บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� ������������������ 05/06/2566

��������������� ������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

21:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 2 - 0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0-0
00:00 ซาน ลอเรนโซ่ 0 - 0 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-0
03:00 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 2 - 1 อินดิเพนเดนเต้ 2-0
07:30 ลานุส รอ แอดเลติโก ทูคูแมน

��������������� ������������������ บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2 - 1 บรากันติโน้ 2-0
02:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2 - 1 เซาเปาโล 2-1
04:30 โกยาส 0 - 1 คุยอาบา 0-0
04:30 พัลไมรัส 3 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 2-0

��������������� ������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

23:30 ราซิ่ง เกงค์ 2 - 2 รอแยล อันท์เวิร์พ 1-0
23:30 แซงต์ กิลลุส 1 - 3 คลับบรูซ 0-0

��������������� ������������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

22:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1 - 1 แรนเดอร์ส 0-1
22:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 3 - 3 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0-2
22:00 นอร์ดเจลแลนด์ 0 - 0 วีบรอก 0-0

��������������� ������������������ เค-ลีก

14:30 แทจอน ซิติเซน 1 - 3 อินชอนยูไนเต็ด 0-1
17:00 แดกู เอฟซี 1 - 0 เอฟซี โซล 1-0

��������������� ������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

19:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 4 - 0 เอสซี ฮีเรนวีน 3-0
22:59 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0 - 1 อูเทร็คท์ 0-0

��������������� ������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:40 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1 - 1 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-1

��������������� ������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:00 ซานเดฟยอร์ด 4 - 1 ออด เกรนแลนด์ 1-0
22:00 อาเลซุนด์ เอฟเค 1 - 3 เอสเค บรานน์ 1-0
22:00 สตรอมก็อดเซ็ท 1 - 2 เฮาเกซุนด์ 0-1
22:00 ลีลล์สตรอม 3 - 1 สตาเบ็ค 1-1
22:00 ทรอมโซ่ ไอแอล 2 - 1 ชาร์ปบอร์ก 08 0-1
22:00 โรเซนบอร์ก 4 - 0 ฮามคาม 1-0
22:00 วาเลเรนก้า 1 - 3 โบโด กลิมท์ 0-1
00:15 ไวกิ้ง เอฟเค 3 - 4 โมลด์ 1-2

��������������� ������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 3 - 1 เกียวโต แซงก้า 0-0
15:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0 - 0 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-0

��������������� ������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เอไอเค โซลน่า 1 - 1 คัลมาร์ 0-0
20:00 ฮาล์มสตัด 0 - 0 ฮัมมาร์บี้ 0-0
22:30 เอล์ฟส์บอร์ก 1 - 1 เยอร์การ์เด้น 0-0
22:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 0 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2-0

��������������� ������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

22:59 กาลาตาซาราย 3 - 0 เฟเนร์บาห์เช่ 1-0

��������������� ������������������ ลาลีกา สเปน

23:30 เรอัล โซเซียดาด 2 - 1 เซบีย่า 1-0
23:30 เรอัล มาดริด 1 - 1 แอธเลติก บิลเบา 0-0
23:30 บียาร์เรอัล 2 - 2 แอตเลติโก้ มาดริด 1-1
23:30 มายอร์ก้า 3 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0
23:30 โอซาซูน่า 2 - 1 คิโรน่า 0-0
02:00 เรอัล เบติส 1 - 1 บาเลนเซีย 1-0
02:00 เอสปันญ่อล 3 - 3 อัลเมเรีย 1-1
02:00 เรอัล บายาโดลิด 0 - 0 เกตาเฟ่ 0-0
02:00 เอลเช่ 1 - 1 กาดิซ 0-1
02:00 เซลต้า บีโก้ 2 - 1 บาร์เซโลน่า 1-0

��������������� ������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:30 นาโปลี 2 - 0 ซามพ์โดเรีย 0-0
02:00 เอซี มิลาน 3 - 1 เวโรน่า 1-0
02:00 เลชเช่ 2 - 3 โบโลญญ่า 1-0
02:00 อูดิเนเซ่ 0 - 1 ยูเวนตุส 0-0
02:00 เอเอส โรม่า 2 - 1 สเปเซีย 1-1
02:00 อตาลันต้า 5 - 2 มอนซ่า 1912 2-0

��������������� ������������������ ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 ชางโจว ไลออนส์ 0 - 1 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 0-0
16:30 หนันท่ง ฉื่อยัน 1 - 0 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-0
18:35 เทียนจิน ไทเกอร์ 1 - 1 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 1-1

��������������� ������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:00 กว่างโจว เอฟซี 1 - 1 จี่หนานซิงโจว 0-0
14:30 หนานจิงซิตี้เอฟซี 0 - 0 เจียงซี เหลียนเชง 0-0
14:30 เสฉวน 2 - 0 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 1-0

��������������� ������������������ โปรตุเกส คัพ

23:15 สปอร์ติ้ง บราก้า(N) 0 - 2 ปอร์โต้ 0-0

��������������� ������������������ สวิสคัพ

19:00 ยัง บอยส์(N) 3 - 2 ลูกาโน 2-0

��������������� ������������������ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20

00:30 เกาหลีใต้(ยู 20)(N) 0 - 0 ไนจีเรีย (ยู 20) 0-0
04:00 สหรัฐอเมริกา(ยู 20)(N) 0 - 2 อุรุกวัย(ยู 20) 0-1

��������������� ������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 ดนีปรอ-1 1 - 0 ครีฟบาส 0-0
19:00 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 1 - 1 ดินาโม เคียฟ 1-1
19:00 เอฟซี มินาจ 0 - 3 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-2
19:00 เวเลซ 1 - 0 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0-0
19:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 1 - 0 เอฟซี ลวีฟ 1-0
19:00 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 0 - 3 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0-0
19:00 รุกห์ วินนีกี้ 0 - 0 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-0
19:20 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1-0

��������������� ������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0 - 1 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0-0
22:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-0
22:00 โอเรโบร 2 - 0 เกเฟล ไอเอฟ 0-0

��������������� ������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 สคีด ออสโล 2 - 0 ไบรน์ 2-0
20:00 ซองน์ดาล 2 - 1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-0
20:00 เรนเฮล์ม ไอแอล 2 - 1 โมสส์ 1-1
20:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2 - 0 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-0
20:00 รัวฟอส 1 - 1 เฟรดริกซ์สตรัด 0-0
20:00 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 2 - 3 เอฟเค เจิร์ฟ 2-2
20:00 โฮดด์ 1 - 2 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-0
20:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 1 - 2 คองสวิงเกอร์ 0-1

��������������� ������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ยูทีเอ อารัด 5 - 1 กลอเรีย บูซัว 1-0

��������������� ������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2 - 3 นาเอสเวด 2-2
18:00 เวเจิล 4 - 3 เวนด์ซีเซล 1-1
18:00 ซอนเดอร์ไจสกี 3 - 2 เฮลซิงกอร์ 2-1

��������������� ������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2 - 2 เอสวี ฮอร์น 1-1
19:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1 - 1 กราเซอร์ เอเค 0-0
19:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 0 - 3 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-1
19:30 ซังค์ พอลเท่น 1 - 0 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1-0
19:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 3 - 0 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-0
19:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 2 - 1 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 0-1
19:30 เฟริส เวียนนา 1894 1 - 2 ลาฟนิทซ์ 1-1
19:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 5 - 0 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 3-0

��������������� ������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

23:30 ราสนิกีร์ ไนร์ 3 - 0 อินดิจา 1-0

��������������� ������������������ ตุรกี 2 Ligi A

20:00 โบดรุมสปอร์ 2 - 0 อียูบสปอร์ 0-0

��������������� ������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:00 ไวสคอป 0 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 0-0
22:00 ปาร์ดูบีตเซ 0 - 0 ไพรบราม 0-0

��������������� ������������������ อิตาลี C1A

01:30 เลชโก้ 1 - 2 เชเซน่า 0-2
01:30 ฟอกเจีย 2 - 2 เปสคารา 1-1

��������������� ������������������ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:30 รอสส์ เคาน์ตี้ 3 - 1 แพททริค ทริสเทล 0-1

��������������� ������������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ

21:00 อิลิโอปูลิ 1 - 0 คาลิเทีย 1-0
21:00 เออีแอล ลาริซ่า 1 - 0 อปอลล่อน คาลามาเรีย 0-0
22:59 เวเรีย เอฟซี 1 - 0 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 1-0

��������������� ������������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:00 เฮดไอเอฟเค 1 - 1 ยาโร 0-0
22:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 0 - 0 เจเอพีเอส 0-0
22:00 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2 - 0 เคพีวี คอคคูล่า 1-0
22:00 ซัลปา 1 - 2 เอ็มพี มิคเคลลี่ 0-1
22:00 คาพา 2 - 3 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-2

��������������� ������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

19:00 เมตต้า/ลู ริกา 0 - 2 ริก้า เอฟซี 0-2
22:00 ซูเปอร์โนวา 1 - 6 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1-1

��������������� ������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:55 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2 - 2 ซิอัวลิอาย 1-2

��������������� ������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 เทบีย์ไอเอส 3 - 3 โบเดน บีเค 3-0
19:30 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 0 - 1 ยูเมีย เอฟซี 0-1
20:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 1 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ 0-0
21:00 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0 - 0 ลุนด์ บีเค 0-0
21:00 ลุงสกิล 1 - 1 ไอเค ออเดวอร์ด 0-0
21:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 1 - 2 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1-0

��������������� ������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0 - 3 เนเมน กร็อดโน่ 0-1
22:00 ซลูตัสค์ 1 - 0 บาเต้ โบริซอฟ 1-0

��������������� ������������������ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

01:00 เอล อาห์ลี 2 - 1 วีแดด คาซาบลานก้า 1-0

��������������� ������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:30 พลาซ่า โคโลเนีย 3 - 3 เซอร์โร ลาร์โก 2-0
01:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 0 - 1 บอสตัน ริเวอร์ 0-1

��������������� ������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 แอทเลติโก้ กรัว 3 - 0 อคาเดเมีย กันโตเลา 1-0
03:30 สปอร์ต บอยส์ 1 - 0 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-0
51 วินาที ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0 - 0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0-0

��������������� ������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

พักครึ่ง พักครึ่ง อากีลาส โดราดาส 0 - 1 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0-1
08:15 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา รอ เดปอร์ติโบ ปาสโต้

��������������� ������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1-1
12:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 2 เวกัลตา เซนได 0-1

��������������� ������������������ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

18:30 กูชิง เอฟเค 1 - 1 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 1-1
20:00 พีบี ปาหัง 1 - 2 กัวลา ลัมเปอร์ 0-1

��������������� ������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:30 ยูเอส เบน กัวเดน 2 - 0 โอลิมปิก เด เบจา 1-0
22:30 ยูเอส โมนาสตีร์ 3 - 2 เอสเปรานซ์ เอสที 1-1

��������������� ������������������ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

08:00 ลอส แอนเจลิส เอฟซี รอ คลับ เลออน

��������������� ������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:30 เรซิสเตนเซียเอสซี 0 - 2 ก๋วยลีน่า 0-2

��������������� ������������������ เซเรีย บี บราซิล

01:30 กัวรานี่ เอสพี 0 - 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-1
04:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-0

��������������� ������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

22:00 นูเอว่า ชิคาโก้ 2 - 0 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 1-0
01:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 1 - 2 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0-0
01:00 ซาน เทลโม่ 2 - 1 เดปอร์ตีโบ โมรอน 0-1
01:30 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0 - 0 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-0
03:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน 2 - 0 ฟลานเดรีย 1-0
04:00 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 1 - 2 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-2
พักครึ่ง พักครึ่ง ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0 - 1 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-1

��������������� ������������������ สวีเดน Damallsvenskan

20:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1 - 1 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0-1
20:00 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 1 - 0 โอเรโบร (ญ) 0-0

��������������� ������������������ USL ดิวิชั่น 1

09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2 - 0 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 2-0

��������������� ������������������ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

13:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 0 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 2-0

��������������� ������������������ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 2 - 1 สึกูบะ เอฟซี(ญ) 0-1
11:00 ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) 0 - 3 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 0-1

��������������� ������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

19:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) รอ วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)

��������������� ������������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

19:00 เซตีซู 3 - 2 เอฟเค คัสไป 1-2
21:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0 - 2 มาคฮ์ทาเรล 0-1

��������������� ������������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

22:10 เอฟซี โนอาห์ 1 - 0 เอฟเค แวน 1-0

��������������� ������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 2 - 1 ไวกิงเกอร์ โกตู 1-1
21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 1 - 2 07 Vestur Sorvagur 0-1

��������������� ������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ 1 - 0 อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร 0-0
04:30 เดอะ สตรองเกสต์ 1 - 0 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-0
38วินาที โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 2 - 0 อัลเวย์เรดดี้ -

��������������� ������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:30 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 3 - 0 กวายากิล ซิตี้ 1-0
49 วินาที กัวเลซีโอเอสซี 1 - 1 ซีดี เอล นาซิอองนาล 1-1

��������������� ������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

23:30 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1 - 1 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-0
04:30 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1 - 1 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1-0
10วินาที เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0 - 0 ดิปอรเต่ส เตมูโก -

��������������� ������������������ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

13:00 ซิดนีย์ โอลิมปิก 1 - 2 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 1-0
13:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1 - 2 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 0-1

��������������� ������������������ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

12:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0 - 7 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 0-4

��������������� ������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 ชุนชอนซิติเซ็น 0 - 1 ม็อกโป ซิตี้ 0-0

��������������� ������������������ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20

22:59 แคนาดา (ญ) ยู20 3 - 3 คอสตาริกา (ญ) ยู 20 2-3
02:00 เม็กซิโก (ญ) ยู 20 2 - 1 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 0-0

��������������� ������������������ จอร์แดน Sh คัพ

00:00 ซาฮับ เอสซี 3 - 3 อัล อาห์ลี 1-0

��������������� ������������������ ฮังการี NB II

22:30 ไนเรกิฮาซา 1 - 0 เวซสเพรม เอฟซี 1-0

��������������� ������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 ปาร์ดูบีค บี 0 - 3 เอฟเค โคลิน 0-1
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 3 - 3 เทปลิซ บี 0-2
15:15 ดุคลา ปราก บี 2 - 1 พัลเซ่น 2 1-1
15:30 ซลิน 2 2 - 1 สโลวัคโก้ 2 0-0
20:00 เอสเค ซาปี้ 0 - 0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0
22:00 โซคอล ฮุสตัน 1 - 0 แอดมิร่า ปราฮา 0-0
22:00 โซคอล โบรซานี่ 1 - 3 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 1-0

��������������� ������������������ เวียดนาม ลีก

18:00 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 2 - 1 บินห์ดินห์ 1-0
19:15 ไฮฟอง เอฟซี 2 - 0 ฮอง อันห์ ยาลาย 0-0
19:15 ฮานอย ทีแอนด์ที 1 - 0 นัม ดินห์ เอฟซี 1-0

��������������� ������������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 3 - 2 โคชิ ยูไนเต็ด 2-0

��������������� ������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 1 - 2 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 0-2

��������������� ������������������ อุซเบกิสถาน คัพ

22:00 คิซิลคัม ซารัชโชน 3 - 0 ซามิน 0-0
22:00 ไดนาโม ซามาร์คาด 3 - 1 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 1-0

��������������� ������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 0 - 0 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 0-0
01:30 ลอส อันเดส 1 - 1 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 1-0
01:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1 - 5 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1-2
01:30 โกมูนิกาซิโอเนส 0 - 0 คานัวลาส เอฟซี 0-0

��������������� ������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:30 เกตาเฟ่ บี 2 - 1 กอร์โดบา บี 1-0
16:30 ซีดี ซูบิซ่า 1 - 3 ซีดี เอล ปาโล 1-1
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 2 - 0 เอสดี ไลเนา 1-0
22:00 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 0 - 2 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 0-0

��������������� ������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga

21:00 เอฟซี เอลวา 1 - 2 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 1-0
22:59 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 3 - 0 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 0-0

��������������� ������������������ เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 ดนีโปร โมกิเลฟ 1 - 1 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 0-0

��������������� ������������������ อิรัก ลิก

22:59 นาฟิต อัล ยันนูป 1 - 3 อาร์บิล 1-0

��������������� ������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 บริสแบน ซิตี้ 2 - 0 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 1-0

��������������� ������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 มาร์ตินเลเดสมา 0 - 4 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-1

��������������� ������������������ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

18:00 โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) 0 - 7 เอฟเค มินสก์ (ญ) 0-3

��������������� ������������������ จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:00 เอฟซี ซิโอนี่ 1 - 1 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 0-0
22:59 เอฟซี โคลเคติ โปติ 2 - 1 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1-0

��������������� ������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2 รอ เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2

��������������� ������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

04:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0 - 1 ลาเนรอส เอฟซี 0-0

��������������� ������������������ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

17:00 ด่องตัมลองอัน 3 - 2 บิ่ญ เฟือก 1-1
19:15 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 0 - 0 กวาง นัม 0-0

��������������� ������������������ บัลแกเรีย B PFG

22:00 สปาร์ตัก เพลเวน 0 - 0 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0-0
22:00 เบลาสิต้า เปทริท 0 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0-0
22:00 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0 - 1 ลิเท็กซ์ โลเวช 0-0
22:00 สตรัมส์ก้า สลาวา 3 - 1 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 2-1

��������������� ������������������ เค ลีก ชาเลน

14:00 กิมโป เอฟซี 1 - 2 ชองจู จิคจิ 0-2
16:30 โซล อี-แลน เอฟซี 1 - 2 ปูซานไอปาร์ค 0-1
18:00 ชุนนัมดรากอนส์ 1 - 0 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-0

��������������� ������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ไกนาเร โตโตริ 1 - 2 เอฟซี กิฟู 0-1
11:00 โอซาก้า เอฟซี 1 - 0 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-0
12:00 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0 - 0 มิยาซากิ 0-0
12:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 3 - 0 คามาทามาเร่ ซานูกิ 2-0

��������������� ������������������ บราซิลเลียร์

02:30 เอสซี เปซานดูปารา 1 - 1 เซา โจเซ่อาร์เอส 1-0
02:30 โบตาโฟโก้ พีบี 1 - 1 ฟลอเรสต้า ซีอี 1-0
05:00 ยาปิรันก้า 0 - 1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0-0

��������������� ������������������ BRA D4

01:30 โกลโบ 2 - 1 อีกาตู ซีอี 1-0
02:00 บราซิล เด เปโลตัส 2 - 2 อิมอเร่ อาร์เอส 1-0
02:00 เดโมคราต้า 2 - 2 เรอัล โนโรสเต้ 0-1
04:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 0 - 2 คาเซียส อาร์เอส 0-0
04:00 เซา ฟรานซิสโก เอซี 1 - 4 ฮูไมตาเอซี 0-1

��������������� ������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:59 การ์บาเนียกราโกล 3 - 1 เคเอส พอลโควิค 0-0
22:59 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 1 - 1 มอเตรอ รูบิน 0-0
22:59 วิสลา พูลาเว่ 3 - 1 เลช พอซนาน 2 0-1
22:59 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0 - 1 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-1
22:59 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 1 - 1 โปกอน ซีดล์เซ 0-1
22:59 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1 - 0 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0-0

��������������� ������������������ กระชับมิตร

13:00 ญี่ปุ่น(ยู16) 4 - 2 เนเธอร์แลนด์(ยู16) 2-1

��������������� ������������������ เจแปน หญิงคัพ

21:30 ยูเวนตุส(ญ)(N) 1 - 0 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 0-0

��������������� ������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 2 - 0 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 1-0
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 7 - 2 อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 1-2
01:00 อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 4 - 1 เซา การ์ลูส (เยาวชน) 1-0
01:00 เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) 3 - 1 แมนทิแคร์รา(เยาวชน) 0-1

��������������� ������������������ เวียดนาม Second Division

15:30 ด่งท้าป รอ เคเอลบี เคียนเกียง
16:00 ดง หน่าย เอฟซี รอ เจีย ดินห์

��������������� ������������������ NOR D4

17:00 แฮมเมอร์เฟสท์ 1 - 2 ฟอลโล่ 0-1
18:00 ฮามคาม บี 3 - 4 ไอเอลโฮดด์ บี 2-4
18:00 บรัมมันดาล 5 - 1 โฟลโร 0-1
18:00 โมลด์ บี 3 - 4 เอลเวอร์รัม 2-2
19:00 ดอน 0 - 5 แมนดาล 0-2
20:00 โคลสตัด 1 - 5 สเตรนฮาม ไอเอล 1-0
20:00 แซนวิเค็น 4 - 1 ฟาน่า 2-0
21:00 โบโด กลิมท์ 2 3 - 3 เวอร์ดัล 2-1

��������������� ������������������ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

05:00 อาร์เน็ท การ์เดน 1 - 3 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 1-2
08:00 คาวาเลียร์ เอฟซี รอ ฮาร์เบอร์วิว

��������������� ������������������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 คาเซเรโน่ 0 - 0 เรเครติโบ อูเอลบา 0-0
23:30 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1 - 1 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1-0
00:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 1 - 1 เรอัล เอวิเลส 0-1

��������������� ������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

20:00 เบรเมอร์ เอสวี 2 - 1 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 2-0

��������������� ������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

20:00 แอตแลนติส 2 0 - 3 จิปโป 0-1
20:00 ทีไอพีเอส วันตา 0 - 0 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 0-0
20:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 4 - 1 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 2-1
20:00 โปซีท 1 - 1 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 1-0
22:00 โอแอลเอส โอลู 5 - 0 คูพีเอส (เยาวชน) 3-0
22:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1 - 1 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0 - 2 ทีพี 47 โตริโน่ 0-0
22:00 วีไอเอฟเค 2 - 0 โอทีพี โออูลู 0-0
22:30 นาร์เปส คราฟท์ 3 - 0 จีบีเค คอคโคล่า 1-0
22:30 พี ไอร็อต 1 - 0 อีพีเอส เอสโป 1-0

��������������� ������������������ ออสเตรีย 3.Liga

20:30 เอสวีจี ไรชีเนา 0 - 3 เอสซี เบรเกนซ์ 0-0

��������������� ������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga

19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1 - 3 โคลดิ้ง 0-3
20:00 เอสเบิร์ก 2 - 1 ทิซเตด เอฟซี 2-0

��������������� ������������������ นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 เอสเค ทราเอฟฟ์ 2 - 0 กเจลแซส 2-0
20:00 จังเคเลน 0 - 2 โซต้า 0-1
20:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1 - 2 แบรัมเอสเค 0-1
20:00 สตรอมเมน 2 - 0 ยูลเลิร์น เอฟซี 1-0
20:00 โนท็อดเด้น เอฟเค 2 - 1 เฟรม ลาวิค 2-1
21:00 โกรลุด 0 - 1 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-1
21:00 เฟคเกรอย 1 - 3 ลิน ออสโล 0-3

��������������� ������������������ สวีเดนสตรี Divi.1

18:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 2 - 1 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 0-1

��������������� ������������������ รัสเซีย DIV2

15:00 เอฟเค อูราล-2 1 - 2 ไดนาโม บรานัวล์ 0-1
17:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 0 - 2 เอฟเค ทิวเมน 0-2
17:00 เชลยาบินสค์ 1 - 1 เออทิช 1946ออมส์ 1-1
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 1 - 1 เอฟเค โคลอมนา 0-0
18:15 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0 - 1 เชอตาโนโว มอสโก 0-0
19:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 2 - 3 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 1-2
20:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 3 - 0 โนสต้า โนโวทรอย 2-0
20:00 ดรูซบ้า เมย์คอพ 1 - 4 ลีเจียน ไดนาโม 0-2
20:00 สปาร์ตัก นาลชิค 4 - 0 มาชูค- เคเอ็มวี 1-0
20:00 ดินาโม บรีอันสค์ 7 - 0 เอฟเค การูก้า 5-0
20:00 เอสเคเอ รอสตอฟ 1 - 0 สตาฟโรพอล-2009 0-0
22:00 คแวนท์ ออบนินส์ค 2 - 2 เซนิต เปนซา 2-0
22:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 3 - 0 สปาร์ตัก โคสโตรมา 1-0
22:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 2 - 0 ซัลยุต 0-0
01:00 เอฟเค ไบโอลอก 1 - 4 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-2

��������������� ������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 เอฟบีเค คาร์ลสตาด 1 - 1 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 0-1
19:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 2 - 2 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 1-0
20:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 0 - 3 สเมดบี้ เอไอเอส 0-1
21:00 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 1 - 3 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 1-1
21:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 2 - 2 ไอเค แฟรงเก้ 1-1
22:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 0 - 0 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 0-0

��������������� ������������������ ลีกอาชีพพม่า

16:15 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 4 - 1 เอยาวะดี ยูไนเต็ด 2-0

��������������� ������������������ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 บรอดมีโดว์ เมจิก 3 - 1 แฮมิลตัน โอลิมปิค 0-1
11:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 1 - 2 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1-1
11:30 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 1 - 2 เมทแลนด์ 1-0
11:30 เลค แมคควอรี 4 - 1 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 3-0

��������������� ������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:00 เอฟคิว คิวเอเอส (ญ) รอ โกล โคส ซิตี้ (ญ)
14:15 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 3 - 2 มิทเชลตัน ( ญ ) 1-1

��������������� ������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 กอร์ มาเฮีย 2 - 0 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 2-0
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1 - 0 แมทารี่ ยูไนเต็ด 1-0
19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 3 - 1 พอสต้า เรนเจอร์ 2-0

��������������� ������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 2 - 0 เรอัล พิลาร์ 0-0
01:30 ซีเอ อัตลาส 1 - 0 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0-0
01:30 เจนเนอรัลลามาดริด 2 - 1 อัล คิว ซา 2-0
01:30 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 2 - 0 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 1-0

��������������� ������������������ อุรุกวัยกันดา

1วินาที มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 0 - 0 เบลล่า วิสต้า -

��������������� ������������������ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 บัวเค เอฟซี 1 - 0 เอเอสอีซี มิโมซาส 0-0

��������������� ������������������ มาลี Premiere Division

01:35 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 0 - 0 เอเอส โปลิศ 0-0

��������������� ������������������ โปแลนด์ Div.4

22:00 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 5 - 3 โคโรน่า ไคเอลเซ่ 3-2

��������������� ������������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 0 - 1 ราซิ่ง คลับ (ญ) 0-1
01:00 ริเวอร์เพลท(ญ) 3 - 0 ฮูราแคน(ญ) 2-0

��������������� ������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 วีเอฟบี ฮิลเดน 4 - 0 เอฟซี คลีฟ 3-0
19:00 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 0 - 0 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0-0
19:00 วีเอฟบีเออร์บัค 3 - 0 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 2-0
20:00 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 4 - 3 เอสวี ซอนส์เบ็ก 2-3
20:00 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 0 - 2 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 0-2
20:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 3 - 1 เอฟซี เครย์ 1-1
20:30 เฟาเอฟแอล วิชทาล 11 - 3 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 5-1

��������������� ������������������ ชิลี Primera D

02:30 ดี.คอนเซ็ป 1 - 3 เมไลพิลล่า 0-1

��������������� ������������������ ฟิลิปปินส์ UFL

17:00 เอฟซี เมรัลโกมะนิลา 0 - 1 สตาเลี่ยน เอฟซี 0-0

��������������� ������������������ บราซิล Campeonato Baiano 2

ต่อเวลา วินาที ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ 1 - 0 จัวเซโร่ บีเอ 1-0

��������������� ������������������ อิตาลี Serie D

19:30 เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ 2 - 0 ลูเมซซานี่ 0-0

��������������� ������������������ ฮ่องกง 2nd Division

14:30 มูทัล เอฟซี รอ ตวนมุน เอสเอ

��������������� ������������������ นิวซีแลนด์คัพ

09:00 มานูเรวา เอเอฟซี รอ อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์

��������������� ������������������ อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0 - 1 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0-0
01:30 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 1 - 2 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 1-1
02:00 ดักลาส เฮก 2 - 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1-0
02:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 2 - 0 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 0-0
02:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส 2 - 1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 0-0
02:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 2 - 0 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0-0
02:30 วิลล่า มิเตร 3 - 0 เจอมะเนิล เดอ รอว์สัน 1-0

��������������� ������������������ เบลารุสลีกสำรอง

20:00 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 4 - 2 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) 2-1

��������������� ������������������ Portugal Campeonato Nacional

21:00 อมารันเต 1 - 3 วิอาเนนเซ่ 0-0

��������������� ������������������

11:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 2 - 3 ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) 2-1

��������������� ������������������

20:00 เคเอฟ ลิเรีย พริสเรน 0 - 0 เคเอฟ เฟริซาจ 0-0

��������������� ������������������ Brazil DDL

01:00 เกาโช่อาร์เอส 0 - 1 อีซี ปาสซูฟูนดู 0-0

��������������� ������������������

18:30 พนมเปญ เอฟซี 1 - 1 นากาเวิลด์ เอฟซี 1-0

��������������� ������������������

15:00 เดเรนเอฟซี 3 - 0 อูลานบาตอร์ซิตี้ 0-0

��������������� ������������������

20:00 บีเยลอวาร์ 3 - 2 มลาโดสต์ ซดราโลวี 2-0

��������������� ������������������

17:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 1 - 1 กวางจูกวางซานเอฟซี 0-1

��������������� ������������������

20:00 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 2 - 3 บาเฮีย (เยาวชน) 1-1

��������������� ������������������

17:00 มาริติโม่(ญ) 4 - 1 เบนฟิก้า ( ญ ) 0-1

��������������� ������������������

14:00 บัลแคทต้า (ญ) 1 - 3 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 0-0

��������������� ������������������

13:40 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 1 - 3 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 0-2
14:00 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) 2 - 1 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
14:00 มาคา เซิร์ล หญิง 3 - 0 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 2-0

��������������� ������������������

00:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 1 - 0 คาสเตลล่อน 0-0

��������������� ������������������

11:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 0 - 1 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0-1

��������������� ������������������

12:00 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 2 - 2 นอร์ธ สตาร์ 0-2
14:00 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง 0 - 0 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 0-0

��������������� ������������������

07:30 นอร์ทเท็กซัสเอสซี รอ ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2

��������������� ������������������

04:00 นานี เลียน รอ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23
05:00 บอสตัน 1 - 2 เอซี คอนเนคติคัท 0-1
40วินาที แมนแฮตตัน เอสซี 0 - 0 เอฟเอ ยูโร -

��������������� ������������������ 05/06/2566

��������������� ������������������ BRA D4
��������������� ������������������ Brazil DDL
��������������� ������������������ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
��������������� ������������������ NOR D4
��������������� ������������������ NSW-N พรีเมียร์ลีก
��������������� ������������������ Portugal Campeonato Nacional
��������������� ������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������� ������������������ USL ดิวิชั่น 1
��������������� ������������������ กระชับมิตร
��������������� ������������������ กระชับมิตร คัพ
��������������� ������������������ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
��������������� ������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������� ������������������ กัวเตมาลา D2
��������������� ������������������ กานาพรีเมียร์
��������������� ������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������� ������������������ เกาหลีลีกสำรอง
��������������� ������������������ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก
��������������� ������������������ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20
��������������� ������������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
��������������� ������������������ เค ลีก ชาเลน
��������������� ������������������ เค-ลีก
��������������� ������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������� ������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������� ������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������� ������������������ จอร์เจีย ดิวิชั่น
��������������� ������������������ จอร์แดน Sh คัพ
��������������� ������������������ จาเมกา พรีเมียร์ลีก
��������������� ������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������� ������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������� ������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������� ������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������� ������������������ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
��������������� ������������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������� ������������������ เจแปน หญิงคัพ
��������������� ������������������ ชิลี Primera D
��������������� ������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������� ������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������� ������������������ ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������� ������������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ
��������������� ������������������ ซูเปอร์ลีก จีน
��������������� ������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������� ������������������ เซเรีย บี บราซิล
��������������� ������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������� ������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������� ������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������� ������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
��������������� ������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
��������������� ������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
��������������� ������������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������� ������������������ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
��������������� ������������������ ตุรกี 2 Ligi A
��������������� ������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������� ������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
��������������� ������������������ นอร์เวย์ 2.Liga
��������������� ������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������� ������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������� ������������������ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
��������������� ������������������ นิวซีแลนด์คัพ
��������������� ������������������ บราซิล Campeonato Baiano 2
��������������� ������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������� ������������������ บราซิล ซีรี่ เอ
��������������� ������������������ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง
��������������� ������������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������� ������������������ บราซิลเลียร์
��������������� ������������������ บรูไน ซูเปอร์ลีก
��������������� ������������������ บัลแกเรีย B PFG
��������������� ������������������ เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������� ������������������ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
��������������� ������������������ เบลารุสลีกสำรอง
��������������� ������������������ เบลารุสลีกา Pershaya
��������������� ������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������� ������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������� ������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� ������������������ เปรู B ลีก
��������������� ������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� ������������������ โปรตุเกส คัพ
��������������� ������������������ โปแลนด์ Div.4
��������������� ������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� ������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������� ������������������ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������� ������������������ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
��������������� ������������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
��������������� ������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������� ������������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
��������������� ������������������ ฟิลิปปินส์ UFL
��������������� ������������������ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20
��������������� ������������������ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� ������������������ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������� ������������������ มาลี Premiere Division
��������������� ������������������ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������� ������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
��������������� ������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������� ������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������� ������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������� ������������������ รัสเซีย DIV2
��������������� ������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������� ������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������� ������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������� ������������������ ลาลีกา สเปน
��������������� ������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������� ������������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������� ������������������ ลีกอาชีพพม่า
��������������� ������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������� ������������������ ลีกา de elite
��������������� ������������������ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
��������������� ������������������ เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������� ������������������ เวียดนาม Second Division
��������������� ������������������ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
��������������� ������������������ เวียดนาม ลีก
��������������� ������������������ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
��������������� ������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������� ������������������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������� ������������������ สวิสคัพ
��������������� ������������������ สวีเดน Damallsvenskan
��������������� ������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������� ������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������� ������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������� ������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������� ������������������ สวีเดนสตรี Divi.1
��������������� ������������������ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
��������������� ������������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������� ������������������ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������� ������������������ สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ
��������������� ������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������� ������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������� ������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������� ������������������ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������� ������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������� ������������������ ออสเตรีย 3.Liga
��������������� ������������������ ออสเตรีย Landesliga
��������������� ������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
��������������� ������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������� ������������������ อาร์เจนตินา Torneo A
��������������� ������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������� ������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������� ������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������� ������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������� ������������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������� ������������������ อิตาลี C1A
��������������� ������������������ อิตาลี Serie D
��������������� ������������������ อิรัก ลิก
��������������� ������������������ อุซเบกิสถาน คัพ
��������������� ������������������ อุรุกวัยกันดา
��������������� ������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� ������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������� ������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������� ������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������� ������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������� ������������������ ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������������� ������������������ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
��������������� ������������������ ฮ่องกง 2nd Division
��������������� ������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������� ������������������ ฮังการี NB II
��������������� ������������������ ฮังการี NB III


��������������� ������������������BRA D4, Brazil DDL, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์แดน Sh คัพ, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, เจแปน หญิงคัพ, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิวซีแลนด์คัพ, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บรูไน ซูเปอร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟิลิปปินส์ UFL, ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกอาชีพพม่า, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวียดนาม Second Division, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สวิสคัพ, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิรัก ลิก, อุซเบกิสถาน คัพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง 2nd Division, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB II, ฮังการี NB III,