บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������ ������ ��������� ��������� ������������ 01/10/2566

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

21:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1 - 0 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-0
02:00 ซาน ลอเรนโซ่ 1 - 1 ซีเอ ฮูราแคน 0-0
02:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1 - 0 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ 0-0
05:00 ราซิ่ง คลับ 0 - 2 อินดิเพนเดนเต้ 0-1
42วินาที บานฟิลด์ 1 - 0 ลานุส -

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2-0
22:00 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0 - 4 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-3
22:00 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0 - 0 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 ฟลาเมงโก 1 - 0 บาเฮีย บีเอ 0-0
02:00 ฟอร์ตาเลซ่า 1 - 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0
04:30 เซาเปาโล 2 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2-1
04:30 คุยอาบา 3 - 0 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-0
53 วินาที อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0 - 0 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:00 เคเอเอส ยูเปน 1 - 3 อันเดอร์เลชท์ 1-1
23:15 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 - 2 สตองดาร์ด ลีแอช 0-1
01:45 เมเชเลน 0 - 0 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 2 คราโคเวีย คราคอฟ 0-2
22:30 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2 - 2 รุช ซอร์ซอฟ 2-0
01:00 วอร์ต้า พอซแนน 0 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

20:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0 - 2 มิดทิลแลนด์ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 โคโลญจน์ 0 - 2 สตุ๊ตการ์ต 0-0
20:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 1 - 0 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-0
20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0 - 3 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0-1
20:30 โวล์ฟสบวร์ก 2 - 0 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
20:40 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1 - 3 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-3
23:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 2 - 2 บาเยิร์น มิวนิค 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:00 ฮันโนเวอร์ 96 2 - 0 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-0
18:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0-0
18:00 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0 - 2 โฮลสไตน์ คีล 0-2
01:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1 - 2 ซังค์ เพาลี 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

16:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 3 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3-1
18:15 โลโคโมทีฟ มอสโก 1 - 0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
20:30 รูบิน คาซาน 0 - 2 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-1
22:59 ซีเอสเคเอ มอสโก 1 - 0 บัลติก้า 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 0 - 0 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-0
02:00 โมนาโก 3 - 2 โอลิมปิก มาร์กเซย 2-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ทรัวส์ 0 - 1 แซงต์ เอเตียน 0-0
00:00 อองเช่ร์ 2 - 0 อูแอส กงการ์กโน่ 0-0
00:00 ก็อง 0 - 1 แก็งก็อง 0-0
00:00 เกรอน็อบล์ 2 - 0 บอร์กโดซ์ 1-0
00:00 ปัว เอฟซี 1 - 0 อาเมียงส์ 1-0
00:00 เอเจ โอแซร์ 3 - 1 โรเดซ อเวรอน 1-0
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0 - 1 เกววีลย์ อูแอส 0-0
00:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 - 0 วาล็องเซียนส์ 0-0
00:00 อานซี 2 - 2 ปารีส เอฟซี 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เค-ลีก

12:00 ซูวอน ซิตี้ 1 - 1 เอฟซี โซล 0-0
12:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 0 - 0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0
14:30 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 3 แดกู เอฟซี 1-2
17:00 อินชอนยูไนเต็ด 2 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 3 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-0
23:45 อูเทร็คท์ 0 - 2 อัลเมเร่ ซิตี้ 0-0
23:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 3 - 1 โวเลนดัม 1-0
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ 2 - 3 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1-2
02:00 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1 - 0 เอสซี ฮีเรนวีน 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

73 วินาที โคลัมบัส ครูว์ 1 - 1 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-0
79 วินาที นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0 - 1 ชิคาโก ไฟร์ 0-0
78 วินาที โตรอนโต้ เอฟซี 2 - 3 เอฟซี ซินซินเนติ 2-2
79 วินาที ออร์แลนโด ซิตี้ 3 - 0 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0
40วินาที อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0 - 0 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี -
35วินาที ฮุสตัน ไดนาโม 0 - 0 เอฟซี ดัลลัส -
35วินาที แนชวิลล์ เอฟซี 0 - 0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ -
36วินาที มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ -

������������ ������ ��������� ��������� ������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

20:00 สตาเบ็ค 0 - 1 ทรอมโซ่ ไอแอล 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 วิเซล่า 2 - 3 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-2
00:00 เบาวิสต้า เอฟซี 2 - 2 ฟามาลิเคา 1-1
02:30 เอสซี เฟยเรนเซ่ 2 - 3 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

11:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 2 คาชิว่า เรย์โซล 0-2
13:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0 - 0 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-0
16:00 เซเรโซ โอซาก้า 0 - 2 โชนัน เบลมาเร่ 0-0
17:00 สากัน โตสู 3 - 2 เกียวโต แซงก้า 1-1
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 3 - 1 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เยอร์การ์เด้น 1 - 0 ฮาล์มสตัด 0-0
22:30 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1 - 0 คัลมาร์ 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 เซอร์เวตต์ 2 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท 0-1
22:59 วินเตอร์ทูร์ 2 - 3 ลูกาโน 0-1
01:30 กราสฮ็อปเปอร์ 0 - 1 ยัง บอยส์ 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:30 มาเธอร์เวลล์ 1 - 2 เซลติก 0-0
21:00 คิลมาร์น็อค 1 - 1 เซนต์ เมียร์เรน 1-1
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1 - 3 อเบอร์ดีน 0-1
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน 1 - 1 ลิฟวิงสตัน 1-0
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 0 - 0 ดันดี 0-0
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 0 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 ชีวาสสปอร์ 0 - 0 ฮาเตย์สปอร์ 0-0
20:00 อิสตันบูลสปอร์ 1 - 2 อันตัลยาสปอร์ 1-0
20:00 แทร็บซอนสปอร์ 2 - 1 เพนดิคสปอร์ 2-1
22:59 กาลาตาซาราย 2 - 1 อันคารากูคู 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลาลีกา สเปน

19:00 เกตาเฟ่ 0 - 0 บียาร์เรอัล 0-0
21:15 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 - 2 มายอร์ก้า 1-1
23:30 คิโรน่า 0 - 3 เรอัล มาดริด 0-2
02:00 เรอัล โซเซียดาด 3 - 0 แอธเลติก บิลเบา 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สเปน ลาลีกา 2

21:15 เออิบาร์ 3 - 0 เตเนริเฟ่ 0-0
23:30 เอลเช่ 0 - 0 เลบานเต้ 0-0
02:00 บียาร์เรอัล บี 2 - 2 เอดี อัลคอร์ค่อน 1-2
02:00 อัลบาเซเต้ 3 - 1 อันดอร์ราซีเอฟ 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 เลชเช่ 0 - 4 นาโปลี 0-1
22:59 เอซี มิลาน 2 - 0 ลาซิโอ 0-0
01:45 ซาแลร์นิตาน่า 0 - 4 อินเตอร์ มิลาน 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 บาร์โรว์ 3 - 2 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-0
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 5 - 4 น็อตต์สเคาน์ตี้ 3-1
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1 - 2 มอร์แคมบ์ 0-1
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 1 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-1
21:00 สวินดอน ทาวน์ 2 - 1 กริมสบี้ ทาวน์ 1-0
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 3 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-2
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 3 วอลซอลล์ 1-2
21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 3 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-0
21:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-1
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2 - 1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2-1
21:00 เร็กซ์แฮม 3 - 3 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-2
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 4 - 1 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 แอสตัน วิลล่า 6 - 1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 3-0
21:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0 - 4 อาร์เซน่อล 0-2
21:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 2 - 0 เบิร์นลี่ย์ 1-0
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน 2 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 เอฟเวอร์ตัน 1 - 2 ลูตัน ทาวน์ 1-2
21:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 1 คริสตัล พาเลซ 0-1
21:00 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 2 - 0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2-0
23:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 2 - 1 ลิเวอร์พูล 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 เซาแธมป์ตัน 3 - 1 ลีดส์ ยูไนเต็ด 3-0
21:00 บริสตอล ซิตี้ 2 - 3 สโต๊ค ซิตี้ 2-1
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 0-0
21:00 มิลล์วอลล์ 0 - 3 สวอนซี ซิตี้ 0-1
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 4 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-2
21:00 วัดฟอร์ด 2 - 3 มิดเดิลสโบรห์ 1-2
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2 - 0 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ 1 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-1
21:00 นอริช ซิตี้ 2 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 3 โคเวนทรี ซิตี้ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลีกวัน อังกฤษ

21:00 บาร์นสลีย์ 0 - 1 แบล็คพูล 0-1
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-1
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 2 - 0 เชลแน่ม ทาวน์ 2-0
21:00 พอร์ทเวล 0 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-1
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
21:00 วีแกน แอธเลติก 1 - 2 พอร์ทสมัธ 1-2
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0 - 0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0
21:00 เร้ดดิ้ง 0 - 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0-0
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 1 - 3 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อิตาลี เซเรีย บี

19:00 โมเดน่า 1 - 3 เอซี เวนิช 0-0
19:00 ปิซ่า 1 - 2 โคเซนซ่า 1914 0-1
19:00 เฟอรัลพิซาโล 1 - 2 สเปเซีย 0-2
19:00 เบรสชา 1 - 1 อัสโคลี่ 0-1
21:15 แตร์นาน่า 3 - 0 เรจเจียนา 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 ปักกิ่ง กั๋วอัน 2 - 0 ต้าเหลียน โปร 0-0
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 3 - 0 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 1-0
18:35 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 1 - 0 ชิงเต่า จงเนิ่ง 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

18:30 ลีค ทาวน์ 2 - 0 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-0
19:00 ดาร์ลิงตัน 1 - 2 สการ์โบโรห์ 0-1
21:00 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ รอ บาร์ตัน โรเวอร์
21:00 บลายท์ สปราตันส์ รอ วอคโซป ทาวน์
21:00 เบรนทรี ทาวน์ 3 - 2 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-0
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี รอ นานท์วิช ทาวน์
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 2 - 1 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-1
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก รอ เฮอรินจี โบโรห์
21:00 ฮาเลโซเวนทาวน์ รอ เอนฟิลด์ ทาวน์
21:00 ฮิทชิน ทาวน์ 0 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-0
21:00 ไฮด์ เอฟซี 0 - 2 มาร์รีน 0-1
21:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0 - 0 นีดแฮมมาร์เก็ต 0-0
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0 - 0 สลอค ทาวน์ 0-0
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด รอ ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
21:00 ไวท์บี้ ทาว์น รอ มอร์เพธ ทาวน์
21:00 วอร์ทติ้ง 2 - 1 ไวท์ฮอว์ก 0-1
21:00 อเวเลย์ รอ เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1 - 0 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0
21:00 แบรคเนล์ล ทาวน์ 3 - 1 พูล ทาวน์ 1-1
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ รอ เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด 2 - 0 มาร์เกต 1-0
21:00 โคลวิลล์ ทาวน์ 0 - 2 แทมเวิร์ธ 0-0
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ เคมบริดจ์ ซิตี้
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ แอชตัน ยูไนเต็ด
21:00 เลเวส รอ แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
21:00 รูเชล โอลิมปิค 0 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-1
21:00 สตัวร์บริดจ์ รอ ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
21:00 เวย์เม้าท์ 1 - 2 บาธ ซิตี้ 0-1
21:00 เยโอวิล ทาวน์ รอ ดิดค็อต ทาวน์

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

21:45 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2 - 0 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-0
23:30 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 5 - 1 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 3-1
23:45 ฮาโปเอล ไฮฟา 1 - 2 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 1-2
23:45 แอชดอด เอ็มเอส 0 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 3 - 0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1 - 2 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-1
22:59 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0 - 0 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สโลวีเนีย ลิกา 2

20:30 บิสทริกา 1 - 0 ทาบอร์เซซานา 0-0
20:30 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0 - 2 ทริงลาฟ คราน 0-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1 - 0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-0
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2 - 0 สคีด ออสโล 1-0
20:00 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 3 ซองน์ดาล 1-2
20:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0 - 2 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:30 ยูทีเอ อารัด 0 - 0 ซีเอส โวลุนทารี 0-0
01:30 ฟารูล คอนสแตนต้า 2 - 1 เซ็บซี่ 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 ซอนเดอร์ไจสกี 4 - 0 บี 93 โคเปนเฮเกน 3-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1 - 2 เอสซี เบรเกนซ์ 1-2
19:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 1 - 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0 - 3 คูคาริคกิ สตานคอม 0-2
23:05 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1 - 0 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0
00:00 มัลโดส ลูการ์นี 1 - 1 บัซคา โทโพลา 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ตุรกี 2 Ligi A

20:00 กิริซันสปอร์ 0 - 0 อัลเตย์สปอร์ 0-0
22:59 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 1 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 โบเตฟ วราตซา 1 - 2 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1-1
00:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 4 - 1 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������

22:59 เทรนซิน 1 - 0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-0
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0 - 0 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 วาร์เท็กซ์ 1 - 0 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1-0
00:15 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 0 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0 - 3 แกลร์นาร์ฟอน 0-2
20:30 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1 - 0 บาลา ทาวน์ 0-0
20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 3 - 0 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0-0
23:15 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 4 - 2 เพนนี่บอนท์เอฟซี 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลีกา 1 ฮังการี

19:30 ปาคซิ เซ 2 - 1 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-1
22:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1 - 6 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-2
00:30 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 2 อูจเปสต์ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

20:00 เบามิต ยาโบลเนค 2 - 0 สโลวัคโก้ 2-0
20:00 ฟาสตาฟ ซลิน 1 - 1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-1
20:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 5 - 2 สโลวาน ลิเบอเรช 3-1
20:00 ซิกม่า โอโลมุช 0 - 3 บานิค ออสตราว่า 0-2
22:59 สปาร์ตาปราก 2 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00 เบียรส์ชอทวิลริค 1 - 1 ออสเทนเด้ 0-1
01:00 ฟราน โบเรียนส์ 0 - 2 เซอแร็ง ยูไนเต็ด 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 1 - 2 ครูซ อาซูล 0-0
10:20 คลับ ตีฮัวนา 5 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ 1-1
06:00 ปาชูก้า 1 - 1 เนกาซ่า 1-1
34วินาที คลับ อเมริกา 0 - 0 พูมาส ยูนัม -
10วินาที โมนาร์คัส โมเรเลีย 0 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล -

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อิตาลี C1A

23:30 คาร์ราเรเซ่ 2 - 0 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-0
23:30 เทรนโต้ 0 - 3 ปาโดวา 0-2
23:30 เจียน่า เออมินิโอ 0 - 1 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 0-0
01:45 อาเรสโซ่ 1 - 1 ปอนเทเดร่า 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 0 - 2 วอคกิ้ง 0-1
21:00 บรอมลีย์ 3 - 1 เกทส์เฮด 0-0
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 2 - 3 อีสต์ไลก์ 0-1
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1 - 2 บาร์เน็ต 0-2
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 1 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-1
21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 3 - 2 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-1
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 3 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 2-1
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0 - 2 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-0
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 1 เชสเตอร์ฟิลด์ 1-0
21:00 โรชเดล 2 - 2 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 2-1
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 2 - 2 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-0
23:30 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 2 อัลทริงแคม 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 1 - 2 เรธโรเวอร์ส 0-2
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 0 - 1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 อาร์บรอท 2 - 3 อินเวอร์เนสส์ 0-2
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด 4 - 1 ควีนส์ ปาร์ค 1-1
21:00 แพททริค ทริสเทล 3 - 0 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ฟัลเคิร์ก 3 - 2 มอนโทรส 0-0
21:00 อัลลัว แอทเลติค 1 - 1 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0-0
23:30 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 2 - 2 โคฟ เรนเจอร์ 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 1 - 1 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1-0
21:00 สปาร์ตันส์ 2 - 2 บอนนี่ริกก์โรส 0-1
21:00 ดัมบาร์ตัน 3 - 1 สแตรนแรร์ 2-1
21:00 ปีเตอร์เฮด 6 - 0 เอลจิน ซิตี้ 2-0
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 2 - 2 ไคลด์ 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1 - 1 ซานตาคลารา 1-0
20:00 มาริติโม่ 1 - 2 ซีดี มาฟรา 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เออีเค ลาร์นาคา 1 - 1 เนีย ซาลามิส 1-1
22:59 อาริส ลิมาสซอล 0 - 1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-1
22:59 คาร์มิโอทิสซ่า 0 - 0 โอแทลลอส อเทียนัว 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0 - 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 6 - 1 นิวรี่ ซิตี้ 4-0
21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 2 - 1 เกล็นโตรัน 0-1
21:00 โคเลอไรน์ 0 - 4 ครูซาเดอร์ 0-1
23:30 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0 - 4 ลาร์นเอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:00 ดิโอโกรัส 2 - 1 อีกาเลโอเอเธนส์ 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

01:00 เอเอสโอ ชเลฟ 1 - 0 ซีเอส กงส์ต็องตีน 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

20:00 สวีเดน(ยู 17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)
20:00 โปแลนด์(ยู 17) รอ มอลโดว่า(ยู17)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 3 - 1 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 2-0
00:00 เอฟเค ออดา ริกา 0 - 1 ริก้า เอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 ซูดูว่า 0 - 2 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-1
21:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 0 - 0 ดีซัวกาส เทลเซีย 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 3 - 0 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 2-0
18:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 0 - 1 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-0
21:00 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 1 - 0 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-0
21:00 ลุนด์ บีเค 1 - 1 แอตวิดาเบิร์ก 1-0
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 2 - 0 ไอเค ออเดวอร์ด 1-0
21:00 เทบีย์ไอเอส 1 - 0 คาร์ลสเตด บีเค 1-0
21:00 ลุงสกิล 1 - 0 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-0
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1 - 1 ทอร์น ไอเอฟ 0-1
22:59 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 3 - 0 ไอเอฟ ซิลเวีย 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปแลนด์ ลิกา 2

20:00 เมียดิซ เลกนิก้า 1 - 1 โครบริ โกลกูฟว์ 0-1
22:30 ออดราออปอเล 1 - 0 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-0
01:00 สเตล รุสซ์โซว 2 - 1 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟินแลนด์ คัพ

20:00 ฮอนก้าเอสพู(N) 1 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 1-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0 - 3 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 0-0
22:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1 - 1 บาเต้ โบริซอฟ 1-1
00:00 ดินาโม มินส์ค 2 - 1 เอฟซี โกเมล 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 อัล-ฮิลาล รอ พรีเมโร่ เด อกอสโต้
21:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา รอ ยูดี ซองโก้
22:59 ยัง แอฟริกันส์ รอ อัล เมอร์รีคห์
01:30 เฟร์ ราเบท(N) 1 - 2 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เซียนเซียโน่ 2 - 0 แอทเลติโก้ กรัว 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สโลวีเนีย ลิกา 1

01:15 เอ็นเค มูรา 05 0 - 2 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1 - 1 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-0
06:10 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 3 - 0 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-0
48 วินาที อากีลาส โดราดาส 0 - 0 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0
08:20 เดปอร์ติโว เปไรร่า รอ อเมริกา เด กาลี

������������ ������ ��������� ��������� ������������ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

22:59 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 1 - 1 อัลฮิลาล 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 ฮอลเบค 2 - 0 เวการ์ 1-0
18:00 วอนลอส 1 - 1 วีเอสเค อาร์ฮุส 1-0
19:00 นาสบี้ 1 - 2 โฮลสเตโบร บีเค 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 เวกัลตา เซนได 1 - 0 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-0
11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 2 - 0 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2 - 1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1-1
16:00 โออิตะ ตรินิต้า 0 - 1 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 2 - 1 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-1
21:00 โอปาว่า 2 - 1 เบอโน่ 1-1
21:00 เอสเค ลิเซน 0 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซาอุดีอาระเบียลีก

19:00 แอ๊บฮา 0 - 1 อัล ลิยาช 0-0
22:00 อัล ฟาร์ท 5 - 1 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 1-1
01:00 อัล อาห์ลี 0 - 0 อัล อิตติฟาค 0-0
01:00 อัล คาลีจ 0 - 2 อัล ดาฮัม 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 3 บักซ์ตัน เอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 ทรูโร ซิตี้ 0 - 2 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-1
21:00 ทอนตัน ทาวน์ 2 - 1 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:20 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 3 - 1 อัลบาเตห์ 1-1
22:59 กอร์ ฟัคเค่น 3 - 3 อัล วาเซิ่ล 0-3

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 1 - 0 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 0 - 1 เคดะห์ 0-1
20:00 พีบี ปาหัง 3 - 2 กูชิง เอฟเค 2-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������ คูเวต ลีก

22:05 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0 - 3 อัล คาดเซีย 0-0
01:00 อัล นาสเซอร์ 4 - 0 อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1 - 3 บีคอนส์ฟิลด์ 1-2
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 1 - 1 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-1
21:00 เฮนดอน 2 - 0 บาซิงสโตค ทาวน์ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 โบรร่า เรนเจอร์ส รอ เดเวรอนเวล
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
21:00 คีธ รอ ธนาคาร โอ ดี
21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ เนิร์น เคาน์ตี้
21:00 ฟอร์เรส รอ เฟรเซอร์เบิร์ก
21:00 อินเวอร์รูเรีย รอ รอทส์
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี รอ เบรซิน ซิตี้

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ รอ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
01:45 เอฟเค ซาราเยโว 2 - 0 เอฟเคสวิเจซด้า 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:00 ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 0 - 3 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เซเรีย บี บราซิล

01:30 ยูเวนตูเด้ 1 - 0 คริคูม่า 0-0
03:00 อิทัวโน่ เอสพี 1 - 1 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-1
03:00 กัวรานี่ เอสพี 2 - 1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-1
04:00 เอบีซี อาร์เอ็น 2 - 0 ปอนเต เปรตา 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

22:59 ไอเอฟ เวสตรี 0 - 0 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 ซีเอส เปโตรคุบ 3 - 2 ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท 3-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1 - 0 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-0
02:30 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 2 - 1 โมนาคัส เอสซี 1-1
02:30 อัลกอสตูร่า เอฟซี 1 - 2 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-2
02:30 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0 - 0 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 0-0
02:30 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1 - 0 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-0
02:30 ซาโมร่า บารินาส 0 - 2 การาโบโบ เอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1 - 0 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ Asian Games football Women

14:00 จีน-ไต้หวัน (ญ)(N) 1 - 1 อุสเบกิสทาน(ญ) 0-0
15:30 เกาหลีใต้(ญ)(N) 1 - 4 เกาหลีเหนือ(ญ) 1-1
18:30 ญี่ปุ่น(ญ)(N) 8 - 1 ฟิลิปปินส์ (ญ) 1-0
19:00 จีน(ญ) 4 - 0 ไทย(ญ) 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:30 คอนอูมโบ ยูนิโด 1 - 3 นูเบลนเซ่ 0-0
01:00 ซีดี เมกาเลนซ์ 1 - 4 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-1
03:30 ฮัวชิปาโต้ 1 - 0 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1-0
06:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 2 - 2 คูริโก้ ยูนิโด 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

22:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1 - 0 นูเอว่า ชิคาโก้ 0-0
23:30 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 1 - 0 ออล บอยส์ 0-0
01:30 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 0 - 1 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0-0
02:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 3 - 1 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 2-1
02:30 ซานมาร์ติน ซานฮวน 3 - 2 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 3-2
04:00 ปาโตรนาโต ปารานา 1 - 0 ซาน เทลโม่ 1-0
05:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1 - 2 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สโลวาเกีย 3.Liga

20:30 พาริซอน บาดิจอฟ 5 - 1 โอเดว่า ลิปานี่ 1-1
20:30 โนวี่เมสโต 2 - 6 เอสเคเอฟซีเรด 1-3

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

18:30 แก็งก็อง (ญ) 0 - 0 แร็งส์(ญ) 0-0
20:00 ดีฌง(ญ) 3 - 3 ลีล(ญ) 1-0
20:00 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) 1 - 1 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 1-0
20:00 บอร์กโดซ์ (ญ) 1 - 1 เลอ อาฟร์(ญ) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

17:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 6 - 0 เนิร์นแบร์ก(ญ) 3-0
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1 - 3 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ USL ดิวิชั่น 1

06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 3 - 0 ดีทรอยต์ ซิตี้ 1-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 3 - 2 ทัลซ่า รัฟเนค 2-1
06:00 ไมอามี่เอฟซี 2 - 0 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 0-0
48 วินาที เมมฟิส 901 1 - 1 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 1-0
46 วินาที โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 0 - 0 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0-0
8วินาที นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0 - 0 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี -
08:30 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี รอ ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

13:30 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 2 - 1 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 2-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

19:00 วาลเด้ (ญ) รอ เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)
19:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) รอ ซันดบี้บีเค(ญ)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

18:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 2 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 0-1
20:00 อัคโตเบ 2 - 0 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 เอฟเค แวน 0 - 2 เอฟซี โนอาห์ 0-0
22:00 ชีรัค 0 - 0 เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

20:00 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 0 - 0 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 0-0
22:30 เคยูพีเอส (ญ) รอ พีเค-35 วานต้า (ญ)
22:30 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) รอ วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
17:00 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) รอ อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
20:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) รอ โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

57 วินาที ซานโตส เด กัวปิเลส 0 - 1 พันตาเรนนัส 0-1
09:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน รอ เฮเรดิอาโน

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ

21:45 วาเลเรนก้า (ญ) 2 - 2 ลิน (ญ) 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

58 วินาที มูนิซิพาล ลิเมโน่ 1 - 0 ซานต้า เทคล่า 0-0
11วินาที เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน 0 - 0 ซีดี ฟาส -

������������ ������ ��������� ��������� ������������ มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0 - 1 บีร์คีร์คารา เอฟซี 0-0
22:15 วัลเล็ตตา เอฟซี 1 - 1 มอลตาเอฟซี 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 1 - 1 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0-1
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 2 - 1 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-0
21:00 คิงสโตเนียน 3 - 0 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

19:00 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 1 - 2 ซโวลเล่ (ญ) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

22:30 อาร์เออีซี มงส์(ญ) รอ เอนด์ราต อาลาส (ญ)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฮอนดูรัส ลีกา

57 วินาที เรอัลโซเซียดัดโทเคา 1 - 0 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 1-0
09:00 ซีดี วิด้า รอ มาราธอน

������������ ������ ��������� ��������� ������������ กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 4 - 2 ซีดี ซากาปา 0-1
50 วินาที แอนติกา จีเอฟซี 1 - 0 กัวสตาโตยา 1-0
09:00 ซีดี มาลากาเตโก รอ คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

03:00 โบลิวาร์ รอ นาซิอองนาล โปโตซี
03:00 รอยัล พารี่ เอฟซี รอ ออโรร่า
03:00 เดอะ สตรองเกสต์ รอ บลูมมิ่ง
03:00 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ รอ ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:30 ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 - 2 เดลฟินเอสซี 0-2
06:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 2 - 1 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

03:30 ดิปอรเต่ส เตมูโก 2 - 1 โคเบรลัว 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 ตูราน โตวูซ 0 - 1 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-0
21:00 ซาบาลี 2 - 2 ซาบาห์ เอฟเค 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 อตาลันต้า (เยาวชน) รอ ซัสเซาโล่(เยาวชน)
16:00 เจนัว(เยาวชน) 1 - 2 ลาซิโอ(เยาวชน) 1-1
16:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) รอ เวโรน่า (เยาวชน)
18:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1 - 1 เอซี มิลาน(เยาวชน) 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมันลีกา 3

19:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0 - 0 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-0
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1 - 0 เอสซี เวิร์ล 1-0
19:00 อิงโกลสตัดท์ 4 - 0 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2-0
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 3 - 1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-1
19:00 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 3 - 3 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-2
21:30 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2 - 2 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 การท่าเรือ เอฟซี 6 - 1 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2-1
19:00 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 3 - 1 ตราด เอฟซี 0-0
20:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 - 3 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 0-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1 - 2 สลาเวีย ปราก 2 1-1
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 1 - 1 เอสเค ซาปี้ 0-1
16:00 เทปลิซ บี 1 - 3 ปาร์ดูบีค บี 0-1
20:00 ฟรีเดค-มิสตัค รอ ฮลูชิน
20:00 เออเฮิสกี้ บรอด รอ บลานส์โค
21:00 สโลวาน เวลวารี่ 2 - 0 อัสติ นาดลาเบม 1-0
22:59 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1 - 2 แอดมิร่า ปราฮา 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 0 - 3 มัตล็อค ทาวน์ 0-2
21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 0 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 3-0
21:00 อีกส์สตัน เอฟซี 1 - 0 แบมเบอร์ ไบร์ท 0-0
21:00 เวิร์คคิงตัน 2 - 1 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-0
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0 - 0 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

20:30 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 3 - 0 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฮ่องกง ซีเนี่ยร์ ชาแลน ชิลด์

14:00 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 5 - 1 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:30 อัล ด๊าฟร่า 2 - 1 ดูบา อัลฮัสซัน 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อาดส์ เอฟซี 1 - 2 พอร์ทาดาวน์ 0-1
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 1 - 2 ดันเดลา เอฟซี 0-0
21:00 นิววิงตัน รอ บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
21:00 เดิร์กวิว เอฟซี รอ บังกอร์

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:30 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) รอ อัล-จีล(เยาวชน)
19:35 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) รอ อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)
19:40 อัล-ทาวอน(เยาวชน) รอ อัล-ฮิลาล(เยาวชน)
20:00 อุฮุด(เยาวชน) รอ อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)
22:50 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 2 - 1 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:30 คิซิลคัม ซารัชโชน 4 - 2 ซอกเดียน่า จิซาค 2-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เช็ก U19 ลีก

16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 4 - 0 สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) 1-0
16:00 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 0 - 1 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 0-1
17:00 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 3 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 3-0
18:15 สโลวัคโก้ (ยู 19) 2 - 1 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 1-1
19:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 2 - 3 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 ฮอร์เซนส์(ยู19) รอ เอสเบิร์ก (ยู 19)
17:30 บรอนด์บี้ (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) รอ ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) รอ แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)
18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) รอ เวเจิล (ยู 19)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 เอเอสเอ็ม ออราน 4 - 0 อาร์ซี อาร์บา 2-0
21:00 จีซี มาสคาร่า 2 - 1 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:30 เนวา เทอร์โนพิล 0 - 1 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

01:30 ยูอี ซานต้า โคโลม่า(N) 2 - 1 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฮังการี U19 A ลีก

15:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2 - 3 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 2-2
18:30 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) รอ ปาคซิ เซ ยู 19

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1 - 1 ซาคาชิสพาส 0-1
01:30 วิลลา ซาน คาร์ลอส 1 - 2 ซีเอ ซาน มิเกล 0-0
01:30 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 2 - 0 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) รอ พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 2 - 1 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อาเบีย วอร์ริเออร์ส 1 - 0 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 0-0
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 2 - 2 โลบี สตาร์ส 0-2
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 ควาร่า ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 1 - 0 เคโน พิลเลร์ส 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:30 ยูดี ทามาราเซเต้ 1 - 3 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-1
21:00 ยูซีดี บูร์ลาเดส รอ อเลสเวส
21:00 แอตเลติโก้ เมลีลา รอ ซีดี รินกอน
21:30 ซีดีเบติ โอนัค รอ เปน่า สปอร์ต
21:30 ซีดี ลากุล โอแนค รอ เอสซีดี ดูรานโก้
21:30 ปาเซ เคอี รอ เอสดี ดิวส์โต
22:00 คอนดัล ซีเอฟ 2 - 0 อูรากา 0-0
22:00 บียารัลโบ CF 0 - 1 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 0-0
22:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 2 - 1 ซีดี ทุยล่าร์ 0-0
22:00 อัลบาเซเต้ 2 2 - 3 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 1-1
22:00 ซีดี กัวร์นิโซ 1 - 0 ยูดี ซามาโน 0-0
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส 0 - 0 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 0-0
22:30 ซีดี มานาคอร์ 1 - 0 ซานตันยี 0-0
22:59 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 2 - 1 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1-0
22:59 ยูดี คอเยเรนเซ่ 1 - 0 ซีอี เมร์คาดัล 1-0
22:59 เอฟซี วิลาฟรานกา 1 - 2 กิโรน่า บี 0-0
23:30 คอนสตานเซีย 3 - 0 ซีอี เฟลานิทซ์ 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:00 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล รอ เรซซิ่ง คาซาบลานก้า

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลเยียม U21

21:30 คอร์ตจิค (ยู 21) 2 - 1 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 ฟกูรายูไนเต็ด 0 - 4 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 0-3
20:00 ลิจา แอทเลติก 0 - 0 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ รอ เรอัล ซัคเซส
20:00 อิสกร้า สตาลี่ รอ โดรเชีย
20:00 ซาซาน กากาอูซ เยริ รอ ซีเอฟ กาเกาเซีย

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:00 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)
20:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) รอ เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)
20:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
20:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) รอ เวเจิล(ยู 17)
20:15 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) รอ ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ SVK U19 A

16:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 2 - 1 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1-0
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 1 - 1 เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) 0-1
16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 1 - 3 เทรนซีน (ยู 19) 0-2
16:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 3 - 2 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลารุสลีกา Pershaya

20:00 เอฟเค วิเท็บส์ค รอ เอฟซี สโลนิม 2017
21:00 เอฟเค ออร์ชา รอ เอฟซี โมโลเดชโน

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 1 - 1 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 1-0
21:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) 3 - 1 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 1-1
22:00 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 1 - 3 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 เชียงใหม่ เอฟซี 6 - 1 กระบี่ เอฟซี 1-1
18:30 นครราชสีมา เอฟซี 0 - 0 ระยอง เอฟซี 0-0
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 ลำปาง เอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 อรารัต เยเรวาน 2 รอ พิวนิค บี

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

17:00 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส รอ โกรบินา

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

19:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา รอ มาร์ตินเลเดสมา

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

19:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1 - 1 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 1-0
19:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) รอ วาปรุส แปร์นู(ญ)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 อลันยาสปอร์(ยู 19) 0 - 2 ชีวาสสปอร์(ยู19) 0-1
16:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 4 - 1 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 3-0
16:00 กัซเทป (ยู 19) 2 - 1 เดนิซลิสปอร์(ยู19) 0-1
16:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 1 - 1 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1-0
16:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 4 - 0 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 2-0
17:00 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 3 - 0 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 0-0
19:30 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 2 - 0 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สโลวีเนีย U19

22:59 เอ็นเค ครึคา (ยู 19) 0 - 2 เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ จอร์เจีย ดิวิชั่น

22:00 เอฟซี โคลเคติ โปติ 1 - 0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:00 พีเอสไอเอส เซมารัง 2 - 1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 2-0
15:00 อเรม่า มาลัง 2 - 1 พีเอสเอส สเลมัน 1-0
19:00 เปอร์ซิค เคดีรี่ 2 - 0 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 2-0
19:00 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 2 - 2 เปรซียา จาการ์ตา 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 2 - 0 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 1-0
17:45 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 4 - 0 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 4-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน รอ ชูตัน กูซาร์

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

15วินาที คอร์ตูลัว 0 - 0 เรอัล คาร์ทาเกน่า -
15วินาที เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0 - 0 เวลเลดูปา เอฟซี -
03:30 แอตเลติโก้ เอฟซี 0 - 0 ลาเนรอส เอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 1 - 5 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 0-3
17:00 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 1 - 2 เออิบาร์ (ญ) 0-1
17:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 1 - 1 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 3 - 2 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 2-0
19:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ)
21:00 สโลวัคโก้ (ญ) 2 - 2 บานิค ออสตราว่า(ญ) 2-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ Qatar League Division 2

22:00 อัล บิดด้า เอสซี 1 - 0 อัล คูไรติอัต 0-0
22:00 อัล เมไซเมีย 3 - 1 อัล ไซลีย่า 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

19:30 อินเตอร์ มิลาน(ญ) รอ ฟิออเรนติน่า (ญ)
20:00 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 4 - 1 โคโม 2000(ญ) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อินโดนีเซีย Div.1

19:00 เปอร์ซิจับ เจพารา 0 - 0 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 0-0
20:30 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 1 - 0 คาโร ยูไนเต็ด 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 เอฟเค โนวาชี รอ เอฟเค โอโซโกโว
19:00 เอฟเค โคซุส รอ เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
19:00 คาเมนิคา-ซาซ่า รอ โปเบด้า

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก

18:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) 2 - 5 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 2-2
19:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) รอ เชลซี(ยู21)
19:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) 2 - 2 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) 2-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ บัลแกเรีย B PFG

22:00 สปาร์ตัก วาร์นา รอ สตรัมส์ก้า สลาวา

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เค ลีก ชาเลน

11:30 เอฟซี อันยาง 1 - 1 ซองนัม เอฟซี 0-1
14:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1 - 1 กิมโป เอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

21:00 ลินลิธโกว์ โรส 1 - 1 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

12:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 2 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
16:30 เอฟซี เรียวเคียว 2 - 2 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-0
17:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 1 - 2 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ บราซิลเลียร์

02:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 2 - 0 บัสควอ เอฟซี 0-0
05:00 โบตาโฟโก้ พีบี 1 - 2 โวลตา เรดอนดา 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:30 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0 - 0 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0
22:59 โปโลเนีย ไบตอม รอ โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์
22:59 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0 - 0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ BRA SPC

01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0 - 1 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ กระชับมิตร

21:00 บอตสวานา รอ ซิมบับเว
00:30 เลบานอน(ญ) รอ ภูฏาน ( ญ )

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:30 อีสต์ เบงกอล 2 - 1 ไฮเดอราบัด 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 3 - 1 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 1-1
00:00 เควี เมเชเลน(ญ) 0 - 3 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 0-2
00:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 1 - 1 คลับบรูซ(ญ) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ NOR D4

18:00 สเจ็ทเทน 1 - 0 แซนวิเค็น 0-0
18:00 ออส เทิร์น 0 - 3 โลโคโมทีฟ ออสโล 0-2
18:00 ฟอร์ด รอ ฮอนฟอสส์ บีเค
18:30 โลเรนสโคก 2 - 2 โฟรย่า FK 2-1
19:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 2 - 0 ดอน 1-0
20:00 ฮาลเซ่น รอ ออด เกรนแลนด์ 2
20:00 สเจลคาวิค 5 - 1 โมลด์ บี 0-0
20:00 บรอดด์ 0 - 2 ไอเกอร์ 0-0
20:00 เฟรดริกซ์สตรัด บี 1 - 2 แมนดาล 1-0
20:00 สเตรนฮาม ไอเอล 3 - 0 โคลสตัด 1-0
21:00 ซานเดฟยอร์ด บี 2 - 2 วินด์ยาร์ต 1-1
21:00 อัสเคอร์ 3 - 0 ออปเซล ฟุตบอล 3-0
21:30 ไอเอลโฮดด์ บี 1 - 6 ไอสโวล์ด TF 1-3

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) รอ เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
16:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) รอ วิคตอเรีย โคโลญจน์ (ยู 17)
16:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) รอ ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) รอ เชมนิตเซอร์(ยู 17)
17:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
18:00 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
18:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) รอ เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1 - 2 ซีดี เอล ปาโล 0-1
21:00 เรอัล โอเบียโด้ บี 1 - 0 ซีดี คายอน 0-0
21:30 มันเชโก้ ซิวดัด 2 - 1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 2-0
22:00 ซีดี มอนติโฆ่ 0 - 1 เกตาเฟ่ บี 0-1
22:30 เยคราโน ดิปอติโว 1 - 0 ซีดี ซาน โรเก้ 0-0
22:45 เรอัล โซเซียดัด ซี 4 - 0 เอดี ซานฮวน 1-0
00:00 อูเตโบ เอฟซี 1 - 0 กาลาฮอร์รา 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) 1 - 4 ล็องส์(ยู 19) 0-2
20:00 สต๊าด แร็งส์(ยู 19) 2 - 1 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 1-1
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) 1 - 2 แบรสต์(ยู 19) 0-0
20:00 ทรัวส์(ยู 19) 1 - 2 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 1-0
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 1 - 1 ดิฌง(ยู 19) 0-0
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 3 - 0 นีซ (ยู 19) 0-0
20:00 เตรลิสซาค (ยู 19) รอ น็องต์(ยู 19)
20:00 ลาวาล(ยู 19) 2 - 1 ลอริยองต์(U19) 1-1
20:00 อาวรองเช่(U19) รอ ชาโตรูซ์(ยู 19)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 2 - 1 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 1-0
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 2 - 0 โคโลญจน์ (ยู 19) 1-0
16:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 2 - 3 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 0-2
17:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
17:00 เอสวี เม็พเพ่น(ยู19) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)
17:30 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 3 - 2 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 0-1
18:00 เนิร์นแบร์ก(ยู19) 2 - 2 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1-2
18:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 0 - 2 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 0-1
19:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19) รอ ซังค์ เพาลี (ยู 19)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 2 - 1 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1-0
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 3 - 0 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 2-0
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 3 - 0 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 1-0
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 1-1
19:00 บาลินเกอร์ 2 - 1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-0
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 0 - 0 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0-0
19:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1 - 3 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-1
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น 1 - 1 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1-1
19:00 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ รอ ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
19:00 ไวเด้นบรูค 1 - 3 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-2
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 3 - 1 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-0
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 7 - 3 ทียูเอสโคเบลนซ์ 3-1
19:05 ชามนิตเซอร์ 0 - 4 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-2
19:40 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 0 เฮสเซ่น คาสเซล 1-0
23:30 ไอทรัค แบมเบิร์ก 2 - 2 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 0-2
00:30 ซังค์ เพาลี 2 0 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 1 - 2 จิปโป 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 1 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 0-0
15:00 สโคลาร์เรซิต้า 1 - 1 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1-0
15:00 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 1 - 2 ทูนาริ 1-0
15:00 ซีเอส ฮูเนโดอารา รอ ดาเชีย มิโอวินี่
15:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1 - 0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1-0
16:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0 - 0 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 ยัง บอยส์ (ยู 21) 2 - 1 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1-1
21:00 โซล็อตเทิร์น รอ เอฟซี ธูน (ยู 21)
21:00 เอฟซี กอสเซา รอ ทาเวิร์น
21:00 เอฟซี ลินท์ 04 รอ เอฟซี ทุคเกน
22:00 บาสเซโคร์ท รอ เอฟซี แบลค สทาร์
22:59 เอฟซี โคโซโวซูริค รอ ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
00:00 เบียล เบียนนี่ 2 - 2 เอสซี แชม 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ออสเตรีย 3.Liga

20:30 เรนดอร์ฟ อัลทัช บี 1 - 0 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 1-0
21:00 เอสเฟา รีด บี รอ เอสซี ไวซ์
21:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 2 - 1 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 0-0
22:00 ดอร์นบิร์น เอสวี รอ เอสวี วาลส์-กรูนัว
22:59 เวียนเนอร์ เอสซี 2 - 2 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 3 - 3 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0-1
19:00 บราแบรนด์ 1 - 0 สคีฟซ์ ไอเค 0-0
19:00 โรสกิลด์ 3 - 3 เอสเบิร์ก 2-2
20:00 เอบี โคเปนฮาเกน 2 - 1 ทิซเตด เอฟซี 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ นอร์เวย์ 2.Liga

20:00 สตรอมเมน 1 - 0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-0
20:00 โกรลุด 4 - 0 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 2-0
20:00 โนท็อดเด้น เอฟเค รอ กเจลแซส
22:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 4 - 2 อัลต้า 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สวีเดนสตรี Divi.1

18:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) 1 - 1 ยูเมีย ไอเค (ญ) 1-1
19:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) รอ จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

20:20 เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) รอ บานิยาส เอสซี (สำรอง)
20:20 อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) รอ อัจมาน คลับ (ยู 21)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค 4 - 2 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 2-0
18:00 อัสซีริสก้าบีเค รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
19:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 1 - 7 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 0-4
20:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ รอ ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
21:00 เอฟบีเค บอลข่าน รอ แร็ปป์ กอล์ฟ
21:00 โทโล IF 2 - 0 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 1 - 2 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-1
19:15 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0 - 1 พอสต้า เรนเจอร์ 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ รอ เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
03:00 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ รอ เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโบ มูนิซ รอ ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล
01:30 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส รอ เมอร์เซดีส

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อุรุกวัยกันดา

20:00 โคลอนซีเอฟ 2 - 0 บาซาเนซ 1-0
01:00 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1 - 0 โรชา เอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:30 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 1 - 1 อิลเวส(ยู 20) 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

08:30 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต รอ แอตเลติโก้ ชิริกี้

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 อาร์ไอพีเอส ริฮิมากิ 0 - 4 พุยยุ เฮลซิงกิ 0-2
18:00 ซันดอม ไอเอฟ 3 - 1 เอ็นไอเค 1-0
18:00 เอสเซ่ ไอเค 3 - 1 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 ยะลา เอฟซี รอ ตรัง เอฟซี
15:30 อัสสัมชัญ ธนบุรี 2 - 2 อ่างทอง เอฟซี 0-0
15:30 สุรินทร์ เอฟซี 1 - 0 สุรินทร์ โขงชีมูล 0-0
15:30 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 2 - 1 เมืองเลย ยูไนเต็ด 1-1
15:30 บ้านคุณแม่เอฟซี 0 - 1 บางกอก เอฟซี 0-0
18:00 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 2 - 1 พัทยา ซิตี้ 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ มอนเตเนโก Div.2

20:30 เอฟเค การ์เบจ 2 - 0 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 1-0
20:30 โอทรานท์ 2 - 0 โอเอสเค อิกาโล 0-0
22:00 โลฟเซน เซตินเจ 2 - 2 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-2
22:59 เอฟเค พ๊อดโกริซา 5 - 1 เอฟเค เบราเน 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 2 - 1 เดสเซล สปอร์ต 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปแลนด์ Div.4

22:59 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 0 - 2 เคเอส พอลโควิค 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 3 - 2 กรีน อีเกิลส์ 2-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

05:00 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) รอ ซาน ลอเรนโซ่ (ญ)
05:00 โบคา จูเนียร์ส (ญ) รอ โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ)
05:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) รอ เอล ปอร์เวเนีย(ญ)
05:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) รอ ริเวอร์เพลท(ญ)
05:00 ลานุส (ญ) รอ ราซิ่ง คลับ (ญ)
05:00 ฮูราแคน(ญ) รอ กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เซอร์เบีย U19 ลีก

18:10 เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19) 2 - 1 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 บีเนโซว 1 - 2 เบนาทกี้ นาด จิเซรัว 0-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 0 - 0 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 0-0
20:30 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 3 - 0 เอฟวี เดียฟเฟลน 1-0
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 4 - 3 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 3-1
20:30 วีเอฟบี ฮิลเดน 2 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1-0
20:30 อัลโตน่า 93 1 - 0 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1-0
20:30 ทูเอส เมชเทอร์เชียม 3 - 0 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 2-0
22:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 0 - 2 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0-1
22:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 2 - 2 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 1-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ชิลี Primera D

02:00 ลิน่าเรส ยูนิโด 1 - 0 โอซอร์โน 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ กัวเตมาลา D2

09:00 เดปอร์ติโว มิกต์แลน รอ ซาคาชิสปาส จีที

������������ ������ ��������� ��������� ������������ นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 จาลาปา 2 - 0 เรอัล เอสเทล 1-0
09:00 มานากัว เอฟซี รอ วอลเตอร์เฟอร์เรตติ

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 0 - 0 โคซัคเค่น บอยส์ 0-0
19:30 เอซีวี แอสเซ่น 1 - 2 สปาเคนเบิร์ก 0-1
19:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส รอ ควิก บอยส์
20:00 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 0 - 0 ชีเวนนินเกน 0-0
20:30 อัลเมียร์ ซิตี้ (เยาวชน) 1 - 0 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 0-0
20:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี รอ เดอ ทริฟเฟอร์ส

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

20:30 อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง) รอ สปาร์ต้า ร็อตเธอร์ดัม(สำรอง)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เม็กซิโก Segunda Division

06:00 อิราปัวโต้ 5 - 0 สปอร์ติง คานามาย 2-0
49 วินาที โคราส เดอ นายาริท 0 - 0 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1 - 1 วาลเด้ 0-0
19:00 โฮโบร ไอเค 2 1 - 5 วิไบ ไอเอฟ 1-1
19:00 เอบี ทาร์นดี 0 - 2 แฮร์เลว ไอเอฟ 0-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โครเอเชีย 2.Division

20:30 เฮชเอ็นเคซิเบนิค รอ เอ็นเค ดูโกพอลเจ

������������ ������ ��������� ��������� ������������ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว 1 - 2 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 0-1
21:00 ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย รอ อินดูสเตรีย กลาด้า

������������ ������ ��������� ��������� ������������ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

22:59 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 3 - 0 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0-0
00:30 ซีอี ยูโรปา (ญ) 2 - 1 บาร์เซโลนา บี (ญ) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อิตาลี Serie D

20:00 เอเอสดี บรา 1 - 0 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซานมารีโนลีก

20:00 เอสพี คอสมอส รอ ซาน โจวันนี

������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนตินา Torneo A

22:59 โซล เดอ เมโย 0 - 4 วิลล่า มิเตร 0-1
01:00 เจอมะเนิล เดอ รอว์สัน 2 - 1 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลารุสลีกสำรอง

17:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) รอ เอฟซี สลุตสค์(สำรอง)
17:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) รอ ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)
17:00 ดินาโม มินส์(สำรอง) รอ เอฟซี โกเมล(สำรอง)
18:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) รอ อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

21:30 ลิงซ์ เอฟซี 2 - 1 มอนส์คัลปีเอสซี 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������

14:00 คิตฉี 6 - 2 ไทจง เอฟซี 5-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������

15:00 ปาส ลาเมีย(ยู19) 1 - 4 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 1-1
17:30 พานาธิไนกอส(ยู19) 2 - 1 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 2-0
17:45 อโตรมิโตส (ยู 19) 1 - 2 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1-1
20:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) รอ พานเซอร์ไรกอส(ยู 19)

������������ ������ ��������� ��������� ������������

20:00 เซอร์เวตต์ (ญ) 3 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 2-1
21:00 เอฟซี ซูริค (ญ) 1 - 1 เซนต์ กาลเลิน(ญ) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������

01:00 คอนคอร์เดีย เอสซี 2 - 1 จอยวิลล์ เอสเซ 1-1
02:00 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 1 - 1 ปิกอส 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������

15:00 เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) 1 - 3 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 1-0
15:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 2 - 0 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 1-0
19:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 3 - 1 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 2-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������

19:00 ฮัมบูร์ก (ญ) 4 - 3 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-3

������������ ������ ��������� ��������� ������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 ครูซ อซูล(ญ) 0 - 1 คลับ ลีออน (ญ) 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������

21:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) 2 - 1 อัลโกเบนดาส ซีเอฟ(ยู 19) 2-1
21:00 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) รอ เลบันเต (ยู 19)
21:00 คิโรน่า(ยู 19) 1 - 1 มายอร์กา(ยู 19) 0-1
22:59 ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19) 1 - 0 กอร์โดบา(ยู 19) 1-0
22:59 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 0 - 1 เกตาเฟ่(ยู 19) 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������

17:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 4 - 2 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 2-1
21:00 ชาเวช (ยู 19) 3 - 0 วิเซล่า (ยู 19) 1-0
21:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 3 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 0-0
21:00 นาซิโอนัล (ยู19) 1 - 0 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-0
21:00 ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) 3 - 2 กอนโดมาร์ (ยู19) 1-2
21:00 ริโอ อาฟ(ยู 19) 0 - 0 มาริติโม ยู19 0-0
21:00 เบาวิสต้า(ยู 19) 1 - 2 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 0-1
21:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1 - 2 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 0-0
21:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 2 - 2 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 2-1
21:00 ฟาเฟ (ยู 19) 3 - 4 เวียเนนเซ่ ยู19 2-1
21:00 ไลซอส(ยู 19) 1 - 1 เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) 1-1
21:00 โมไรเรนเซ่(U19) 1 - 2 อาเวส(ยู 19) 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������

21:00 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 1 - 3 นซี ลูนาวิค 0-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������

21:00 บาร์เวล 2 - 3 เลสตัน เอฟซี 2-1
21:00 รอยสตัน ทาวน์ รอ เลมิงตัน
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 0 - 3 นูเนียตัน โบโรห์ 0-2
21:00 อัลเวเชิร์ช 2 - 1 ลองอีตันยูไนเต็ด 1-1
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ รอ เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด

������������ ������ ��������� ��������� ������������

17:00 เบนฟิก้า(ยู 23) รอ เอสโตริล(ยู 23)

������������ ������ ��������� ��������� ������������

04:30 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 1 - 0 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������

15:00 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 4 - 0 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������

20:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ รอ โมลด อเล็กซานดรา
20:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
20:30 คุมบราน เซลติก รอ ทาฟฟ์ เวลล์
20:30 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 2 - 0 รูตินทาวน์ เอฟซี 0-0
20:30 โฮลลีย์เวลล์ รอ คาร์เออร์ว
20:30 พอร์ทมาด็อก รอ เดนบีห์ทาวน์
20:30 คาร์มาร์เธ็น รอ อาแฟน ลิโด้

������������ ������ ��������� ��������� ������������

21:00 เอ็นเคสปลิต รอ เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน

������������ ������ ��������� ��������� ������������

20:00 เอฟซี แพลทินัม 1 - 1 ไดนาโมส์ เอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������

01:00 มารีกา อาร์เจ (ยู 20) 1 - 0 อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������

16:00 เปรูจา(เยาวชน) รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
16:00 ปิซา(ยู 19) 3 - 0 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 2-0
16:00 เรนาเต้ (ยู 19) 1 - 2 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 0-0
17:00 โคโม (ยู 20) 0 - 0 เบรสชา(เยาวชน) 0-0
19:00 แตร์นาน่า (เยาวชน) 0 - 3 นาโปลี(เยาวชน) 0-1
20:00 สปอล(เยาวชน) 1 - 4 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 0-2
20:00 วิเชนซ่า(ยู20) 1 - 0 ปาร์ม่า(เยาวชน) 0-0
20:00 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 1 - 3 ปาโดวา(เยาวชน) 0-3
20:00 อัสโคลี่(เยาวชน) 1 - 2 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 0-0
20:00 เปสคารา(เยาวชน) 1 - 2 บารี่ (เยาวชน) 1-1
20:00 สเปเซีย(เยาวชน) 0 - 2 ปาแลร์โม่(เยาวชน) 0-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ

04:00 ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 3 - 2 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 1-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������

22:00 แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส 1 - 0 อโมร่า เอฟซี 0-0
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 1 - 3 คัลดัส 1-1

������������ ������ ��������� ��������� ������������

21:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 0 เอสดี โลโกรเนส 0-0
21:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 1 - 2 เรเครติโบ อูเอลบา 0-2
22:59 พอนเฟร์ราดิน่า 2 - 1 โอซาซูน่า บี 1-0
22:59 คาสเตลล่อน 5 - 1 เมริดา เอดี 3-1
00:00 ซีดี ลูโก้ 0 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-1
01:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0 - 0 เตรูเอล 0-0
01:00 คอร์โดบ้า 3 - 0 กรานาดา ซีเอฟ บี 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������

20:00 คาร์เทน(ยู19) 3 - 3 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 1-2

������������ ������ ��������� ��������� ������������

16:00 เอเอส เทรนซิน(ญ) 1 - 5 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 1-3
00:00 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) 3 - 0 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 2-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������

01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 0 เซา กอนซาโล 1-0

������������ ������ ��������� ��������� ������������

18:45 ปากีสถาน ยู19 รอ อินเดีย (ยู 19)

������������ ������ ��������� ��������� ������������ 01/10/2566

������������ ������ ��������� ��������� ������������ Asian Games football Women
������������ ������ ��������� ��������� ������������ BRA SPC
������������ ������ ��������� ��������� ������������ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
������������ ������ ��������� ��������� ������������ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
������������ ������ ��������� ��������� ������������ Greece Divison C
������������ ������ ��������� ��������� ������������ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ Lebanese Premier 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ NOR D4
������������ ������ ��������� ��������� ������������ Portugal Campeonato Nacional
������������ ������ ��������� ��������� ������������ Qatar League Division 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ SVK U19 A
������������ ������ ��������� ��������� ������������ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ UAE ลีก ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ USL ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ กระชับมิตร
������������ ������ ��������� ��������� ������������ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ กัลกัตตา Football League
������������ ������ ��������� ��������� ������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
������������ ������ ��������� ��������� ������������ กัวเตมา ลาลีกา
������������ ������ ��������� ��������� ������������ กัวเตมาลา D2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ กานาพรีเมียร์
������������ ������ ��������� ��������� ������������ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ คอสตาริกา 2.Liga
������������ ������ ��������� ��������� ������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ คูเวต ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เค ลีก ชาเลน
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เค-ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โครเอเชีย 2.Division
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
������������ ������ ��������� ��������� ������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
������������ ������ ��������� ��������� ������������ จอร์เจีย ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ชิลี Primera D
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ชิลี พรีเมียร์ บี
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เช็ก U19 ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
������������ ������ ��������� ��������� ������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซานมารีโนลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซาอุดีอาระเบียลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซิมบับเวพรีเมียร์
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซูเปอร์ลีก จีน
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เซเรีย บี บราซิล
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เซอร์เบีย Prva ลีกา
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เซอร์เบีย U19 ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
������������ ������ ��������� ��������� ������������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก - 2.Liga
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก - 4.Liga
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ตุรกี 2 Ligi A
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ตุรกี A2 ลีก U19
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไทย ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไทย พรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไทยลีกดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ นอร์เวย์ 2.Liga
������������ ������ ��������� ��������� ������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ นิคารากัว Apertura ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women
������������ ������ ��������� ��������� ������������ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ บราซิล ซีรี่ เอ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
������������ ������ ��������� ��������� ������������ บราซิลเลียร์
������������ ������ ��������� ��������� ������������ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ บัลแกเรีย B PFG
������������ ������ ��������� ��������� ������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
������������ ������ ��������� ��������� ������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลเยียม U21
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลเยียมลีกสมัครเล่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลารุสลีกสำรอง
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เบลารุสลีกา Pershaya
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปแลนด์ Div.4
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปแลนด์ ลิกา 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ พีบีเอ ฟิลิปปิน คัพ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟินแลนด์ คัพ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
������������ ������ ��������� ��������� ������������ มอนเตเนโก Div.2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
������������ ������ ��������� ��������� ������������ มอลตา พรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เม็กซิโก Segunda Division
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ยูเครน Division 3
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ยูเครน U21 ลีกา
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยเมน ลิก ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมนี Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เยอรมันลีกา 3
������������ ������ ��������� ��������� ������������ รวันดา National League
������������ ������ ��������� ��������� ������������ รัสเซีย DIV2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โรมาเนีย U19 ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลาลีกา สเปน
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลีกวัน อังกฤษ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลีกา 1 ฮังการี
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เลบานอน ลิก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สเปน Segunda Women
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สเปน ลาลีกา 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สโลวาเกีย 3.Liga
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สโลวาเกีย ลิกา 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สโลวีเนีย U19
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สโลวีเนีย ลิกา 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สโลวีเนีย ลิกา 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สโลวีเนีย ลีก 3
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สวีเดน Div 3 Mellersta
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สวีเดนดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สวีเดนสตรี Divi.1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
������������ ������ ��������� ��������� ������������ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
������������ ������ ��������� ��������� ������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ออสเตรีย 3.Liga
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ออสเตรีย Landesliga
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อังกฤษ เอฟเอ คัพ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาเซอร์ไบจานลีกสำรอง
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนตินา Torneo A
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อิตาลี C1A
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อิตาลี Serie D
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อิตาลี เซเรีย บี
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อินเดียซูเปอร์ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อินโดนีเซีย Div.1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ อุรุกวัยกันดา
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
������������ ������ ��������� ��������� ������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
������������ ������ ��������� ��������� ������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
������������ ������ ��������� ��������� ������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
������������ ������ ��������� ��������� ������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1