บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������������������������ 30/09/2565

������������������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 บาร์รากัส เซ็นทรัล 1 - 1 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-0

������������������������������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:00 ฮอนก้าเอสพู 3 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-1

������������������������������������������������ กระชับมิตร คัพ

17:50 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 2 - 2 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-2

������������������������������������������������ ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 3 - 0 เฉิงตู ซินเฉิง 2-0
18:30 หวูฮั่น เอฟซี 1 - 4 ชางโจว ไลออนส์ 1-3
18:30 ต้าเหลียน โปร 1 - 2 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 0-0

������������������������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 เสฉวน(N) 0 - 1 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-0
14:30 หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) 2 - 1 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 0-0
14:30 เหอเป่ย กังฟู(N) 4 - 1 ปักกิ่ง ลี่ กง 4-0
14:30 เสิ่นหยาง เออบาน(N) 3 - 1 ซูโจว ดองวู 2-1

������������������������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 โฮโบร 1 - 0 เฟรมัด อเมเจอร์ 1-0

������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:15 อาร์ดา 1 - 0 เอฟซี ฮีบาร์ 1-0

������������������������������������������������ รัสเซีย คัพ

19:00 เทเลค กรอซนี่ย์ 3 - 1 เอฟเค รอสตอฟ 0-0
21:30 เฟเคิล 0 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-1
00:30 สปาร์ตัก มอสโก 3 - 0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0

������������������������������������������������ โรมาเนีย คัพ

20:00 เอฟซี บราชอฟ 1 - 1 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 1-0
20:30 ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย 1 - 1 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-1
22:45 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0 - 2 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-1
01:30 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0 - 1 ดินาโม บูคาเรสต์ 0-1

������������������������������������������������ เซอร์เบีย คัพ

21:00 แมควา ซาแบค 0 - 2 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-0

������������������������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 แอทเลติโก้ กรัว 3 - 0 สปอร์ต บอยส์ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟบีซี เมลการ์ 1 - 0 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1-0

������������������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

08:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ รอ อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน

������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 ซาฮับ เอสซี 1 - 2 ชบับ อลอร์ดอน 0-0
00:30 มานน์(N) 1 - 0 อัล จาซีรา 0-0

������������������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

05:00 ทอมเบนเซ่ รอ เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
07:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) รอ ลอนดริน่า พีอาร์

������������������������������������������������ USL ดิวิชั่น 1

09:00 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0 - 1 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 0-1

������������������������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 ซานโตส เด กัวปิเลส รอ มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน
08:15 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ รอ เอดี ซาน คาร์ลอส

������������������������������������������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 แอตเลติโก้ มาร์เต 0 - 0 ซีดี ฟาส 0-0

������������������������������������������������ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง

19:30 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 4 - 1 สปาร์ตา ปราก (ญ) 1-1
00:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 3 - 1 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 3-1

������������������������������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:00 ลีลล์สตรอม (ยู 19) รอ สตาเบ็ค (ยู 19)
01:15 ไอสโวล์ด ทีเอฟ(ยู 19) 2 - 3 สคีด ออสโล (ยู 19) 2-0
01:15 เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19) 1 - 2 ฟอลโล่ (ยู 19) 1-2
01:15 วาเลเรนก้า (ยู 19) 2 - 1 อัสเคอร์(ยู19) 0-0

������������������������������������������������ ชิลี คัพ

พักครึ่ง พักครึ่ง โคเบรลัว 0 - 0 ซีดี เมกาเลนซ์ 0-0

������������������������������������������������ นอร์เวย์คัพ

21:30 วาเลเรนก้า (ยู 19) 1 - 4 สตรอมก็อดเซต(ยู 19) 0-2
22:59 บรานน์ (ยู 19)(N) 1 - 2 โมลเด้ (ยู 19) 1-0

������������������������������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:45 คิซิลคัม ซารัชโชน 0 - 1 เมตาลุค เบคาเบด 0-0

������������������������������������������������ อิสราเอลลีก

20:30 เอฟซี ดิโมนา 1 - 1 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0-0
22:00 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 2 - 2 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-0

������������������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:15 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 0 - 2 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0-0

������������������������������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

22:59 อีเอสเซติฟ(ยู21) 0 - 2 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 0-0

������������������������������������������������ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

22:30 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 1 - 0 มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) 1-0
22:59 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 7 - 4 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 4-2

������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 4 - 0 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 2-0

������������������������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี 3 - 1 มิก้า 0-0

������������������������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

04:30 3 เดอ เฟบเบรโร่ รอ สปอตติโว อิเทโน่
04:30 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) รอ อติรา เอฟซี

������������������������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

16:00 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 1 - 1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 1-1
16:00 บาริโต ปูเตรา 2 - 2 เปอร์ซิค เคดีรี่ 1-1
20:30 พีเอสเอส สเลมัน 1 - 2 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 1-1

������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

00:30 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 1 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0-0

������������������������������������������������ บัลแกเรีย B PFG

21:00 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 1 - 0 พีเอฟเค มอนทาน่า 1-0

������������������������������������������������ กระชับมิตร

16:30 เม็กซิโก (ญ) ยู17 1 - 1 สวีเดน(ญ) ยู17 0-0
17:00 ตุรกี (ยู 16) 0 - 0 อาเซอร์ไบจาน (ยู 16) 0-0
22:59 คอสตาริกา(ยู 17) 1 - 1 นิการากัว (ยู 17) 0-0

������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

05:30 พัลไมรัสเอสพี (ญ) รอ โปร์ตูเกซา ( ญ )

������������������������������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 เดปอร์ติโบ กีโต้ รอ เอสซี อิมบาบูรา

������������������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

00:00 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 0 - 2 เอ็นโอพีเอส 0-1
00:05 ลีพา 0 - 5 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 0-1
00:15 แอตแลนติส 2 4 - 0 วัลท์ติ 3-0

������������������������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:30 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 2 - 0 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 2-0

������������������������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:45 บลาร์นี ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 4 ร็อคเม้าท์ 0-1

������������������������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 รูวู ชูตติ้ง 2 - 1 คอสเทล ยูนิออน 1-1

������������������������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:40 อัลมาโกร(สำรอง) 0 - 1 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 0-0
20:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1 - 0 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0-0
20:00 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 0 - 0 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 0-0
21:00 โคลอน (สำรอง) 3 - 0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 1-0
21:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 0 - 2 ติเกร (สำรอง) 0-0
21:00 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 0 - 0 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 0-0
21:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 2 - 1 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 1-1
22:59 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) 0 - 2 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 0-1
22:59 เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) 2 - 1 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 0-1
01:00 คิลเมส(สำรอง) 1 - 0 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 1-0

������������������������������������������������ อาเซอร์ไบจาน Division 2

19:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 2 - 0 ซากาตาล่า เอฟเค 0-0
19:00 ซาเบล 2 2 - 1 คาราบัค 2 1-1

������������������������������������������������ อุรุกวัย Torneo Preparacion

05:00 เพอร์ดู(ญ) รอ มหาวิทยาลัยเนแบรสกา(ญ)

������������������������������������������������

18:35 เฉิงฟุง 2 - 2 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 1-1

������������������������������������������������

15:30 บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ 1 - 0 เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 0-0

������������������������������������������������

09:30 โคราส เดอ นายาริท 2 - 2 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 0-1

������������������������������������������������ 30/09/2565

������������������������������������������������ Brazil L
������������������������������������������������ USL ดิวิชั่น 1
������������������������������������������������ กระชับมิตร
������������������������������������������������ กระชับมิตร คัพ
������������������������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������������������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
������������������������������������������������ ชิลี คัพ
������������������������������������������������ ซูเปอร์ลีก จีน
������������������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล
������������������������������������������������ เซอร์เบีย Prva ลีกา
������������������������������������������������ เซอร์เบีย คัพ
������������������������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
������������������������������������������������ ตุรกี คัพ
������������������������������������������������ เติร์กเมนิสถาน
������������������������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1
������������������������������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
������������������������������������������������ นอร์เวย์คัพ
������������������������������������������������ บัลแกเรีย B PFG
������������������������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
������������������������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
������������������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก
������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
������������������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
������������������������������������������������ ยูเครน U21 ลีกา
������������������������������������������������ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง
������������������������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������������������������������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
������������������������������������������������ รัสเซีย DIV2
������������������������������������������������ รัสเซีย คัพ
������������������������������������������������ โรมาเนีย คัพ
������������������������������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
������������������������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta
������������������������������������������������ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
������������������������������������������������ อาเซอร์ไบจาน Division 2
������������������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
������������������������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
������������������������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
������������������������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
������������������������������������������������ อิสราเอล C ลีก
������������������������������������������������ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st
������������������������������������������������ อิสราเอลลีก
������������������������������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
������������������������������������������������ อุรุกวัย Torneo Preparacion
������������������������������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
������������������������������������������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������������������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
������������������������������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
������������������������������������������������ โอมานสหพันธ์ฟุตบอล
������������������������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
������������������������������������������������ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division


������������������������������������������������Brazil L, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี คัพ, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย คัพ, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตุรกี คัพ, เติร์กเมนิสถาน, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์คัพ, บัลแกเรีย B PFG, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูเครน U21 ลีกา, ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย คัพ, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สวีเดน Div 3 Mellersta, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย Torneo Preparacion, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, โอมานสหพันธ์ฟุตบอล, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division,