บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������� ������������������������ 08/08/2565

��������������������������� ������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

22:45 สลิโก โรเวอร์ส 2 - 1 โบฮีเมี่ยนส์ 0-0

��������������������������� ������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

22:59 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0 - 1 ซีเอ ฮูราแคน 0-0
51 วินาที ซาน ลอเรนโซ่ 0 - 0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-0
03:30 อินดิเพนเดนเต้ รอ ริเวอร์เพลท
06:00 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ รอ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่

��������������������������� ������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 ราปิด เวียนนา 1 - 1 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-0
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 3 - 2 ออสเตรียเวียนนา 0-1
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2 - 2 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 2-0

��������������������������� ������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ

10วินาที พัลไมรัส 0 - 0 โกยาส -
10วินาที ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1 - 0 คุยอาบา -
04:00 ฟอร์ตาเลซ่า รอ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่

��������������������������� ������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 สตองดาร์ด ลีแอช 2 - 0 เซอร์เคอร์ บรูซ 2-0
21:00 เคเอเอ เกนท์ 2 - 1 เวสเตอร์โล 2-1
10วินาที รอแยล อันท์เวิร์พ 0 - 0 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน -

��������������������������� ������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 วอร์ต้า พอซแนน 1 - 2 โปกอน เซซิน 0-2
22:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 1 - 1 เลช พอซนาน 0-0
49 วินาที กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 - 0 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-0

��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

21:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 4 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 3-1
22:59 โอเดนเซ่ บีเค 1 - 2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1-1

��������������������������� ������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 สตุ๊ตการ์ต 1 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก 1-1
22:30 โคโลญจน์ 3 - 1 ชาลเก้ 04 0-0

��������������������������� ������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0 - 1 ดาร์มสตัดท์ 0-0
18:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2 - 1 ซังค์ เพาลี 1-0
18:30 มักเดเบิร์ก 1 - 2 โฮลสไตน์ คีล 1-1

��������������������������� ������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 ตอร์ปิโด มอสโก 1 - 3 เอฟเค คิมกี้ 1-1
21:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0 - 2 ดินาโม มอสโก 0-1
00:00 เอฟเค โซชิ 2 - 1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 2-0
00:00 เอฟเค รอสตอฟ 2 - 1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1-0

��������������������������� ������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 ตูลูส 1 - 1 นีซ 1-0
20:00 อองเช่ร์ 0 - 0 น็องต์ 0-0
20:00 ล็องส์ 3 - 2 แบรสต์ 1-0
20:00 ลีลล์ 4 - 1 เอเจ โอแซร์ 3-0
20:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 3 - 2 ทรัวส์ 2-2
22:05 แรนส์ 0 - 1 ลอริยองต์ 0-0
25วินาที โอลิมปิก มาร์กเซย 1 - 0 แร็งส์ -

��������������������������� ������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

20:00 คูพีเอส 1 - 1 ฮอนก้าเอสพู 1-0
22:59 เอซี โอลู 1 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-1

��������������������������� ������������������������ เค-ลีก

17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-1
17:30 แดกู เอฟซี 2 - 3 อินชอนยูไนเต็ด 1-1

��������������������������� ������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 โกรนิงเก้น 2 - 2 โวเลนดัม 2-1
19:30 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2 - 5 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1-2
19:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0 - 1 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-0
21:45 อาแซด อัลค์มาร์ 2 - 0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-0

��������������������������� ������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

17:15 พีอีซี ซโวลล์ 2 - 1 เดอ กราฟสคัป 1-0

��������������������������� ������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1 - 1 เอฟซี ดัลลัส 0-0
09:30 รีล ซอลต์ เลค 1 - 4 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-2

��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 เฮาเกซุนด์ 3 - 1 เอฟเค เจิร์ฟ 1-0
22:59 ซานเดฟยอร์ด 2 - 2 ไวกิ้ง เอฟเค 2-0
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 2 - 3 โมลด์ 2-2
22:59 ลีลล์สตรอม 1 - 1 ทรอมโซ่ ไอแอล 0-1
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 3 - 1 ชาร์ปบอร์ก 08 2-0
51 วินาที วาเลเรนก้า 0 - 0 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-0

��������������������������� ������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 ซานตาคลารา 0 - 0 คาซ่า เพีย เอซี 0-0
00:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 3 - 3 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2-2
02:30 ปอร์ติโมเนนเซ่ รอ เบาวิสต้า เอฟซี
02:30 จีดี ชาเวซ รอ วิตอเรีย กิมาไรส์

��������������������������� ������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 เอฟซี โตเกียว 0 - 2 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
17:00 สากัน โตสู 2 - 0 จูบิโล อิวาตะ 1-0
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2 - 1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-1
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 1 - 5 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-3

��������������������������� ������������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 1 มัลโม่ เอฟเอฟ 1-1
20:00 คัลมาร์ 1 - 0 เอไอเค โซลน่า 0-0
20:00 ฮัมมาร์บี้ 3 - 0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-0
22:30 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0 - 0 เยอร์การ์เด้น 0-0
22:30 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1 - 1 เอล์ฟส์บอร์ก 1-0

��������������������������� ������������������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 เอฟซี ซูริค 0 - 3 เอฟซี ซิยง 0-0
21:30 บาเซิ่ล 0 - 0 ยัง บอยส์ 0-0
21:30 ลูกาโน 1 - 2 ลูเซิร์น 0-1

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 1 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0-1
21:00 ดันดี ยูไนเต็ด 0 - 1 ลิฟวิงสตัน 0-0

��������������������������� ������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

23:15 กิริซันสปอร์ 2 - 3 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 0-2
23:15 คารากูมรัค 2 - 4 อลันยาสปอร์ 0-2
24วินาที อันตัลยาสปอร์ 0 - 0 กาลาตาซาราย -

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 2 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-2
20:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 2 - 2 เบรนท์ฟอร์ด 1-0
22:30 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0 - 2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-1

��������������������������� ������������������������ กระชับมิตร คัพ

15:30 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 1 - 1 โอซาซูนา(ญ) 1-1
18:00 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 0 - 3 ซีดี ตากอน(ญ) 0-3
18:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 2 - 3 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 1-3
19:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 4 - 2 อัชฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1
19:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก รอ อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)
19:00 โอเรโบร (ญ) 1 - 1 เอไอเคโซลน่า (ญ) 0-0
19:05 ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส 3 - 0 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 2-0
19:10 โคโลญจน์ (ญ) 3 - 2 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 0-2
20:00 คลิททีโร 2 - 2 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1-0
22:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 1 กุบบิโอ 1-0
22:40 ดิบา ฟูไจรัช 3 - 3 คาซม่า 3-2
22:45 แอสเตราส ตริโปลิส 0 - 1 โอเอฟไอ เครเต้ 0-1
22:59 ไอโมเลเซ่ 2 - 1 ราเวนน่า 0-0
22:59 แอตเลติโก้ มาดริด(N) 4 - 0 ยูเวนตุส 2-0
23:30 โนเซริน่า 1 - 1 เอพี เทอร์ริส 1-1
00:00 กัซเทป 2 - 2 อัลตินอร์ดู 2-1
00:00 ไอโอนิกอส 2 - 2 พีเออี อโตรมิตอส 1-2
00:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0 - 3 เอลเช่ 0-2
00:00 คิโรน่า 1 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 0-1
00:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 2 - 1 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 1-1
00:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 6 - 1 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) 2-0
00:00 เรอัล มูร์เซีย 1 - 0 มัล เมนอร์ 0-0
52 วินาที โวลอส เอ็นเอฟซี 1 - 0 พาส เจียนนิน่า 1-0
54 วินาที ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 0 - 0 ซีดี กัวจูเอโล 0-0
50 วินาที อัลบาเซเต้ 0 - 0 เกตาเฟ่ 0-0
60 วินาที เบเลซ ซีเอฟ 1 - 0 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง บาร์เซโลน่า 4 - 0 พูมาส ยูนัม 4-0
23วินาที เอเอส โรม่า 1 - 0 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก -

��������������������������� ������������������������ ซูเปอร์ลีก จีน

18:30 เหมยโชวเคอเจีย 2 - 1 หวูฮั่น เอฟซี 1-0
18:30 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 3 - 0 ปักกิ่ง กั๋วอัน 2-0
19:00 ชางโจว ไลออนส์(N) 2 - 0 กว่างโจว เอฟซี 0-0

��������������������������� ������������������������ โคปปา อิตาเลีย

22:45 เอซี เวนิช 2 - 3 อัสโคลี่ 0-1
22:59 เวโรน่า 1 - 4 บารี 1-2
10วินาที ซาแลร์นิตาน่า 0 - 0 ปาร์ม่า -
02:15 มอนซ่า 1912 รอ โฟรซิโนเน่

��������������������������� ������������������������ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

19:15 วาดุซ 2 - 3 เบลลินโซนา 0-2
21:30 ลัวซานนี สปอร์ท 0 - 0 สเตด โลซาน อูชชี 0-0

��������������������������� ������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 3 - 1 แลนด์สโครน่า 1-0
20:00 ฮาล์มสตัด 3 - 1 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0-1

��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 สตาเบ็ค 1 - 2 เอสเค บรานน์ 0-0
20:00 ซองน์ดาล 1 - 2 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-1
20:00 รัวฟอส 2 - 2 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1-0

��������������������������� ������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

20:00 เซ็บซี่ 0 - 0 ยูทีเอ อารัด 0-0
22:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0 - 2 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-2
40วินาที คราอิโอว่า 0 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า -

��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 นาเอสเวด 2 - 0 โฮโบร 2-0
20:00 เวเจิล 2 - 0 ไนโคบิ้ง เอฟซี 1-0

��������������������������� ������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 1 - 1 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0-0

��������������������������� ������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

23:55 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0 - 0 โคลูบารา 0-0
10วินาที คูคาริคกิ สตานคอม 0 - 0 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา -

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 1 - 0 พีริน บลากอเยฟกราด 0-0

��������������������������� ������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0 - 0 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-0
22:59 สโลวาน บราติสลาวา 3 - 0 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1-0
39วินาที สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0 - 1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า -

��������������������������� ������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

10วินาที เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0 - 0 ริเยก้า -

��������������������������� ������������������������ ลีกา 1 ฮังการี

20:30 วาร์ดา เซ 4 - 2 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 2-1
22:45 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 2 - 0 อูจเปสต์ 1-0
54 วินาที แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 2 - 0 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2-0

��������������������������� ������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 สโลวัคโก้ 1 - 0 ฮราเดตส์กราลอเว 0-0
21:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 - 2 เบามิต ยาโบลเนค 1-2
21:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0 - 2 สปาร์ตาปราก 0-2
00:00 สลาเวีย ปราก 4 - 1 ฟาสตาฟ ซลิน 2-0

��������������������������� ������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 ซานโตส ลากูน่า 4 - 0 ครูซ อาซูล 1-0
00:00 โตลูก้า 3 - 1 คลับ ตีฮัวนา 1-1
04:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ รอ เนกาซ่า
06:05 ปาชูก้า รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล
08:05 คลับ อเมริกา รอ เอฟซี ฮัวเรซ

��������������������������� ������������������������ ฮังการี คัพ

21:00 โมโนริ เอสอี รอ เซกรัล

��������������������������� ������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 เฟยเรนเซ่ 1 - 1 อมาดอร่า 0-0
21:30 โมไรเรนเซ่ 1 - 0 วิล่าแฟรเนียนเซ 1-0
00:00 ปอร์โต้ บี 0 - 1 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-1

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

00:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0 - 3 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-2
00:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค 4 - 0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2-0
02:15 เฟรม เรย์จาวิค รอ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
02:15 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ รอ เบรย์ดาบลิค

��������������������������� ������������������������ สิงคโปร์ ลิก

16:30 ยัง ไลอ้อนส์ 4 - 2 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 3-1

��������������������������� ������������������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 ยาโร 3 - 0 เคพีวี คอคคูล่า 1-0
22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 2 - 2 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0-1

��������������������������� ������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 ริก้า เอฟซี 3 - 2 เมตต้า/ลู ริกา 1-1
22:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1 - 0 เอฟเค ออดา ริกา 1-0
22:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 2 - 3 ซูเปอร์โนวา 1-1

��������������������������� ������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 สปายริส เคานาส 2 - 0 เอฟเค ริเตเรียไอ 1-0
21:55 ซูดูว่า 4 - 1 บอลติกปาเนเวจิส 2-0

��������������������������� ������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1

22:00 ยูเมีย เอฟซี 2 - 3 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������� ������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 จีเคเอส ทิคี 1 - 4 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1-1
20:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0 - 2 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-1
22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 3 - 2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1-1

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟซี โกเมล 4 - 1 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 1-0
22:00 ดินาโม มินส์ค 3 - 1 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-1
22:00 บาเต้ โบริซอฟ 4 - 0 สลาเวีย โมซีร์ 2-0

��������������������������� ������������������������ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 เอฟซี อูฟา 1 - 3 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-1
20:00 โรดิน่ามอสควา 0 - 0 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-0
21:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1-0
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 1 - 4 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0-3
22:59 เอฟเค มาฮัชกาลา 2 - 1 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-0

��������������������������� ������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:20 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1 - 0 ทอร์ค 1-0
45 วินาที ดานูบิโอ เอฟซี 0 - 0 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 0-0
04:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ รอ ซีเอ เพนาโรล

��������������������������� ������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 0 - 1 แอทเลติโก้ กรัว 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 1 - 1 สปอร์ต บอยส์ 1-1
03:30 เซียนเซียโน่ รอ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส

��������������������������� ������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 รีดอมเลีย 1 - 1 เอ็นเค มูรา 05 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง มาริบอร์ 0 - 1 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-1

��������������������������� ������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

8วินาที เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0 - 0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า -
06:10 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า รอ อ็องเซ่ กัลดาส
08:15 เดปอร์ติโว เปไรร่า รอ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่

��������������������������� ������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 บรัวบริทอากีต้า 1 - 1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-0
17:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 2 - 0 โทชิกิ เอสซี 2-0
17:00 เธสปา คูซัทสึ 0 - 3 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-2

��������������������������� ������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:30 สปาร์ตาปราก 2 1 - 1 ไวสคอป 1-0

��������������������������� ������������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

10วินาที เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0 - 0 เอล อาห์ลี -

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ทีเอส กาแล็กซี่ 0 - 0 อามาซูลู 0-0
22:30 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 1 - 1 ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-1

��������������������������� ������������������������

15:30 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 3 - 0 ทาทราน ปรีซอฟ 1-0

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0 - 0 สโลโบดา 0-0

��������������������������� ������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:00 ทรานส์ นาร์ว่า 0 - 1 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-0

��������������������������� ������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 โซล เดอ อเมริกา รอ กัวรานี อาซุนซิยง

��������������������������� ������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

00:00 ซีเอส เปโตรคุบ 1 - 0 ดาเซีย-บุยอูคานี 1-0

��������������������������� ������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา รอ ซูเลีย เอฟซี
06:30 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี รอ ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี

��������������������������� ������������������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

22:30 ซิเล็กส์ 2 - 0 ราบ็อตนิคกี้ 0-0
22:30 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1 - 2 เบรกัลนิก้า สติป 1-0
22:30 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ รอ เรโนวา

��������������������������� ������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

ต่อเวลา วินาที ปาเลสติโน่ 3 - 3 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 3-1
02:45 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า รอ ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
05:15 โคโล โคโล่ รอ ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า
07:45 นูเบลนเซ่ รอ คอนอูมโบ ยูนิโด

��������������������������� ������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

50 วินาที ฟลานเดรีย 1 - 0 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-0
48 วินาที เดปอร์ติโวมาดรีน 1 - 0 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ออล บอยส์ 0 - 0 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-0
11วินาที ซานตา มาริน่า ตันดิล 0 - 0 แอดเตริโค ราแฟล่า -
02:30 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ รอ เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่
06:00 เบลกราโน่ รอ แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร

��������������������������� ������������������������ USL ดิวิชั่น 1

09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 3 - 3 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-1
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 0 - 0 ลาส เวกัส ไลท์ 0-0
10:00 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1 - 1 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0-0

��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

18:00 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 0 - 3 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 0-3

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

20:30 เอฟเค แวน 2 - 2 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 0-1

��������������������������� ������������������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 2 - 1 อโวลเนส (ญ) 1-1

��������������������������� ������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 กัวดาลูเป เอฟซี 1 - 3 อลาจูเรนเซ่ 1-2
09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1 - 1 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1-1
00:00 เอดี กรีเชีย 0 - 1 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-1

��������������������������� ������������������������ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 โฟล่า เอสซ์ 2 - 1 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 1-1
21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 2 - 3 เรซซิ่ง ยูเนียน 1-0

��������������������������� ������������������������ เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ

20:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 2 - 1 นิวทาวน์ เอเอฟซี 0-1

��������������������������� ������������������������ คาซัคสถาน คัพ

19:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1 - 3 เอฟเค คัสไป 1-0
20:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2 - 2 เซตีซู 1-1
22:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 1 - 3 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-1
22:00 โทบอล คอสตาเนย์ 3 - 5 เอฟเค ทารัซ 2-2

��������������������������� ������������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 นซี ลูนาวิค 0 - 1 อีบีสเทิลมูล 0-0

��������������������������� ������������������������ ฮอนดูรัส ลีกา

06:00 เรอัล ซีดี เอสปานา รอ ซีดี โมตากัว

��������������������������� ������������������������ กัวเตมา ลาลีกา

09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 1 - 0 ซีดี มาลากาเตโก 0-0
00:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0 - 3 แอนติกา จีเอฟซี 0-1
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล รอ เดปอร์ติโว อิซทาปา

��������������������������� ������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

11วินาที นาซิอองนาล โปโตซี 0 - 0 โบลิวาร์ -
06:30 ออโรร่า รอ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ

��������������������������� ������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

9วินาที โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0 - 0 แอลดียู กีโต้ -
04:30 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า รอ เดปอร์ติโว คูเอนก้า
07:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) รอ มาชัค รูนา

��������������������������� ������������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 2 - 2 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1-1

��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:00 เคสลา เอฟเค 0 - 1 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-0
22:20 ซาบาห์ เอฟเค 3 - 0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1-0

��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด 0 - 0 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0-0

��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

18:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) 4 - 1 ฟอลโล่ (ยู 19) 2-1

��������������������������� ������������������������ จอร์เจีย คัพ

20:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 2 - 0 เอฟซี กากรา 1-0
20:00 ซามเตรเดีย 1 - 2 ดินาโม ทบิลิซี 0-1
20:00 กูเลีย ลานว์คูติ 1 - 0 เอฟซี โคลเคติ โปติ 0-0

��������������������������� ������������������������ AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี

15:00 ไทย (ยู16)(N) 4 - 1 ติมอร์ เลสเต (ยู 16) 2-0
15:00 ลาว (ยู16)(N) 10 - 0 บรูไนดารุซซาลาม(ยู 16) 4-0

��������������������������� ������������������������ เยอรมันลีกา 3

18:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0 - 4 อิงโกลสตัดท์ 0-2
19:00 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-1
20:00 เอสซี เวิร์ล 2 - 2 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1-0

��������������������������� ������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 0-0
15:15 ยูนิโก้ 4 - 1 โอโตรโควิซ 1-0
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 2 - 1 ดุคลา ปราก บี 1-0
15:15 บานิค ออสตราว่า 2 1 - 2 สโลแวน โรซิค 0-1
16:00 เทปลิซ บี 1 - 2 โซคอล โบรซานี่ 1-2
22:00 เอสเค ซาปี้ 1 - 1 ปาร์ดูบีค บี 0-1

��������������������������� ������������������������ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:00 เฮชบี โคเก(ญ) 2 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 0-0
20:00 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 1 - 3 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 0-1

��������������������������� ������������������������ เวียดนาม ลีก

18:00 ซงลาม เหงะอาน 0 - 0 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 0-0
18:00 นัม ดินห์ เอฟซี 2 - 1 โฮจิมินห์ซิตี้ 1-0

��������������������������� ������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 ไดนาโม ซามาร์คาด 0 - 4 นาซาฟ การ์ชิ 0-2

��������������������������� ������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

05:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) รอ สกาย บลู เอฟซี (ญ)
05:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) รอ ฮูสตัน แดช (ญ)

��������������������������� ������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า รอ เวนาโดส เอฟซี

��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:10 โกมูนิกาซิโอเนส 1 - 0 อัล คิว ซา 0-0
41วินาที ลอส อันเดส 0 - 0 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส -

��������������������������� ������������������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

53 วินาที เกรมิโอ้ (เยาวชน) 2 - 1 ซานโตส(เยาวชน) 2-1
51 วินาที ซิเอร่า(เยาวชน) 0 - 1 ครูไซโร่ (เยาวชน) 0-1
49 วินาที พัลไมรัส (เยาวชน) 2 - 2 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 2-2
53 วินาที ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 0 - 2 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0-2
53 วินาที อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0 - 0 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 0-0
52 วินาที โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 0 - 0 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 0-0
54 วินาที เซาเปาโล(เยาวชน) 2 - 0 บาเฮีย (เยาวชน) 2-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 1 - 1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-1

��������������������������� ������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 1 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 1-0
21:00 โตลูกา(ยู 20) 2 - 2 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 1-1
21:00 ซานหลุยส์(ยู20) รอ เนกาซ่า (ยู20)
00:00 ปาชูก้า(ยู20) 1 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0-0

��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

13:00 กาการิน ยูไนเต็ด 2 - 2 โมนาโร แพนเธอร์ส 1-1

��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ

10:00 สปิริต เอฟซี 2 - 1 ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด 2-0

��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:15 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1 - 2 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-0
14:15 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 4 - 2 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1-1
15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 3 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 1-3

��������������������������� ������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 0 - 2 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0-1

��������������������������� ������������������������ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 7 - 0 สปาร์ตันส์ (ญ) 3-0
22:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) รอ มาเธอร์เวลล์(ญ)
22:00 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 3 - 1 อเบอร์ดีน (ญ) 0-0
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) รอ กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ)
22:10 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 9 - 0 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 6-0

��������������������������� ������������������������ สโลวีเนีย U19

18:35 เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 1 - 3 เอ็นเค ครึคา (ยู 19) 0-2

��������������������������� ������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

16:00 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 4 - 1 เปอร์ซิบ บันดุง 2-1
18:15 พีเอส ติร่า 2 - 0 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 0-0
20:30 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1 - 0 เปอร์เซบายา สุราบายา 0-0

��������������������������� ������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 ออโซมารโซ่ รอ แอตเลติโก้ ฮิวล่า
03:30 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี รอ เรอัล คาร์ทาเกน่า
04:05 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ รอ โบญาก้า ซิโค

��������������������������� ������������������������ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

17:00 กวาง นัม 3 - 0 ดั๊ก ลั๊ก 3-0
18:00 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 1 - 3 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 1-2

��������������������������� ������������������������ Arab Cup U20

33 วินาที ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) 1 - 1 อียิปต์(ยู 20) 1-0

��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลียเวลช์ลีก

12:00 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 4 - 0 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1-0

��������������������������� ������������������������ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก

20:00 ลิเวอร์พูล (ยู 21) 0 - 3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) 0-1

��������������������������� ������������������������ เค ลีก ชาเลน

17:30 แทจอน ซิติเซน 3 - 0 ปูซานไอปาร์ค 1-0

��������������������������� ������������������������ บราซิลเลียร์

21:00 บราซิล เด เปโลตัส 1 - 0 คอนฟิแองก้า 1-0
50 วินาที ฟลอเรสต้า ซีอี 1 - 1 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1-1
03:00 เรโม เบเลม รอ อปาเรซิเดนเซ จีโอ
05:00 มิราสโซล รอ วิตอเรีย บีเอ
06:00 โวลตา เรดอนดา รอ เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี

��������������������������� ������������������������ BRA D4

พักครึ่ง พักครึ่ง เรอัล โนโรสเต้ 0 - 1 คาเซียส อาร์เอส 0-1
10วินาที อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0 - 0 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ -
11วินาที ปารานา พีอาร์ 1 - 0 โปซูอาเลกรี -
05:00 ริโอ บลังโก้ เอซี รอ อราปิราก้า(เอเอสเอ)

��������������������������� ������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1 - 1 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 0-0
21:00 เลช พอซนาน 2 2 - 3 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 2-0

��������������������������� ������������������������ BRA SPC

20:00 ยูเวนตุส เอสพี 1 - 0 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 0-0
10วินาที มาริเลีย 0 - 0 โนโรเอสเต้ -

��������������������������� ������������������������ กระชับมิตร

16:00 ไทย(ยู19) 1 - 0 เมียนมาร์(ยู 19) 1-0
18:30 เวียดนาม (ยู19) 2 - 1 มาเลเซีย(ยู19) 1-1
03:00 อุรุกวัย(ยู 20) รอ อาร์เจนตินา(ยู 20)

��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

13:00 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 2 - 1 เวสต์เทิร์นสปิริท 1-1
14:00 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 4 - 1 ทูวอง 3-0

��������������������������� ������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

52 วินาที วิลา โนวา(ญ) 0 - 1 ตอบาเต้ ( ญ ) 0-1

��������������������������� ������������������������ ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย

13:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 0 - 3 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 0-2

��������������������������� ������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

05:00 มอนต้า เอฟซี รอ เอสซี อิมบาบูรา

��������������������������� ������������������������ WAUS WD1

14:00 เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) รอ บัลแคทต้า (ญ)

��������������������������� ������������������������ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง

21:00 ซานโตส (ญ) 1 - 1 ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) 1-0
21:00 คินเดอร์มาน (ญ) 2 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) 1-1
21:00 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 3 - 1 เซา โฮเซ่ (ญ) 1-0
21:00 เกรมิโอ (ญ) 2 - 2 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 1-1

��������������������������� ������������������������ NOR D4

20:00 ทรอมโซ่ บี 0 - 1 ไมจอลเนอร์ 0-0
21:00 ทิลเลอร์ 1 - 1 โบโด กลิมท์ 2 1-1
21:15 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 3 - 2 ฮาร์สตัด 2-1

��������������������������� ������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 4 - 2 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 3-1
18:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 4 - 2 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1-1
19:00 ฮาเวลเซ่ 1 - 2 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1-2
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 2 - 4 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0-1
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 2 - 0 เฮสเซ่น คาสเซล 1-0
19:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1 - 1 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1-0
19:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1 - 3 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-0
19:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 1 - 3 ทีเอสวี บุชบัช 0-1
19:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1 - 1 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0-0
19:00 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1 - 0 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1-0

��������������������������� ������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 คาจฮา 2 - 1 จีบีเค คอคโคล่า 2-0
22:30 นาร์เปส คราฟท์ 4 - 2 เจเอส เฮอร์คิวลีส 2-0
22:59 อิลเวส แทมเปเร่ 2 2 - 0 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 0-0

��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 ทิซเตด เอฟซี 0 - 4 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0-3

��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga

18:30 บราท์เวก 2 - 0 ฟริกก์ 0-0
22:30 ไอสโวล์ด TF 4 - 0 ทรอมส์ดาเลน 3-0

��������������������������� ������������������������ สวีเดนสตรี Divi.1

17:00 ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) 4 - 5 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 2-2

��������������������������� ������������������������ รัสเซีย DIV2

16:30 เอฟเค อูราล-2 2 - 2 โนสต้า โนโวทรอย 0-1
20:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0 - 3 เชลยาบินสค์ 0-1
20:00 ลีเจียน ไดนาโม 0 - 1 เอสเคเอ รอสตอฟ 0-1
21:00 เอฟเค ไบโอลอก 3 - 2 สปาร์ตัก นาลชิค 3-1
22:00 ไดนาโม บรานัวล์ รอ อัมคาร์ เพิร์ม
22:00 เออทิช 1946ออมส์ รอ เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
22:00 ดรูซบ้า เมย์คอพ 0 - 1 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-0
22:30 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1 - 0 สตาฟโรพอล-2009 1-0
22:59 โรเตอร์ โวลโกกราด 2 - 1 มาชูค- เคเอ็มวี 0-0

��������������������������� ������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

20:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 4 - 0 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-0
20:00 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 3 - 4 สควิลเจโบ เอสเค 3-0
22:00 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 1 - 4 อัสซีริสก้า 0-1
22:00 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 2 - 0 คาร์ลเบิร์ก บีเค 1-0

��������������������������� ������������������������ ลีกอาชีพพม่า

15:30 ยาด­านาบอน เอฟซี 0 - 0 เอยาวะดี ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������� ������������������������ NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 บรอดมีโดว์ เมจิก 2 - 0 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0-0
11:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 1 - 1 แลมบ์ตัน จาร์วิส 0-1
12:00 เมทแลนด์ 4 - 0 เลค แมคควอรี 3-0

��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:00 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1 - 0 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-0
14:15 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 2 - 4 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1-2

��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

40วินาที อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 1 - 0 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน -
38วินาที เคลย์โพล 0 - 1 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส -
01:30 คลับ ลูจัน รอ เฟอโรคาริล มิดแลนด์

��������������������������� ������������������������ อุรุกวัยกันดา

20:05 ลาลุซ 1 - 1 วิลล่า เอสปาโนลา 1-0
22:35 แรมปรา จูเนียร์ 1 - 0 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 1-0
06:30 ไอเอ ซูด อเมริกา รอ อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ

��������������������������� ������������������������ เปรู B ลีก

03:00 ฮวน อูริช รอ ยูเนียน ฮัวอเรล
03:30 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส รอ ซานโตส เอฟซี ลิมา

��������������������������� ������������������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 คอสตา เดล เอสเต รอ เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)
06:15 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต รอ อาราเบ้ ยูนิโด้

��������������������������� ������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 สปาร์ตัก เฮลซิงกิ 1 - 3 แอลพีเอส เฮลซิงกิ 1-1

��������������������������� ������������������������ เวเนซุเอลา Segunda Division

03:00 เรียลฟร้อนเทร่า รอ ทรูจิลลานอส
03:00 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ รอ เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี
03:00 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี รอ ยูเรนา เอสซี

��������������������������� ������������������������ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก

17:00 ซูเปอร์ซันเอสซี 1 - 1 มาตาระ ซิตี้ เอสซี 0-1

��������������������������� ������������������������ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

19:00 เชลบอร์น(ยู 19) 1 - 2 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด(ยู 19) 0-2
20:00 ซลิโก้(ยู 19) 0 - 3 กัลเวย์ ยูไนเต็ด(ยู 19) 0-2
21:00 ดันดาล์ค(ยู19) 1 - 0 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 0-0

��������������������������� ������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 3 - 5 เรติงเกน เอสวี 1-4
20:00 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น 0 - 2 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 0-2
20:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 2 - 0 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 1-0
20:30 วีเอฟบี ฮิลเดน 1 - 1 เอฟซี มอนไฮม์ 0-0

��������������������������� ������������������������ คาตาโลเนียคัพ

พักครึ่ง พักครึ่ง ซีเอฟ มอนตาเนซ่า 0 - 0 ซีอี ยูโรปา 0-0

��������������������������� ������������������������ นิคารากัว Apertura ลีก

05:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ จาลาปา
08:00 ยูเวนตุส มานากัว รอ เรอัล เอสเทล

��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

18:00 ฟอร์ทูน่า (ญ) 5 - 4 คลีบ (ญ) 3-2
20:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) 1 - 2 อซานฟอทบอล (ญ) 0-0

��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 3 - 1 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 1-0
20:05 โกดอย ครูซ (สำรอง) 1 - 1 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0-0

��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A

21:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1 - 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 0-1
49 วินาที โซล เดอ เมโย 1 - 1 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 1-1
47 วินาที สปอร์ติโว เบลกราโน่ 2 - 0 โบค่า ยูนิดอส 2-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ดักลาส เฮก 0 - 0 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0-0
39วินาที โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 0 ฮูราแคน ลาส เฮราส -
35วินาที เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 1 - 0 ซานซิเนน่า -
40วินาที ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0 - 0 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส -
37วินาที เดซามปาราดอส 0 - 0 วิลล่า มิเตร -
6วินาที เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 0 - 0 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู -

��������������������������� ������������������������ เบลารุสลีกสำรอง

17:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 0 - 4 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 0-3
19:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 0 - 2 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 0-0

��������������������������� ������������������������

15:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 4 - 1 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 0-1

��������������������������� ������������������������

15:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 0 - 2 มหาวิทยาลัยฟูเจน 0-2

��������������������������� ������������������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil

08:05 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) รอ เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ)

��������������������������� ������������������������

17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 2 - 0 มาริติโม ยู19 0-0

��������������������������� ������������������������

12:15 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 1 - 2 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 1-1
15:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1 - 2 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1-0
16:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 1 - 1 คาบูลเตอร์ เอฟซี 0-0

��������������������������� ������������������������

15:45 เซอลาโงร์ เอฟเอ (ยู 19) 0 - 0 เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 19) 0-0
15:45 เตรังกานู(ยู 19) 1 - 5 ปะหัง(ยู 19) 0-3

��������������������������� ������������������������

47 วินาที เนาติโก พีอี (เยาวชน) 1 - 0 อเมริกา พีอี (เยาวชน) 1-0

��������������������������� ������������������������

14:00 อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) 2 - 3 มาคา เซิร์ล หญิง 1-3
14:00 มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง 1 - 0 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 0-0

��������������������������� ������������������������

17:45 อุตตรันชัลเอฟซี 1 - 2 ฮินดูสถาน เอฟซี 1-2

��������������������������� ������������������������

16:00 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 2 - 1 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 0-1
16:00 เอเอส เทรนซิน(ญ) 10 - 0 เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) 6-0

��������������������������� ������������������������

21:00 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 0 - 1 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 0-1
00:10 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 0 - 1 พลาเทนเซ่ (ญ) 0-0

��������������������������� ������������������������

09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) รอ นอร์ทเท็กซัสเอสซี

��������������������������� ������������������������

09:00 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น 2 - 1 ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ 0-0

��������������������������� ������������������������

00:00 เลชอยส์ (ยู 23) 1 - 0 ฟามาลิเคา(ยู 23) 1-0

��������������������������� ������������������������ 08/08/2565

��������������������������� ������������������������ AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี
��������������������������� ������������������������ Arab Cup U20
��������������������������� ������������������������ BRA D4
��������������������������� ������������������������ BRA SPC
��������������������������� ������������������������ FFSA WPL
��������������������������� ������������������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
��������������������������� ������������������������ GER D5
��������������������������� ������������������������ NOR D4
��������������������������� ������������������������ NSW-N พรีเมียร์ลีก
��������������������������� ������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������� ������������������������ USL ดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ WAUS WD1
��������������������������� ������������������������ กระชับมิตร
��������������������������� ������������������������ กระชับมิตร คัพ
��������������������������� ������������������������ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
��������������������������� ������������������������ กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������� ������������������������ กัวเตมาลา D2
��������������������������� ������������������������ เกาหลีลีกสำรอง
��������������������������� ������������������������ คอสตาริกา 2.Liga
��������������������������� ������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������� ������������������������ คาซัคสถาน คัพ
��������������������������� ������������������������ คาตาโลเนียคัพ
��������������������������� ������������������������ เค ลีก ชาเลน
��������������������������� ������������������������ เค-ลีก
��������������������������� ������������������������ โคปปา อิตาเลีย
��������������������������� ������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������������� ������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������������������� ������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������� ������������������������ จอร์เจีย คัพ
��������������������������� ������������������������ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������������������� ������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������������������� ������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������� ������������������������ ชเลสวิกลีกา
��������������������������� ������������������������ ชิลี Primera D
��������������������������� ������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������� ������������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������� ������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������������������� ������������������������ ซูเปอร์ลีก จีน
��������������������������� ������������������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������������������� ������������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������� ������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������������������� ������������������������ เซอร์เบีย Prva ลีกา
��������������������������� ������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
��������������������������� ������������������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������������������� ������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������������������� ������������������������ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
��������������������������� ������������������������ นิคารากัว Apertura ลีก
��������������������������� ������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������� ������������������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
��������������������������� ������������������������ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง
��������������������������� ������������������������ บราซิลเลียร์
��������������������������� ������������������������ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
��������������������������� ������������������������ บัลแกเรีย B PFG
��������������������������� ������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������������������� ������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������������������� ������������������������ เบลเยี่ยม คัพ
��������������������������� ������������������������ เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������� ������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������� ������������������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
��������������������������� ������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������� ������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������� ������������������������ เปรู B ลีก
��������������������������� ������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������� ������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������������������� ������������������������ โปแลนด์ Div.4
��������������������������� ������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������� ������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2
��������������������������� ������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������������������� ������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
��������������������������� ������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������������� ������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������� ������������������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
��������������������������� ������������������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������������������� ������������������������ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
��������������������������� ������������������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
��������������������������� ������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
��������������������������� ������������������������ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������������������� ������������������������ ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย
��������������������������� ������������������������ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
��������������������������� ������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
��������������������������� ������������������������ มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������������������� ������������������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������������������� ������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������������������� ������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������� ������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������� ������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������� ������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������� ������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������� ������������������������ เยอรมันลีกา 3
��������������������������� ������������������������ รัสเซีย DIV2
��������������������������� ������������������������ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������� ������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������� ������������������������ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������������������� ������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ ลีกอาชีพพม่า
��������������������������� ������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������������������� ������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������������������� ������������������������ ลีกา 1 ฮังการี
��������������������������� ������������������������ เลบานอน Elite Cup
��������������������������� ������������������������ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
��������������������������� ������������������������ เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������������������� ������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������� ������������������������ เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ
��������������������������� ������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������� ������������������������ เวียดนาม ดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ เวียดนาม ลีก
��������������������������� ������������������������ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก
��������������������������� ������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga
��������������������������� ������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������������������� ������������������������ สโลวีเนีย U19
��������������������������� ������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������������������� ������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������������������� ������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������� ������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������� ������������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������������������� ������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������������������� ������������������������ สวีเดนสตรี Divi.1
��������������������������� ������������������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������������������� ������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������������������� ������������������������ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������������������� ������������������������ สิงคโปร์ ลิก
��������������������������� ������������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������������������� ������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ
��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������� ������������������������ ออสเตรเลียเวลช์ลีก
��������������������������� ������������������������ ออสเตรีย 3.Liga
��������������������������� ������������������������ ออสเตรีย Landesliga
��������������������������� ������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������������������� ������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������������������� ������������������������ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก
��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A
��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินา Torneo B
��������������������������� ������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������������� ������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������� ������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������������������� ������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������������������� ������������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������� ������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������������������� ������������������������ อุรุกวัยกันดา
��������������������������� ������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������� ������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������������������� ������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������������������� ������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������������������� ������������������������ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก
��������������������������� ������������������������ ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������������������������� ������������������������ ไอร์แลนด์ U19 ลีก
��������������������������� ������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������� ������������������������ ฮอนดูรัส ลีกา
��������������������������� ������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
��������������������������� ������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������������������� ������������������������ ฮังการี คัพ


��������������������������� ������������������������AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี, Arab Cup U20, BRA D4, BRA SPC, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, GER D5, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลีลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, คาตาโลเนียคัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โคปปา อิตาเลีย, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย คัพ, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกอาชีพพม่า, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน Elite Cup, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, เวียดนาม ลีก, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี คัพ,