บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������������������������ 17/06/2564

������������������������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 อเมริกา เอ็มจี 0 - 0 คุยอาบา 0-0
02:00 ซิเอร่า 1 - 2 บาเฮีย บีเอ 1-2
05:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1-0
05:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1 - 0 ซานโตส 0-0
05:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0

������������������������������������������������ กระชับมิตร คัพ

21:00 อัล วีห์ดัต 2 - 1 อัล อคาบา เอสซี 1-1
22:30 ลาฟนิทซ์ 1 - 2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1-2
22:30 เอฟเค ชคูปิ 0 - 1 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-1
23:45 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 0 - 5 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-3

������������������������������������������������ ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

22:59 เดนมาร์ก 1 - 2 เบลเยียม 1-0
02:00 เนเธอร์แลนด์ 2 - 0 ออสเตรีย 1-0

������������������������������������������������ อิตาลี C1A

22:59 อาเลซซานเดรีย 0 - 0 ปาโดวา 0-0

������������������������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

21:30 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 3 - 2 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0-1
22:00 เอฟเค วัลเมียรา 2 - 0 เมตต้า/ลู ริกา 1-0
00:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 3 - 1 ริก้า เอฟซี 1-1

������������������������������������������������ อเมริกา คัพ

04:00 โคลัมเบีย(N) 0 - 0 เวเนซุเอลา 0-0
07:00 บราซิล 4 - 0 เปรู 1-0

������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 2 - 1 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1-1
00:00 เนเมน กร็อดโน่ 2 - 2 สลาเวีย โมซีร์ 1-0

������������������������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 พลาซ่า โคโลเนีย 2 - 1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 1-0

������������������������������������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:00 เอล อิสไมลี่ 3 - 1 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 1-0
00:00 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 2 - 1 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 2-1
00:00 ซามาเล็ค 3 - 0 อัสวาน 1-0

������������������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

05:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 2 - 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-1

������������������������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:15 ลาล่าเอฟซี(N) 0 - 3 โมนาคัส เอสซี 0-1

������������������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:00 วิลล่า ดาลมิเน 2 - 0 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1-0
00:00 เบลกราโน่ 0 - 1 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0-1
01:00 ซานตา มาริน่า ตันดิล 2 - 0 ออล บอยส์ 1-0
01:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 2 - 1 ทริสแทน ซัวเรส 0-1
01:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0 - 0 กิมนาเซีย จูจุย 0-0
01:00 แอดเตริโค ราแฟล่า 0 - 1 อินสติทูโต เด คอลโดบา 0-1
01:00 นูเอว่า ชิคาโก้ 1 - 2 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-1
01:00 ชาคาริตา จูเนียร์ส 2 - 2 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-1
01:00 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1 - 3 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-1
01:10 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 0 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล 0-0
01:30 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 1 - 0 เอลมาโกล 0-0
01:30 ซานมาร์ติน ซานฮวน 1 - 1 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-0
05:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 3 - 2 เทมเปอร์ลีย์ 1-2

������������������������������������������������ USL ดิวิชั่น 1

09:35 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 3 - 4 ลาส เวกัส ไลท์ 2-2

������������������������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 1 - 4 เลช พอซนาน (เยาวชน) 1-2

������������������������������������������������ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 ชางยอง (ญ) 1 - 2 คยองจู เอฟซี (ญ) 1-1
16:00 โซล อเมโซเนส (ญ) 2 - 3 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 2-1
16:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 2 - 4 ฮวาชอน (ญ) 1-1
16:00 ปูซาน ซังมู (ญ) 1 - 0 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 0-0

������������������������������������������������ BSWCP

16:00 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) 5 - 6 เดนมาร์ก (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
16:10 รัสเซีย(ญ) ฟุตบอลชายหาด 4 - 1 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด 1-0
17:15 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) 2 - 2 เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
17:15 โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 3 - 4 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
18:45 อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) 2 - 7 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:00 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 5 - 4 ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
21:30 สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 6 - 3 เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
00:30 โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 9 - 10 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
01:30 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)(N) 1 - 5 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

������������������������������������������������ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2 - 1 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 2-1

������������������������������������������������ บราซิล Campeonato Paraibano

02:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1 - 0 ซูซา พีบี 0-0

������������������������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:00 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 3 - 4 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 2-3

������������������������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 2 - 4 อติรา เอฟซี 2-1

������������������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

22:59 แอตเลติโก้ เอฟซี 0 - 1 เวลเลดูปา เอฟซี 0-1
22:59 เดปอร์เตส ควินดิโอ 2 - 0 ยูเนียน แมกดาเลนา 1-0

������������������������������������������������ กระชับมิตร

20:00 อิหร่าน(ญ) ยู23 รอ คีร์กีซสถาน(ญ) ยู23

������������������������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

00:00 ซานตาน่า อีซี (ยู 20) 2 - 2 เทรม (เยาวชน) 2-2

������������������������������������������������ สวีเดนสตรี Divi.1

00:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 4 - 0 โบลสตรานอส เอสเค (ญ) 1-0

������������������������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:30 บารอสโซแวลลีย์ 1 - 3 เท็กซัส ยูไนเต็ด 0-1

������������������������������������������������ ภูฏาน Thimphu League

19:00 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 2 - 0 โกโมะเอฟซี 1-0

������������������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 โครสแนส เอฟเอฟ 1 - 4 คิอิสโต้ วาซ่า 1-0
22:59 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 2 - 0 ตุรกุ 1-0
23:15 พอนนี่สตาร์เกท 2 - 4 แอตแลนติส 2 2-0
00:15 ทูลอน ทีเอสโต 2 - 2 เอฟซีเอสพู 1-0

������������������������������������������������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 0 - 0 กรีน อีเกิลส์ 0-0

������������������������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1

22:59 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 3 - 2 รูวู ชูตติ้ง 2-0

������������������������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง

16:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1 - 3 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 0-3

������������������������������������������������ อิสราเอล C ลีก

21:45 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 0 - 1 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 0-0

������������������������������������������������

01:40 เอเอสเอซี คองคอร์ด 0 - 3 เอซีเอส เคซาร์ 0-0

������������������������������������������������

01:00 อีซี วิตอเรีย(ยู 23) 1 - 0 อาไว เอฟซี(ยู 23) 1-0
01:00 ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23) 0 - 2 อีซี บาเฮีย(ยู 23) 0-0
01:00 ซานโตส(ยู 23) 4 - 1 ซิเอร่า (ยู 23) 2-0
01:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 3 - 1 กอริติบ้า(ยู 23) 1-0

������������������������������������������������

02:45 แอลจีเรีย 5 - 1 ไลบีเรีย 2-1

������������������������������������������������

20:00 วาริ คลับ(N) 3 - 3 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี 0-2

������������������������������������������������

01:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 1 - 2 สปอร์ต บอยส์ 0-1

������������������������������������������������ 17/06/2564

������������������������������������������������ BSWCP
������������������������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
������������������������������������������������ USL ดิวิชั่น 1
������������������������������������������������ กระชับมิตร
������������������������������������������������ กระชับมิตร คัพ
������������������������������������������������ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก
������������������������������������������������ แคเมอรูน คัพ
������������������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
������������������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล
������������������������������������������������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
������������������������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
������������������������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1
������������������������������������������������ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
������������������������������������������������ บราซิล Campeonato Paraibano
������������������������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
������������������������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ
������������������������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง
������������������������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
������������������������������������������������ โปแลนด์ Div.4
������������������������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
������������������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
������������������������������������������������ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
������������������������������������������������ ภูฏาน Thimphu League
������������������������������������������������ ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
������������������������������������������������ รวันดา National League
������������������������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
������������������������������������������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
������������������������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������������������ สวีเดนสตรี Divi.1
������������������������������������������������ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
������������������������������������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
������������������������������������������������ อเมริกา คัพ
������������������������������������������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
������������������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
������������������������������������������������ อิตาลี C1A
������������������������������������������������ อิสราเอล C ลีก
������������������������������������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
������������������������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������������������ ไอซ์แลนด์ 3 Deild
������������������������������������������������ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division


������������������������������������������������BSWCP, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, แคเมอรูน คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, เซเรีย บี บราซิล, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, เบลารุสลีกสำรอง, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, รวันดา National League, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อิตาลี C1A, อิสราเอล C ลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division,