บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 17/09/2564

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 เซอร์เคอร์ บรูซ รอ เคเอเอส ยูเปน

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 ซาเกลบี้ ลูบิน รอ แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
01:30 เลช พอซนาน รอ วิสล่า คราคอฟ

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 อัลบอร์ก รอ โอเดนเซ่ บีเค

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน รอ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 เนิร์นแบร์ก รอ ฮันซ่า รอสต๊อค
23:30 ชาลเก้ 04 รอ คาร์ลสรูห์ เอสซี

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 สตารส์บูร์ก รอ เม็ตซ์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม รอ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ รอ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
01:00 เอ็นเอซี เบรด้า รอ เอ็มเมน
01:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต รอ เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
01:00 โรด้า เจซี รอ เอฟซี ออสส์
01:00 โวเลนดัม รอ วีวีวี เวนโล
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ รอ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
01:00 เดน บอสช์ รอ อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
01:00 เดอ กราฟสคัป รอ เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
01:00 ดอร์เดรชท์ รอ เอสซี เทลสตาร์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ รอ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:15 ปอร์ติโมเนนเซ่ รอ ซานตาคลารา

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ รอ คารากูมรัค
00:00 อัลเตย์สปอร์ รอ กัซเทป

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลาลีกา สเปน

02:00 เซลต้า บีโก้ รอ คาดิส

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 กรีซ เนชั่นแนล A

22:59 ไอโอนิกอส รอ อาริส ซาโลนิก้า

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สเปน ลาลีกา 2

02:00 เอดี อัลคอร์ค่อน รอ อัลเมเรีย

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45 ซัสเซาโล่ รอ โตริโน่

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด รอ ลีดส์ ยูไนเต็ด

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อิตาลี เซเรีย บี

22:59 โคโม รอ โฟรซิโนเน่
01:30 เบรสชา รอ โครโตเน่

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) รอ ปักกิ่ง ลี่ กง
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) รอ หนานจิงซิตี้เอฟซี
18:35 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) รอ เฉิงตู ซินเฉิง
18:35 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) รอ ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สวิสคัพ

22:59 เอฟซี แบลค สทาร์ รอ เบียล เบียนนี่
22:59 เอฟซี ธูน รอ กราสฮ็อปเปอร์
22:59 สเตด โลซาน อูชชี รอ เอฟซี ซิยง
00:30 เอสซี เครียนส์ รอ เอฟซี ซูริค
01:00 เนอชาแตล ซามักซ์ รอ ลูกาโน
01:00 อีเวอร์ดอน รอ เอฟซี วิล 1900

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

01:45 อีสต์ สเตอร์ลิง รอ ฟอร์ท วิลเลียม

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

23:30 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ รอ รุกห์ วินนีกี้

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สโลวีเนีย ลิกา 2

20:30 ดราว่า รอ ทริงลาฟ คราน

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 ซีเอส โวลุนทารี รอ ดาเชีย มิโอวินี่
01:00 ราปิด บูคาเรสต์ รอ กาซ เมตาน เมดิอัส

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

22:59 เฟรเดอริเซีย รอ เฮลซิงกอร์
00:00 ลิงบี้ รอ เฮอฟอล์จ โคเก้

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:10 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค รอ เอฟซี ไลเฟริ่ง
23:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน รอ เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
23:30 เอสวี ฮอร์น รอ คัพเฟ่นเบิร์ก
23:30 ลาฟนิทซ์ รอ ซังค์ พอลเท่น

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 โบแร็ค คาแค็ก รอ ราสนิกีร์ ไนร์
00:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ รอ วอจโวดิน่า โนวิ แซด
00:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค รอ โคลูบารา

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:00 ทแซร์สโค เซโล รอ โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
22:15 อาร์ดา รอ พีริน บลากอเยฟกราด
00:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ รอ เบโร่ สตารา ซากอร่า

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า รอ เอสเคเอฟซีเรด

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

01:00 ดราโกโวลแยค รอ ริเยก้า

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 นิวทาวน์ เอเอฟซี รอ อเบอรี่สวิธทาวน์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 ฮราเดตส์กราลอเว รอ ปาร์ดูบีตเซ
00:00 ซิกม่า โอโลมุช รอ บานิค ออสตราว่า

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 เนกาซ่า รอ อัตลาส

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

01:45 อีดินเบิร์ก ซิตี้ รอ สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา รอ เปนาฟิลด์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อิสราเอล Leumit ลีก

01:00 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี รอ ฮาโปเอล รามัต กาน
01:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ รอ ฮาโปเอล ริซอน
01:00 ฮาโปเอล อฟูล่า รอ ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
01:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา รอ เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
01:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม รอ มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
01:00 ฮาโปเอล รานาน่า รอ ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
01:00 คาฟร์ กาซิม รอ มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
01:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า รอ ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไอร์แลนด์ FAI คัพ

01:45 ยูซี ดับลิน รอ วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ รอ เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก รอ เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ รอ ดันดาล์ค

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฝรั่งเศส ลีก3

00:00 บูโลญจน์ รอ โชเลท เอสโอ
00:00 บรูค พีรอนนาส รอ ชาโตรูซ์
00:00 เอฟซี แซมบี รอ บาสเตีย ซีเอ
00:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี รอ เลอ ม็องส์
00:00 โอร์แลงส์ ยูเอส รอ อานซี
00:00 เรด สตาร์ 93 รอ วิลเลฟรองเช
00:00 เซอด็อง รอ เกรไตล์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส รอ ซูดูว่า

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย รอ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
01:30 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ รอ เมียดิซ เลกนิก้า

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ รอ เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 ซีเอ เรนติสตัส รอ บอสตัน ริเวอร์
06:00 ซีเอ เพนาโรล รอ เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 อลิอันซ่า แอตเลติโก รอ เซียนเซียโน่
01:15 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า รอ สปอร์ติ้งคริสตัล
03:30 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ รอ เอเลี่ยนซา ลิม่า
06:00 เอฟบีซี เมลการ์ รอ อินติกัส เดปอร์เตส

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

08:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน รอ อ็องเซ่ กัลดาส

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:30 ดูก้า ปรากซ์ รอ ไพรบราม
21:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม รอ เอสเค ปรอสเตียยอฟ
22:59 อัสติ นาดลาเบม รอ เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ซาอุดีอาระเบียลีก

22:45 อัล ทาวอน รอ อัล ราเอ็ด
22:45 อัล ดาฮัม รอ อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)
00:30 อัล อาห์ลี รอ อัล ฟาร์ท

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:45 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) รอ เอมิเรตส์ คลับ
21:45 อัจมาน รอ อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)
00:00 อัล ไอน์ รอ อิตติฮัต คาลบา

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล จาซีรา รอ อัล ไฟซาลี
00:30 อัล-จาลิล รอ อัล ฮุสเซน อีร์บิด
00:30 อัล แรมธ่า คลับ รอ ซาฮับ เอสซี

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 กาตาร์ ลีก

20:50 อัมม์ ซาลาล รอ อัล คอร์
23:30 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) รอ อัล การาฟา
23:30 อัล วาครา รอ อัล เรย์ยาน

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ซีเรีย ลีก

20:00 อัล วัทบา รอ อัล ฟูโตวา
20:00 ฮัททีน รอ เทชริน เอสซี
20:00 อัล-โชต้าดามัสกัส รอ อัล อิติฮัด
20:00 อัล นาวัล รอ อัล จาอิส (SYR)
22:59 อัล วาห์ดา รอ อัล คารามาห์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

15:45 กูชิง เอฟเค รอ ตรังกานู บี

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:30 อัล ฮาล่า รอ อัล บูไดย่า
01:00 อัล ริฟฟา รอ อิสท์ ริฟฟา

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

03:30 เอฟยูเอส ราบัท รอ ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

09:00 ครูซ อาซูล 1 - 4 มอนเทอร์เรย์ 1-3

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า รอ เคเอฟซี โคมาร์โน

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

01:00 โบแรกซ์ บันจา ลูกา รอ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง รอ นาซิอองนาล อซุนซิยง
07:15 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) รอ ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เซเรีย บี บราซิล

02:00 บัสควอ เอฟซี รอ วิตอเรีย บีเอ
05:00 กอริติบ้า พีอาร์ รอ วิลา โนวา
06:30 คอนฟิแองก้า รอ แซมปายโอ้ คอเรีย
07:30 ปอนเต เปรตา รอ กัวรานี่ เอสพี

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:59 ซีเอส เปโตรคุบ รอ เอฟซี มิลซามี่

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา รอ มิเนรอสเดอกัวยาน่า
06:00 ซาโมร่า บารินาส รอ ทรูจิลลานอส

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

21:00 โคเบรซอล รอ ฮัวชิปาโต้

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 แอดเตริโค ราแฟล่า รอ เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้
02:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน รอ เอลมาโกล
03:35 นูเอว่า ชิคาโก้ รอ กิมนาไซ เมนโดซ่า
07:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร(N) รอ เดปอร์ตีโบ ไมปู

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 คูเวต อิมมิเรต คัพ

00:00 อัล-จาฮร่า รอ อัล-อราบิคลับ (คูเวต)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) รอ ซีเอสเค มอสโก (สำรอง)
15:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) รอ ไดนาโม มอสโก (เยาวชน)
16:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) รอ เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)
18:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) รอ รูบิน คาซาน (สำรอง)
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) รอ เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 อลาจูเรนเซ่ รอ เอดี ซาน คาร์ลอส

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 กัวเตมา ลาลีกา

00:00 ซีดี มาลากาเตโก รอ กัวสตาโตยา

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ รอ รีล โปโตซี่

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) รอ เดปอร์ติโว คูเอนก้า

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

22:00 สเปน (ฟุตซอล)(N) รอ ญี่ปุ่น(ฟุตซอล)
22:00 อิหร่าน (ฟุตซอล)(N) รอ สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล)
00:00 อังโกล่า (ฟุตซอล)(N) รอ ปารากวัย (ฟุตซอล)
00:00 อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล)(N) รอ เซอร์เบีย (ฟุตซอล)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

23:30 ลีลล์สตรอม 2(ยู 19) รอ ฮามคาม ยู19

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

22:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) รอ เจนัว(เยาวชน)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20

04:30 เบลีซ(ญ) ยู20(N) รอ กรานาดา (ญ) ยู 20
04:30 เบอร์มิวดา (ญ) ยู 20(N) รอ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ญ) ยู 20
07:00 หมู่เกาะเคย์แมน(ญ) ยู 20(N) รอ แองกวิลลา (ญ) ยู 20

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เยอรมันลีกา 3

00:00 ฮาเวลเซ่ รอ วิคตอเรีย โคโลญจน์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ รอ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี รอ เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:59 ฮลูชิน รอ ดอลนี่ บินิซอฟ

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

01:45 บักซ์ตัน เอฟซี รอ สการ์โบโรห์
01:45 ไวท์บี้ ทาว์น รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
01:45 วิตตัน อัลเบียน รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

20:30 ดูบา อัลฮัสซัน รอ แมสฟุท
20:30 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) รอ มาซาฟี่
20:30 อัล รัมซ์ รอ ฮัทต้า คลับ
20:35 ดูไบ รอ อัลบาเตห์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อิสราเอลลีก

16:30 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส รอ มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม
17:15 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม รอ เอฟซี ดิโมนา
18:00 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน รอ ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
18:30 ฮาโปเอล อิกซาล รอ มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
18:30 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี รอ ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก
19:00 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า รอ มัวดอน สปอร์ตทิร่า
19:30 ฮาโปเอล อิกซาล รอ ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อาร์เมเนียคัพ

18:30 เอฟเค แวน รอ เซวาน บอย
22:30 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน รอ เอฟซี พิวนิค

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 AFC Womens Asian Cup Qualifiers

15:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ) รอ กวม (ญ)
18:00 มองโกเลีย(ญ)(N) รอ เกาหลีใต้(ญ)
20:00 เมียนมาร์ (ญ) รอ เลบานอน(ญ)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 Womans World Cup (Preliminaries) Europe

21:00 ลัตเวีย (ญ) รอ ออสเตรีย(ญ)
21:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) รอ มอนเตเนโกร(ญ)
22:00 เบลารุส(ญ) รอ ไซปรัส (ญ)
22:00 กรีซ(ญ) รอ ฝรั่งเศส(ญ)
22:30 สโลวะเกีย(ญ) รอ สวีเดน(ญ)
22:30 อิตาลี(ญ) รอ มอลโดวา (ญ)
22:59 รัสเซีย(ญ) รอ อาเซอร์ไบจาน (ญ)
22:59 เอสโตเนีย (ญ) รอ สโลวีเนีย(ญ)
22:59 จอร์เจีย (ญ) รอ ไอร์แลนด์(ญ)
00:00 โปแลนด์(ญ) รอ เบลเยียม(ญ)
00:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) รอ ลิธัวเนีย (ญ)
00:30 โรมาเนีย(ญ) รอ โครเอเชีย(ญ)
01:00 อังกฤษ(ญ) รอ มาซิโดเนีย (ญ)
01:00 ฮังการี(ญ) รอ สกอตแลนด์(ญ)
01:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) รอ ลักเซมเบิร์ก (ญ)
01:15 เวลส์ (ญ) รอ คาซัคสถาน(ญ)
01:45 เนเธอร์แลนด์(ญ) รอ สาธารณรัฐเช็ก(ญ)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 ริชาร์ดส์ เบย์ รอ แบล็ค ลีโอพาร์ด

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 เนีย ซาลามิส รอ อิโนซิส พาราลิมนิ่

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ยูเครน U21 ลีกา

17:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) รอ พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
17:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)
17:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) รอ เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 UAE RL

20:30 คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) รอ อัล นาสเซอร์ (สำรอง)
20:30 บานิยาส เอสซี (สำรอง) รอ อัล ด๊าฟร่า(สำรอง)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 มาเกร็ฟ เท็ทวอน รอ เอเอสเดอ ซาเล่
22:59 วิดาด เฟส รอ เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 เนกาซ่า (ยู20) รอ แอตลาส (ยู20)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 ฟกูรายูไนเต็ด รอ เซบบูคเรนเจอร์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 ดาเซีย-บุยอูคานี รอ เรอัล ซัคเซส

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา รอ สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่
01:45 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. รอ ทาคัวรี่ เอฟบีซี

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 เปอเซล่า ลามังกัน(N) รอ เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
15:15 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) รอ บาริโต ปูเตรา
18:15 พีเอส ติร่า(N) รอ เปอร์ซิค เคดีรี่

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 BRA SPC

01:00 เซา คาเอตาโน่ รอ ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
01:00 ยูเวนตุส เอสพี รอ เตาบาแต

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 กระชับมิตร

22:00 ชิลี (ญ) รอ อุรุกวัย (ญ)
22:00 กานา (ญ)(N) รอ แอฟริกาใต้(ญ)
02:00 บราซิล (ญ) รอ อาร์เจนตินา (ญ)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เซาเปาโล(ยู 20) รอ เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 NOR D4

00:45 สตรอมก็อดเซ็ท 2 รอ ออปเซล ฟุตบอล

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 รอ เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
00:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก รอ เอฟซี ไพพินส์รีด
00:00 ทีเอสวี บุชบัช รอ บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
00:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น รอ เอสวี เฮล์มสเตเทน
00:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม รอ เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
00:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก รอ ไฮเดอร์ เอสวี
00:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น รอ ชาลเก้ 04 (เยาวชน)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท รอ อีพีเอส เอสโป

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฝรั่งเศส Championnat Amateur

01:00 อ็องกูแลม รอ มงต์เปลลิเย่ร์ บี
01:00 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ รอ เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

20:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ รอ ริเพนเซีย ทิมิโซอารา

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เอสวี อินส์บรุค รอ เอสซี ชวาส
00:00 เอสวี โกรดิก รอ เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน
00:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ รอ ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914
00:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว รอ ยูเอสเค อานิฟ
00:00 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก รอ ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
00:00 เอสซี คาลสดอฟ รอ ซานตาอานา
00:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ รอ อัลเลอไฮเลเกน
00:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ รอ เฟริส เวียนนา 1894

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ รอ บี 93 โคเปนเฮเกน

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 รัสเซีย DIV2

20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด บี รอ สตาฟโรพอล-2009

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สวีเดน Div 3 Mellersta

00:30 อัสซีริสก้า บีเค รอ อูลเลเรดส์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:30 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) รอ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

03:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2 รอ ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 FFSA SLR

17:30 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) รอ แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฟินแลนด์ Kolmonen

22:15 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา รอ เอฟซีเอสพู
22:15 โปซีท รอ คลับ ลาติโน เอสปัญนอล
22:59 พี ไอร็อต รอ มาพีเอส มาส์คู
23:40 แอลพีเอส เฮลซิงกิ รอ เอฟซี ฟินน์ครูด
00:15 เอฟซี เอสพู 2 รอ เอชไอเอฟเค 2
00:30 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า รอ ทีไอพีเอส วันตา

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีกกลาง

14:00 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ รอ ไวราไรปา ยูไนเต็ด

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 เชค รัสเซล เคซี รอ พสุนธรา คิงส์

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

00:00 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) รอ โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ดานูบิโอ(ยู 19) รอ บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รอ แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) รอ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)
01:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) รอ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) รอ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
19:00 วัตฟอร์ด (ยู 23) รอ ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เม็กซิโก Segunda Division

08:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก รอ ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เดนมาร์ก - 4.Liga

00:00 มาเรียไลน์ รอ ทารูก-พารูก ไอเอฟ

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อังกฤษ U23 ลีกคัพ

01:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

23:30 คอลลินส์ทาวน์ รอ เซนต์ แพทริค ไซ
01:45 ลิฟฟีย์ เพลียส์ รอ บลูเบล ยูไนเต็ด

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อินเดีย Durand คัพ

16:30 จามเชดปูร์ เอฟซี รอ เอฟซี กัว

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ลานุส(สำรอง) รอ นีเวลล์ส (สำรอง)
20:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) รอ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง)
20:00 ฮูรากัน(สำรอง) รอ ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง)
20:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
20:00 โคลอน (สำรอง) รอ เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง)
20:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) รอ ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
22:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) รอ อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
01:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) รอ ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย รอ เปโตรซานี
21:00 พาสคานี รอ สเตนต้า มิรอสราว่า
21:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 รอ ราปิด บูคาเรสต์ 2
21:00 ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา รอ สโคลาร์เรซิต้า
21:00 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต รอ สปอร์ติ้ง ลิสติ
21:00 ฟารุล คอนสแตนต้า II รอ กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฮังการี U19 2nd Division

17:00 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) รอ คาโปสวาร์ (ยู 19)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ยูเครน Division 3

20:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย รอ คริสตัล
22:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า รอ เอฟซี ซูมี่

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เบลารุสลีกสำรอง

19:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) รอ เอฟซี โกเมล(สำรอง)
19:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) รอ สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)
20:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) รอ ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

20:00 บูจุมบูรา ซิตี้ รอ ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ รอ คาล์เด้นเซเอ็มจี

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

21:30 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) รอ บีเยลอวาร์(ยู 19)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

16:00 เวสต์เทิร์น ไพร์ด รอ อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
16:30 บริสแบน วูลฟ์ รอ มิทเชลตัน เอฟซี

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

17:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) รอ ฟามาลิเคา(ยู 23)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

01:30 อาแฟน ลิโด้ รอ กอยเตร ยูไนเต็ค
01:30 แอลลาเนลี รอ ลันวิท เมเจอร์
01:30 พอร์ท ทัลบ็อต รอ อัมมันฟอร์ด

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

01:00 เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) รอ บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20)
01:00 อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) รอ โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

01:30 อูเนียว ไลเรีย รอ อัลแวร์กา

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

00:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา รอ ยูอี คอร์เนลล่า
00:00 แอธเลติก บิลเบา บี รอ ซาลามังก้า
02:00 คาสเตลล่อน รอ แอตเลติโค ซานลูเกโน่
02:00 เอซเตรมาดูรา รอ เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 17/09/2564

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 AFC Womens Asian Cup Qualifiers
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 BRA SPC
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 FFSA SLR
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 FFSA WPL
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ISR U19
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 NOR D4
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 UAE Etisalat เอมิเรตคัพ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 UAE RL
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 UAE ยูเออีลีกอาชีพ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 Womans World Cup (Preliminaries) Europe
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 กระชับมิตร
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 กรีซ เนชั่นแนล A
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 กาตาร์ ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 คูเวต อิมมิเรต คัพ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ซาอุดีอาระเบียลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ซีเรีย ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เซเรีย บี บราซิล
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เซอร์เบีย Prva ลีกา
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไซปรัส ดิวิชั่น 2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไทย พรีเมียร์ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 บัลแกเรีย B PFG
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โปแลนด์ Div.4
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โปแลนด์ ลิกา 2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฝรั่งเศส Championnat Amateur
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฝรั่งเศส ลีก3
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก ยูเครน
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก เวลส์
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 มอลโดวา ดิวิชั่น 2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เม็กซิโก Segunda Division
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ยูเครน Division 3
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ยูเครน U21 ลีกา
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เยอรมันลีกา 3
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 รัสเซีย DIV2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลาลีกา สเปน
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เลบานอน ลิก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สเปน ลาลีกา 2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สวิสคัพ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สิงคโปร์ ลิก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ออสเตรีย 3.Liga
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ออสเตรีย Landesliga
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อังกฤษ U23 1.Liga
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อังกฤษ U23 ลีกคัพ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อาร์เมเนียคัพ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อิตาลี เซเรีย บี
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อินเดีย Durand คัพ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อิสราเอล Leumit ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อิสราเอลลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อุรุกวัย U19 ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไอร์แลนด์ FAI คัพ
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฮังการี U19 2nd Division


��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100AFC Womens Asian Cup Qualifiers, BRA SPC, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FFSA SLR, FFSA WPL, ISR U19, NOR D4, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, UAE RL, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กาตาร์ ลีก, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต อิมมิเรต คัพ, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เลบานอน ลิก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนียคัพ, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดีย Durand คัพ, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อุรุกวัย U19 ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 2nd Division,