บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������ ��������� ��������� 28/01/2566

������������������ ��������� ��������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:15 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1 - 0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 1-0
07:30 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ รอ กิมนาเซีย ลา พลาต้า
7วินาที เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0 - 1 ซีเอ ฮูราแคน -

������������������ ��������� ��������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:45 สตองดาร์ด ลีแอช 3 - 1 เคเอเอส ยูเปน 2-1

������������������ ��������� ��������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 เมียดิซ เลกนิก้า 0 - 0 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-0
02:30 สตอล เมียเลช 0 - 0 เลช พอซนาน 0-0

������������������ ��������� ��������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

02:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 2 - 1 สตุ๊ตการ์ต 1-0

������������������ ��������� ��������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

00:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0 - 1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0-0
00:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 3 - 2 มักเดเบิร์ก 2-1

������������������ ��������� ��������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

03:00 ลอริยองต์ 2 - 1 แรนส์ 2-0

������������������ ��������� ��������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 เดน บอสช์ 3 - 3 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2-1
02:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 0-0
02:00 เอสซี เทลสตาร์ 0 - 1 อัลเมเร่ ซิตี้ 0-0
02:00 พีอีซี ซโวลล์ 4 - 1 เอฟซี ออสส์ 1-0
02:00 เอ็นเอซี เบรด้า 5 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1-0
02:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 - 0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-0
02:00 โรด้า เจซี 1 - 0 ดอร์เดรชท์ 0-0
02:00 วีวีวี เวนโล 0 - 0 เอดีโอ เดน ฮาก 0-0

������������������ ��������� ��������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 เบซิคตัส เจเค 3 - 0 อลันยาสปอร์ 1-0

������������������ ��������� ��������� ลาลีกา สเปน

03:00 อัลเมเรีย 3 - 1 เอสปันญ่อล 1-0

������������������ ��������� ��������� สเปน ลาลีกา 2

03:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1 - 1 เตเนริเฟ่ 1-0

������������������ ��������� ��������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:30 โบโลญญ่า 2 - 0 สเปเซีย 1-0
02:45 เลชเช่ 1 - 2 ซาแลร์นิตาน่า 1-2

������������������ ��������� ��������� อิตาลี เซเรีย บี

02:30 กาญารี่ 2 - 1 สปอล 1-1

������������������ ��������� ��������� กระชับมิตร คัพ

15:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0 - 1 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-0
15:00 เอฟเค โคลอมนา 4 - 4 มาชูค- เคเอ็มวี 1-0
15:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0 - 1 สปาร์ตัก มอสโก 0-0
15:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3 - 2 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-1
16:00 เอฟเค มาฮัชกาลา 4 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 2-0
17:00 ฮามคาม 0 - 5 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-2
17:00 อาร์ก้า กดิเนีย 2 - 2 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-1
17:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 2 - 2 ซีเอส ฮูเนโดอารา 1-2
17:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 3 - 2 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 0-1
17:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 - 3 ออดราออปอเล 1-1
17:45 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0 - 1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 0-1
18:30 แรนเดอร์ส 5 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี 1-1
19:00 มิดทิลแลนด์ 4 - 2 โอเดนเซ่ บีเค 3-0
19:00 วาเลเรนก้า 4 - 1 ชาร์ปบอร์ก 08 1-0
19:00 ทีพีเอส ตูร์คู 0 - 1 แอตแลนติส 0-0
19:00 โรเซนบอร์ก 1 - 1 ทรอมโซ่ ไอแอล 0-1
19:00 ทีพีเอส ตูร์คู รอ แจส พอริ
19:00 วิสล่า คราคอฟ 1 - 3 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-0
19:00 ดอมซาเล่ 4 - 3 เอ็นเค อลูมินิจ 3-2
19:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 3 - 3 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2-1
19:00 โนท็อดเด้น เอฟเค 1 - 4 ออด เกรนแลนด์ 0-0
19:30 พริสตีนา 3 - 1 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 3-0
19:30 เอฟเค วอซโดวัค 0 - 1 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-0
20:00 นาเอสเวด 2 - 2 บี 93 โคเปนเฮเกน 1-1
20:00 คอร์ก ซิตี้ 0 - 1 ดันดาล์ค 0-1
20:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค 3 - 1 บราท์เวก 1-0
20:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0 - 0 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-0
20:00 ลีลล์สตรอม 2 - 1 ซานเดฟยอร์ด 1-1
20:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2 - 3 เรนดอร์ฟ อัลทัช 2-2
20:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 2 - 1 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1-1
20:20 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 1 เอล์ฟส์บอร์ก 1-1
20:30 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0 - 0 เวนด์ซีเซล 0-0
21:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 0 - 1 นอร์ดเจลแลนด์ 0-0
21:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 3 - 2 บาลินเกอร์ 1-0
21:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 2 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-0
21:00 ออสเตรียเวียนนา 2 - 1 เฟริส เวียนนา 1894 1-1
21:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0
21:30 ราสนิกีร์ ไนร์ 0 - 0 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 0-0
21:30 เอฟซี โคเปอร์ 2 - 2 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1-1
22:00 อัล เมไซเมีย 2 - 2 มูอิเทอร์เอสซี 0-1
22:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี รอ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
22:59 เทรนซิน 0 - 0 ไวสคอป 0-0
22:59 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 5 - 1 เฟคเกรอย 3-0
23:10 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 2 - 2 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
23:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ 0 - 0 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-0
00:00 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 5 - 2 น็อยซีเดิล 3-0
00:30 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 6 - 1 เอเอสวี น็อยมาคท์ 2-1
00:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 1 - 0 เอสซี คาลสดอฟ 0-0
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 4 - 2 เอสวี ดานูบ 2-0
01:00 ยูนิออน กรูเทน 1 - 6 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-2
01:00 ไบรน์ 5 - 1 แมนดาล 0-0
01:00 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1 - 4 ไวกิ้ง เอฟเค 0-3
01:30 โคโลญจน์ (ญ) 0 - 1 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0-0
02:30 แอธโลน ทาวน์ 1 - 2 สลิโก โรเวอร์ส 0-1
03:00 รอยัล พารี่ เอฟซี 2 - 0 โมนาคัส เอสซี 2-0
04:15 ดานูบิโอ เอฟซี 0 - 0 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0-0
19วินาที มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0 - 0 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ -
08:00 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส รอ เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ

������������������ ��������� ��������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ

03:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1 - 0 อาร์เซน่อล 0-0

������������������ ��������� ��������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

20:00 สเตด โลซาน อูชชี รอ ลัวซานนี สปอร์ท
02:15 วาดุซ 2 - 2 เอฟซี วิล 1900 0-0

������������������ ��������� ��������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0 - 0 ราปิด บูคาเรสต์ 0-0

������������������ ��������� ��������� ตุรกี 2 Ligi A

00:05 กัซเทป 3 - 1 บันไดมาสปอร์ 2-1

������������������ ��������� ��������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 วาร์เท็กซ์ 1 - 0 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-0

������������������ ��������� ��������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:05 อัตลาส 2 - 2 ซานโตส ลากูน่า 0-1
08:05 พูอีบลา รอ มอนเทอร์เรย์

������������������ ��������� ��������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

02:45 โคฟ เรนเจอร์ 0 - 5 อายร์ ยูไนเต็ด 0-1

������������������ ��������� ��������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 2 - 1 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-0

������������������ ��������� ��������� อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 2 - 0 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 1-0
20:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 2 - 1 ฮาโปเอล อฟูล่า 0-1
20:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 5 - 3 คาฟร์ กาซิม 3-1
20:00 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0 - 1 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-0
20:00 ฮาโปเอล นาซาเรท 0 - 0 ฮาโปเอล รามัต กาน 0-0
21:00 ฮาโปเอล แอคโค่ รอ ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
21:00 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี รอ ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
21:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ รอ ฮาโปเอล ริซอน

������������������ ��������� ��������� ฟินแลนด์ลีกคัพ

20:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 3 - 0 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 2-0

������������������ ��������� ��������� ฝรั่งเศส ลีก3

01:30 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1 - 1 บรูค พีรอนนาส 1-0
01:30 ชาโตรูซ์ 1 - 0 อาวรองเช่ 1-0
01:30 แวร์กซายส์ 78 1 - 1 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 1-0

������������������ ��������� ��������� Conmebol - Sudamericano U20

19วินาที บราซิล (ยู20) 0 - 0 ปารากวัย(ยู 20) -
19วินาที โคลัมเบีย(ยู 20) 0 - 0 อาร์เจนตินา(ยู 20) -

������������������ ��������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

05:20 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 2 - 2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 2-2

������������������ ��������� ��������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:45 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 4 - 0 บริสแบน โรว์ 0-0
09:00 เวลริงตัน โฟนิค รอ เพิร์ท กลอรี่

������������������ ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

17:30 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 3 - 1 ซาแนท นาฟ 2-0
17:30 ซบ อฮัน 1 - 3 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 1-2
17:30 เพย์กัน 1 - 0 เมส เคอมัน 0-0
18:30 กอล โกฮาร์ เอฟซี 2 - 2 เมส ราฟซานจาน 0-2
19:30 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0 - 0 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 0-0
20:45 ฟูแลด ครูเซสตัน 1 - 0 เพอร์เซโปลิส 1-0

������������������ ��������� ��������� ซาอุดีอาระเบียลีก

22:00 อัล ทาย 1 - 2 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 1-2
00:30 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0 - 2 อัล ฟาร์ท 0-1

������������������ ��������� ��������� UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:15 อัล ไอน์ 5 - 1 อัจมาน 3-0
20:15 กอร์ ฟัคเค่น 1 - 2 บานนี่ ยาส 0-2
22:59 อัล นาเซอร์ ดูไบ 1 - 0 อัล ด๊าฟร่า 0-0
22:59 อัล ชาร์จาห์ 0 - 0 อัล อาห์ลี ดูไบ 0-0

������������������ ��������� ��������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

19:45 อัสวาน 2 - 2 ทาลา เอล เจช 1-1
22:00 เอล อิสไมลี่ 3 - 1 เอล ดัคเลยาห์ 2-0
00:00 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 0 - 0 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0-0

������������������ ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 สเตลเลนบอส เอฟซี 3 - 2 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1-2

������������������ ��������� ��������� ซีเรีย ลีก

18:00 เทชริน เอสซี รอ อัล-จาซีร่า
18:00 อัล อิติฮัด 1 - 0 อัล มาจด์ 1-0
18:00 อัล คารามาห์ 0 - 0 จาเบิลช 0-0
18:00 อัล ฟูโตวา 1 - 1 อัล วัทบา 0-0

������������������ ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

20:30 อิสท์ ริฟฟา 0 - 1 อัล ชับบับ 0-1
22:00 อัล ฮาล่า 1 - 0 บาห์เลน เอสซี 1-0
23:30 มานาม่า คลับ 5 - 1 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 4-1

������������������ ��������� ��������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1 - 0 กัวรานี อาซุนซิยง 0-0

������������������ ��������� ��������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:30 นูเบลนเซ่ 3 - 2 ซีดี เมกาเลนซ์ 1-0
45+วินาที ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 3 - 0 เอฟเวอร์ตัน ซีดี -

������������������ ��������� ��������� คูเวต อิมมิเรต คัพ

20:30 อัล คูเวต เอสซี 0 - 0 อัล ซัลมิย่า 0-0
00:00 อัล นาสเซอร์ 0 - 1 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 0-1

������������������ ��������� ��������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

01:30 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1 - 2 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 0-1
01:30 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 7 - 0 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 5-0
01:30 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 2 - 2 ซโวลเล่ (ญ) 2-0

������������������ ��������� ��������� ตูนีเซีย คัพ

19:30 เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ 0 - 0 เอสเอส สฟาเชี่ยน 0-0
19:30 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 1 - 0 ซีเอส กอบ้า 0-0

������������������ ��������� ��������� เยอรมันลีกา 3

01:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 3 - 0 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0-0

������������������ ��������� ��������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:35 ฮาเจอร์ 1 - 1 อัล-อราบี(ซาอุฯ) 0-0
19:40 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0 - 1 อัล ลิยาช 0-0
19:55 นาจราน 0 - 2 โอฮูด มีดินา 0-0
22:55 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1 - 3 อัล ฮาเซม 1-1

������������������ ��������� ��������� อินเดียลีกดิวิชั่น 1

18:00 มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 2 - 0 รีล แคชเมียร์ เอฟซี 1-0

������������������ ��������� ��������� อิสราเอลลีก

16:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 0 - 0 มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด 0-0
17:15 เอฟซี ดิโมนา 5 - 3 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-2
17:30 ไอออนนิ โมดิอิน 2 - 0 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 2-0
18:00 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1 - 1 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 1-0
18:00 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 1 - 0 บีไน ไอลัท 1-0
18:30 ฮาโปเอล คัวแคบ 3 - 4 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0-0
18:30 ไอโรนี่ เนเชอร์ 2 - 2 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 1-0
18:30 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 2 - 0 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 1-0
18:45 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 4 - 1 มัคคาบิ ทามร่า 1-0
19:00 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 2 - 0 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0-0

������������������ ��������� ��������� อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

18:30 ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) 0 - 0 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 0-0

������������������ ��������� ��������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:35 อัล-ไดรห์ 1 - 0 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 0-0

������������������ ��������� ��������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

04:00 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 0 - 0 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0-0

������������������ ��������� ��������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 พูเอบลา (ยู20) 2 - 1 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 0 - 0 พูมาส ยูนัม(ยู20) 0-0

������������������ ��������� ��������� ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series

19:30 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1 - 2 ซอเรนโต้ เอฟซี 0-0
19:30 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1 - 3 อาร์มาเดล เอสซี 1-1

������������������ ��������� ��������� แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ

22:59 แอลจีเรีย 1 - 0 ไอเวอรี่โคสต์ 0-0
02:00 เซเนกัล 1 - 0 มอริเตเนีย 1-0

������������������ ��������� ��������� อิรัก ลิก

20:30 อาร์บิล 1 - 1 นาฟิต อัล ยันนูป 1-0

������������������ ��������� ��������� ENG UD1

02:45 ออสเซท ยูไนเต็ด 4 - 1 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 3-1

������������������ ��������� ��������� อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก

20:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) 2 - 2 เซาแธมป์ตัน (ยู 21) 1-2
21:00 นอริช ซิตี้ (ยู 21) 5 - 2 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 3-0
02:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21) 0 - 4 แอสตัน วิลล่า (ยู 21) 0-2
02:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) 7 - 2 ดาร์บี้ เคาน์ตี้ (ยู 21) 4-2
02:00 เชลซี(ยู21) 2 - 3 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) 1-3
02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) 0 - 1 ลิเวอร์พูล (ยู 21) 0-0
02:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) 1 - 1 ฟูแล่ม (ยู 21) 1-1
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 2 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) 2-0
02:00 อาร์เซน่อล (ยู 21) 1 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) 1-1

������������������ ��������� ��������� อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2

19:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (ยู 21) 3 - 2 ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) 2-1
20:00 อิปสวิช (ยู 21) 4 - 2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 1-1
20:30 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) 2 - 2 ฮัลล์ซิตี้(ยู21) 0-1

������������������ ��������� ��������� กระชับมิตร

17:00 อิตาลี(ญ) ยู17 0 - 0 นอร์เวย์(ญ) ยู17 0-0

������������������ ��������� ��������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 จามเชดปูร์ เอฟซี 1 - 2 มุมไบ ซิตี้ 0-0

������������������ ��������� ��������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:30 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 0 - 2 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 0-2

������������������ ��������� ��������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1 - 2 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-0
01:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2 - 1 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-1
01:30 อเลมานเนีย อาเค่น 1 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 1-0

������������������ ��������� ��������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:00 เซเต้ เอฟซี 1 - 2 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 1-0

������������������ ��������� ��������� เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

00:15 ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 4 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-2

������������������ ��������� ��������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์

02:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 5 - 0 เฟรม เรย์จาวิค (ญ) 1-0
02:00 ฟีลเคียร์(ญ) 0 - 1 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 0-0
03:00 ฟจอลเนอร์(ญ) 1 - 7 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 1-6

������������������ ��������� ��������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

81 วินาที เรอัล พิลาร์ 0 - 1 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0-0
87 วินาที สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0 - 0 ซีเอ อัตลาส 0-0

������������������ ��������� ��������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

08:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี รอ ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า

������������������ ��������� ��������� บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:00 อาบาฮานี 2 - 0 โมฮัมเมดัน เอสซี 1-0
16:00 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 0 - 2 มูกติยอดด้าเอสเคซี 0-1

������������������ ��������� ��������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:30 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 2 - 1 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 0-0

������������������ ��������� ��������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 โคเลอไรน์(สำรอง) 2 - 0 เกล็นนาโวน(สำรอง) 1-0

������������������ ��������� ��������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 2 - 2 แบนฟิลด์(สำรอง) 2-0
19:00 โกดอย ครูซ (สำรอง) 1 - 1 บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) 0-0
19:10 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 - 2 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 0-0

������������������ ��������� ��������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:45 เอฟซี ลินคอล์น 4 - 1 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี 3-0

������������������ ��������� ��������� อิสราเอล C ลีก

16:30 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 2 - 2 มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า 2-0
18:30 เบต้าเปตะห์ ติกวา 1 - 1 ฮาโปเอล อิกซาล 0-0
18:30 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 1 - 1 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 0-0
18:30 รูบิ ชาปิร่า 3 - 2 บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล 1-1

������������������ ��������� ��������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

08:05 เกเรตาโร(ญ) รอ ซานโตส ลากูน่า(ญ)

������������������ ��������� ���������

02:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี 2 - 1 อัมมันฟอร์ด 1-1
02:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ 5 - 0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 3-0
02:30 กอยเตร ยูไนเต็ค 2 - 5 อาแฟน ลิโด้ 2-2
02:30 โมลด อเล็กซานดรา 1 - 1 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 1-1

������������������ ��������� ���������

02:00 วาร์ซิม 0 - 1 ซานโจเนนเซ่ 0-0

������������������ ��������� ��������� 28/01/2566

������������������ ��������� ��������� Conmebol - Sudamericano U20
������������������ ��������� ��������� Egypt Premier League
������������������ ��������� ��������� ENG SD1
������������������ ��������� ��������� ENG UD1
������������������ ��������� ��������� India Santosh Trophy
������������������ ��������� ��������� Lebanese Premier 2
������������������ ��������� ��������� UAE ยูเออีลีกอาชีพ
������������������ ��������� ��������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1
������������������ ��������� ��������� กระชับมิตร
������������������ ��������� ��������� กระชับมิตร คัพ
������������������ ��������� ��������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
������������������ ��������� ��������� กานาพรีเมียร์
������������������ ��������� ��������� คอสตาริกา 2.Liga
������������������ ��������� ��������� คูเวต อิมมิเรต คัพ
������������������ ��������� ��������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
������������������ ��������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������������ ��������� ��������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
������������������ ��������� ��������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
������������������ ��������� ��������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
������������������ ��������� ��������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
������������������ ��������� ��������� ซาอุดีอาระเบียลีก
������������������ ��������� ��������� ซีเรีย ลีก
������������������ ��������� ��������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
������������������ ��������� ��������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
������������������ ��������� ��������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2
������������������ ��������� ��������� ตุรกี 2 Ligi A
������������������ ��������� ��������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
������������������ ��������� ��������� ตูนีเซีย คัพ
������������������ ��������� ��������� บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
������������������ ��������� ��������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
������������������ ��������� ��������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
������������������ ��������� ��������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
������������������ ��������� ��������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
������������������ ��������� ��������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
������������������ ��������� ��������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������ ��������� ��������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������ ��������� ��������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur
������������������ ��������� ��������� ฝรั่งเศส ลีก3
������������������ ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
������������������ ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
������������������ ��������� ��������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
������������������ ��������� ��������� ฟินแลนด์ลีกคัพ
������������������ ��������� ��������� ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
������������������ ��������� ��������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์
������������������ ��������� ��������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
������������������ ��������� ��������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
������������������ ��������� ��������� เม็กซิโก Segunda Division
������������������ ��������� ��������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
������������������ ��������� ��������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
������������������ ��������� ��������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
������������������ ��������� ��������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
������������������ ��������� ��������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������������������ ��������� ��������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������������������ ��������� ��������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
������������������ ��������� ��������� เยอรมันลีกา 3
������������������ ��������� ��������� รวันดา National League
������������������ ��������� ��������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
������������������ ��������� ��������� ลาลีกา สเปน
������������������ ��������� ��������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
������������������ ��������� ��������� เลบานอน ลิก
������������������ ��������� ��������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
������������������ ��������� ��������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
������������������ ��������� ��������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
������������������ ��������� ��������� สเปน ลาลีกา 2
������������������ ��������� ��������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
������������������ ��������� ��������� ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series
������������������ ��������� ��������� อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก
������������������ ��������� ��������� อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2
������������������ ��������� ��������� อังกฤษ U21 ลีกคัพ
������������������ ��������� ��������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ
������������������ ��������� ��������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
������������������ ��������� ��������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������������ ��������� ��������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
������������������ ��������� ��������� อิตาลี เซเรีย บี
������������������ ��������� ��������� อินเดียซูเปอร์ลีก
������������������ ��������� ��������� อินเดียลีกดิวิชั่น 1
������������������ ��������� ��������� อิรัก ลิก
������������������ ��������� ��������� อิสราเอล C ลีก
������������������ ��������� ��������� อิสราเอล Leumit ลีก
������������������ ��������� ��������� อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st
������������������ ��������� ��������� อิสราเอลลีก
������������������ ��������� ��������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
������������������ ��������� ��������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
������������������ ��������� ��������� เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว
������������������ ��������� ��������� แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ
������������������ ��������� ��������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
������������������ ��������� ��������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
������������������ ��������� ��������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
������������������ ��������� ��������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
������������������ ��������� ��������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง


������������������ ��������� ���������Conmebol - Sudamericano U20, Egypt Premier League, ENG SD1, ENG UD1, India Santosh Trophy, Lebanese Premier 2, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กานาพรีเมียร์, คอสตาริกา 2.Liga, คูเวต อิมมิเรต คัพ, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนีเซีย คัพ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ลีกคัพ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series, อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2, อังกฤษ U21 ลีกคัพ, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี เซเรีย บี, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิรัก ลิก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง,