บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������ ��������� ������ ��������� ������������ 03/07/2565

������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

69 วินาที สลิโก โรเวอร์ส 2 - 1 เชลบอร์น 2-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

82 วินาที คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1 - 0 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1-0
04:00 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ รอ แอดเลติโก ทูคูแมน
04:00 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า รอ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่
06:30 กิมนาเซีย ลา พลาต้า รอ เดเฟนซา วาย จัสติเชีย

������ ��������� ������ ��������� ������������ บราซิล ซีรี่ เอ

44วินาที ยูเวนตูเด้ 0 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ -
42วินาที ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2 - 0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา -
05:00 ซิเอร่า รอ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
05:00 ซานโตส รอ ฟลาเมงโก
07:00 พัลไมรัส รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่

������ ��������� ������ ��������� ������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

19:00 ฮอนก้าเอสพู 1 - 1 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 1-0
21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 1 - 1 คูพีเอส 0-1
21:00 เอซี โอลู 0 - 6 วีพีเอส วาซ่า 0-2
22:00 ลาห์ติ 2 - 1 อินเตอร์ ตูร์คู 1-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ เค-ลีก

16:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 เอฟซี โซล 2-1
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 2 - 0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-0
17:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 2 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1-0
18:00 ซองนัม เอฟซี 0 - 2 แกงวัน เอฟซี 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30 โตรอนโต้ เอฟซี รอ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส รอ ลอส แอนเจลิส เอฟซี

������ ��������� ������ ��������� ������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

21:00 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 0 เฮาเกซุนด์ 0-0
22:59 ออด เกรนแลนด์ 3 - 2 โบโด กลิมท์ 1-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 เอฟซี โตเกียว 2 - 2 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-1
16:30 เกียวโต แซงก้า 2 - 1 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-0
16:30 คาชิว่า เรย์โซล 1 - 2 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-1
16:30 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 3 - 0 จูบิโล อิวาตะ 1-0
17:00 เซเรโซ โอซาก้า 2 - 1 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-1
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์(N) 3 - 5 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-2
17:00 กัมบะ โอซาก้า 1 - 1 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1-0
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0
17:30 สากัน โตสู 0 - 2 วิสเซล โกเบ 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เอไอเค โซลน่า 0 - 1 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-1
22:30 เฮลซิงบอร์ก 1 - 1 คัลมาร์ 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ กระชับมิตร คัพ

15:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0 - 0 บานิค ออสตราว่า 0-0
15:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 2 - 3 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 2-2
15:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 - 3 เมต้าล๊อกโลบูส 2-2
15:00 โครบริ โกลกูฟว์ 1 - 2 เคเอส พอลโควิค 1-1
15:00 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 2 - 4 กีไอร์มอต เอสอี 1-3
15:00 ดอร์โรจี เอฟซี 1 - 1 บีวีเอสซี 0-0
15:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 3 - 0 ฮูเมนเน่ 1-0
15:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 5 - 0 โซกอล ออสโตรดา 0-0
15:00 เอฟซี ดาบาส 2 - 3 โมโนริ เอสอี 0-2
15:20 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1 - 1 วาซาส 1-1
15:30 คาซิงบาร์ซิคา 1 - 1 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1-0
15:30 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2 - 1 ออดราออปอเล 1-0
15:30 วาร์ดา เซ 1 - 1 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1-0
15:30 ไพรบราม 0 - 3 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0-1
16:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3 - 1 ดูก้า ปรากซ์ 1-1
16:00 ซิกม่า โอโลมุช 0 - 0 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-0
16:00 สโลวาน ลิเบอเรช 8 - 1 อัสติ นาดลาเบม 5-1
16:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0 - 2 ฟาสตาฟ ซลิน 0-0
16:00 วอร์ต้า พอซแนน 1 - 0 เมียดิซ เลกนิก้า 0-0
16:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0 - 3 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-2
16:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 2 - 6 อูจเปสต์ 1-3
16:00 เอสซี เครียนส์ 3 - 2 โซล็อตเทิร์น 0-0
16:00 สโลวัคโก้ 2 - 1 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1-1
16:00 ฮราเดตส์กราลอเว 3 - 1 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-0
16:00 ทริเน็ค 5 - 0 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 0-0
16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 3 - 2 เทปลิเซ่ 2-2
16:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 2 - 1 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-0
16:00 วินเตอร์ทูร์ 3 - 0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 2-0
16:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1 - 0 รุช ซอร์ซอฟ 0-0
16:00 เลช พอซนาน 2 1 - 2 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0-0
16:00 สลาโว วีเซลัด 1 - 3 เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว 1-3
16:00 ปิแอส กลิวิส 2 - 0 สเตล รุสซ์โซว 1-0
16:00 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 1 - 1 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 0-1
16:25 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 2 - 0 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-0
16:30 วิสล่า คราคอฟ 3 - 0 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-0
16:35 วิสล่า คราคอฟ 3 - 0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-0
17:00 ซอนเดอร์ไจสกี 1 - 1 เอสเบิร์ก 0-0
17:00 ซันเดอร์แลนด์ 2 - 0 เกทส์เฮด 0-0
17:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1 - 2 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 1-1
17:00 การ์บาเนียกราโกล 1 - 4 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1-2
17:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 - 4 จีเคเอส ทิคี 0-1
18:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 2 - 5 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 2-1
18:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1 - 3 อัลเมเร่ ซิตี้ 0-1
18:00 ลิงบี้ 2 - 0 ไนโคบิ้ง เอฟซี 1-0
18:00 โอเดนเซ่ บีเค 1 - 3 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-1
18:00 เฟรมัด อเมเจอร์ 3 - 0 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2-0
19:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 4 - 1 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-1
19:00 ดอร์เดรชท์ 4 - 2 คอร์ไทรจ์ 3-1
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 1 - 2 โอลเดนเบอร์ก 0-1
19:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 3 - 1 โวล์ฟสบวร์ก 3-1
19:00 เร้ดดิ้ง 2 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2-0
19:00 โรด้า เจซี 6 - 0 อันเดอร์เลชท์ 2-0
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1 - 3 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1-1
19:00 เลมิงตัน 1 - 3 โคเวนทรี ซิตี้ 1-0
19:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 4 - 0 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-0
19:00 วัดฟอร์ด 1 - 3 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-1
19:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0 - 7 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-5
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1 - 3 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-3
19:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-1
19:00 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 0 - 4 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0-0
19:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0 - 0 บีเอสวี เรห์เด้น 0-0
19:00 บิชอป โอ๊คแลนด์ 0 - 5 มิดเดิลสโบรห์ 0-2
19:00 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 1 - 5 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-2
19:00 เอฟซี วิล 1900 1 - 3 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-1
19:00 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 1 - 7 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1-4
19:00 คริสตัล พาเลซ 1 - 1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-0
19:00 คุฟซไตน์ 0 - 4 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0-2
19:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ 0 - 2 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-2
19:15 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 2 - 3 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-1
19:30 อาร์เคซี วาลไวก์ 5 - 3 เอฟซี ออสส์ 3-2
19:30 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1 - 2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-0
19:30 ลินฟีลด์ เอฟซี 1 - 2 เซนต์ เมียร์เรน 1-2
19:30 ยูดีไอ 19 1 - 3 วิลเลม 2 1-1
20:00 ไอร์ไวน์ มีโดว์ 2 - 5 สแตรนแรร์ 1-1
20:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1 - 0 ปาร์ดูบีตเซ 0-0
20:00 อัลลัว แอทเลติค 2 - 0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1-0
20:00 ปีเตอร์เฮด 0 - 4 ดันดี 0-1
20:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 1 - 3 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-2
20:00 เคเอเอส ยูเปน 4 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น 2-1
20:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0 - 1 โฮลสไตน์ คีล 0-0
20:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 0 - 3 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-3
20:00 ไฟร์บวร์ก 0 - 0 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-0
20:00 กาเซียนเท็ป B.B. 1 - 2 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-1
20:00 เกรทน่า เอฟซี 2 - 3 ดัมบาร์ตัน 2-2
20:00 สตวร์มกราซ 0 - 0 เอฟซี ไลเฟริ่ง 0-0
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 6 - 3 เอฟวี เดียฟเฟลน 4-1
20:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 2 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-0
20:00 อีสต์ ไฟฟ์ 3 - 0 คาวเดนบีท 2-0
20:00 มอนโทรส 1 - 1 อาร์บรอท 1-0
20:30 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 3 - 1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 2-1
20:30 โกรนิงเก้น 2 - 1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-0
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 3 - 0 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-0
20:30 คลับบรูซ 2 - 1 เบียรส์ชอทวิลริค 0-0
14วินาที ล็องส์ 0 - 0 ปารีส เอฟซี -
16วินาที เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 0 - 1 ธนาคาร โอ ดี -
21:00 รูเปล บูม 1 - 5 วาสแลนด์ บีเวเรน 1-2
21:00 นูเนียตัน โบโรห์ 0 - 4 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-4
21:00 ลูเซิร์น 4 - 1 วาดุซ 2-0
21:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0 - 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0-1
21:00 นานท์วิช ทาวน์ 0 - 3 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-2
21:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1 - 3 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-1
21:00 โบรร่า เรนเจอร์ส รอ อินเวอร์เนสส์
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0 - 0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-0
21:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 รอ เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0 - 4 ลินคอล์น ซิตี้ 0-2
21:00 อาแซด อัลค์มาร์ 3 - 1 พีอีซี ซโวลล์ 2-0
21:00 เอเวสแฮม 0 - 4 เชลแน่ม ทาวน์ 0-2
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า รอ เอฟเค อาร์ยาซาน
21:00 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 0 - 4 บาร์เวล 0-4
21:00 ซิกม่า โอโลมุช 1 - 3 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-1
21:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค รอ ฮันโนเวอร์ 96
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0 - 2 แบล็คพูล 0-2
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0 - 2 จิลลิ่งแฮม 0-0
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 0 - 3 พอร์ทสมัธ 0-2
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 3 - 0 แบมเบอร์ ไบร์ท 0-0
21:00 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0 - 4 เซนต์ กัลเลน 0-0
21:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 2 - 1 แอนนัน แอธเลติก 1-0
21:00 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 2 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 1-1
21:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ ราซิ่ง เกงค์
21:00 สปาร์ตัก มอสโก รอ เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
21:00 ลิฟวิงสตัน 0 - 3 กรีน็อค มอร์ตัน 0-1
21:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 4 - 0 เมเชเลน 1-0
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 0-0
21:00 นิว มิลส์ รอ ครูซอน แอชตัน เอฟซี
21:00 ฟรอเม ทาวน์ 2 - 3 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 1-2
21:00 ออสเตรียเวียนนา 3 - 0 เฟริส เวียนนา 1894 3-0
21:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 3 - 3 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0-2
21:00 กราเซอร์ เอเค 1 - 4 ดอมซาเล่ 1-3
21:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก รอ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
21:00 แอสคอท ยูไนเต็ด 0 - 0 สลอค ทาวน์ 0-0
21:15 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0 - 0 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-0
21:30 ราสนิกีร์ ไนร์ 1 - 3 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-1
21:30 ซังค์ พอลเท่น 4 - 0 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2-0
21:30 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
21:30 ราปิด เวียนนา 2 - 3 เออีเค ลาร์นาคา 0-1
21:30 มักเดเบิร์ก 1 - 4 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-2
21:30 เอฟซี ธูน รอ สเตด โลซาน อูชชี
22:00 โกลนิค เลชน่า 2 - 1 ซีเอส โวลุนทารี 1-0
22:00 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ รอ เฮชเอ็นเคซิเบนิค
22:00 ดีเจเค เจเบนบัช รอ เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
22:00 เวสเตอร์โล 2 - 1 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-0
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ รอ ราปิด บูคาเรสต์
22:00 เบอโน่ 2 - 2 สโลวาน บราติสลาวา 1-1
22:00 เอฟซี ฮีบาร์ รอ วิโตชา บิสตริต้า
22:00 เอเจ โอแซร์ 1 - 2 เกรอน็อบล์ 0-1
22:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 2 - 2 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1-1
22:30 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 2 - 3 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 1-2
22:30 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0 - 4 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0-2
22:30 ทาบอร์เซซานา รอ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
22:30 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 3 - 1 ชาเลอร์รัว 1-0
22:30 คัพเฟ่นเบิร์ก รอ ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
22:30 สตวร์มกราซ 1 - 1 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-0
22:59 เอสซี ชวาส 1 - 6 โบโตซานี่ 0-2
22:59 พีริน บลากอเยฟกราด 1 - 0 เบลาสิต้า เปทริท 0-0
22:59 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 4 - 0 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2-0
22:59 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0 - 0 อโปเอล นิโคเซีย 0-0
22:59 เอ็นดี เบลตินซี 0 - 2 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-0
22:59 โคลูบารา 1 - 2 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0-2
22:59 อูเทร็คท์ 2 - 4 ควีนส์ ปาร์ค 1-1
22:59 ตูลูส 2 - 0 นีมส์ 1-0
22:59 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0 - 0 สปาร์ตัก เพลเวน 0-0
22:59 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 รอ คราโคเวีย คราคอฟ
22:59 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 รอ เอฟเค ไบโอลอก
23:00 สโลโบดา 1 - 1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-1
23:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 4 - 0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1-0
23:30 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ 0-1
23:30 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 2 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-1
23:30 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ รอ ซาบรุคเค่น
23:45 เซอร์เวตต์ รอ เนอชาแตล ซามักซ์
00:00 ซิมบรู ชิซินู 1 - 6 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-2
00:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ รอ เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
00:15 เอฟซี ซิยง 0 - 1 ดินาโม เคียฟ 0-1
00:30 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 5 - 1 โฟล่า เอสซ์ 3-1
00:30 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 2 - 5 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-4

������ ��������� ������ ��������� ������������ สวีเดน คัพ

18:00 ทอร์น ไอเอฟ 2 - 1 บีเค โอลิมปิค 1-0
19:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 6 - 0 ทอลสแลนด้าไอเค 2-0
19:00 เอ็นโคปิ้งก์ 1 - 0 ไอเอฟเค อุปซอลา 1-0
19:00 อันเจเรด บีเค 2 - 4 ลุงสกิล 1-2
21:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 2 - 2 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-2
21:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 0 - 5 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0-0
21:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 1 - 0 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 0-0
21:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 1 - 2 อัสซีริสก้าบีเค 0-1
21:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ รอ ฮัมมาร์บี้ TFF

������ ��������� ������ ��������� ������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0 - 1 แลนด์สโครน่า 0-1
20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0 - 3 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0-0
22:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2 - 3 สค็อปดี้ เอไอเค 1-2

������ ��������� ������ ��������� ������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2 - 4 พูอีบลา 0-2
05:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า รอ เอฟซี ฮัวเรซ
05:00 เนกาซ่า รอ โตลูก้า
07:05 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล รอ ครูซ อาซูล

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

22:59 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 0 - 0 เบรย์ดาบลิค 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ สิงคโปร์ ลิก

16:30 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 0 - 2 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 1 - 3 ยาโร 1-3
21:00 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 2 - 2 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 ซูเปอร์โนวา 1 - 2 เอฟเค ออดา ริกา 1-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

20:00 เลียตาว่า โจนาว่า 0 - 4 ซูดูว่า 0-0
22:00 บันก้า การ์ซได 1 - 2 บอลติกปาเนเวจิส 1-1
00:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 1 - 1 สปายริส เคานาส 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

21:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1 - 0 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 1-0
22:59 ดินาโม มินส์ค 1 - 2 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1 - 4 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0-2
03:15 เซียนเซียโน่ รอ เดป.ซาน มาร์ติน

������ ��������� ������ ��������� ������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 บรัวบริทอากีต้า 0 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 0-1
16:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-0
16:00 มาชิดา เซลเวีย 2 - 3 เวกัลตา เซนได 0-0
16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0 - 1 วี-วาเรน นากาซากิ 0-1
16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 2 โยโกฮามา เอฟซี 1-1
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-1
17:00 โออิตะ ตรินิต้า 3 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-1
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0 - 2 โทชิกิ เอสซี 0-1
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 0 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-1
17:30 เธสปา คูซัทสึ 0 - 2 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-2

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:59 อัลซอลส์ 1 - 1 อัล ฮุสเซน อีร์บิด 0-1
85 วินาที อัล อคาบา เอสซี 0 - 2 อัล ไฟซาลี 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 มะละกา 1 - 1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 1-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:00 เฟร์ ราเบท 1 - 0 คัวริบก้า 1-0
00:00 แมคฮาร์บ 0 - 0 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:00 ทรานส์ นาร์ว่า 1 - 1 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-0
23:30 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0 - 1 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-0
00:00 วาปรัส ปาร์นู 1 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ รอ ทาคัวรี่ เอฟบีซี
06:15 เรซิสเตนเซียเอสซี รอ ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง

������ ��������� ������ ��������� ������������ เซเรีย บี บราซิล

21:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 0 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0-0
53 วินาที อิทัวโน่ เอสพี 0 - 1 คริคูม่า 0-0
04:30 เนาติโก (พีอี) รอ เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
06:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ รอ กัวรานี่ เอสพี

������ ��������� ������ ��������� ������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า รอ มิเนรอสเดอกัวยาน่า
06:15 คาราคาส เอฟซี รอ ซูเลีย เอฟซี

������ ��������� ������ ��������� ������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

51 วินาที ปาเลสติโน่ 1 - 0 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1-0
04:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี รอ ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
07:00 ฮัวชิปาโต้ รอ คูริโก้ ยูนิโด

������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:10 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 3 - 0 นูเอว่า ชิคาโก้ 1-0
01:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 2 - 2 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 2-2
04:05 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส รอ อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่
05:10 ออล บอยส์ รอ คิลเมส
06:10 ชาคาริตา จูเนียร์ส รอ ซีเอ บราวน์อโดรกู

������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 อาวอนดาเล่ เอฟซี 0 - 1 แดนน็อค ธันเดอร์ 0-0
12:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 0 - 4 เซ้าท์ เมลเบิร์น 0-2
15:00 อัลโตน่า เมจิค 1 - 4 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 0-3
16:00 ฮูม ซิตี้ 3 - 1 เมลเบิร์น ไนท์ 2-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ USL ดิวิชั่น 1

06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 รอ เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี
06:30 อินดี้ อิเลฟเวิ่น รอ ไมอามี่เอฟซี
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ รอ เมมฟิส 901
07:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี รอ เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
08:00 ซาน อันโตนิโอ รอ ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่

������ ��������� ������ ��������� ������������ อียิปต์ คัพ

47 วินาที เอล อาห์ลี 1 - 0 เปโตรเจ็ท 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 0 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 1-0
12:00 อาลาเมน (ญ) 0 - 1 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 0-0
13:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 2 - 4 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 1-2

������ ��������� ������ ��������� ������������ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 1 - 2 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

13:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 3 - 0 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 2-0
13:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 3 - 0 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 2-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

17:00 ออร์ดาบาซี่ย์ รอ เอฟเค คัสไป
19:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 2 - 3 อัคโตเบ 2-0
21:00 เอฟเค อะตีราอู 0 - 0 เอฟเค ทารัซ 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1 - 2 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1-2
14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 1 - 3 อาร์มาเดล เอสซี 1-2
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 1 - 1 เพิร์ธ เอสซี 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ บัลแกเรีย ซุปเปอร์ลีก คัพ

21:00 โดโกเรต์ส รัซกราด รอ เลฟสกี้ โซเฟีย

������ ��������� ������ ��������� ������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:00 เอฟซี ซิโอนี่ 0 - 0 เอฟซี เทลาวี 0-0
21:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 4 - 1 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:00 07 Vestur Sorvagur 5 - 4 อีบีสเทิลมูล 3-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

53 วินาที ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1 - 1 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 1-0
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร รอ เดอะ สตรองเกสต์

������ ��������� ������ ��������� ������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

05:00 มาคาร่า อัมบาโต้ รอ คลับสปอร์ต เอเมเลค
05:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า รอ มาชัค รูนา
05:00 กัวเลซีโอเอสซี รอ แอลดียู กีโต้
05:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส รอ อูเรนเซ่ เอสซี
05:00 9 de Octubre รอ เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ

������ ��������� ������ ��������� ������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

23:30 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1 - 1 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0-1
23:30 แรนเจอร์ส ทัลค่า 1 - 3 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 0-2

������ ��������� ������ ��������� ������������ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:15 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 4 - 3 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 2-1
09:15 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 5 - 1 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 2-1
12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1 - 3 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 1-2
13:00 อัลโทน่า เมจิค ยู21 0 - 4 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 0-3
13:00 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 3 - 0 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0 - 1 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-0
17:00 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 2 - 0 ชางวอนซิตี้ 2-0
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 3 - 1 ม็อกโป ซิตี้ 1-0
17:00 เชนันซิตี้ 4 - 0 ชองจู จิคจิ 2-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:30 ตงกวนกวนเหลียน(N) 1 - 0 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน

15:00 เมียนมาร์(ยู 19) 7 - 0 บรูไนดารุซซาลาม(ยู 19) 3-0
17:00 ไทย(ยู19) 1 - 0 ฟิลิปปินส์ (ยู19) 1-0
20:30 เวียดนาม (ยู19) 0 - 0 อินโดนีเซีย (ยู19) 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ เวียดนาม ลีก

18:00 บินห์ดินห์ 1 - 1 ฮอง อันห์ ยาลาย 1-0
18:10 ไฮฟอง เอฟซี 3 - 1 ไซ่ ง่อน เอฟซี 2-0
19:15 โฮจิมินห์ซิตี้ 1 - 0 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 วาสป้า โออิตะ 2 - 1 โยโกกาว่า มูซาชิโน 1-1
12:00 โอซาก้า เอฟซี 0 - 0 รัน เมล อาโอโมริ 0-0
13:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0 - 4 นารา คลับ 0-3
16:00 ฮอนด้า เอฟซี 3 - 1 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) 2 - 0 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 0-0
06:00 สกาย บลู เอฟซี (ญ) รอ ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ)

������ ��������� ������ ��������� ������������ BSWCP

17:15 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด 2 - 2 อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 0 - 2 เอครานาส 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

22:05 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1 - 2 ซีเอ ซาน มิเกล 0-1
22:59 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1 - 0 อัล คิว ซา 0-0
83 วินาที เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 2 - 1 คานัวลาส เอฟซี 0-1
84 วินาที เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 2 - 1 ลอส อันเดส 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

20:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 4 - 1 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 1-0
01:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 0 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-0
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 3 - 0 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1-0
56 วินาที เซาเปาโล(เยาวชน) 1 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 3 - 0 แอตลาส (ยู20) 1-0
21:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 1 - 0 ครูซ อซูล(ยู20) 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:00 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 0 - 1 โครย์ดอน คิงส์ 0-0
12:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 3 - 3 อดิไลเด้ โอลิมปิค 3-1
12:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 1 - 1 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 1-0
12:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 1 - 0 เมโทรสตาร์ เอสซี 1-0
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 0 - 1 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ เบลารุสลีกา Pershaya

19:00 เอฟเค ลิด้า 1 - 0 เอฟซี สโลนิม 2017 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง

03:30 โมร็อกโก (ญ) รอ บูร์กินาฟาโซ ( ญ )

������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

11:15 วอลเดน เวสทอน 0 - 0 โมนาโร แพนเธอร์ส 0-0
12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 0 - 0 คูม่า ไทเกอร์ 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

22:59 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส รอ เอฟเค ดินาโม ริก้า

������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1 - 3 อดิไลเด้วิคตอรี่ 1-0
12:30 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 1 - 0 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1-0
12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1 - 1 มอดบูรี่ เจ็ท 1-1
16:30 แอดิเลด ฮิลล์ 1 - 2 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 3 - 0 แลงวาร์ริน 0-0
12:00 เอฟซี บูลลีนไลออน 1 - 1 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 0-1
12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 2 - 1 บรันสวิก ซิตี้ 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 4 - 1 สปอตติโว อิเทโน่ 2-1
03:00 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) รอ มาร์ตินเลเดสมา
03:00 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ รอ สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่

������ ��������� ������ ��������� ������������ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 อ็อคเซเปส 4 - 0 คีแรนไชม์เคนท์ 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

22:59 แมกนิ 2 - 2 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 1-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 ทีทีบีดี ฟูดอง 0 - 1 เกิ่น เทอ เอฟซี 0-1
18:00 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 0 - 0 ดั๊ก ลั๊ก 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลียเวลช์ลีก

16:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 0 - 2 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ เค ลีก ชาเลน

16:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1 - 4 เอฟซี อันยาง 1-2
16:00 บูโชน เอฟซี 1995 2 - 0 แทจอน ซิติเซน 2-0
18:00 กิมโป เอฟซี 0 - 0 กวางจู เอฟซี 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ Mediterranean Games - Football

23:30 ฝรั่งเศส (ยู 18) 2 - 0 ตุรกี (ยู 18) 1-0
02:00 อิตาลี (ยู 18) รอ โมร็อคโก (ยู 18)

������ ��������� ������ ��������� ������������ ยุโรป BSWCP

18:40 เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) 5 - 6 อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) 5-6
21:00 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 2 - 7 โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 2-7
22:05 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 4 - 1 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) 2-1
01:05 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 8 - 2 ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) 5-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

13:00 อซูส คราโร นูมาซู 3 - 0 ไกนาเร โตโตริ 1-0
15:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-1
15:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 2 - 0 เอฮิเมะเอฟซี 2-0
16:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1 - 2 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-2
16:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1 - 2 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1-0
17:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ บราซิลเลียร์

01:00 ฟลอเรสต้า ซีอี 2 - 2 อัลโต พีไอ 1-2
13วินาที มานุส (สมัครเล่น) 1 - 0 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี -
04:00 คอนฟิแองก้า รอ โวลตา เรดอนดา
05:00 วิตอเรีย บีเอ รอ ฟิกูเรนเซ่

������ ��������� ������ ��������� ������������ BRA D4

01:00 เรอัล โนโรสเต้ 3 - 0 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1-0
84 วินาที เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 0 - 0 คาสคาเวล พีอาร์ 0-0
55 วินาที บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 1 - 0 คาล์เด้นเซเอ็มจี 1-0
55 วินาที ปารานา พีอาร์ 1 - 1 โนว่า อีกูอาคุ 0-1
56 วินาที เซา เบอร์นาร์โด้ 1 - 0 ซานโต อังเดร 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ BRA SPC

01:00 พรีมาเวร่า 1 - 3 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 0-2
49 วินาที เซอร์เทาซินโญ่ 0 - 0 โคเมอเชียล-เอสพี 0-0
56 วินาที โนโรเอสเต้ 0 - 2 มาริเลีย 0-2

������ ��������� ������ ��������� ������������ กระชับมิตร

22:59 เนเธอร์แลนด์(ญ) 2 - 0 ฟินแลนด์(ญ) 1-0
04:00 สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 17) รอ โบลิเวีย ยู17
07:00 โคลัมเบีย ยู17 รอ ปารากวัย ยู17

������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 อคาเซีย ริดจ์ 5 - 0 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ สเตรเลีย U20

12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 2 - 0 เปเรซ(ยู20) 1-0
12:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1 - 0 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 1-0
12:00 บัลแคทต้า(ยู20) 3 - 2 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 2-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ NOR D4

18:00 เอสเค บรานน์ 2 1 - 0 โซล่า 1-0
19:00 ออปเซล ฟุตบอล 4 - 0 นอร์สแตน 0-0
19:00 สคีด ฟุตบอล บี 5 - 3 แซนวิเค็น 2-2
19:00 สตอร์ท ไอแอล 6 - 2 ฟาน่า 3-2
20:00 ลิน ออสโล 3 - 1 โลโคโมทีฟ ออสโล 2-1
21:00 สเจลคาวิค 0 - 2 ฟอร์ด 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 นาร์เปส คราฟท์ 0 - 1 วีไอเอฟเค 0-0
21:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 2 - 2 จีวาคีล่า เจเค 0-1
21:00 ฟูทูร่า ปอร์โว 0 - 3 นูรมิจาร์เวน 0-1
21:00 คาริเนน โปเจ็ท 0 - 5 แจส พอริ 0-2
21:00 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 3 - 2 ซัลปา 1-0
22:00 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 3 - 2 อีพีเอส เอสโป 3-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 เฟคเกรอย 3 - 1 เอฟเคอเรนดัล 1-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 ไอเค กัวติออส 0 - 0 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ 1 - 2 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 0-1
11:30 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 2 - 11 โฮบาร์ทซีบรา 1-3
13:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 0 - 1 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ NSW-N พรีเมียร์ลีก

12:00 เมทแลนด์ 2 - 3 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

04:00 จูเนียร์โลนสตาร์ รอ เอฟซี มอนเมาท์
06:00 ริชมอนด์ คิกเกอร์ รอ นอร์ท แคโรไลนา
07:30 ฟอร์ต เวิร์ธ วาเคโร รอ โคโยตีส์เอฟซี

������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

21:00 เอล พอร์เวเนอร์ 2 - 3 คลับ ลูจัน 2-0
81 วินาที เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0 - 1 ซีเอ อัตลาส 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

85 วินาที เดปอร์ติโว ปารากัวโย 0 - 2 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 0-0
83 วินาที เดปอร์ติโบ มูนิซ 0 - 0 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ FFSA SLR

09:50 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 2 - 2 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 2-0
10:15 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 2 - 1 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 0-0
10:15 เซาท์แอดิเลด(สำรอง) 0 - 4 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 0-1
10:20 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 2 - 5 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 2-2
11:05 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 1 - 4 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 0-2
11:20 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 3 - 0 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ อุรุกวัยกันดา

21:00 ซาลุส 0 - 1 ซีเอ เบลล่าวิสต้า 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:00 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 4 - 2 อิลเวส(ยู 20) 0-0
18:00 เฮชเจเอส (ยู 20) 2 - 1 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 2-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

17:00 แอลพีเอส เฮลซิงกิ 4 - 3 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 3-2
18:00 ตัวโกลัน เตราส 2 - 3 เอฟซีคอนตู 0-1
18:30 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 5 - 1 ซาปา 3-1
20:00 วายพีเอ ยลิเวียสกา 1 - 8 สปอร์ติ้ง คริสตินา 1-3
21:30 เอชไอเอฟเค 2 2 - 0 เอฟซี โพฮู 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 2 - 1 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 2-1
09:30 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1 - 2 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 0-1
09:00 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ รอ เวลลิงตัน ยูไนเต็ด

������ ��������� ������ ��������� ������������ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี รอ เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว
42วินาที ยาราคูยานอส 1 - 0 ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี -

������ ��������� ������ ��������� ������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 เปาลิสต้า 2 - 2 เพนาโปเลนเซ่ 2-2

������ ��������� ������ ��������� ������������ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 เมลวิลล์ ยูไนเต็ด 0 - 2 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

09:45 แคสเมียร์ เทคนิค 9 - 1 โนเมดส์ 5-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 โมฮัมเมดัน เอสซี 1 - 1 พสุนธรา คิงส์ 1-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ เกาหลีลีกสำรอง

22:00 เซซาร์ วาลเลโย (สำรอง) 3 - 0 ฮวน อูริช(สำรอง) 1-0
03:30 อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) รอ สปอร์ต บอยส์(สำรอง)

������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอซ์แลนด์ 3 Deild

21:00 เคเอช ฮลิดาเรนดิ 1 - 1 ซินดรี้ 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:15 ลอนเซสตันซิตี้ บี 3 - 2 นอร์เทิร์น วานเดอริง 2-0
11:30 ซัมเมอร์เซต 2 - 1 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 0-1
13:00 นิวทาวน์อีเกิลส์ 3 - 1 บีช ซิตี้ 1-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 โคลอน (สำรอง) 1 - 1 โกดอย ครูซ (สำรอง) 1-1
20:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 5 - 1 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 2-0
20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 - 0 ฮูรากัน(สำรอง) 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 แมนดูราท ซิตี้ 1 - 2 ร็อคคิงแฮม ซิตี้ เอฟซี 0-0
14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี 0 - 1 เฟรแมนเทล ซิตี้ 0-0
14:00 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 2 - 1 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล 0-1
16:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 3 เวสเทิร์น ไนท์ส 0-2

������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินา Torneo A

00:00 แอตเลติโก้ ปารานา 1 - 2 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 1-1
82 วินาที ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0 - 0 โบค่า ยูนิดอส 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟิจิ National League

08:30 ซูวา เอฟซี รอ บา เอฟซี

������ ��������� ������ ��������� ������������

01:00 ทูพีนัมบัส 0 - 0 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������

14:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 2 - 2 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 1-2

������ ��������� ������ ��������� ������������

20:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 1 - 0 อีซี บาเฮีย(ญ) 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������

09:50 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) 3 - 2 บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 1-1

������ ��������� ������ ��������� ������������

16:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������

01:00 เมโตรโปลิตาโน เอสซี 3 - 0 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������

12:00 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 1 - 2 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 0-2

������ ��������� ������ ��������� ������������

15:45 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม (ยู 19) 2 - 0 กัวลาลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 19) 0-0
15:45 เนกรีเซมบีลัน(ยู 19) 3 - 0 ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) 3-0
15:45 เกอดะฮ์ (ยู 19) 0 - 1 เตรังกานู(ยู 19) 0-1
15:45 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19) 1 - 0 พีดีอาร์เอ็ม (ยู19) 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������

15:30 อเรม่า มาลัง 0 - 0 บาริโต ปูเตรา 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������

06:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล รอ บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)

������ ��������� ������ ��������� ������������

14:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 2 - 0 ชุงจูซิติเซ็น 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������

01:00 ยาปิรันก้า พีอี (เยาวชน) 1 - 4 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 1-2
56 วินาที เซาเปาโล(ยู 20) 1 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������

06:30 ชัตตานูกา รอ ซีราคิวส์

������ ��������� ������ ��������� ������������

19:00 ยัง แอฟริกันส์ 2 - 2 คอสเทล ยูนิออน 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������

14:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 10 - 1 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 4-0

������ ��������� ������ ��������� ������������

07:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) รอ นอร์ทเท็กซัสเอสซี

������ ��������� ������ ��������� ������������

00:45 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 0 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 0-0
00:45 อเมริกา อาร์เจ 1 - 2 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 0-2
00:50 โอลาเรีย 1 - 2 กอนกาเลนส์ 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������

09:00 ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย 1 - 1 โกลเด้น สเตท โฟซ 0-0
06:00 เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด
06:30 เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ รอ แมนแฮตตัน เอสซี
07:00 เอฟเอ ยูโร รอ นิวเจอร์ซีย์โคปา
07:00 วิชิต้า รอ เซนต์หลุยส์(ยู 23)

������ ��������� ������ ��������� ������������ 03/07/2565

������ ��������� ������ ��������� ������������ AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน
������ ��������� ������ ��������� ������������ BRA D4
������ ��������� ������ ��������� ������������ BRA SPC
������ ��������� ������ ��������� ������������ BSWCP
������ ��������� ������ ��������� ������������ FFSA SLR
������ ��������� ������ ��������� ������������ FFSA WPL
������ ��������� ������ ��������� ������������ Mediterranean Games - Football
������ ��������� ������ ��������� ������������ NOR D4
������ ��������� ������ ��������� ������������ NSW-N พรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
������ ��������� ������ ��������� ������������ TAS พรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
������ ��������� ������ ��������� ������������ USL ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������� ������������ WAUS WD1
������ ��������� ������ ��������� ������������ กระชับมิตร
������ ��������� ������ ��������� ������������ กระชับมิตร คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ เกาหลี ชาเลน ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ เกาหลีลีกสำรอง
������ ��������� ������ ��������� ������������ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������� ������������ เค ลีก ชาเลน
������ ��������� ������ ��������� ������������ เค-ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ แคเมอรูน Elite two
������ ��������� ������ ��������� ������������ โคลัมเบีย U19 ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
������ ��������� ������ ��������� ������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������ ��������� ������ ��������� ������������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
������ ��������� ������ ��������� ������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
������ ��������� ������ ��������� ������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
������ ��������� ������ ��������� ������������ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
������ ��������� ������ ��������� ������������ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
������ ��������� ������ ��������� ������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
������ ��������� ������ ��������� ������������ ชิลี Primera D
������ ��������� ������ ��������� ������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
������ ��������� ������ ��������� ������������ ชิลี พรีเมียร์ บี
������ ��������� ������ ��������� ������������ ซิมบับเวพรีเมียร์
������ ��������� ������ ��������� ������������ เซเรีย บี บราซิล
������ ��������� ������ ��������� ������������ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ นอร์เวย์ 2.Liga
������ ��������� ������ ��������� ������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
������ ��������� ������ ��������� ������������ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ บราซิล ซีรี่ เอ
������ ��������� ������ ��������� ������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
������ ��������� ������ ��������� ������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
������ ��������� ������ ��������� ������������ บราซิลเลียร์
������ ��������� ������ ��������� ������������ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ บัลแกเรีย ซุปเปอร์ลีก คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ เบลารุสลีกา Pershaya
������ ��������� ������ ��������� ������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
������ ��������� ������ ��������� ������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
������ ��������� ������ ��������� ������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������ ��������� ������ ��������� ������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีกกลาง
������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟิจิ National League
������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20
������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ภูฏาน Thimphu League
������ ��������� ������ ��������� ������������ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
������ ��������� ������ ��������� ������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
������ ��������� ������ ��������� ������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ยุโรป BSWCP
������ ��������� ������ ��������� ������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
������ ��������� ������ ��������� ������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������� ������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������� ������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
������ ��������� ������ ��������� ������������ ลีกอาชีพพม่า
������ ��������� ������ ��������� ������������ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
������ ��������� ������ ��������� ������������ เวเนซุเอลา Segunda Division
������ ��������� ������ ��������� ������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������ ��������� ������ ��������� ������������ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
������ ��������� ������ ��������� ������������ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������� ������������ เวียดนาม ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ สเตรเลีย U20
������ ��������� ������ ��������� ������������ สวีเดน Div 3 Mellersta
������ ��������� ������ ��������� ������������ สวีเดน คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
������ ��������� ������ ��������� ������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
������ ��������� ������ ��������� ������������ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ สิงคโปร์ ลิก
������ ��������� ������ ��������� ������������ สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
������ ��������� ������ ��������� ������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
������ ��������� ������ ��������� ������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลีย FFA คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลียเวลช์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินา Torneo A
������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินา Torneo B
������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
������ ��������� ������ ��������� ������������ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ อียิปต์ คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ อุรุกวัย U19 ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ อุรุกวัยกันดา
������ ��������� ������ ��������� ������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
������ ��������� ������ ��������� ������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง
������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอซ์แลนด์ 3 Deild
������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอริช women National Union


������ ��������� ������ ��������� ������������AFF U-19 ชิงแชมป์เยาวชน, BRA D4, BRA SPC, BSWCP, FFSA SLR, FFSA WPL, Mediterranean Games - Football, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite two, โคลัมเบีย U19 ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซิมบับเวพรีเมียร์, เซเรีย บี บราซิล, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย ซุปเปอร์ลีก คัพ, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟิจิ National League, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยุโรป BSWCP, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกอาชีพพม่า, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สเตรเลีย U20, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อียิปต์ คัพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอริช women National Union,