บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������������������������ 29/09/2564

������������������������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 2 - 2 ราดอมเมียร์ก ราดอม 1-1

������������������������������������������������ เค-ลีก

17:00 แกงวัน เอฟซี 1 - 0 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0

������������������������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1 - 0 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0-0
06:00 โตรอนโต้ เอฟซี 3 - 2 เอฟซี ซินซินเนติ 0-1
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด 3 - 1 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1 - 4 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1-3
06:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1 - 1 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-1
07:00 ชิคาโก ไฟร์(N) 2 - 0 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-0
07:00 เอฟซี ดัลลัส 1 - 3 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-1
07:35 แนชวิลล์ เอฟซี 2 - 2 ออร์แลนโด ซิตี้ 1-0

������������������������������������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

00:00 สตาเบ็ค 0 - 0 สตรอมก็อดเซ็ท 0-0

������������������������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 3 - 1 วิสเซล โกเบ 0-1

������������������������������������������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 ฟูแล่ม 3 - 1 สวอนซี ซิตี้ 3-1
01:45 มิลล์วอลล์ 1 - 0 บริสตอล ซิตี้ 0-0
01:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 0 เร้ดดิ้ง 1-0
01:45 บาร์นสลีย์ 1 - 3 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-0
01:45 ลูตัน ทาวน์ 5 - 0 โคเวนทรี ซิตี้ 4-0
01:45 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0 - 0 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-0

������������������������������������������������ เดนมาร์ก คัพ

23:15 เอฟเค 2000 0 - 3 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-1

������������������������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:00 เหมยโชวเคอเจีย(N) 4 - 1 เจียงซี เหลียนเชง 4-0
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 3 - 0 ซูโจว ดองวู 1-0

������������������������������������������������ โคปา ลิเบอตาดอเรส

07:30 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0 - 2 ฟลาเมงโก 0-1

������������������������������������������������ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

23:45 อตาลันต้า 1 - 0 ยัง บอยส์ 0-0
23:45 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 4 - 0 มัลโม่ เอฟเอฟ 1-0
02:00 บาเยิร์น มิวนิค 5 - 0 ดินาโม เคียฟ 2-0
02:00 เบนฟิก้า 3 - 0 บาร์เซโลน่า 1-0
02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 บียาร์เรอัล 0-0
02:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 2 - 1 ลีลล์ 1-0
02:00 โวล์ฟสบวร์ก 1 - 1 เซบีย่า 0-0
02:00 ยูเวนตุส 1 - 0 เชลซี 0-0

������������������������������������������������ โปแลนด์ คัพ

18:00 เลช พอซนาน 2 2 - 1 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-1
20:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0 - 5 อาร์ก้า กดิเนีย 0-3
20:30 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 0 - 1 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-0
21:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 2 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
21:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1 - 2 วิดซอว์ ลอดส์ 0-1
22:00 โซกอล ออสโตรดา 0 - 2 โปกอน ซีดล์เซ 0-0
00:45 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1 - 0 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-0

������������������������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 2 - 2 เฮลซิงบอร์ก 1-0
00:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 2 - 1 แลนด์สโครน่า 1-0
00:00 จีเอไอเอส 2 - 1 ออร์ไกร์ท 0-1
00:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 1 - 1 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1-1
00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2 - 0 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-0

������������������������������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

21:00 สตรอมเมน 1 - 1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-0
21:00 โกรลุด 3 - 2 เรนเฮล์ม ไอแอล 2-1
22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล 1 - 0 ซองน์ดาล 1-0
22:59 เอฟเค เจิร์ฟ 2 - 2 อาเลซุนด์ เอฟเค 2-0
22:59 ซทจอร์ดาล บริ้ง 3 - 0 เฟรดริกซ์สตรัด 0-0
22:59 ไบรน์ 2 - 0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-0
22:59 รัวฟอส 1 - 3 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-2
01:00 ฮามคาม 3 - 1 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1-1

������������������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 อัตลาส 0 - 1 พูอีบลา 0-1
09:05 ปาชูก้า 1 - 1 คลับ อเมริกา 1-1
05:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0 - 3 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-1

������������������������������������������������ อิตาลี C1A

22:30 เมสสิน่า 0 - 2 บารี 0-1
22:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 0 - 1 เจียน่า เออมินิโอ 0-0
22:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 2 - 2 โปร เวอร์เซลลี่ 2-1
22:59 ฟิเดริส อัลเดียร์ 0 - 3 ฟอกเจีย 0-1
22:59 ลาติน่า 0 - 1 ยูเว่ สตาเบีย 0-1
22:59 เอซี โมโนโปลี 2 - 0 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 1-0
22:59 ปากาเนเซ่ 1 - 0 วิโบเนเซ่ 0-0
22:59 โปเทนซ่า 0 - 1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0-1
22:59 เลชโก้ 3 - 0 โปร ปาเทรีย 1-0
22:59 โปรเซดโต้ 0 - 1 ตริเอสติน่า 0-1
23:10 ซุดติโรล อัลโต้ 2 - 0 เรนาเต้ เอซี 1-0
01:30 เทรนโต้ 2 - 2 มานโตวา 2-1
02:00 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0 - 1 เฟอรัลพิซาโล 0-0
02:00 เซเรกโน่ 5 - 0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 2-0

������������������������������������������������ สโลวาเกีย คัพ

22:30 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 1 - 7 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0-2

������������������������������������������������ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

01:05 เรธโรเวอร์ส 1 - 1 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1-0

������������������������������������������������ กรีซ คัพ

20:00 อีกาเลโอเอเธนส์ 1 - 1 คิสสามิกอส 0-1

������������������������������������������������ ตุรกี คัพ

17:00 ยอมราสปอร์ 4 - 0 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 2-0

������������������������������������������������ ไซปรัส คัพ

22:00 อาริส ลิมาสซอล 2 - 2 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 2-0

������������������������������������������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

0วินาที ลิธัวเนีย(ยู 17) 0 - 0 ลัตเวีย(ยู 17) -
20:00 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)(N) 2 - 2 สวีเดน(ยู 17) 1-1

������������������������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

23:40 ริก้า เอฟซี 1 - 1 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-1
19:00 เอฟเค วัลเมียรา รอ ริก้า เอฟซี

������������������������������������������������ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1 - 0 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-0
18:00 โดลโกพรูดนี่ 1 - 0 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0-0
19:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 3 - 1 ทอม ทอมสค์ 0-0
20:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1 - 1 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-1
21:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0 - 1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-1
22:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 4 - 1 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-1
22:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) 1 - 0 เฟเคิล 1-0
22:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 3 - 2 บัลติก้า 1-0
22:30 เวเลส 0 - 0 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-0
22:59 ตอร์ปิโด มอสโก 1 - 1 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1-0

������������������������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 เอฟซี โคเปอร์ 4 - 2 ดอมซาเล่ 2-0

������������������������������������������������ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 1 - 3 บรากันติโน้ 0-1

������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 เลเวส (ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)

������������������������������������������������ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:45 อัจมาน 1 - 0 อัล ชาร์จาห์ 0-0
21:45 อัล นาเซอร์ ดูไบ 2 - 2 บานนี่ ยาส 0-0
00:00 อัล ไอน์ 1 - 1 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0-0
00:00 กอร์ ฟัคเค่น 2 - 1 เอมิเรตส์ คลับ 1-1

������������������������������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 วีแดด คาซาบลานก้า 3 - 2 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 2-1
22:59 เอฟยูเอส ราบัท 0 - 1 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-0
01:15 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 0 - 0 เฟร์ ราเบท 0-0
03:30 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0 - 0 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0-0

������������������������������������������������ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

02:00 เนิร์น เคาน์ตี้ 3 - 3 ฟอร์ท วิลเลียม 3-1

������������������������������������������������ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:45 รอมฟอร์ด 1 - 2 ทิลบูรี 1-0

������������������������������������������������ เปอร์เซีย คัพ

21:00 เอฟเค โมดริกา 1 - 4 เอฟเค ซาราเยโว 0-3

������������������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

05:00 บราซิล เด เปโลตัส 0 - 2 บัสควอ เอฟซี 0-0
05:00 กัวรานี่ เอสพี 1 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-1
07:30 วิตอเรีย บีเอ 0 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-0
07:30 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 2 - 1 ปอนเต เปรตา 1-1

������������������������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 2-0
04:30 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1 - 3 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1-2
07:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 4 - 0 เมไลพิลล่า 1-0

������������������������������������������������ มาเลเซีย คัพ

20:00 ซาราวัค 1 - 0 พีบี ปาหัง 0-0
20:00 กูชิง เอฟเค 2 - 2 เปรัค 1-0
20:00 ปุเลา ปีนัง 1 - 1 กัวลา ลัมเปอร์ 0-0
20:00 ตรังกานู 2 - 1 เซลังกอร์ พีบี 1-0

������������������������������������������������ USL ดิวิชั่น 1

06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1 - 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-0
07:30 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1 - 1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0-1

������������������������������������������������ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

01:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 1 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 0-0
01:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 6 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-0
01:15 อาร์เซน่อล (ญ) 5 - 1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 4-1
01:45 เบอร์มิงแฮม (ญ) 0 - 4 เชลซี เอฟซี (ญ) 0-0

������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง สวีเดน

00:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค (ญ) 1 - 3 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 0-0
00:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 1 - 2 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
00:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 2 - 1 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 1-1
00:00 โมรอน บีเค (ญ) 0 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 0-1
00:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 3 - 2 เอไอเคโซลน่า (ญ) 2-2
00:00 วาสเทราสบีเค30 (ญ) 0 - 7 โอเรโบร (ญ) 0-4
00:00 ฮัสควาร์น่า (ญ) 0 - 3 ลิงโคปิ้ง (ญ) 0-0
00:00 เอสไคลสมินเน ดีไอเอฟ (ญ) 1 - 6 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1-4

������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:30 เซวาน บอย 0 - 0 อารารัต 0-0
22:30 บานานต์ส 0 - 1 เอฟซี โนอาห์ 0-0

������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 สตาเบ็ค (ญ) รอ คลีบ (ญ)

������������������������������������������������ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

16:00 คาซัคสถาน(ญ) ยู17(N) 2 - 1 อาร์เมเนีย (ญ) ยู17 1-0
16:00 โครเอเชีย(ญ) ยู17 2 - 0 ลิธัวเนีย(ญ) ยู17 1-0
21:00 สโลวีเนีย(ญ) ยู17(N) 1 - 1 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 0-0

������������������������������������������������ เดนมาร์ก(W) คัพ

22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 2 - 0 เฮชบี โคเก(ญ) 1-0
00:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0 - 3 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 0-2

������������������������������������������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:30 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0 - 0 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-0
18:30 ซามเตรเดีย 0 - 2 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-2
18:30 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ(N) 1 - 1 เอฟซี เทลาวี 1-0
21:30 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 2 - 2 ดินาโม ทบิลิซี 0-0
23:30 ดีลา กอริ 2 - 2 ดินาโม บาตูมี 1-1

������������������������������������������������ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 3 - 5 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 1-1

������������������������������������������������ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

00:00 บราซิล(ฟุตซอล)(N) 1 - 2 อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล) 1-2

������������������������������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

18:00 โบโด กลิมท์ (ยู 19) 2 - 1 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) 1-0
22:00 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) 1 - 5 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) 0-2

������������������������������������������������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 1 - 1 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 1-0
14:00 ชานซี เมโทรโพลิส(N) 3 - 1 ตงกวนกวนเหลียน 2-0

������������������������������������������������ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:40 อัล-จาบาลีน 1 - 2 อัล-อดาลห์ 0-1
00:10 นาจราน 0 - 1 อัล-โชอาลาห์ 0-1
00:10 โอฮูด มีดินา 1 - 2 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1-2

������������������������������������������������ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

17:30 เวสต์เทิร์นสปิริท 2 - 2 เดอะ แกป บีพีแอล 1-1

������������������������������������������������ AFC Womens Asian Cup Qualifiers

19:00 มัลดีฟส์ (ญ) รอ อัฟกานิสถาน ( ญ )
20:00 เวียดนาม(ญ) 7 - 0 ทาจิกิสถาน(ญ) 2-0

������������������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

07:05 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1 - 1 แทมปิโก มาเดโร 1-0

������������������������������������������������ มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

15:00 พระนครศรีอยุธยา 0 - 3 สงขลา เอฟซี 0-1
15:00 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 ฉะเชิงเทรา 1-0
15:00 กบินทร์ ยูไนเต็ด รอ มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี
15:00 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี รอ อยุธยายูไนเต็ด
15:00 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด รอ กองเรือยุทธการ
15:00 บางกอก เอฟซี 5 - 0 สุรินทร์ เอฟซี 2-0
15:00 กำแพงเพชร รอ โดม เอฟซี
18:00 ระยอง เอฟซี รอ ราชนาวีสโมสร
19:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ รอ เกษตรศาสตร์ เอฟซี

������������������������������������������������ UAE RL

20:20 อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) 3 - 1 อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) 3-1
20:20 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) 3 - 1 อัล วาเซิ่ล(สำรอง) 1-1
20:20 อัล โอรูบา (ยู 21) 0 - 3 อัล จาซิล่า(สำรอง) 0-1

������������������������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

00:00 อัล-โนจูม 0 - 0 อัล-อราบี(ซาอุฯ) 0-0

������������������������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:00 ซีดี พราวิอาโน 0 - 0 เอล ซาน มาร์ติน 0-0

������������������������������������������������ ISR U19

20:00 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 1 - 1 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 1-0
20:00 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 4 - 3 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 1-2
20:00 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 2 - 3 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1-2
20:15 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1 - 2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 0-1
21:15 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 2 - 2 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1-1
21:30 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 1 - 1 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1-1
22:00 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 3 - 0 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 1-0

������������������������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 เกเรตาโร่ (ยู20) 1 - 2 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 0-0
22:00 ซานหลุยส์(ยู20) 2 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0-0

������������������������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

22:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 3 - 2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 3-0

������������������������������������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 เอฟซี เอลวา 1 - 2 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1-2
22:59 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 0 - 4 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 0-1

������������������������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 2 - 2 อลาชเคิร์ท บี 1-2

������������������������������������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

20:00 โกรบินา 1 - 5 เอฟเค ออดา ริกา 0-3

������������������������������������������������ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

01:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 3 - 0 ฮาร์ทส์ (ญ) 1-0
02:00 มาเธอร์เวลล์(ญ) 0 - 4 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0-2
02:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 6 - 1 สปาร์ตันส์ (ญ) 2-0

������������������������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) 0 - 1 อเรม่า มาลัง 0-1
18:15 พีเอสไอเอส เซมารัง(N) 0 - 0 มาดูร่า ยูไนเต็ด 0-0
20:30 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) 2 - 0 เปอร์ซิค เคดีรี่ 1-0
20:45 พีเอสเอส สเลมัน(N) 1 - 3 เปอร์เซบายา สุราบายา 0-2

������������������������������������������������ อาร์เจนตินา คัพ

07:10 เทมเปอร์ลีย์(N) 1 - 2 ทัลเลเรส กอร์โดบา 0-1

������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

22:30 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 0 - 0 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 0-0
22:30 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 2 - 2 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1-0
22:59 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 5 - 0 เออิบาร์ (ญ) 0-0
22:59 บิยาร์เรอัล(ญ) 0 - 8 บาร์เซโลน่า(ญ) 0-3
00:00 ซีดี ตากอน(ญ) 0 - 1 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 0-1
01:00 เรอัล เบติส ( ญ ) 2 - 2 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 0-1

������������������������������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

21:00 อีเอส ซาร์ซิส 2 - 1 เอเอส กาเบส 1-0

������������������������������������������������ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

16:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) 3 - 2 มัลโม(ยู19) 1-1
18:00 อตาลันต้า(ยู 19) 3 - 0 ยัง บอยส์(ยู 19) 2-0
19:00 เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) 3 - 1 ลีลล์(ยู 19) 1-0
19:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19) 1 - 4 บียารีล (ยู 19) 0-4
20:00 อโปเอล นิโคเซีย (ยู 19) 1 - 1 ไครัต อัลมาตี้(ยู 19) 1-1
20:00 เอฟเคกาบาลา(ยู 19) 0 - 4 อาแซด อัลค์มาร์ (ยู 19) 0-1
21:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 0 - 4 ดินาโม เคียฟ (ยู 19) 0-1
21:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 3 - 1 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 2-1
21:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 4 - 0 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 1-0
21:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 1 - 1 เซบีย่า (ยู 19) 1-0
21:00 ยูเวนตุส(ยู 19) 3 - 1 เชลซีเอฟซี (ยู 19) 2-0
22:59 โคโลญจน์ (ยู 19) 2 - 4 เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19) 1-3
22:59 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 1 - 5 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 1-2
00:00 ดอมซาเล่ (ยู 19) 1 - 2 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-1
01:45 เซนต์.แพทริค(ยู19) 1 - 2 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 0-2

������������������������������������������������ แอฟริกาใต้ ซีซั่น 2014 MTN 8 คัพ

22:59 โมโรคา สวอลโลส์ 0 - 4 เคป ทาวน์ ซิตี้ 0-1

������������������������������������������������ ออสเตรเลีย FFA คัพ

17:00 อีซียู โยนดาลูบ 0 - 3 อดิไลเด้ โอลิมปิค 0-0

������������������������������������������������ BRA SPC

01:00 พรีมาเวร่า 3 - 2 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 1-1

������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

21:20 เซา โฮเซ่ (ญ) 1 - 0 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ญ) 1-0
01:00 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 1 - 0 ซานโตส (ญ) 0-0

������������������������������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 กัวเลซีโอเอสซี 1 - 0 ปอร์โต วิ โฮ 1-0
03:00 ซีดี เปอร์โต กีโต 1 - 1 ซีดี เอล นาซิอองนาล 0-0

������������������������������������������������ NOR D4

02:30 ทรอมโซ่ บี 3 - 1 ฟินส์เนส 1-1

������������������������������������������������ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

00:00 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1 - 1 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 1-1
02:45 คาวาเลียร์ เอฟซี 0 - 0 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 0-0

������������������������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

22:59 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 2 - 2 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 0-1
23:30 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 2 - 0 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 1-0
00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 5 - 0 เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) 0-0

������������������������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)

������������������������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

23:30 เอสวี เฮล์มสเตเทน 2 - 0 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 2-0
00:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 2 - 1 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 0-0
00:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 1 - 1 ชามนิตเซอร์ 1-1
00:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 4 - 0 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-0
00:30 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2 - 1 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 2-0

������������������������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1 - 0 ซัลปา 1-0

������������������������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

01:00 เคียสโซ 1 - 2 เอฟซี ซิอง (ยู 21) 0-1

������������������������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 1 - 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 1-0
00:00 เอสซี เบรเกนซ์ 0 - 3 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 0-3

������������������������������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga

22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค 2 - 3 สคีด ออสโล 2-1

������������������������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:30 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 1 - 4 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1-1
00:30 โนซาบี้ ไอเอฟ 1 - 2 บีเค โอลิมปิค 1-0
00:45 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 1 - 2 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1-0

������������������������������������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:30 เวสตัน พุด (ญ) 6 - 2 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 1-1
16:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 2 - 2 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 2-1

������������������������������������������������ แคเมอรูน Elite One

21:30 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 1 - 3 โคตอน สปอร์ต 0-1

������������������������������������������������ ภูฏาน Thimphu League

17:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด 0-0

������������������������������������������������ อุรุกวัยกันดา

22:30 โคลอนซีเอฟ 1 - 1 อาร์ติกัส 1-1
01:30 อัลโตเปรู 0 - 3 บาซาเนซ 0-1
02:30 แรมปรา จูเนียร์ 0 - 0 วิลล่า เทเรซ่า 0-0
05:00 โรชา เอฟซี(N) 0 - 1 ซีเอ แอตเทนาส 0-0

������������������������������������������������ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:30 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 2 - 1 เอซี คาริน่า (ญ) 2-0

������������������������������������������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20

22:30 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 0 - 2 อิลเวส(ยู 20) 0-1

������������������������������������������������ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

01:45 ลินฟิลด์(ญ) 4 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 2-1

������������������������������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

00:30 บาด วิลเบล 1 - 3 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 1-2

������������������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

21:30 ตุรกุ 1 - 5 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 1-1
22:59 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 3 - 0 โตเว โปลี 1-0
00:00 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 7 - 0 ไพร์คาเลน JK 3-0
00:15 แอตแลนติส 2 6 - 2 ฟูทูร่า ปอร์โว 1-1

������������������������������������������������ เวเนซุเอลา Segunda Division

22:00 เรียลฟร้อนเทร่า 3 - 0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 0-0
02:00 ยารากุยเอฟซี 1 - 1 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 1-1
02:30 ยูเรนา เอสซี 1 - 1 ทิทาเนส เอฟซี 1-1

������������������������������������������������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 กรีน อีเกิลส์ 0 - 0 ซานาโก 0-0

������������������������������������������������ เซอร์เบีย U19 ลีก

17:00 คูการิค(ยู 19) 3 - 0 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 3-0
18:00 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 0 - 2 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 0-1

������������������������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:00 เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา 0 - 2 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 0-2
00:30 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 3 - 0 เอสวีจี เกิตติงเกน 07 1-0

������������������������������������������������ อังกฤษ U23 1.Liga

21:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 1 - 3 วีแกน (ยู 23) 0-2

������������������������������������������������ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 0 - 5 โคเลอไรน์(สำรอง) 0-3

������������������������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 2 - 0 เคเอ็มซี เอฟซี 2-0

������������������������������������������������ อินเดีย Durand คัพ

19:30 เอฟซี กัว 2 - 2 เบงกาลูรู 1-1

������������������������������������������������ อิตาลี Serie D

20:00 ตราสเตเวเร กัลโช่ 3 - 2 แซมเบเนเดทเซ่ 0-1

������������������������������������������������ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:00 ตูราน โตวูซ 1 - 3 ซาบาห์ 2 1-0
18:00 ซีร่า เอฟเค 2 0 - 4 เอฟเค โมอิก บากู 0-3
19:00 ซาเบล 2 2 - 0 ซากาตาล่า เอฟเค 1-0

������������������������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 1 - 0 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 0-0
01:00 ดักลาส เฮก 0 - 1 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0-0
01:00 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 3 - 0 วิลล่า มิเตร 3-0
01:00 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 5 - 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1-0
01:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0 - 1 เดซามปาราดอส 0-0
01:30 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0 - 3 โซล เดอ เมโย 0-0
02:00 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 2 - 1 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0-0
02:00 สปอร์ติโว เพนาโรล 4 - 3 ฮูราแคน ลาส เฮราส 3-1
02:00 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 1 - 0 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1-0
02:10 คลับ ซิโพลเล็ตติ 1 - 1 ซานซิเนน่า 0-0
02:20 โบค่า ยูนิดอส 1 - 1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 0-1
04:30 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 1 - 0 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0-0

������������������������������������������������ กาตาร์ลีกสำรอง

23:15 อัล การาฟา(ยู 23) 2 - 4 อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 0-0
23:15 อัล วาครา(สำรอง) 4 - 0 อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) 2-0
23:15 อัล คอร์(สำรอง) 0 - 3 อัล เรย์ยาน(สำรอง) 0-0

������������������������������������������������ San Marino cup

01:45 เอสพี โดมัญญาโน 2 - 1 ซาน โจวันนี 1-0
01:45 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 1 - 1 เอสพี ลิเบอร์ตาส 0-0

������������������������������������������������

15:30 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 1 - 0 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 1-0
19:45 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 0 - 0 อิออนิ รามัต ฮาชารอน ยู19 0-0

������������������������������������������������

05:00 พลาซ่า อมาดอร์(N) 0 - 2 ซานโตส เด กัวปิเลส 0-1
07:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 0 - 1 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-0

������������������������������������������������

17:00 บอตสวานา ( ญ )(N) 7 - 0 เซาท์ซูดาน ( ญ ) 6-0
20:30 แทนซาเนีย (ญ)(N) 3 - 0 ซิมบับเว (ญ) 1-0

������������������������������������������������

01:00 ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) 0 - 3 โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20) 0-2
01:00 อาเมริคาโน อาร์เจ (ยู 20) 1 - 1 มารีกา อาร์เจ (ยู 20) 1-0
01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) 1 - 1 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) 1-1

������������������������������������������������ ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:30 วีเอฟบี บอตทรอป 1900 0 - 4 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 0-3

������������������������������������������������

18:00 เอฟซี อูลานบาตอร์ 1 - 2 อูลานบาตอร์ซิตี้ 1-1

������������������������������������������������

07:00 โคลัมบัส ครูว์ 2 - 0 ครูซ อาซูล 1-0

������������������������������������������������

01:00 โฟร์ตาเลซา (ยู 20) 2 - 0 อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน) 2-0
01:00 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 1 - 2 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 1-0
01:30 เบลา วิสต้า(ยู 20) 5 - 1 มองเต กรีสโต อีซี(ยู 20) 2-1

������������������������������������������������

18:00 ราชประชา เอฟซี 9 - 0 สตูล ยูไนเต็ด 3-0

������������������������������������������������ 29/09/2564

������������������������������������������������ AFC Womens Asian Cup Qualifiers
������������������������������������������������ BRA SPC
������������������������������������������������ Brazil L
������������������������������������������������ ENG SD1
������������������������������������������������ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ
������������������������������������������������ ISR U19
������������������������������������������������ NOR D4
������������������������������������������������ San Marino cup
������������������������������������������������ UAE RL
������������������������������������������������ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
������������������������������������������������ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19
������������������������������������������������ USL ดิวิชั่น 1
������������������������������������������������ กระชับมิตร คัพ
������������������������������������������������ กรีซ คัพ
������������������������������������������������ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
������������������������������������������������ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
������������������������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา
������������������������������������������������ กัวเตมาลา D2
������������������������������������������������ กาตาร์ลีกสำรอง
������������������������������������������������ คอสตาริกา 2.Liga
������������������������������������������������ เค-ลีก
������������������������������������������������ แคเมอรูน Elite One
������������������������������������������������ แคเมอรูน Elite two
������������������������������������������������ โคปา ซูดาเมริกาน่า
������������������������������������������������ โคปา ลิเบอตาดอเรส
������������������������������������������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������������������ จาเมกา พรีเมียร์ลีก
������������������������������������������������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
������������������������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
������������������������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
������������������������������������������������ ชเลสวิกลีกา
������������������������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
������������������������������������������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
������������������������������������������������ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
������������������������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
������������������������������������������������ ซิมบับเวพรีเมียร์
������������������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล
������������������������������������������������ เซอร์เบีย U19 ลีก
������������������������������������������������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
������������������������������������������������ ไซปรัส คัพ
������������������������������������������������ เดนมาร์ก คัพ
������������������������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
������������������������������������������������ เดนมาร์ก(W) คัพ
������������������������������������������������ ตุรกี คัพ
������������������������������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2
������������������������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1
������������������������������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga
������������������������������������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
������������������������������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
������������������������������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
������������������������������������������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
������������������������������������������������ ประเทศเยอรมนี Landespokal
������������������������������������������������ เปอร์เซีย คัพ
������������������������������������������������ โปแลนด์ Regional Cup
������������������������������������������������ โปแลนด์ คัพ
������������������������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
������������������������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
������������������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
������������������������������������������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20
������������������������������������������������ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ
������������������������������������������������ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง สวีเดน
������������������������������������������������ ภูฏาน Thimphu League
������������������������������������������������ มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1
������������������������������������������������ มาเลเซีย คัพ
������������������������������������������������ มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ
������������������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
������������������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
������������������������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
������������������������������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
������������������������������������������������ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
������������������������������������������������ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
������������������������������������������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
������������������������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
������������������������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������������������������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
������������������������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������������������������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������������������������������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
������������������������������������������������ รัสเซีย ดิวิชั่น 1
������������������������������������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
������������������������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
������������������������������������������������ ลิทัวเนีย คัพ
������������������������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
������������������������������������������������ เวเนซุเอลา Segunda Division
������������������������������������������������ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
������������������������������������������������ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
������������������������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
������������������������������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga
������������������������������������������������ สโลวาเกีย คัพ
������������������������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1
������������������������������������������������ สโลวีเนียผู้หญิงคัพ
������������������������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta
������������������������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
������������������������������������������������ ออสเตรเลีย FFA คัพ
������������������������������������������������ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
������������������������������������������������ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
������������������������������������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
������������������������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga
������������������������������������������������ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
������������������������������������������������ อังกฤษ U23 1.Liga
������������������������������������������������ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
������������������������������������������������ อาเซอร์ไบจาน Division 2
������������������������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A
������������������������������������������������ อาร์เจนตินา คัพ
������������������������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
������������������������������������������������ อิตาลี C1A
������������������������������������������������ อิตาลี Serie D
������������������������������������������������ อินเดีย Durand คัพ
������������������������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
������������������������������������������������ อุรุกวัยกันดา
������������������������������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
������������������������������������������������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
������������������������������������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga
������������������������������������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga
������������������������������������������������ แอฟริกาใต้ ซีซั่น 2014 MTN 8 คัพ
������������������������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
������������������������������������������������ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี
������������������������������������������������ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
������������������������������������������������ ฮังการี U19 2nd Division


������������������������������������������������AFC Womens Asian Cup Qualifiers, BRA SPC, Brazil L, ENG SD1, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, ISR U19, NOR D4, San Marino cup, UAE RL, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, แคเมอรูน Elite two, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, ชเลสวิกลีกา, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซิมบับเวพรีเมียร์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส คัพ, เดนมาร์ก คัพ, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก(W) คัพ, ตุรกี คัพ, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, ประเทศเยอรมนี Landespokal, เปอร์เซีย คัพ, โปแลนด์ Regional Cup, โปแลนด์ คัพ, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง สวีเดน, ภูฏาน Thimphu League, มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1, มาเลเซีย คัพ, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย คัพ, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนียผู้หญิงคัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อินเดีย Durand คัพ, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอฟริกาใต้ ซีซั่น 2014 MTN 8 คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮังการี U19 2nd Division,