บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������ ��������� ������ ��������� ������������ 10/12/2565

������ ��������� ������ ��������� ������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

02:45 คราวเลย์ ทาวน์ รอ ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด

������ ��������� ������ ��������� ������������ กระชับมิตร คัพ

17:00 จีเคเอส ทิคี 1 - 5 รุช ซอร์ซอฟ 1-2
17:00 เม็ตซ์ 1 - 5 เอเจ โอแซร์ 1-5
18:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 1-0
18:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1 - 1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-0
18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2 - 0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1-0
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1 - 1 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1-0
19:00 โกรนิงเก้น 1 - 1 เอสซี คัมบูร์ 0-1
19:00 เคย์เซริสปอร์ 5 - 3 กิริซันสปอร์ 2-2
19:05 เอสซี เวิร์ล 1 - 1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1-1
19:30 เอ็มโปลี(N) 1 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-1
20:00 ไฟร์บวร์ก 2 - 2 ลูเซิร์น 1-2
20:00 โบโลญญ่า(N) 9 - 0 คัพเฟ่นเบิร์ก 3-0
20:00 เอฟซี ซูริค 2 - 1 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1-1
20:00 แซงต์ กิลลุส(N) 3 - 2 อองเช่ร์ 1-1
20:00 บาเลนเซีย 4 - 2 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-0
20:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 4 - 0 มาเธอร์เวลล์ 3-0
23:05 แก็งก็อง 4 - 0 อัลเวย์เรดดี้ 2-0
00:00 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1 - 7 เฟริส เวียนนา 1894 0-2
88 วินาที บีเนโซว 4 - 0 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 3-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ราปิด เวียนนา 0 - 2 ชาลเก้ 04 0-2
02:00 อตาลันต้า รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
08:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน รอ มอนเทอร์เรย์

������ ��������� ������ ��������� ������������ ซูเปอร์ลีก จีน

18:00 ชางโจว ไลออนส์(N) 1 - 0 หวูฮั่น เอฟซี 1-0
18:30 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 1 - 1 ซานตง ไท่ซาน 1-1
18:30 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) 1 - 2 ต้าเหลียน โปร 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟุตบอลโลก

22:00 โครเอเชีย(N) 0 - 0 บราซิล 0-0
02:00 เนเธอร์แลนด์(N) รอ อาร์เจนตินา

������ ��������� ������ ��������� ������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

54 วินาที เซ็บซี่ 1 - 1 ซีเอส โวลุนทารี 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ตุรกี 2 Ligi A

46 วินาที ซัมซั่นสปอร์ 0 - 1 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

02:45 อาร์บรอท รอ ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
02:45 อัลลัว แอทเลติค รอ ควีน ออฟ เซาธ์

������ ��������� ������ ��������� ������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

54 วินาที โดซ่า คาโตโกเปีย 0 - 1 เออีเค ลาร์นาคา 0-0
54 วินาที เออีพี ปาฟอส 0 - 2 อโปเอล นิโคเซีย 0-2

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 โคเลอไรน์ รอ ครูซาเดอร์

������ ��������� ������ ��������� ������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:15 อิราคลิส 1 - 1 เวเรีย เอฟซี 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฝรั่งเศส ลีก3

43วินาที บรูค พีรอนนาส 0 - 0 โอร์แลงส์ ยูเอส -
41วินาที เรด สตาร์ 93 0 - 0 แวร์กซายส์ 78 -
43วินาที อาวรองเช่ 0 - 0 น็องซี่ -
42วินาที เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 0 - 0 ยูเอสแอล ดันเคอร์ -
43วินาที เซอด็อง 0 - 1 โชเลท เอสโอ -
41วินาที วิลเลฟรองเช 0 - 0 ชาโตรูซ์ -

������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:45 บริสแบน โรว์ 1 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ โอมาน ลีก

19:40 อัล ซูวาอี 2 - 0 บาห์ลา 0-0
20:05 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 0 - 0 อัล ซีบ 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ แอลจีเรีย คัพ

14วินาที เอ็นซี มากร้า 0 - 0 เอ็มซี แอลเจอร์ -
20:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด รอ เอ็มซี อีไอ อิวล์มา
14วินาที เฮชบี เชลกูมเลด 0 - 0 อีเอส เซทิฟ -

������ ��������� ������ ��������� ������������ Tipsport คัพ

16:30 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 - 2 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0-1
17:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1 - 1 ซิกม่า โอโลมุช 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

57 วินาที เฟลอรี่ 91 (ญ) 2 - 0 บอร์กโดซ์ (ญ) 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

45+วินาที ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 1 - 0 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) -

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 อารารัต 1 - 0 เลอร์นายิน อาร์ทซัค 0-0
21:00 เอฟซี พิวนิค 0 - 3 บานานต์ส 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ โปรตุเกส ลีก คัพ

03:45 ฟามาลิเคา รอ ซีดี ทอนเดลา

������ ��������� ������ ��������� ������������ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 อเวเลย์ รอ เอนฟิลด์ ทาวน์

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

53 วินาที ซโวลเล่ (ญ) 0 - 1 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

09:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) รอ มหาวิทยาลัยโตโย(ญ)
09:00 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) รอ เอฮิเมะ เอฟซี (ญ)

������ ��������� ������ ��������� ������������ กัวเตมา ลาลีกา

09:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0 - 1 แอนติกา จีเอฟซี 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ อาเซอร์ไบจัน คัพ

17:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 1 - 2 ตูราน โตวูซ 1-0
20:00 ซาบาลี 3 - 2 ซาบาห์ เอฟเค 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ แอฟริกันคัพเยาวชน U17

02:30 มาลาวี(ยู17) รอ แอฟริกาใต้ (ยู17)
02:30 แซมเบีย ยู 17 รอ บอตสวานา (ยู17)

������ ��������� ������ ��������� ������������ อิสราเอลลีก

17:00 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 1 - 0 ฮาโปเอล คัวแคบ 1-0
17:40 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 2 - 2 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 1-2
17:45 มัคคาบี้ ชารายิม 1 - 2 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 0-2
18:00 ไอโรนี่ เนเชอร์ 0 - 2 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0-0
18:00 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 1 - 0 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 0-0
19:00 มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด 2 - 1 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 1 - 0 เอเอส เอน เอ็มลิล่า 1-0
21:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา 1 - 0 เอเอส โครยูบ์ 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

00:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 3 - 0 อัลกิ โอโรกลินี 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:10 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 1 - 2 เอเอสโครุบ(ยู21) 0-0
17:20 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 1 - 0 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0 - 1 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ อิรัก ลิก

20:15 อัล นาจาฟ 3 - 2 การ์บาลา 0-2

������ ��������� ������ ��������� ������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 ซิเลกอน ยูไนเต็ด 1 - 1 พีเอส ติร่า 1-1
18:15 พีเอสไอเอส เซมารัง 2 - 4 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1-3

������ ��������� ������ ��������� ������������ Egypt Premier League

19:30 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 1 - 0 อิยิปต์ เทเลคอม 0-0
19:30 เทอร์ซาน่า เอสซี 1 - 0 สูซ มอนตากฮาบ 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 2 - 0 เอฟเค โคซุส 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ คอสตาริกา คัพ

09:00 เฮเรดิอาโน 1 - 1 อลาจูเรนเซ่ 0-1

������ ��������� ������ ��������� ������������ อังกฤษ U21 ลีกคัพ

02:00 ฟูแล่ม (ยู 21) รอ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21)
02:00 ไบรท์ตัน (ยู 21) รอ ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21)
02:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ (ยู 21) รอ วัตฟอร์ด (ยู 21)
02:00 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) รอ สวอนซี ซิตี้ (ยู 21)

������ ��������� ������ ��������� ������������ กระชับมิตร

18:00 อัลมาเนีย (ยู 16) 0 - 2 มอนเตเนโกร (ยู 16) 0-1
20:00 มาเลเซีย 4 - 0 กัมพูชา 3-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 ไฮเดอราบัด 2 - 0 อีสต์ เบงกอล 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) รอ เควี เมเชเลน(ญ)

������ ��������� ������ ��������� ������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

พักครึ่ง พักครึ่ง ชามนิตเซอร์ 1 - 1 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0 - 0 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

พักครึ่ง พักครึ่ง อันเดรซัก 0 - 0 เอฟซี น็องต์ บี 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง วานส์ 1 - 0 เอฟซี รูออง 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

15:30 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 2 - 2 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

02:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) รอ เคเอสวี บาวนาทาล

������ ��������� ������ ��������� ������������ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women

13:30 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์(ญ) 3 - 2 เวสเทิร์นสปริง (ญ) 2-2

������ ��������� ������ ��������� ������������ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี(N) 3 - 0 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 1-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) รอ ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง)

������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:45 มิดเดิลเติ้น เอฟซี รอ วิทยาลัยคอรินเทียนส

������ ��������� ������ ��������� ������������ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:45 ลิงซ์ เอฟซี(N) รอ ยูโรปาพอยต์

������ ��������� ������ ��������� ������������ อิสราเอล C ลีก

15:00 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 4 - 0 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 1-0
16:00 เบต้า รามัท กาน 2 - 1 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 0-1
17:30 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 2 - 2 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1-1

������ ��������� ������ ��������� ������������

02:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี รอ ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก

������ ��������� ������ ��������� ������������ 10/12/2565

������ ��������� ������ ��������� ������������ Egypt Premier League
������ ��������� ������ ��������� ������������ ENG UD1
������ ��������� ������ ��������� ������������ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
������ ��������� ������ ��������� ������������ ISR U19
������ ��������� ������ ��������� ������������ Tipsport คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
������ ��������� ������ ��������� ������������ กระชับมิตร
������ ��������� ������ ��������� ������������ กระชับมิตร คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
������ ��������� ������ ��������� ������������ กัวเตมา ลาลีกา
������ ��������� ������ ��������� ������������ คอสตาริกา คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ ซานมารีโนลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
������ ��������� ������ ��������� ������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ
������ ��������� ������ ��������� ������������ ซูเปอร์ลีก จีน
������ ��������� ������ ��������� ������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������� ������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
������ ��������� ������ ��������� ������������ ตุรกี 2 Ligi A
������ ��������� ������ ��������� ������������ ไทย ดิวิชั่น 1
������ ��������� ������ ��������� ������������ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
������ ��������� ������ ��������� ������������ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
������ ��������� ������ ��������� ������������ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ โปรตุเกส ลีก คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ ฝรั่งเศส Championnat Amateur
������ ��������� ������ ��������� ������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
������ ��������� ������ ��������� ������������ ฝรั่งเศส ลีก3
������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟุตบอลโลก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
������ ��������� ������ ��������� ������������ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������ ��������� ������ ��������� ������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������ ��������� ������ ��������� ������������ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
������ ��������� ������ ��������� ������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
������ ��������� ������ ��������� ������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
������ ��������� ������ ��������� ������������ ลิเบียพรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ เลบานอน ลิก
������ ��������� ������ ��������� ������������ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ ออสเตรเลีย ลิก เอ
������ ��������� ������ ��������� ������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
������ ��������� ������ ��������� ������������ อังกฤษ U21 ลีกคัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
������ ��������� ������ ��������� ������������ อาเซอร์ไบจัน คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ อินเดียซูเปอร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
������ ��������� ������ ��������� ������������ อิรัก ลิก
������ ��������� ������ ��������� ������������ อิสราเอล C ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ อิสราเอลลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ แอฟริกันคัพเยาวชน U17
������ ��������� ������ ��������� ������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
������ ��������� ������ ��������� ������������ แอลจีเรีย คัพ
������ ��������� ������ ��������� ������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
������ ��������� ������ ��������� ������������ โอมาน ลีก
������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
������ ��������� ������ ��������� ������������ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง


������ ��������� ������ ��������� ������������Egypt Premier League, ENG UD1, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, ISR U19, Tipsport คัพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัวเตมา ลาลีกา, คอสตาริกา คัพ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ไทย ดิวิชั่น 1, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , โปรตุเกส ลีก คัพ, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตบอลโลก, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เลบานอน ลิก, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U21 ลีกคัพ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาเซอร์ไบจัน คัพ, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, แอฟริกันคัพเยาวชน U17, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย คัพ, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง,