - 2 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-1
20:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ รอ แอตวิดาเบิร์ก
20:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย รอ นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน
20:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 1-0
20:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1 - 5 เยอร์การ์เด้น 1-1
20:00 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี รอ ดีเจเค เจเบนบัช
20:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 1 - 2 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0-1
20:00 อเลมานเนีย อาเค่น รอ เอสเฟา เบรนิก
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ รอ ฮอนฟอสส์ บีเค
20:00 บาเต้ โบริซอฟ รอ สลาเวีย โมซีร์
20:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น
20:30 โคโลญจน์ (เยาวชน) 2 - 1 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 1-0
20:30 วาลเบิร์ก เอฟซี รอ ฟัลเค่นเบิร์ก
20:30 เอสวี รีด 2 - 2 ซังค์ พอลเท่น 0-2
20:30 เอสซี เครียนส์ 4 - 2 ลังเงนทาล 2-1
20:45 ควิด ฮอลเด้น รอ โกรลุด
21:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1 - 5 กราเซอร์ เอเค 0-2
21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 รอ เซอด็อง
21:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
21:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) รอ ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
21:00 เอฟเค คิมกี้ รอ เอฟซี พิวนิค
21:00 เลฟสกี้ โซเฟีย รอ ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม
21:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) รอ เซอร์เวตต์ (ญ)
21:00 บอลติกปาเนเวจิส รอ เมตต้า/ลู ริกา
21:00 สลิโก โรเวอร์ส รอ ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
21:00 รูบิน คาซาน รอ ครีลย่า โซเวียตอฟ
21:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ รอ เวเจิล
21:30 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง รอ เอสวี เฮล์มสเตเทน
21:30 มาริบอร์ รอ ดินาโม เคียฟ
21:45 โดโกเรต์ส รัซกราด รอ ดินาโม ทบิลิซี
22:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) รอ เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
22:00 ออร์ไกร์ท 3 - 2 ไอเค ออเดวอร์ด 1-1
22:00 เชลบอร์น รอ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
22:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา รอ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
22:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ รอ ฮัมมาร์บี้
22:00 สเตล รุสซ์โซว รอ วิสลา พูลาเว่
22:30 ซีเอส เพแทนจ์ รอ แอตเซลล่า
22:59 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-0
00:00 ลองฟอร์ด ทาวน์ รอ เชลบอร์น
00:00 เอฟซี ปิเซ็ค รอ พัลเซ่น 2
39วินาที คาพา 1 - 1 พีเค-35 วานตา -
9วินาที เอฟเค ริเตเรียไอ 0 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ -
03:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี รอ ลอส แอนเจลิส เอฟซี
03:00 ชัตตานูกา รอ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
05:00 บลูมมิ่ง รอ โมนาคัส เอสซี
05:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) รอ มาชัค รูนา

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

19:30 วอลซอลล์ 0 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ 0-0
19:30 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 3 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-1
22:00 เซาแธมป์ตัน 2 - 1 แบล็คพูล 1-0
22:00 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 0 เบิร์นลี่ย์ 0-0
22:00 ลูตัน ทาวน์ 2 - 2 กริมสบี้ ทาวน์ 0-1
22:00 ฟูแล่ม 1 - 1 ซันเดอร์แลนด์ 0-1
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 1 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-0
22:00 บริสตอล ซิตี้ 3 - 0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 2-0
22:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1-1
01:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ รอ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ เร้ดดิ้ง

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 มัคคาบี้ ไฮฟา 0 - 0 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 0-0
22:30 แอชดอด เอ็มเอส 1 - 1 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0-0
79 วินาที มัคคาบี้ เนทันย่า 3 - 0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 2-0
10วินาที เบต้าเยรูซาเล็ม 0 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า -
01:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ รอ มัคคาบี้เทลอาวีฟ

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

38วินาที อารัว 1 - 0 เอฟซี ธูน -

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:30 ยูทีเอ อารัด 1 - 2 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-2
22:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ 1 - 2 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1-0
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า รอ เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

20:00 อัลตินอร์ดู 1 - 1 โบลูสปอร์ 0-0
79 วินาที เพนดิคสปอร์ 0 - 1 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-1

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1 - 2 ริเยก้า 1-1
69 วินาที ดินาโม ซาเกร็บ 2 - 1 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

22:00 เพนนี่บอนท์เอฟซี 3 - 0 นิวทาวน์ เอเอฟซี 3-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

20:30 วาร์ดา เซ 2 - 2 ปาคซิ เซ 0-1
77 วินาที เดเบรเซน วีเอสซี 3 - 0 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 2-0
01:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี รอ วาซาส

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 1 - 2 ฮราเดตส์กราลอเว 1-1
21:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 2 - 0 เทปลิเซ่ 0-0
21:00 สโลวัคโก้ 1 - 0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-0
39วินาที ซิกม่า โอโลมุช 0 - 1 สปาร์ตาปราก -

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:00 เควีเอสเค ลอมเมล รอ เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:10 คลับ ตีฮัวนา 0 - 0 พูมาส ยูนัม 0-0
08:05 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล รอ แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

20:30 คาร์ราเรเซ่ 0 - 1 อาเลซซานเดรีย 0-0
20:30 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 0 - 3 เรจเจียนา 0-1
20:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0 - 0 กุบบิโอ 0-0
20:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 1 โอลเบีย 1-0
50 วินาที เฟอร์มาน่า 1 - 1 มอนเตวาชี 1-1
54 วินาที ปอนเทเดร่า 0 - 1 เชเซน่า 0-1
52 วินาที อันคอน่า 1 - 0 วิส เปซาโร 1-0
53 วินาที ริมินี่ 1 - 1 ลุคเชเซ่ 0-1

โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1 - 1 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-0
22:00 บาร์เน็ต 3 - 0 เชสเตอร์ฟิลด์ 1-0
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0 - 3 โซลิฮัลล์ มอร์ 0-1
22:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1 - 1 บรอมลีย์ 0-0
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0
22:00 อัลทริงแคม 0 - 2 บอร์แฮม วู๊ด 0-1
22:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0 - 2 เยโอวิล ทาวน์ 0-1
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0
22:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1 - 3 อีสต์ไลก์ 0-1
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 2 เกทส์เฮด 1-0
22:00 ยอร์ค ซิตี้ 1 - 2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:00 เรธโรเวอร์ส 2 - 2 อินเวอร์เนสส์ 1-0
22:00 ดันดี 3 - 0 ควีนส์ ปาร์ค 0-0
22:00 กรีน็อค มอร์ตัน 1 - 2 อาร์บรอท 1-0
22:00 แพททริค ทริสเทล 0 - 1 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 ไคลด์ 1 - 1 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1-1
22:00 ปีเตอร์เฮด 1 - 3 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-0
22:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1 - 2 ฟัลเคิร์ก 0-0
22:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 4 - 0 อัลลัว แอทเลติค 3-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 - 0 สแตรนแรร์ 0-0
22:00 ดัมบาร์ตัน 1 - 0 บอนนี่ริกก์โรส 1-0
22:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0 - 2 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0-0
22:00 แอนนัน แอธเลติก 3 - 0 อีสต์ ไฟฟ์ 1-0
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 2 - 0 เอลจิน ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เออีเค ลาร์นาคา 2 - 1 อโปเอล นิโคเซีย 1-0
40วินาที โดซ่า คาโตโกเปีย 0 - 0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี -

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0 - 3 โคเลอไรน์ 0-1
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-0
22:00 พอร์ทาดาวน์ 1 - 6 ลินฟีลด์ เอฟซี 1-2
22:00 คลิฟตันวิลล์ 4 - 0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista

04:30 ซานโตส รอ เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
06:00 บรากันติโน้ รอ ซานโต อังเดร
06:40 โบต้าโฟโก้ เอสพี รอ กัวรานี่ เอสพี

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca

01:30 โนว่า อีกูอาคุ รอ บันกู

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ลีกคัพ

19:45 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0 - 1 คูพีเอส 0-0
20:00 เอซี โอลู 0 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ 0-0
21:00 ลาห์ติ 0 - 2 ฮอนก้าเอสพู 0-1
22:45 วีพีเอส วาซ่า 2 - 1 เอฟซี ฮาก้า 1-0

โปรแกรมบอล Conmebol - Sudamericano U20

06:30 เวเนซูเอล่า(ยู20) รอ ชิลี(ยู 20)
06:30 เอกวาดอร์ (ยู20) รอ อุรุกวัย(ยู 20)

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ รอ ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
03:30 เอเลี่ยนซา ลิม่า รอ เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:10 เอ็นบิกาโด เอฟซี รอ ลา อีคูดัด
05:20 แอตเลติโก้ ฮิวล่า รอ แอตเลติโก บูคาราแมนก้า

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

09:00 เวลริงตัน โฟนิค 2 - 2 เพิร์ท กลอรี่ 2-1
15:45 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 2 - 2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 1 - 1 เชสเตอร์ เอฟซี 1-0
22:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 2 - 0 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1-0
22:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 2 - 2 สการ์โบโรห์ 1-2
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0 - 0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
22:00 ดาร์ลิงตัน 3 - 2 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 2-1
22:00 เลมิงตัน 0 - 3 คิงส์ ลินน์ 0-1
22:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 1 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1-0
22:00 บลายท์ สปราตันส์ 0 - 3 บักซ์ตัน เอฟซี 0-1
22:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 4 - 0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 3-0
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 5 - 2 ฟาสเลย์ เซลติก 3-1
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 3 บานบุรี ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 1 - 2 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-0

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 บาธ ซิตี้ 0 - 1 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 0-0
22:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 4 - 1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1-1
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0 - 0 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-0
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 3 - 1 เวย์เม้าท์ 2-0
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0 - 0 เบรนทรี ทาวน์ 0-0
22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0 - 1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ดัลลิช แฮมเลต 1 - 3 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-0
22:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1 - 1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-0
22:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1 - 1 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-0
22:00 ทอนตัน ทาวน์ 0 - 1 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0
22:00 วอร์ทติ้ง 3 - 0 ดาร์ทฟอร์ด 2-0

โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:15 ดิบา ฟูไจรัช 0 - 1 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 0-0
20:15 อัลบาเตห์ 2 - 2 อิตติฮัต คาลบา 0-1
76 วินาที อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 2 - 1 อัล วาเซิ่ล 1-0

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:00 เอล มาสรี่ 1 - 2 ฟาร์โค 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:30 โมโรคา สวอลโลส์ 0 - 0 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 2 - 1 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 2-1
17:00 ไทจง เอฟซี 0 - 5 คิตฉี 0-4

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

18:00 อัล จาอิส (SYR) 2 - 0 อัล ทาลิย่า 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:00 อัล ฮัดด์ 2 - 1 อัล บูไดย่า 0-0
23:30 อัล มูฮารัค รอ ซิทรา

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 1 - 1 แมคฮาร์บ 0-0
22:00 เฟร์ ราเบท 3 - 2 เอ็มซีโอ อุจดา 1-1
24วินาที โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0 - 0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก -
02:30 คลับ แซลมี รอ อิตติฮัด เด แทงเจอร์

โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก

20:00 อัล-เนจ์เมห์ 2 - 0 ชาบับ ซาเฮล 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
22:00 เมอร์ธีร์ทาวน์ 5 - 0 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 4-0
22:00 นอร์ท ลีห์ 3 - 0 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 2-0
22:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0 - 1 ทรูโร ซิตี้ 0-1
22:00 บีคอนส์ฟิลด์ 5 - 2 เชสแฮม ยูไนเต็ด 3-1
22:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 3 - 4 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 1-0
22:00 เฮนดอน 3 - 0 แฮร์โรว์ โบโร่ 1-0
82 วินาที เยท ทาวน์ 0 - 0 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 เดเวรอนเวล 0 - 6 โบรร่า เรนเจอร์ส 0-5
21:00 อินเวอร์รูเรีย รอ เฟรเซอร์เบิร์ก
22:00 ธนาคาร โอ ดี รอ วิค อคาเดมี่ เอฟซี
22:00 ฟอร์เรส รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
22:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ คีธ
22:00 ฮันท์ลี รอ บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
22:00 เนิร์น เคาน์ตี้ 2 - 0 ลอซีเมาท์ เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 2 - 0 ลุชเนีย เคเอส 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ รอ ทาคัวรี่ เอฟบีซี
06:30 ก๋วยลีน่า รอ นาซิอองนาล อซุนซิยง

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 คอนอูมโบ ยูนิโด 1 - 1 ปาเลสติโน่ 1-0
04:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี รอ ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
06:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า รอ คูริโก้ ยูนิโด

โปรแกรมบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ

20:30 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 1 - 1 อัล คาดเซีย 0-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:15 ซานโตส เด กัวปิเลส รอ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

02:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน รอ ปอร์โต้

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:30 ซานต้า เทคล่า รอ ซีดี อากีลา
08:00 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน รอ ซีดี ชาลาเตนังโก

โปรแกรมบอล เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ

19:45 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0 - 0 บาลา ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 2 - 0 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 1-0
20:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี 2 - 0 ซานตา ลูเซีย 1-0
22:15 เซบบูคเรนเจอร์ 2 - 0 กัดจา ยูไนเต็ด 1-0
22:15 มอลตาเอฟซี 4 - 0 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 โบเวร์ส พิทซี 2 - 0 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 1-0
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 2 - 2 เลเวส 2-0
22:00 เฮอรินจี โบโรห์ 2 - 0 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ฮอร์สแฮม 3 - 1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-0
22:00 มาร์เกต 3 - 1 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 2-0
22:00 โครินเธียน-แคชวลส์ 1 - 2 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1-1
22:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ 4 - 1 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 2-0
22:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 1 - 2 อเวเลย์ 0-1
22:00 คิงสโตเนียน 0 - 5 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0-2

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

13:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 4 - 0 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:30 เควีเคไทอ์เนน(ญ) 2 - 2 อาร์เออีซี มงส์(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ รอ โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม
08:00 ซีดี โอลิมเปีย รอ มาราธอน
08:30 ซีดี วิตอเรีย รอ ซีดี โมตากัว

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า
04:30 โคบาน อิมเพเรียล รอ แอนติกา จีเอฟซี
09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี รอ เดปอร์ติโว อิซทาปา

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

00:30 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) รอ เลบันเต(ฟุตซอล)
00:30 ปัลมา (ฟุตซอล) รอ แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

21:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) รอ ยูเวนตุส(เยาวชน)

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

20:00 เอสวี เม็พเพ่น 1 - 1 โอลเดนเบอร์ก 1-1
20:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1 - 0 อิงโกลสตัดท์ 1-0
20:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-0
20:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1 - 2 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-2
20:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0 - 2 ซวิคเกา 0-1
20:00 เอสซี เวิร์ล 2 - 0 ซาบรุคเค่น 1-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1 - 0 ลำปาง เอฟซี 0-0
18:30 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3 - 0 นครราชสีมา เอฟซี 1-0
19:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 - 1 การท่าเรือ เอฟซี 0-0
19:30 หนองบัวลําภู 1 - 2 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0 - 2 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 0-1
22:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1 - 1 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 1-0
22:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 2 - 1 มัตล็อค ทาวน์ 0-0
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ 0 - 1 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0-0
22:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 2 - 0 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 2-0
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น 1 - 1 นานท์วิช ทาวน์ 0-0
22:00 เบลเปอร์ทาวน์ 0 - 2 แบมเบอร์ ไบร์ท 0-1
22:00 กุยเซลีย์ 2 - 3 ไฮด์ เอฟซี 1-2
22:00 มาร์รีน 1 - 1 แอชตัน ยูไนเต็ด 0-0
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2 - 0 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

13:30 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 1 - 0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:10 ดูบา อัลฮัสซัน 1 - 2 อัล รัมซ์ 0-1

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:45 อัล-ไคซูมาห์ 0 - 2 อัล อาห์ลี 0-1
19:55 อัล โอลูบัช 2 - 0 อัล-โชอาลาห์ 2-0

โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 1 - 1 อาดส์ เอฟซี 1-1
22:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2 - 0 นิววิงตัน 1-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:15 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) รอ อัล-อิติฮัด(เยาวชน)
19:20 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) รอ อัล-ฮิลาล(เยาวชน)
19:35 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) รอ อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)
19:45 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) รอ อุฮุด(เยาวชน)
20:05 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 2 - 0 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 2-0

โปรแกรมบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi

17:05 ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) 2 - 1 โคเนค เบล (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 ราชาสถาน คลับ 1 - 2 ทีอาร์เอยู เอฟซี 1-2

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส รอ ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด รอ มหาวิทยาลัยพริทอเรีย

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เบนเดล อินชัวรันส์ 3 - 0 รีโมสตาร์ 2-0
41วินาที เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 0 - 0 ควาร่า ยูไนเต็ด -

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:45 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) รอ อัล ซาฟา(ซาอุฯ)

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:00 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 0 - 0 ยูซีดี บูร์ลาเดส 0-0
22:00 ซีดี กัวร์นิโซ 1 - 0 เอสดี เรวิลลา 0-0
22:30 ซีดี มานาคอร์ รอ คอนสตานเซีย
22:30 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส รอ คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร
22:30 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า รอ อัลมาซาน
22:30 ยูดี ซามาโน รอ ซีดี คายอน
22:59 ซานตันยี รอ ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ รอ ปาเซ เคอี
23:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ รอ ซีอี เมร์คาดัล
23:30 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า รอ พานาเดอเรีย พูลิโด้
23:45 เอสดี ดิวส์โต รอ ซีดี บาสโคเนีย

โปรแกรมบอล ISR U19

15:30 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 2 - 0 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 0-0
16:00 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 2 - 0 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 1-0
16:00 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 2 - 4 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 1-1
16:15 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 2 - 0 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0-0
16:30 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 0 - 0 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 0-0
16:50 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 1 - 6 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 0-2
17:00 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 3 - 1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 2-0
17:00 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1 - 2 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 1-1
18:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 3 - 1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 0-1
19:30 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 8 - 0 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 2-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

02:00 ซิเอร่า รอ มาราคานา ซีอี
06:00 คัวคาเอีย ซีอี รอ เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี

โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League

01:30 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ รอ คาสคาเวล พีอาร์
04:30 เซียนอร์เต้ พีอาร์ รอ โฟซ โด อีกัวสุ พีอาร์

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Goiano Division

02:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ รอ อปาเรซิเดนเซ จีโอ
02:00 โกยาเนีย รอ โกเอียเนเซีย จีโอ

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:30 อาไว เอฟซี เอสซี รอ ฟิกูเรนเซ่
05:00 คอนคอร์เดีย เอสซี รอ ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี

โปรแกรมบอล บราซิล Pernambucano League

06:00 ซัลเกโร เอซี รอ เซ็นทรัลเอสซี

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส รอ เซา หลุยซ์(อาร์เอส)
04:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส รอ ยูเวนตูเด้

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) รอ ซานหลุยส์(ยู20)
22:00 เกเรตาโร่ (ยู20) รอ ครูซ อซูล(ยู20)
22:59 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) รอ ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20)

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี รอ เดโมคราต้า
02:00 อิปาติงก้า รอ ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar

01:00 ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น รอ ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น
02:00 โกลโบ รอ โปติกัวร์-ซีเอ็น อาร์เอ็น

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 เครนดิ 0 - 1 มกับบา เอฟซี 0-0
20:00 ลิจา แอทเลติก 0 - 1 มาร์ซา 0-0
22:30 เซจตัน คอรินเทียนส์ รอ สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1 - 0 ราชประชา เอฟซี 0-0
18:00 กระบี่ เอฟซี 3 - 0 อุทัยธานี ฟอเรสท์ 1-0
18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2 - 1 ตราด เอฟซี 1-0
18:30 นครศรียูไนเต็ดเอฟซี 5 - 1 ระนอง เอฟซี 1-0
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 0 สมุทรปราการ ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ

83 วินาที มาดากัสการ์ 2 - 0 โมซัมบิก 1-0
02:00 ไนเจอร์ รอ กานา

โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 1 - 1 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 0-1
16:00 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 0 - 1 ชีวาสสปอร์(ยู19) 0-1
16:00 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1 - 0 อลันยาสปอร์(ยู 19) 0-0
16:00 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 3 - 1 อันคารากูคู(ยู19) 1-0
16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 2 - 3 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 0-2
16:00 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 3 - 4 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 1-2
16:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 2 - 0 โบลูสปอร์ (ยู 19) 0-0
16:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 2 - 2 อดานาสปอร์ ยู19 2-1
16:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1 - 0 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 0-0
17:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 5 - 0 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 2-0
19:00 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 3 - 2 กัซเทป (ยู 19) 2-1

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:00 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 0 - 0 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล OFC Club Championship U17

11:00 ฟิจิ (ยู 17) รอ ตาฮิติ (ยู 17)
14:00 นิวแคลิโดเนีย (ยู 17) รอ นิวซีแลนด์ (ยู 17)

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

20:00 เรอัล เบติส ( ญ ) 1 - 3 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1-1
22:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 3 - 1 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 1-1
25วินาที ซีดี ตากอน(ญ) 0 - 0 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) -

โปรแกรมบอล ENG UD1

82 วินาที เวิร์คคิงตัน 3 - 0 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:30 เอซี มิลาน(ญ) 1 - 4 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 1-2

โปรแกรมบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

22:00 ฮาร์ทส์(สำรอง) รอ มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี
22:00 อีสต์ สเตอร์ลิง รอ เบอร์วิค เรนเจอร์ส

โปรแกรมบอล การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก

21:00 ฟีลเคียร์ 1 - 2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-1
21:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค 1 - 1 ไออาร์ เรกยะวิก 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

19:00 ซีเรีย(ยู20)(N) 2 - 1 จีน (ยู20) 1-0
00:00 สกอตแลนด์ (ญ) ยู16 รอ โปแลนด์ ( ญ ) ยู 16
07:30 สหรัฐอเมริกา รอ โคลัมเบีย

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

19:00 เบงกาลูรู 3 - 1 เซนไนยิน เอฟซี 3-0
21:00 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 2 - 0 เดลี ไดนามอส 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B

21:00 โอเอสเต้ 0 - 0 โคเมอเชียล-เอสพี 0-0
01:00 ริโอ คลาโร่ รอ เลเมนเชเอสพี
02:00 ปอนเต เปรตา รอ เตาบาแต
03:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า รอ ยูเวนตุส เอสพี
04:00 ลิเนนเซ่(บราซิล) รอ เอเอ ปอร์ตูเกซ่า
05:30 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ รอ เซา คาเอตาโน่

โปรแกรมบอล บราซิล แชมป์ ซี

02:00 อูแด็กซ์ เซา เปาโล รอ เรด บูลล์ บราซิล เอสพี
02:00 อีซี เซา โชเซ เอสพี รอ อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี
04:00 เซอร์เทาซินโญ่ รอ กาปิ วาเรียโน

โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์

22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส รอ คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

22:15 คลับบรูซ(ญ) รอ เอนด์ราต อาลาส (ญ)
01:00 เควี เมเชเลน(ญ) รอ ราซิ่ง เกงค์(ญ)

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 เอสดี เบียไซน์ 0 - 1 ซีดี อิซาร่า 0-1
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส 1 - 0 กอมโปสเตลา 1-0
22:30 เบรีย 1 - 0 เอสดี เกอร์นิกา 0-0
22:45 โพลโวลีน 1 - 1 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 0-0
55 วินาที โอเรนเซ 0 - 0 มาริโน่ ลูอันโก้ 0-0
39วินาที บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0 - 0 แตร์ราสซ่า -
9วินาที เซสต้าโอ 0 - 0 อูเตโบ เอฟซี -

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1 - 1 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0 - 2 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 0-0
19:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1 - 1 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:00 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 1 - 1 เอปินาล 1-0
35วินาที ไฮอีเรส 0 - 0 ลียง ดูเชรี่ -
40วินาที เม็ตซ์ บี 0 - 0 คอลมาร์ -
41วินาที กรานวิลเล 0 - 2 แรนส์ 2 -

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

18:00 อินโกลสปอร์ 1 - 1 24 Erzincanspor 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 คาซิยาก้า 2 - 0 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

20:15 อัจมาน คลับ (ยู 21) 1 - 1 อัลไอน์ (ยู 21) 0-1
20:15 ชาบับ ดูไบ (ยู 21) 3 - 3 อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) 1-0
20:15 อัล-ดาฟรา (ยู 21) 4 - 0 อัล นาสร์ (ยู 21) 2-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

16:05 วาปรัส ปาร์นู 1 - 2 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0-1
17:00 ปาร์นู เจเค 1 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 2 0-1
18:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0 - 0 ทรานส์ นาร์ว่า 0-0
19:15 ทูเลวิค วิจานดี่ 1 - 3 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1-3
22:30 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 รอ เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์

03:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) รอ ไออาร์ เรกยะวิก(ญ)

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin

20:30 ดีฌง(ญ) 0 - 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 0-0
20:30 บอร์กโดซ์ (ญ) 3 - 0 เอฟซี แฟลช (ญ) 0-0
22:00 เฟลอรี่ 91 (ญ) รอ เลอ อาฟร์(ญ)
22:00 โอลิมปิก ลียง (ญ) รอ มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)

โปรแกรมบอล บราซิล Brasiliense DF 1

20:30 เอสอี ซานต้า มารีอา 1 - 2 ปาราเนา อีซี 0-1
01:00 เอสอี ตู กาม่า รอ ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ
01:00 เซียลันเดีย ดีเอฟ รอ บราซิลเลียนเซ่

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 3 - 0 ทัสเคอร์ 3-0
19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 1 - 2 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 0-0
19:00 วาซิโต้ เอฟซี 1 - 1 เคซีบี 0-1
19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด 1 - 5 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 อัล คิว ซา รอ เจนเนอรัลลามาดริด

โปรแกรมบอล รวันดา National League

20:00 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 1 - 1 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ รอ บราวอส โด มาควิส

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 พลาซ่า อมาดอร์ รอ เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)
08:30 เทาโร เอฟซี รอ คอสตา เดล เอสเต

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 เมืองเลย ยูไนเต็ด รอ ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี
15:30 พะเยา เอฟซี รอ วัดโบสถ์ เอฟซี
15:30 สี่แควเอฟซี รอ นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี
15:30 ยโสธรเอฟซี 3 - 2 สุรินทร์ โขงชีมูล 2-1
15:30 สระบุรี เอฟซี 0 - 1 ชัยนาท ยูไนเต็ด 0-0
17:00 จังหวัดจันทบุรี 1 - 0 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 0-0
18:00 พิษณุโลก เอฟซี รอ น่าน เอฟซี
18:00 ราชนาวีสโมสร 0 - 1 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:30 ฟราน โบเรียนส์ รอ โอลิมปิก ชาเลอร์รัว
02:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ แอฟเซ ลีแอช

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:00 พสุนธรา คิงส์ 3 - 1 เชค รัสเซล เคซี 0-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เรด แอร์โร 1 - 0 คาบเว วอร์ริเออร์ส 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 วีเอฟบีเออร์บัค 1 - 0 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 0-0

โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก

08:00 ดิเรียนเกน รอ ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie

20:30 เอซีวี แอสเซ่น 2 - 1 ฮาเคเมส บอยส์ 2-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 นูร์ดวิก 2 - 1 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 0-1
21:00 ควิก บอยส์ 1 - 1 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 0-1
21:00 โวเลนดัม (เยาวชน) 2 - 1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 2-0
21:00 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 2 - 1 ทีอีซี 0-1
21:00 สปาเคนเบิร์ก 1 - 1 โคซัคเค่น บอยส์ 0-1
00:00 เดอ ทริฟเฟอร์ส รอ ไอเซิลเมียร์โวเกลส์

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 เบลกราโน่(สำรอง) 0 - 1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 0-1
19:00 ลานุส(สำรอง) 3 - 1 โคลอน (สำรอง) 2-0
19:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1 - 0 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0-0
19:10 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 3 - 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2-1

โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

18:00 โอซาซูนา(ญ) 0 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 0-0
18:30 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0 - 1 เออิบาร์ (ญ) 0-0
00:00 ซานต์ กาเบรียล(หญิง) รอ ซีอี ซีกัลป์ (ญ)

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:30 วิโบเนเซ่ รอ คาตาเนีย

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

21:00 เอสพี โดมัญญาโน รอ เอซียูเวเนส โดกาน่า
21:00 เอสพี คอสมอส รอ ซาน โจวันนี

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:00 เซนต์โยเซฟ เอฟซี 2 - 0 ยูโรปาเอฟซี 1-0
00:30 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ รอ มอนส์คัลปีเอสซี

โปรแกรมบอล

07:00 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) รอ ริโอนิโกร (สมัครเล่น)

โปรแกรมบอล

17:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 2 - 1 อโตรมิโตส (ยู 19) 2-0
17:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 - 3 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 0-0
17:00 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 2 - 1 พานาธิไนกอส(ยู19) 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 พูมาส ยูนัม (ญ) รอ ปาชูกา(ญ)
06:05 คลับ ลีออน (ญ) รอ มอนเทอร์เรย์(ญ)

โปรแกรมบอล

18:00 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 2 - 1 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 1-1
22:59 เอสปันญ่อล(ยู 19) รอ คิโรน่า(ยู 19)

โปรแกรมบอล

22:00 เบเลเนนส์(ยู 19) 1 - 2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 1-1
22:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1 - 0 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 1-0
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 1 - 0 เบนฟิก้า(ยู 19) 0-0
22:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 1 - 1 วิเซล่า (ยู 19) 1-1
22:00 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 1 - 0 เบาวิสต้า(ยู 19) 0-0
22:00 วาร์ซิม(ยู19) 2 - 1 มารินยาส เอฟซี(ยู19) 2-0
22:00 โตรเฟนเซ่(ยู19) 1 - 3 เมียเรอเลนเซ่(ยู19) 0-1
22:00 คาซ่า เพีย ยู19 1 - 0 นาซิโอนัล (ยู19) 0-0
22:00 มาริติโม ยู19 2 - 1 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 0-0
22:00 ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 1 - 2 อัลเวอร์ก้า ยู19 0-1
22:00 บราก้า(ยู 19) 0 - 1 กอนโดมาร์ (ยู19) 0-0
22:00 ริโอ อาฟ(ยู 19) 2 - 0 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 1-0
22:00 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 5 - 1 ปาโดนเซ่(ยู19) 3-0
22:00 เอสซี ลาเมโก(ยู19) 1 - 3 เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) 0-0
30วินาที ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 1 - 0 ทอนเดล่า (ยู 19) -

โปรแกรมบอล

22:00 รัชเดน ไดมอนด์ 0 - 2 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 0-1
22:00 อีกส์สตัน เอฟซี 1 - 2 โคลวิลล์ ทาวน์ 0-0
22:00 เลสตัน เอฟซี 1 - 0 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 1-0
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ 0 - 0 สตัวร์บริดจ์ 0-0
22:00 รอยสตัน ทาวน์ 1 - 0 นีดแฮมมาร์เก็ต 0-0
22:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 3 แทมเวิร์ธ 1-2
22:00 ฮิทชิน ทาวน์ 0 - 0 เบดฟอร์ด ทาวน์ 0-0
22:00 คิงส์ แลงลีย์ 0 - 2 บาร์เวล 0-1
22:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 2 - 0 รูเชล โอลิมปิค 1-0
22:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด 2 - 0 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1-0

โปรแกรมบอล

21:00 คาร์มาร์เธ็น รอ คุมบราน เซลติก
21:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี รอ ทคอนวี ยูไนเต็ด
21:30 แอลลาเนลี รอ แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
21:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ ลานดูเนา
21:30 พอร์ทมาด็อก รอ รูตินทาวน์ เอฟซี

โปรแกรมบอล

02:00 มูริซี่ รอ อราปิราก้า(เอเอสเอ)

โปรแกรมบอล

17:00 เรจจิน่า(ยู19) 1 - 2 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 0-0
17:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
17:00 สเปเซีย(เยาวชน) รอ แตร์นาน่า (เยาวชน)
20:00 เจนัว(เยาวชน) 0 - 0 ปาร์ม่า(เยาวชน) 0-0
20:00 ปาโดวา(เยาวชน) 0 - 1 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 0-0
20:30 ลาซิโอ(เยาวชน) 1 - 1 อัสโคลี่(เยาวชน) 1-0
20:30 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 1 - 2 วิเชนซ่า(ยู20) 0-1
20:30 โคโม (ยู 20) 1 - 0 เรจเจียนา (ยู 20) 1-0
20:30 เปรูจา(เยาวชน) 4 - 0 ปิซา(ยู 19) 1-0
20:30 สปอล(เยาวชน) 3 - 0 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล

02:30 พัลไมรัส(N) รอ ฟลาเมงโก

โปรแกรมบอล

22:00 อโมร่า เอฟซี 1 - 0 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 1-0
22:00 ซีเอฟคาเนลาส 2010 1 - 0 แอนาเดีย 1-0
22:00 วิลาเวอเดินเซ่ 0 - 2 เอฟซี เฟลเกยราส 0-2

โปรแกรมบอล

83 วินาที ฟูเอนลาบราดา 0 - 0 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-0
83 วินาที เอสดี โลโกรเนส 1 - 0 เรอัล มูร์เซีย 0-0
01:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า รอ ซาลามังก้า
01:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล รอ เอดี เซวตา
01:00 บาร์เซโลน่า บี รอ เรอัล โซเซียดาด บี
01:00 เอลเดนเซ่ รอ โอซาซูน่า บี

โปรแกรมบอล

10:30 โคราส เดอ นายาริท 1 - 0 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 0-0
05:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า รอ สปอร์ติง คานามาย

โปรแกรมบอล

20:30 คาร์เทน(ยู19) 0 - 1 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) 0-0
20:40 ปาแลร์โม ยู19 1 - 0 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 1-0

โปรแกรมบอล

20:15 ยาโร 0 - 1 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 0-0
21:00 เคพีวี คอคคูล่า 1 - 0 จีวาคีล่า เจเค 0-0
22:00 เฮดไอเอฟเค 1 - 1 กนิสตัน เฮลซิงกิ 0-1

โปรแกรมบอล 28/01/2566

โปรแกรมบอล BRA SE
โปรแกรมบอล Conmebol - Sudamericano U20
โปรแกรมบอล ENG SD1
โปรแกรมบอล ENG UD1
โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล ISR U19
โปรแกรมบอล Lebanese Premier 2
โปรแกรมบอล OFC Club Championship U17
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรมบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi
โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A
โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา
โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2
โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์
โปรแกรมบอล การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก
โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga
โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ
โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite two
โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A
โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี
โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19
โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2
โปรแกรมบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก
โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บราซิล Brasiliense DF 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano Division
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Carioca
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Goiano Division
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paraibano
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B
โปรแกรมบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League
โปรแกรมบอล บราซิล Pernambucano League
โปรแกรมบอล บราซิล แชมป์ ซี
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ
โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur
โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ลีกคัพ
โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
โปรแกรมบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์
โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า
โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3
โปรแกรมบอล รวันดา National League
โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1
โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน
โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ
โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี
โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
โปรแกรมบอล เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ
โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women
โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2
โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
โปรแกรมบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก
โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก
โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
โปรแกรมบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว
โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก
โปรแกรมบอล แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ
โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3


โปรแกรมบอลBRA SE, Conmebol - Sudamericano U20, ENG SD1, ENG UD1, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Lebanese Premier 2, OFC Club Championship U17, Portugal Campeonato Nacional, Turkey Bayanlar 1. Ligi, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต อิมมิเรต คัพ, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บราซิล แชมป์ ซี, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ลีกคัพ, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อียิปต์ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3,