บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������������������������� 29/01/2565

��������������������������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:15 เบียรส์ชอทวิลริค รอ ซูลเต้ วาเรเกม
02:45 เซอร์เคอร์ บรูซ รอ ออสเทนเด้

��������������������������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

22:30 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี รอ เอ็มเมน
00:45 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น รอ เอ็มวีวี มาสทริสช์

��������������������������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 เอฟซี ซูริค รอ เซอร์เวตต์
02:30 ยัง บอยส์ รอ ลูกาโน

��������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

19:30 รอสส์ เคาน์ตี้ รอ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
22:00 อเบอร์ดีน รอ เซนต์ จอห์นสโตน
22:00 เซลติก รอ ดันดี ยูไนเต็ด
22:00 ดันดี รอ เซนต์ เมียร์เรน
22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี รอ มาเธอร์เวลล์
22:00 ฮิเบอร์เนี่ยน รอ ลิฟวิงสตัน

��������������������������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 เลเมีย รอ โอเอฟไอ เครเต้
20:00 พานาธิไนกอส รอ แอสเตราส ตริโปลิส
22:15 ไอโอนิกอส รอ พีเออี อโตรมิตอส

��������������������������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

22:00 เอสดี อมอเรเบียต้า รอ คิโรน่า
00:15 เออิบาร์ รอ ฮูเอสก้า
00:15 ซีดี ลูโก้ รอ บูร์โกส ซีเอฟ
03:00 เรอัล โอเบียโด รอ อัลเมเรีย

��������������������������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ รอ คราวเลย์ ทาวน์
22:00 บริสตอล โรเวอร์ส รอ วอลซอลล์
22:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด รอ ซัตตั้น ยูไนเต็ด
22:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด รอ สวินดอน ทาวน์
22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ รอ ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ รอ เลย์ตัน โอเรียนท์
22:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ รอ บาร์โรว์
22:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ รอ ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00 โอลด์แฮม แอทเลติก รอ โรชเดล
22:00 พอร์ทเวล รอ สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
22:00 สตีฟเนจ โบโรห์ รอ ฮาโรเกต ทาวน์
22:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ รอ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

��������������������������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

22:00 มิดเดิลสโบรห์ รอ โคเวนทรี ซิตี้
22:00 มิลล์วอลล์ รอ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
22:00 ลูตัน ทาวน์ รอ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
22:00 บาร์นสลีย์ รอ บอร์นมัธ เอเอฟซี
22:00 ฟูแล่ม รอ แบล็คพูล
22:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส รอ เร้ดดิ้ง
22:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ รอ บริสตอล ซิตี้
22:00 ฮัลล์ ซิตี้ รอ สวอนซี ซิตี้
00:30 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด

��������������������������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ

22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ รอ ซันเดอร์แลนด์
22:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส รอ มิลตัน คียนส์ ดอนส์
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ รอ อิปสวิช ทาวน์
22:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า รอ ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ รอ มอร์แคมบ์
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน รอ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส รอ พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00 จิลลิ่งแฮม รอ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ รอ เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00 ลินคอล์น ซิตี้ รอ เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ รอ วีแกน แอธเลติก

��������������������������������������������������� กระชับมิตร คัพ

09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2 - 1 ซานโตส ลากูน่า 1-0
11:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ รอ แฮมิลตัน โอลิมปิค
15:00 พริสตีนา รอ อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
15:45 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์(N) รอ บาเต้ โบริซอฟ
16:00 กราเซอร์ เอเค(N) รอ เอสซี คาลสดอฟ
16:00 อาร์ก้า กดิเนีย รอ จีเคเอสเบลชาโตว์
16:00 บีเนโซว รอ โบฮีเมียนส์ 1905 บี
16:00 ทริเน็ค รอ ฮลูชิน
16:30 โอปาว่า รอ ยูนิโก้
17:00 ลิงบี้ รอ ฮวิโดฟ ไอเอฟ
17:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น รอ เอ็มเอฟเค ชรูดิม
17:00 เฟริส เวียนนา 1894 รอ เอสเค ลิเซน
17:00 อัสติ นาดลาเบม รอ เอฟซี ปิเซ็ค
17:00 โคลดิ้ง รอ เฟรเดอริเซีย
17:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ รอ สลาเวีย โครเมอร์ริซ
17:00 โปโลเนีย ไบตอม รอ ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้
17:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ รอ ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
17:00 พุชช่า นิโปโลมิเช่ รอ การ์บาเนียกราโกล
17:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ รอ เทปลิซ บี
17:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก รอ ลาฟนิทซ์
17:00 เอฟเค โคซิค รอ พาริซอน บาดิจอฟ
17:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม(N) รอ วิโซซิน่า จิคลาวา
17:00 ฟาสตาฟ ซลิน รอ เอฟเค เซนิก้า
17:00 เอฟซี โกเมล รอ สลาเวีย โมซีร์
17:00 ไวสคอป รอ สโลแวน โรซิค
17:30 บีเค เฟรม รอ เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
17:30 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ รอ เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
17:30 บีเค เฟรม รอ เอชไอเค
17:30 โลคาร์โน รอ เบลลินโซนา
17:30 บลานส์โค รอ เอสเอฟเค โชวิน่า
17:30 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด รอ เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) รอ โปกอน เซซิน 2
18:00 รีดอมเลีย(N) รอ สตวร์มกราซ
18:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) รอ เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
18:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 รอ แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
18:00 บรอนชอยจ์ รอ ริงสเตด
18:00 โฮโบร รอ ทิซเตด เอฟซี
18:00 ยูลเลิร์น เอฟซี รอ ฟริกก์
18:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี รอ นาเอสเวด
18:00 ไอสโวล์ดไอเอฟ รอ โกรลุด
18:00 ออร์ไกร์ท รอ เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ
18:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) รอ อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)
18:00 ฮอลเบค รอ บี 73 สลาเกลเซ่
18:00 เคทีพี ค็อตก้า รอ อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
18:45 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) รอ เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ รอ เอสเบิร์ก
19:00 แลนด์สโครน่า รอ ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค
19:00 ฮาล์มสตัด รอ วาลเบิร์ก เอฟซี
19:00 นอร์บี้ ไอเอฟ รอ อัตซิคเท็นส์ บีเค
19:00 สปาร์ตาปราก 2 รอ โลโค ทาวิน
19:00 โนท็อดเด้น เอฟเค รอ ฟอลโล่
19:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ รอ บี 93 โคเปนเฮเกน
19:00 เลช พอซนาน รอ เมียดิซ เลกนิก้า
19:00 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา รอ ซีมปิน ไมชาโลวี
19:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค รอ เชอร์โน มอร์วาร์น่า
19:00 พีริน บลากอเยฟกราด รอ เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
19:00 ซลาเต้ โมราฟเซ่ รอ สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
19:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค รอ เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน
19:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ รอ ราดอมเมียร์ก ราดอม
19:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน รอ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
19:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น รอ เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา
19:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ รอ ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ
19:00 เอฟซี มาริอูพอล รอ เอฟเค วอซโดวัค
19:00 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) รอ แชมร็อค โรเวอร์ส
19:00 โคลดิ้ง บี (ญ) รอ เฮนสเตดท์-อุลซ์บูร์ก(ญ)
19:00 คาเมนิคา-ซาซ่า รอ เอฟเค โอโซโกโว
19:00 นอร์ดเจลแลนด์ รอ ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
19:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ รอ ทแซร์สโค เซโล
19:15 ฮอนก้าเอสพู รอ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
19:15 เอสเค ปรอสเตียยอฟ รอ โอโตรโควิซ
19:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า รอ โคเบรลัว
19:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ รอ ริกาสฟุทโบลา สโกลา
19:30 เฟเคิล รอ เอฟเค ชคูปิ
19:45 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) รอ ยูเมีย ไอเค (ญ)
19:45 เอฟเค 2000 รอ ฮิลลิร็อด
20:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) รอ โฮลสไตน์ คีล 2
20:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ รอ ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม
20:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) รอ ทีเอสวี ชไตน์บัค
20:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) รอ เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น
20:00 ไอเค บราเก้ รอ แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
20:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) รอ เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
20:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) รอ เฮชบี โคเก(ญ)
20:00 บาลินเกอร์ รอ ทีเอสจี บาลินเก้น
20:00 กัซเทป รอ อัลตินอร์ดู
20:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ รอ เอฟเค โอครีด 2004
20:00 ปาร์ดูบีตเซ รอ ดูก้า ปรากซ์
20:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี รอ คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
20:00 ไพรบราม รอ เอฟเค คราลุฟ ดวูล
20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ รอ สค็อปดี้ เอไอเค
20:00 โมสส์ รอ สปินท์ เจลอย
20:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) รอ โอเรโบร (ญ)
20:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) รอ เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
20:00 ราสนิกีร์ ไนร์ รอ สปาร์ตัก วาร์นา
20:00 โรอาร์ (ญ) รอ วาเลเรนก้า (ญ)
20:00 เอสเค ซาปี้ รอ เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
20:00 เออเฮิสกี้ บรอด รอ ซลิน 2
20:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น รอ วินด์ยาร์ต
20:15 ซัลปา รอ พีเค-35 วานตา
20:30 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) รอ วีเอฟอาร์ อาเล่น
20:30 เอ็นดี กอริก้า รอ สตวร์มกราซ
20:30 ดินาโม ทบิลิซี รอ เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
20:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา รอ กนิสตัน เฮลซิงกิ
20:30 ทารันโตสปอร์ต(เยาวชน) รอ เมสซีนา (ยู 19)
20:30 ซังค์ เพาลี 2 รอ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
20:30 เอฟซี โคเปอร์ รอ เอ็นเค ครักคา
20:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี รอ ซานติเอโก วันเดอเรอร์
20:30 เอฟซี เครย์ รอ เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์
21:00 ยูเอ็น เกียเจง 97 รอ โฟล่า เอสซ์
21:00 ซองน์ดาล รอ โฮดด์
21:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ รอ ตอร์ปิโด มอสโก
21:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ รอ บีเค โอลิมปิค
21:00 คูคาริคกิ สตานคอม รอ อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
21:00 ราปิด เวียนนา รอ เทรนซิน
21:00 ลองฟอร์ด ทาวน์ รอ เดอร์รี่ ซิตี้
21:00 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ ดันดาล์ค
21:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค รอ ปาร์ติซาน เบลเกรด
21:00 บัลติก้า รอ เอฟเค โซชิ
21:00 ฮิตตาร์พีเอส ไอเค รอ เฮลซิงบอร์ก
21:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ รอ วิสลา พูลาเว่
21:00 เชลบอร์น รอ ยูซี ดับลิน
21:00 ไบรน์ รอ วาร์ด ฮอเกซุนด์
21:30 อันตัลยาสปอร์ รอ เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
21:30 ยูโรเซ คราสโนดาร์ รอ ดูนาจสก้า สเตรด้า
21:30 โทบอล คอสตาเนย์ รอ เบรกัลนิก้า สติป
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ รอ เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
22:00 เวเลซ รอ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
22:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค รอ บรอมมาปอจคาร์น่า
22:00 คอร์ก ซิตี้ รอ ฟินน์ ฮาร์ปส์
22:30 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค(N) รอ ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
22:30 ปาร์ดูบีค บี รอ เอฟเค นาชอด-เดสเน่
22:59 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ รอ เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส
22:59 มาริบอร์ รอ เลฟสกี้ โซเฟีย
00:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา รอ สเตล สตาโลว่า โวล่า
00:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค รอ นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
01:00 ชิคาโก ไฟร์ รอ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
01:00 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า(N) รอ คาพา
01:00 แอธโลน ทาวน์ รอ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
02:00 แอลเอ กาแลกซี่ รอ โตรอนโต้ เอฟซี
03:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น รอ ลอส แอนเจลิส เอฟซี
05:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ รอ ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
05:00 ริเวอร์เพลท รอ ซีเอ พลาเทนเซ่
05:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ รอ ดีซี ยูไนเต็ด
05:15 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า

��������������������������������������������������� เฟรนซ์ คัพ

22:15 น็องซี่ รอ อาเมียงส์
22:15 ตูลูส รอ แวร์กซายส์ 78
00:30 แร็งส์ รอ บาสเตีย
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย รอ มงต์เปลลิเย่ร์

��������������������������������������������������� แอฟริกันเนชันส์ คัพ

22:59 แกมเบีย รอ แคเมอรูน
02:00 บูร์กินาฟาโซ(N) รอ ตูนิเซีย

��������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 ฮาโปเอล เยรูซาเลม รอ ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
22:30 แอชดอด เอ็มเอส รอ มัคคาบี้เทลอาวีฟ
22:59 ฮาโปเอล นาซาเรท รอ มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
00:50 ฮาโปเอล ไฮฟา รอ เบต้าเยรูซาเล็ม

��������������������������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:00 ซีเอส โวลุนทารี รอ กาซ เมตาน เมดิอัส
22:00 เอฟซีคลินเซนิ รอ ฟารูล คอนสแตนต้า
01:00 ราปิด บูคาเรสต์ รอ ยูทีเอ อารัด

��������������������������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค รอ สลาเวน โคปริฟนิก้า
23:05 เฮชเอ็นเคซิเบนิค รอ ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต

��������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์

21:30 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี รอ แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี
21:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด รอ คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน

��������������������������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี

20:30 ปาคซิ เซ รอ ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
22:59 เดเบรเซน วีเอสซี รอ วาร์ดา เซ
01:30 บูดาเปสต์ ฮอนเวด รอ กีไอร์มอต เอสอี

��������������������������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 พูอีบลา 3 - 1 คลับ ตีฮัวนา 0-1

��������������������������������������������������� อิตาลี C1A

20:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ รอ เจียน่า เออมินิโอ
20:30 ยูเวนตุส(ยู 23) รอ เฟอรัลพิซาโล
20:30 เลชโก้ รอ ตริเอสติน่า
20:30 ปาโดวา รอ โปร ปาเทรีย
20:30 ปิอาเชนซา รอ มานโตวา
20:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า รอ ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
20:30 โปรเซดโต้ รอ เรนาเต้ เอซี
21:00 เทรนโต้ รอ โปร เวอร์เซลลี่

��������������������������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 บาร์เน็ต รอ สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
22:00 บอร์แฮม วู๊ด รอ คิงส์ ลินน์
22:00 บรอมลีย์ รอ น็อตต์สเคาน์ตี้
22:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ รอ ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
22:00 โดเวอร์ แอทเตลิก รอ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ รอ วีลด์สโตน เอฟซี
22:00 โซลิฮัลล์ มอร์ รอ อัลทริงแคม
22:00 เวย์เม้าท์ รอ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
22:00 วอคกิ้ง รอ เยโอวิล ทาวน์
22:00 เร็กซ์แฮม รอ ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
00:20 อีสต์ไลก์ รอ เชสเตอร์ฟิลด์

��������������������������������������������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:00 อาร์บรอท รอ แพททริค ทริสเทล
22:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล รอ อายร์ ยูไนเต็ด
22:00 คิลมาร์น็อค รอ อินเวอร์เนสส์
22:00 ควีน ออฟ เซาธ์ รอ ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก

��������������������������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 ไคลด์ รอ อัลลัว แอทเลติค
22:00 ดัมบาร์ตัน รอ โคฟ เรนเจอร์
22:00 อีสต์ ไฟฟ์ รอ ปีเตอร์เฮด
22:00 มอนโทรส รอ ฟัลเคิร์ก
22:00 ควีนส์ ปาร์ค รอ แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด

��������������������������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ รอ คาวเดนบีท
22:00 แอนนัน แอธเลติก รอ สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
22:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก รอ อีดินเบิร์ก ซิตี้
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ รอ เอลจิน ซิตี้

��������������������������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี รอ เออีเค ลาร์นาคา
00:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี รอ โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี

��������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 โคเลอไรน์ รอ ลินฟีลด์ เอฟซี
22:00 ครูซาเดอร์ รอ เกล็นนาโวน ลูร์กัน
22:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส รอ คาร์ริค แรนเจอร์ส
22:00 เกล็นโตรัน รอ วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
00:30 ลาร์นเอฟซี รอ พอร์ทาดาวน์

��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista

21:00 ซานโตส รอ โบต้าโฟโก้ เอสพี
02:00 เซา เบอร์นาร์โด้ รอ พัลไมรัส
04:30 ปอนเต เปรตา รอ อินเตอร์ เด ลีเมย์รา
04:30 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี รอ อา โซ ซานต้า เอสพี

��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Carioca

01:30 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) รอ ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ
04:00 โวลตา เรดอนดา รอ ฟลาเมงโก
07:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) รอ เบาวิสต้า อาร์เจ

��������������������������������������������������� ฟินแลนด์ลีกคัพ

19:45 เอสเจเค ไซนาโจเอน รอ เอซี โอลู
19:45 คูพีเอส รอ วีพีเอส วาซ่า

��������������������������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

20:30 เอ็นซี มากร้า รอ ซีอาร์ เบลูอิซดัด
20:30 ปาราดัว เอซี รอ เฮชบี เชลกูมเลด
20:30 ดับบิวเอ ทเลมเซน รอ เอ็มซี โอราน
20:30 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ รอ เจเอส ซาอัวร่า
20:30 โอลิมปิก เมเดีย รอ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
20:30 อาร์ซี อาร์บา รอ อาร์ซี รีไลแซน
21:00 อีเอส เซทิฟ รอ ยูเอส บิสกรา
22:59 เอ็มซี แอลเจอร์ รอ เอเอสโอ ชเลฟ

��������������������������������������������������� ฝรั่งเศส ลีก3

00:00 อาวรองเช่ รอ เลอ ม็องส์
01:00 โชเลท เอสโอ รอ เกรไตล์
01:00 อูแอส กงการ์กโน่ รอ โอร์แลงส์ ยูเอส

��������������������������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 คอร์ตูลัว รอ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
04:05 อากีลาส โดราดาส รอ อ็องเซ่ กัลดาส
06:10 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า รอ ลา อีคูดัด
08:15 มิลเลียนนาริออส รอ อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน

��������������������������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:45 บริสแบน โรว์ รอ เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
15:45 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี รอ เมลเบิร์น ซิตี้

��������������������������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ รอ ครูซอน แอชตัน เอฟซี
22:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
22:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ รอ สเปนนีมูร์ ทาวน์
22:00 บอสตัน ยูไนเต็ด รอ เชสเตอร์ เอฟซี
22:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ รอ ฟาสเลย์ เซลติก
22:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี รอ เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 ดาร์ลิงตัน รอ เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ รอ กลูเซสเตอร์ ซิตี้
22:00 เลมิงตัน รอ บลายท์ สปราตันส์
22:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี รอ กุยเซลีย์
22:00 ยอร์ค ซิตี้ รอ เกทส์เฮด

��������������������������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 บาธ ซิตี้ รอ เบรนทรี ทาวน์
22:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ รอ ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ รอ ชิพเพนแฮม ทาวน์
22:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส รอ เมดสโตน ยูไนเต็ด
22:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ รอ เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
22:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด รอ แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
22:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ รอ ดัลลิช แฮมเลต
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ รอ ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ รอ สลอค ทาวน์
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล รอ ดาร์ทฟอร์ด

��������������������������������������������������� UAE คัพ

20:15 อัล วาเซิ่ล รอ อัจมาน
22:45 อัล นาเซอร์ ดูไบ รอ อิตติฮัต คาลบา

��������������������������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด รอ เยท ทาวน์
22:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ วิมบอร์น ทาวน์
22:00 แฮร์โรว์ โบโร่ รอ ทรูโร ซิตี้
22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ รอ ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
22:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
22:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ รอ โกสปอร์ท โบโรห์
22:00 พูล ทาวน์ รอ สวินดอน ซูเปอร์มารีน
22:00 ทอนตัน ทาวน์ รอ คิงส์ แลงลีย์
22:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ เฮนดอน
22:00 วอลตัน แคชชวลส์ รอ เมอร์ธีร์ทาวน์
22:00 บีคอนส์ฟิลด์ รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี

��������������������������������������������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 เบรซิน ซิตี้ รอ เนิร์น เคาน์ตี้
22:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ โบรร่า เรนเจอร์ส
22:00 เฟรเซอร์เบิร์ก รอ วิค อคาเดมี่ เอฟซี
22:00 ฮันท์ลี รอ ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
22:00 อินเวอร์รูเรีย รอ ฟอร์ท วิลเลียม
22:00 คีธ รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
22:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด รอ ฟอร์เรส

��������������������������������������������������� แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

19:30 เบซ่า รอ ปอกราเดตส์

��������������������������������������������������� Tipsport คัพ

21:00 ซิกม่า โอโลมุช รอ เบอโน่

��������������������������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 แก็งก็อง (ญ) รอ บอร์กโดซ์ (ญ)

��������������������������������������������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)

��������������������������������������������������� FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

20:00 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) รอ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
20:00 แอสตัน วิลล่า (ญ) รอ เชลซี เอฟซี (ญ)

��������������������������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 จิคาราล เซอร์โคบา รอ ซานโตส เด กัวปิเลส

��������������������������������������������������� โปรตุเกส ลีก คัพ

02:45 เบนฟิก้า(N) รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน

��������������������������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 ซีดี ฟาส รอ อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์
08:00 ซีดี ชาลาเตนังโก รอ หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป

��������������������������������������������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 ซานตา ลูเซีย รอ ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
22:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี รอ ไซเรนซ์ เอฟซี
00:00 บัลซาน เอฟซี รอ มอลตาเอฟซี

��������������������������������������������������� UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์

20:30 สโลวะเกีย(ฟุตซอล) รอ โครเอเชีย (ฟุตซอล)
20:30 รัสเซีย (ฟุตซอล) รอ โปแลนด์(ฟุตซอล)
23:30 จอร์เจีย (ฟุตซอล) รอ สเปน (ฟุตซอล)
23:30 อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) รอ บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล)

��������������������������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 โครินเธียน-แคชวลส์ รอ วอร์ทติ้ง
22:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด รอ เฮอรินจี โบโรห์
22:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ มาร์เกต
22:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช รอ เลเวส
22:00 ฮอร์สแฮม รอ โบเวร์ส พิทซี
22:00 เลเธอร์เฮด รอ บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
22:00 เมอร์สทัมเอฟซี รอ คิงสโตเนียน
22:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ รอ โฟล์คสโตน อินวิคต้า
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ รอ โบจนอร์ เรจิส ทาวน์

��������������������������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

21:30 เควีเคไทอ์เนน(ญ) รอ สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)

��������������������������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า รอ แอนติกา จีเอฟซี
06:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส รอ เดปอร์ติโว อิซทาปา

��������������������������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

17:00 เจนัว(เยาวชน) รอ นาโปลี(เยาวชน)
17:00 เวโรน่า (เยาวชน) รอ อตาลันต้า (เยาวชน)
19:00 สปอล(เยาวชน) รอ อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน)
21:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) รอ เอ็มโปลี(เยาวชน)
22:59 โตริโน่(เยาวชน) รอ ยูเวนตุส(เยาวชน)

��������������������������������������������������� เยอรมันลีกา 3

20:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) รอ วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
20:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
20:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค รอ ฮาเวลเซ่
20:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน รอ เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
23:55 มักเดเบิร์ก รอ ซาบรุคเค่น

��������������������������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 บางกอกกล๊าส เอฟซี รอ เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด รอ โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด รอ บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00 หนองบัวลําภู รอ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด

��������������������������������������������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
22:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ มอร์เพธ ทาวน์
22:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ รอ สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
22:00 แกรนแธม ทาวน์ รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
22:00 ไฮด์ เอฟซี รอ บักซ์ตัน เอฟซี
22:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
22:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่
22:00 นานท์วิช ทาวน์ รอ แอชตัน ยูไนเต็ด
22:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี รอ มัตล็อค ทาวน์
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น รอ แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี
22:00 วิตตัน อัลเบียน รอ สการ์โบโรห์

��������������������������������������������������� ออสเตรเลียสตรีลีก

79 วินาที บริสแบน โรว์(ญ) 1 - 1 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) 0-0

��������������������������������������������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:10 อัล อราบี รอ แมสฟุท
20:10 ดูบา อัลฮัสซัน รอ มาซาฟี่
20:15 ฮัทต้า คลับ รอ อัล ไทด์

��������������������������������������������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ รอ อาดส์ เอฟซี

��������������������������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:25 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) รอ อัล-ชาบับ(เยาวชน)
19:35 อัล ทาย(เยาวชน) รอ อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)
19:40 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) รอ อุฮุด(เยาวชน)
19:50 อัล-ทาวอน(เยาวชน) รอ อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)
20:10 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) รอ อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน)
22:50 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) รอ อัล-ราเอ็ด(เยาวชน)

��������������������������������������������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:00 ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) รอ เบซิคตัส(ญ)

��������������������������������������������������� อิสราเอลลีก

18:00 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา รอ ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส
18:00 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า รอ เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี
01:30 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด รอ ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน

��������������������������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

08:05 คอร์เรคามินอส ยูเอที รอ ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา

��������������������������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 คาร์มิโอทิสซ่า รอ อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย

��������������������������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) รอ เจเอส ซาอัวรา(ยู21)
21:00 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) รอ เจเอสคาไบลีย์(ยู21)

��������������������������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล รอ คัตซิน่า ยูไนเต็ด
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี รอ เคโน พิลเลร์ส
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี รอ โลบี สตาร์ส

��������������������������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:30 อลาเบส 2 รอ ปาเซ เคอี
22:00 ซีอีแคมโพส รอ ซานราฟาเอล
22:00 นูมานเซีย 2 รอ แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
22:00 ซีอี เฟลานิทซ์ รอ ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
22:00 เฮอร์คิวลีส2 รอ ซีดี โรด้า
22:00 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ รอ ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน
22:30 โอเรนเซ รอ ซีดี ช็อกโก
22:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี รอ โพลโวลีน
22:30 ซานตันยี รอ ลัวเซเตนเซ่
22:59 โปรตุเกตเรเต้ รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
23:15 โฆเว่ เอสปันญอล รอ ยูเอฟ เบนิกานีม
23:30 ซีดี กัวจูเอโล รอ อัลมาซาน
23:45 เอสดี ดิวส์โต รอ ซีดี ลากุล โอแนค
00:00 อะเซโร รอ ชิลลา ซีเอฟ

��������������������������������������������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:30 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา รอ ราจา เดอ เบนิ เมลลาล
21:30 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า รอ อิติเฮด เคมมิสเซ็ท
21:30 เอเอสเดอ ซาเล่ รอ มาเกร็ฟ เท็ทวอน

��������������������������������������������������� บราซิล Paranaense League

05:00 เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า รอ ปารานา พีอาร์

��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Goiano Division

02:20 โกยาส รอ อนาโปลิส เอฟซี

��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:30 คอนคอร์เดีย เอสซี รอ ฟิกูเรนเซ่
05:00 อาไว เอฟซี เอสซี รอ บาร์ราเอฟซี

��������������������������������������������������� บราซิล Pernambucano League

03:00 อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี รอ เวราครูซ พีอี

��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:30 บราซิล เด เปโลตัส รอ เกรมิโอ้ ปอร์โต้

��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

02:30 อัตเลติโก มิไนโร่ รอ ทอมเบนเซ่

��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 อีซี จากุยเพนเซ่ รอ วิตอเรีย บีเอ

��������������������������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series

16:00 ซอเรนโต้ เอฟซี รอ ค็อกเบิร์น ซิตี้
18:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด รอ อาร์มาเดล เอสซี

��������������������������������������������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี รอ เซบบูคเรนเจอร์
20:00 ซาน กวานน์ เอฟซี รอ เซจตัน คอรินเทียนส์
00:00 ฟกูรายูไนเต็ด รอ เซนต์ แอนดรู

��������������������������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 สุโขทัย เอฟซี รอ ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
18:00 อุดรธานี รอ นครปฐม เอฟซี
18:30 ขอนแก่น เอฟซี รอ แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี
19:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี รอ เมืองกาญจน์เอฟซี
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี รอ เชียงใหม่ เอฟซี

��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

02:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี รอ บาเฮีย บีเอ
03:45 ซีเอส เซอร์จิเป้ รอ ซิเอร่า
03:45 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี รอ เนาติโก (พีอี)
06:00 โกลโบ รอ ฟลอเรสต้า ซีอี

��������������������������������������������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

21:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) รอ ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)

��������������������������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 บาหลี ยูไนเต็ด รอ ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
18:15 เปอร์เซบายา สุราบายา รอ พีเอสเอส สเลมัน
20:45 เปอร์ซิบ บันดุง รอ พีเอส ติร่า

��������������������������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 แอตเลติโก้ เอฟซี รอ เวลเลดูปา เอฟซี
07:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า รอ บาแรนคิลล่า เอฟซี

��������������������������������������������������� Egypt Premier League

19:30 เปโตรเจ็ท รอ เอล ดัคเลยาห์

��������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 บาร์เซโลน่า(ญ) รอ เรอัล เบติส ( ญ )
18:00 บิยาร์เรอัล(ญ) รอ เรอัล โซเซียดาด(ญ)
22:59 ซีดี ตากอน(ญ) รอ เซบีญ่า เอฟซี (ญ)

��������������������������������������������������� ENG SD1

22:00 เอเวสแฮม รอ พอลตัน โรเวอร์

��������������������������������������������������� ENG UD1

22:00 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี รอ แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด
22:00 เคนดัล ทาวน์ รอ ลีค ทาวน์
22:00 เคมบริดจ์ ซิตี้ รอ ดาเวนทรีย์ ทาวน์

��������������������������������������������������� โอมานสหพันธ์ฟุตบอล

22:00 บาห์ลา รอ โอมาน คลับ

��������������������������������������������������� BRA SPB

02:00 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ รอ ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้

��������������������������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ

พักครึ่ง พักครึ่ง เมลเบิร์น วิคตอรี่(N) 0 - 1 เวลริงตัน โฟนิค 0-1

��������������������������������������������������� กระชับมิตร

18:00 เนปาล รอ มอริเชียส
20:00 อิรัก (ยู23) รอ เอฟเค อะตีราอู
23:30 คูเวต รอ ลิเบีย
08:00 นิการากัว รอ เบลีซ
09:00 เบลีซ รอ กัวเตมาลา

��������������������������������������������������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 โมฮัน บากอน(อินเดีย) รอ อีสต์ เบงกอล

��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 เซา คาเอตาโน่ รอ เอเอ ปอร์ตูเกซ่า
01:00 เลเมนเชเอสพี รอ เตาบาแต
03:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า รอ ลิเนนเซ่(บราซิล)
05:00 โอเอสเต้ รอ เออี เวโล คลับ เอสพี

��������������������������������������������������� เจแปน หญิงคัพ

18:30 เอ็มโปลี (ญ) รอ ฟิออเรนติน่า (ญ)

��������������������������������������������������� บราซิล แชมป์ ซี

01:00 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี รอ โนโรเอสเต้
01:00 ริโอ เพรโต รอ นาซีอองนัล เอสพี
01:00 โอลิมเปีย เอสพี รอ บาร์เรโตส เอสพี
02:00 โคเมอเชียล-เอสพี รอ เซอร์เทาซินโญ่

��������������������������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

20:00 เอนด์ราต อาลาส (ญ) รอ คลับบรูซ(ญ)
22:00 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) รอ สตองดาร์ ลีแอช (ญ)

��������������������������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:15 คาวาเลียร์ เอฟซี รอ พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด

��������������������������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 ยูดี โลโกรนเยส บี รอ ซีดี อิซาร่า
22:59 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ รอ กอมโปสเตลา
22:59 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 รอ เอดี ซานฮวน
02:00 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี รอ คาเซเรโน่

��������������������������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) รอ เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)
20:00 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)

��������������������������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ชามนิตเซอร์ รอ ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
19:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก รอ วีเอฟบีเออร์บัค
20:00 บอนเนอร์ รอ ไวเด้นบรูค
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ รอ มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
20:00 พรูเบน มุนสเตอร์ รอ วีกเบอร์ก บีค
20:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) รอ สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
20:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 รอ โคโลญจน์ (เยาวชน)
20:00 ไฮเดอร์ เอสวี รอ อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
20:00 อัลโตน่า 93 รอ เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
20:05 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า

��������������������������������������������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:00 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ รอ อันเดรซัก
22:00 เอปินาล รอ สต๊าด เดอ แร็งส์ 2
22:59 ตูลง รอ ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์
22:59 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี รอ แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต
00:00 อองตองต์ เอสเอสจี รอ โอแซร์ บี
00:00 แซง กวองแตง รอ เม็ตซ์ บี
00:00 แซ็ง-มาโล รอ พลาเบนเนค
00:30 วานส์ รอ ชาร์เทรส เอฟซี

��������������������������������������������������� ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 โมด้าเฟน สปอร์ รอ คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์

��������������������������������������������������� เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

19:30 นอมเม่ เจเค คาลจู รอ เอฟซี คูเลสซาเล่
00:30 ทูเลวิค วิจานดี่ รอ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์

��������������������������������������������������� ไอซ์แลนด์แชมป์ B

18:00 กรินดาวิค รอ ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง

��������������������������������������������������� ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin

20:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) รอ โอลิมปิก ลียง (ญ)
20:30 ปารีสเอฟซี (ญ) รอ เลอ อาฟร์(ญ)

��������������������������������������������������� บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

06:00 ลูเวอร์เดนเซ่ รอ คุยอาบา

��������������������������������������������������� บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 แคปปิตอลซีเอฟ รอ เอสอี ตู กาม่า
01:30 เซียลันเดีย ดีเอฟ รอ บราซิลเลีย

��������������������������������������������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 สมุทรสงคราม เอฟซี รอ อ่างทอง เอฟซี

��������������������������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

02:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ รูเปล บูม

��������������������������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เบรเมอร์ เอสวี รอ เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน

��������������������������������������������������� กัวเตมาลา D2

02:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ รอ ซาคาชิสปาส จีที
04:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี รอ เดปอร์ติโวมีชโก

��������������������������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) รอ ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง)

��������������������������������������������������� เม็กซิโก Segunda Division

05:00 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ รอ ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2
08:00 โลรอส เดอ โคลิม่า รอ คอร์รีคามินอส 2

��������������������������������������������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

21:00 เกลนวิลล์ เอฟซี รอ เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี

��������������������������������������������������� อิตาลี Serie D

20:30 อาซิกนาโน่ วัลเชมโป รอ จีเอสดี แอมโบรเซียนา

��������������������������������������������������� ซานมารีโนลีก

21:00 เอซียูเวเนส โดกาน่า รอ โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่
21:00 เอสพี ลิเบอร์ตาส รอ ทรี ฟิโอริ
21:00 เอสพี ลา ฟิโอริต้า รอ เอสพี คอสมอส

��������������������������������������������������� สเปน Segunda Women

18:00 คอร์โดบา(ญ) รอ กรานาดา ซีเอฟ(หญิง)
22:00 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) รอ ลา โซลานา(ญ)

��������������������������������������������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

00:30 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ รอ ยูโรปาพอยต์

��������������������������������������������������� อิสราเอล C ลีก

00:30 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ รอ ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน

��������������������������������������������������� Portugal Campeonato Nacional

22:00 ยูเอสซี ปาเรเดส รอ เบอร์โก้ เอสซี
22:00 เอสพี เอสพินโฮ รอ วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี
22:00 วิลาเวอเดินเซ่ รอ ซัล กาดาส
22:00 มาร์ ติโน รอ อมารันเต
22:00 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค รอ เออาร์ซี โอเลโรช
22:59 ซีเอสดี กามาร่า โลโบส รอ กามาช่า

���������������������������������������������������

16:00 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) รอ มัคคาบี เนทานย่า(ยู19)
16:00 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) รอ ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19)
17:00 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) รอ ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
17:30 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) รอ บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19)
22:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) รอ มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19)

���������������������������������������������������

17:00 พาไนโทลิกอส(ยู 19) รอ อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19)
18:00 พานาธิไนกอส(ยู19) รอ แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19)
18:30 ปาส ลาเมีย(ยู19) รอ โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19)

���������������������������������������������������

20:30 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) รอ โมโนโพลี (ยู 19)
20:30 บารี่ (เยาวชน) รอ ปาแลร์โม ยู19

���������������������������������������������������

19:00 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) รอ ลาส ปาลมาส ยู 19

���������������������������������������������������

22:00 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) รอ อัลเวอร์ก้า ยู19
22:00 บราก้า(ยู 19) รอ เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19)
22:00 เฟยเรนเซ่ (ยู19) รอ ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19)
22:00 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) รอ วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19)
22:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) รอ จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19)
22:00 ทอนเดล่า (ยู 19) รอ กิล วิเซนเต้(ยู 19)
22:00 เบนฟิก้า(ยู 19) รอ นาซิโอนัล (ยู19)
22:00 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) รอ วิเซล่า (ยู 19)
22:00 เบเลเนนส์(ยู 19) รอ อโมร่า เอฟซี(ยู19)
22:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19)
22:00 ริโอ อาฟ(ยู 19) รอ วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19)
22:00 ไลซอส(ยู 19) รอ ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19)

���������������������������������������������������

19:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ รอ เคฟลาวิค
19:30 เอชเค โคปาโวกค์ รอ ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์

���������������������������������������������������

06:00 แคนซัส วิซาร์ดส์(N) รอ โคโลราโด ราปิดส์

���������������������������������������������������

22:00 บาร์เวล รอ บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
22:00 รัชเดน ไดมอนด์ รอ สตัวร์บริดจ์
22:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ รอ โลเวสทอฟต์ ทาวน์
22:00 เลสตัน เอฟซี รอ อัลเวเชิร์ช
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ รอ บานบุรี ยูไนเต็ด
22:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต รอ สแตรทฟอร์ด ทาวน์
22:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ นีดแฮมมาร์เก็ต
22:00 รอยสตัน ทาวน์ รอ เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
22:00 แทมเวิร์ธ รอ รูเชล โอลิมปิค

���������������������������������������������������

22:00 มาริติโม่(ยู 23) รอ โกอิมบรา อีซี(ยู 23)
22:00 เอสโตริล(ยู 23) รอ เบนฟิก้า(ยู 23)

���������������������������������������������������

21:30 โฮลลีย์เวลล์ รอ กุลสฟิลด์ เอฟซี
21:30 คาร์มาร์เธ็น รอ คุมบราน เซลติก
21:30 พอร์ท ทัลบ็อต รอ ทาฟฟ์ เวลล์

���������������������������������������������������

17:00 เรจจิน่า(ยู19) รอ โฟรซิโนเน่(เยาวชน)
17:00 เชเซน่า (เยาวชน) รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
20:30 อัสโคลี่(เยาวชน) รอ ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน)
20:30 ลาซิโอ(เยาวชน) รอ เปรูจา(เยาวชน)
20:30 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) รอ ปาร์ม่า(เยาวชน)
20:30 ปิซา(ยู 19) รอ แตร์นาน่า (เยาวชน)
20:30 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) รอ เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน)

���������������������������������������������������

18:00 สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) รอ มาริติโม่(ญ)

���������������������������������������������������

20:00 เคเอ็มซี เอฟซี รอ รูวู ชูตติ้ง

���������������������������������������������������

20:00 สปอร์ติง บราก้า 2 รอ เอฟซี เฟลเกยราส
22:00 แอนาเดีย รอ วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
22:00 อโมร่า เอฟซี รอ โอลิเวียร่าฮอสพิทอล
02:30 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ รอ คัลดัส

���������������������������������������������������

22:59 เซลต้า บีโก้ บี รอ แอธเลติก บิลเบา บี
22:59 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล รอ ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า
22:59 อัลบาเซเต้ รอ เซบีย่า แอตเลติโก
00:00 อันดอร์ราซีเอฟ รอ อัลเจซีราส
01:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า รอ บาดาโฮซ
01:00 เอสดี โลโกรเนส รอ ซาลามังก้า
01:00 บาร์เซโลน่า บี รอ เรอัล มาดริด กัสติยา
01:00 บียาร์เรอัล บี รอ ซีดี ซาน เฟอร์นานโด

��������������������������������������������������� 29/01/2565

��������������������������������������������������� BRA SE
��������������������������������������������������� BRA SPB
��������������������������������������������������� Egypt Premier League
��������������������������������������������������� ENG SD1
��������������������������������������������������� ENG UD1
��������������������������������������������������� FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ
��������������������������������������������������� Greece Divison C
��������������������������������������������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
��������������������������������������������������� ISR U19
��������������������������������������������������� Portugal Campeonato Nacional
��������������������������������������������������� Tipsport คัพ
��������������������������������������������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi
��������������������������������������������������� UAE คัพ
��������������������������������������������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������������������������������������� UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์
��������������������������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A
��������������������������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������������������������������� กัวเตมาลา D2
��������������������������������������������������� กานาพรีเมียร์
��������������������������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������������������������������������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������������������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������������������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������������������������������������������� เจแปน หญิงคัพ
��������������������������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
��������������������������������������������������� ซานมารีโนลีก
��������������������������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
��������������������������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
��������������������������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������������������������������������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
��������������������������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������������������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2
��������������������������������������������������� ตุรกี 3. ลัก บี
��������������������������������������������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
��������������������������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������������������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2
��������������������������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������������������� บราซิล Brasiliense DF 1
��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Baiano Division
��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Carioca
��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Goiano Division
��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista
��������������������������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista B
��������������������������������������������������� บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1
��������������������������������������������������� บราซิล Paranaense League
��������������������������������������������������� บราซิล Pernambucano League
��������������������������������������������������� บราซิล แชมป์ ซี
��������������������������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
��������������������������������������������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
��������������������������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
��������������������������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������������������������������������������� โปรตุเกส ลีก คัพ
��������������������������������������������������� ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin
��������������������������������������������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur
��������������������������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
��������������������������������������������������� ฝรั่งเศส ลีก3
��������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์
��������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
��������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������������������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
��������������������������������������������������� ฟินแลนด์ลีกคัพ
��������������������������������������������������� ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
��������������������������������������������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ
��������������������������������������������������� เฟรนซ์ คัพ
��������������������������������������������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
��������������������������������������������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������������������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������������������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������������������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������������������������������������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
��������������������������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������������������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������������������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������������������������������������������� เยอรมันลีกา 3
��������������������������������������������������� รวันดา National League
��������������������������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������������������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������������������������������������������� ลีกา de elite
��������������������������������������������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
��������������������������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������������������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
��������������������������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������������������������������������������� สเปน Segunda Women
��������������������������������������������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������������������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������������������������������������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
��������������������������������������������������� สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21
��������������������������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������������������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������������������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series
��������������������������������������������������� ออสเตรเลียสตรีลีก
��������������������������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������������������������������������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
��������������������������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
��������������������������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
��������������������������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
��������������������������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo B
��������������������������������������������������� อิตาลี C1A
��������������������������������������������������� อิตาลี Serie D
��������������������������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������������������������������������������� อินเดีย Regional Cup
��������������������������������������������������� อินเดียซูเปอร์ลีก
��������������������������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������������������������������������������� อิสราเอล C ลีก
��������������������������������������������������� อิสราเอลลีก
��������������������������������������������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
��������������������������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������������������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������������������������������������������� เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว
��������������������������������������������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������������������������������������������� แอฟริกันเนชันส์ คัพ
��������������������������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
��������������������������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������������������������� แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������������������������� โอมานสหพันธ์ฟุตบอล
��������������������������������������������������� ไอซ์แลนด์แชมป์ B
��������������������������������������������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������������������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
��������������������������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก


���������������������������������������������������BRA SE, BRA SPB, Egypt Premier League, ENG SD1, ENG UD1, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, Greece Divison C, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Portugal Campeonato Nacional, Tipsport คัพ, Turkey Bayanlar 1. Ligi, UAE คัพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน หญิงคัพ, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตุรกี 3. ลัก บี, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บราซิล แชมป์ ซี, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, โปรตุเกส ลีก คัพ, ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ลีกคัพ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, เฟรนซ์ คัพ, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Torneo B, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดีย Regional Cup, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, โอมานสหพันธ์ฟุตบอล, ไอซ์แลนด์แชมป์ B, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,